Sifa na shukurani zako kwa Bwana kwa ajili ya neema yake na uaminifu wake, kwa ajili ya neno ambalo tumekwisha kusikia linatuonya, na tunaweza kusema amina kwa ajili ya neno hilo, sana sana wakati tunapoweza kuona na tunapopata kilalo katikati ya gano la kale na gano jipya, au katikati ya gano jipya na gano la kale Kwangu hiyo ndiyo kitu cha damani katika maandiko matakatifu, alama ya kuonyesha ya kwamba yale yote ambayo Mungu aliyosema kupitia vinywa vya manabii, yale ambayo aliyotabiri na kutangaza tangu mwanzo, hiyo ndiyo si alama ya kwamba yote yalitimilika kama vile ilivyokuwa imepangwa. Hiyo si si ndiyo si alama yenye uwezo sana, si ya uhakika na ya ukweli wa neno la Mungu na ambayo hata mutu medizor, muzihaki na mutu wa kusema mabaya kuhusu Mungu ambayo hawezi hata kupinga, kama anaweza kuwazia kwa yale ambayo Mungu anayofanya. Lakini wengi katikati ya wale ambao wasiotaka kuamini hawaziake ba yale ambayo, ambayo wanayofanya wanakuwaka na kitu moja ndani ya vichwa vyao ni kuweza kupingana na Mungu. Lakini sisi tuna kitu moja ndani ya kichwa chetu ni kuweza kupatia Mungu haki, tumpatie haki katika mambo yote kwa moyo na kumshukuru kwa ajili ya yale ambayo aliyofanya, na kwamba Mungu yeye ndiye mweza yote na yeye anaweza kuongoza yote na kupanga yote. Muwazie kama Mungu angekuwa mwanadamu na kwamba angeliweza kutetemeka au kujiuliza swali kama mambo yote akose yangeweza kufanyika kama vile alivyofanya au kama vile alivyosema hasa ingekuwa namna gani? Mweza yote anakaa kwenye kiti chake cha uwezo katika mamlaka yake yote na utawala wake yote, na yote anafanyi, anafanyika kama vile alivyotaka, na yote anapashwa kutendeka kama vile alivyosema. Mara nyingi tunakuwaka na haya na tunaumiza Bwana wetu kwa sababu hatuwezi kuamini kweli kweli. Kama tunaweza kuwa na uaminifu wa ujao ndani ya Mungu kweli kweli, kuwa na uaminifu ndani ya Mungu, na hapo sasa tutaweza kuona ya kwamba atafanya mambo yote vizuri. Tutaona ya kwamba alianza na kwamba atamaliza, na pia kutakuwa kweli kweli kanisa lisilokuwa na ku mkunjo na mkunyanzi, kwa maana imeandikwa hivyo. Na Yohana alikuwa ameona bibi harusi ndani ya kisanga cha Patimo na aliiona ikivaa mavazi meupe, na hiyo vazi meupe ilikuwa ni haki ya watakatifu kulingana na Ufunuo sura 19 mstari wa 8. Kuna haki ya Mungu ambayo iliyopewa kwa wale waliohesabiwa haki kulingana na msingi wa kuhesabiwa haki wa kiungu hapo msalabani. Haki yetu binafsi iko kama vile alivyoandikwa, iko kama vile vazi chafu, lakini haki ya Mungu ndiyo vazi meupe. Watakatifu wanavaa vazi hiyo, na tunashukuru Bwana kwa ajili ya hiyo. Jioni hii niliweza kuwa na muda mfupi kwa ajili ya kuweka utaratibu ndani ya mambo yangu. Na nilikuwa nikiimba bila kuchoka ya kwamba karibu na nyumbani, karibu na nyumbani, na ninawaza ya kwamba hayo haitaenda haraka, na pia sitaweza kuchukuliwa nyumbani haraka haraka. Lakini wakati nilipokuwa nikiimba, wazo moja iliweza kunishika na ikanihuzunisha. Chante, wakati nipokuwa nikiimba, sikuweza kutamka furaha hiyo lisa, ambayo tunapashwa kusikia lisa, na ambayo tungepashwa kufurahi sana kwa mambo yote je pense, niliweza kuwazia kuimba ni vizuri, hitaji kweli iko pale, lakini ijapokuwa hayo yote yo, kuna tena un, De maumivu fulani kitu an, kingali kingali kinajaa maumivu iko kinaja kama vile furaha haijaweza kutamu kwa namna iliyo wazi. Na kwa ujao, mnajua kwamba furaha ndani ya Bwana ndiyo nguvu yetu, lakini ampashwa kuwa pale na furaha hayo. Yenyewe ni tunda la Roho kulingana na Galatia sura tano, sana sana, kwanza kwa mstari wa ishirini na sita Nous devons vraiment tous mbili. Na hapo tunapashwa kujiuliza, si sote tumefikia wapi kwa namna kama hiyo dieu, yale ambayo Roho Mtakatifu ashakatimiza na yale yote ambayo yanapashwa kufanyika tena dwa, yale ambayo yanapashwa kutendeka na kufanyika pensée, wazo lingine linaweza kuniigusa sana si no kama wanautuliza swali avi, kwa maoni yako ki sera nani atakayekuwa tayari wakati Bwana atakapokuwa amerudi? Nani anayekubalishwa kweli kweli ya kwamba atakuwa sababu ya hao? Lakini kushiulizwa au kujikubalisha au mwenyewe kujikubalisha, mtu mwenyewe haina faida kama kitu hicho haikiko hivyo, kama kweli kweli hatuwezi kuwa tumetimiza na kujaza shurti zinazoambatanishwa na hayo inayohusu Enoka tunasoma ya kwamba alitembea pamoja na Mungu ya kwamba alipendeza Mungu na kwamba akanyakuliwa. Waebrania ya 11 mstari wa tano. Kama tunapashwa, kama tunataka tuweze kunyakuliwa tunapashwa kutembea pamoja na Mungu, tunapashwa kupendeza Mungu ili tuweze kunyakuliwa. Kitu moja kinabatalishwa na kingine. Tunaona ndani ya maandiko matakatifu ya kwamba Ali Mungu lefukun aliacha lefukun mataifa yingine yote yafuate njia zao, hakuhusika nao. Ndio walikuwa wakifanya nini? Walikuwa wakiabudu nyota na mambo mengine. Imeandikwa pia kwamba alipatia majeshi alipatia majeshi za mbingu mataifa ili wazoweze kuziabudu mshaka soma hiyo, inaandikwa akose mara mbili ndani ya Biblia, lakini hakuruhusu hiyo kwa taifa la Mungu. Ndio alijifunua kwa taifa moja na akapatia taifa hiyo maagizo na mashurti na, ma, na maamri. Hawakukuwa hata na haki ya kuweza kuabudu yale ambayo wanayotaka, lakini walipashwa kuabudu mahali ambapo Mungu alikuwa amechagua, mahali ambapo Mungu alikuwa ameweka jina lake na akawapatia aka pia namna ambayo epashwa kuabudu na akawapatia pia zabihu ambazo angepashwa kutoa huko na namna ambazo alikuwa amewagiza. Na tunaona ya kwamba hakuweza kuuliza hata ripoti moja kwa wengine wote, au mataifa mengine yote, lakini kwa walio wake peke yao ndio alikuwa akiuliza maripoti au malipizi alikuwa akiwapatia maamri na wakati amri hizo zilikuwa zikivunjwa, Mungu alikuwa akiwahamakia, na hiyo kiletwa kwa yetu, inamaanisha sasa hivi ya kwamba ndani ya siku zetu Mungu anaacha mashirika zingine zote za kizehebu kuweza kufuata njia zao lakini haruhusu taif, kanisa lake haruhusu taifa lake, anaacha mataifa yote yaweze kufuata njia zao lepiamme. Tunayaona lepiamme. Na pia mashirika zote za kidhehebu na, na, na njia ni pana, kuna nafasi kwa ajili ya wote iwe hesabu yao na wanakimbia wakienda katika mangamizi yao, lakini haruhusu hiyo kwa taifa lake au taifa la Mungu. Na mnaweza kuenda mpaka kwenye nabii, na hapo tunaona tofauti katikati ya makohani na manabii wakohani walikuwa wa watu ambao waliokuwa kwa sababu na kazi fulani, walikuwa na kazi ambayo ilikuwa ikitokea katika uzao wao au mababu zao, nao walikuwa wakitimiza hizo makazi kulingana na jinsi walivyokuwa wakitaka. Lakini sasa manabii wao ilikuwa ni tofauti. Manabii walikuwa wamewekwa na Mungu, walikuwa wameitwa na kutumwa na hapo ndipo tuliweza kusikia neno la Mungu. Makohani walikuwa hata hawana uwezo ya kuweza kutafsiri waziwazi wazi maneno neno neno lio lio liofundiwa kwa nabii, kuliweza kulitafsiri mataifa au taifa la Mungu au kwa namna ya kimajabu ambayo nabii hakueleza kuyatamka. Na tunawazia pale neno la nabii Yeremia sura ishirini na tatu na kisha kwenye sura ishirini na sita ya kwamba wakohani walijipanga kwa manabii wa uongo Anania na si kwa upande wa Yeremia, na Yeremia alisema ya kwamba ndio ya kwamba ifanyike kama vile alivyosema Bwana afanye hivyo, lakini alikuwa akijuu ya kwamba huyo mtu alikuwa akizungumza katika bure katika mambo iliyo wazi, kwa maana alikuwa akisema ya kwamba taifa linipasha kuwa katika utumwa kwa miaka makumi saba, na Anania yeye aliweza aliweza kuona kitu kingine, kwa maana aliweza kuonyesha mambo yake mwenyewe alionyesha ni, alitengeneza nira yake ya muti akasema kwamba katika miaka mbili nira hiyo itavunjwa au nira ya Nebukadnezar itavunjwa na taifa litaweza kurudi nyumbani kwao na Yeremia aliweza kujibu kwa, katika unyenyekevu asi bwana afanye hivyo lakini sasa akasema ya kwamba nenda alivunja kongwa au nira ya muti lakini nira ya chuma itawekwa kwenye mgongo wake na useme yale ambayo nilimekuagiza kumwambia. Na mnaona manabii, tunaona ya kwamba wakohani wao walikuwa hawak... wakohani walikuwa hawakuweza kukubali hata na kuunga mkono manabii wa kweli, kwa sababu hao wenyewe walikuwa na kitu fulani cha kushionya na nao wenyewe walikuwa hawajue ni kitu gani kilichokuwa akihusu njia ya Bwana, na ndio maana hawakwaza kutaka kuweza kuleta, hawakutaka kukubali ukosoaji iliokuwa ukiletwa na manabii. Na hivyo hivyo, makohani walikuwa akisimama kwa pamoja na taifa lakini Mungu yeye walikuwa akisimama pamoja na manabii ambao Mungu alikuwa akituma mpaka kwa mwanzo mpaka kwa mwisho. Nasi tuna kazi hiyo pia, na nakubalishwa na uhakika ya kwamba, napokumbuka kazi ambayo Mungu aliyotupatia, kweli kweli, kazi hiyo haiwezi kulinganishwa na makazi zingine zote ambazo watu kalili, ambazo wanaweza kutimiza aiwe msimamo yoyote ambao walio nayo hapa duniani. Kitu kilichokubwa hapa duniani ni kazi ya Mungu, kazi ya Mungu, na baada ya hiyo hakuna kingine, na kisha kunakuja sasa kazi ya Mungu na yale ambayo na yale ambayo tutakayokuja baadaye, Mungu alishaka ipanga katika neno lake na ndani ya mpango wake. Lakini kitu moja ni cha kweli, Mungu anataka amalize kazi aliyoanza, nasi tuko sehemu ya kazi ile, na tutaona kwa neema kumalizia kwa yale ambayo Mungu aliyoanza. Tunahuzunishwa kuona jinsi Mungu aliweza kurudisha na kuchukua nabii wake, weza kusema hivyo kwa uhakika. Tungeliweza kufurahi tena sana ndani ya mioyo yetu kama mtu huyu wa Mungu angekuwa hapa tena duniani, na hapo sasa tungeliweza kusifu na tungeliweza kupangisha hata ndege na kuweza kwenda mpaka huko. Na kama Mungu hangeliweza kumfunulia kitu fulani hangeliweza naye kutuambia kitu fulani. Hiyo ni kweli. Kama Mungu hawezi kumfunulia kitu fulani, naye hangeliweza kusema kitu fulani kwa mtu mmoja. Katikati yetu kuna watu ambao wanaoishi akose katika hali ya juu ya mawingu, wanasema oh, kama ndugu Branham wangekuwa hapa sasa, ningekamata ndege inayofuata, na kisha akose ningeliweza kurudi tena baadaye nikirudi ka pamoja na ndege itakao kuja tena baadaye, ilikuwa kosa hivyo. Lakini yeye hangeliweza kusema kitu fulani, kama Mungu angelikuwa amekusha kufundia kitu fulani, lakini yale ambayo ipasha kusemeka kwa kanisa hiyo, nayo ilikuwa ikisemeka, na angeliweza kusema tena zaidi ya yale ambayo aliyosema katika wakati ule. Ya lazima ni kwamba tuweze kuelewa vizuri. Sasa inayo husu mimi, je vous prie, nina waomba mniweze kunionga mkono katika maombi, mniunge mkono katika maombi, mniombee tu, ili tuweze kupokea kwa wakati nao kuja hapa karibu kitu fulani kitu fulani toka kwa Mungu, na ili tuweze kuwa kwa namna moja nia ya kwamba uso wa Mungu uweze kuwaka juu yetu. Mara nyingi tunakuwa na maoni na mawazo, mnajua hii nyiyo ni nyote ninyi mliowamini, tunakuwa na mawazo ya kwamba Bwana anatuonyesha sura yake, na mara nyingi tunaona kwamba kosi uko katika kasirani kwa ajili yetu, iwe maoni au iwe kweli. Lakini tuache mambo kwa wakati huo, lakini kitu moja ni cha kweli ni kwamba sisi sote tuna haki ya kuweza kutafuta Mungu na kuweza kumwomba aweze kujifunua kwetu. Wangapi katikati yenu wanatarajia tena hiyo? Ninyi ambao hamujaweza kupotea bidii, ninyi ambao mujaweza kuacha matumaini, hamujapoteza matumaini, lakini munaendelea kuamini ya kwamba Bwana atajifunua katika wakati wake. Leo sina cha kusema. Demain, kesho nitaweza kwenda Lagos uko Afrika mm, Magharibi na ndugu Rusi aliweza kuniambia leo, yeye yenyewe alikuwa akinyoa ndio. Hata kama sina tena nywele kile kichwa changu lakini aliweza kunyoa pembeni ya kichwa changu kwenye nywele zinabakia. Leo niambia kwamba leo napaswa kuhubiri kwa nguvu sana kwa sababu kesho utasafiri. Nikasema, oh ndugu eh, asante. Kuhubiri tena kwa nguvu ni vyepesi kwa kusema, lakini kwa ajili ya hiyo Mungu afanye neema. Na kama vile nilivyosema, toka Palermo sijawahi kuyasema katikati yenu, lakini tangu siku ya kwanza ya juma lililopita niko katika mambo ya kujiuliza kwa ajili yangu mwenyewe niliweza kuishi mazoezi ya kigeni katikati ya makusanyiko mawili, na sijue ya kufanya kwa wakati huu. Nina ninangoja kweli kweli ili Bwana aweze kuzungumza, ajifunue, na aweze kutupatia maagizo. Na kisha kuna wazo moja ambayo inayonigusa pia inayohusu ujumbe ambao Mungu aliyotupatia leo asubuhi sana. Mtu mmoja aliuliza au aliambia ya kwamba ndugu Frank, ujumbe una thamani gani kwa ajili yetu, na tunapatia ujumbe thamani gani? Yeye mwenyewe akanipatia jibu, akasema niliuliza hesabu nyingi ya wandugu na wadada kama walishaka zungumuzia mtu fulani umuhimu wa kazi ya Mungu na kurudi kwa Bwana na ukaribia na yale ambayo Mungu aliyofanya, na kisha akaenda tena mbali, nakauliza kwa hiyo kundi kidogo, akasema ya kwamba nani katikati yenu aliyeweza kupatia mahubiri ya ndugu Branamu kwa mtu mwengine ili aweze kuyasoma? Munaweza kushionyesha voilà. Natazama hakuna mkono mmoja ambayo unaoonekana ndio, wewe ndio mkono wako uliwekwa juu, akose mungu akubariki, pia ndugu yangu, asante. Ni na wewe pia, ndio na wewe, na wewe, na wewe, ndio, ni vizuri sana, asante. Mungu aubariki. Lakini lakini hiyo iliweza kuwa funzo kubwa kwa ajili yangu. Tuna ujumbe wa mwisho, mnaamini hiyo ujumbe wa mwisho? Mbele ya kurudi kwa Bwana na kitu ni cha makini sana cha haraka sana si cha lazima sana, si na cha u, cha ujumla kinajaa ulimwengu mzima, kinafungwa ndani ulimwengu mzima. Sasa tuliweza kuweka samani gani juu ya mambo hayo katika wakati huu? Ninapasha kujiuliza swali hiyo mimi mwenyewe, wakati waliponiuliza wakati walipo ule wakati, wakati waliponiambia katika wakati ule ya kwamba usi ni, usianzishe kan, kanisa la pahali na usitengeneze kitabu cha nyimbo kwa maana hiyo ni alama ya zehebu. Nasi tunaweza kutimiza hiyo, kwa maana ka katika si kipimo gani? Si lakini, kwa sababu hiyo ni swali ambayo ngani naulizwa kwa Mungu na si kwenu na mimi pia, na hiyo nafanya hiyo katika kipimo gani? Tuliweza kuishi kupanda na kushuka katika kusanyiko la pahali hapa, lakini tunapasha kukubali katika uaminifu ya kwamba mpaka katika wakati huu, mpaka katika siku hizi hatujaweza kuwa kuwa kusanyiko la kibiblia hapa, pia kabisa. Ni kweli, tunaweza sasa kose kutikisa kichwa kwa kushoto na kwa kuume na kufanya kitu kama hicho, lakini hiyo ni hivyo kweli, tungali mbali kuweza kuitwa au kushiita kuwa kusanyiko la kibiblia, tungali mbali sana, mbali sana, na hiyo ni kutambua baada ya miaka mingi ya makazi za nguvu sana na ya utangazaji wa neno hiyo hiyo, ni kukiri au kutambua ambayo sifanyake kwa urahisi au kuharaka, kwa haraka, kwa maana nani aliye na usimamizi asinionyeshe hiyo mbele ya mahakama au mbele ya hukumu au mbele ya mahakama au mbele ya hukumu. Ninakumbuka ndugu Branamu alisema nini se... na ameni ni yeah, ya kwamba ni mahubiri inayoitwa unyakuu wa bibi harusi, na kisha akaona maono ya bibi harusi oh, ya kanisa on, nakisha, ya na kisha mambo yanakuja na yanaenda au ni mimi ninaye kwenda nakuja mara nyingi ninawasaka kwamba nasema kitu fulani na kitu kingine, kisha ninachukuta kwamba niko katika ukiwa. Lakini hiyo namna gani? Lakini ndugu Branham alikuwa na oga wa maisha yake, akaanza ogopa, akaanza lia, akasema akasema, miaka mingi ya huduma huduma ya kuchokesha na utangazaji wa neno na kutazama, hii ndiyo matokeo. Na hiyo nia ikaingia ndani mwake, akaanza kulia, akasema hii ndio matokeo ya hizi bidii zote na hii mahubiri yote ambayo yaliyofanyika, nasi tunapashwa kufanya hiyo kitu moja, kufanya hiyo kitu, kitu moja katika uhakika wote tunapashwa ku... chunguza na tuweze kuangalia ni kitu gani kilichotokea, ni matokeo gani kwa uhakika. hatujaweza kuwa kanisa la Mungu aliye hai. Kuna mtu mmoja anaweza kuniita na kusema kwa mambo hayo, akaniambia ni wakati gani utaratibu wa kanisa au utaratibu utaratibu ndani ya kanisa itaweza kurudishwa? Ndiyo, nataka kuambia kitu moja. Hiyo ni kitu moja kuweza kuleta maagizo ma au masharti kwa kanisa na kwa taifa, lakini ni kitu kingine kama Roho anaweza kufanya watu kuwa tayari, kama Roho anaweza kutimiza ndani mwetu yale ambayo inayoweza kupendeza kufanya ili tuweze kuyafanya. Amina. Kwa maana kama kuna kupingana kwa ndani hapo unaweza kuleta utaratibu ndani ya kanisa, kwenye hata ubao kwenye mlango nje, na pia hata kwenye kiti, lakini wakati wakati wote hayo yote ingali kuwa inaandikwa tu mahali fulani na si ndani ya moyo. Hasa Mungu anaweza kufanya nini kuhusu mambo hayo? Tofauti katikati ya gano la kale na gano jipya ni kwamba ndani ya gano la kale Mungu aliandika juu ya mbao za mawe na watu wangeliweza kuyaona, lakini ndani ya gano jipya, nitaweka amri zangu ndani ya mioyo yao ndio nitayaandika uh, ndani ya mioyo yao na nitawapatia moyo wa nyama ili tuweze kusikia, non, kusikia iye, wakati iye, neno linapoandikwa ndani, kama inaandikwa kwenye ijiwe Pierre. Hiyo jiwe Se ni hiyo jiwe ndio nilisikia na sio sisi la, lakini tunapasha uh, kuisikia maana uh, mana pasha kuandikwa ndani ya mioyo yetu leo. Je, je pense que je ne suis na wazi ya kwamba siko mbali pamoja na hukumu yangu, kama vile andikwa ndani ya Biblia ya kwamba mambo yanapashwa kuhukumiwa au kupimwa katika kanisa au ndani ya kusanyiko. Nani anayeweza kubali leo kuweza kuwekwa chini ya hukumu? Lakini nataka tena kwenda mbali, tuko wapi sisi kama vile wandugu na najiweka kwa nafasi ya kwanza katika kazi ya Mungu. Lakini pia sisi kama vile wandugu wanaotumika mara nyingi hatujaweza kutambua kweli kweli na kuweza kujua no, na kujua hali yetu ya usimamizi mpaka leo sagesse, ya kwamba e, roho e, ya hekima e, na ya ujuzi kama roho ya haki inaweza kuwa juu yetu, hayo sasa yataweza kuonekana hapa. Sio watu wanaoleta maoni yao, lakini si hapa, ni hukumu ya Mungu ndio inayotangazwa. Munaelewa ni kitu gani kinachohusika ndani ya gano la kale. Kulikuwa wazehe, kulikuwa watu ambao pasha kuleta haki, wangepasha kuamua. Nataka kuambia kitu fulani, na hayo yanapasha kuwa hivyo, tunapasha kuyafikia, na kama hatuyafikii magawanyiko yatadumu, kwa sababu hakuna neno linalokuwa wazi ambalo liloweza kutangazwa. Lakini wakati wote hakuna neno lilo wazi liloweza kutangazwa na Mungu juu ya mambo hayo. Na hapo hapo wamoja watakuwa na maoni yao na wengine watakuwa na maoni mengine. Kutakuwa magawanyiko, kutakuwa mambo tofauti. Na wakati yote kunapokuwa magawanyiko, hatuongozwe na roho, lakini na mwili ndio. Na hapo sasa tunagawanyika na tunasa, tunasawa, tunasahawana sisi kwa sisi. Lakini hapana, ninajazwa na mashaka kama hiyo, na siwezi kuambia mtu hata mmoja, nikiwa na maumivu ndani ya moyo wangu. Sijui kama hiyo inawakosa ninyi wote. Lakini kama hiyo amweyakose ni kusema mwendelee au tuendelee mpaka sasa, lakini haitaweza kuendelea. Mniamini, haitaendelea, haitasonga mbele. Tunapashwa kurudi kwa Mungu, tunapashwa kurudi kwenye neno, tunapashwa rudi kwenye mwongozo wa roho, tunapashwa kurudi kwenye majibu za Biblia, tunapashwa kupata njia na mitindo na mipaka ya Biblia na hakuna namna nyingine ya kuweza kufika kwenye lengo amina. Msiniulize namna gani njia hiyo inapashwa kufuatwa. Naamini ya kwamba itakuwa katika imani, katika kuchunguza neno na katika maombi, lakini kupitia maombi ya haki, ya haki sana Mnaamini hiyo inawezekana, kwamba kuna mambo fulani yanazungukazunguka yanaz, katika anga, na mtu fulani anawaza kwamba au anawaza yale anayotaka na anasema yanayotaka, lakini napasha kuwa hivyo katika nyumba ya Mungu yote yote, napasha kupimwa na kuamuriwa kulingana na hukumu ya kiungu sawasawa sawa na neno la Mungu. Amina na inaandikwa pia, mutu ambaye asiyenyenyekea chini ya hiyo So mhesabie huyo kama vile musu, nae, mutu asiyemwamini na au msiamini. Lakini hiyo natuchukua kwa hatua ya pili. Nani aliye tayari, mwazie kama kuna kitu fulani au kuna kitu fulani kinadumu katika kusanyiko, na inasemeka ya kwamba hatungepashwa kwenda mbele ya wahakama au wahukumu wa dunia hii. Hiyo ni ma, ma, ma, maamuzi ya mwisho, lakini kum, kama mtu fulani anaweza kushurutishwa kuweza kwenda katika waamuzi wa dunia hii, siku moja ataweza kuihukumu maisha yake yote, lakini hiyo sio, sio njia ya waliotarishiwa kuwa waamini, lakini hiyo ni njia waliotarishiwa kwa ajili ya kuzimu lakini mtu aliyetayarishiwa kwa ajili ya kazi ya Mungu anapasha kujua namna gani ya kufanya mambo hiyo. Sihitajie kwa mtu mmoja, sihitajie hata mtu mmoja hapa duniani, lakini kama vile bile, bile nasema kwamba ninyi ambao mnapashwa kuhukumu dunia hamuhitaji ha, hamuna hata uwezo wa kuweza kuhukumu mambo madogo madogo katikati yenu, na kisha munaenda mbele ya watu wa hukumu ya dunia. Lakini mwazie kwa muda mfupi ya kwamba kuna kitu fulani ambacho kinapaswa kutengenezwa katikati ya ndugu na ndugu au katikati ya dada na dada au mwanaume na, na mke wake. Sasa kunaweza kuwa msimamo wapi? Tuiseme waziwazi, msimamo unaweza kuwa wapi? Mapenzi au kutaka de, kutaka ya kuweza ku, kuota au kuweza kutafutisha? Namna gani Mungu anaona mambo leo? Kila mtu anaona mambo kwa namna njema, kila mtu anawaza kwamba iko naona mambo kwa namna njema, lakini sasa hakuna hitaji ya kuweza kuuliza kitu ao mtu fulani. Kila mtu iko naona mambo yote kwa namna njema. Hiyo ni kweli, hiyo ni kweli kweli. Leo kuna haki nyingi hapa duniani, lakini sijui kama hiyo haki inapangwa kwa namna njema. Hapana, tunapasha kukaribia chanzo ya mambo au katikati ya mambo na kwenda kwa mpande mbili. Na sisi kama vile kusanyiko tunapashwa kujua uzuni, na tuweze kujua njia ya Mungu, na tuweze kuwa tayari kuweza kufuata njia pamoja na Mungu. Paulo naye alisema, nina haki ya kuweza kuhukumu wale walio nje ya kusanyiko, lakini ndani ya kusanyiko sisi tunapashwa kuwa katika msimamo wa kuhukumu mambo kwa namna ya kibiblia kwa namna ambayo iliyo wazi safi bila hata nywele moja inaweza kuwa imegeuzwa na kuharibishwa. Narudia tena, ni vema sana kuweza kufa ndani yako mwenyewe, na hapo ndipo mambo yanaanziaka. Kila mtu anataka aweze kuishi pamoja na Kristo, lakini hakuna mtu anayetaka kufa pamoja naye. Na mbele tuweze kuishi pamoja naye, tunapashwa kwanza kufa pamoja naye. Nami nakubalishwa ya kwamba Mungu anapashwa kurudi tena kutusaidia katika hali yote. Tuna, tuliweza na ninaisema waziwazi, na kama vile sina haya na oga ya kuzungumuza ya huzuni na ya tabu na mapungufu ambayo tulio nayo, ninakubalishwa ya kwamba Mungu aliweza kututuma na alituagiza akatupatia hii ujumbe wa mwisho ambayo unapashwa kuchukuliwa kwa taifa ndani ya ulimwengu mzima mbele ya kurudi Christ, kwa Kristo, ijapokuwa no masumbufu yetu na, ma na kushindwa kwetu ijapokuwa hali yetu ambayo inayoweza kuwa ya, kuzu, ya, ku, ya kuhurumiwa ya kuhuzunisha, lakini tusipoteze kujua ya kwamba Mungu katika rehema yake alitupatia neno lake na ujumbe wake. Lakini kama tunataka tuweze kutangaza ujumbe kwa uhuru, tukiwa na imani ya lazima kwa ajili ya kufanya hivyo katika uhuru, mengine yote nayo yanapashwa kuwa katika utaratibu, kama vile tunavyoyatambua yatambua waziwazi, inaomba sasa kutoa yote inayohuzunisha na kukwaza Bwana, na hitaji hiyo kwa moyo wote, akose kila mtu aweze kubali hiyo. Lakini nahitaji kweli kweli kwa moyo wangu wote, ili mapenzi ya Mungu yaweze kutimilika ndani ya maisha yangu yale, yani niliyosema mara nyingi kwa Bwana siwezi kuyasema kwa wanadamu, lakini niko tayari kwa ndani kuweza kufanya mapenzi ya Mungu, ili yeye mwenyewe, ili niweze kumpatia uwezo ya kufanya yeye mwenyewe naye, yale ambayo aliyotayarisha kufanya na kubalishwa, ya kwamba sisi, kama vile tumekusha kusema sasa hivi, anaacha mataifa ingine yote kufuata njia zao wenyewe, anaacha mashirika zingine zote za kizehebu kufuata njia zao wenyewe. Alizungumzia nani? Alizungumzia taifa lake, kanisa lake. Na mahali alipozungumuza, anauliza malipizi, analipa anauliza ripoti, aliulizake ripoti kwa wengine wote. Yeye atafanya hivyo kwa hukumu ya mwisho, lakini sisi, sisi tuliosikia neno lake, sisi ambayo tuliopewa mengi, sasa tutaweza kuitwa kuleta ripoti. Lakini katika mahubiri yangu ya mwisho mbele ya safari sitaki kutangaza le au kuhubiri hukumu au kujihukumu mi mwenyewe hukumu mbele ya Mungu na kulia na kuomboleza ya watu wote mbele ya Bwana. Afin qu'il ait pitié de nous ili atuhurumie na aweze kutusaidia tunahitaji kweli kweli karama ya roho tunahitaji kipaji cha upambanuzi za maroho na niweza kuandika kitu fulani hapa ningelipenda ili niweze kujua mi mwenyewe nilikuwa ni, ni kitu fulani cha kipekee sana de, jure, na si kama vile kawaida kwa mtu wa kwanza la lakini kwa mtu wa tatu niiweza kuyaandika. Ilikuwa imesemeka ya kwamba Bwana anataka azungumuze tena, alizungumza katika wakati wa zamani, lakini roho ya ufumu au ya ujanja ikaingia, lakini sasa anataka aseme iliyo ya kweli bila hata roho ya udanganyifu yao ya, ya, ya kimashetani mbele weze kuingia na niweza kurukaruka nikakuwa na oga. Ilikuwa kama vile mazungumzo ya kwenye simu, iko kama vile kuna mtu fulani aliyekuwa akizungumza kwenye simu. Nikasikia sauti kama vile, kama vile mnavyosikia sauti yangu sasa. Lakini kama vile nivyosema, ilikuwa isemeke kwa mtu wa kwanza. Ilikuwa kama vile Bwana ndiye aliyekuwa akizungumza, lakini ilisemeka ya kwa kwamba Bwana anataka azungumze tena na hiyo iliweza kuniletea mashaka kidogo, kwa maana mara nyingi hatukwake haraka kuweza ku... mara nyingi hatuwake wajinge kwa mambo kama hayo. Lakini wakati Mungu anapotoa uma... uma... unabii, mnajua kwamba inakuwa kama vile ni mtu, inakuwa kama vile mazungumzo na inakuwa kama vile i mtu anayezungumza, lakini si Roho wa Mungu anayezungumza, lakini kama vile fanyika katika wakati ule na ilifanyika kwa namna moja, lakini haikuwa kwa namna ya kwanza, lakini si kama vile Bwana anavyozungumza hapo hapo, lakini wakati wa ufunuo fulani, na ningependa niweze kujua kama hiyo ilikuwa ikitoka kwa Mungu au hapana ni na mash... ninakuwa ni ni na, na mashaka ya kuweza kusema ya kwamba Bwana, ninakuja hapa niweze kusema Bwana anasema hivi na hapana hivi na hivi hapana na na na lakini, nahitaji ka... nikuja katika kusanyiko niweze kujua kwamba Bwana anaweza ye mwenyewe kusimamia yale aliyosema, nami nasimama juu ya hiyo na itarajia, na nakuwa wazi mbele yenu nina ngoja ili aweze kuyazungumza niweze kuyandika katika tarehe kumi na nane mwezi wa kumi mwaka elfu moja makenda na makumi nane na saba kwa saa saba na dakika kumi na tano niweza kuhitaji ili Mungu aweze kusema ye mwenyewe, na bila mtu mwingine aweze kuingia ndani au kitu kingine kuweza kujipenyeza. Na mi ninasema hivyo, nawambia wakati na mnaposoma manabii veux dire que cela mm. Naweza kusema kwamba inaweza kuonekana kama vile ya Biblia, lakini hiyo haiwezi kuwa kosa kama vile ya Biblia, Biblia kwa maana hiyo inaweza kuonekana kwamba Biblia ya kwa Biblia. Lakini ndani ya manabii inasemeka ya kwamba, watu tunajua andiko ya nabii Ezekieli mahali kunapo isemeka ya kwamba yale ambayo watu walio waliofanya katika wakati ule, na roho ikaingia. Nasoma katika Biblia mpya, sijaweza kuyaandika mahali pote lakini tunataka ili mungu aweze kuja aweze kupokea kweli kweli yale inayompendeza na aweze kuzungumuza ndiyo ni hapa hezekieli sura kumi inasemeka kwanza kwa mstara wa kwanza hezekieli kumi na tatu mstara wa kwanza neno la bwana lilikuja kwangu likisema mwana wa mtu tabiri juu ya manabii wa israeli wanaotabiri nasema nao, wanaotabiri kwa akili zao wenyewe, sikieni neno la Bwana. Mstari wa tatu: Bwana Mungu anasema hivi, ole wao manabii wapumbavu, wanaofuata roho yao wenyewe, wala hawakuona neno lolote. E hey, Israeli, manabii wako wamekuwa kama mbwa mbwa. Kwa pahali pa mabomoko musara na wa site nasema wameona meon, wa wa ubatili na uwaguzi wa uongo, wanasema maneno yao wenyewe. mswara tisa inasema kwamba na mkono wangu utakuwa jua ya manabii wanaoona wa, wanao maneno ya bure na wanao, ge, wanao na, kuogo, na kuagua uongo. Hiyo <coughs> nayo ilifanyika katika hii wakati. Nawazia kuhusu ndugu Branamu wakati aliposikia sauti ya nyuki, na hapo hapo Roho akamwambia kwamba hii ni roho ya uongo, lakini wewe acha mambo kama hayo. Hii ni mambo ya uongo, na wewe acha mambo hayo. Na si unapashwa kufanya mangalisho, tuweze kusikia mambo yote ya roho, na tusiweze kufatana mambo ingine. Na kila mtu yoyote ambaye anayekuwa na mzigo wote na usimamizi wote, nataka kusema ni kitu gani ingekuwa vepesi kwa ajili yetu sisi sote, sisi kama vile watu wakusikiliza ndio tuweze kusema sasa, ndio oh, nilikuwa nikijua pia na niliweza kuyaona pia hivyo katika wakati ule. Hapana, hayo tuweze kuacha, tuweze kuacha kuleta mahukumu kama hiyo, tuweze yote, tuweze kuacha yote kwa Mungu, na kama tuweza kuona yote sasa, tungeweza kuyasema, na kama sivyo, sisi ni wasimamizi hatuna hitaji ya kuweza kuja hapa pamoja na, na mambo kama hayo. Hapana, tunapaswa kutazama mambo mbele ya macho yetu, na tuweze kuonekana mbele ya uso wa Mungu na kusema Bwana, katika mahali hapa wewe peke yako ndiwe ambaye uliye na uwezo, ndiyo uliye na mamlaka ya kuweza kufanya na kusema kitu fulani. Sisi tuko hapa tukikusanyika mbele yako ili uweze kuokoa, ili uweze kuzungumza, uweze kutenda na uweze kuponya, iwe yoyote uweze kufanya yale, unayotaka uweze kuyafanya. Ndio kama tuko tayari kuweza kukamata usimamizi wetu, sasa tunaweza kuyafanya namna gani? Mungu ashukuriwe kwa ajili ya mioyo yote iliyo tayari, lakini karama ya upambanuzi ya maroho na karama ya roho. Karama ya upambanuzi ya roho ni karama ya roho, na hizo ni karama tisa za roho. namna na gani tunaweza kuitimiza hiyo kazi ya roho au karama hiyo ya roho, kama hatuwezi kuwa tunaitimikishwa na yule ambaye anayetupatia? Na hapo sasa, kabla anaitumikisha, hatutaweza kukata tumaini, hatutaweza kuregea, lakini tungali kwenye mwanzo hatujafika mwisho, lakini tungali kwenye mwanzo, na tunafikia pia kwa kiwango. Jioni hii tunaweza kuyasema bila hata uga, watu waliweza kuwa hata kuwa na oga wakati wanapoomba, kwa wakati unapoombea ubatizo wa Roho recevoir... wanakwaka na oga ya kuweza kupokea oui. Kitu fulani ndio. Sasa tumefikia wapi? mambo hayo yote yanapaswa kusafishwa na kutengenezwa kutoshwa ndani ya mioyo pamoja na mizizi na hiyo matunda yake yote, na hiyo mambo ya kuomba ndani, lakini tuweze kuamini kwa moyo kwa wote neno la Mungu ambalo imeandikwa ya kwamba kama tunamwomba roho, hata tupatia nge, kama tunamwomba mkate, hata tupatia nyoka, naye atatupatia roho, atapatia roho kwa yule anayemwomba. Munaamini hiyo? Hiyo tunapashwa kuweka pembeni woga wote, kuweza kutumainia Bwana kwa ujao na kuweza kuwa na usimamizi wote. Kweli ingekuwa vepesi kwetu kuweza kuanguka na kushindwa na kuweza kutupa usimamizi tuko na moyo wa mchungaji na tunakuja hapa mbele ya uso wa Mungu, na si kwa ajili ya kuleta haki yetu wenyewe, lakini kuweza kujiweka kwa upande wa Mungu. Tunataka baada ya utangazaji wa neno la Mungu la kweli, roho wa Mungu sasa aweze kushuka, aweze kushuka kweli kweli, ili uoga wote na yote ambayo isiyoweza kulingana na siyo fanana na muamini isiweze, iweze kuwa imepotea, iweze kupotea na kila mtu wa zamani aweze kuwa amepotea, na u mtu wa zamani aweze kuwa ameenda, aweze kuvua na yote ambayo sio kufanana na sisi iweze kuwa imevuliwa ndani mwetu. Kuna watu ambao wasiweza kusaidiwa wao wenyewe, kuna watu ambao wasiweze kusaidia wao wenyewe, lakini wasaidiwe. Lakini kuna maandiko yanayosema katika Waefeso sura 4 ya kwamba mjifue mtu wa zamani na mvae mtu mpya, Waefeso sura 4 mstari wa 24. Na hapo sasa, kama hatuna uwezo, Mungu aweze kutusaidia ili sasa tuweze kuvaa mtu mpya, na ichapokuwa tu na beni... tuna wakati unaokuja ulio wa utukufu sana ndio tuko na wakati ulio mbele wa utukufu na iliyo njema, ni kwa sababu ichapokuwa the... hayo mazoezi yote ya uchungu ambayo tuliweza kufanya na kuishi sisi wenyewe experiment. Ambayo wengine waweza kuleta na kuweza kutuma tunaishi na tuliweza kuacha nao wanaishi, ndio oui. mazoezi ya uchungu tuliweza la kuchunga la neema ya kuweza kutambua ma ya kwamba Bwana anatembea na pamoja nasi na kwenye na njia ya upendo na ya na salama na, na kwamba hajawahi kuwa na nia mbaya kwa ajili yetu, lakini kama vile andikwa ya kwamba tuna tunangoja hukumu zako Bwana. Na sasa kama Bwana anaweza kutufurahia na, na mimi sishakie kama vile nimekwisha kusema yeye ataongoza mambo yote vizuri ataongoza kazi yake vizuri, kwa namna yote alivyoanza na de... kazi aliyoanza ataongoza vizuri. Tunakusanyika hapa mbele ya uso wa Mungu kwa ajili ya kusikia neno la Bwana, kwa ajili ya kuacha lini roho aweze kutenda. Tunakuwa hapa ili tuweze kusikia ya kwamba lini lini lini sehemu ya mwisho inataka lini anza lini na Mungu lini anapasha kuanza vizuri mahali fulani, na nataka kusema waziwazi Je passe en revue, wakati napokumbuka kumbuka maunabii yote ambayo iliyotolewa katika wakati uliopita Elmond... yaliweza niweza kuikumbushwa na mtu fulani, ijapokuwa yalikuwa yamekwisha kupita je... passe en revue, wakati napokumbuka napo kumbuka maunabii hiyo yote ma ninapata mambo mengi ambayo roho wa Mungu aliyosema katika kweli yote katikati yetu, mambo mengi nasi waze ya kwamba yanaweza e, au si waze kwamba tunaweza kutupa ya kiungu na pia yale ambayo sio kuwa ya kiungu. Hapana, lakini kama vilivyosema, tunataka ili Mungu aweze kufikia yale ambayo inayompendeza. Ona gisi kikuwa vema, kama hakuna kitu kinaweza kujipenyeza na kushingiza, kama kunaweza kuwa kitendo cha Mungu kilicho wazi, nasi tunaweza kutumainia hayo na tumaini ya kwamba mambo hayo yatafanyika na nawaambia pia mahali gani hayo yatafanyika: ni mahali ambapo watu hawana tena maamuzi juu ya karama, lakini mahali ambapo yule anayetoa makarama ye mwenyewe anapoamua na anayeongoza watu na sio sisi tunayoongoza hali, lakini Mungu ndiye anayetuongoza sisi na anayeongoza hali. Na ni hapo ndipo mambo hayo yanafanyika, na tunaona ya kwamba wakati ule manabii walikuwa wakiongoza hali na kisha wakasema, muda mfupi hapa kitu fulani na kitu fulani pale, na hapo hapo mchanganyiko ukaingia, na hapo taifa likaanguka. Lakini Mungu atabariki na Bwana atabariki, ili tuweze kutumainia neema yake na nguvu zake na neno lake. Napo leo joni hii tuweza kusema, wangapi katikati yenu, wangani na furaha waminifu na ndani ya Bwana. Amina, amina. Kama sasa ningana na uaminifu ndani ya maisha yangu ni katika wakati huu, na natumaini nasi pia na sisi sote tunawaza kwamba tunapasha kuwa tumetosha fuzo katika makosa yetu, na mimi pia kwa upande wangu, sisi sote kwa upande wetu, na kila moja kwa upande wake, hatuna hitaji ya kuweza kujisumbua na watu wengine. Lakini Mungu atahusika, atashughulikia kila moja wetu, na ataweza kufika kwa yale anayompendeza. Tunarudia katika Zaburi nane ambayo tunaweza sikia, Zaburi sura nane mstari wa pili mstari wa kwanza Kiswahili, e hey, Bwana Bwana wangu jina lako ni lenye utukufu duniani mote. Mstari wa pili ni kusema yeye ni mtawala, yeye anatawala juu yetu. So, tumesha kusikia hiyo katika maubiri ya ndugu Branamu. Tunataka sisi sote ndio tunayataka sisi sote tunamtaka yeye kama vile Mwokozi, kwa sababu tunaogopa, kwa sababu tunaogopa ya kwa tuna kwamba kuzimu iko na moto inakuwa ina na joto kubwa, na wakati unapokuwa tumeokolewa, yasema Bwana hauko sio huko sio huko tu, lakini hapa, lakini hapa. Katika zaburi hii tunasema kwamba e eh Bwana, e eh Bwana mkubwa wetu, oh Bwana wetu. Tunaweza kusoma katika Waamzi, katika Waamzi wa samani katika Yuda Yuda ya kwamba wanakataa yule aliye mkubwa aliye mkubwa mwamuzi Yuda sura ine, Yuda sura moja msara wa ine, Zaburi mbi nane msara wa pili, Zaburi nane msara wa pili, msara wa kwanza Kiswahili. E eh, Bwana Bwana wangu, jina lako ni lenye utukufu duniani mote. Daudi alisema nini katika Zaburi nyingine? Wakati wengine wote walikutawala juu yetu. Ni wakati gani wengine waliweza kutawala juu yetu? Ni wakati unapokuwa tumeacha mamlaka ya Mungu. Wakati unapokuwa tumekataa mamlaka ya Mungu. Na hapo sasa wengine wanatawala juu yetu. Na hapa kama Bwana anaweza kutawala juu yetu, ni kusema sasa hakuna mwingine atatawala juu yetu. Hiyo ni kweli, amina. Ni kweli au hapana? Ndio. Ni hasa matokeo inakuwa namna gani? Mtoto mtoto kwanza. Eh, hey Bwana. E, e Bwana, Bwana wetu, jina lako ni lenye utukufu duniani, wewe uliyekuwa utukufu wako juu ya mbingu. Kama vile nasema kwamba Bwana, jina lako litukuzwe, jina lako liwe la hajabu hapa duniani, mapenzi yako yafanyike hapa duniani kama vile vio yudu, mbinguni. Na kisha kuna kunakuja hii matamshi kwenye mstari wa tatu, mstari wa pili Kiswahili, kinywani mwa watoto wachanga nao wanaonyonya umesimamisha nguvu kwa sababu ya adui zako e, ili upate kukomesha adui yatin, na wenye kulipiza kisasi wote ni mabubu wote ni, ni mabubu. Lakini nasema kwamba kwa hausikie, lakini wanasema kwamba katika kinywa cha watoto wachanga na wanaonyonya nilionyesha utukufu wangu. Amina. Na kisha na kisha naenda mbele kadogo anasema anasema kwamba kama hawa wakinyamaza, kwa maana mawe yatatoa sifa, kwa maana inaandikwa kwamba kupitia vinywa vya watoto na wachanga na wanaonyonya nitaweza kujisifia. Mnaweza kusoma katika Mathayo sura 21, mstari wa 6, andiko inayofanana na hiyo yale yanaandikwa hapa ilitimilika huko sasa katika Agano Jipya, nasi tunaweza kujaribu kuweza kuonyesha sasa hivi yale ambayo iliyo ya ajabu katika neno la Mungu, yale ambayo iliyoweza kutimilika kwa wakati iliyokuwa imepangwa kulingana na yale ambayo Mungu alikuwa amefanya. Inaweza kuwa tofauti na hayo. Mungu siku zote alikuwa na neno ambalo lilikuwa limepangwa kwa wakati uliokuwa amepangwa na hayo alikuwa ikitimilika. Jee, Mungu hakukuwa na hitaji haku hata ya kuweza kusimama. Angeliweza kubaki akikaa kwenye kiti chake cha enzi. Alikuwa amepanga na kuamua yote kwa namna njema anafanyaka yote kulingana mpango wake takatifu na mapenzi yake, nasi hatuna akose hata wazo, wakati tunaposhiwazia sisi wenyewe au kukumbuka sisi wenyewe na kuhusu, na tunapokumbuka mambo yanayohusu sisi wenyewe, tunapokumbuka hiki leo na kisha tunawaza kile kingine kesho, na kisha baadaye tutakumbuka yale tuliyowaza zamani, lakini Mungu yeye alikuwa akijua yale ambayo ilipasha kufanyika katika wakati Ka na kila muda, yeye aliahidi neno lake, aliahidi kila neno lake na alipanga, na yote yanafanyika kulingana na wakati wake, na wakati muda unapotimilika, yote yanafanyika, na wakati muda unapofika, hayo yatafanyika. Nami sijashika ya kia hata wakati mmoja, na tunahitaji tu, nahitaji ili sisi wote tuweze kuwa tayari wakati Mungu atakapomaliza kazi yake. Na hiyo ni ndio na ni amina. Mtu anayeashakia huyu mtu mu, huyu lesimu amini? Hapana. Mungu, Mungu ni wa haki. Je, je deja le mot en anglais, nina neno hilo katika Kigereza, katika Kiingereza ya kwamba trustworthy, inayomaanisha kwamba uaminifu, inayotafsiriwa katika Kifaransa ya kwamba uaminifu. Ndiyo, kulikuwa andiko ingine, ndiyo. Ndiyo ingine, ingine hiyo Mutu ni nini? Mutu ni kitu gani hata umkumbuke, na maana wa watu hata umwangalie? na kisha kuya kuna Zaburi makumi sita na tisa, sijue kama ni hiyo vizuri vizuri, lakini pia katika Ebrania sura mbili. Hiyo namna gani naweza kuyasoma hiyo? Ndio kitu zuri sana katika neno la Mungu, yale yani yote ambayo kichwa cha Bwana kilichosema yote yanatimilika nasi tunaweza kuyatumainia na sasa, swali inayofuata ni hii: tunataka tuweze kunyenyekea chini ya Bwana kusema wengine walitawala juu yetu Bwana, lakini sasa, sasa, sasa ingia katika ufalme wako. Mnajua katika gano la kale na ndani ya gano jipya kuna andiko inayosema kwamba Bwana alikamata ufalme wake mamlaka yake, tusifu Tumutukuze, tumusifu. We, u, Ufunuo, Ufunuo sura kumi na moja msura kumi na tano na pia andiko zingine, lakini aanze sasa kukamata utawala wake katikati yetu, ili aweze kufikia kuweza kupata haki yake kupitia sisi sote. Nawambia, na hapo sasa hakuna mtu atakayeweza kuachwa nyuma. Kwenu ninyi ninyi wapendwa, wewe ndugu Rusi, na wale wote ambao wanaotusaidia ninawatakia furaha, imani, na uaminifu na bidii, na ni wale wote wanaosikia neno la Mungu katika mahali hapa, ninawaomba muweze kusikiliza kwa upendo. Tunataka tuweze kuungana kama vile moyo moja na nafsi moja, ndio na kama vile viungo, tunataka tuweze kuungana pamoja na tuweze kuunga mwili wa Bwana ambao unaotumika na utakaotumika kwa namna au kwa namna ingine katika wakati, wakati fulani kwa wakati mdogo unaokuja tangu sasa, tuweze kuchunga katika mawazo yetu na tuweze kuomba Mungu ili tuweze kumwambia ya kwamba Bwana, jenga kanisa lako kama vile vyoahidi, nikusema kanisa lako, ndio nikusema kanisa lako ni kwamba milango ya kuzimu yasiweze kuiliweza, naye atajenga kanisa hilo ambalo malango ya kuzimu haitaweza kushinda. Kuna andiko <muchini> lingine ao matamshi yeah, mengine yanasema kwamba Bwana unijae unimeze, ndio <muchini> tuweze kusema Bwana unishike, uni, unishike. Na uwe mshindi ndani ya maisha yangu na ndani ya maisha yetu. Muna, mkumbuke ya kwamba munikumbuke katika ma mkumbuke ya kwamba tatu katika maombi yenu, nitakuwa hapa siku ya tatu katika juma mbili zinazokuja na kama Bwana akipenda nitaweza kuwa hapa. Unajua kwamba katika safari ya ndege kuna kwamba ndege zinazoanguka na kuungua katika anga, lakini tunatumaini ya kwamba tutaweza kufika hiyo, tutaweza kufikia na tunatumaini ya kwamba Bwana atakuwa pamoja nasi. Tuna kitu moja ndani ya moyo, ni kwamba tuweze kutangaza neno la Mungu katika kweli yote na kwamba neno hili liweze kuhakikishwa na kushuhudiwa katika haki yote, nalo liweze kushuhudiwa katika milele yote. Tunahitaji tuweze kuwa na moyo iliyo tayari na roho ya unyenyekevu, tuweze kuacha kupingwa kote, na tuweze kumwambia Bwana, niiko hapa, unifanye yale nayokupendeza. Tuna maombi pia ambayo tunataka tuweze kuleta kwa Bwana. Tusimame kwa ajili ya hiyo. Percelest. Baba le mbinguni kwa moyo wote ninakushukuru kwa ajili ya jioni hii, ninakushukuru kwa ajili ya uwezo na kulinganisha ambayo tuliyo nayo katika tu neno lako. Tunaweza kuyaona njia zako see, voa, na pia njia za taifa lako voa, njia zako hazikukuwa siku zote njia zako njia za, zako hazikukuwa siku zote njia za taifa lako, na njia za taifa lako hazikuwa siku zote njia zako. Lakini Bwana, uitumie njia yako. Bwana, utupatie neema yako. Tunakuomba kwa moyo wote tu uweze kupatia neema yako tuweze tuweze kutembea katika njia zako, tuweze kukumbuka na na tufanye mapenzi yako, na tuweze kukumbuka neno lako kupitia jina lako Bwana mpendwa original... ulifanya njia zako, nao utatimiza yote kupitia Roho wako, unarudisha la... ha kanisa lako katika la... hali yake ya zamani, na tunaamini ya kwamba mwisho utafanana na mwanzo. Bwana mwaminifu, tuko kwa upande wako. Katika kasirani yako ukumbuke rema yako nema yako Ton message. Tulipokea neno lako message, tulipokea, e neno lako tukasikia ujumbe wako senyor, ujumbe wa mwisho ambao unaotangazwa kwenye dunia hii Bwana, tupatie basi neema tu ya kuweza kutambua tu yale ambayo unayotaka kufanya no, tuko kwa upande wako ili si uweze kufunua mapenzi yako na kuyatimiza Benino. tubariki toa yote iliyo yetu binafsi, tufanze nema kwa sababu ya jina lako Bwana. Tunasifu nguvu za damu yako, za neno lako na ya roho yako. Tunakomba kwa ajili pour ya kundi lako lokombolewa kwa damu toute la terre kwenye dunia yote nzima Bwana, inahitaji ili uweze kuwa safari yangu ya mwisho katika hii hali ya wakati huu, basi uweze kufanya tena mwanzo mpya Bwana. Unajua ya kwamba niliweza kwenda mbali kama vile ninavyoweza, kwa sababu nipatia nguvu ya kufanya hivyo Bwana. Tunakuomba sasa sote pamoja kwa ajili ya kusanyiko la pahali na tunakuomba sana sana, uweze kuwa macho, ili ndugu yetu mpendwa Rusi aweze kutangaza neno lako katika uhuru wote wa roho na bila hata kuzuizwa katika mahali hapa Fray, na pia wandugu wote ambao ulioweka kwa upande wake, tunakuomba Bwana mwamilifu, uweze kubariki no no zaidi ya maombi yetu na mawazo yetu As, na utufanzie neema katika mambo yote e, na pia mzee anastahili heshima mara mbili Bwana, tusaidie tuweze kuheshimu huduma na wale wanaotumika na pia tuweze kuwa macho, ili iweze kutimilika. Bwana mpendwa, wakubali, unajua mambo yote na yale yote ambayo tunayotaka kuambia naye, tunayotaka kwako, kazi yako i, u, i, u, i kamate tenda, na uweze kuiweka koyote katika mikono yako, utende sawasawa na neno lako na mapenzi yako. Ninakushukuru, nakupatia yote, Uweze kuongoza yote kwa namna ya utukufu, usifiwe, utukuzwe sasa na hata milele na milele. Amina, amina.