Tusome neno moja la Mungu mbele ya kuomba. Neno lilo katika Injili ya Yohana kwenye sura sita kwanza kwa mstari wa makumi sita Inasema mstari wa makumi sita ya Yohana sura sita. Basi wanafunzi wake wengi waliposikia haya wakasema Neno hili ni ngumu, nani anayeweza kulisikia? Musari wa makumi sita na moja. Lakini Yesu alijua yeye mwenyewe ya kama wanafunzi wake walinungunika kwa sababu ya neno hili, akawambia neno hili linawachukiza ninyi? Musari wa makumi sita na mbili. Basi nini kama mutaona mwana wa mtu akipanda pahali alipokaa mbele? Musari wa makumi sita na tatu. Roho ndiye anayepatiza uzima, mwili haufai kitu. Maneno ambayo ninawambia ninyi kwenu ni Roho nayo ni uzima. Mustari wa makumi sita na ine. Lakini kuna wengine katikati yenu wasiyoamini, kwa sababu Yesu alijuwa tangu mwanzo ni nani wasiyoamini na ni nani ambaye atamutowa Mstari wa makumi sita na tano akasema, kwa sababu hii nawambia ninyi ya kama hapana mtu anayeweza kuja kwangu ila apewe ruhusa na baba yangu. Sifa na shukurani ziwe kwa Bwana wetu kwa ajili ya neno lake takatifu na la damani. Hatuamini tu ya kwamba Bwana wetu katika siku hizo alikuwa akijua mawazo yote juu ya wote na nani aliyekuwa akimwamini au hapana, lakini pia tunajua ya kwamba leo anajua mioyo ya watu, hajabadilika. Tuko uchi mbele yake na hatuwezi kuficha kitu chochote, lakini tunashukuru sana kwa maana alituvuta, na kama sivyo hatungeliweza kufanya kitu chochote au kukuja kwa ajili yetu sisi wenyewe. Na kwa ajili ya hiyo tunaweza kumpatia tena na tena heshima, mabudu, sifa na shukurani. Mnajua ya kwamba pia katika siku zetu watu wanaweza kukwaa juu ya neno fulani na neno fulani la Mungu ambalo tunatangaza katika siku zetu, lakini wachaguliwa hawakwae kwa maneno ya Mungu wao, lakini wanafurahi wakati Mungu anapozungumza wanafurahi, wakati Mungu anapojulisha kitu fulani kinachompendeza. Na ni hivyo ndivyo tunaweza kusifu na kushukuru jina lake. Kwa ajili ya hiyo, katika siku hizo ilikuwa ikikwaza, ni kweli, na katika siku zetu hii inaweza kukwaza watu wengi, na wengi wanaweza kuingia kunungunika kwa maneno haya, lakini waabudu wa kweli, waamini wa kweli hawatanungunika na hawataweza kukwazwa, kama wanaotembea katika nuru hawawezi kukwaa. Na ni hivyo ndivyo tunashukuru Bwana wetu kwa ajili ya jioni hii tena, na tunahitaji ili tuweze kumwomba adumu pamoja nasi na aweze kutubariki katika wingi wa neema yake. Tunasimama sasa kwa ajili ya ombi la pamoja. Mungu mwaminifu, tunakushukuru kutoka kilindi cha mioyo yetu kwa ajili ya saa hii za neema kwa ajili ya wakati huu wa neema ambao tunaweza kuwa nao tena, kuona jinsi tunaweza kukaribia ili tuweze kuita na kushangilia sote pamoja jina lako Bwana. Tunajua ya kwamba unajua mioyo na unajua namna gani tunavyowaza Bwana. Uko kwa nafasi ya kwanza kwa ajili yetu, tunasifu neema yako Ulitutafuta na ukatupata Bwana, itaji yetu ni kwamba leo tena uendelee kututembelea kila mtu aliyekuja kutoka mbali na karibu. Watu wengine ambao waliokuwa na mambo ya kufanya hawakuweza kuja, lakini sisi kama vile taifa lako tumekuja ili tuabudu na tuweke jina lako juu. Wewe Mungu wa ajabu, unajua njia ya kila mmoja wa katikati yetu, unajua mawazo. O Bwana, hakuna kitu kinachofichwa mbele yako. Tangu mwanzo ulikuwa ukijua kila mutu, na unajua ndiyo iko namna gani kuhusu kila mtu. Bwana, tunakuomba uwe katikati yetu jioni hii tena. Bwana, tukamate kama vitulivyo. Bwana, tukamate kwako tunakuja kama vile tulivyo, na atuombe kwa ajili yetu sisi wenyewe Bwana, lakini tunaombea pia taifa lako, piataifalako wandugu yetu na wadada wetu na wale wote walio wagonjwa. O Bwana, walioregea. Mungu wangu, unajua unajua, mioyo yote iko namna gani kuhusu kila mtu, na ndiyo maana tunaweka yote katika mikono yako, na tunajua ya kwamba utatupatia zaidi ya ile tunayowaza na tunayoomba. Pokea sifa na shukurani Bwana. Tunakushukuru kwa maana umerudisha pia ndugu yetu katika afya njema katikati yetu Bwana. Mubariki jioni hii. O Bwana, muweke nguvu ndani ya roho, nafsi na mwili na pia kat... kila mmoja wetu katikati yetu. Tunakuhitaji wewe. Tunakuhitaji tena wewe zaidi na zaidi na zaidi. Haleluya. Tunaamini kwamba huko mbali lakini umetukaribia. Na ndio maana tunasifu jina lako la utukufu la Yesu. Amina. Niliweza kuwazia kuhusu yale yote ambayo inaweza kufika katika siku fulani. Tetemeko la dunia linafunika watu elfu 25, na hapa na kule mambo yanafanyika inayotonyesha ya, inayo ya kwamba tuko karibu karibu ya kurudi kwa Bwana. Niliona na kusikia huko New York yale yanayofanyika huko Geneva, Jeniva, na niweza kuwazia kuhusu neno la Watesalonika wa kwanza sura tano ambalo tunalojua sisi sote wakati watu watakaposema sasa salama ni salama na utulivu, ni hapo ndipo uharibifu itawangukia kama vile maumivu inaangukia mwanamke mwenye mimba, nao hatapona. Watesalonika wa kwanza sura tano mstari watatu. Maneno liya damani iliyokuwa ikihusika hapo ni salama na utulivu. Na inaomba kuweza kutambua bila kupiga pembeni au kupita kwenye lengo. Lakini pasha kutambua ya kwamba Gorbachev alikuwa ni mtu aliyekuwa wa haki. Moja aliye wa wachache. Najua kwamba ndugu, ndugu Schmidt, ndugu Schmidt anayetoka katika hiyo utawala aliweza kupoteza ma, ma, mini, m, uaminifu hiyo yote. Lakini najua hiyo, ndugu Schmidt, lakini wakati mekuja, wakati mekuja yakuweza kuhukumu ku, kwa namna iliyo njema. Kwa upande mwingine, yale ambayo Mungu aliyesema kupitia kinywa cha manabii wote yanapaswa kutimilika. Pia ndugu Branham anasema ya kwamba Urusi itabomoa Marekani na akaona mabomoko na majifu, na kama ilikuwa wazi kwa mtu huyo aliweza kusema ya kwamba ninataka kuweza kuonyesha waziwazi nusu ya silaha zote, kama hawataweza kupanda katika manyota, niweza kusikia yote kwa mara ya kwanza katika miaka niweza kutazama televisioni au si sababu gani hapana? Lakini kwa upande mwingine sehemu ya wadui kama wezi kutenda sasa, muwazie namna gani wanaweza kuwaza namna gani au wako na wazo gani? Na mtu anasema ya kwamba mbele uweze kupanda huko juu, nitakuonyesha hapa chini namna gani yanafanyika hapa, na ni hiyo inapaswa kuwa hivyo ili neno la Mungu liweze kutimika katika yote, inatupatia mambo tatu ya pale pale, ndiyo hiyo kama vile triangle, Marekani, Roma na kisha Armageddon. Ndiyo, mbili ya mbili ya kwanza wa Warusi watatoka vizuri, ndiyo. Lakini kwa ya mwisho Mungu atahusika na Urusi ye mwenyewe, tunajua sisi sote wenyewe, atafikia katika kiwango cha mlima wa Israeli katika bonde wa Megidoni. Lakini hayo yote yanapashwa kuwa hivyo kwa maana inaandikwa hivyo katika maandiko matakatifu, na kama inaandikwa mara tatu hapo hapo ndani ya Ufunuo sura 18: O oh, muji mkubwa katika saha moja bole imeakuangukia, na kadhalika na kadhalika. Ufunuo sura kumi na nane mstari wa kumi, kumi na sita na kumi na tisa. Na hapo sasa hayo yatatimilika pia. Mambo yataendelea kuwa mbaya haraka haraka sana, hata kama naandika katika barua ya mzunguko iliyo mupya au natumikisha neno kizazi, mimi si mmoja wa wale wanaowaza ya kwamba Bwana wangu anapashwa kuchelewa kuwaza kurudi lakini mimi ni mmoja wa wale wanaoamini ya kwamba kurudi kwa Bwana iko karibu. Amina. Lakini mmoja wa wale wanaoamini ya kwamba Mungu atajionyesha tena ingine mara moja, ya kwamba Mungu atajionyesha tena ingine mara moja, ya kwamba sisi ambao tunaoishi yale sisi tunaweza kuishi pia yale ambayo wandugu walioishi kwa mwanzo, na hiyo inapaswa kufika hakuna namna ingine. Lakini leo tunataka pia tuwe na saha ya maombi ndani ya neno ambalo tumekwisha kusoma. Unaweza kusoma tena mbali kadogo, kama vile tunavyojua tangu usiku na miaka mstara makumi sita na nane, nasema basi Simoni akasema, tutaenda kwa nani tena? Mbele tusoma ya kwamba wengi waligeuka wakaacha Bwana, wakamwacha, wakaenda hawakumfuata tena. Na kisha kwenye msara makumi sita na nane, Bwana tutakwenda kwa nani? Hiyo ndiyo hali yetu, Bwana tutakwenda kwa nani tena wewe una maneno ya uzima wa milele. Amina, nasi tunashikamana na hiyo, tunashikamana na maneno ya Bwana. Hata kama kwa muda mfupi tunaweza kuwa kama vile watu ambao wako kama vile wamechelewa, lakini tunataka tuweze kusonga mbele pamoja na Bwana. Hatutaki tuweze kutengeneza kitu, lakini ni kwamba kitendo cha Mungu kweli kweli na katika uaminifu kiweze kutendeka. Inasemeka hapa Yohana sita mstari sitini na tatu Roho ndiye anayepatiza uzima, mwili haufai kitu. Tunaweza kufanya bidii yote ya dunia, lakini Mungu peke yake ndiye anaweza kuumba uzima wa kiungu ndani yetu kupitia neno na Roho mapenzi yote na, i, na kazi yote ya mtu binafsi imetayarishwa kushindwa tu tangu mwanzo. mustari makumi sita na mbili <coughs> basi nini? kama mutaona mwana wa mtu akipanda pahali alipokaa mbele, kama hiyo, kama hiyo ndio Bwana alisema, kwa mwanzo ilikuwa kwa ajili yao kama vile kikwazo iko namna gani? Wakati atakapopanda niweza kuzungumza sasa hivi na Muyahudi nilipo nilipokuwa nikisafiri pamoja naye nitembea naye katika hiyo Marekani yote zima, kutoka Kansas City mpaka New York. Tuliweza kuwa na maneno mawili au matatu na niliweza kumtambua kwamba wao ni Wayuda na akasema kwamba wao ni Wayuda ni, mimi ni heri kubwa kwangu kuweza kuzungumuza na Wayahuda, na Wayahudi na Wayahudi lakini wakati wayahudi wanaposema ya kwamba hakuna mtu, wa kipekee, ha, hakuna Mungu aliye wa kipekee wa mtu binafsi, hiyo inakuwa kama vile naumiza sana. Wakati mtu wa mataifa anavyosema hivyo wanaikubali na wanasema ya kwamba huyu asimtahiriwa katika moyo katika basikio, na hiyo kwa sababu gani anasema maneno haya? Lakini ilikuwa ni kitu fulani cha hajabu sana wakati niweza kuzungumza na huyo myahudi mpole ya kwamba kama hakuna Mungu aliye wa kipekee wa mtu binafsi, sasa nipasha kusema kwamba huyo Mungu haiko wako wenyewe amina. Na niweza kumpatia ushuhuda wangu mwenyewe niweza kutosha Biblia na nikasema sasa, soma ndani ya manabii wako na tulisoma. Na msiniulize ni kitu gani chofanyika, watu walitazama kwa kushoto na kwa kuume na tuliweza kufanya funzo ya kibiblia ndani ya ndege. Wakati huo ilikuwa ni baraka kwangu mi mwenyewe na nikakuwa baraka kwake pia, kwa, kwa maana niweza kushuhudia kukutanana na yangu mi mwenyewe pamoja na Bwana Daudi yakua amekwisha kusema ya kwamba Bwana ni mchungaji wangu na si mchungaji tu lakini mchungaji wangu, Zaburi ishirini na tatu mstari wa kwanza. Hiyo ndiyo tofauti kubwa na kisha akanizungumzia yale iliyofanyika katika hiyo ufalme wa tatu, na hapo akanipatia jibu akasema, sasa kama Mungu iko pale. Nikasema sikuulize maoni yako, lakini Mungu yuko hapa, na si kwamba hangeliweza kuwa hapa, lakini mnajua kwamba ni hapo ndipo inakuwa kama vile inavunjika. Sikuweza kujizuiza, lakini niweza kusema na naye akasema kwamba kama kuna Mungu na sasa na pia in plan alikuwa ndani ya mpango wake, yale iliyofanyika pamoja na taifa lake. Na kisha akaenda mbali na akasema, na kama sivyo, taifa la Israeli alingeliweza kuona kuishi. Na hapo sasa nikamwambia sasa, mkubwa, tazama sasa tunafika kwa kiwango ambayo inayohusika. Amina, na ni hivyo ndivyo Mungu anaongoza yote kwa namna iliyo ya hajabu sana alizungumza kupitia Musa ya kwamba angepashwa kusambaza taifa lake na na kwa mwisho wa siku atarudisha mabaki na nikamusomea hiyo akasema inaandikwa hiyo ndiyo ni kweli inaandikwa katika mwanzo mwanzo sura 15 na akaniambia haiwezekani nikasema ni kweli tumefika tuliweza kufika pia tukazungumzia kuhusu masia Akasema akasema, oh mbona masia naye ni mtu kama vile watu wengine, iko tu na hakimu moja kama vile mfalme Daudi. Nikasema ndiyo, uliweza kuwa na mashaka kwa mini Mungu au Mungu. Sasa kama Mungu ni, kama, kama Mungu yeye ni roho, namna gani anaweza kuonekana kwa namna ya kuonekana? Akasema ndiyo nakasema kama Mungu uiko ni kusema mambo yote yanawezekana. Nikasema sasa, ndio iwe yoyote, aliweza kujionyesha na kujifunua kwa namna nika... ya kuonekana ndani ya Yesu Kristo, nikamwambia nika, na kisha mkamsomea andiko lingine lile la Zakaria sura 13 na akafikia kwa kiwango, akaweza kukubali hiyo na hiyo ikatimilika katika Bwana wetu na hapo. Lakini hiyo yote, hata kama nikubali, pazia au kitambaa kingali kwenye macho yao na lakini wataweza kungoja mpaka wakati wao, weza kuweza kugonga kungo, na hapo sasa wataweza kuamini. Niweza kuwazia neno la Nabii Isaya, na hapo hapo mambo yote ilikuwa imetabiriwa. Lakini tuliweza kuzungumza ya kwamba tunataka tuombe, na itakuwa kose ni kitu fulani cha kufanya kilicho njema, ya kwamba hatutaweza kwenda mbali katika kuchunguza maandiko matakatifu, lakini kitu fulani cha ajabu, na tunataka tuweze kuomba na naomba ili tusiweze kuita tuweze kungoja hii, tuweze kuitwa katika maombi, lakini tuweze kujifungua kwa Bwana kama vile tunavyojua tangu mbele na tulivyokuwa tumekwisha kufanya, ili roho wa Mungu aweze kushuka na aweze kuwa juu yetu na aweze kupenya ndani yetu na ili baraka ya Mungu iweze kuwa imepewa kwetu katika kipimo inayojaa. Haleluya! Hapa tuliweza kusoma si sote, Yohana sura sita mstari wa makumi sita na tatu, Roho ndiye anayepatiza uzima. Na hivyo sasa tunahitaji Roho ambaye anayeumba uzima ya kiungu ndani yetu. Mafundisho ni kitu fulani cha ja ajabu, ni ya lazima inapaswa kufanyika, iko kama vile msingi, iko kama vile nguzo ya muti au muti ya mgongo, ndiyo tunahitaji, lakini, lakini roho wa Mungu naye anapaswa kuja ili aweze kuumba uzima ndani yetu. Inaandikwa hapa mstari 63 ni roho ndiye anayepatiza uzima, mwili haufai kitu, nasi tuliweza kuelewa ya kwamba uzima wa kiungu unaweza tu kutoka kwa Mungu, na Roho wa Mungu anaumba uzima wa kiungu ndani ya wale ambao waliokombolewa kupitia damu ya mwanakondoo, wale ambao waliopokea msamaha wa makosa yao, waliopata upatanisho, wokovu na ndani yao Roho wa Mungu anaumba uzima mpya, na kisha kwa mwendeleo nasigunakuja msala wa 63, maneno ambayo niliwambia ninyi ni roho kwenu ni roho nayo ni uzima. Ona gisi ni ajabu, ona na gisi natembea pamoja na sio tu roho, lakini pia neno nalo, na maneno ambayo ninawambia ninyi ndi kwenu ni roho na ndiyo uzima. Amina. Mara ngapi shaka usema katika hii mitumikio ya kikarizmatiki, wanatikisika wanatikisika, wanataka kuso, wanataka kusoma lakini wawezi kuishi neno, lakini tunahitaji roho na neno. Maneno yake ni roho nayo ni uzima, na roho ni roho, ndiye anayefanya neno anayekamata neno na anaumba uzima wa kiungu ndani yetu kwa neema, na tunashukuru sana, kwa maana hatuwezi tu kujua hiyo, kuweza kuitambua na kuisoma ndani ya maandiko matakatifu, lakini tunashukuru pia, kwa maana tunaweza kuiishi. Tunataka tuweze kuishi yale ambayo tunayoishi ndani ya maandiko, kwenye mstari wa makumi sita na nne, makumi sita na nne. Yohana sura sita mstari wa makumi sita na nne musara w makumi sita na ine. Haipashe kutimilika katikati ya moja, katikati yetu haipashe kutimilika hata katikati ya moja wetu. Kuna wengine ambao wasioamini hiyo, aipashi kuwa hivyo kwa namna yetu. Yule anayeendelea kusoma ataweza kutambua, atafika mpaka katika Yuda ambaye alipasha kumutoa na hivyo sasa, hakuna mtu anayehitaji kuweza kuchukua hiyo au viatu vya mtu hiyo, kwa maana hiyo viatu haziwezi kuenea mtu. Tuko pale juu ya neno, ni kweli au hapana? Tupashwa kuamini maneno hayo, na kama hatungeweza kuamini maneno hayo, hatungeweza kuguja ukuu. Hapa naweza kuambia hiyo kwa ndugu yetu mbele ya makusanyiko. Mara nyingi tunajisumbua na mawazo ambayo nayo toka katika adui yote, inayoturejeza inayotaka kutubomoa, haitoi kwa Mungu. Kuna tofauti kubwa katikati ya Petro na Yuda. Ni nani mmoja waliye mutu mkubwa wa Mungu aliyeanguka katika kukata tumaini? Sijui ni nani alikuwa, ni nani modi, au mutu mwenye nyuma miaka mbili ya kukata tumaini, alitaka kushua, kwa maana shetani alikuwa akimwambia kwamba wewe huku kama vile Yuda, huku kama vile Yuda, huku kama vile Yuda liweza kujua namna ya kutafsiri hiyo, na kisha akakutana na mtu aliye mwamini mnyenyekevu, na wakazungumza pamoja, na huyo mwamini akamwambia, sikia, shetani ambaye aliyeingia katika Yuda alipofusha macho yako, lakini wewe si Yuda, wewe ni Petro, haukutahiri wewe hauku, haukusaliti Bwana, haukusaliti Bwana, haukamata pesa, lakini uliweza kukamata mamlaka na uwezo wa kuweza kumtangaza na kuweza kutumika kwa ajili yake. Uliweza kumukiri tu, haukumkataa. Na hapo hapo, wakati alipoambiwa maneno hayo, kama vile ufungue katoka kwa macho yake, akashika mkono wa Bwana akasema, ndiyo, ni kweli, na hiyo neema ni kwa ajili yangu. Na huyo mtu akaanza kulia na hiyo ikabadilisha maisha yake yote, kwa maana katika wakati huo, na akaelewa ya kwamba ni shetani alikuwa akimzungumzia na alitaka kumbomboa, na hapo hapo akaona ya kwamba yeye alikuwa ni nani na msimamo wake alikuwa namna gani, na hapo sasa angepasha kujiacha, kujipanga kwa namna kwa namna ya mpango wake, na nasi umepasha kujiacha tuweze kuacha mawazo ya, ya shetani. Tunopash, tunajua kwamba shetani naye anakuja na anataka kuleta mawazo ya kuweza kutubomoa na anataka kuweza kutunyang'anya uzima anataka aliweza kutunyanganya uzima, lakini aliweza kukamata yale ambayo ilipasha kutoka kwa Bwana. Nasi hatuko hapa ili shetani aweze kutunyanganya uzima, sisi tuko hapa ili Mungu aweze kututosha katika kufa akituingia katika uzima. Haleluya! kwa maana ilivyo niandikwa katika Yohana sura 5 mstari wa 24, yule anayesikia neno langu na kuliamini na kuamini yeye aliyenituma ana uzima wa milele, naye haingie katika hukumu, hapana hata ingia katika hukumu. Adui anaweza kutuonya mambo fulani ambayo yanaweza ya kutufanya maisha kuwa magumu, lakini tuamini, tuamini kwa moyo wetu wote, kwa maana ni hivyo ndivyo tutaweza kuona Mungu na kumpendeza. Bila imani haiwezekani kumpendeza Mungu, lakini pamoja na imani tunaweza kusonga mbele. Ninaombi na nawaza waziwazi na kwa uhakika, tuna ndugu yetu hapa. Huduma yangu ni huduma ya mafundisho, huduma ya utangazaji wa neno, kama vile nilivyoagizwa kufanya. Lakini kama tuna ndugu mmoja katikati yetu ambaye aliye na imani iwe yote ambayo inaweza kuwa nayo, tunaweza kuwa na hitaji ya kuweza kuokamata oh, hii bahati ya kuomba na si kuacha kumwacha aweze kupita, na mtu asibaki nyuma. Hakuna mtu ambaye pasha kuwaza au kuwazia kuhusu mwingine, muache, mnamsahau wengine wote. Sisi tuko hapa mbele ya Mungu, tunataka tuweze kufanya mazoezi ya Mungu. Tuko hapa ili roho wa Mungu aweze kutenda kupitia neno la Mungu juu ya kundi lilokombolewa na damu, na ni hivyo ndivyo tunaweza kuamini kwa moyo wetu wote. Ningeliweza kuomba ili tuweze kusimama tu na ndugu yetu aweze kukaribia na ili tuweze kuomba kwa ajili ya wale wote ambao wanaohitaji maombi. Musijisumbue, kama mna imani, tusimame na tuombe, na ili wale wanaojisikia kwamba wanasukuma waweze kuuja mbele na waweze kufanya hivyo katika uaminifu wote. Tutaomba kama vile wandugu, na Mungu atabariki. Mungu mweza yote tunakushukuru kwa. Tuna kwa moyo wote tunakushukuru kwa ajili ya neno lako, kwa ajili ya neema yako, kwa ajili ya ukombozi, kwa ajili ya ukovu. Tunakushukuru kwa ajili ya watumishi wako wote, manabii, kwa ajili ya wamitume wote. Tunakushukuru kwa ajili ya ndugu Branham aliyeweka neno lako kwenye kinara cha taa na aliyeweza kulitangaza bila mapatano kupitia ufunuo wa Roho. Tunakushukuru kwa ajili ya wandugu, kwa ajili ya wandugu wote, kwa ajili ya wadada wote. Tunakushukuru pia kwa ajili ya wazee, tunakushukuru kwa ajili ya wandugu wanaotumika. Uweze kuwabariki wakati wote tunapoungana katika upendo. Bwana wetu Yesu, tuna omba pia wale wote waliokunywa kwenye kikombe cha wokovu, ili uweze kuwaongoza na uweze kubadilisha hali yote iweze kuwa nzuri, na uweze kuwa na njia yako pamoja nasi. Tunakuamini na tunakutumainia. Tusaidie Bwana mwaminifu, nasi tutasaidiwa. Tubariki nasi tutabarikiwa. Unajua pia mahitaji ya kila mmoja na pia maombi au mahitaji ya maombi, mahitaji ya maombi wandugu wa kutoka Italia Italia, walioita leo. Bwana, wandugu wote walio na mahitaji mahali pote walipo, tunawakuletea na tunaleta maombi yetu kwako wewe, Mungu mweza yote, na tunataka tuweze kusikia yote, na uweze kujionyesha kama vile aliye hai katikati yetu, Bwana mwaminifu Bwana mpendwa, tuweke katika msimamo ambayo mapenzi yako inaweza kutimilika kupitia sisi. Kwako upewe maabudu kwa ajili ya yote, katika jina la Yesu, amina.