So, tunashukuru Mungu sana kwa sababu tunaweza tena kusanyika das na kwamba tungali na uhuru wa kuweza kutangaza neno immer, the Hudson, the Mungu anaendelea kuongoza mioyo kama vile chemchemu za maji anaita wa mwisho kutoka na anawaongeza kwa kanisa lake, na anatuongoza sisi sote pamoja mpaka kweje, kumalizia mpaka tuweze kutoka katika imani, tukiona tuliyoamini leo. Nina heri ya kuweza kupokea rafiki mpendwa sana ndugu yetu mpendwa Braden Camp, unaweza kusimama muda kidogo, na kisha utakaa. Mungu akubariki pamoja nasi. Alitushutukia jana kuweza kututembelea, ilikuwa ni jana. Naamini ya kwamba aliweza kuniambia ndugu Frank, unakumbuka ya kwamba tulikuwa tukikaa pamoja wakati wa makusanyiko huko Carsway wakati ndugu branamu alipo hubiri neno huko unakumbuka, mazungumuzo mbele ya hema na kadhalika na kadhalika, nikajiambia kwamba bona ni hajabu katika wakati ule alikuwa mwongozi wa shirika la kizehebu la kiinjilisi la Luteri ndani ya nchi yetu, na Mungu alifanya mambo mekubwa ndani mwake. Tangu wakati ule hakusahau kwa ajili yangu na kwa ajili ya wengi. Yale ambayo Mungu aliyofanya katika wakati ule ni kweli, ni mambo ambayo hawezi kushakiwa, na kwamba tuliweza kuwa washuhuda wa kuona na wa kusikia wa yale ambayo Mungu aliyofanya. Jioni hii nilitaka niweze kutafsiri mahubiri ya ndugu Branhamu ambayo inapaswa kututayarisha kwa ndani kwa ajili ya mazoezi ya Pentecost. Mnajua ya kwamba ndugu Branhamu alikuwa na namna yake ya kipekee, akiwa na upendo mingi ya kuweza kutuelewesha na kutuonyesha mawazo ya kilindi kupitia mfano mepesi, lakini anazungumuza kwa namna ya kukamatika na ya kushangaza sana na iliyo ya haraka haraka. Ninataka sasa niweze kuharakisha kwa ajili ya kutafsiri mahubiri ya leo, inaitwa mwana kondoo, na huwa tutaona ya kwamba Mungu anaweka umuhimu juu ya mambo ya kwamba tabia yetu yanapaswa kubadilika, kugeuzwa kupitia kufanya upya na kuzaliwa upya, ili huwa roho aweze kuungana pamoja nasi na aweze kuja juu yetu. Basi hayo yaweze kugusa kila moyo wa kila mmoja wetu. Ninawaomba tena zaidi muweze kufuatilia kwa ndani na kusema ndiyo kusema Bwana nipatie hayo Bwana, tenda ndani mwangu, fanya hiyo ndani mwangu. Kama wazo inatamkwa, muifuate, uifanye kuwa yako, ukubali ya kwamba mazungumuzo katikati yetu na Mungu yaweze kufanyika wakati wa mahubiri tusiwe watu wa kuhubiriwa tu, lakini mazungumzo yaweze kuwa yanaingizwa, na tuweze kuwa tukichukuliwa na kufuata kwa ndani ili Roho aweze kutenda kwa namna ya nguvu. Tuimbe pamoja. Amini tu, amini tu. Yesu yuko hapa. Yote inawezekana kwa sababu Yesu yuko hapa. Yesu yuko hapa. Yesu yuko hapa. Yote inawezekana kwa sababu Yesu yuko hapa. Yesu yuko hapa. Yesu yuko hapa. Tuombe. Bwana wa rehema, tunashukuru sana kwa sababu tunaweza kuja mbele yako jioni hii tukiwa na shukurani ndani ya mioyo yetu kwa yale ambayo uliofanya. Imani yetu inakubalishwa ya kwamba utaendelea kutenda zaidi ya yale ambayo tunayoweza kuomba. Imani imeingizwa ndani ya moyo wangu pia kwa ajili ya mambo ya Hara, haraka kwa yale ambayo tumekwisha kuombea. Kuna dakika fulani ulisimamisha kifo, nami ninafurahishwa sana kwa ajili ya hiyo. Bwana o Mungu, ninaomba ili uweze kusimamisha kifo, usimamishe dhambi na ugonjwa jioni hii, ili kusibaki, kusibaki mutu mzaifu katikati yetu, tupatie ushindi Baba. Bariki taifa lako mahali pote bariki wachungaji wako, wahubiri mahali pote, waweke bidii ndani ya mioyo kwa ajili ya kutangaza Injili ya ujao na kuonekana kwa ujao kwa Roho ndani ya kila kusanyiko katika mahali pote. Tukuza jina lako. Tazama vitambaa na maombi, vitambaa mamushwar na mambo mengine yote, na mambo mengine unataka ubariki watu. Bibilia inatufundisha ya kwamba katika wakati ule walikuwa wakikamata mavitambaa au mamushwari kutoka kwenye mwili wa Paulo na kuweka juu ya wagonjwa ambao walikuwa wakipona. Sisi hatuko Paulo mtakatifu, lakini wewe, sisi hatuko Paulo mtakatifu, lakini wewe ni yule yule Bwana Yesu. Ninakuomba Baba, ili watu waweze kuwa na imani kwa ajili ya kuyakubali na kuyangoja kwako, magonjwa yote yapone na wale wote ambao wataweza kuwekwa juu ya vitambaa hivi waweze kupona, ujitukuze. Tunakuomba katika jina la Yesu Kristo, amina. Munaweza kukaa. Tunafurahi sana kwa sababu tunaweza kuwa tena hapa leo na si pamoja na hubiri tu lakini pamoja nanyi ambao mlio sehemu ya ufalme wa Mungu, na nakubalishwa ya kwamba tutaweza kuchukua ushindi kubwa jioni hii. Ninawaza ya kwamba itakuwa hivyo. Tumekwisha kuwa na makusanyiko ya ajabu, nguvu za Roho Mtakatifu zilishuka pamoja na nguvu zake. Uwepo wa Bwana ulikuwa pale na watu wengine wakajiunga pamoja nasi, wengi walitafuta ubatizo ndani ya Roho Mtakatifu. Mambo makubwa yalifanyika, utukufu wa Mungu ulikuwa pamoja nasi. Ilikuwa ni ya kuweka bidii. Katika wakati ule nilikuwa nikitumika kama vile mhubiri ndani ya kusanyiko ya kwanza ya kidhehebu ya Wabatisti na najua eneo hiyo vizuri kwa maana nilikuwa nimekuwa huko nikichunga wanyama huko katika miaka mingi, na nilikuwa nikitumika huko katika jamba moja. Alikuwa rafiki yangu akitwa Wright. Sijue kama wako hapa leo jioni hii, lakini Nightingale na wengine wote wanawajua. Katika wakati ule na kisha niweza kusikia ikizungumzwa kuhusu namna gani watu wale waliweza kusonga mbele na yale ambayo waliweza kuishi lakini pia niliweza kuona moja wa, wa vijana wao akitupa mawe kwenye mandege na hiyo iliweza kuniumiza sana. Nikamwambia, sikia, nakusihi kama unataka kutupa mawe kwenye ndege, usitupe jiwe moja hata juu ya yule ndege aliye na rangi nyekundu kwenye kifua chake kwa maana hiyo rangi nyekundu iliyokuwa enye kifua chake, na niweza kumpatia habari hiyo katika wakati ule. Kuna mmoja aliyekufa kwenye msalaba, alipigwa misumari kwenye mti, kwenye mikono yake na miguu yake, na mwili wake ulikuwa huko juu na misumari ile ilikuwa pale, na kisha ndege ile ikakuja sawasawa, na habari inasema ya kwamba ilijaribu kuweza kutoa msumari moja na ikaumia. Lakini hiyo ni habari, wanasema ya kwamba ni sababu ya hiyo, ndiyo ndege hiyo iko na kifua chekundu. Na sasa tunatumaini na nataka kuisema leo kwa ajili ya mema yetu, ya kwamba tuko chini ya damu, ya kwamba damu iko kwenye kifua chetu, nasi sasa tunalindwa. Zambi zangu ndizo zilimsulubisha, alizitoa, alikufa kwa ajili ya hiyo na hapo niliweza kusikia ndege ikiimba tena na tena, na ninapendaka sana kuweza kutazama anga, na niliweza kutambua ya kwamba wakati wanapoimba wa ndege, wakati unapokuwa kunguku wa ndege hawaimbake na wakati kunguku inapopita hakuna kitu kinachofanyika, lakini wakati nyota ya kwanza inapopita na inapoonekana, hapo hapo wanaanza kuimba na inaimba kwa namna njema sana, na hao ndege wanajua, na hiyo pia ndege ingine inajua kwamba jua inawaka bali fulani, kwa maana nyota inaionyesha tu. Nami pia nisema ya kwamba nami nataka niweze kuimba, kwa maana niliweza kuona nyota ya Bethlehemu. Na nangoja ili jua liweze kuchomoza kwa ajili yetu, iliweza kuleta wokovu juu ya mabawa yake. Mmekwisha kusikia, mko na Biblia yenu pamoja nanyi, mnaweza kuifungua pamoja nami, Yohana sura moja. na waza kesho jioni, naamini kwamba kila mwenye dhambi wote ataleta mwenye, kila mkristo mmoja ataweza kuleta mwenye dhambi mmoja pamoja naye, na tumaini ya kwamba kesho jioni tutaweza kuishi jioni ambayo ndani yake Roho Mtakatifu ataweza kutenda kwa namna ya kimaajabu na siku ya kwanza ya juma nyuma mchana kati, kuwa na makusanyiko ya kumalizia. Ilikuwa ni wakati wa ajabu sana kwa ajili yangu, wakati wa ajabu niliweza kushangazwa kuweza kuwa hapa, niweza kufurahi sana. Na kama hapa kuna watu ambao ambao wasiokuwa na makusanyiko nyumbani kwao, muwe na uhakika, muweze kutafuta moja, na pia mnaweza kuja kwetu, muweze kutombea muwe msimame imara kwenye neno na muweze kudumu katika neema. Kila jioni tutaweza kujaribu kuweza kuombea wagonjwa, na si watu wengi, kwa sababu na kwaka na udhaifu sana. Wakati anapoona maono, waamini wanaelewa hayo. Akose ni mara ya mwisho ndiyo ninaweza kuomba kwa namna hii kwa ajili ya wagonjwa, kwa maana ninasikia ya kwamba kuna tena huduma ingine ambayo inataka kufika. Niliweza kuzunguka katika ulimwengu mara nyingi. Itakuwa sasa ni huduma kubwa kuliko hii niliyo nayo. Kuna miaka mingi niliweza kuwambia ya kwamba huduma hii ingepasha kuja. Wangapi wanaokumbuka hiyo? Niliweza kuwambia kuna miaka mingi iliyopita, kama vile nilivyoambia na hayo yalifanyika na sasa ninatangaza sasa mbele hayo iweze kufika ya kwamba huduma iliyo kubwa inapaswa kufika. Ningependa ni ili niweze kujua ni nini ni, lakini sijui, lakini najua ya kwamba hiyo itafika. Injili ya Yohana sura moja mstari wa ishirini na tisa, kwa ajili ya kuona maneno hayo. Yohana moja mstari wa ishirini na tisa. Kesho yake Yohana aliona Yesu akikuja kwake, akasema tazama mwana kondoo wa Mungu anayechukua zambi za ulimwengu. musoro wa, wa makumi tatu. huyu ndiye ambaye nilisema juu yake nyuma yangu anakuja mtu aliyekuwa mbele yangu kwa sababu alikuwa mbele yangu makumi tatu na moja. nami sikumjua lakini kusudi aonekane kwa Israeli ndiyo maana nimekuja nikibatiza kwa maji makumi tatu na mbili. Yohana alishuhudia alisema niliona Nimeona Roho akishuka kama huwa kutoka mbinguni akakaa juu yake. Juu ya maneno haya nilitaka niweze kuzungumzia ya maneno yanayoitwa mwana kondoo, na huwa mnajua kondoo ni mnyama aliye wa kipekee sana wa kimaajabu, na hawawezi kuomba kondoo kuweza kuchukua manyoya yake lakini anaichukuaka kwa sababu yeye ni mwana kondoo au ni kondoo, na yeye kama ni kondoo atakuwa na manyoya. Hiyo ni tabia yake, na iko hivyo hivyo kwa ajili ya kusanyiko la Kikristo. Hawatuombake tuweze kuzaa matunda, walituomba tuweze kuchukua matunda. Wagalatia sura tano inasema na inaandikwa ya kwamba Matunda ya Roho ni upendo, salama, furaha, uvumilivu, wema, utulivu na kujizuiza na na matunda na na hayo, hawezi kutengenezwa lakini inapasha kuwa pale, inapaswa kuchukuliwa, unapasha kuyachukua, inapasha kuwa pale. Unaona yale yaliyo ndani yanaonekana kwa nje, na sasa tuliweza kujaribu kuweza kufanya hivyo, ni kusema matunda ya Roho na sasa hayo yalileta nini? Hayo yalimalizika kupitia ujanja, unafiki. Hamwezi kuzaa ninyi wenyewe yale ambayo Ukristo ulio ndani, lakini ni kupitia Roho anayekaa ndani yenu, ndiye anayechukua matunda yake. Hamwezi kuyafanya ninyi wenyewe iwe kwa kwa, kwa, kwa elimu au kwa mafunzo au kwa dhehebu au kitu kingine, siku zote, kama mnafanya hivyo, italeta ni ujanja, udanganyifu. Na hayo yanaweza kufanyika tu kama vile Mungu alivyokuwa ameahidi na kama vile Mungu alikuwa ameipanga, ni kusema kupitia Roho aliye ndani mwetu anayechukua matunda yake mwenyewe bila nguvu zetu, anawapokuwa na makao yake ndani mwetu, naye habadilikake na ni andiko isiyokuwa ya kawaida, lakini Mungu naye si wa kawaida. Naye anafanyaka mambo kwa namna isiyo ya kawaida na kwa wakati usiokuwa wa kawaida na pamoja na watu wasiokuwa wa kawaida na yeye, waki, na yeye si wa kawaida katika ujumla wake na ninawaza ni hiyo, kwa ajili ya hiyo ndio tunasoma ndani ya maandiko, na hiyo ni ya kugusa sana, ya kushangaza. Tunataka tuweze kupendeza Mungu. Na wakati alipoonyesha mwana wake hapa duniani, yeye aliitwa ya kwamba ni mwana kondoo, mwana kondoo wa Mungu, ambaye anayetoa dhambi za ulimwengu. Na wakati Mungu alipoonekana katika sura moja, akaonekana katika sura ya huwa, na sasa mnajua katikati ya wanyama wote au viumbe vyote ambao vinavyokuwa au vinavyotambaa kwenye dunia hii, hakuna mmoja wa wanyama aliye mpole au asiyekuwa na kosa kama vile mwana kondoo mpole na mwenyenyekevu. Na inayohusu sasa huwa, hakuna ndege hapa chini ya jua kama vile anayeweza kuwa mpole kama vile huwa pia, na katikati ya wandege wote, yeye ndiye ndege aliye makini sana yeye kama vile pia mwana kondoo katikati ya wanyama mnaona, mnaelewa. Mwana kondoo na huwa wako na roho moja na wako na tabia moja, tabia moja. Kama hangekuwa hivyo, kama kunguru angeliweza kushuka juu ya mwana kondoo, mwana kondoo hangeliweza kumvumilia, na kama huwa angeliweza kushuka juu ya mbweha huwa haingeliweza kumvumilia naye, kwa maana tabia haingeliweza kuwa moja. Inapashwa kuwa ni mwana kondoo na huwa, kama vile hiyo mifano inavyoonyesha, hiyo ndiyo namna moja ambayo hayo yamepashwa kufanyika. Wako na kitu moja kinachofanana nayo, wanakuwa na mambo mamoja mabu yanayofanana nasa. Mara nyingi nilikuwa najiuliza kwa sababu gani Mungu anatuita kwamba sisi ni wana kondoo au kondoo sisi ni mbu, sisi ni kondoo, sisi ni kondoo za zizi lake. Mha, kuelewa mwana kondoo ni mnyama moja aliye wa kipekee sana. Mwana kondoo hawezi kupata njia yake mwenyewe kama anapotea. Ninajua hiyo kuhusu kufuga kondoo, nikomalia huko kijijini. Wakati mwana kondoo au kondoo anapopotea, analiaka tu. Wakati anapopotea, hana wezi kupata njia yake, anahitaji mchungaji kondoo inahitaji mchungaji. Nasi hatungeliweza kupata njia yetu akose, kama mchungaji mkubwa anaweza kuwa ametushughulikia. Unaona, ni mchungaji ndiye ambaye anapashwa kuturudisha. Hatuwezi kupata njia yetu sisi wenyewe, kwa sisi wenyewe, au kwa mafunzo, au kwa elimu, au kwa sayansa, au kwa dhehebu kuna namna moja ya kuweza kupata njia yetu, ni mchungaji, ni kwamba mchungaji atushughulikie. Huwa ni ndege pia ya kipekee sana, huwa ndiye mnyama mmoja ambaye tunaye jua ya kwamba hana uchungu ndani mwake, hakuna uchungu ndani, hiyo sehemu ya uchungu ndani mwake. Wanyama wengine wote wako na uchungu ndani mwao, lakini huwa hana na ndiyo maana ndani mwake hamuna uchungu ndani ya hiyo huwa, ndani ya huwa hamuna uadui. Mnaona, hakuna uchungu, hakuna uadui ndani ya Mungu. Mungu ni upendo, na mwana au mtoto wa mtu ambaye anayechukua Mungu ndani mwake, ndani mwake hamuna uchungu, hamuna uadui. Kwa sababu gani alifanyika hivyo? Ni kwa sababu ya chakula, kwa maana huwa hawezi kula yale ambayo mambo mengine yanakulaka. Nataka kuweza kusema kitu kingine tena, nikilinganisha pamoja na huwa. Huwa ndiye ndege aliye msafi ambaye inakuwa hapa duniani, hakuna kitu kilicho safi kama vile huwa. Hana hitaji ya kuweza kuhusika na usafi wake, kwa maana ndani mwake munatokea mafuta, inatokea ndani yake mwenyewe, na hiyo mafuta inaingia mpaka nje na inalinda huwa kuwa safi. O oh, ona gisi ni mfano gani? Na iko hivyo hivyo kwa ajili ya mwamini ambaye aliyemeza mafuta ya roho inatokea nje na inamlinda kuwa safi, ina anabaki kuwa safi mpaka kwenye manyoya yake. Na iko hivyo hivyo pia kwa ajili ya huwa, mwili wake mdogo unapakaliwa mafuta, una mafuta kutoka ndani mavumbi au kitu kingine, hakuna kitu kinachobaki ya juu yake. Kwa maana hiyo mafuta ya kipekee inatoka ndani na inapanda mpaka kwenye manyoya mpaka nje. O oh, ona gisi ni mfano gani Mungu! O oh, jaza mafuta, mafuta taa yangu jioni hii, ili ulimwengu na yote na wale wote waweze kutambua ya kwamba uliweka makao yako ndani mwangu, ulikamata makao yako ndani mwangu, na sio kitu cha ulimwengu ambacho kinaweza kutushangaza tena. Lakini mafuta ya Roho aliye ndani yetu ndiyo inapasha kutokea mpaka nje, kama vile wimbo wa zamani navyosema ya kwamba nipatie mafuta ndani ya taa yangu, hacha niweze kuwaka. O Mungu, tupatie mafuta takatifu, taka upako takatifu, ili kanisa liweze kubaki safi na takatifu. Huwa inasemeka mara nyingi ndani ya Biblia, toka mwanzo mpaka Ufunuo, niweza kusoma mara nyingi kuhusu hua, na ni ndege ya kipekee sana ya kimahajabu. Katika miji fulani au katika masteti fulani wanaweza kuziua, na katika zingine hapana, na mara nyingi inaomba kuua Una, una, mara nyingi naomba kulipa dola mia moja kama unaua, huwa katika steti zingine zingine, lakini za kufika ya kwamba kunguru na huwa wanaweza kula chakula kimoja, mmoja anaweza kuruka na mwingine anaruka, mmoja anaweza kufanya yale ambayo mwingine anafanya, lakini wakati wanapoachiliwa kwa ajili ya kufanya uchaguzi wao wenyewe, hapo sasa huwa ndiye anayeachiliwa kwanza, na mnajua alikuwa namna gani katika wakati wa Noa. Imeandikwa ya kwamba hakupata mahali pa kupumuzika au mahali pa kuweka miguu yake, naye ikarudi. Huwa ikarudi tena, Mwanzo sura nane, msura tisa. Mahali pote alitaka kuweza kupumuzikia kulikuwa maiti mahali fulani, naye hange liweza kupumuzikia huko, na kisha akarudi tena. Yote ilikuwa tofauti na tabia yake, na wakati mtu anapozaliwa upya na anapochukua ndani mwake roho wa Mungu, mna kitu fulani ambacho kinachomfikia hawezi tena kwenda mahali anapotaka. hawe- anaweza tu kupata pumuziko, mahali anaweza kupata pumuziko ndani ya Mungu. Natumaini ya kwamba mmekusha kuelewa. Hamwezi kupata kujifurahisha katika ulimwengu. Mtakuwa wanyonge sana kama mnajaribu kuingia katika ulimwengu. Tunaweza kwenda wapi tunaishi leo au tunasema kama vile zamani mm. lakini tunasema kwamba wewe peke yako ndio na maneno ya uzima <ūs> bottom. na kama sasa mmezaliwa upya kama mko wa Kristo, mliozaliwa upya mara nyingi mnaweza kukasirika wakati kitu fulani hakitembei vizuri ndani ya kusajiko. Lakini sasa kama mko huwa, mtarudi, mtatubu na mtasema Bwana, nisamehe, nisamehe. Mnaisikia, mnaitambua, kwa maana roho anarudi kama mnatubu mutashikamana nayo, mnaambatanishwa naye, hamutaki mweza kuvumilia mambo mengine, ila kama mambo yote inaweza kuwa katika utaratibu ndani mwenu ndiyo. Lakini wakati kunguru alipoachiliwa, oh, alikuwa amefurahi, kwa sababu alikuwa amewekwa huru. Alikuwa akiruka kwenye mzoga mwengine mpaka mwengine mzoga, na hivyo ndivyo wakunguru wanafanyaka, na kunguru ni mjanja nafurahi kwa sababu waweza kuziua mahali pote na ni kitu fulani cha kigeni sana Aber, lakini si kunguru anaweza kukula chakula ki, fulani kilichokufa kilichoharibika, au kitu cha kuoza, anaweza kula tena, nauza tena, na kisha yukra tena nakula ngano pamoja na hua pamoja na, na huwa mahali fulani lakini nguwa yeye hawezi kwenda pamoja na kunguru kula pamoja naye hapana. Wamoja wanaingia katika kusanyiko, wanaimba, wanashangilia, na kisha wanaendelea kuishi katika mambo ya ulimwengu huu. Maisha yao haijabadilika, wanavuta, wanakunywa, wanafanya yote wanayotaka, na kisha wanarudi tena ha, wanarudi tena wanakula tena, na kisha watu hao wanarudi chakula cha kiroho. Niweza kushuhudia swali mara mmoja wakati kisha tena nikaona maono ambayo ndani yake mtu aliweza kutoka akuweza kupanda ngano na kisha baadaye, nyuma adui akakuja ya nyuma yake akapanda magugu nyuma yake, na wakati ngano ilipoota na magugu nayo ikaota pia, na kisha kukawa jua kali, jua kali na wote wakaomba kwa ajili ya mvua, na kisha wingu kubwa ikiagiza ikakuja, na hapo mvua ikaanza nyesha, na wote wakagunja vichwa ngano kama vile pia majani mabaya. Lakini wakati mvua iliponyesha, wote wakasema utukufu wa Mungu, umetutumia mvua. Majani mabaya nayo akasimama, na hivyo hivyo, kama vile ngano nayo iliweza kuamka wakati Kusema sasa oh, naweza kuwaza nini hasa? Nikasema hii kitu gani cha ajabu, au kitu gani ilicho cha kweli? Hapo sasa nikasoma katika Matayo sura ndani shi... ya Matayo sura tano, makumi ini na tano ya kwamba mvua inanyeshea waema na wabaya, jue na waka juu ya waema na wabaya, lakini mtawajua kwa matunda yao, Matayo sura saba makumi na sita, na sio swali ya kuweza kuwa sehemu ya kusajiku sio mtu, sio kuwa sehemu ya kusanyiko, lakini na unahusu matunda ya roho inayoonekana ndani ya maisha yenu. Eh hey, wanaume na wanawake msikie, na sio yale mnayofanya, lakini uzima uliokuwa ndani ya Kristo ndio sasa unaopashwa kuwa ndani mwenu. Unaona, Yesu alisema Marko 16:17 ya kwamba alama hizi tasindikiza wale ambao watakaoamini, hiyo itaonekana na sio kwa filosofia na sio kwa theolojia, lakini kupitia roho, kupitia roho mtakatifu mkichukua matunda ya roho anayekaa ndani yenu kupitia u, u, ufufuko wa, u, kupitia nguvu za ufufuko, ndiyo huwa ni ndege wa kupendeza wa kufurahisha. Na wakati nipoombea Florence Nighti Tingel katika wakati ule, na nawaza ya kwamba picha yake iko katika kitabu inayoitwa kwamba nabii anatembelea Afrika Kusini ya Julian Starkcliff, niliweza kukamata ndege, niweza kwenda kuingereza kuweza kumombea huko London, na na kulikuwa mu mwanamke alikuwa tayari kuweza kufa, na singeweza kuvuka hiyo makutano ya watu. Nilikuwa nikiwaza kwamba uweze kumchukua bahari, pengine niweze kumombea, kwa maana ningepasha kuombea pia mfalme mfalme wa mwisho George, na kisha wakanialika niweze kuingia katika chumba moja ndani ya kusanyiko fulani la kizehebu ndani ya nyumba iliyokuwa pembeni ya shirika la kizehebu kwa ajili ya kuombea mwanamke yule. Mniweza kuona picha, ilikuwa na baki tu ni ngozi na mifupa peke, kidogo sana Mfup, mifupa yake ilikuwa imekauka ndani, mnyama ilikuwa ikifunikwa tu na ngozi singeliweza kuelewa namna gani mwanamke yule alikuwa tena ngali katika uzima au alikuwa ngali hai tulikuwa pale na kulikuwa wanganga fulani walikuwa kimzunguka nikauliza ni wewe ndiye mwanamke mm, Nightingale na kisha katikisa kichwa chake mifupa ya uso wake ilikuwa ikitokea ikisimama kulikuwa hakuna hata mnofu moja kwenye mwili wake akaanza kulia nikajiuliza nikasema hasa huyu tena angani natoa machozi wapi ya kulia natazama kansa ilikuwa imeingia mahali pote kutoka ndani ya estoma na yule mganga mmoja wa ganga um akajigunja, ili aweze kusikiliza yale alikuwa akisema, na kisha akaniambia akasema, kwamba si anasema ili umwombee, si ili aweze kufa kwa sababu hakuwa na hitaji ya kuweza kuishi. Nikatazama hiyo sura yake ilikuwa kama vile imekufa, na nikamata mkono wake, mkono wake ulikuwa baridi. Ona, nilisikia ndani yangu nini? Katika wakati ule singeliweza kuomba kwa ajili ya kufa kwake, sikuwa nimekuja kwa ajili ya hiyo. Na nikawaza mimi kama vile mhubiri wa Injili nikasema tupige magoti na tuweze kuona yale ambayo Mungu atafanya, na tukapiga magoti um, na mnajua mbele ya kuweza kufika huko tulikuwa tumevuka kunguku kubwa kama vile sijawahi kuyaona katika maisha yangu. Ilikuwa ni shida kwangu mimi mwenyewe toka kwenye uwanja wa ndege mpaka katika wakati ule, au kwenye eneo hilo. Na hapo nikaanza kuomba, na wakati nipoanza kuomba, nikasema Mungu, mweza yote, muumba wa mbingu na dunia wewe mwenye kutoa uzima na kadhalika, ninao unaona hapa kiumbe kinachokufa hapa. Na hapo hapo huwa kidogo ikakuja ikasimama kwenye dirisha karibu pembeni ya kitanda hicho, na hiyo huwa ikaenda na kurudi, kirukaruka na kutoa sauti yake. Ikakuja tena ikachungulia kwa ndani wakati mbukwa ikiomba. Nikasema kose, hii ni huwa ya nyumbani, hii ambayo iliyo ya eneo hii na ilikuwa ikikuja na kwenda, iko kama vile ilikuwa nyumbani kwao. Na kisha nikaendelea kuomba, na wakati niliposema amina huwa ikaruka. Na nikasema nikauliza, huwa hii ni ya hapa? Nikauliza, hii huwa ilikuwa ikifanya nini hapa? ni yenu? ni yenu? Wakasema, hapana, hatujawahi kuiona mbele na hapo hapo nikageukia kwenye dirisha nikatazama ndani ya uwanja nikaona mbele yangu ono ya mwanamke mwenye nguvu aliye katika afya njema. Alikuwa na nguvu katika afya njema, na hapo hapo nikasema, hautakufa. Bwana anasema hautakufa, hau utaishi, utakuwa katika afya njema, na nishakaona hiyo picha iko katika afya njema, mwanamke aliye katika afya njema. Sasa kwa wakati huu na niweza kuona jinsi Mungu alitimiza ajabu kubwa, na hiyo fa, na hiyo huwa ilikuwa kama vile faraja kubwa kwa ajili yangu. Mnajua mara ngapi nilikuwa nimekufisha msichana wangu na mke wangu, nilikuwa nikienda huko mara nyingi nikisikia huwa zikitoa sauti zao. Nilikuwa nimeenda peke yangu, Bilia alikuwa amebaki. Nilikuwa nimeenda huko kwenye kaburi nyuma mchana kati na nyuma ya kazi jioni mpaka kwenye saa kumi na moja na hizo huwa zilikuwa zikikuja zikitoa sauti zao, nilikuwa ninyosha mikono na kusifu Bwana, ikisema Bwana ninakushukuru, ninakushukuru. Nyuma ya yale yote ambayo tunayoweza kuona kuna nchi na hapa karibu tunaweza kufika upande huo wa pili tunaenda moja baada ya mwingine, lakini sisi sote siku moja tutakuwa pamoja kwa ajili ya umilele wote. Nikashambia ndio, hii inamaanisha nini? Kila kila wakati na kujaka hapa na wahua hizi na mahua hizi na kujaka, na zinaletiaka faraja nyingi, zinaletiaka faraja kubwa. Mnaona, Mungu alishionyesha yeye mwenyewe katika hua. Kama vile nimekwisha kusema huwa ndani mwake mna mafuta inayomlinda kuwa safi na mwana kondoo naye ana ndani mwake manyoya, anakuwa ndani mwake kitu cha kutengeneza manyoya kinachomlinda katika hali yote. Mnaona, mwana kondoo anapasha kuongozwa, na huyo mwana kondoo wa damani, mwana kondoo wa Mungu wa damani. Alisema mapenzi yako yafanyike, na sio mapenzi yangu. Aliongozwa kwenye machinjo. Kuna mtu mmoja aliweza kuniuliza, sasa kwa sababu gani aliweza kuongozwa mpaka Golgota? Kwa sababu gani? Kwa sababu gani aliweza kuongozwa mpaka huko? Yeye alikuwa mwana kondoo wa Mungu. Kwa sababu gani alizaliwa katika hori la ngombe Kwa sababu alikuwa mwana wa kondoo Mungu. Unaona Angepashwa kuzaliwa katika hori yeye kama vile mwana kondoo, angepashwa kuzaliwa kama vile mwana kondoo na kisha baadaye aongozwe kwenye machinjo. Na sijui kama mnajua hiyo namna ya kuchinja katika wakati ule. Katika wakati ule walikuwa siku zote na beberu, ulikuwa ikipita mbele na kisha ilikuwa ikiruka kwa upande mwingine, na kondoo nazo zikuwa zimefuata, wote wakifuatana na, na iko hivyo hivyo siku zote, na hivyo hivyo ndio naongozaka kondoo kwenye machinjo walikuwa wakiruka kwa upande mwingine na kisha walikuwa wakiwaingiza katika machinjo. Na mtu fulani ayekuwa jua mambo hayo mazuri, alikuwa akisema ya kwamba kama mtu fulani anaweza kujaribu kuweza kuchinja mbuzi, dume atapigana kwa nguvu zake zote, lakini kumwongoza kwenye machinjo, wanajua kuyafanya vizuri lakini hawataki kuweza kuchinjwa wao wenyewe. Mnaona, ndiyo? Ni kweli. Lakini alikuwa yeye ni mwana kondoo mpole mnyenyekevu, alinyenyekeza kwa sababu yeye alikuwa ni mwana kondoo, anakuwa kitu moja. Yeye ana manyoya yake, naye anaitowaka kwa utashi wake, naye ananyamazaka, ananyamazaka mbele ya yule anayemnyoa, anatowaka yote ambayo iliyo nayo na hakuna kitu kingine, nasi kwa ajili yetu, kwa ajili, ajili yako, kwa ajili yangu alitoa yote ambayo aliyokuwa nayo na yote ambayo aliyokuwa. Kama tunaitwa ya kwamba sisi ni kondoo za Mungu, na kama sisi ni wale sisi ni kondoo za Mungu, tunapashwa kutoa yote ambayo tulio nayo na yote ambayo tulio nayo, na tunapashwa kuipatia yule ambaye aliyeweza kutupatia. Tunalikuwa tayari kuweza kufanya hivyo, na tunahitaji mtu fulani kuweza kutufundisha, nasi ndio tunajua yale ambayo tunayofanya. Tuko na akili yetu tuko na madiploma zetu za university na kadhalika. Tuko na yote yeah, lakini huwa hapana si, na sio sisi si. Kuna watu fulani ambao wasiotaka kuongozwa, lakini Mungu alitayarisha mwongozo ni kusema kupitia Roho Mtakatifu wake ambaye alikuonyeshwa hapa kama vile huwa yeye ndiye mwongozi. Lakini kama tunawaza ya kwamba tunajua yote kwamba tuko na teolojia, na hapo sasa tunaongozwa na watu na mawazo yao na sio na, na Mungu mwambasha kuacha mawazo yenu. Kama mnasema ya kwamba mas, wakati wa maajabu shaka pita, mnaona huwa hawezi kushuka. Na kama mnasema kwamba uponyaji wa kiungu haukwaki tena au Roho Mtakatifu akwaki tena kama vile siku ya Pentekosti, ya kwamba siku hizo shaka pita, na hivyo ndivyo waliweza kutuambia katika maseminari. Sasa namna gani Mungu anaweza kuwaongoza kama unaweza kupingana yale aliyosema katika neno lake? Namna gani anaweza kuwaponya kama mnasema ya kwamba wakati wa maajabu shaka pita, hawezi kuyafanya? tuko na makusanyiko tuko na mashirika makubwa tuko na madhehebu makubwa, yote yako na sura ya utawa, lakini wanakataa nguvu zake. Huwa hawezi kushuka kwa ajili ya kuwaongoza. Wako na mawazo yao na hawataki kukubali kitu kingine. Wanasema ya kwamba iwe yoyote ambayo Biblia inasema hawaikubali. Sio muda, sio muda mrefu, mtu mmoja asimama mbele yangu akasema, ijapokuwa hesabu nyingi ya majabu nayotimiza siwezi kuyaamini. Nikajibu nikasema hii haikutayarishwa kwa ajili ya wasioamini. Lakini kwa ajili ya waamini. Na Mungu anaweza tu kutuongoza kama tunajiacha kuongozwa. Mungu anaweza kutenda kupitia sisi kama tunaweza kujiacha aweze kutenda kupitia sisi. Unaona, mara nyingi niliweza ku lia mbele ya Mungu na nikasema, wakati gani utaweza kupata mtu fulani ambaye unaweza kutenda ndani mwake? Namna gani anaweza kuwa vigumu sana kuweza kupata mtu ambaye Mungu anaweza kutenda ndani kupitia yeye leo kila mwanamke, kila mwanaume anataka kuweza kupendeza, kila mwanaume anataka kupendeza mwanamke, kila mtu anataka kupendeza, kupendeza wanaulimwengu. Hiyo kama vile Samsoni, Samsoni alipatia moyo wake kwa mwanamke, lakini nguvu zake akazipatia Bwana, na iko hivyo hivyo. Mungu anataka watu wanaoweza kushipatia Bwana na wanaonyenyekea chini ya uongozi wa Kiungu, lakini sisi hatuko tayari kuweza kufanya hivyo. Mnaona, ilio ngumu kwa wanadamu ni kuweza kunyenyekea kwa mwongozo wa roho na imeandikwa ndani ya Waroma sura 8 mstari kumi na nne, wale wote wanaongozwa na roho wa Mungu ndio wana wa Mungu. Roho wa Mungu anapashwa kutongoza, yeye ndiye anapasha kutongoza. Kama mko wana kondoo, mtajiacha kuongozwa na roho wa Mungu. Lakini mnajiuliza namna gani, Mungu hawezi tena kutongoza kwa namna hii. Tuko kondoo, huwa hangeliweza kuongoza mbuzi dume au beberu. Haiwezekani. Atajaribu, lakini haitatembea. Msikie, ndugu yangu, nitaka kusema kitu fulani. Unapashwa kuwa mchungaji mwenye akili, kama unataka kuweza kuaminisha watu ya kwamba hawawezi kutofautisha sauti ya mbuzi dume na ya mwanakondoo, watafanya hivyo. Lakini kama hivyo andikwa, ya kwamba ya kweli itakuwa karibu na ya uongo kwa kiwango ambayo wachaguliwa wataweza kudanganywa, kama ikiwezekana. Fanya angalisho kwenye ya mambo yanayoonekana sasa na kwa namna ambayo wanaopanga mambo hapa na huko. Je, na adui atajaribu, atajaribu na atafikia. Mnakumbuka niweza kutabiri katika mwaka elfu moja mia kenda makumi tatu na tatu ya kwamba hayo yangepasha kufanyika kwa namna hii. Niliweza kuwa na maono ya wakati wa mwisho na nikaona ya kwamba mwanamke mkubwa mwenye uwezo atasimama hapa na hiyo itafika. Na kisha nikasema ya kwamba magari zitaweza kukamata zaidi na zaidi sura yake ya, ki, ya ya kuchongoka na wataweza kutengeneza pia gari litakayotembea peke yao yenyewe ikiongozwa na elektroniki na makompyuta na kadhalika kupitia maradare bila kuwa na hitaji ya kuweza kutembezwa so na mtu. Naweza kuandika pia ndani ya kitabu ndani ya mwaka elfu moja mia tisa makumi tatu na tatu tunafikia hayo sasa, kwa maana ni Roho Mtakatifu ndiye ambaye anayeongoza kanisa na anaye anaye a kwa maajabu amba, au kwa mambo ya hatari hatari au ma, mambo ya hatari nayo shambulia. Sijui kama shaka kusema hapa katika muda mrefu uliopita, na sio tu mazehebu mengine lakini pia kishirika la Kipentekoste. Ni kitu gani chowafikia wote? Si kitu cha ajabu kuweza kuona gisi wanawake wanakata nywele zao nona niko pamoja nao kwa miaka fulani, wanawasi ya kwamba ni kitu ya kawaida na kwamba iko katika utaratibu kuweza kukata nywele zao, lakini Biblia inasema kwamba nywele zilipewa kwao kwa ajili ya heshima yao, na wakati wanapokata nywele zao wanahayarisha kichwa chao, ni kusema mume wao. Na wakati wanapokata nyele zao mume iko na haki ya kuweza kuwafukuza msobekani. Yale ambayo Paulo aliandika katika Wakorinto wa kwanza sura kumi na moja. Najua kwamba inaumiza sana, lakini wakati tulipokuwa wadogo, mama yetu alikuwa akitunausha siku ya sita yote. Kila siku ya sita alikuwa akitupatia m, akituosha kwa maji ya moto ya joto na kila siku ya sita tupasha kupaka mafuta ya fwa ya muri, ili aweze kutulinda na ugonjwa wa mafua. Na wakati fulani singeliweza kuvumilia hiyo ma, hiyo harufu ya mafuta hiyo, na kisha akaniambia kama mafuta hii haikugonjeshi haitakupatia pia afya. Na iko hivyo hivyo kwa ajili ya utangazaji wa Injili. Kwende pasha kuhubiriwa, wanawake wasikie tena. Wanavaa gisi wanavyotaka vi makabitula wanavaa kwa namna hiyo, wanakata mapenduzi mbele ya nyumba la leo. Wanazungumza kuhusu kushindwa kwa vijana, lakini ingekuwa vema kuweza kuzungumza kushindwa kwa wazazi na watu wa fulani. Ingekuwa vema ya hawa wamama wa zamani wanaojua namna gani mkono ulikuwa ukitumika na wanaojua namna gani ya kulea watoto wao katika adabu na katika uga wa Bwana, lakini leo wanawaita ya kwa kwamba hao wanawake ni wajinga ya kwamba ni wanawake waliovukiwa na wakati na kadhalika. Leo wanawake wanavuta sigara na mnasema, oh, sikia sikia, mhubiri, ya kwamba ni haki yangu ya Umarekani, ya kwamba mimi ni haki yangu ya Kimarekani. Najua ndio hiyo kama nyinyi wa Marekani. Kwa wakati yopita, mwanamke mmoja aliweza kuniambia kwamba mimi ni mmoja wa kusanyiko fulani, sijiache kuambia kitu fulani, na nikasema kama ungekuwa mwana kondoo ungeshaacha kubadilishwa na mwanamke mmoja aliniambia kwamba sivae makabitula lakini avaa mapantalo au oh, suruhali ya kwamba masuruhali ndefu na za kubana. Lakini Biblia anasema katika Kumbukumbu la Torati 22:5 ya kwamba mwanamke anayevaa mavazi ya mwanaume ni kichukizo mbele ya Mungu. Alisema hiyo, anasema kwamba wanavaa wana, wanaume wanatarishwa kuweza kufanya maskina na hiyo mambo ifulani nikusema kutumikisha farasi kwa ajili ya kuweza kuongoza wanyama, na nikasema na kusema kwamba hii si kazi ya wanawake, wanaume wanapaswa kufanya hivyo. Na ninakumbuka ya kwamba ilikuwa ni vibaya kuonekana kwa mwanamke wa Opetekose katika wakati ule kushipodoa, lakini leo wanawake wote wanashipodoa kama vile wanaita leo, hiyo sasa ya kwamba ni ni kushipodoa ndio makiai, kushipodoa mbele ilikuwa ni mbaya, ilikuwa ikionekana vibaya kwa mtu anayeshipodoa, lakini leo anawafanya Mhubiri wa zamani mzee Methodisti alikuwa na nyimbo, ilikuwa ikipendeza sana, alikuwa akisema kwamba Bwana tulishusha upango na kondoo zikatoka, lakini namna gani sasa mbuzi dume ziliingia? Ni kusema mbuzi dume au beberu, wengi pia hawakuweza kuitambua mara nyingi wahubiri wanawaza kwamba wanakumbuka sana maisha yao wenyewe kuliko kuhusu kuhubiri neno la Mungu. Mweza kusikia namna gani mwejisi mkubwa aliweza kuniambia ya kwamba utaharibisha huduma yako kwa yale, yale yote unayo hubiri. Nikasema, nikajibu ya kwamba kama naweza kuharibisha huduma yangu kwa sababu nahubiri neno, basi iwe hivyo. Sina kuweza kuleta ripoti kwa mtu fulani, siku moja nitaweza kuleta ripoti mbele ya Bwana. Msikie dada zangu, kulikuwa mwanamke mmoja ndani ya Biblia aliyejipodoa naye, alikuwa hajifanye kuwa mrembo kuwa kuonekana mbele ya Mungu, lakini alitaka kuwa mrembo kwa ajili ya kuonekana mrembo mbele ya, ya, ya, ya wanawaume alitaka aonekane mrembo mbele ya wanaume, na kwa mwisho Mungu alimupatia umbwa wa Falme wa kwanza sura 21 mstari 23. Mnajua wanawake wanaojipodoa hawako wazuri au wakupendeza, lakini wako kama vile Yezebeli. Lakini mnasema hey, mimi si Yezebeli. Mnasema nini? Mungu anataka muweze kuishi kama vile vile yestahili, na kama vile alivyo sema katika Deuteronomy, wakati nilipokuwa wa kulinda wa windaji, wakati nipokuwa kitembelea huko katika pori, nikuwa kitembelea watu fulani na kisha nikaingia katika chumba moja, nikaona huku wanaume waliokuwa akikaa ambao waliweza kuonekana kama vile wageni kwangu. Na kisha nikaona pia kulikuwa wanawake na mmoja wao alisema ndio, mimi ni mchoma mavyuma. Alikuwa akivala masuruali, alikuwa akizungumza kama vile wanaume, alikuwa akiapa kama vile wanaume alikuwa akitukana na kukunywa kama vile wanaume, alikuwa akitumika kama vile wanaume. Nasikia wakati Mungu alipoumba Adamu, alikuwa yote mbili kwa mara moja katika roho wake, katika roho yake, alikuwa mwanaume na mwanamke, hayo mawili. Lakini wakati alipomtenganisha, akaweka roho ya kike ndani ya mke na roho ya kiume ndani ya mume, na tangu sasa, moja iko hivi na mwingine iko hivi, na sio mara na sio mara moja na sio mambo mbili kwa mara moja. Kama unaweza kuona mwanaume asiyeweza kuhubiri akipigana dhambi, mjue kama huyo si mwanaume, na mnaweza kushakia hata kuzaliwa kwake kwa mwili, na bila hata kuzungumza kuhusu kuzaliwa kwake kwa kiroho. Kama muko wanawake, muwe wanawake kweli. Oh, mnasema sasa, mbona unashambulia tena wanawake? Kila mwanaume ambaye anaruhusu mke wake kuvuta na kuvaa makarubitula, sina heshima kwa ajili yako na siamini ya kwamba unaweza kuwa mwanaume. Nina maoni mengine kwa maneno haya. Kama unaweza kuruhusu wanawake wenu kuweza kutenda na kufanya matabia kama hizo nini, nini, ni, nini? Mshuhudize ni hivyo. Mnaona, mwanaume hajipime kwa nguvu zake au kwa, ki, kwa urefu wake. Anaweza kuwa na mishipa mingi, mnajua namna gani, anaweza kuwa mrefu au mkubwa au mnene. Hiyo haina faida leo ni wajeshi wangapi waliokuwa wakinyang'anya watoto kwa wamama wao wakipiga watoto kwenye vivambazi? Unajua kwamba ilikuwa ikifanyika hiyo katika wakati wa vita, lakini sio hiyo katika wakati ule. Huyo si mwanaume. Lakini kwa namna gani kuhusu bwana wetu? Inasema kuhusu yeye kwamba alikuwa hana urembo, hana, u, upe, hana ndani mwake kitu cha kufurahisha au kwa sura yake ilikuwa ya kupendeza, lakini hakuna mtu aliyekuwa akifanana naye katika dunia hii katika kwa sura yake iwe yale yote ambayo wengine wanafanya, lakini kama ndani mwako mungali uchungu, kama ndani mwako mungali wadui kama ndani mwako mgali uadui, ni kusema hakuna kitu kinachotembea ndani mwako. Kama ulimwengu ngali ndani mwako, hakuna kitu ambacho akitembea pamoja na wewe na hapo sasa, ushiache uviduliwe ndani mwambo hayo yote. Na hapo sasa nakumbuka mwanamke mmoja, nakumbuka kitu fulani, mke na mimi, mke wangu na mimi tuliweza kuingia huko tukapasha kula na kisha kuliweza kuwa mambo fulani ambaweza kutazama ikitokea katika miti, na ijapokuwa siku zote walikuwa wakivaa mavazi ya kugeuziwa kwa nyuma au kolo zao zigeuziwa kwa nyuma. Mungu anataka nini? Mungu anataka tuwe watakatifu. Haleluya. Wako nini? Wao ni wana kondoo. Mungu anataka aweze kuwa na matunda ya Roho ndani mwetu. Watu wanaenda kwa maroka role, wanaenda huku na huku, na pia ndani ya makusanyiko ya kimadhehebu wanasema si vibaya, na pia wako na machumba za kipekee kwa ajili ya hiyo, wanaita ya kwamba ni machumba zikiwa na machumba mengine pembeni pembeni mengi, na hiyo yote ni ya kipagani ki, ki, mimi ni mishonari. Wangapi wasioweza kutofautisha kwa kushoto na kwa kume? Hayo mambo yote inatoka wapi? Lakini Yesu wakati anapoingia ndani ya maisha yenu, yote inabadilika. Unaona, na hapo sasa tunakuwa wana kondoo wa Mungu na hiyo nawambia, tunapashwa kupata huwa na sasa. Mnasema ni kitu gani yakichotembea? Mnasema ya kwamba sitaweza kurudi tena, kama vile ndivyo nahubiriaka hapa. Mnaona, ninyi ni mbweha au ni mwana kondoo? Nini ni nini? ya kwamba sitaweza kusikia hii eh, hey, mchungaji wangu asubiri yake ahubiri yake tena hapa au mhubiri wangu ahubiri yake hapa. Lakini wewe ni mbweha au ni mwana kondoo? Kama wewe ni tabia kama uko na tabia ya mbweha, roho hawezi kuvumilia juu yako, lakini kama unaweza kuwa na tabia ya mwana kondoo, atavumilia. na kusaji kuna sema kwamba wewe, wakati wa majabu shaka pita, na kwamba uponyaji wa kiungu shaka pita, kwamba hii ni yote ni ya udanganyifu ya kwamba inatoka kwa shetani. Sasa mnawazia ya kwamba huwa mjua, ya kwamba huwa ataenda mahali ambapo tabia hiyo moja iko, ni kusema tabia mwanakondoo, ni hapo ndipo huwa ataenda. Mnasema hii ni heri yetu ya Kimarekani na mnasema nataka niweze kufanya hiki na kile, ya kwamba hii ni heri yangu au ni haki yangu. Lakini sasa kama mmezaliwa kwa namna ya mwili, ndiyo ni kweli. Kama mmezaliwa na Roho, hapana. Sasa kama kusanyiko inakuwa kwenu kama vile zehebu, ni kusema hamutaweza kukubali hata shauri moja. Lakini kama muko na tabia ya mwanakondoo hamuwezi kuvumilia mambo mengine, hamuwezi kuvumilia. Anafanya kulinganisha katikati ya mahali ya machinjo na mahali ya kuchungia. Mnajua nafasi yenu nini? Mwana kondoo hawezi kula yale ambayo nguruwe nakula. Nguruwe ni nguruwe, anakula yote yote lakini mwana kondoo ni mwana kondoo. Unaona, wasioamini wanasema mchezo yote na kadhalika, lakini ninyi hamwezi kufanya hiyo, muko tofauti, hamuko watu wa kujifurahisha. Wakati napoona mwanaume anayesema kwamba napenda bwana Yesu, lakini mambo yote naenda kwa namna tofauti na kwamba hana bidii ninawambia kwamba mbele hata huwa aweze kuja juu ya mwana kondoo inaomba kwanza kuwa tabia ya mwana kondoo, inaomba aweze kuwa Mkristo wa kweli, na kama ni Mkristo wa kweli, ataweza kubali na kuamini kila neno lote lililoandikwa katika Biblia. Amina. Unaona, na hata sema sasa ya kwamba uponyaji wa kiungu haikuwaki tena na kadhalika na kadhalika, ya kwamba hii ni ya kishetani na mambo ya ujanja Nona, huyo ni shetani wa zamani aliyekuwa akiita Yesu kuwa Beelzebuli. Mnaona, mnakubalisha watu wanapatia majina kwa namna yote, lakini m... wanapingana neno. Lakini yote ambayo Mungu anafanya anafanya kulingana na neno lake. Na sasa mnajiuliza kwa sababu gani, uamsho gani? kwa sababu gani uamsho haufanyike sasa? Sababu ya hayo ni nini? Tuko na mwongozo mbaya, tuko na kugeukia ya kushitengenezea mambo ya kuvutia ya kushitengenezea. Lakini uamsho wa kweli uko wapi? Ulimwengu uliingia ndani ya makusanyiko, wanjilisi wako wapi? Mnaona, sisi hatuko katika ulimwengu, na sasa ulimwengu umeingia ndani mwetu. Sasa kama tumezaliwa na kama tuliweza kuishi ndani ya uh, kama tumeishi Pentecoste tuweze kutenda sawa sawa na Pentecoste na tuweze kuishi mazoezi na maajabu na ma ahadi ziyo timilika katika wakati wa Pentecosti. Pentecosti hasio zebu, lakini ni Pentecosti ni mazoezi na kitendo. Na Roho Mtakatifu anakuja juu yenu na hiyo ndiyo ilifanyika katika wakati ule. Unaona? Wakati mwana kondoo alipokufa kwa ajili ya zambi zetu na Roho aliposhuka juu ya hiyo kundi lile kombolewa kupitia damu. Na iko hivyo hivyo katika tena leo. Oh. Mtu asiseme ya kwamba mimi ni yule na yule. Hatuna hitaji ya hiyo. Sisi hatuamini hiyo. Namna gani sasa roho mpole anaweza kuja juu yenu. Hapo kuna kitu fulani ambacho hakitembei. Unaona? Huwa hataweza kudumu pale. Hapana, mwana kondoo mwana wa Mungu anakwaka na tabia ya mwana kondoo. Yale ambayo tunayohitaji leo ni mazoezi mengine, mazoezi mapya, ili huwa roho aweze kushuka juu yetu na aweze kutuongoza kweli, na ili tuweze kutambua kuona, kuonekana kwa roho wake na kuonekana kwake kwa oh. Kama tunaweza kuweka yote pembeni, kama tunaweza kuweka yote pembeni, yote liyo ya zamani, yote liyo ya kidunia, yote liyo yetu ya binafsi, yote sio kuwa safi na roho na roho wa Mungu, huwa anaweza kuja juu yenu na kuwajaza na kuwashika. Mnaona, msiogope hata kama anaweza kwenda lakini haendi mbali. Anataka mweze kuweka utaratibu ndani yenu, na kisha tarudi tena. Iwe yote ambayo wanaoita, iwe yote ambayo unaoita au majina wanaweza kukupatia hata kama unazafaa mavazi marefu na kama uko na nyele ndefu, iwe majina yote unaweza kupatia, msishangae, msiogope, lakini mkubali yote, unaweza kuwafikia mkubali tu. Unaona, unaona hata ka, kama unaweza kupingana hiyo na kama unaweza kuanza kumko na tabia ya mwana kondoo, haiwezekani. Yale ambayo tunayohitaji leo ni wana kondoo ambao wanaojiacha kuongozwa, wanaolishwa na neno la Mungu. Mnaona, muko kondoo za Mungu. Oh, mnasema wewe ni nani ili utuambie mambo haya yote na nawaambia, mwache mambo hayo yote ya ujinga. Msiache mambo, msifanye mambo hayo yote. Murudi na kama mliweza kubomoa upango, muujenge tena na mujue ni mipaka yenu iko wapi? Mnaona, na sio kwamba mweze kusema nafanya hiki nafanya kile nafanya hiki, kwa maana Biblia inasema mtu anayeshindwa na kitu fulani ameshindwa na mambo yote. Nasi tote tulikuwa tumeshindwa. Mnaona, zambi ni nini? Zambi ni kutokuamini, na zambi ilishaka hukumiwa. Mnaona. Si sote tulikuwa tulikuwa wenye zambi kwa sababu tulikuwa tuamini Yesu. Anaita sasa wenye zambi wakuje kwake peke yake, na watu wale ambao walikuwa kijiuazia kwamba wako watakatifu na wenye walio wasafi, lakini aliwaambia baba yenu ni ni shetani, wazao wanyoka, uzao wanyoka. Akawaambia kama mngejua Abrahamu mngeweza kunijua pia, lakini hamunijue hamjue pia baba yangu, kwa maana kazi ninazozifanya si mimi ninazozifanya, lakini baba aliye ndani mwangu, mnaona huwa huwa wakati Roho anaposhuka atafanya mambo hayo mamoja, atatengeneza mambo mamoja, atafanya mambo mamoja, mamoja maalama hiyo. Mamoja, yule anayeniamini atafanya makazi anayozifanya atafanya makubwa kuliko yale, kwa maana nenda kwa baba yangu. Yohana 14:12. Kwa muda kidogo hamtaniona tena, lakini mnyinyi mtaniona. Unaona kushuhudia gani? Maana kondoo na huwa wanaungana. Mtu na wanadamu au Mungu Mungu na wanadamu wanaungana na haki na salama me, mebusana manunguniko na mashida zitamalizika. Mwana kondoo alishkuja ili atuunge pamoja. Tumeungana pamoja naye kama vile kondoo za zizi lake tuko na tabia yake. Leo wengi wanaongozwa na dokteri fulani na fulani na wahubiri na, wa shirika, na mashirika na madhehebu fulani wanasema ya kwamba msiamini uponyaji wa kiungu, ya kwamba msiamini hiyo hiyo ni makusanyiko ya kipentekosti. Hawaelewi hayo. Neno la Mungu ni chakula cha wana kondoo cha kondoo, na hivyo hivyo. Kama vile mwana kondoo wa kwanza, ni kusema mwana kondoo wa Mungu aliongozwa akiongozwa, na siku zote alikuwa akishuhudia neno la Mungu kama vile mwana kondoo wa Mungu. Wanasema yo siku hizo zitakapita, hapana ni kusema si mwana kondoo anayesema hivyo, siku zote alikuwa akishuhudia neno lake, na sie, mimi nayefanya kazi hizi, lakini baba yangu aliye ndani yangu ndiyo anafanya mambo hayo. Na kama huwezi kuniamini, mwamini afadhali kwa kazi zinazozifanya. Ilikuwa ni Mungu ndani ya Kristo, ni Mungu ndani ndani ya ya kanisa, Mungu ndani ya taifa, Mungu ndani ya taifa lake anajionyesha na kujifunua kupitia Roho Mtakatifu ambaye anayekaa sasa ndani ya kanisa. Mnaamini hiyo kwa moyo wenu wote? Sasa tukuje vichwa huwa na Bwana Kondoo. Wakati mnaposikiliza, nawaza kwa andiko ambayo iliyo ya kipekee ya Biblia, wakati Yesu aliposema, Baba ninakusifu kwa ajili yao. Mwazie hayo Baba, ninakushukuru kwa ajili yao. Alifanya nini? Alitoa mfano yeye kama vile mwanakondoo. Alikuwa na haki pia ya kuwa na nyumba, alikuwa na mwanaume, angeliweza kuoa. Alikuwa na haki ya kuwa na mavazi mazuri, alikuwa na mwanaume, lakini alikuwa ametakaswa, aliacha yote. Angeliweza kuja kwa nguvu na utukufu akisindikizwa na wamalaika, lakini alikuja na alizaliwa katika ulimwengu huu ndani ya hori, huko ndani ya hori hiyo mahali kulipokuwa mafi ya ng'ombe. Alikuwa ametakaswa, alikuwa mtakatifu, alikuwa mwana kondoo. Mnaona warafiki zangu, tunawaza ya kwamba dini inatosha. Hapana, lakini tunahitaji tena kitu cha haki cha uhakika cha kweli. Munyenyekeze, munyenyekeze, mseme Bwana nitakase nisafishi. Yesu aliambia wale kumi na wawili, mchukue ujumbe na uchukue katika ulimwengu mzima. Waliacha yote, walimfuata. Waliacha yote, waliacha yote, mambo ya kujifurahisha, mavazi yetu kama vile ya ulimwengu. Yote iliyo ya ulimwengu tungelipasha kuyaacha, ili tuweze kumpokea yeye. Ujitakase, naye alitakasa kwa ajili yetu, mujitakase nanyi pia kwa ajili yake, Baba mbinguni O oh, ujumbe huu mwana kondoo na huwa mwana kondoo na asiye na kosa, asiye na kosa, lakini anapashwa kuongozwa. Msijaribu kuweza kuweka katika matendo m mawazo yenu, inaomba mchungaji o oh, Mungu toa ukubwa yote ndani mwetu, majivuno yote, makiburi yote, yote ujuzi yote yetu, yetu sisi wenyewe inayotoka kwetu, toa yote yote, mashaka yote. Mambo yote ya kupingana yote yaliyoingia ndani mwetu, acha huwa iweze kushuka juu yetu, jioni hii iweze kukaa ndani ya kila moyo, iweze kukaa na kufanya makao ndani yetu, ili tuweze kuacha haki zetu wenyewe na yote ambayo tulio nayo sisi kama vile Wamarekani tuweze kuyaacha kwa ajili ya upendo wa wema wako Bwana. Wewe ni wa rehema sana, ni mwaminifu Baba. Ninajiacha kwako sasa mbele ya kipindi cha uponyaji, acha huwa aweze shuka, aweze kuja ndani ya moyo wangu, ndani ya kinywa changu, ndani ya macho yangu, ndani ya masikio yangu, ndani ya sauti yangu, na waweze kujua wote ya kwamba ni wewe ambaye naye ingia ndani yao hukumu, zambi, ugonjwa na matokeo yote ya zambi wote yote, yote yaweze kwenda na ili kusanyiko liweze kutoka katika mahali hapa wakisafishwa, wakifundishwa na wakijazwa Roho Mtakatifu ili waweze kusonga mbele na uamsho kubwa uweze kutokea. Bwana, acha nafsi ziweze kusanyika karibu ya mazabahu na yote iweze kunyanganywa kwao. Bwana, acha vyumba vya shule la kwanza la, la juma siku ya kwanza ya ya juma shule, shule ya siku ya kwanza ya juma iweze kujazwa na waumbaji, waweze kujua kwamba ni kuja kwa Yesu Kristo unakaribia. Bwana, tunaamini ya kwamba ni karibu hapa, tuweze kuacha yote, tuweze kuacha yote, tuweze kuongozwa na Roho Mtakatifu wako kweli kweli. Bwana, kubali ujumbe huu mfupi Bwana, ninaomba ili watu waweze kuguswa na hayo Bwana, waweze kushikwa, waweze kuguswa, waweze kupona, waweze kuwa na uhakika, waweze kusonga mbele, waweze kuchukua, na sio na sio wa kutenda tu, lakini wao wa kuchukua matunda ya Roho, waweze kuchukua matunda ya Roho, salama, furaha, utulivu, upole, uvumilivu Wema, matunda yote ya Roho, maunabi, kuzungumza kwa lugha, tafsiri, hekima, ujuzi, makarama zote zo kurudi katika kanisa o. Bwana, acha uweze kushuka kama vile huwa. Bwana, tunayakomba kuja katikati yetu, jifunue, jionyeshe Bwana. Tumehubiri hii injili ya zamani, shuka sasa juu yetu kwa namna ya zamani tuongoze kama vile huwa, sisi ambao tulio kondoo zako, kondoo zako, wana kondoo wako. Bwana, ulienda kwenye msalaba wewe kama vile mwana kondoo wa Mungu, ulisema ya kwamba mapenzi yako yafanyike na si mapenzi yangu. Bwana uliacha yote yote, nasi tunaweza ku acha zambi yetu, tunaweza kuacha ulimwengu yote yote, tuanze kuacha yote. Oh, mwana kondoo wa Mungu mpendwa, tupatie hiyo jioni hii, na uingize ndani ya mioyo yetu, nina ya kuomba mbele, tuweze kuita watoto walio wagonjwa. Oh, tuongoze, tuongoze kupitia roho wako, kama vile kondoo zako, amina, na kama vile wana kondoo wako, amina. Oh, napenda upole wa Roho Mtakatifu kama vile dhuruba inakuja juu yetu, muwazie ya kwamba hii ina mnawaza kwamba inanifurahisha kuweza kuhukumu mwenye zambi kwa namna hiyo. Lakini kama vile mhubiri, napasha kufanya hivyo. Hiyo ni kazi yangu. Hiyo ni, niliitiwa kwa ajili ya hiyo. Siwezi kufanya tofauti na hiyo. Sitaki kuumiza mtu, lakini ninapaswa kuyasema, ninapaswa kutangaza hukumu na nafanya hivyo nikiwa katika upole na upendo ndani ya moyo wangu. Wakati uliopita tuliweza kwenda kula mahali fulani na niliweza kuenda pamoja na mke wangu. Unakumbuka alikuwa ni, ni wapi ilikuwa? Katika eneo mahali ambapo niweza kuhubiri ndani ya ol yao chumba kubwa ya kambi la jeshi katika chumba kubwa na kisha tukaenda kula katika restora fulani mahali fulani katika eneo hizo. Nilikuwa sija kula kwa siku mbili zilizopita, nilikuwa na njaa. Nikaingia katika restora ya kwanza, nikuwa kuja kwa ajili ya kula, na wakati ilipoingia ilikuwa ni haya, kulikuwa ma mashini fulani, na namna ambayo watu walikuwa wakivaa huku, wanawake wote walikuwa wakivaa kwa namna mbaya na wanaume pia nao. Na kisha nikaona watu ambao iko kama vile Elvis Presley, ambao waliokuwa wakikiri imani yao ya Ukristo na kisha wakaimba bubu bubu, na walikuwa wakifurahi furahi katika hiyo chumba, pamoja na wanawake wakamatana kwa mikono, na kisha kulikuwa wanawake waliokuwa wamekam koma na moja wao walikuwa kama vile mke wangu au kama vile mama yangu, tata yangu. Na moja wao alikuwa wa amejipodoa sana, na moja wao alikuwa wa kijipodoa sana kwa rangi ya blue. Na kisha nikasema oh, nikawazia hayo yote nikasema oh ninahukumu mwanamke huyu, nikahukumu mwanamume ule, nikasema hii yote itaishia wapi? Hii yote inaenda mpaka wapi? Nikasema, Mungu, Mungu mwenye haki, wewe uliye mtakatifu pande zote, namna gani utaweza kubaki ukitazama hii? Utaweza kuyaweka mwisho juu ya mambo haya? Mambo haya pasha kuendelea kwa namna hii? Nikasema, Mungu wangu, kama unaweza kuefuta kama unaweza kufuta mambo haya yote kwenye dunia hii, utakuwa mtakatifu na wa haki. Na wakati pokuwa nikitangaza hukumu yangu juu ya watu hao, hapo hapo nikaona maono, nikaona kitu fulani kama vile chaonekane vizuri kama vile kunguku. Nikaona watu ambao walikuwa wakifanya kitu fulani kibaya, na hapo hapo nikashiona, nikafanya nikafanya, hiyo kwamba vile ilikuwa ni mbaya, nikafanya hiki na kile. Nilikuwa nimeona yote ambayo nilikuwa nimefanya kama vile mbaya nikaona Yesu machozi kaanguka kwenye macho machafu yake. Ilikuwa ni maono ambayo nilikuwa nimeona hapa, na nasema tena hapa nikaona katika nikasema nikaambiwa katika katika ono, nikaambiwa kwamba wakati mtakapofanya zambi mtakufa. Nikasema sasa katika ono nikasema, Bwana nisamehe, nikasema nikasamehe, Bwana nisamehe, Bwana nisamehe, nikasema Bwana nisamehe, nika nisamehe na mimi mwenye zambi, nikasema Bwana nisamehe, tangu sasa sitahukumu mtu, sitaweza kuleta hukumu tu ya mtu. Na hapo hapo nikasimama, nikaacha hao watu hapo, nikaingia katika karibu na meza, kulingana na maagizo ambayo Bwana alikuwa amenipatia na nikamsikia akiniambia, nilikusamehe kwa uhu kwa, kwa, kwa bure, na pia na wengine nao, na wewe wende uambie hii. Nikasema, Bwana nisamehe. Na wakati maono ilipomalizika nikakaribia meza iliyokuwa mbele yangu, nikauliza uko namna gani. Nikauliza ninaweza kukaa pamoja na wewe. Mwanamke yule akasema hapana, sina hitaji ya kukaa pamoja na wewe. Na hapo hapo nikawaza kitu kingine, na kisha nikatazama mwanaume, nikasema ninaweza kukaa karibu yako, nikaweza kukaa. Akanitazama, akaniuliza, nikasema unisamehe kuweza kukaa pamoja na wewe na huyo mwanamke akauliza, wewe ndiye mhubiri Branamu ambaye anayefanya makusanyiko hapa? Na nikajibu nikajibu ndiyo ni mimi, na machozi ikaanza kumwagika. Akasema, sikia mhubiri, mume wangu alikuwa mhubiri na alikufa kwa ghafla. Tuna wasichana wawili na wote wako walimu kwenye shule ya siku ya kwanza ya juma. Akanielezea habari ya maisha yake akilia kwa uchungu, akasema, ninataka niweze kukamata tena mwanzo mpya, lakini siyafikie. Ninaanzaka kila wakati, lakini siyafikie. Na hapo hapo nikasema, mwanamke, nipatie mkono wako, ninataka ni kuweza kuombea. Na hapo hapo tukapiga magoti ndani ya hiyo restaurant na watu wengine nao wakakusanyika pamoja nasi, na hapo hapo takuwa na saa ya maombi kama vile haijawahi kufanyika katika eneo kama hiyo. Unaona, inaomba kuweza kutambua ya kwamba Bwana atusamehe, ya kwamba nisamehe. Usihukumu mtu fulani, msihukumu mtu fulani, lakini muwaletee msamaha. Unaona, na hapo sasa Mungu atawatumikisha mwache kutokuamini kote na mambo yote ya dunia, na murudi katika maisha ya Kikristo. Tuombe wingine mara moja. Babo lyomiguni tuma tena roho huwa tuweze kupata tena neema mbele yako Bwana. Tuko hapa kama vile wakati ule pamoja na Eliya, yote ilipita, huu upepo kubwa zoruba kubwa ilipita lakini Mungu hakuwa pale, na kisha kwa kuwa kie, sauti kidogo ya upole Mungu akaonekana pale. Basi utakase tuweze kuishi maisha matakatifu, tuwe waaminifu kwa neno, tuwe waaminifu kwa kusanyiko, tuwe waaminifu kwako Bwana, tuwe waaminifu kwa kuishi na kwa kutenda, kutenda kulingana na neno la Mungu, kama vile Yesu alivyotufundisha kutembea hacha basi waweze kufanyika ndani ya makusanyiko yote, ili waweze tena kutofautisha katikati ya wenye dhambi na wenye watakatifu. Bwana Mungu huko hapa, tunajua niweza kuitangaza katika ni jina lako, katika jina la Yesu. Amina. Wangapi katikati yenu wanaohitaji, ili waweze kupata salama hiyo, waweze kupata maisha pamoja na Mungu na waweze kupokea roho ningitaka niweze kujua nini ni wanani. O Mungu, wabariki wote mahali pote. Mikono imenyoshwa Baba ni mbinguni, unawaona. O Mungu, wengi wamenyosha mkono. Wamoja katikati yao hawatakuwa tena hapa wakati nikaporudi hapa kwa mwaka moja, na sawasawa sawa na maono ambayo ulionionyesha nilihubiri katika hali yote na katika maneno yote kwa ajili ya kusaidia watu, basi watu waweze kuongozwa mpaka kwenye vilindi ilivyo vya kilindi sana, pamoja na wewe, na mpaka kwenye milima ya juu na kwa kiwango cha juu, pamoja na wewe. Nakushukuru kwa ajili ya hiyo, amina. Tulikwisha kugawa mabakadi za maombi, tutaweza kuwaita wote na kisha tuweze kuombea kila mmoja katikati yao. Naamini ya kwamba ilikuwa Toka moja mpaka hamsini kadi moja mpaka hamsini Akosi, tunaweza kuita tena watu. Mvua inanyesha inje na kwa kiwango hamura hitaji ya kuweza kujisumbua kama za kukamata tena muda mrefu. Makadi za maombi zimekwisha kugawanyiwa. Kulikuwa mwanamke ambaye aliwekuwa na mtoto ambaye alikuwa amekuiwa amegunja ndani ya manguo alikuwa na, ha, na sura ya Mkristo mtawa naye hangeliweza kukaa na huko. Mwanamke ambaye aliyekuwa na nafasi alikuwa akikaa juu yake, alikuwa amehurumia uye mwanamke aliyekuwa kamata mtoto katika mkono wake, na alikuwa na hitaji kwa moyo wake ya kwenda kwenye mwanamke yule na kuweza kumwambia, kamata nafasi yangu pamoja na mtoto wako lakini alikuwa na hitaji ya kuombea mtoto yule, na kisha akasema akasema kwamba ndugu Branamu, ombea mtoto. Kwa sababu gani za kuombea mtoto? Na roho Mtakatifu aliweza kumwonya na kumusihi aweze kuombea mtoto, na wakati mwanamke aliweza kushakia, akasimama, akasema dada, hauwezi ukamata nafasi yangu na kukaa pamoja na mtoto na kisha akaongezea, kamata nafasi yangu na kusihi, lakini najua kwamba wewe ni Mkristo. Naye akajibu ndiyo, na mimi pia ni Mkristo, lakini inawezekana kwamba Mungu anaweza kuniambia tena kwa ajili ya kuombea mtoto, hata kama ni Ndugu Branamu ambaye anayehusika kuweza kuombea mtoto, lakini nawaza ya kwamba hiyo haitaweza kusumbua. Akasema kaa na kusihi, na nitaweza ni, ni kujisikia kama vile ninahukumiwa kama siwezi kuombea mtoto huu. Nina onyo ndani ya moyo wangu ya kwamba napasha kuombea mtoto huyu, na kama nikosa basi iweze kufundia hiyo kwa mtumishi wa Mungu. Lakini ilikuwa ni Roho wa Mungu ndiye ambaye alikuwa akiongoza mwanamke yule. Mwanamke yule pamoja na mtoto alikaa, ijapokuwa alikuwa na kadi ya maombi, akaombea mtoto yule, na baada ya kuweza kuita msari wa maombi mwanamke yule alikuja katika msari wa maombi. Nilikuwa nimekwisha kuita watu karibu kumi, na mnajua wakati kunapokuwa watu kumi wakati napowaombea inakuwa kama mzaifu sana, kwa sababu ya maono ambayo ninayoona, lakini mnapasha ukuwa na imani, na mara nyingi nina itaka wa watu ishirini au makumi tatu, na yule mama alikuwa pamoja na mtoto yake alikuwa katika msari wa maombi na mtoto yule alikuwa amefunikwa vizuri katika mavazi, na nikauliza unashikia namna gani? Imekamatwa katika kanda, mweza kusikia. Nikauliza uko namna gani, na nikasema kwamba ya kwamba sisi hatujuani. Nikamzungumzia nikamwambia kwamba hauko hapa kwa ajili yako, lakini kwa ajili ya mtoto wako. Mtoto huyu iko na lesemi, ugonjwa wa lesemi waganga walimwacha, wanawaza ya kwamba inabaki tu miezi fulani. Nikasema, sikia, simama muda kidogo, mtoto wako amekisha kupona. Kuna mwanamke mfupi alikuwa akivaa kazo fulani na kazo fulani, aliombea mtoto wako katika msara wa mombi hasa sasa hivi, aka alishaka amekisha kupona. Mnaona utiifu ni njema kuliko dhabihu. Mnaona roho iko hapa, roho iko hapa katika sura ya hua, ninyi ni wana kondoo nanyi munaungana pamoja naye na tunaongozwa na Roho Mtakatifu. Kama tunaendelea kwa namna hii, hatutaweza kufikia katika mstara wa maombi. Nona, najua kwamba mnajaribu kwa nguvu, lakini mshache muweze kushikwa na Roho, msijizuize Mujiache kwa Bwana, mwache Mungu aweze kutenda, na itakuwa ni ajabu sana, itakuwa ni nzuri sana. Mujiachie kwa Mungu peke yake, musi msijaribu. Mwache Mungu aweze kutenda, mwache Roho aweze kutenda, mmwache aweze kufurahi. Muweze kumshika kwa moyo wenu wote, kwa nguvu zenu zote, mmwamini. Naamini ya kwamba hiyo inafanyika sasa. Mwendelee, mwendelee kwa mwendelee kuomba, mwendelee kuomba, mwendelee mwamini mbele mtu waweze kuja katika msara wa maombi, niweze kutazama ndani ya kusajiko. Nitaka niweze kuona kama Bwana anaweza kuzungumzia mtu fulani ndani ya kusajiko. Wangapi waliweza kuona picha ya malaika wa Bwana iko katika kitabu? Niweza kuisikia hiyo hiyo, ilitokea katika upande huu na niweza kuja hapa kwa upande huu paka kwa upande huu, na siku zote ina, anakujaka kutoka kwa mkono wangu wa kuume, na ndio maana naombaka siku zote kila msara wa maombi, kila mtu aweze kuja kwa mkono wangu wa kuume, kwa maana asikuje kwa mkono wa kushoto, lakini Bwana anakujaka siku zote kwa mkono wa kuume. Na mbele huduma hizi zio kuanza kwa mwanzo, wakati nipokugusa kwa mkono wa watu ambao ugonjwa ulipaswa kuonekana walikuwa wakikuja kwa mkono wa kushoto, na wakati kuwa wakikuja kwa mkono wa kushoto, na tangu wakati huu, watu walikuwa wakikuja mpaka kwa mkono wa kume. Na Mungu ni baba yetu, mnaamini hiyo? Yeye ni Mungu wetu na ni baba yetu, mnaamini ya kwamba sisi ni wana wa Mungu? Mnaamini kwamba yeye alishuka katika sura ya hua, mnakumbuka hiyo? Naamini kwamba mnaelewa ya kwamba sio watu ambao walio hapa ndani ya makusanyo ya maombi na mna wazo ya kwamba makadi za maombi zogawajiwa hapa, lakini pia kuna watu mia mbili au mia tatu ambao wanahitaji tuwaombea, nasi tunagawa makadi za maombi kwa ajili ya kuweza kuita watu ili tuweze kuita watu mbele ya kuombea kusudi waweze kuingia katika mstari. Na wakati mtu fulani atakapoweza kusimama mbele yangu na kutokuamini, atakapoingia itakuwa mmalizika, itakuwa mmalizika na ni msingi wa imani yote, inafanyika kulingana na msingi wa imani. Mungu akubariki dada yangu mpendwa. Kama inaweza kuzungumzia kwa namna iliyokali, ni kwa wale ambao wasioweza kunyenyekea chini ya kitendo cha Mungu, wasioweza kunyenyekea chini ya Mungu, na sio kwa ajili yenu mnayoishi kulingana neno. Unaona, ninaona vijana wakikuja katika imani, wengine pia wanakuja na wale ambao wamepotea, ni ajabu sana. mali fulani kuna mtu fulani anayejaribu kuweza kuamini. Unaona, sina hitaji ya kuweza kuanza kuyaeleza. Hamuwezi kuutafsiri Mungu, bidii zote ni za bure. Ndani ya bustani ya Edeni kulikuwa miti mbili muti wa uzima na muti wa ujuzi. Na wakati mtu alipotoka muti wa uzima kwa ajili ya kwenda kwenye muti wa ujua mema na mabaya, akajibomoe mwenyewe na akabomoa mambo yote. Hamuwezi kuelewa Mungu kwa akili yenu, lakini kupitia ufunuo na kupitia imani mnaona. Kitu cha kwanza ni kutengana pamoja na Mungu, kutengana na Mungu. Watu walitengeneza mambo mengi lakini wakaenda wakatengana, wakaenda mbali na Mungu. Mungu hatabomoa kitu, watu wao wenyewe watajibomoa wenyewe ndani ya ujuzi wao. Mungu habomoe mutu, Mungu ni wa milele, lakini watu wanajibomoa wao wenyewe kupitia ujuzi wao. Wamoja wanasema uponyaji wa kiungu haukwake tena na kwamba Roho Mtakatifu haukwake tena. Hiyo ni ujinga wenu. Hiyo ni akili yenu wenyewe inayobomoa na inayowanyima wanyima imani na baraka. Lakini kama mnasema, o Mungu kuja juu yangu niongoze. Mutu aishi kwa mkate tu, lakini kwa kila neno linalotoka katika kinywa cha Mungu. Wangapi katikati yenu katika mstari mm, wa maombi wasio ni jua na ambao sio jua mnyosha mkono nyote. Wangapi katikati yenu hapa ndani ya kusajiko ambao wasionijua, na pia ndani ya hiyo galeri? Mungu ni muhukumu wangu, yule ambaye naye jua peke yake. Ni ndugu ambaye aliye hapa, huyu mwongozi ni kusema ndugu Hobson, na kisha akose wa ndugu fulani ambao niweza kusalimia kwenye mazabahu, lakini ambao hakuna mmoja aliye katika mstari wa maombi Tumegustanana sisi kama vile wahubiri lakini hakuna mmoja katikati yao aliye sehemu ya msari wa mombi, hakuna mmoja wao aliye sehemu ya hayo. Ndiyo mnaona, mliweza kutumwa mbele yangu ili niweze kutimiza huduma hii. Watu wakubwa wa Mungu wangapi walioweza kutumwa ili waweze kutengeneza njia, ili waweze kutengeneza, waweze kukata njia ili waweze kutengeneza njia kwa ajili ya huduma hii kuweza kutimilika. Mweza kunitengenezea njia miaka mingi iliyopita mbele, niweze kuanza huduma yangu. Tuliweza kuanza kazi ya kuanza ya mliongoja, ili yale yaliyofanyika sasa yaweze kufanyika. Muna hitaji hiyo heshima moja, kwa maana mliweza kutumika mbele, na sasa hayo yali anza ilitayarishwa tangu muda mrefu, njia ilitengenezwa. Msisahau hao wainjilisi wakubwa ambao waliofanya hivyo. Mnaona kama mnaweza kuingia katika uposowaji, hamwezi kuipatia mganga wa kwanza, lakini mtaipatia mganga aliye na ujuzi kubwa anayejua kupasuaji. Hiyo ni kipaji, hiyo ni kipaji. Mniache niweze kueleza kwa muda mfupi, kipaji kwa namna ya kujiachilia kwa Mungu. Mimi situmikishake akili yangu au maoni yangu au akili yangu au maneno yangu, ninajiruhusu. Ni kusema kipaji, najua namna ya kufanya, na Roho anakuja Huwa nakucha, na hiyo nipasha kufika mnyote, mna roho. Kama hamunayo mgileza kuwa mmekufa, mnaona. Lakini kama sasa mnakutokwamini na mashaka, ninaisikia hapo hapo, ndani ya hiyo hali ingine, hali ya maoni au ya maono, ya ma... ya maono. Mungu anajua hivyo. Mungu anatumika, ni Mungu ndiye anatenda, ni imani ndiyo anayetenda, yeye ndiye anayetenda Mungu ndiye anayeniongoza na sio sio mimi ninayotenda. Lakini mara nyingi na regea ka. Na wakati naporegea mara nyingi napasha kusimamia pale. Ndugu Roll na Billy Paul wanapasha kuwa macho juu ya hayo. Unaona? Yale ambayo isiyokuwa yangu, hii karama sio yangu lakini yenu. Kama ninataka niweze kujua kitu fulani, Oh Bwana, ni kitu gani? Hiyo hainiambia kitu fulani. Lakini na wakati napoweza kuwa tayari, hayo yanawahusu naye, anainipatia, ananijulisha. Ni imani yenu, ni kusema. Mtazame hapa, mara ngapi? Mara ngapi? Mwanamke yule aligusa pindo la, vazi la lake. Mnajua kwamba yeye ni mkubwa, yeye ni kuhani mkubwa. Aligusa pindo la vazi yake. Namna gani uweza kutumikisha kipaji cha Mungu na kuweza kupokea kitu fulani? Ni mnapokuja na kwa heshima, na sio kwa mfano. Kama Marta angeliweza kukuja na kusema oh, Bwana, ulikuwa wapi wakati ulipokuita? Mbona hukuja? na kadhalika na kadhalika, lakini alisema sasa yale ambayo utakayosema itafanyika, na hapo hapo neno ambalo li alisema alikaambia ali yule mwanamke, hasi vema kuweza kukamata mkate wa watoto kuipatia umbwa. Lakini mwanamke akasema, Bwana, pia umbwa zinakula makombo ya meza ya meza ya bwana wake. Hakusema Bwana, oh hii inaniumiza hi, hi, hi, hi, hi, hi, lakini Marta alisema ya kwamba kama ungekuwa hapa, ndugu yangu hangeweza kufa lakini bwana akasema, mimi ni ufuko na uzima, yule anaye niamini ataishi milele hata kama akikufa. Na naamini ya kwamba Yesu Kristo ni mwana wa Mungu aliyekuja katika ulimwengu, lakini alikuwa pale sasa, na iko hivyo hivyo tena leo, wakati mnapo karibia Mungu ndani ya kushitolea ndani ya heshima, na mnapoomba na mnapohudumu katika maombi, na najua nami na pia na ninatazama saa, lakini nataka niweze kuomba kwa mafupi kwa ajili ya watu, na kisha mutaweza kuombeana nini. Kwa ninyi mwamini kwa moyo wenu wote, mwamini nitaka kusema mbele ya makusanyiko yanze, na mbele kipindi cha maombi chiweze kuanza, kama muna imani msishakii munaweza kuvuka yote ambayo inayowaletea mashida. Mtu yule mwanaume yule iko na ugonjwa wa moyo alikuwa kwenye hospitali. Kama unaamini kwa moyo wako wote, Mungu atakuponya. Mweshimiwa Howard, uwe na imani. Mweshimiwa, una kadi ya maombi? Hapana, haunayo. Nami ni mgeni kwako, waujaniona, sija kuona. Tuko wageni sisi kwa sisi lakini u namna gani? kama ni kweli, nyosha mkono. Yesu Kristo amekuponya. Pia unaona yale nitaka kusema. Dada yangu, unaumia, una ugonjwa wa asma. Unaweza kurudi nyumbani kwako, umekwisha kupona. Na wewe huko, mheshimiwa, una ugonjwa wa mguu. Unaamini? Ndiyo. Wewe unaamini? Ndiyo. Wewe kijana uliye na shida ya mguu, ya mguu. Unaamini kwa moyo wako wote, unaweza kuipata hiyo amina. Usishakie. Kula huko, mwanamke ambaye nayeombea kwa ajili ya mume wake, ana shida za mishipa ana shida za mishipa. Kama unaweza kuamini, unaweza kuipata. Usishakie, amini kwa moyo wako wote, simama kama unaweza kuamini. Na wana wote unaweza kuona, tazama huko huko, mnaona sisi ni wana kondoo, huwa anashuka, muwe na imani ndani ya Mungu. Kuja mama, unaamini ya kwamba mimi ni nabii wake, mtumishi wake? Watu wengi wanakwawaka kwa, kwa ajili ya hiyo lakini, wajua yale nitaka kusema, unaamini hiyo? Sisi ni wageni, sisi kwa sisi, ndiyo hatujawahi kukutanana na mbele hii ni mara yangu ya kwanza, ndiyo tunakutanana hapa. Sikujui haunijui, ni mara ya kwanza. Sina hata wazo fulani kuyale ambayo ulionayo au kwa sababu gani uko nayo ulio hapa, lakini akose uko mgonjwa, akose uko hapa kwa ajili ya mtu mwengine, akose una mashida ya kipesa, akose una mashida za kijamaa, sijui. Lakini wewe unajua kama uko mgeni kwangu, nyosha mkono. Asante. Unamnona na ni kweli, ni kujisikia vizuri. Ni mara ya kwanza, ndio tunakutanana hapa, kama vile Bwana alivyokutana na mwanamke yule kwenye kisima, alimzungumzia ili aweze kukutana na naye katika roho wake. Lakini hiyo inafika mahali pote, watu wanaamini ya kwamba hiyo ni ajabu. Sikujui na haunijui, lakini Mungu anakujua, kama Mungu ananifunia, kama vile mwanamke yule Yesu alivyomwambia kwenye kisima akamwambia hitaji yake ilikuwa ni namna gani. Katika Yohana sura 4, akaanza kumwambia akasema, Bwana, wewe naona kwamba wewe ni nabii. Tunajua kwamba wa Samaria, wakati Masia atakapokuja, wakati Kristo atakapokuja atatuambia mambo haya yote. Akasema hii ni alama ya Masia, na yeye akamwambia ni mimi ndiye kuzungumzia na yeye. Akakimbia akakimbia, akasema, tazama mwanaume aliyeniambia yote ambayo niliyofanya, huyo si Masia? Na mji wote ukatoka ukaamini. Hiyo ni andiko, na maandiko matakatifu ni kweli. Hiyo ni maandiko matakatifu, ni kweli. Ninyi ndani ya kusanyiko, na wakati sasa mnapokuwa mkiamini kwamba Masia mwana wa Mungu yuko hapa akiwa katika sura ya Roho Mtakatifu na akitenda kupitia sisi. Tazama Biblia ikifunguliwa, ninyi ni wanakondoo, naye ni huwa na hapo. Sasa itafika na sasa mnaona, ninamkaribia sasa ndani ya imani, nanyi pia mnapaswa kuamini, namkaribie mambo hayo Nikitaka niweze kwanza kuzungumza kwa muda mfupi, ili maono iweze kusimama, kwa maana ninayaona ikipita mara nyingi mbele yangu. Mahali pote Mungu iko mahali pote, iko hapa. Mwanamke huyu iko na ugonjwa wa artrit. Naona manam... mwanamume ule akisimama kwenye kitanda chake. Ni hatari. Kama ni kweli, simama, nyosha mkono wako. Hawezi kusema ndio, ni vile hii nini? Niliona maono, nilimwona ndani ya maono nilimwona akijaribu kuweza kusimama kwenye kwenye kitanda chake. Muwe katika unyenyekevu, muwe katika unyenyekevu. Mwanamke yule anahuzunishwa na kitu fulani. Nilitaka niweze kupita pembeni yake, lakini kuna kitu fulani kilicho cha kilindi ndani yake, giza na huzuni inamzunguka. Oh, yes. Oh, yeah. Ndio, Ki, kiungo moja ya jamaa yako mume wako iko kwenye hospitali, kwenye hospitali ya wapiganaji wa zamani wa mji wa Wolovolo, naye iko na kansa. Unatokea katika state ya Oregon, unaitwa Misi Lefeson, ni kweli amini. Unaamini kwa moyo wako wote sasa? Wende ifanyiwe sawasawa na imani yako. Unaamini kwa moyo wenu wote, umuwe na imani, musiakie museme, Bwana inaamini kwa moyo wangu wote na nafsi yangu yote. Wangapi wanaamini sasa kwa moyo yao yote? hii inafanya nini? Huwa roho muwe katika unyenyekevu, muwe wa kuvumilia. Waamini kwa moyo wako wote. Unaamini kwa moyo wako wote? Kama naweza kusema kitu fulani, unaweza kuamini ya kwamba Mungu atakuponya wewe, kuja katika Yesu Kristo. Hacha mwanamke huyu aweze kupona, apone kasa yake. Unaamini kwa moyo wako wote? Amina. Unaamini pia kwa moyo wako wote, kama hata siwezi kusema kitu fulani unaweza kuamini kwa ya kwamba uweza kupona katika Yesu Kristo, hata mwanaume huyu aweze kupona. Amina. Kuja pamoja na imani, kuja kwa imani na kusi, unajua kwamba, unajua ninajua yale ambayo inayokufikia. Unaamini ya kwamba hata kama kwa siiseme, hata nikuambie kitu fulani, nyosha mkono wako, nyosha mkono wako hapa, weka mkono wako hapa. Una ugonjwa wa kike, sikuona hiyo katika maono, lakini umeona hapa kwenye mkono wako unaiona hapa kwenye mkono wako, utazama mkono wangu, tazama hapa na kusi, umeona? Unaona kwenye mkono wako, unaona una ugonjwa ingali pale, unaona? Na sasa kamata kitambaa ambao amba unao upanguza machozi, machozi yako. Unaona namna gani mkono wangu nakuwa nyekundu na kisha nageuka kuwa mweupe. Tatosha mkono wako sasa, nasa iko wapi Mgonjwa yuko tena wapi? Ugonjwa uko wapi? Haiko tena. Tazama, tazama, kitu fulani kinafanyika sasa, kitu fulani cha kimaajabu. Bwana aniahidi ya kwamba hayo ingepasha kuonekana pia kwa mkono, wakati ugonjwa uepasha kupona kwanza, ugonjwa na kisha baadaye uponyaji. Unaamini kwa moyo wako wote. Bwana uwe wa huruma kwa mwanamke huyu, ninaagiza adui katika jina la Yesu Kristo, ninamfukuza toka Tazama sasa, mkono wangu, nakusihi, kuna kitu fulani kinafanyika sasa. Tazama, tazama, weka tena mkono wako, weka mkono wako tena, mkono wako katika mkono wangu, na kitu fulani kinaweza kuonekana tena. Hapana, sasa mnasikia nyote? Ndio, ndio, amina ya e, mwanamke akiwa akiona, ukika kwamba hana tena ugonjwa. Muamini kwa moyo wote, bila hata kusema neno moja, naweka mkono yangu katika Yesu Kristo. Acha mwanaume huyu naye apone, kuja mwanaume mheshimiwa Acha yote iweze kupona mwanaume katika Yesu Kristo, mwanaume huyo apone. Kuja dada yangu, unaamini kwa moyo wako wote? Unahuzunishwa, unaamini kwamba unaweza kupona? Wewe ni Mwespanye, hauzungumuze lugha ya Kiingereza? Oh, unazungumuza lugha ya Kiespanye na lugha ya Kijapani. Ni kweli? Uu, ulizaliwa hapa? Ndio, ni kweli. Ni vizuri. Unapenda Bwana, unaamini ya kwamba sukari imekuacha na unaweza urudi nyumbani kwako ukiwa katika afya njema. Amina na kama hata siseme kitu fulani, unaweza kuamini ya kwamba umepona? Ndiyo, unataka hiyo. Una shida kwenye mfupa wa, wa mgongo wako. Katika Yesu Kristo bwana wetu, umepona. Kabata njia yako, nenda. Ni ya nguvu sana, yenye uwezo. Unaamini kwa moyo wako wote kama unaamini kwa uhakika katika jina Yesu Kristo, na unajua ya kwamba najua ya kwamba unajua ya kwamba unajua ya kwamba sijue yale inayohusu wewe, lakini kitu fulani unataka niweze kuombea artrite yako, na sio kwa ajili ya hiyo tu, lakini kwa ajili ya mambo yingine yote. Wende, umepona. Nataka kuambia ya lazima una shida ya moyo Nenda, nauamini, uamini kwamba umepona. Mnaona yale ambayo nitaka kusema, rafiki zangu, ninaona maono, lakini sitaweza kusimama hapa kwa muda mrefu. Mnaamini nyote ya kwamba amepona? Tuimbe sote, tuombe pamoja, katika Jesu Kristo, katika Jesu Kristo. Amina, umepona. Amina, wewe kuja, uwe na imani, kasa itakuacha. Lakini kama una imani, itakuacha. Kama hauamini, itakuwa lakini uwe na uhakika, Mungu atakuponya kama unaweza kuwa na uhakika, hautakufa kwa ugonjwa wa moyo, lakini utaweza kusifu Mungu. Unaamini kwa moyo wako wote na usifu jina la Bwana Yesu Kristo, umepona. Amini na wewe, mtoto mdogo, kama ninaweza kuwekea mkono. Unaamini kwamba utapona katika, katika jina la Yesu Kristo, umepona. Uwe na imani, amina. Uwe na imani, unaamini, unapaswa kuamini. Unaamini, unaamini, unaamini kwamba yote itafanyika vizuri. Katika jina la Yesu Kristo, acha shetani atoke katika mtu huyu. Amina. Na wewe kijana, Bwana ponyesha kijana huyu mdogo, umpatie. Ninamkamata katika mikono yangu, katika mikono yangu, nikikumbuka yale aliyofanya Yesu katika wakati ule, abepona. Amina huj huja mheshimiwa, Mungu na Baba, ninakomba ili uweze kuponyesha mwanaume huyu katika jina la Yesu Kristo. Naye amepona. Amini kwa moyo wako wote katika Yesu Kristo. Hacha dada yetu aweze kupona. Asante, kuja mheshimiwa. Unaamini ya kwamba katika Yesu Kristo, ndugu yangu atapona? Uwe na imani musiakii, kuja, uwe na imani, kuja. Mwanamke, una nini? Kwa sababu gani uko mpole? Haukuelewa ya kwamba Mungu anatuponya, ya kwamba anatuponya, ya kwamba anatuponya. Hapa na sio wa moja tu hapa lakini, wote mnajua kwamba kuna kitu fulani kinafanyika hapa, na sio ndugu na mama anayofanya hiyo, lakini mmeelewa hiyo, mnaweza kuamini hayo. Na hapo sasa yule yule Yesu moja hiyo huwa moja ambaye aliyekuwa hapa na aliye hapa katika madhabahu hapa iko katika kusanyiko lote zima. Maono yanaweza tu kutusaidia kutu mara ngapi Biblia tuufundisha ya kwa kwamba tuweza kuwa na maono na kadhalika? Mungu angali tena yule yule na ni Roho Mtakatifu ndiye aliyenizungumuza na aliyenionyesha mambo na ambaye aliyeniambia ya kwamba ulitayarishwa kwa ajili ya kuiombea wagonjwa na hii nuru unayoona juu ya picha ilikuwa ikikuwa juu yangu tangu kuzaliwa kwangu. Mama yangu alikuwa na miaka kumi na tano wakati nilipozaliwa. Tulikuwa hatuna hata dirisha, ilikuwa kama vile ni stoa kidogo, ilikuwa ni chumba kidogo ya mbao. Na hapo malaika wa Bwana, tarehe sita mwezi wa nne mwaka elfu moja mia kenda na kenda kwa saa kumi na moja ya asubuhi, hiyo nuru ikaonekana juu yangu. Na wazazi wangu walikuwa haingie katika walikuwa wazazi wangu walikuwa wa Katolika, walikuwa haingie katika hata shirika moja la kizehebu, walikuwa na hiyo kusanyiko la batizo lilikuwa likiitwa kwamba Person Kingdom na tangu miaka mbili nilikuwa nikiona maono, na tangu wakati ule nina mpaka sasa nikuwa nikiona maono na maono hiyo ilikuwa ikionekana, na nikaambiwa kwamba ulizaliwa kwa ajili ya kuombea wagonjwa. Nikasema, Bwana, watu wataniamini, hawataniamini? Na kisha nikaambiwa kwamba kama vile alama mbili zilizopewa kwa Musa, na wewe utapewa alama mbili, moja kwa mkono na nyingine kwa maono. Mnaona namna gani? Hayo yote yalifanyika iwe namna gani, yale yote ambayo watu wanayosema yeye aliitangaza ali na ali ashuhudia na alihakikisha akose nasha kwenda nje ya nchi akose, kuna mwito ambayo inaiita ndugu na dada na maono ya malaika wa Bwana na Mungu ndani ya mbingu anajua kwamba hiyo ni kweli. Sasa ingekuwa inaweza kuwa na faida gani kuweza kuambia mambo haya? Ninaweza kuhukumia kama hiyo sio kweli, na warafiki wangu wanaweza kusema nini, nakadhalika msikie kama naweza kuenda nchi ya upande wa pili wa bahari, na kama naweza kuhubiri huku, msikie mimi, sina hitaji ya pesa. Hapana, ninapokea dola mia moja kwa juma ya kusanyiko hapa, na ingine yote inalipwa masafari na kadhalika, na si kwa ajili ya pesa ndio naenda hapana. Sadaka niliipewa na hiyo sadaka ilikuwa ya milioni moja mia tano elfu Watu walifanya masheki ya milioni ya madola, lakini sikutaka kuweza kuikubali na sikuweza kuikubali. Kwa sababu gani? Niko hapa mimi maskini, niweza kuacha yote, mi naishi kama vile mwombaomba, mwanayesumbua nikilia na kadhalika. Kwa sababu gani? Kwa sababu nina kazi, nina agizo, nina kutuma ambayo nipasha kutimiza. Na watu wanataka niweze kwenda huko na huko na mmoja anasema fanya hiki na mwingine anafanya kile, kile sio hivyo, haiwezekani. Mimi sitaki. Ili niweze kuwa na kitanda cha maua, napasha kupigana kama ninataka niweze kutawala na niweze kuenda mpaka mwisho. <coughs> ngapasha kubaliza safari yangu, ninajaribu kuweza kusaidia watu, na kama naweza kusema kitu fulani, mniamini, nataka kuweza kusema kitu fulani hiyo, napasha kushughulikia na Mungu, na Mungu anawambia wa hiyo, nyinyi yote mnapasha kupona, kila mmoja katikati yenu. Nani aliyekaribia hapa? Ni karibu hapa kweli kweli, kama vile ivyo hapa. Sikia mwanamke, sisi ni wageni, sisi kwa sisi. Sikujui lakini mnajua kwamba ninajua ni kitu gani ambacho hakitembei kwenu. Unaamini pia ya kwamba hata kama siwezi kusema kitu fulani, asante. Ni kweli, mna mashida kitu fulani kwenye mfupa wa kinywa, na naona ya kwamba uliweza kuwa na ajali ya gari, na tangu wakati ule unakumia hiyo na hiyo maumivu hayo. Ni kweli sasa mnyosha mkono wako. Ni kweli? Amina, ni yule yule jana, leo na hata mimi na milele. Katika Yesu Kristo, nenda umepona. Kuja ndugu, katika Yesu Kristo, umepona kuja dada, katika jina Yesu Kristo. Oh, Roho ambaye aliye juu yangu anapaswa kupaka mwanamke yule, katika jina Yesu Kristo, katika Yesu Kristo, umepona kuja ndugu, katika Yesu Kristo, umepona maumivu yako ya mgongo inapaswa kutoka, asma yako inapaswa kwenda unaamini unahitaji, unapasha tena, akosa ungana mvuta, ungana mvuta, unapasha kuacha hiyo kwa moyo wako wote. Tangu sasa, wewe umefunguliwa, unapasha kushukuru Mungu kwa ajili ya hiyo. Mnampenda kwa moyo wako wote, mnampenda kwa moyo wenu wote. Tuombe sasa, sisi sote kwa moja, tukamata kwa mkono. O Mungu Mtakatifu, huwa Roho Mtakatifu kuja katikati ya wana wanakondoo wako Kuja o oh, Mwanakondoo, utuongoze utuongoze. Shetani ushakashindwa, na watu waliweza kuitambua, wanapingana wewe, hauna tena mamlaka juu yao, wao ni wa Mungu, nasi tunatangaza ya kwamba ushakashindwa. Toka katika Yesu Kristo, amina. Msifu jina la Bwana oh, na sasa ni ndugu e ndugu Frank haleluya. Sasa ndugu Frank anakabata neno msifu Mungu, namtukuze Mungu, haleluya haleluya. Asante Bwana, asante Bwana, asante Bwana, haleluya haleluya haleluya haleluya. Bwana asifiwe, Bwana asifiwe, haleluya haleluya Tuimbe pamoja, ninampenda ninampenda ninampenda ninampenda mwana kondoo wa Mungu wa damani, ambaye aliyenipenda na aliyekufa kwa ajili yangu juu ya msalaba nampenda nampenda mwana kondoo wa damani wa Mungu ambaye aliyenipenda na aliyekufa kwa ajili yangu juu ya muti wa msalaba. Wangapi katikati yenu waliokuja hapa wakiwa na hitaji ya maombi iliyo ya kipekee na ambao wanaoweza kuamini ya kwamba Bwana yuko pamoja nasi kama vile alivyoahidi kwa ajili ya kujionyesha kama vile yule yule, mnyoshe mkono. Kuna mutu aliye na hitaji ya kipekee? Mungu awabariki nyote. Munaweza kuamini ya kwamba mumekwisha kupokea yale ambayo munayoomba hapo? Golgota Mungu alitayarisha yote ambayo tunayoweza kuomba na yale yote ambayo hatungeliweza hata kuitaji lina kuomba. Sasa namna gani Mungu hawezi kutupatia yote pamoja naye? Biblia yetu inafundisha ukovu ya ujao, ukovu ndani ya mwili, ndani ya roho na ndani ya nafsi. Ukovu wa nafsi, ufungulivu wa roho na uponyaji wa mwili, ukovu ya ujao, ukombozi ya ujao, ufungulivu wa ujao, injili ya ujao, injili ya Yesu Kristu bwana wetu. Mwamini hiyo sasa namwikubali, na hapo sasa, hayo yatagika kwa ya kuonekana. Yale yaliyofanyika huko yangepashwa kutoonyesha tu yale ambayo yanayoweza kufanyika, wakati Bwana yuko pamoja nasi, na wakati watu wanapoweza kumwamini, wanapoweza kumtumainia na wanapoweza kukubali kwa imani yale ambayo walioahidi. Tuimbe, amini tu, amini tu, na tuamini katika wakati ule ule. Amini tu, amini tu, yote inawezekana. O oh, amini tu. Amini tu. Amini tu. Yote inawezekana. Amini tu. Yesu yuko hapa. Yesu yuko hapa. Yote inawezekana. Kwa sababu Yesu yuko hapa. Yesu yuko hapa. Yesu yuko hapa. Yote inawezekana kwa sababu Yesu yuko hapa. Bwana mwaminifu, neno lako ndani ya mkono neno lako ndani ya moyo, tunayamini na tunategemea juu yake kwa ujao, kama vile Petro alivyosema katika wakati ule, Bwana S, sawasawa na neno lako, tunataka tutupe nyavu kwa neno lako. Hakusema hakutupa tu nyavu lakini pia kwa sababu ya neno lake aliweza kutembea juu ya maji kama vile anavyotembea kwenye barabara inavyokuwa kavu. Sawasawa na neno lako, walio wako walioshea mikono wagonjwa nao wakapona. Sawasawa na neno lako, watumishi wako wanatenda na wanaona mkono wako ukionekana na wanafanya mazoezi ya nguvu zako, sawasawa na neno lako. Tunaamini ya kwamba wagonjwa wamekwisha kupona, tulipona ndani ya kuumizwa kwako. Na ni hivyo ndivyo inavyoandikwa, na ni hivyo ndivyo tunavyoamini, Bwana, kama vile tulivyosikia hatujaribu kitu fulani hatupibe kitu fulani, lakini tunajiacha kwa ujao kwako, tunajiweka katika mikono yako na tunaweza tu kushukuru kukusifu na kukutukuza kwa ajili kwa Bana, ulitimiza yote tuliokolewa, tulipona, tuliwekwa huru Tumebarikiwa, tunakuambia asante kwa ajili ya hiyo, kwa maana ni hivyo ndivyo inavyoandikwa, ni kwamba kwa Mungu alitubariki katika Kristo kwa baraka zote ambazo zinazokuwa katika ulimwengu wa mbingu, ulitubariki wewe ni wa, sisi, sisi ni wabarikiwa wa Bwana, sisi ni waliookolewa wa Bwana, sisi ni waliopona wa Bwana, sisi ni waliosamehewa wa Bwana. O Mungu, tunakushukuru kwa moyo wote kwa ajili ya mahubiri haya na kwa ajili ya makusanyiko haya ya kiungu katika jina takatifu la Yesu, amina.