Ninashukuru sana kila wakati napoweza kuwa hapa, ninavutwa sana kwa ajili ya kusikia neno la Bwana. Sijifurahisha tu kuweza kulitangaza, lakini na masikio pia nalisikiaka kila wakati napokuwa nikilitangaza, na iko hivyo, na hivyo pia kwa ajili ya wandugu zangu na Zaburi ilinjia katika roho Jete... nilifurahi sana wakati waliponiambia twende kwa nyumba ya Bwana. Zaburi mia moja na ishirini na mbili mustari wa kwanza, ni furaha sana tuende kwa nyumba ya Bwana, kwa maana siku moja katika malango yake ni njema kuliko siku elfu moja mahali pengine. Zaburi makumi nane na ine mustari wa kumi na moja. Na sasa kama tunaweza kutoka katika uwanja tukiingia katika mahali patakatifu, na kutoka mahali patakatifu tukiingia katika mahali patakatifu sana ni njema sana kuliko Sinkisi, siku elfu moja mahali pengine. Ni kusema sasa, tunashukuru Bwana sana kwa ajili ya kuonekana kwake kwa, kwa neema sana sana, kuona jinsi aliweza kutufunulia neno lake. Zain, neno lake lililofunuliwa, ilo gotti, ndiyo mapenzi ya Mungu iliyofunuliwa ndani ya wakati huu. Neno ndiyo kitendo kilicho hai cha Mungu ndani ya wakati wetu, ndani ya siku zetu Shonken, na huwezi kusema kwa namna tofauti. Katikati kati ya wikendi mbili ambazo zimekwisha kuupita niliweza kuendelea kutumika kifaransa changu Pant. na kuweza kujifunza namna gani unaweza kuishi mambo, unajua kwamba ni kuwa huku Ufaransa niliweza kupata heri katika katika mambo hayo kujifunza, na yale inaweza kunihuzunisha ni yale ambayo niliyoona na kusikia. Dirisha yangu ilikuwa ikitazama katika barabara kubwa na ilikuwa ni wakati ya hiyo msafara au karnavali, na sikuwa na bidii ya kuweza kutazama chini, na hapo hapo kukakuwa mafamfari za kutoka Amsterdam na hiyo majeshi ya sita ya Marekani walikuwa waheshima kubwa wenye jina kubwa, walikuwa kiimba. Unajua walikuwa kiimba nini? Walikuwa wakisema wakati watakatifu watakapoingia huko itakuwa ni siku gani ya ajabu. Na kama vile ilikuwa haitoshi, hiyo famfari ya kufuata ilikuwa ikiimba ya kwamba glori glori haleluya na kisha kulikuwa hizo mamamaske zote na msafara au madefile, na nikuwa na moyo ambayo ulikuwa umepenywa sana, nikaguswa sana, nikajiuliza haya yote yako naenda mpaka wapi? Haya yote itamalizikia wapi? Nikasema oga wa Mungu ushakapotea, watu hawajui yale wanaofanya, na hiyo iliendelea. Nikajiambia kwamba Nika mbone, kulikuwa televizio ndani ya chumba hiki, nilitaka ili niweze kusikia ili niweze kuelewa vizuri maneno na akose kuweza pia kuyaweka katika akili yangu, na hapo hapo kulikuwa mdanganyifu aliyekuwa na hiyo mambo yake na ulozi na uchawi na hizo mambo yote, akaonekana kwenye televisheni ya nchi nzima, na huyo akasema kwamba tazama y kitu moja kutoka Senegali, akasema kwamba mweniite niwaambie yale mulio nayo. Na hapo sasa, hiyo inaendelea tangu muda mrefu, nikasema ni vema kuzimisha hii televisheni, nikazimisha nika na kasirani kubwa, kwa sababu sikutaka kuweza kusikiliza, na yote ilikuwa ikitawaliwa kutoka mambo Shetani ndiye mungu wa dunia hii, nasi tunashukuru sana kwa sababu Mungu alitufungua macho ili tuweze kuepuka hii mangamizi, kwa maana ulimwengu wote uko na ingia katika mangamizi yote imechawika imelogwa na yote iko katika mkono wa Shetani. Ulimwengu mzima uko katika njia ya Shetani na nawo wenyewe hawajui. Sitaki kuweza kuingia katika marefu ya mambo haya, ninahitaji hii gazeti ambayo niiza kupokea Tarehe ishirini mwezi wa pili mwaka elfu moja mia kenda makumi nane na nane sijue kama hiyo iliweza kutangazwa katika magazeti zetu hapa. Tuna kichwa maneno inayoitwa kwamba toni 28 za Biblia zinatayarishwa kwenda Moscu. Ninasema siku ya ine magari za shirika la Urusi ziliweza kukamata zilikamata Biblia elfu makumi tatu na tano kwenye nyumba ya Biblia ya Stuttgart, na hizo biblia zinapaswa kuchukuliwa mpaka Moscou kupitia Varsovi, Brest na Minsk. Na hiyo ndiyo shirika la Ujerumani nayohusika na biblia ilisema, na hiyo kwamba hiyo ni mabari, nasema kwamba hiyo biblia zinatayarishwa kuweza kuchukuliwa katika Urusi katika huu mwaka wa M miaka elfu moja tuliyo ndani. Katika hiyo shirika la ukumbusho la Wakristo wainjilisi na wabatisi waliweza kupata ruhusa ya utawala ili waweze kupokea Biblia elfu mia moja ni kusema hakuna Haiko tu mahabari mbaya zinazosikilikana, lakini pia kuna habari njema. Habari mbaya ingine ilikuwa ikihusu mwenjilisi Mumarekani. Kwenye redio na kwenye televisioni niliweza kusikia ikisemeka kuhusu yeye, sikusoma hata maneno fulani kuhusu yeye, lakini sijue maelezo ya mambo hayo, lakini niliweza kuelewa ya kwamba watu hao wanafurahia mabaya ya wengine au shida za wengine, wanategana mitego wao kwa wao na hawana nia njema kwa ajili ya wao kwa wao unaona, katika hii mustari wote ya kwamba uovu unakamata mamlaka yake, ila ila ndani ya bibi harusi wa kweli peke yake ndimo mutakamo mutakapoonekana upendo wa kweli wa Mungu. Kwa mwisho, ingine yote itaingia katika mangamizi. Nani katika hii mzunguko mdogo ndiyo maneno haya yanaweza kuzungumzwa, na swali ikaulizwa. Swali nayo huhusu neema, na swali ilikuwa ni hii: ni wakati gani neema inaanzaka na wakati gani inamalizikaka, na kwamba neema ni nini kweli kweli? Na wakati mposikia ya kwamba hukumu ilikuwa imetolewa kulingana na kushindwa, na kwamba sasa neema ilikuwa imefika mwisho wake, na kwamba hukumu ulikuwa umekwisha kuanza iliweza tu kusema ya kwamba mahali ambapo neema inamalizika kwa watu mbele ya watu hapo sasa inakuwa imeanza mbele ya Mungu. Mmeelewa hiyo vizuri? mahali ambapo neema inapomalizika mbele ya watu mahali ambapo upendo unamalizika na mambo mengine inakuwa imemalizika ni hapo ndipo inaanzaka kwa Mungu. Neema ni nini sasa? nani ambaye anayepokea neema? nani anayerehemiwa? Nani anayenehemiwa? Ni yule aliyekuwa ameshindwa, yule aliyekuwa amehukumiwa, yule ambaye angepashwa kuingizwa katika gereza akose andu, yule ndiye anayeweza kusamehewa na kunehemiwa. Mutu ambaye haiko tena katika uhuru, ila yule ambaye aliyeshindwa ndiye anayehukumiwa, na yule aliyehukumiwa ndiye anayeweza kupata neema, sawasawa na mamzi ya utawala ha. Na hapo sasa, wazo kubwa ilinijia ndani ya roho, nikasema mahali ambapo pia waamini wanapowaza ya kwamba imemalizika hapa sivyo, kwa sababu kuna kuwa kuvunja sheria mahali fulani. Na hapo sasa, neema akose nilikuwa imemaliza kwa ajili yao, sivyo akose kwa ajili ya wengine, kwa ajili yao, kwa ajili ya kila mtu, kila neema inaendelea kutawala kwa namna akose, kwa namna nguvu sana lakini kwa yule ambaye amekwisha kushindwa, hiyo neema haina tena kazi kwake, lakini pale ilikuwa imemalizika, ni hapo ndipo inaweza kuelewa ya kwamba nikawaza ya kwamba mahali ambapo neema na waamini pia inapomalizika na inapovunjwa na kubadilishwa, hapo neema inakuwa imeanza kwa Mungu, ni hapo ndipo neema inaanzaka kwa Mungu. Basi tuwe macho, ili tusiweze kudharau neema ya Mungu, tusiweze kuhesabia wengine makosa lakini tuweze kufahamu na kuweza kuelewa kwa sababu gani neema ilitolewa na kupewa. Ni kusema ni kwa ajili ya kusamehe yule aliyehukumiwa, ili itangaze mwaka wa neema wa Bwana na kutangaza ufungulivu kwa wale ambao walio ndani ya gereza. Hiyo ni Luka sura nne mstari wa kumi na tisa. Isa. ikilingana na, na Isaya makumi sita na moja, na tunapashwa kulinda hiyo siku zote mbele ya macho yetu, ili tusigekwe kuwa watu wa kushindwa. Nani ambaye aliye na swali? Sikutayarisha kuweza kusimama hapa jioni hii, nitaka niweze kubaki nikikaa, kuna maswali katikati yetu, ili tuweze kuwa na funzo ya kibiblia Swali moja, Danieli sura mbili, ni shairi gani ndugu Schmidt? savoir... na kisha naweza kujua ni swali gani nayohusika kweli kweli inahusu sanamu. Sanamu ni kitu moja kama vile iyo, utawala ine za ulimwengu muzima, sakazo zitakazofuatana, lakini zinasemeka katika sura ingine, au katika hali ingine picha, ina maana moja kama vile ndani ya sura saba mustari sura saba Danieli Mustari wa saba, si akoosoa kusoma pia mustari wa pili. Lakini hayo mbili inafanana, inaelezeka tu kwa mapicha zilizo tofauti. Tunaweza kuisoma tuna wakati kwa ajili ya hiyo danieli sura mbili mstari wa makumi tatu na sita hii ni ndoto ile na, na tutaeleza tafsiri yake mbele ya mfalme mstari wa makumi tatu na saba wewe e mfalme ni mfalme wa falme na mungu wa mbinguni amekupa ufalme uwezo na nguvu na utukufu makumi tatu na nane na pahali popote wana wa watu wanapokaa, nyama za shamba na ndege za anga amewatia mkononi mwako na ume- amekufanya kutawala juu yao wote. Wewe ni kichwa cha dhahabu. Makumi tatu na tisa, na nyuma yako ufalme mwingine utasimama Nyuma yako ufalme mwingine utasimama mdogo kuliko wewe na, wa na ufalme wa tatu wa shaba utakao tawala dunia nzima, na ufalme wa nne utakuwa na nguvu kama chuma. Kwa maana chuma kinavunja vipande vipande na, kusi, na kuitisha vitu vyote, na kama chuma kinachoponda vitu hivi vyote, vivyo hivyo utakavyo kwa, kwa, kwa, wa iyo ufalme wa nne hiyo wa wa, ya mwisho ufalme wa nne kumi na moja. Na kama ulivyo ulioona miguu na vidole nusu ya matope na mfinyanzi na nusu ya chuma vivyo hivyo, hivyo, hivyo utakavyokuwa ufalme ulivyo uliogawanyika, lakini ndani yake itakuwa mm, ita, itakuwa nguvu ya ya chuma kama vile ulivyoona kile chuma kimechanganyika na udongo wa matope. Kwa maana udongo na chuma hawezi kupatana kukamatana, unaweza kuambatanisha hayo mawili, na kisha ndio Brahima aliweza kuyasema ndani ya mahubiri yake baada ya wakati Gorbachev alipotoa kiatu yake katika ma Umoja wa Mataifa UN alikapiga tupa tubila kuhitaji kiato chake mbele ya meza, na ndugu Brana alisema ya kwamba aliyasema ndani ya mahubiri yake yenye nguvu, akasema kwamba akasema yale ambayo iliandikwa ndani ya Danieli imetimilika, ikiwa lisimisha kwamba kama vile udongo na chuma ya kwa kwamba moja ilikuwa ikilinganishwa na mashariki na ingine magharibi, na hiyo ndio iliweza kuandika kose ndani ya broshiri ya mwisho, kitabu cha mwisho. Iwe mashariki au magharibi, iwe vidole kumi au mapembe kumi, hiyo haina maana. Lakini maneno hayo mamoja yanaelezwa vizuri hizo ni mitumikio mbili tofauti ambazo zimepasha kukubaliana na kuungana, lakini sasa tofauti inakuwa katika mwili na katika vidole na sio ndani ya vichwa saba. Lakini wakati uliposikia hiyo vichwa saba, inamaanisha nini? Ni kusema wale wanaotawala, wale wanaoongoza, wanaopanga na wengine ambao walio viungo vya kutimiza tu. Hiyo vidole kumi havyamwake iza kutembea vizuri, wakati mguu unapotikisika inakwaka ni vizuri, na ni kitu nzuri, na ni hivyo ndivyo tunaona hapa ikionyeshwa kwa namna mmoja, ikionyesha ufalme wa mwisho, ni kusema ufalme wa Roma na yale ambayo iliyoya lazima ni, ni hapa, hapa kuna chuma na nusu udongo, na pale ufalme iko nguvu tena, na kwa upande mwingine nakuwa dhaifu. Na lakini kama unaweza kutazama ulimwengu leo yote iko katika ma, mabaya, katika hali mbaya. Angalia mashariki yote iko na madeni, mpaka mwisho, mpaka kwenye shingo iko na madeni, hakuna msaada. Kuna mambo ambayo siweze kusema hapa lakini pesa ya Ulaya Liki, itakuwa hapo hapo niweza kuzungumuza na watu katika juma iliyopita, ilikuwa ni kitu cha ajabu sana. Watu wa tawala wa waongozi wa, wa nchi wamekwisha kuweka nguvu zao katika hiyo pesa inaitwa itwa k uliweza kuzungumuza sema kwamba watu wanaoongoza hizo maweko yao ya pesa na kadhalika, na hiyo uaminifu katika dola n kuangamia na kuharibika nchi ya Ujerumani imekwisha kupoteza zaidi miliari sita wakati wa kununua mambo iliyopita katika siku zilizopita, na hiyo iliweza kutangazwa katika magazeti, na hiyo inaendelea hata kuwa mabaya. Na hiyo mambo yote ya kununua kwa msaada ilikuwa tu ni kama vile ni kuumiza farasi ambayo iliyo tayari kuweza kuanguka kwa sababu ya upepo fulani. Haweza kukumbuka tarehe kumi na tisa mwezi wa kumi, wakati Mitera alipokuwa katika chumba cha kuvikwa taji huko Aix la Chapelle. Unakumbuka yale ambayo katika habari nisema, katika hiyo mheshimiwa Col nasema kwamba mnapasha kukumbuka hiyo habari yote iliyotuhusu, na tuweze kukamata kupanga ushirika wetu ulio umoja litakao kuja na hiyo uchumba aksi la la Chapel. Mpale ndipo miteraliza kusema ya kwamba hapo ndipo pesa ya Ulaya inapasha kukamata mamlaka juu ya dola. Naweza kusikia hayo yote, na hayo ni mambo ambayo yaliyo ya wakati yako hapo na hapo sasa dola ya Ujerumani itakapo ruhusu, hiyo eki hapo itakuwa ni hivyo sasa, kwa maana nchi zote Itali, France, Luxembourg, Ubelgigi, peiba yote inatumikisha hiyo kama eki, kama vile pesa ya kuwatumikisha kwa ajili ya malipo, lakini hiyo yote inapaswa kukabata nafasi yake. Lakini Steltonbeg aliweza kusema hapana, kwa maana wakati ilikuwa bado haijafika, lakini wakati muda utakapofika hapo sasa, ce e, itaweza kukamata mamlaka yote ya utawala na sio Ulaya tu ya katikati, lakini pia ulimwengu mzima, na yote itajinyenyekeza chini ya huyo mnyama aliye na vichwa saba na mapembe kumi. Hiyo ndio utawala wa zamani wa kiroma ya kijerumani. Kwa sababu gani ya kijerumani? Unaweza kusoma habari, kwa sababu papa wote hawakuweza kukamata na utawala wa Polone Lituani Letoni Ufaransa na Italia waliweza kukamata hiyo mamlaka ya watawala wa Jerumani na hiyo kaandikwa kwamba hiyo ni utawala wa Kiroma ya Kijerimani takatifu ni kusema hakuna mtu aliyekuwa na mamlaka au uwezo iliyo lazima, lakini sitaki kuweza kuingia katika siasa. Ona jinsi umefikia katika mambo hayo, John. Hii ndugu Shimiti, uliweza kuniweka kwenye uwanja leo, ni kitu hajabu sana lakini kama vile nivyosema, mambo yalishaka, mambo yamekwisha kuita sana, inabaki tu kuweza kufikia. Naomba kuweza kungoja muda kidogo tu mpaka saa iweze kufika na hapo sasa utawala wa Jeremani tasema ya kwamba sasa, ndio iki, ndio itakuwa pesa ya, ya ulimwengu mzima, au itakuwa pesa yao ya kutumikisha, na hapo yote itakuwa imemalizika. Hapo sasa, haitakuwa tu kuweza kushindwa kwa pesa, lakini naweza kutupa hiyo noti ya ru, ruble chini na katika mambo yote, na mambo yote itaweza kutupa kwenye mlango, naweza kuyaona, lakini mnayajua eki ina tara, inapangwa iko na mamlaka ya, inakuwa na mamlaka ya dhahabu na nchi yote iao iliyo na pesa inayokuwa na mamlaka ya dhahabu hapo sasa, eki nayo itaweka mamlaka yake pale, na wale ambao hawezi kuwa nayo hawezi kuingia katika hiyo see akose, kama wanaweza kuonyesha kwamba wako na uwezo wa kuweza kupingana na hiyo ambayo waweza kupokea hiyo ndiyo maamuzi ambayo iliyo wazi. Lakini kwa kumaliza, siwezi akose kuweza kuwambia hayo yote lakini kuna mambo mengi ambayo tuliyoona na kusikia na kutazama katika hii miaka yote. Sisi tuko tu tukihubiri hapa, hatuhubiri tu hapa lakini tunatazama tu mwendeleo, tunatazama tu mwendeleo mambo na namna gisi mambo yako naendelea, na tunaamini kwamba tuko katika siku za mwisho na mambo yote ko nakamata sura yake. Ninaendelea kusoma hapa. Ilikuwa wapi? Ilikuwa wapi? Nilikuwa nimekwisha kufika wapi ndugu Schmidt? Danieli mbili nilikuwa nimesoma mpaka kwe mstari wa makumi ine na mbili na kisha kwenye mstari wa makumi ine na tatu imesemeka Danieli 2 mstari wa makumi ine na tatu na kama vile ulivyoona kile chuma kimechanganyika na matope na udongo, vivyo hivyo watachanganya nafsi zao na wazao wa watu, lakini hawatashikamana kama vile chuma kisivyochangamana na udongo. Tazama sasa, tunayo hapa kama unaweza kuingia katika habari hii ambayo siyo lingana na hii, kama vile pia ma inchi zote, ma nyumba zote za kifalme. Lakini hii yote ina nafasi yake hapa, lakini hayo yote iksha kueleweka vizuri, awezi kuyawazia namna gani, mawazo gani au kundi gani la washiri, la washauri ambao Vatikani iliyo nayo mahali pote katika maisha ya watu. Wa, ra wa, wa rahia niweza kuisoma mahali pote ndani ya magazeti mag mag mag mag. Au nchi ya kwanza, huyo mtawala wa kwanza wa nchi mzima wao, mkubwa wa, wa tatu huko in India, Rajiv Gandhi aliuoa msichana wa Itali. Msichana wake na binti yake wanasomea huko mosku moja, wote wanasomea huko katika shule la Hispanya la Wajesuit. Nani alifanya hivyo yote? Nasemeka katika magazeti, nani amefanya hiyo mambo yote? Lakini muniamini au hapana, nakose si vema kuyasema. Lakini kuna mambo mengi ambayo si vema kuyasema, lakini wale waliosoma kitabu cha Rivera na vitabu vingine wanajua ya kwamba wajezuiti wanafunzwa katika namna yote inayowezekana na wanafundishwa na kufunzwa ili waweze kufanana na Wapentekoste mia kwa mia bila hata kuweza kutambulikana. Kama vile mambo mengine wanajipenye, wanajipenyeza wata waongozi wa Kat Kat Kat Katrin Kulman na wengine wote walikuwa na heshima na jina Wajezuiti wa walio warahia ilikuwa ni nani sasa? Ilikuwa ni nani? Kuna mtu mmoja liniambia ya kwamba mwinjilisti wa Ujerumani kuwa amesema ya kwamba alikuwa amepingana sana kwa sab... alikuwa amepingana sana na Kathrin Kulman, lakini wakati alipokuwa amemonyoshea mikono alikuwa na uwezo ya kuweza kutimiza sasa huduma yake. Unaona, ni maana wa mtu ambaye ndugu huyo mwana wa mutu ambaye ndugu Branamu alikuwa wamehubiri huko Ukashler mm, mahali ambapo milango ilikuwa imefunuliwa, lakini hayoeleweki kuweza kuona gisi watu watu wanaweza kwenda mbali na Mungu wakati wanapokuwa wanakuwa waasi wakipingana na kweli. Kweli kweli iko pale kwa ajili ya kukubaliwa ili waweze kuikubali na kuingia ndani kukubaliana nayo na kupitia kweli hiyo waweze kushikwa na kweli. Mtu anayetoka na kuacha na kupoteza upendo wa kweli atainguka katika makosa mpaka kosa ingine. Mtu ambaye asiyekubali kweli ataweza kubali ingine ata yote inayokuja. Naendelea na kusoma kwanza, kwa msaa makumi ine na ine Danieli sura mbili, Danieli mbili makumi ine na ine na kwa siku za wafalme wale Mungu wa mbinguni atasimamisha ufalme usiyoharibiwa milele, wala watu wengine hawataachiwa enzi yake, lakini atavunja vipande vipande na kuharibu falme hizi zote Nao utasimama milele. Amina. Itafanyika wakati gani? Itafanyika katika wakati wa wafalme wa mwisho, huyo mnyama wa mwisho. Nakubali hiyo yote, hiyo ndio, hiyo wakati tunaishi ndani sasa, hiyo ufalme wa nne, huyo mnyama wa nne. Kuna mambo mengi ya kusema na kuandika juu ya mambo haya, lakini siku moja kosa hii itaweza kunichukua uzima wangu, kama wakati unaweza kuendelea, lakini sisi tunaojua kweli la, kama hatuwezi kuitangaza nani anayeweza kuitangaza? Eh, eh, tafanya hivyo? Ni lazima sana ili tuweze kutangaza mambo haya kutoka neno la unabii. Onzo, Petro aliweza, Petro alisema nini? Katika wakati ule alisema tuna neno linalosimama imara, neno la unabii linalo angaa katika mahali pagiza kama vile ta Tunaweza kusema nini jioni hii? Tunaweza kusema nini leo hii? Mambo yote ambayo watu wanaweza kukwaa juu yake na kuanguka, waliweza kuandika vitabu vilio na magukarasa milioni ya elfu na elfu, lakini hawana kitu cha kusema. Lakini katika wakati wa ufunuo, mambo haya nazo nayoona katika macho tunayaona kupitia macho yetu, nasi hatuna chikitu cha kusema na kuandika, lakini kusema ya tu yale yani ambayo Mungu aliyosema na kuandika katika neno lake. Danieli sura mbili: na wakati na kwa siku zile mfalme za wafalme wale ufalme ule utasimama, utasimama ufalme hautavunjwa na ufalme ule hautaweza kuhamishwa kwa wakati ule lakini uta bomoa bomoa na wabomoa kuvunjavunja hizo falme zote na ufalme ule utasimama milele. Ufalme nyingi ziweza kuanguka zikashindwa, na kisha nao walikuwa wameshinda wale ambao walikuwa wameshindwa mbele. Kila wakati habari kuwa na kupanda na kushuka, lakini hukumu ya mwisho pia itaweza kuamua kwa mwisho, nani aliyeweza kuanza vita ya pili ya ya pili ya dunia, nani aliweza kuanzisha mambo hayo, nani anaweza kuwa na na hiyo usimamizi. Kama papa hangeliweza ku kama papa hangeliweza kubariki hizo masilaha za Ujerumani, hakungeweza kuwa hii vita yote neza kufanya hii vita yote. Muulize hiyo wazazi wazazi wenu. Muulize wazazi wenu watawaambia lakini japokuwa hawako tena hai lakini waambia hiyo. Mimi sina wa kuambia mambo haya yote lakini niweza kusema mambo mengi kuhusu mambo haya. Mnajua kwamba naweza kupinganisha na hiyo bolshevisme. Yaani naweza kumkaribia. Hapa kulikuwa jeshi ambalo lilikuwa limetayarishwa ili mambo yaweze kwenda mbali mpaka kwa maneno kwa maneno, hapana lakini kama vitu tunavyosoma hapa mtume 24 Danieli sura mbili na kwa siku za wafalme wale Mungu wa mbinguni atasimamisha ufalme usioharibika milele, wala watu wengine hawataachiwa enzi yake, lakini utavunjavunja vipande vipande na kuharibu ufalme hizi zote, nao utasimama milele. Kumi na tano. Kama ulivyoona vilevile ya kuwa okay, jiwe ili lilichongwa mlimani pasipo fere, kazi ya mkono nalo lus litavunja lusher, vipande vipande chuma ae, shaba, udongo na feza na zahabu. Yule Mungu mkubwa amejulisha mfalme maneno yatakayokuwa nyuma, na ndoto ni kweli na tafsiri yake ni hakika. Amina, amina. Tafsiri yake pia, tafsiri yake ni ya kutumainia, ni haki kusoma ndani ya Zekaria na kadhalika, kwamba ninaweka jiwe na macho saba inageukia jiwe hilo, Zekaria sura nane na kadhalika, sema kwamba nitaita mtumishi wangu ndayeitwa kwamba, mstari wa tisa, kwa maana tazama jiwe niliyoweka mbele ya Yoshua, jiwe juu ya jiwe mmoja ni macho saba. Na kisha hapa kunasemeka kuhusu jiwe ambayo linatoka juu, hapa ndani ya Saikaria sura nne kwanza, kwa, kwa mstari tazama kwangu, mstari naweza kuchunguza vizuri inayohusu jiwe ambalo linaloshuka kutoka mlima na kisha lilajioka kuwa mlima hmm. Naweza kuchunguza haraka haraka inaweza hmm. kuwa kose hapa ndani ya Zekaria sura hmm. ine hmm sikukuwa nimetayarishwa vizuri vizuri kwa maneno haya, sikutayarisha kwa mambo hayo. Kwanza kwa mstari wa saba kose inataka kuweza kuona Zekaria sura hii ni mstari wa saba. Nani wewe e, mlima mkubwa mbele ya Zerubabeli utakuwa nchi sawa, naye ataleta nchi inje ataleta nje jiwe juu kwa kulalamika neema, neema kwake. msawa nane. Tena neno la Bwana lilikuja kwangu likisema. msawa tisa, mikono ya Zerubabeli ameweka msingi wa nyumba hii, mikono yake italimaliza itaimaliza vile vile na utajua ya kuwa Bwana yeah, ni wa majeshi amenituma ame kwenu. Na tafuta shahidi inayosema kwamba jiwe lile lilianguka kisha likaoka kuwa mlima mkubwa. Niweza kusoma siku ya tatu iliyopita, na kama siipate sahihi nitaisoma siku ya tatu itakayofuata. Naturudi katika Danieli, weza kufungua kwenye sura ya saba. Sasa taweza kuona hapa kwanza kwa mstari wa saba ngoye Daniel sura saba kwanza kwa mstari wa, weza kuacha ingine yote mweza kusoma a saba. Mnaweza kusoma shairi fulani mstari 17 kwa mfano, nyuma ya haya wakubwa walio wane ni wafalme wane watakaotokea duniani, Utakamata mamlaka hata milele na milele. msaa kumi na nane lakini watakatifu wake aliye juu watapokea ufalme na kumiliki ufalme hata <tapotikikipo> milele na milele. Ndio ndio, milele na milele. Hapa inaweza kusoma hii tafsiri i, kwa maana milele haigawanyiki. Kwenye mstari wa 23 inaandikwa, halafu akasema, nyama ya ine itakuwa ufalme wa ine juu ya dunia utakaokuwa mbali na falme zote utakula dunia yote na kuikanyanga kanyanga na kuivunja na kuivunja vipande vipande. 24 Na kama maneno ya pembe kumi katika ufalme huu, wafalme kumi wataondoka na wengine wataondoka nyuma yao naye atakuwa mbali na wale wa kwanza na atashusha wafalme watatu. Mstari wa ishirini na tano, naye atatoa maneno juu yake aliye juu, na atataabisha watakatifu wake aliye juu na atafikiri kugeuza nyakati na sheria na, wata, na watatia mikono mwake na hawa Israeli wote nao wataweza kutawaliwa hata kwa miaka tatu na nusu. Hapa kwa mstari ishirini na sita imeandikwa katika sehemu ya pili ya mstari ishirini na tano inasema kwamba wakati na nyakati na nusu ya, wa, ya, ya wakati ishirini na sita Lakini baraza ya hukumu itaketi nao wataondoa mamlaka yake kuipoteza na kuigawa na kuiangamiza hata mwisho. Ishirini na saba. Na ufalme na mamlaka na, na, na ukubwa wa wafalme, wafalme chini ya mbingu zote utapewa watu watakatifu wake aliye juu juu. Ufalme u, wake ni ufalme wa milele na wote wenye mamlaka watamtumikia na kumtii. Hapa hizi maelezo zinasemeka hapa ikionyesha maelezo na hizi mambo iliyo tofauti hapa tukabate hapa Danieli saba mbali kunaposemeka kuhusu pembe kwenye musara wa nane inayosema kuhusu pembe iliyokuwa na macho na iliyokuwa na kinywa iliyokuwa ikisema maneno ya kiburi aweza kulinganisha na Ufunuo sura kumi na tatu kuona kwamba hiyo pia nayo inalinganishwa na hiyo inalinganishwa na, na Ufunuo sura kumi na saba ukilinganisha na papa kwa maneno Danieli sura 7, sura nane. Hakuna anayejitumainia kama yeye kisha kusema nini. kusema kuhusu Danieli sura kumi na tatu tatu sivyo? Samani, Ufunuo sura kumi na tatu. Ufunuo sura kumi na tatu mstari wa sita akafungua kinywa chake atukane Mungu na kutukana jina lake na hema yake, nao wanaokaa mbinguni. Mnaona, inahusu kwa wakati gani? Katika wakati ule tutakuwa tumekwisha kukamata makao yetu mbinguni, mnaelewa? Ndugu na dada, kweli Bwana alisema kwamba nitaweza kutayarishia mahali, kuna makao mengi katika nyumba ya Baba yangu, na kama si hivyo singe naweza kuambia Yohana kumi na nne mstari wa pili. Wakati bibi arusi atakapokamata mamlaka yake katika makao yake, hapo sasa. Wakati Wayahudi wanapokuwa wamegeuka kuwa waamini, wataweza kupita katika hii wakati gumu, na wale wote wanaokuwa tayari kuweza kukufuru wataweza, wataweza kufanya hivyo, na pia huyo mtu ataweza kukufuru yule aliye mbinguni na wale walio mbinguni. Mstari wa nane, mstari wa saba, Ufunua sura kumi na tatu tena atapewa kufanya vita na watawala kufanya vita. Ufunuo sura kumi na tatu mstari saba, tena amepewa, atapewa, akapewa ufalme tena akapewa kufanya vita na watakatifu na kuwashinda, akapewa mamlaka juu ya makabila na lugha na mataifa, na hakuna neno lingine ea kuandikwa ila ile lakini mahali pia ambapo neno iliandikwa kama viliandikwa katika Ufunuo sura 13, Ufunuo sura 13 msari wa mwisho, mnajua hapa, hii picha na picha ya mnyama, jina na hesabu ya jina kwenye msari hiyo gani ya shahiri ya mwisho. Ufunuo sura kumi na tatu mstari kumi na nane hapa ndiyo akili, yeye aliye na akili ahesabu hesabu ya mnyama yule, maana ni hesabu ya mtu, na hesabu yake, na hesabu yake ni mia sita makumi sita na sita Vicarius Filii Dei mahali ambapo Ma, ma, iyomuji, mi, mi, mi kuona hiyo mji iliyo na milima saba, niweza kutembelea Vatikani, niweza kuona hiyo utajiri wote, niweza kuona hayo yote kwa macho yangu mwenyewe, sana sana hiyo katika mwaka elfu moja makumi sita na tatu. Lakini hayo yote inasemeka katika, ni shirika au utawala, katika utawala utawala katika utawala. Niweza kutembelea huko katika siku moja, nitembelea huko Vatikani. Naweza kusema kwamba nataka kuwajulisha ili msiweze kujua kwamba hamuko hapa Italia, lakini sema kwamba muko katika utawala wa Vatikani. Wakasema kwamba tuko na utawala wetu, tuko na bendera yetu tuko taifa ilio katika taifa lingine. Na wakati mtu huyo aliposema hapo, nikapata sasa ufunuo, nikapokea ufunuo wa Roho Mtakatifu hapo hapo kuhusu Vatikani. Nikarudi nikasoma ndani ya Ufunuo sura kumi na saba, na kwamba yeye ni wa nane. Nataka kuwasomea hiyo ili mweze kuelewa vizuri ni shahiri gani iliweza kugusa kwenye moyo wangu, iliyogusa nafsi yangu. Hapa ndani ya Ufunuo sura kumi na saba mstari wa kumi na moja mnyama na yule mnyama aliyekuwa naye hayuko, yeye ndiye wanane, yeye ndiye wanne, yeye ndiye wanane, naye ndi ndi ni mmoja wa wale saba, naye anakwenda katika uharibufu wake. Yeye ni wanane, ayeye ni wanane, anatawala katikati ya wengine na watu wote wanaonaka saba, lakini yeye ni wanane na hiyo ni utawala, lakini watu hawajue hiyo ni nini, na wajue ni kitu gani kinachofanyika, kwa maana na macho ya, yao yamefungwa na kufichwa kwa mambo hayo, nao hawezi kuyaona hata kama andiko inaweza kuwa ikiwa wazi kwenye ukuta. Ona jisi napasha kushukuru Mungu. Ona jisi uweza kuwa na nabii wa Mungu katika siku hizi, na kama vile Danieli alivyosema katika wakati ule, kuna Mungu aliye mbinguni anayefunua siri, siri. Danieli 2:28 Mungu aliye mbinguni anayefunua siri. Na inasemeka hata kama ya kiungu au wachawi wa, wa, wa walozi wanaweza kutafsiri mambo hayo, lakini watu hao hawezi kupatia tafsiri, lakini nataka kuwambia yale inayohusu na hapo hapo, kukakuja matamshi ya kwamba mataifa yote, makabila zote na malugha zote wangepasha kuabudu Mungu wa mbinguni, na hiyo wanapasha kutangazwa, ya yote inapasha ku kuvaliwa na hapo sasa, wakati hayo yote tukapomalizika hapo, kila goti itapigwa na kila ulimi utakiri. Na hapo sasa wakati wetu utakapokuwa umefika na hapo tutatawala na hapo mambo itamalizika na kubadilika. Leo tungali wajinga, lakini siku moja tutageuka kuwa wenye akili. Leo tuko watu wa kudharauliwa, lakini siku moja tutaweza kuheshimiwa. Amina, tunaweza kushukuru wakati wa unabii, neno la unabii, na Mungu alituma nabii wake, na sio ili tuweze kufanya mabishano juu ya maana ya ngurumo au tuweze kukosa lengo au wakati wa lazima. Lakini moja aweza kusema hivyo, lakini kuna ndugu mpendo aliweza kumtembelea hapa akaniuliza jana kutoka Ubeligigi ya kwamba ngurumbo saba ni nini. Nikajibu, niliweza kutoa nukuu makumi tatu na mbili na nikamuuliza kama naweza kuniuliza maana ya nukuu hizi makumi tatu na mbili siwezi kukwambia kitu fulani kuhusu hayo. Nikamwambia wewe, waacha hiyo wakati saha itakapofika tutaweza kujulisha mambo hayo. Kasema sisi hatuko shirika watu wa kuweza kuleta maoni, sisi tutaweza kutumainia neno la Mungu na tutaendelea kumtumainia mpaka mwisho, na yeye ndiye aliyetuleta mpaka hapa, naye aliyetupatia nuru hiyo atafanya hivi mpaka mwisho. Kuna ndugu mwingine mwinginea kuandika barua na nakusema ndani ya mahubiri yake ndugu Branham alisema ya kwamba ya kwamba nafsi ina hisi tano, nakasema kwamba pia roho ana ndani ya barua ingine anasema kwamba roho ana hisi tano. Lakini kama unaweza kubalia hiyo e ana maoni hayo mamoja, hasa kwa sababu gani? Naweza kuleta maoni na kuweza kujiisha kuhusu mambo yoyote, lakini mimi sikuwahi kutafuta ujuzi fulani kuhusu kitu fulani ndani ya maisha yangu, na hiyo tabaki hivyo mpaka mwisho. Basi tuamini ya kwamba Mungu atafanya kitu fulani kwa mwisho, na hapo ninaweza kusema ndugu, hapa duniani, kama ninaweza kupunguza hiyo na kutosha katika yale ambayo inayofanyika hapa duniani. Kila wakati kunapokuwa ngurumo mbinguni, kunakuwaka kunafunikwa na wingu, na hapo tunajua kwamba wakati inapokuwa okay. Ngurumo ni kusema mvua nitaka karibu ya kuonyesha, na sio mahali hapa. Na mtu ambaye asiyetaka kujua hiyo aweze ku acha kunizunguza kuhusu ngurumo, kama kunguku inakuja katika hali ya kiroho inayotoka kwa Mungu. Na hapo sasa, mvua mvua ya mwisho inakuja pamoja na neno la Mungu, lakini tusweza tusijisumbua kuhusu mafundisho ya ngurumo, hiyo haina maana. Tuweza kungoja saa ya Mungu za kungo, kungo, na tembea pamoja naye na nandibranam weza kungoja, na wakati ulikuwa bado kusonga mbele, kama vile imefikisha kufanyika leo. Nami naamini kwa moyo wote na mia kwa mia kwamba kama naye angekuwa leo, angeweza kufuata hii wakati na angeweza kuona mambo haya yote kwa namna iliyo wazi na, na kuweza kusema ndiyo, hii ni kweli. Ndiyo, ni kweli. Pia manabii na mitume nao walisema tu yale ambayo walikuwa wamefunuliwa na Mungu, si zaidi, si kidogo. Msiamini ya kwamba nabii ni mtu anayefungua mfuko wake na kuweza kutoa mazawedi ma, ma kama vile Pernoel. Ha, hiyo haikwake hata anaguota naye ili Mungu aweze kupatia kitu fulani na, na, wa na sio wakati wa kuzungumzia hiyo. Na hivyo ndiyo ndugu Brana alisema, anasema ya kwamba alizungumuza kuhusu mvuto wa kwanza na wa tatu, lakini hakusema kitu fulani kuhusu mvuto, mvut, kuhusu mvuto wa, wa, wa tatu au kuhusu yale ambayo itakayofanyika ikilingana na mwisho. Mweza kuelewa hiyo yote hatuwezi kusema neno juu ya hayo. Kwa sababu gani? ili kusiwe watu wa kuiga yale ambayo Mungu atakayofanya kwa mwisho. Hakuna mwinjilisi ambaye atakayeweza kuidilia iliweza kuiona katika wakati wa Musa, katika wakati wili ilipoanza yani, na Yambure walikuwa pale pia nao, likamata fimbo yao wakaitupa, waliweza kuigeuza kuwa nyoka, wakafanya hiki na kile, lakini kwa mwisho ilikuwa imemalizika. Kulikuwa tu kulibaki tu moja na moja ndio ilikuwa pale. Wengine wote hawakuwa na fimbo zao ndani ya mikono yao. Nyoka ya Musa ilikuwa imekwisha kuimeza na sasa, fimbo ya Musa ilibaki pale na hapo sasa yote ilikuwa katika mikono yake, na wengine watarudia mikono wazi, lakini itakuwa hivyo hivyo kwa mwisho. Matafsiri wo, watafsiri wote wa malama hao wa maneno maneno, wote hao watafsiri wote hao watu wote wa kuiga wao, waigaji wote wataweza kupata haya, watapotea. Lakini Mungu yeye mwenyewe atakuwa pamoja nasi na atatunipa kupitia uwezo wake, na kwa sababu ya neno lake nasi atupokea maadisi, lakini tunaweza kupokea neno lake lenye uwezo, neno liliofunuliwa. Basi Mungu usaidie ili tuweze kutembea pamoja naye mpaka kwenye mwisho, mpaka tuweze kutoka katika imani, tukiona tuliyo amini. Amina, jina lake lisifiwe. Amina. Tusimame na tuabudu Baba ili mbinguni. Ningetaka pia niweze kushukuru kutoka kilindi cha moyo kwa ajili ya heri kubwa ambayo tunayo tena ya kuweza kuwa ndani ya ufalme wako, kwa ajili ya kuona jisi uliweza kutufunulia siri za ufalme wa Mungu. Haukutuonyesha tu mapicha na mifano na mezali au maalama, lakini ulitoa kitambaa ukatupatia nuru, ukatupatia mwanga. Sio roho ya mtu aliyekuwa akitafuta au aliyechunguza mambo hayo, lakini roho wa Mungu ndiye alifunua. Haleluya! Na kwa ajili ya hiyo yote tunakushukuru kutoka kilicho cha mioyo yetu. Bwana mpendwa, turuhusu na niruhusu mimi ili tuweze kuona mambo yote kwa namna iliyo wazi tena, tuweze kuona njia yako pamoja nasi, nasi tuweze kusonga mbele sasa O Mungu mkubwa, kama vile ndugu yangu alivyoomba, yote iko kama vile ni michezo fulani, iko kama vile mateatri, na kila mtu anaweza kuwa na kazi ya kufanya na mambo ya kutimiza, lakini wewe una mpango wako. Hiyo ni tofauti, na hapa siyo mateatri, hiyo siyo kitu fulani lakini mpango wa Mungu ni ufunuo wa Mungu ni ufalme wa, wa Mungu ni utimilifu wa mpango wa wokovu katikati ya walio wako. Bwana mpenda, tunaweza kuambia nini? Asante, ninakwambia asante. Wewe Mungu wa Danieli, wewe Mungu wa Abrahamu, wewe ni yule yule Mungu mmoja ambaye aliyezungumza pamoja na Yohana kwenye kisanga cha Patimo. Ungali yule yule, ambaye uliyezungumzia ungali yule yule yule Mungu mmoja Mungu uliye hai ambaye anayetuzungumzia mpaka katika siku hii. Haleluya, iwe kwa jina lako la utukufu. Angazia uso wako juu yetu, tupatie baraka yako, salama yako, neema yako, ukovu wako, na uwe pamoja na taifa lako kama vile ulivyokuwa kwa mwanzo, o Bwana, katikati yetu naushuhudie ya kwamba uko yule aliyefufuka mungu liye hai, tunakuletea utukufu wote. Bariki wale wote ambao waliotuma mahitaji za maombi, bariki ndugu veri. Uliweza kulinda macho yako kuwa wazi, pia huku ulinyosha mikono yako kama vile alama za baraka na ukatupatia neema yako tunakushukuru kwa ajili ya hiyo. Bariki wagonjwa wote, wale wote waliochoka na kulemelewa. Bwana, bariki wale wote ambao wanaotukumbuka, na pia wale ambao ambao hawajaweza hata kutukumbuka, lakini tunataka tuweze kuwakumbuka na kuwaleta mbele yako. Bariki wa ndugu zetu ambao wanaoongoza hapa ndani ya kusanyiko. Bariki sana sana ndugu Ruzi na wandugu wote. Bwana wapatie kukubaliana, wapatie kutumikia pamoja hiyo upendo wa kiungu katikati yao. Bwana, toa ndani mwetu yote sio kupendeza, na ufunue tabia ya Yesu Kristo katikati yetu na kupitia, kupitia maisha yetu usifiwe na utukuzwe milele na milele, kwa ajili ya yote katika jina la Yesu, amina.