Ndugu Frank ningana na kumbuka, jana jioni ilikuwa ni anga ya ajabu sana, ilikuwa ya kupendeza. Niliwazia pia neno na mimi niliko katika Zaburi 133 linalosema, tazama ni vema na ya kupendeza kwa wandugu kukaa pamoja kwa umoja, na ni katika kusanyiko Wakati umoja wa roho unapoonekana, ndipo unaweza kuitambua vizuri. Nilifurahi kwa moyo wote kwa ajili ya kila neno ambalo lilisomewa, inaomba kuweza kufuatililia kwa ndani. Wakati tulipoimba nyimbo, nilisema ya kwamba maneno ilikuwa ya kipekee. Nilitambua kwamba muziki ungeliweza kuwa tena mzuri zaidi, but, but ina this, ina this, lakini kwa ndani and kwa ndani and inahusu maneno, ndio nahesabilika maneno, ndio nahesabilika sio muziki. Na kama ningeliweza, ningeliweza kuifanya tena mzuri zaidi, tana naweza kumbashwa na hiyo ninapendaka muziki ambao ulio ndani uzima na muziki lakini kama vii nisema maneno ya muziki ndio inasabilika. Tumekwisha kusikia hesabu nyingi ya mawazo Gottis, ya Mungu God kupitia neno. Uh, nasingeli penda niweze kuzuiza ndugu un, uh, rus asubuhi hii hapana. Uh, haujamaliza sehemu yako. Ni ajabu kuweza kuwa pamoja kwa namna ya kijamaa bila kushurutishwa, bila kitu chochote, lakini kuweza kuwa hapa mbele ya uso wa Mungu. Si lazima tu kwamba mahubiri iweze kuwa ya nguvu sana, inaomba pia kuweza kuacha Mungu aweze kutenda kupokea kwa nguvu. Ndugu Schmidt anasema hiyo, nayo ni kweli. You know munajua, yale ambayo nayo nigusa kwenye moyo, yale ambayo ndugu Turo aliyeweza kusema kwa maneno machache, inanishika kwenye moyo kwa maneno makubwa sana, kufikia wale wote ambao tuliojua, tunajua ya kwa kwamba wakati unafika kwa mwisho wake kuja kwa Bwana iko karibu sana. Tunakumbuka ya kwamba tuna usimamizi, kwa sababu Bwana alituzungumzia na alitujulisha neno lake na mapenzi yake. Tuna kazi moja, ni ya kuweza kutangaza neno hili namuniamini aihusu watu fulani lakini inahusu ulimwengu mzima makabila zote mataifa zote na zote ndani ya Ufunuo sura kumi na ine. Naamini ya kwamba kwenye mosara wa sita inasemeka kuhusu malaika anayeruka katikati ya mbingu, ili atangazie makabila zote, malugha zote na mataifa zote, awatangazie njili ya milele Das Gottes, injili ya Mungu das injili ya ufalme kama ushuhuda kwa mataifa yote. Tunaumizwa kwa sababu ya makusanyiko kwa ajili ya wandugu wanaoimba kwa mioyo yao yote, wanaosikia neno la Mungu kwa mioyo yao yote na ijapokuwa hawasikie yale ambayo Mungu alikuwa anafanya. Sasa nasi hatuhukumu, lakini tunaumizwa kwa sababu yao, tunahuzunishwa na kuumizwa kwa ajili yao. Kwa kilindi, naweza kusema kwamba ni kwa sababu ya wote, naumizwa kwa sababu ya Wayahudi, kwa sababu ya Wamataifa, kwa sababu ya Waislamu, kwa ajili ya Wahindu au wao wote, iwe mtu yote ni vyepesi kuweza kuleta hukumu na kusema oh, wako katika makosa, lakini ni kitu kingine tena kuweza kuwa na huruma ya kiungu na kuweza kujua ya kwa kwamba watu walipotea na hawajawahi kusikia Injili be... kazi yetu inapashwa na itakuwa ni hiyo. Naamini, naamini ya kwamba Mungu atasikilizisha tena upya injili katika hali yake halisi kwa mataifa. Kwa mataifa kuna neno ambalo Paulo aliandikia wa Roma mahali kunaposemeka ya kwamba Wayahudi watatiwa wivu ni andiko ya Musa nil. nataka akose kulisoma haraka haraka, na pasha kuitafuta mimi mwenyewe, iko ndani Lama ya Waroma sura kumi. Waroma sura kumi, Waroma sura kumi, Paulo aliandika Roma, Waroma sura kumi mustari wa kumi na tisa. Waroma sura kumi mstari 19: lakini nasema, Israeli hawakujua? Ndiyo walijua. Musa alisema kwanza, nitawatia ninyi wivu kwa watu wasio taifa kwa watu wasio taifa, kwa taifa lisilo na ufahamu nitawasirikisha ninyi. Na kisha anaendelea na Isaya hapa kwenye mstari wa ishirini sasa. Lakini Isaya ana uhodari sana, na anasema nilipatikana nao ambao hawakunitafuta. Nilijionyesha kwao ambao hawakuniuliza. Kwa rafiki zangu wapendwa, tungelipashwa kuingia katika kiti cha mambo haya. Paulo alianza akionyesha akisema Isaya makumi tano na tatu alisema kwenye mustari wa kumi na sita. Alisema aliyasema kwamba nani aliyeamini habari zetu? Waroma sura kumi, mosura kumi na sita ilikuwa imekwisha kuandika iandikwa ndani ya Isaya makumi tano na tatu mosura wa kwanza. Hapa sasa tuna taifa la Israeli na Mungu Bwana aliwapofusha macho kwa wakati ule, ili aweze kutufungua macho nasi, alikata matawi halisi ili aweze kutuingiza sisi matawi ya pori katika mzabibu au mzeituni, lakini kama vile imekwisha kuonyeshwa Paulo anaandika hapa akilinganisha na neno la Kumbukumbu la Torati 32 ikilinganishwa na Israeli wa Roma sura 10 mstari 19, lakini nitawatia ninyi wivu kwa watu wasio taifa kwa taifa lisilo na ufahamu nitawakasirisha ninyi. Kama kitu fulani kinaweza kufikia Israeli ambayo inaweza kuwafanya kuwa unawivu, iko taifa la Mungu inayolongoja Masia. Tunajua kwamba kuna aina nyingi iliyo tofauti. Wengi wanaamini ya kwamba Masia atakuwa mtu kama vile Daudi hakuna hata mtu mmoja sijawahi kukutanana na Muyahudi ambaye anayeamini amini ya kwamba Masia ndiye Mungu au Bwana. Hakuna hata mmoja, akose wataweza kuja kwa kwa na utaweza mtambua wakati Bwana atakavyojifunua kwao. Lakini mpaka sasa naamini ya kwamba wote wanaamini ya kwamba Masia atakuwa ni mutu tu wa kipekee, mutu aliyepakaliwa tu atakuwa mtu kama vile Daudi ambaye atakayeleta ushindi ambao kupitia ushindi huo Mungu ataonekana pamoja nao kwa namna ya kipekee. Na hiyo ndiyo ujumla wa ulimwengu wa Uislamu wanaamini pia. Mnajua kwamba mainchi makumi ine za Uislamu zilizokuwa hapa duniani, wote wanaamini kurudi kwa Masia. Ni kigeni kwenu, ni kipya kwenu, haya ni mapya kwenu wanaamini ya kwamba masiha hakukufa. Wanaamini ya kwamba kuna mtu mwengine aliyekufa kwa nafasi yake, ya kwamba yeye alipanda mbinguni na kisha atarudi ili aweze kutengeneza mbele, mungu aweze kurudisha ufalme wake hapa duniani. Niliweza kuwazia kujua maswali haya, nitaweza kuwaelezea sababu hii wakati ingine, lakini tambua hii kwamba ni lazima sana, kama unaweza kufikia taifa hili, inaomba kuweza kujua ni kitu gani wanaamini na kitu gani wanafundisha. Hakuna namna ingine, inaomba kujiweka kwa kiwango kimoja pamoja nao ili uweze kuwafikia. Na kwangu mimi mambo fulani yako mapya na ijapokuwa inakuwa ya kujenga sana. Ninaona pale mlango ukiwa wazi, ninaona pale uwezo ya kuweza kufikia watu ambao hawajaweza kufikiwa katika siku hizi, na pia hata mwinjilisti hawezi kuwafikia hapana, hakuna hata mmoja, haiwezekani kwa sababu hawawezi kuingia hata katika mawazo ya watu hao. Jana sijue kama hiyo inaweza kusemeka katika mahabari, lakini huko kusini mwa Ujerumani redio na mahabari za kutangaza kwamba Oral Roberts alikuwa na hitaji ya milioni kenda ya dola hapa mwisho wa mwezi wa tatu kama hizo e, milioni kenda hazionekane za dola ya kwamba Mungu atampoteza. Na niweza kusema ona, udanganyifu gani unaofanyika katika ufalme wa Mungu. Ona ni udanganyifu gani, ona ni uharibifu gani unaofanyika katika neno la Mungu, uharibifu katika ulimwengu mzima, uharibifu ulio mbaya ndani ya ulimwengu mzima, ni ubaya au uharibifu unaofanyika katika ufalme wa Mungu. Na wakati ndugu aliposoma neno hili kama tunasema ya kwamba Yohana alikuwa nabii, taifa linaweza kutupiga mawe, kwa maana taifa linaamini ya kwamba Yohana alikuwa nabii. Wakati watu wanapashwa kuamini ya kwamba Mungu alikuwa na nabii, wanajua ya kwamba wangelipashwa kuamini wao wenyewe yale ambayo nabii alikuwa amewaambia kwa jina la Bwana, lakini siku zote wanataka uweze jitosha ndani ya mambo hayo ili wasiweze kuzuizwa. Mtu ambaye aliyekuwa anataka kufa akiwa na ugonjwa wa kifua kikuu, na hapo hapo aliweza kuja aliletwa katika makusanyiko ya ndugu Branamu, ambaye aliyepona na aliyeona yale ambayo Mungu aliyofanya na kisha angali anaendelea akifuata njia zake mwenyewe na akifanya mipango yao yake kubwa na mipangilio yake kubwa. Na hapo napo si hatuhukumu, lakini tunashukuru Mungu, tunashukuru kwa sababu tuliweza kuwa sehemu ya mpango wa Mungu. Tunashukuru kwa sababu tulitambua, na hatuna haya ya kwamba Mungu aliweza kutuma mtumishi wake na nabii mpendwa wetu William Mario Branham akiwa na ujumbe ya kweli ya Mungu kwa ajili ya saa hii. Naamini ya kwamba Bwana angali na mambo mengi ya kufanya na wengi tena wataweza kuitwa kutoka. Mungu atafanya hivyo. Nishaka kusema hapa akose mara moja au mara nyingi, ndani ya vijiji kidogo kidogo, ndani ya miji hata kidogo kidogo, au katika nchi kidogo kidogo, ni wako kidogo kidogo mahali pote, lakini katika ujumla Mungu atakuwa na maku, na kundi kubwa, hesabu kubwa. Naamini ya kwamba Kifo juu ya msalaba ya Bwana wetu Yesu Kristo itakuwa na faida sana, ilikuwa ya lazima sana. Ninaaminishwa ya kwamba Bwana atapata wengi kuliko wale ambao shetani aliweza kukuta nyuma yake, itakuwa ni hesabu kubwa. Musijisumbui ndani ya umelele, hesabu itakuwa inajaa, hakutakuwa kiti kilicho wazi ndani ya utukufu. Mungu atafanya, ataleta tena nyara kubwa, nyara kubwa. Ndugu Rusi aliweza kusema tena ingine neno leneiza kwenye M moyo, una neno la kipekee tena, uko na neno mnajua, wakati napofungua Biblia inakuwaka siku zote ni mafundisho na ni ya lazima sana lakini nimekwisha kuzungumza jana. Kuhusu neno na andiko ya Biblia ambayo ieza kusomewa ilikuwa ya damani sana. Andiko ya kwanza ambayo ninitaka niweze kusoma tena iko ndani ya ufunuo kwenye sura kumi na tisa hapa inaonyesha umuhimu wa, wa neno ufunuo sura kumi na tisa mustari wa kumi na tatu. Er, naye amevikwa vazi lililochovwa lililochovya katika damu, na jina lake linaitwa neno la Mungu. Jina lake linaitwa neno la Mungu. Oh, ne bila yeye hakuna kitu kinachokuwa kwa hapo. Mwanzo kulikuwa neno, neno liko pia kwa mwisho, na siyo matafsiri, lakini neno halisi, ile halisi ambayo Mungu aliyotupatia kwa neema, na aliyo ikifanya kubwa kwa ajili yetu. Niliwazia pia kuhusu neno la kumbukumbu la Torati sura 29 au maneno ya mwisho ya mstari wa ishirini na tisa shairi ya mwisho ya mstari wa makumi sita na tisa Na hili ni neno la agano ambalo Musa aliyofanya pamoja na taifa la Israeli katika nchi ya Moabu, ikilingana na agizo la Bwana pamo, Mi, kuhusu wa agano ambalo walifanya pamoja nao hapo Urebu. Munajua pia mstari wa 29 ya sura 29. Kumbukumbu kumbu la Torati, kumbukumbu la Torati sura 29 mstari wa 29. Mambo ya siri ni ya Bwana Mungu wetu, lakini mambo yaliyofunuliwa ni yetu na ya wana wetu milele ili tufanye maneno yote ya sheria hii. Na kisha ukakuja unabii, kisha ukakuja unabii inayosema kukusanyishwa kwa taifa la Israeli. Ningetaka niweze kufanya kulinganisha kwa mafupi kuhusu taifa la Israeli iliweza kusambazwa na kanisa In all the other community... linalo kuwa likisambazwa pia katika makusanyiko zote, yeah. Au makanisa ma zingine zote. Naamini ya kwamba wana wa Mungu tena wangali huko ndani ya makusanyiko mengi, watu ambao wanaotaka kutumikia Mungu, ambao walio tayari ili waweze kufanya mapenzi ya Mungu ijapokuwa hawajaweza kuijua Nasoma ndani ya Kumbukumbu kumbu la Torati, Kumbukumbu kumbu la Torati sura makumi tatu musara wa kwanza. Kumbukumbu kumbu la Torati makumi tatu msara wa kwanza. Na itakuwa wakati maneno haya yote yatakapokuja, juu yako baraka na laana nilizoweka mbele yako, nawe utazikumbuka kati ya mataifa bahali ambapo Bwana Mungu wako atakapokufukuza atakapowafukuza ninyi. Mstari pili: na utarudi kwa Bwana Mungu wako na kutii sauti yake kwa mo kwa maneno yote ambayo ambayo nilikuagiza leo wewe na wana wako na kwa moyo wako wote na kwa roho yako yote. Mstari tatu alafu Bwana Mungu wako atageuza utumwa wako na kukuhurumia, na atarudi na kukusanya toka mataifa yote, pahali ambapo Bwana Mungu wako atakusambaza watu wako waliosambazwa, wakiwa katika miisho ya mbingu Toka pale Mungu wako atakukusanya na kutoka pale na atakutwaa Kusotano, na Bwana Mungu wako atakuleta ndani ya nchi ambayo baba zako waliiriti nawe utairiti naye atakutendea mema na kukuzidisha kupita baba zako. Hii ni ahadi gani ajabu! Hapa hapa tusimamia hapa muda mfupi. Bwana alisambaza, anakusanyisha tena upya, anarudisha ndani ya nchi ya ahadi na yale ambayo inayofikia kwa mwili kwa taifa la Israeli la Mungu, inafikia pia kwa namna ya kiroho kwa kanisa: kurudishwa, kurudishwa, kurudishwa, kurudishiwa kwa yale iliyokuwa kwa mwanzo. Tazama ahadi, naye atakufanya kuwa na raha, na raha, na atakufanya kuwa wengi au kuzidisha kuliko baba zako. Kwenye mstari wa sita inaandikwa: na Bwana Mungu wako atatahiri moyo wako na moyo wa wazao wako ili upadeku upate kupenda Bwana Mungu wako kwa moyo wao wote na kwa nafsi yako yote ili upate kuishi. Msoro saba. Na Bwana Mungu wako ataweka laana hizi zote juu ya adui zako na juu yao ambao wanaokuchukia ambao wali kuchu, wali kutesa. Msoro nane. Nawe utarudi na kutii sauti ya Bwana na kufanya maagizo yake yote ambayo nilikuamuru leo. Sura tisa. Na Bwana Mungu wako atakuzidisha kwa mema katika kazi yako ya katika kazi yote ya mkono wako. Mnaweza kuendelea kusoma hapo. Mnaweza endelea kusoma. Haya ni ahadi za maajabu ambayo Mungu aliyotoa. Anasema imeandikwa hapa, na Bwana atakutahiri wewe na uzao wako, atakutahiri, atakutahiri moyo. Kutahiriwa kwa moyo kupitia upanga wa Roho na neno la Mungu, sisi na pia kwa taifa la Israeli, Paulo anaisema kose mambo mambo mahali pawili, wa Roma 2:28. Paulo anasema pale kuhusu utahiriwa kwa moyo, na mniamini, na ni katika moyo uliotahiriwa na Mungu ndipo neno lilofunuliwa linaweza kweli kugeuka kuwa ufunuo. Ingine mioyo yote haitaweza kuikubali kwa, kwa maana yale ambayo inayofunio na Mungu inaweza tu kuwekwa ndani ya moyo uliotahiriwa uliofanya upya uliopokea neema ya Mungu Waroma sura mbili mstari wa 28 na 29. Waroma 2 mstari wa maana yeye si Myuda aliye Muyuda kwa nje tu, wala tohara siyo ile ya inje tu katika mwili, lakini yeye Myuda lakini yeye ni myuda aliye myuda kwa ndani, na tohara ni ya moyo katika roho na si katika maandiko. Na tohara inapaswa kufanyika ndani ya moyo kupitia roho, na sio kwa andiko na sifa yake au sifa ya mtu kama huyo haitoke kwa watu, lakini inatoka kwa Mungu. Mutu ambaye aliweza kuishi tohara ndani ya moyo wake, ndani ya roho, aliyepokea tohara kupitia roho, na tohara hiyo inapokea neno la Mungu na neno la Mungu ni roho na hapo sasa hautaweza kuwa tofauti. Tunaweza kusanyika msi sote mbele ya Mungu, ili tuweze kuacha Mungu aweze kutenda hilo neno yake juu ya yetu, ili yale aliyo ahidi iweze kutimilika. Ndani ya Wakolosai sura mbili, Paulo anaonyesha tena zaidi hili wazo, wa Kolosai sura mbili msara wa kumi na moja. Katika yeye mulitahiriwa vile vile kwa tohara isiyofanyika kwa mikono kwa kuondosha mwili wa nyama kwa tohara ya Kristo tunatambua ni kitu gani sio semeka hapa na sio tohara ya musa lakini tohara ya kristo moyo mpya roho mpya tuliweza kuipewa na hiyo nda semeka tena mbali kadogo kwenye mutara wa kumi na mbili mukizikwa pamoja naye katika ubatizo na katika huu mulifufuliwa pamoja naye kwa kuamini nguvu za Mungu ambaye alimfufua toka wafu. Ndugu Terai aliweza kutusomea andiko inayohusu nguvu. Hapa tunashuhudiwa tena upya ya kwamba tulifufuliwa pamoja na Kristo, lakini warafiki zangu wapendwa, nataka niweze kuambia mahali gani kosa ya kweli na kwa wapi. Hatujaweza kuelewa vizuri vizuri sisi tuko wanani au tuko nini. Hatujaweza kuelewa yale ambayo Mungu aliyoweza kufanya kweli kweli kuhusu sisi. Na kwa sababu gani? Kwa sababu tunaangaliaka hali yetu ya inje. Na tunazarau hmm, utu wetu wa ndani. Kama andiko takatifu inasema ya kwamba tuli sulubishwa pamoja na Kristo, na kwamba tulikufa pamoja naye na kisha tukazikwa pamoja naye. Na hiyo ni kweli, Waroma sita, sita. Na hiyo ni kweli. Na kama ndiko nasema kwamba tulifufuka pamoja naye, na hiyo, nayo hiyo ni kweli pia. Na kama ni kweli, ni kusema imani yetu peke yake ndiyo ambayo inayoweza kutikisa mkono wa Mungu na kwamba itaji yetu si sote iweze kuwa ya kusema, Bwana ututowe ndani kutokuamini. Tuliweza kusoma nini jana? Naamini ya kwamba ndugu Rusi aliweza kusoma ndani ya barua kwa Waebrania, ya kwamba kusiwo mmoja katikati yenu anayeweza kuwa na moyo usio hukuwa wa kuamini, unaweza kumtenganisha na Mungu, Waebrania 3:12. Kitu kibaya ambacho kinaweza kutufikia sisi kama wana wa Mungu ni kuweza kushakia yale ambayo Mungu aliyofanya, yale ambayo Mungu aliyosema, yale ambayo Mungu aliyotimiza, na hiyo inapaswa kusimama kwenye imani yetu, imani, imani, kama vile andiko nasema, kama vile andiko navyosema, na kama tumepata neema mbele ya Mungu kwa ajili ya kukubali hayo yote na kuweza kushuhudia na kusema ya kwamba hii tuliweza kuifunuliwa, tuwe wenye haki. Ujumbe wote sio uandiko, sio uandiko, sio barua tu, sio mafundisho ya kipekee, lakini yote niweza kusemeka ndani kwa ujumla, ufunuo wa Yesu Kristu, ufunuo wa shauri ya wokovu wa Mungu wetu, toka a mpaka zedi. In din kuingizwa ndani ya mapenzi ya Mungu na hayo yote vokli, na hayo yote yote tuweza kuipewa kwa neema, na hapo sasa tunaweza kuamini tukiwa na ujasiri Not ya kwamba Mungu angali na kitu fulani aliyoweza kutarishia, na naamini kama vile nimekwisha kusema mara nyingi Gevalt. iliyo kubwa na inayokuwa ya ajabu tena iko mbele iko kwa wakati unaokuja. Niweza kusoma ndani ya kitabu cha mihuri wa mahali ambapo ndugu Branham anasema ya kwamba kwa wakati unaokuja Mungu atafanya mambo makubwa ndani ya bibi ya harusi inayotuletea kama shida sana sana, mimi ni wakati ya kungoja, wakati wa kungoja, kungoja kudumu katika uvumilivu tusiweze kufanya kitu chochote kwa nia yetu wenyewe, lakini kuweza kungoja ili saa ya Mungu iweze kugonga. Na naweza kusema nawaambia, pamoja na Mungu, pamoja na Mungu, wakati wa Mungu kutaweza kufanyika na kutafanyika mambo mengi. Kunaweza kufanyika mambo mengi katika mwaka mmoja kuliko yale ambayo inaweza kufanyika katika miaka elfu moja kama tunaweza kushikaza na kuweza kuwaza kwamba tunaweza kusaidia Mungu, lakini tuweze kungoja ili saa hiyo ile, tuweze kungoja tuweze kungoja saa ile tuweze kugonga. Na katika kungoja hiyo, tuweze kuwa wakushukuru, tuweze kushukuru kwa yale ambayo Mungu ashakafanya, na kisha tuweze kuangalia mbele wakati naokuja, tukiangalia nayokuja tukiwa na imani tukiamini ya kwamba atafanya yale inayobaki kufanyika ndani ya wakati wake. Mungu ni mwaminifu, yeye anakusanyisha wale waliosambazwa, nasi tutafurahi sana kwa kiwango hatuwezi hata kuiwazia sasa au kuiona sasa. Inasemeka kuhusu Ayubu ya kwamba Mungu alimrudishia uzao wake na yote ikageuka kuwa kama vile mwanzo. Mungu alirudisha yote, yote tafanyika vizuri, mwisho utakuwa ya utukufu sana kuliko mwanzo. Mungu akitambaliza kazi yake ndani ya ushindi, ndani ya ushindi. Kwa maana hiyo inasahili kwa Mungu, naye atatoka mshindi katika mambo yote. Jina lake takatifu liweze kusifiwa, Amina.