Tumekwisha kuimba nyimbo nzuri sana na tumesikia neno la ajabu la Mungu. Sijue namna gani munajisikia, lakini ninaguswa sana na neema ya Mungu na uongozi wa Roho Mtakatifu na mwongozo wake. Wakati tunapotazama tazama nyuma, leo ndiyo siku ya mwisho ya mwaka huu. Wakati tunapotazama nyuma na kuona jisi Bwana alivyo bariki, alivyotongoza nuru kwa nuru, alivyo tupatia neema yake na alivyofungula milango na mioyo kama wale wote ambao walioguswa na mahubiri na ambao waliotakasia maisha yao kwa Bwana, kama wote wangeliweza kuwa hapa leo, sijui kama uwanja ungeliweza kutosha kwa mahali hapa kwa ajili ya kupokea watu wote. Tunashukuru sana Bwana sana sana kwa ajili itaenea na Bwana atakuja kutafuta walio wake na kuwachukua nyumbani. Ndugu chombo iko hapa leo wa kutoka Kinshasa huko zaidi. Wakati alipotayarisha makusanyiko ya mwisho huko, tulikuwa tumeguzwa sisi sote na tukashangaa. Wakati nilipofika kwenye uwanja kubwa na nilipoona watu wengi walikuwa wamekusanyika, niliwaza ya kwamba chumba ilikuwa bado kufunguliwa kwamba wote walikuwa kingoja nje na kisha wakaniambia kwamba chumba imekwisha kujaa na watu elfu tatu mia tano kwa ndani na watu wengi thousand, kundi kubwa nje walikuwa wamehuzunishwa. Ilikuwa ni mara ya kwanza nilipoona ona kwamba mlango mlango ulikuwa karibu kubomolewa kwa sababu ya hiyo kundi kubwa iliyokuwa imekuja kwa ajili ya kusikia neno la Mungu. Na ni wakati posema ya kwa kwamba tunataka tuweke malansi vwa nje ili watu wote waweze kusikia. Kundi ikatomboka pia, hata watu wa utaratibu walitaka weze kuweka utaratibu na ndugu He moja aliweza kuumizwa na kisha akakuja kwangu akaniambia: ndugu Frank, um nilikuja kwa ajili me ya kusikia neno la Mungu, natazama like sasa mpolisi amenipiga. Nataka kuambia tu hii ni kwa kiwango gani, njaa ya neno la Mungu ni kubwa sana. Tunashukuru pia Bwana kwa sababu tuna wandugu wa lugha ya kifaransa ambao wanaochukua neno ndani ya nchi hizo zote wakiwa katika roho moja, na pia wanaweza kuyafikia kupitia maandiko na vitabu. Naamini kwa ujumla tuko natumikia nchi mia moja makumi tatu na ine. Nayo sio bure, so inawezekana ya kwamba wakati tunapokuwa hapa pamoja na tunapoona hii chumba yetu nyepesi iliyo hapa Ujerumani, hii inaweza kuwa kama vile ni gymnasium, inaweza kuwa mambo mengi, ndiyo yote ambayo wanayotaka. Mtu anayetazama hii chumba kwa nje hataweza kuona kwamba juu kuna munara unaopanda mbinguni. Hatuna munara juu ya hii nyumba inayoonyesha mpaka mbinguni, lakini tuna hapa watu wa Mungu ambao wanaoonyesha njia ya kwenda mbinguni kupitia neno la Bwana. Katika waminifu wote wa ndugu yetu waliweza pia kutangaza neno la Bwana katika mahali hapa, nasi tunashukuru Mungu sana kwa moyo wetu wote tutaingia katika maelezo ya hayo wakati wa makusanyiko itakayokuja, sana sana inayohusu mwendeleo wa hii miaka kumi iliyopita. Ni wakati ambao hatutaweza kusahau. Itakuwa sehemu ya habari ya ukovu, na kama vile tumekwisha kuyatambua, tumefika kwa mwisho kwa siku ya mwisho ya mwaka huu, pia hata kwa mwisho wa miaka kumi ingine, na tunataka tuweze kuingia katika miaka kumi ya mwisho ya hii karni ya hii miaka elfu moja iliyopita, na tunaweza kujiuliza ni kitu gani kitaweza kutuletea sisi kama vile mutu binafsi na katika majamaa, lakini sana sana ndani ya kanisa la Mungu aliye hai. Tunapochitazama sisi tunaweza kuangalia karibu ni yetu tukiwa na huzuni, na tunashuhudia namna gani mambo haya yote yatafanyika. Mwisho utakuwa nini? Kumalizia itakuwa nini ya kanisa, bibi ya harusi wa Yesu Kristo? Kama ingekuwa ni sisi kuweza kuyafanya, tunaweza kujisumbua na kuhuzunika lakini ni Bwana yeye <manyan> ndiye ye aliyekomboa kanisa lake, anayejenga kanisa lake, anayeita kanisa lake kutoka, anayelitaarisha anayelivika li na atakayelichukua nyumbani kwake. Alitumikisha wa mitume na manabii watu wa Mungu kwa ajili ya kutangaza Injili Aber yake uns, lakini hakuna mmoja katikati yetu aliyeweza kuokoa hata nafsi befreit, moja au kufungua au kuponya hata mtu mmoja. Tunatangaza tu injili au habari njema, lakini Bwana ndiye anayeokoa. Bwana ndiye anayefungua, ni Bwana ndiye anayebariki. Sisi tuna sehemu tu katika utangazaji. Leo kwa hali njema, ndugu Kupka aliweza kuniita kutoka Pragi. Alikuwa na mambo mengi ya kuweza kunielezea, akasema kwamba furaha ni kubwa mahali pote kuhusu yale inayofanyika, yale inayofanyika sasa, na mniamini, na hivyo hivyo kama vile makabila na mataifa walivyovunja nira iliyokuwa amewekwa juu yao na wakafunguliwa wakawekwa huru. Hacha basi Mungu aweze kutupatia neema yake, ili kila nira yote ya kizehebu iliyowekwa juu ya taifa iweze vun, iweze kuvunjwa na Bwana aweze kutupatia neema yake mabadiliko inayotokea mpaka kwa injili ya ujao na kurudishiwa kwa ujao kwa mambo yote kama vile ilivyokuwa katika Ukristo wa kwanza. Tunaamini, tunaamini ya kwamba Bwana atamaliza kazi yake kwa nguvu kubwa na utukufu, na hacha hiyo weze kutambuliwa pia katika mahali hapa. Kama vile mambo yalivyoharakisha katika wakati uliopita, mambo yalikuwa kifuatana kila siku, ungeweza kutambua ya kwamba kuna kitu fulani kilichokuwa kifanyika. tunapokumbuka maandamano ya Prague. kuna miaka ishirini iliyopita, kuna mambo mengi yaliyopitikana likifuatana katika wakati huu uliopita. Hii mabadiliko makubwa yaliweza pia kufuatana, wapendwa. Kazi ya Mungu wetu, wakati takapokuwa imeanza, mambo yatafuatana moja baada ingine, na tutaweza hata kushindwa kufuatilia yote. Ya lazima ni kwamba tuweze kufuata tupate sehe, tupate sehemu Bwana ataweza kuchukua tena ushindi kubwa ambao unao mstahili. Nishaka kuisema mara nyingi, wakati mkombozi wetu alipokufa hapo Golgota watu nikusema, mbele ya macho ya watu wa dunia hii, walikuwa kiwasa ya kwamba yote ilikuwa imemalizika, yote ilikuwa imekwisha. Mtu mwanaume wa Galilaya alikuwa ameshindwa, na walikuwa wakimfuata wakikata tumaini wakisambazwa na, yu, na wale waliokuwa wakimfuata wakasambazwa wakafukuzwa. Lakini alikuwa hayashindwa, ilikuwa imeandikwa ndani ya nabii Zekaria: piga mchungaji na kondoo zitasambazwa. Kila neno la andiko lingepashwa kutimilika, lakini kwa saha ambayo iliyokuwa ikionekana kwa nje kama vile ilikuwa ni kushindwa kubwa, Mungu alitupatia ushindi kubwa, ushindi ulio mkubwa hapo Golgotha. Pale alijipatanisha pamoja na wanadamu, alitoa kibambazi ya kutenganisha alipasua barua ya kuhukumu, alileta salama kwa wale waliokuwa karibu na wale ambao waliokuwa mbali. Waliokuwa karibu ni taifa la Israeli, waliokuwa mbali ni watu wa mataifa. Mungu alituletea salama kupitia Yesu Kristo bwana wetu, na iko hivyo hivyo pia katika wakati huu yeye ndiye anapashwa kuwa ndiyo chanzo cha kuvuta, ndiyo chanzo Alpha, yeye Alfa na Omega and na tunajua ya kwamba imeandikwa yeye aliyeanza kazi njema ndani mwenu au ndani yetu ataimaliza pia, atamaliza kwa siku ya Yesu Kristo na siyo mbele ya wakati, lakini kila kitu kwa wakati uliopangwa na Mungu, uliopangwa na Mungu. Ni neema gani ambayo tunayo ya kuweza kuona leo shauri ya wokovu wa Mungu wetu kwa namna iliyo wazi kuliko gisi ilivyokuwa mbele, kwamba tunaweza kuona leo mpango huu wa wokovu wa kiungu ukitimilika mbele ya macho yetu kuona ikifika kwa utimilifu wake na kumalizika kwake. Hiyo yote ni neema isiyoweza kuelezeka. Tuna wazo pia ja, kwamba Mungu alipatia ahadi kwa taifa lake, watu walioweka imani yao ndani ya ahadi gebrot hizo na wakaingiza ndani cha kuizungumzia hiyo watu ambao waliofanya mazoezi ya Mungu, waliopokea ahadi walikuwa wakisimama juu ya neno lake, na walikuwa wakichukua tumaini iliyo hai ndani ya mioyo yao, kwa sababu walikuwa wamefanya kukutanana, wakafanya mazoezi pamoja na Mungu aliye hai. Ona gisi ni kuona jisi mweza yote mtakatifu alivyoshusha jinyenyekeza akajifunua kwa wanadamu, akajifunua kwa wale anayojua kwamba watamwamini watamutumainia na kumfuata, na yale ambayo anayowambia wanayafanya. Ndugu na dada wapendwa, tunayapenda tunayekubali kama vile heli ya kuweza kusajika mbele ya uso wa Mungu. Makusanyiko yetu hayatayarishwe ikiwa na programu iliyo tofauti, kama vile inakuwaka huko mara nyingi. Tangu mwanzo tuliweza kupatia mamlaka kwenye neno la na Mungu ne, nafasi ya kwanza, na ziruhusu kuweza kuleta ku, ku hii maneno, na tutaweza kufurahi. Tutafurahi tena leo tutafurahi tena leo kwa ajili ya nyimbo zote, iwe za mtu mmoja au za kwaya yote nzima. Mtu ambaye aliyeweza kujua kitu fulani, muweze kutujulisha, kwa maana kupitia nyimbo nayo Bwana anazungumzia mioyo yetu, lakini sisi hatufanye kutengeneza anga au kutengeneza wakati, tunataka tu ili Bwana aweze kuheshimiwa na kutukuzwa katika yote na aweze kutambuliwa kwa namna kupokea inayostahili na, na aweze inayompendeza. Kama watu wote wangeweza kusikia kitu moja kama vile mimi, tungeliweza kuanza kuabudu na kushukuru Mungu na kusifu Mungu, kutukuza jina lake na kumsifu, kwa maana alifanya mambo makubwa kwa ajili yetu na ndani yetu. Hiyo mambo ilituangukia kwa upole sana, na tuliweza kupokea urithi kubwa, sehemu kubwa. Kuna kitu fulani kilicho kubwa kuliko jinsi Mungu aliweza kujifunua kwa mwanadamu, na man kuweza kufanya mtu mwana wa mutu, kufanya mwana wa mutu kuwa mwana wa Mungu, kuweza kuwa aligeuza mioyo yetu na kuziunga pamoja naye na kuweza kuweka ndani utiifu, kuweza kutupatia kutaka kumpenda na kumfuata. Si na hizi madesturi zote, hizi matafsiri zote, madesturi zote za kizehebu, tuweze kugeukia mbali, tuweze tuzigeukie mbali, twele ja, si mbali nazo Mi na, tuweze kuacha neno andiko takatifu liweze kuingia kwa imani kama vile tulishaka sikia mara nyingi, jana jioni, mbingu na dunia itapita, lakini neno la Mungu litapita na kudumu milele, kudumu milele, samani, na Petro anasema hili ndilo neno tulilo watangazia, kama vile habari njema na sio maneno mengine na sio habari njema nyingine, lakini as, neno la as, Mungu as, wetu kama vile injili ya utukufu Christi ya Yesu Kristo bwana wetu, mnirusu lusu niweze kusoma shairi fulani za Biblia. Ninaguswa sana kuona kwamba hii ndiyo siku ya mwisho ya mwaka huu. Ninaguswa sana kuweza kuona jinsi Mungu alikuwa pamoja nasi kwa namna ya kuonekana kwa namna ya kukamatika, na tunaamini ya kwamba atakuwa pamoja nasi mpaka tuweze kumuona. Mni ruhusu tuweze kusoma ndani ya injili ya Yohana sura hata siku ya mwisho, siku ile kubwa ya karamu, Yesu akasimama akapaza sauti yake akisema, mtu akiona kiu aje kwangu anywe, na yeye anaye niamini mimi, kama maandiko yanavyosema, mito ya maji ya uzima itatoka tumbo lake. Neno hili alisema juu ya Roho Mtakatifu ambaye wale wenye kumwamini watapokea, kwa sababu Roho Mtakatifu alikuwa haja kuja bado, kwa sababu Yesu alikuwa haja tukuzwa bado. Mito ya maji ya uzima ingepasha kutoka wakati roho atakapokuwa amemiminwa na waamini walipokuwa wamekwisha kujazwa nayo, hiyo ingepasha kutokea na kububujika, na siyo tu kidogo, lakini kwa ujao ujao. Yesu alisema nilikuja ili muwe na uzima na muwe na uzima kwa wingi. Kwa, u, kwa wingi yeye ana ujao. Kegosin ana wingi naye alimimina kwa siku ya Pentekoste. Ndugu Branamu aliweza kusema kwa namna iliyo njema, alisema yote iliyokuwa ndani ya Mungu ilimiminwa na kuonekana ndani ya Kristo, yale yote iliyokuwa ndani ya Kristo ilimwangwa ndani ya kanisa ikamiminwa ndani ya kanisa ikawekwa ndani ya kanisa. Wapendwa, kanisa de linaunda mwili wa Bwana na Kristo ndiye kichwa, na ndiyo maana uzima wa Mungu kama vile ilivyokuwa ndani ya kichwa, na uko tena ndani ya viungo vyote na ndani ya viungo vyake muna uzima wa kiungu, ndio uzima wa milele kwa neema. Na hiyo nayo tuishaka kusema, ndani ya mwili ulio hai wa Yesu Kristo hamuwezi kuwa viungo vilivyokufa. Nabii Ezekieli aliona wakati ule mifupa iliyokufa, na wakamuuliza waka hii mifupa inaweza kuwaga tani nena uzima. Akajibu, Bwana unajua najibu. Ikakuja zungumuza, sema na mifupa hii iliyokufa mikavu, na uiambie ya kwamba inapaswa kuishi tena. Na nabii akatamka yale ambayo Bwana aliyokuwa amemwagiza na ikafika im mbele ya macho yake, uzima ikaingia ndani ya hiyo mifupa ikavu na ikasimama juu ya miguu yao. Wapendwa, tusishiangalie sisi ambao tuliyokuwa tumekufa tukiwa mbali ya Mungu ndani ya zambi na katika kuvunja sheria, tuutazame Bwana aliyetoa neno lake na aliye mimina damu yake aliyekuja ili atukomboe na ili atupatie uzima wa Mungu. Acha neno hili liweze kuambiwa kwa wale wote ambao hawajaweza kutakasia maisha yao kwa Mungu ili wale ambao wasiokumbuka wasiokumbuka siku ambayo waliokutana na Mungu, na walioweza kufanya mazoezi yao wenyewe pamoja na Bwana. Alisema, kujeni kwangu nini yote mnaochoka na kulemelewa, nami nitawapatia pumziko kwa ajili ya nafsi zenu, ndani ya makusanyiko haya, ndani ya makusanyiko haya. Riten, Mungu anataka azungumzie kila mtu ha, iwe hali yake ya kiroho, awe ameokolewa au hapana, awe mwamini au hapana, awe mwana wa Mungu au hapana. Bwana anataka azungumzie wote, na ndiyo maana tuko hapa sisi sote, na acha moja ya maneno haya iweze kupenya ndani ya moyo wa kila mtu na iweze kutimiza yale ambayo iliyotumwa ndani ya Yohana saba kwenye mstari wa kumi na nne akose kwanza kwenye mstari wa kumi na tano. Hapa inaandikwa Yohana saba mstari wa kumi na tano: "Wayuda wakashangaa wakasema, mutu huyu amepata kujua kusoma namna gani, naye hakufundishwa." naye hakufundishwa, wakati naposoma neno hili Shukurani lingia ndani ya moyo wangu. Manabii wa kweli hawakuweza kujifunza katika mashule yale ambayo Mungu alitaka kuambia kuwambia au yale alitaka au yale ambayo Mungu alitaka kusema kupitia wao. Walikuwa wakifungwa kwa Mungu, walikuwa wamefundishwa na Mungu, wakivuviwa na Roho, na inaandikwa hapa ya kwamba huyu anatoa ujuzi wapi wa kujua maandiko naye hakufundishwa, hakufundishwa. Walikuwa hawajue ni nani alikuwa akiwazungumzia, kwamba alikuwa hakufundishwa. Lakini mtazame karibu yenu leo Hakuna elimu, hakuna elimu ya kimafundisho, hakuna elimu ya kimadini ya kimadhehebu, hakuna. Hakuna mafunzo fulani tunayopata ya kidini, lakini tunafundishwa na Mungu. Na katika hali hii, siseme hii kwa kuwazia, ninayasema nikiwa na kweli. Mtu aliyefundishwa na Mungu anajua mengi kuliko waandishi wote waliokusanyika pamoja na naamini ya kwamba sisi kama vile kanisa la Mungu aliye hai tunapashwa hapo pia kuweza kuwa na shukurani kwa Bwana. Paulo aliandikia Wakorinto, hakuna katikati yenu wengi walio wenye akili, watu wa heshima kubwa Hapana, yale ambayo ulimwengu unayosabia kama vile upumbavu um, au wale aliyochagua kama vile wapumbavu, Mungu aliwachagua ili afanye bure yale iliyo ya juu sana. Unaweza kujiuliza kwa sababu gani Mungu anatenda kwa namna hii? Naweza er, kuambia hampatie e, mtu utukufu wake er utukufu wake haupatie mtu yoyote, lakini yeye ye peke yake ndiye anatufundisha, yeye peke yake ndiye anakuwa macho juu ya kazi yake. Muniruhusu niweze kusoma shahiri moja tu ya nabii Isaya, lakini ya ajabu sana. Isaya makumi tatu na tatu Musaru wa pili, Isaya makumi tatu na tatu Musaru wa pili. Auf dich, Esaya, di, makumi tatu na tatu mstari wa pili. Ee Bwana, uturehemu, tumekungojea wewe, uwe mkono wetu kila -kila asubuhi ukovu wetu ich vile vile wakati wa taabu. Hata niruhusiwe kuweza kusema kama vile mwimbazaburi alivyosema. Bwana ni juu sana, mkono wa bwana wa kuume uko juu sana, mkono wa bwana wa kuume unalinda ushindi. Zaburi ya 118. Ee Bwana utuhurumie, uwe mkono wetu kila asubuhi, na msaada wetu kila saa, saa ya tabu. Msaada wetu unatoka kwa Mungu ambaye aliyeumba mbingu na dunia. Mungu peke yake ambaye ya anaweza kusaidia katika hali yote, na aliyesema, uniite kwa so siku ya tabu, nami nitakuweka huru na, na utanitukuza utanisifu. Leo tena tunataka tuweze furen, chunga mbele ya macho yetu, ni ahadi ambazo Mungu alizotoa na kwa ajili ya hiyo, nitaka kusoma msana kumi na nane. Wakorinto wa pili sura moja mstari wa kumi na nane. Lakini kama Mungu alivyo mwaminifu, neno letu kwenu si ndiyo na siyo si ndiyo na siyo, lakini ni ndiyo na amina. Neno la waandishi za kuwa hiki na kile, leo kinaweza kuwa hivi na kesho inakuwa tofauti, lakini neno la Mungu liliotangazwa bila mchanganyiko kupitia vinywa vya watumishi wake na wajumbe wake, si ndiyo na hapana, sio ndio na hapana, lakini ni ndiyo na amina. Nasi tunashukuru sana Mungu kwa ajili ya hiyo. Inaandikwa, maana mwana wa und Mungu, Yesu Kristo aliyehubiriwa nasi katikati yenu, hata na mimi na Siliwano na Timoteo, hakuwa ndiyo na siyo, amina. Amen. Hakuwa ndiyo na hapana, lakini ni ndiyo na ni amina. Alianza na atamaliza pia ja neno si ndiyo na hapana au sio na sio ndio na we hapana we na. Kama sivyo, hatungeliweza ku, hatungeliweza kujua he tuko wapi. Yeye na neno lake ni ndiyo na ni amina. Jina lake la utukufu liweze kusifiwa. Kwa ajili hiyo, na ni ndani yake na katika neno lake ndimo tuliweza kuingizwa, na ndiyo maana hatuko wa ndio na hapana, lakini sisi ni ndiyo na amina, kama vile wavulana na wasichana wa Mungu waliozaliwa upya kwa ajili ya tumaini iliyo hai. Na kama mtu fulani angali katika mashaka, hata saa hii iweze kumsaidia ili aweze kupoteza mashaka yote na aweze kuishi mazoezi ya kweli pamoja na Mungu kama vile inavyoandikwa ndani ya kitabu hii, kama vile inavyoshuhudiwa ndani ya kitabu hii mazoezi pamoja na Mungu ili mashaka yote weze kutosha ndani yetu, na tuweze kusema ya kwamba roho wake anashuhudia roho yetu ya kwamba sisi ni wana wa Mungu, na tuweze kusema kwamba tumetoka katika kifo tukiingia katika uzima, tuweze kusema tulikuwa tumepotea, lakini tumeokolewa sasa kwa neema. Nakisha kisha kunaendelea kwenye mstari wa 20, kwa Wakorintho wa pili sura moja. Kwa sababu ahadi zote za Mungu katika yeye ni ndiyo, na katika yeye ni amina. Mungu apate Jesus, utukufu nasi Und uns Musaro, ishirini na moja. Basi yeye ambaye uns anatusimamisha sisi, sisi pamoja nanyi katika Kristo na kutupakalia mafuta ni Mungu. Ishirini na mbili, naye alitutia sisi muhuri alitupa bebe sisi arabuni ya roho katika mioyo yetu hapa, wir, Herr, hapa pia tunasema Bwana tupatie yale ambayo wandugu yetu na wadada yetu walioishi kwa mwanzo, tuwe tumejazwa na Roho Mtakatifu, tukichukua muhuri wa Mungu ndani yetu na ndani yao, na tukiujua ya kwamba sisi ni mali ya Mungu, tuliowekwa muhuri na Mungu. Wapendwa, wakati wa kurudi kwa Yesu Kristo mambo haya yatakuwa na maana kubwa sana . Ndani ya Matayo sura 25 tunaambiwa kwamba wale waliokuwa tayari waliingia katika karamu ya harusi na mlango ukafungwa. Lakini mbele ya hayo inasemeka kwamba walikuwa wamejaza mataa yao kwa mafuta, walienda na machupa ili waweze kujaza tena mataa zao ili waweze kuongeza ndani ya mataa zao. Acha Bwana aweze kutufanya neema, atufanyie neema tu, tuweze kuwa wabikira wasafi, tuweze kuwa na mafuta ndani ya taa na tuweze kuwa na mafuta ndani ya machupa, tuweze kuwa tumepata arabuni, arabuni ya Roho Mtakatifu, tuweze kuwa tumejaza Roho Mtakatifu. Inaandikwa kuhusu Yesu Kristo kwamba alikuwa amepakaliwa na kisha akaenda akiwa na Roho yule moja, akaanza kuponya na kufanya mema karibu yake, na hivyo na hiyo ndiyo Petro anaeleza katika matendo ya mitume. Na sasa kanisa linapashwa kupakaliwa na huyo Roho moja, hizo nguvu moja, kwa ajili ya kuendelesha hiyo huduma moja ambayo Bwana yeye mwenyewe alikuwa nayo. Hiyo ndiyo inahusika sasa, mwendeleo kuendelesha huduma ya Yesu Kristo alipakaliwa kwa ajili ya hiyo. Nasi pia tunapashwa kupakaliwa, ili tuweze kufuata kuendelesha kuendelesha huduma tukiwa na mamlaka ya kiungu. Inasemeka kuhusu yeye, walikuwa wakisema kuhusu yeye kwamba alikuwa akizunguza kwa nguvu kwa uwezo, na sio kama vile waandishi, lakini alikuwa kizunguza na mamlaka ya kiungu. Inapashwa kusemeka hiyo kitu moja kuhusu kanisa, ililoruhusiwa kanisa lilopewa nguvu ikusema hapa hapa, hatuonyeshe maelezo, hatusome makonferansi ma, lakini hapa Mungu anaweza kutuzungumzia mwenyewe kupitia neno lake lilo hai na juu yetu. Sasa heri sisi, heri sisi tunayoelewa kwamba ni Mungu anayetuzungumzia katika saa hizi ambazo tunazokusanyika ndani Heli wale wote ambao walinaoweza kuwa hapa wakati neno la Mungu lindapo kuwa linaonyesha kwetu, na, na, na mawazo yetu haizunguka zunguka katika dunia, lakini tunapata sehemu hapa na kwamba tunapata sehemu ndani ili sasa baraka ya ujao ya Mungu iweze kumiminwa na ili Bwana aweze kutupatia kuingia kwa neema. Kuna maneno ndani ya agano la kale na ndani ya agano jipya ambayo yanaweza kulingana na kuweza kulinganishwa na wakati huu. Na ningetaka niweze kusoma andiko ya Nabii Hagai. Mnajua kwamba Bwana wetu alikuwa akisoma tu ndani ya agano la kale kwa sababu agano jipya ilikuwa bado kuandikwa katika wakati ule wa, nafuzi, au, na kisha wanafunzi au wamitume nao waweza kufanya hivyo andikwa, na kisha mabarua zikaandikwa na ni hivyo ndivyo agano jipya ilionekana. Mniruhusu niweze kusoma nabii Hagai kwenye sura mbili. Mstari wa ine akose mpaka kwenye mstari wa tisa. Hagai sura mbili. Hagai sura mbili. Hagai sura mbili kwenye mstari wa ine mpaka mstari wa tisa. Lakini sasa uwe na nguvu, ee Zerubabeli Bwana anasema na uwe na nguvu ee Yoshua mwana wa Yosadaki, mkubwa wa makuhani, na muwe na nguvu ninyi watu wote wa nchi, Bwana anasema. Na sio wale watu wawili walikuwa kitimiza huduma, lakini wale wote waliopata sehemu ndani wanapashwa kuwekwa nguvu na kufarijiwa. Hayo ni matamshi ya Bwana. Bwana anasema, Bwana anasema, nafanyeni kazi kwa maana mimi ni pamoja nanyi, Bwana wa majeshi anasema. Unaweza kujuliza mara nyingi, kweli hii ina maana kuweza kuhubiri, kuweza kuandika, kuandika vitabu? Ndiyo, hii ina maana, ina lengo na waza kwamba tungekuwa vema tuweze kufanya tena zaidi, kwa maana Bwana yeye mwenyewe alisema kwamba mutumike, mtende mpaka niweze kuja, mutumike mpaka wakati wote ingali mchana, mutumiki wakati wote ingali mchana, kwa maana usiku na kuja na hakuna mtu anayeweza kutumika. Ningelipenda ili kitendo cha Mungu kiweze kuanza kweli kweli kwa wakati huu, ili yale yote liyofanyika mpaka sasa iweze kuwa ni matayarisho na kuingizwa. Mwisikie yale naandikwa kwenye mstari wa tano Agai sura mbili, sawasawa na neno nililo kupatana pamoja nanyi wakati mulipotoka Misri ingali ile ile na roho yangu ilipokaa katikati yenu, musiogope. Kulikuwa miaka mingi iliyopitikana tangu Bwana aliposema matamshi hayo maneno haya. Anasoma tena mstari wa tano Hagai mbili. Akae mbili, sawasawa na neno nililopatana nanyi pamoja nanyi mlipotoka Mul, wakati mlipotoka Misri, na roho yangu alipofanya kazi katikati yenu, musiogope. Ahadi ambayo Bwana alivyotoa kwa mwanzo wa kanisa la Agano Jipya inabaki ile ile mpaka kazi iweze kuwa imemalizika. Roho wa Mungu ambaye aliyemiminwa kwenye siku ya Pentekosti inabaki tu ikimiminwa, haina hitaji ya kuweza kumiminwa tena kwa mara ya pili. Na hivyo hivyo, kama vile Kristo naye hana hitaji tena ya kuweza kusulubishwa kwa mara ya pili. Roho wa Mungu naye alishakamiminwa, mbingu ziko wazi, na roho wa Mungu ana tawala na kutenda katikati yetu. Onzayim na mtu anayejifungua na anayefungua kinywa chake, Mungu ataijaza na moyo wake pia. Si lazima uweza kuomba kwa ajili ya kupokea kumiminwa kwa roho, inaomba kuomba au inahusu kuomba, inafaa kuomba kwa ajili ya kuipokea. Sasa roho ambayo ilishakamiminwa, tunaelewa tofauti, tunaishi katika siku ya wokovu war, katika mwaka wa kuulia ukubaliwa. Baragumo ya Injili inasikilikana na wale wote wanaosikia, wanatoka wakiwa huru, wanarudia katika muji wao. Anasoma tena mustaro watano, sawa sawasawa na neno nililopatana pamoja nanyi, hakuna mtu lakini Bwana mwenyewe alifanya wakati mulipotoka Misri na roho yangu ilipokaa ili pamoja nanyi, musiogope. Wangapi wanaoamini ya kwamba Roho wa Mungu anatenda na kufanya kazi katikati yetu? Na sasa musiogope, woga woga hauko katika upendo. Inaomba ili tuweze kuelewa mara moja tu ya kwamba woga wote unapaswa kuwachwa na imani ambayo iliyo ushindi iliyo shinda ulimwengu iweze kututawala, na kama vile Paulo alivyosema tunaweza kufanya pia, tunaweza kusema ninaamini, na ndiyo maana ninasema neno la msalaba ni, ni neno la ukombozi, ni neno la imani kwa maana ni hapo ni hapo ndipo ya yalipotimilika yale ambayo tunaweza kuishi tena, ambayo tunaweza kufanya pia mazoezi pamoja na Mungu. Leo usikie tena mstari wa sita kwa maana Bwana wa majeshi anasema hivi, mara moja tena, ni wakati kidogo, nitatetemesha mbingu na nchi na bahari na nchi kavu na nitatetemesha mataifa yote, na vitu vya kupendeza vya mataifa yote vitakuja, nami nitajaza nyumba hii na utukufu. So Bwana wa majeshi anasema jedes mal kila wakati inapokuwa ni Bwana anasema, tunaweza kuelewa vizuri na kuishi ya kwamba Bwana anasema, inaweza kutushika, inatupenya na kuingia katika mafuta ya mifupa, na sio nabii aliyeisema, lakini Mungu ndiye aliyesema kupitia vinywa vya manabii, na neno la Mungu linabaki kuwa neno la Mungu hata kama iweza kutamkwa na kinywa cha wamitume au manabii, linabaki kuwa neno la Mungu. Na hacha andiko hili iweze kutimilika pia, ni kwamba tuweze kuwa watetezi kwa nafasi ya Kristo ili tuweze kuchukua kama vile vyo stahili ujumbe wa kiungu, kwa maana neno la Mungu wetu ni la haki, haliko ndiyo na hapana, ni ndiyo na ni amina. Ningetaka ili wote waweze kuijua na waishike kwenye moyo neno ambalo tulilofunuliwa mara nyingi inaitwa ni ujumbe wa wakati wa mwisho, kwa sababu linazungumzia na linasema kuhusu mambo iliyohaidiwa kwa wakati wa mwisho amina. Lakini mruhusu kuweza kusema kwa namna iliyo wazi kwamba ujuzi wote, mafundisho yote, ufunuo wote wa neno sio hiki ya na kisha nine. Kesho iwezokuwa kitu kingine, na sio ndiyo na hapana, lakini ni ndiyo na ni amina kwa ajili ya utukufu wa Mungu katikati yetu. Yetuweza kuamini hiyo, kwani nyote msichelewe hasa kusema amina kwa sauti kubwa, kwa maana hilo ni neno la Mungu, na kwa neno hili hatuna hitaji ya kuongeza juu yake hatuna hitaji ya kuongeza juu yake na kitu ya kupunguza juu yake, na kwa sababu neno la Mungu ndio tunatangaza. is, is, ya, na ndiyo maana ni ndiyo na niamina, ni kusema ni ndiyo na niamina ambayo tunahubiri, na sio na sisi hatuna ujumbe walio Hatuna ujumbe wa William Mario Branham. Hatuna ujumbe wa Ewald Frank. Tuna ujumbe wa Mungu ambao watu waliokuwa kusukuma na Roho Mtakatifu waliandika na ambao watu wengine walikuwa kusukumwa na Roho Mtakatifu nao sasa wanaweza kutimiza katika utimilifu wake. Na tunashukuru Mungu. Ni huyo Roho Mtakatifu moja ambaye anayeikuwa juu yetu, hiyo upako moja, hiyo uvuvio moja. Na ndiyo maana tunasema yale ambayo wamitume waliosema leo, na tunahubiri yale ambayo waliohubiri, na tunafundisha yale waliofundisha. Na ndiyo maana tunajua ya kwamba ni kweli, kwa sababu inakubaliana na kweli. Haleluya, haleluya, jina la Bwana liweze kusifiwa. Kama kuna watu hapa ambao wangali na ndiyo na hapana, tunahitaji ya kuweza kuambia musifanye zambi kwa Bwana na kufanya zambi kwa neno la Mungu mukishakia. Lakini mukioke kuwa kwa moyo wote wamini ndani ya Yesu Kristo na ndani ya neno lake na sio ndiyo na hapana. Tumesoma hivyo, neno lake sio ndio na hapana, ahadi zake ziko kama vile, yeye ni ndiyo na ni amina. Wangapi walio na hitaji ndani mwao waweza kuchukua hiyo imani ya heri ya mbingu iyini wasiweze tena kusumbuliwa na mashaka lakini waweze kuimba nyimbo za ushindi za Mungu wetu ndani ya hekalu e, ya wale waliohesabiwa haki na Mungu. Kuna watu kama hao hapa duniani leo tena, ambao walioweza kuishi Mungu wao wenyewe, na mazoezi hayo yaliwaongoza ili waweze kuwa katika ushirika pamoja na Mungu na waweze kupokea neno lake. Musikie tena yani, naandikwa kwenye mstari wa nane wa tisa mstari wa tisa Hagai sura mbili Utukufu wa mwisho wa nyumba hii utakuwa mkubwa kuliko ule wa kwanza, Bwana wa majeshi anasema. Na katika pahali hapa nitaleta salama, Bwana wa majeshi anasema. Tunajua kwamba Mungu alitupatia salama ndani ya Yesu Kristo Bwana wetu, ndiyo kwamba tulipatanishwa pamoja na Mungu. Hiyo nayo siyo ndiyo na hapana lakini ni ndiyo na amina, ni ndiyo na amina. Wapendwa, hakuna mtu ambaye angepaswa kukwaa juu ya Mungu na kumhuzunisha anaposhakia, anaposhakia yale aliyosema, yale aliyoahidi na yale aliyotoa kwa neema, lakini kuweza from... kuamini kwa moyo wake wote utukufu itakuwa kubwa sana Geste ya hekalu la ukuja leo ya hekalu hili kuliko iliyopita. Leo jana tulizungumza kuhusu hekalu la Bwana, nyumba ya Mungu wetu, ndani ya agano jipya, na ningetaka niweze kusoma kusom kusom tena kwa mafupi, ndani ya shairi moja ya Hagai, inaandikwa kwenye mstari wa kumi na tano. Hagai sura mbili mstari wa kumi na tano na sasa ninawan, omba nyinyi fikirini toka siku hii na nyuma, tangu bado lisipokuwa li, li li jiwe juu ya jiwe katika hekalu la Bwana. Siwezi kusoma yote wakati haitoshe. Tunaweza kutazama nyuma, kuangalia nyuma kwa wakati fulani ambamo matunda ilikuwa bado mengi. Tunashukuru kwa ajili ya yale ambayo imekusha kufanyika, kwa ajili ya yale ambayo imekusha kufanyika na kufika, lakini tungependa tunge tuweze kuingia katika is, sehemu hiyo au wakati ule ambamo tunaweza kuvuna mengi kuliko jinsi tulivyopanda. Tunajua hiyo sheria ya, ya kuzaa, kama mtu fulani anapanda anapan, anapan, Er er, kipimo fulani ya ngano au yes, kento ndiyo kipimo anapimisha ngano. Kama mtu mmoja anapanda kilo le moja le ya lusna kento anaweza kuvuna kilo kumi? Hapana, anaweza kuvuna zaidi sana ya hiyo, ya hiyo yalipanda. Basi tusiweze kufurahishwa tu kwamba Mungu aliweza kupanda, lakini tuweze kufurahia kwamba tunaweza kuvuna mavuno mengi mafuno nyingi naweza kuwe nibarikiwa na Mungu, nami nitaweza kufurahi sana kwa ajili ya hiyo. Kama unaweza tu kuwa maelfu na maelfu, siweza kufurahia, lakini kama za kuwa na mamilioni, njakuwa vema. Kuna mtu anaweza kupingana hiyo, kuna mtu anaweza kuchukia hiyo. Hapana, wakati Bwana alipozungumza na Abrahamu alimwambia tazama juu mbinguni na wesabii nyota, na jibu ikakuja. Na hivyo hivyo kama vile nyota haziwezi kuhesabiliwa zilizo mbinguni, na ni hivyo ndivyo uzao wako utakavyokuwa, na itakuwa kama vile mchanga wa bahari. Nami ni sehemu ya wale wanaoamini ya kwamba kifo cha Bwana wetu hapo msalabani wa Golgota ilikuwa na maana. Na kama vile nilivyosema hapa wakati uliyopita, mavuno itavunwa kwa mwisho 13, unaweza man kusoma ndani ya Matayo sura kumi na tatu. Mavuno inamaanisha mwisho wa dunia. Um, wa mwisho wa wakati wa dunia na Mungu atatuma wamalaika kwa ajili ya kumsaidia kuvuna vizuri. Wamalaika ni rohu za um watumishi wanaotumwa kwa ajili ya upendo kwa wale wanaopashwa kuriti ukovu wapashwa kuriti heri. Kutakuwa tena mambo ya kimaajabu hapa duniani ndani ya kanisa la Mungu aliye hai, mambo ya kimaajabu. Tunataka tuweze kushikanisha. Kwa ajili hiyo, Agano Jipya ilianza kwa, ilianza na mambo ya kimaajabu. Kuzaliwa kwa Bwana wetu ilikuwa ni ya kimaajabu lakini ilifanyika hapa duniani. Mtoto ambaye anapaswa kuzaliwa toka kwako ku, anatoka kwa Roho Mtakatifu, ukombozi wote, mkombozi wetu wote, yote yote ilianza kwa namna ya kimaajabu. Kulikuwa wale ambao waliokuwa majeshi ya mbinguni na malaika aliyekuwa ametoa hiyo utangazaji akasema leo Kristo amezaliwa kwenu ndani ya muji wa Daudi, na majeshi za mbinguni hapo hapo walikuwa juu ya hiyo uwanja karibu na Betlehemu, mahali kulipokuwa wachungaji, nao walikuwa kiimba Mungu asifiwe na tukuzwe, utukufu kwa Mungu aliye juu mbinguni. Waliweza kuimba vizuri kweli, walikuwa kiimba vizuri kuliko jinsi wanaweza kuwa hapa duniani. Utukufu kwa Mungu katika mbingu na salama duniani kwa watu ambao wanaompendeza Mungu. Yote ilianza kwa namna ya kimaajabu. Mungu alijifanya kuwa mtu, neno lilifanya kuwa mtu, neno likafanyika mwili kwa namna ya kimaajabu, lakini lilitimilika hapa duniani. Wapendwa, Tunayatumainia na tunayamini, Mungu ni Mungu wa kimaajabu, na tuwe wazi pia. Hata makarama za Roho pia, okovu nayo ni mwendeleo wa kimaajabu, lakini tunayafanya mazowezi hapa sisi wenyewe. Kama naweza kuuliza mmoja katikati yenu, namna gani okovu uliweza kufanyika ndani yenu? Kwa maelezo kwa kwa nani anayeweza kuyaeleza katika maelezo machache? Nani munaweza kuniambia? o oh, roho wa Mungu alikuja juu yangu na Mungu akanizungumzia kupitia mahubiri na kisha nikatubu, machozi ikaanza kumwanika wenye uso wangu na kwamba moyo wangu ulishikwa ya nikahita jina la Bwana. Mnaweza kuniambia mambo mengi, lakini kama ninaweza kuwauliza sasa, namna gani kuzaliwa upya iliweza kufanyika ndani yenu? Hamuwezi hata kuyaeleza. Mnaweza kusema ndiyo, niliweza kuishi, niliweza kuyaishi, yalifanyika ninayajua. Na iko hivyo hivyo kwa ajili ya ubatizo wa Roho Mtakatifu kwa ajili ya makarama zote za roho na makarama zote za kiroho, mazoezi ya kimajabu hapa duniani ndani ya taifa la Mungu, ya kimajabu hapa chini, hapa duniani, hapa ndani ya taifa la Mungu, tunaweza kuyaishi mara moja na sio kuweza kusikia tu kizungumuziwa, lakini kuweza kuwa tuliyaishi sisi wenyewe. Mungu wetu ni Mungu wa utukufu na sio ndio na hapana, lakini ni ndio na amina. Yeye ni ndiyo na amina. Ndani ya barua ya mwisho kwa kanisa la Laodikia, ndani ya andiko ya mwisho ya kanisa la Laodikia, mnajua kwamba Laodikia ndiyo kizazi cha mwisho cha kizazi cha kanisa ndani ya vizazi saba vya kanisa, na hapa Bwana anaonekana kwetu kama vile Amina. Ninashukuru sana Mungu kwa ajili ya hiyo pia. Ufunuo sura tatu. Kwanza, kwa mstari wa 14, tusome mstari wa 14. Ufunuo sura tatu. Na kwa malaika ya kanisa la Laodikia andika. Maneno haya anasema yeye Amina, aliye mshuhuda mwaminifu na wa kweli, mwanzo wa mwanzo wa viumbe vya Mungu. Yeye Amina, yeye Amina yeye ndani yake ahadi zote za Mungu ni ndiyo na Amina. Na vile vile kwa ajili yako na kwa ajili yangu, katika siku hii hatutaki kuweza kukumbuka kuhusu yale ambayo wengine waweza kuishi pamoja na Mungu. Tunataka nasi tuweze kuyafanya mazoezi. Tunataka tuweze kuishi Mungu si wenyewe. Oh, acha tuweze kufikia tuweze kujifungua katika imani, tuweze kuanza kusifu, na tuweze kusifu na kusifu tena. Kuna mwimba nyimbo aliyeimba hesabia mema ambayo Mungu aliyo kutendea. na ndiyo iyo iweze kuwa maisha yako kwenye njia yako. Hesabia mema ambayo Mungu aliyokutendea. Kumbuka siku ambayo Bwana aliyokuita. Kumbuka kumbuka yote aliyokutendea, okutendeya kuwa mema. Na sote tunataka tuweze kutazama nyuma, na si kwa kurudi tena nyuma, lakini tuweze kutambua yale ambayo Mungu aliyofanya ndani ya maisha yetu na aliyofanya kwa ajili yetu. Mara ngapi aliyetusaidia? Alikuwa pamoja nasi katika hatari zote. Alitulinda. Alitupatia neema. Alitupatia neema yake. Na akatupatia neema juu ya neema. Nasi pia tunaweza kushuhudia ya kwamba tulipokea katika wingi wake neema juu ya neema. Kuna neno lingine tena ndani ya nabii Agai pia ndani ya hiyo sura moja ambayo nilitaka kuwasomea tena, Agai 2, 1, sura mbili mstari wa ishirini na moja, mstari wa ishirini na moja na sehemu moja ya mstari wa ishirini na mbili, Agai mbili ishirini na moja. Sema kwa Zorubabeli mutawala wa Yuda ukisema, nitatetemesha mbingu na inchi na nitaangusha kiti cha falme na nitaharibu nguvu za falme za mataifa na nitaangusha magari ya wapanda fa ya wapandaji ndani yao na farasi wapandaji wao watashuka. Mmesoma, wapanda farashi na farashi zao watanguka, watanguka yabens, watangukia yabens, wata katika upanga mmoja kwa mwingine watauawa, watauana. Mekusha kusema yale ambayo Danieli aliyosema. Mungu anatosha wafalme na kuweka wengine Anaweka wafalme, anaotoa wengine, anawatoa. Mungu anaongoza yote. Nawambia kwa sababu gani? Yeye ye ni mfalme wa falme na ufalme zote, za dunia zote zitapotea, lakini ufalme wa Mungu unadumu milele na milele, na tunaweza kusoma ndani ya nabii Danieli. Imeandikwa, katika siku ile Mungu ataleta ufalme ambao hautakuwa na mwisho, na falme zingine zote zitabomolewa, nazo zitamtumikia. Na kama tunaenda pia kwa Zekaria, imeandikwa, kutakuwa ufalme mkubwa Ndipo Bwana atatawala, atakuwa mfalme yeye, yeye pekee yake, Bwana. Oh, mambo hayo yote yako hapa karibu, hapa ipo karibu hapa. Kama Mungu anataka tutaweza kuya weka kwenye ukaratasi na kuonyesha hii kalendari ya Mungu na programu yake, ili tuweze kuona hii mpango wa Mungu, tuweze kuipatia kila mtu, tuweze kuona mambo yote na utimilifu wa mambo na jinsiendelea katika mpango wa maandiko Tumefika kwa saha hii, ni wakati ya ajabu sana. Siri zote zilifunuliwa yale yani, iliyokuwa imefichwa iliwekwa kwenye nuru. Siyo wakati tena wa matafsiri, lakini ni wakati wa wakuru... ufunuo wakati wa ujao wa Yesu Kristo na waneno la Mungu. Tunashukuru pia Bwana kwa ajili ya hiyo. Leo au katika kizazi hiki, watu wanakamata ujuzi waliopewa kama vile ndiyo kweli, na wakamata neno halisi si kama vile ndiyo la uongo, waligeuza mambo gisi ya pasha kuwa. Lakini Mungu atatupatia neema ili neno lake la kweli liweze kuonekana tena na liweze kuwekwa kwenye kinara cha taa, na ili watu waweze kuwa na uwezo ya kukamata ma Amzi yao. Wangapi wanaokubaliana na mimi, ili waseme ya kwamba sisi kama vile waliokombolewa wali tungelipenda, ili tuweze kuona ukombozi wa Golgota ukitimilika ndani ya maisha yetu, he said, na igeuke kuwa uhakika ndani yetu useme, amina. Wangapi wanaokubaliana na hiyo pamoja nami, ili waweze kusema ya kwamba wale wote ambao waliowekwa huru na Mungu kuishi uhuru wao wenyewe kwa ajili ya kuweza kutumikia Bwana, sawa sawa na neno la andiko, yule ambaye mwana anayeweka huru ameweka huru, amewekwa huru kweli kweli. Mseme tena nyingine mara mara moja, amina. Jina la Bwana sikiwe. Wangapi wanaokubaliana pamoja na mimi ili waseme ya kwamba wale wote, mseme wale walio waliopona wale ambao washaka pona hapo Golgotha waweze kurudi nyumbani kwao leo wakiwa na uponyaji wao uliotimilika, waweze kuishi uponyaji wao na sio kuweza kuuliza na kuweza kusihi, lakini kuweza kushukuru Bwana kwa imani kwa ajili ya uponyaji wake. Mseme amina. Na hatua hiyo ni ya lazima sana, na unapoweza kutambua kwamba wagonjwa mara nyingi wanakataka tubaini kwa kiwangu, hawawezi tena kuamini, na ndiyo maana tunapashwa kuwatetea, kuwasaidia ku, kuomba kwa ajili yao. Ninakumbuka mifano mbili, moja kwa ajili ya uamini wa wakati wale wanaume wanne walipofungua paa ya nyumba na walipoweka mgonjwa mbele ya Yesu, imeandikwa Wakati alipoona ya imani yao, na sio imani yake, lakini alipoona ya imani yao akasema, akaambia mtu yule sasa, zambi zako zimesamehewa. Hakuona imani ya ule mutu mgonjwa, na hiyo pia inawezekana. Lakini kuna wengine wanaoombea wengine, mnaweza kuamini pia kwa ajili ya wengine. Huzuni ya wengine imeweza kukua huzuni yenu, tunaweza kushiweka kwa moyo wote kwa nafasi ya mwengine. God gnadi da basi, acha Mungu atupatie neema. Pia kuna Yakobo sura tano mahali ambapo waamini wanaita and wagonjwa and samani waamini wanaita wazee, wa, wa, wanaita wazee wazee kwa wingi wanaita wagonjwa ili waweze kuwaombea wanapokuwa kwa wagonjwa. Na inaandikwa pale ya kwamba i, ombi litasaidia mgonjwa na Bwana atamsimamisha mutu, anayeweza kuamini yeye mwenyewe aweze kuamini. Yule ambaye hawezi tena kuamini, wengine waweze kuja na kumusaidia, lakini yote lakini wote wanapasha kupata mazoezi ya ukovu ya Mungu wetu na ya ufungulivu na ya uponyaji. Injili ya ujao inakuwa ndani yote, nafsi, roho na mwili, na siyo tu yale inayohubiriwa hapa, lakini yale ambayo inayohubiriwa hapa na inayoweza kuishi, unaweza kuishi hapa kila mtu binafsi. Basi acha Mungu atupatie neema yake kwa ajili ya hiyo. Kwa naweza tena kuongeza ya kwamba haihusu sisi ambao tunayotangaza neno. Mara ngapi niliweza kuyasema, mahubiri ina lengo ya kuweza kuweka wanaosikia katika uhusiano yao wenyewe pamoja na Mungu ili matendo yaweze kufanyika yaliyoshuhudiwa ya katika neno lake ya katika utangazaji wanolake na sio na sio kuweza kuweka watu katika uhusiano pamoja na u, watu wanao, sio kuweka uhusiano watu pamoja na mtu anayetangaza neno lakini Mungu anaye mtu anayeleta neno hili aweze kuleta uhusiano pamoja na Mungu na neno lake, ili Mungu aweze kuwa ametuzungumzia, ili Roho Mtakatifu aweze kutenda. Wangapi wanayotambua kwamba Mungu yuko anatenda pamoja nasi? Na naelewa kwamba Sistema, Mungu kita nasi na kwamba anatenda pamoja nasi. Ndiyo maana nawaomba ili musiweze kuwa, kuwa mabubu kama vile vitu vinavyokalia juu yake, lakini tuweze kusifu Bwana. Nashukuru pia Mungu kwa ajili ya hiyo leo tena, wakati pokuwa katika chumba niliposikia nyimbo na muziki hapa, mnajua yale ninayofanya Ninashukuru Bwana, nilishukuru Bwana kwa sababu chumba hii au kusanyiko letu haliko katikati ya mji, mahali ambapo watu waweza kunungunika kwa kushoto na kwa kume, lakini iko hapa katika uwanja ulio wazi, na kwamba tunaweza kusifu Mungu tukiwa huru. Na kama hatuwezi kufanya hivyo, mawe yatayafanya. Oh, tuna sababu na maana ya kuweza kumsifu Bwana kumtumikia Bwana kama vile hakuna taifa lingine kuutumikia hapa duniani. Kwa maana Mungu atufanya neema, aliweza kutembelea kutoka juu mbinguni. Jina lake takatifu lisifiwe, na wale wote wanaopumua wasifu Bwana. Na mtu ambaye hajaweza kutakasia maisha yake kwa Mungu, ambaye hajaweza kupatia maisha yake kwa Mungu aweze kuyafanya leo, na mtu anayeisikia kwamba anavutwa na kusukuma aweze kusonga mbele kwa upole, na tutaweza kuwaombea. Jina la Bwana lisifiwe. Tusifu Mungu. Kwa ajili ya neno lake takatifu, haleluya! Tusifu Mungu kwa ajili ya ufunuo wa Thank, jina la Yesu Kristo. Tushukuru Mungu kwa ajili ya yote ambayo alishaka fanya na atakayoendelea endelea kufanya. Tunaweka uaminifu wetu ndani ya Bwana nasi na yule aliye vuguvugu Acha Bwana uweze kumwasha kwa ajili ya kumtumikia. Kwa ajili ya kumtumikia katika roho. Yule anayeweza kutumikia Mungu anapaswa kuanza leo. Amina. Tusimame, tusituimbe kama vile nilivyo naipaswa kuwa hivyo. Kama vile nilivyo bila kitu chochote kwangu. Ila damu yako iliyomwagika kwa ajili yangu. Na sauti yako inayoniita kwako. Ninakuja, ninakuja. Oh, mwana wa kondoo wa Mungu. Oh, ninakuja, ninakuja o oh, mwana kondoo wa Mungu. Ninakuja, ninakuja, wapendwa wangu. Tuwe tulikuja mbele ao hapana? Roho wa Mungu anatenda katikati yetu, tuliona uwepo wa Bwana uko pamoja nasi pia, hata nguzo ya moto iko hapa. Tunasikia tunasikia uwepo wa hapo hapo wa Bwana Mungu wetu natendenge mara moja aliko inayosema, mutu anayetaka kutumikia Bwana aweze kumutakasia kweli kweli maisha yake aweze kushoweka kwa upande wake haute, na aweze kuyafanya sasa leo. Pia leo mumesikia sauti yake. Leo Bwana ana Bwana Mungu anawazungumuzia leo, anawaita leo, mumekuja leo. Mungu anataka ajionyeshe kwenu katika mahali hapa, katika wakati huu. Jina la Bwana liweze kusifiwa na kutukuzwe. Msamaha, Wokovu, ukombozi, uponyaji na yote iweze kuwa imepewa kwa kila mtu kwa wingi, kwa neema katika jina takatifu la Yesu Kristo. Mwaka mwaka wa neema Bwana unatangazwa, ufungulivu wa Bwana wetu wa Mungu wetu inatangazwa kwa taifa lake. Haleluya, haleluya, haleluya, utukufu we kwa Mungu, utukufu kwa Mungu utukufu kwa Mungu. Haleluya. Isha katimilika. Isha kafanyika. Isha katimilika. Haleluya. Utukufu kwa Mungu. Mungu wasifiwe. Haleluya. Haleluya. Utukufu kwa Mungu. Utukufu kwa Mungu. Utukufu kwa Mungu. Haleluya. Haleluya. Haleluya. Mwombe tena. Mshukuru. Musifu. Mshangilie. Mshangilie Bwana. Mtukuze. Dunia yote zime najaa utukufu wake. Haleluya. Bwana, wewe ni Mungu aliye hai. Mungu mwaminifu. Timiza ukombozi wako ndani ya taifa lako. Fungua Weka huru wale wanaofungwa. Komboa wale waliokombolewa. Ponya wale walioshaka pona. Haleluya. Shuhudia ushuhuda wa neno lako na utukuze jina lako takatifu. Haleluya. Haleluya. Haleluya. Utukufu kwa Mungu, utukufu kwa Mungu, utukufu kwa Mungu. Amina.