Sifa glauben von na shukuranzi kwa Bwana, tunaamini kwa moyo wote yale ambayo tumekwisha kuimba. Ona gisi ni heri gani ya kuweza tena kukusajika hapa katika jina la Bwana, na ni heri ya namna gani ya kuweza kumwamini ya kumweza kumtumainia na ya kuweza kuona kazi zake za, za ajabu. Ninaandiko mbili za Biblia ambazo ningitaka niweze kusoma ya kwanza iko ndani ya isaya makumi tano na mbili isaya makumi tano na mbili mstari wa kumi bwana ameweka wazi mkono wake mtakatifu kwa macho ya mataifa yote na miisho ya dunia itaona ukovu wa Mungu wetu. Na andiko ya pili iko ndani ya Waroma sura kumi. mustari wa kumi na tano na kumi, kumi na ine, kumi na tano. Waroma sura kumi, mustari wa kumi na, ine na, kumi na tano. Basi watamwita namna gani yeye ambaye hawamwamini? Na watamwamini namna gani yeye ambaye hawamsikii? Na watasikia namna gani pasipo muhubiri? mstari wa kumi na tano. Na watahubiri namna gani kama hawatumwi? Kama ilivyoandikwa, ni mizuri gani miguu yao wanaohubiri habari njema ya salama, na wanahubiri habari za furaha ya maneno mazuri. Kama vile vinavyojua, niliweza kuwa na heri ya kuweza ku tembelea katika miji fulani ya huko Uhindi, na furaha ilikuwa ni kubwa sana katikati ya wale wote wanaopenda Mungu na wanaopenda neno la Mungu, wale wanaoweka matumaini yao ndani ya, ya Bwana, na kuliweza kuwa mioyo mingi ambayo iliweza kuguswa na machozi kamwangika ya furaha na kuguswa kwa ndani, kwa sababu ya yale ambayo Mungu anayofanya na yale ambayo Mungu ashakafanya. Tuko na ujumbe wa Mungu na hiyo ni kweli mia kwa mia. Tuliweza kuwa na heri ya kuweza kuwa, tuliweza kufundishwa na Mungu yeye mwenyewe na sio ujuzi lakini ufunuo wa neno na wa mapenzi ya Mungu. Natumaini tu ya kwamba Mungu atatupatia hapa karibu heri ya kipekee, ili tusiweze kuchukua tu ujumbe, lakini Mungu yeye mwenyewe aweze kuishuhudia na aishuhudie kwa namna ya kimahajabu, aweze kutoa ushuhuda ya kwamba tunachukua neno lake katika jina lake, kwa maana hiyo ndiyo inayohusika. Ndiyo kila mtu ana kitu cha kusema ndani ya kila dhehebu, ndani ya kila dini, lakini sisi tuna haki ya kuweza kuona na kuweza kushuhudiwa kwa kiungu. Amina. Na nina ngoja hiyo, na nina ngoja ili Bwana aweze kufanya hivyo kwa neema. Ndiyo kuliweza kuwa tena mshangao kidogo siku ya tano ndani ya nchi ya Uislamu, na siku ya kwanza ya juma niliweza kuchukuliwa saa mbili na dakika makumi nne na tano asubuhi, na kisha tukaenda katika makusanyiko mpaka makusanyiko mengine, toka mahali pa maombi mpaka mahali pa maombi pengine, toka kusanyiko mpaka kusanyiko lingine nicht... do... na usiku baadaye yote ilikuwa imemalizika na watu wananiuliza, umechoka? Wanakwaka, na hitaji moja ni kuweza kufika katika eneo nyingi na katika makusanyiko yote kama vile inavyowezekana, na niweza kushukuru sana kwa ajili ya hiyo, kwa maana tunaweza kupumzika baadaye wakati wa safari ya kurudi. Na sitasahau pia ushuhuda wa mwanaume ambaye alikuwa akinisindikiza kwenye uwanja wa ndege wa Bahrein aliweza kuniambia Nduk Frank, nishaka sikia watu wengi lakini wewe, Mungu alikupatia neno lake leo. Tena nitaweza kuandikia mchungaji wangu aliye huko New York ili aweze kukualika ili uweze kutangaza neno la Mungu huko kwenye uwanja wa ndege niweza kumaliza uchunguzi wa passport. Hello, na katika chumba cha kungojea mwanamke ambaye alikuwa pale akaniambia hello Pastor Frank. Nikajiuliza hii nataka kumaanisha nini? Akaniuliza haunijui, nikasema hapana. Akaniambia ninatoka huko Manila huko Ufilipini, akanianza kuniambia habari ndefu na wakati potoka katika chumba hicho ili niweze kuingia katika mulango wa kuingia katika uwanja wa ndege, hapo tena kuna mwanaume mmoja aliweza kuniita. Nikapita karibu na chumba cha mapicha katika maeneo yanayoitwa kwamba duty free, na hupo huko mwanaume akanita Brother Frank, nikajua sasa tena, tena, hii ni nini? Akaniambia nilikusikia ukihubiri huko na huko natazama hii ni adresi yangu, uweze kunitumia vitabu, ningependa niweze kuvisoma. Akaniambia kuja pamoja nami huko ndani ya mahali pa kuweka vitabu, kuna udugu mwengine ambaye alishaka kusikia pia, na mtu huyo akaacha mahali pake pa kutumikia, akanisindikiza katika mahali pa kuweka vitabu. Niweza kuwambia nini katika nchi ya Uislamu, kijana akikaa akigunja miguu yake na iko na, kita, na Biblia ikifunguliwa akisoma. Na wakati aliponiona akasimama kidogo akanisalimu akaniambia ndugu Frank, nilikusikia huko na huko natazama. Sasa ninashukuru Mungu kwa ajili ya neno mahali pote tunapokwenda watu walishakasikia neno. Na mara nyingi tunawaza sasa ya kwamba tunda iko wapi? matunda iko wapi? mara nyingi tunajiuliza matunda sasa iko wapi? Akose hatujaiona kwa wakati huu na akose katika mahali hapa tunawaza, akose iko kama vile mbingu inafungwa iko kama vile mbingu ishakafungwa lakini tunapaswa kuchunga kitu moja kwenye roho, ya kwamba sehemu ya mwisho ambayo Mungu atakayokuwa nayo pamoja na kanisa itaanza wakati mwito wa kuita kutoka itakapokuwa imemalizika, wakati wale wote walio sehemu ya kanisa, bibi harusi, watakapokuwa wamekwisha kuitwa kutoka makabila yote, kutoka malugha zote na kutoka mataifa yote. Na tunapongoja sasa, tunapashwa kuwa na uvumilivu, ili tuweze kubaki kuwa waminifu, si na kuweza kufanya yale ambayo Bwana anatuagiza. Tuone ao hapana, tusikie ao hapana. Bwana anasema ya kwamba neno langu halitarudi bure, bila matokeo lakini litatimiza yale ambayo nililituma kulingana na Isaya makumi tano na tano mstari kumi na moja na na hivyo sasa, ninaweza kushukuru na naweza kusema na naweza pia kuwekwa bidii nilipotoka katika safari hiyo, sina hitaji ya maua au kushukuriwa na watu lakini hiyo inanifurahisha sana kutoka kini cha nafsi yangu, wakati napokutanana na watu ambao walioongozwa mpaka kwa Bwana. Na hiyo siyo tunda langu au matunda yangu, lakini hiyo ni matunda ya Mungu ambayo iliyotoka katika yale yaliyofanyika hapo Golgota na kupitia mahubiri katikati ya mataifa yote aliweza kuita na kukamata watu ambao watakaoonekana mbele ya kiti cha Mungu. Ningetaka sasa pia tena, ili niweze kuambia asante kwa moyo wote kwa ajili ya maombi yote nayo nisindikiza, na kwa ajili ya kupata sehemu katika huduma hii. Nishaka nishakaisema mara nyingi kitu kikubwa ambacho mtu anaweza kuniambia ni kwamba ninakuombea Paulo. Yeye kama mtu mkubwa wa Mungu kama huo, aliweza kuomba kanisa ya kwamba muniombeye ndani ya vita hii kubwa. Hakuna mtu wa Mungu hata moja ambaye anaweza kunyanyua kichwa chake akiwaza ya, ya kwamba iko na uongozi juu ya mambo yote. Tuko katikati ya vita kubwa ya kiroho, na tunataka tuweze kutoka ndani tukiwa washindi na Mungu aweze kutupatia neema yake. Kwa ajili ya hiyo, ningetaka sasa kuweza kumalizia nikivuta nia yenu juu ya neno ambalo linaweza kunigusa asubuhi hii. Inahusu ombi ya Solomono wakati wa kuzindua hekalu, Wafalme wa Kwanza sura 8. Neno hili linaweka bidii na linatusukuma bidi na kwa maombi. Ninasoma shairi ya 22 na kisha 27 na akose pia sehemu moja ya musaro wa makumi tatu na sita wafalme wa kwanza sura nane musaro wa kishirini na sita musaro wa kishirini na mbili Solomono akasimama mbele ya mazabau ya Bwana mbele ya macho ya makutano yote ya Israeli akanyanyua mikono yake mbinguni. Musaro wa kishirini na tatu akasema: E Bwana Mungu wa Israeli, Hakuna Mungu kama wewe katika mbingu juu wala dunia chini au duniani chini, wewe kushika maagano na rehema kwa watumishi wako wanaotembea mbele yako kwa mioyo yao yote lakini ni kweli ya kama Mungu atakaa juu ya nchi? Tazama, mbingu hazikutoshi, haziku, wala mbingu za mbingu, basi nyumba hii niliyojenga itaweza wapi? Mnaweza kusoma sura hii yote nzima nyumbani kwenu na kwenye makumi tatu na sita imeandikwa basi usikie kule mbinguni, usamee zambi ya watumishi wako na ya watu wako Israeli, wakati unapowafundisha njia ya njema ambayo imewapasa kutembea unyeshe mvua juu ya nchi yote au juu ya nchi yako juu ya nchi yako ambayo uliwapa watu wako iwe uriti wao. Tunatambua hapa matambo shinayosema hapa ya kwamba taifa lako inchi yako na kadhalika na kadhalika, na kisha Habe, tuna shahiri ingine ambayo ningitaka tuniweza kuonyesha shahiri tu ya makumi ine na tisa flien. So basi usikie maombi yao na malalamiko yao kule mbinguni stete, throns, hören, makao yako su na utengeneze maneno yao au uwasaidie, uwasaidie katika haki yao, katika haki yao, ndiyo kwa tafsiri ingine. Ndiyo, kuna maneno mengi ya maombi ambayo ya inasemeka hapa, nasi tungeliweza kuendelea na hiyo oroza kwa muda mrefu. Mungu aliahidi ya kwamba wakati taifa lake litakapokusanyika katika mahali pamoja katika jina lake, naye atakuwa katikati yetu. Anataka asikilize, anataka ajibu, anataka asamehe na kubariki. Kama mnasikia hiyo kitu moja kama vile mimi na hapo sasa, sisi sote tutaweza kutafuta Mungu katika maombi, ili aweze kutuingiza katika mapenzi yake katika mpango wake, na aweze kutugeuza kama vile watu ambao walio tayari, ili waweze kutembea katika njia zake, na watu ambao walio tayari, ili waweze kufanya mapenzi yake. Munikumbuke kila siku ndani ya maombi yenu. Acha Bwana awabariki nyote, amina. Ndugruz. tunashukuru Mungu kwa ajili ya yote ambayo tumekwisha kusikia na yote ambayo tumekwisha kuambiwa, na tunaweza kusema ya kwamba yale yaliyoandikwa katika Isaya makumi tano na mbili ni kweli Mungu. Bwana Mungu alionyesha mkono wake mbele ya, ma, ya, ma, ya watu wote au mataifa yote na miisho yote ya dunia itaona mkono au wokovu wa Mungu. Naamini ya kwamba wakati umekuja. Akose Isaya wakati aliposema maneno haya alikuwa hajui ya kwamba hiyo ingeiweza kutimilika lakini ndani ya siku zetu tunaona ya kwamba mkono wa Mungu wetu umeonekana, nasi tunaweza kusikia ujumbe ambao Mungu aliyotoa. Neno la Mungu haliwezi kuvunjwa. Yale aliyotamka siku moja kupitia watumishi wake manabii anaitimiza ndani ya wakati wake tushaka kuisikia hapa kwa namna ya kimaajabu, jana jioni, ndani ya mahubiri. Wakati uliopangwa unapashwa kuja, mutu aliyepangiliwa anapashwa kuwa amechaguliwa. Anachaguliwa si na watu, lakini anachaguliwa na Mungu, na tunaona ya kwamba Mungu alichagua watu ambao angepashwa kuzungumzia kupitia wao tangu mwanzo, watu ambao wangepashwa kuleta kwanza ujumbe na utangazaji ambazo Mungu angepashwa kushuhudia tena kwa wakati wake. Tunafurahi sana kwa sababu ya hiyo, ndiyo kama vile ndugu yetu alivyosema Es verborgen, wie es auch in den tagen unseres Herrn. Tunaweza kuwa washuhuda wa yale ambayo Mungu anayofanya, akose wengi hawaione, akose hiyo nafichwa mbele ya macho ya watu wengi, kama vile viokuwa katika wakati wa Bwana wetu. Alisema ya kwamba watu hawa hawalikuwa hawaone kwa macho yao, lakini watu wengine walikuwa pale wangiliweza kuona, na iko hivyo hivyo hivyo katika wakati wetu, wengi hawaoni na hawezi kuona yale ambayo Mungu anayofanya <coughs> na wanaikataa na wanaikamata kama vile ibure, wanaikamata kama vile ya uongo. <coughs> na hiyo tunionyeshwa kwa namna iliyo wazi jana jioni katika mahubiri, wakati mtu huyo alipokuja na kusema ndugu Branamu hau, eh, ndugu Branamu hajui yale anayosema na kisha mwengine baadaye akasimama akasema, lakini sisi tunaamini yale ambayo ndugu Branamu anayosema ya kwamba ni kweli. Kwa mmoja alikuwa akifichwa kwa kwake, angeliweza kuikubali, angeliweza kuiona, na kwa mwengine akakuwa ya damani sana, naye angeliweza kuikubali. Na hivyo sasa tunaona, anasema mbegu ilipandwa na hauju wake namna gani, na inaota au gisi na komaa, lakini wakati wake itaonekana. Na amini, ndugu na dada, ya kwamba tunaona hiyo kitu moja katika ushuhuda wa ndugu yetu. Mbegu ilipandwa, na hauju wake wakati gani itachukua matunda na wakati gani itakapoota, lakini siku moja inakuja na wakati unakuja ambayo sasa tunaweza kuona au tunaweza kuona ya kwamba imekwisha kuota wapendwa. Hiyo si kitu fulani cha ajabu. Mungu anakuja kwa yale mpendeza, wapendwa. Hata kama hatujaona jinsi anavyotuongoza, hata kama hatuoni hata nguvu zake na kazi yake, lakini yeye anaongoza yote kwa namna iliyo njema, hata kwa lengo yake. Na pia hata katikati ya usiku. Ona jinsi ni ajabu. Ni kitu fulani cha ajabu na cha kufurahisha. Na sijui kama hiyo inafurahisha tena mioyo yenu, lakini moyo wangu unafurahi wakati napoona kazi ya Mungu na mkono unaoonekana wa Bwana wetu juu ya mataifa yote. Na hapo sasa ninaweza tu kufurahi na kuweza kuona ya kwamba Mungu yuko katika kazi naye hajaweza kumaliza. Lakini hapana, sisi nasi, wapendwa, tuko katikati ya kazi ya Mungu na kama vile ndugu yetu alivyosema, tunapasha kuvumilia, tunapasha kudumu tukiwa imara. Hatuwezi kukaa hapa katika uhadi ya, ya ya ya kukata tumaini, lakini tunapasha kutega masikio kwa yale ambayo Mungu anasema. Tunapenda kuonyesha tena uwazi wazi ya kwamba Mungu alitushughulikia, alitupatia chakula, alitupatia tena nguvu ya kuweza kuvuka katika hii bonde ya dunia hii. Namshukuru sana kwa sababu tunaweza kuona hii sote pamoja saha kwa saha nasi waze ya kwamba hiyo inatuhuzunisha, lakini tunaweza kufurahi sote pamoja ndani ya ujumbe wa Mungu wetu. Na ni neno lake na sio neno langu, na sio neno la ndugu yetu Laki, na sio ndugu na sio neno la ndugu yetu Branamu, lakini ni neno la Mungu wetu na ndiyo umana tunaweza kupatia utukufu na heshima kwa Mungu wetu. Shahidi hii ya dhamani sana hapa ndani ya Nabii Isaya makumi tano na mbili imegeuka kuwa kubwa kwa ajili yangu. Bwana alionyesha, ameweka, ameweka mkono wake mtakatifu wazi kwa mataifa yote, na misho yote ya dunia itaona ukovu wa Mungu wetu. Na naamini ya kwamba ndugu yetu aliweza kuiishi na aliweza kuitoa pia ushuhuda wa hiyo na aliweza kutoa ushuhuda ya kwamba ni hivyo kweli kweli, na sio mkono wa mtu ambayo unaoonekana wazi, lakini ni mkono wa Bwana wetu, na jicha jina lake takatifu la utukufu kusifiwa sana. Na kama vile ndugu yetu anavyo kusema, tunapashwa kufika kwa kuweza kutukuza Mungu wetu, na naamini kwamba hiyo ndiyo lengo yetu na hitaji yetu na lengo yetu ambayo tuliweza ku, iliweza kutuleta hapa ili tuli, tuweze kupatia utukufu kwa Mungu wetu na hiyo inapaswa kufika mahali pote, hata pia mahali ambapo hatuwezi kuiwazia hata. Na wakati unaposikia sasa hiyo inaweza kufika sasa kati, wakati unaposikia kwamba hiyo inafika sasa katika nchi za Kiislamu huko, hiyo hapo napo, na Mungu anaweza kutayarisha wat... watoto wake huko, na tumesha kusikia kwamba Mungu ataita taifa lake toka mataifa yote, toka malugha zote na makabila zote. Amina na nauliza swala swali leo hii nauliza swali ya asubuhi <coughs> hii anafanya hivyo sasa au haifanye? Aliweza kutimiza ahadi yake? Alifanya hivyo, yeye anafanya hivyo, anashika ahadi yake. <coughs> Nasi tunashukuru sana kwa ajili ya hiyo na tunafurahi sana, nasi hatuwezi kufanya kitu kingine ila kuweza kupatia heshima na utukufu kwa Mungu wetu. Ona gisi ni ajabu, mutala kumi na moja, Isaya makumi tano na mbili. Mwende zenu, mwende zenu, mutoke kule, musiguse kitu kichafu. Mutoke katikati yake, mu- muwe safi munaochukua mm, vyombo vya Bwana. Mutoka kumi na mbili maana hamutatoka kwa kwa haraka, wala hamutakwenda kwa kukimbia, kwa sababu Bwana Bwana atakwenda mbele yenu na Mungu wa Israeli ata kusanya nyu, atakusanya nyuma yako. Hii neno gani la ajabu hapa, wapendwa! Nasi hatuna hitaji ya kuweza kujisumbua, hatuna hitaji ya kuweza kujisumbua na hapa gani mambo yataendelea, lakini tunapasha kuweka macho yetu mbele ya Mungu wetu, naye ataendelea kutushughulikia. Hiyo ni kitu fulani cha ajabu sana na cha utukufu. Naamini kwamba tuna kitu fulani cha kusema tena, ningetaka niweze kusoma ningetaka niweze kusoma maneno fulani iliyo katika mahubiri inayoitwa kutumikia Mungu bila kutumika katika mapenzi yake. Ndugu nduku kutumik... aliweza kutumikisha maneno haya. Ningetaka niweze kusema maneno fulani na kuisoma hizo, kuonyesha yale ambayo niliyosemeka hapa, kwa kwa nguvu nyingi. Inasemeka hapa, ninaisema pia katika jina la Yesu Kristo, msiongeze kwa nia yenu wenyewe au kwa mapenzi yenu wenyewe. Wapendwa, hatuna hitaji ya kuweza kuongeza kitu fulani, hatuna hitaji pia ya kuweza kufanya kitu fulani cha kibinafsi, lakini tuliwekwa katika kazi yake, nasi tunasema tu yale aliyosema, musiongeze maoni yenu wenyewe, lakini museme tu yale ambayo iliyosemeka kwenye makanda na mufanye tu yale ambayo Bwana Mungu aliyoagiza kufanya, musiongeze kitu chochote, kama vile ilivyoagizwa sana kwa makazo. Wapendwa, na naamini kwa moyo wangu wote ya kwamba hiyo haikufanyika toka kwa ndugu Branham, lakini ni Bwana ndiye aliyezungumuza kupitia mtumishi wake na nabii na inaandikwa hapa waziwazi wazi kwa unyeusi na mweupe hapa wapendwa, na inamaanisha kwamba hiyo ni kitu cha lazima sana tu, ndio kwamba tuweze, kwamba tuweze kusema tu yale ambayo Mungu alisema wapendwa. Na Isaya naye pia hakuweza kusema kitu chochote kwa nia yake mwenyewe, lakini yale ambayo Mungu alikuwa amemwagiza kusema na kumpatia, na hiyo iko na matokeo yake katika wakati wetu, kama vile siku zote naye anashika ahadi zake kwa ajili yetu, alishika ahadi zake zote ambazo alizotoa. Hiyo ni kweli, amina. Alifanya hivyo, aliwambia yale ambayo ilipashwa kufika, na hiyo ilifika. Tunaweza kusema tu ndiyo, amina, na hiyo ilifika. Jina lake lisifiwe. Ninaita mbingu na dunia leo mbele yenu. Mungu aliwahi kusema kitu fulani ambacho hakuweza kutimiza. Hakuweza kufanya waziwazi -wazi yale aliyotuahidi, hakuweza kufanya waziwazi -wazi kama vile alivyokuwa ameikwisha iahidi, na ni hivyo hivyo, ni kweli. Amina, hiyo ndiyo kitu sasa, wapendwa, na hiyo nadumu hivyo, naye ataendelea kufanya hivyo ni hivyo, nasi hatuna hitaji ya kujisumbua er er, hat hatuna hitaji ya kuweza kupanga kitu fulani. Yeye ndiyo ye iko kwenye kazi, naye alitumikisha siku zote watumishi wake. Sio wao ndio walikuwa kimuhitaji yeye, lakini yeye ndiye aliyeweza kuwachukua katika kazi yake. Wapendwa wangu, sio wao waliomtafuta, lakini ni yeye ndiye aliwatafuta. Tuliweza kumtafuta, ni yeye ndiye alitafuta. Wapendwa, ndiyo alifanya hivyo. Musiongeze kitu. Hii tena ni onyo sana. Msipunguze hata kitu moja. Muamini tu na muweza kutembea mbele ya Mungu. Amina. Ni yeye ndiye Bwana wenu kwa maana tunakaribia katika nchi. Tunakaribia kuingia katika nchi. Ona gisi ni ajabu sana. Nanyi msirudi. Msirudi kwa mambo hiyo ya maisha. Lakini musiweze kupunguza hata kitu fulani ninyi kama vile wanaokufa au nini kama vile wasiokufa hiyo. Wapendwa, hiyo inanifurahisha moyo wangu na hiyo, in, na hiyo inatupatia furaha na inatupatia furaha sana o ragisi, ni ajabu. Tutaingia sisi kama vile watu wasioweza kufa akose tunaweza kufa na kisha baadaye tutaweza kuingia kama vile watu ambao wasioweza kufa mutaingia wakati dhambi itakapokuwa imekwisha kutoshwa, na shetani atakapokuwa amefungwa, na hapo mutaishi miaka elfu moja hapa duniani, na Bwana Mungu wenu ataweza kuwapatia hiyo. Na sio kwamba atawapatia, lakini alishaka wapatia hiyo, wapendwa. Ho nagisi ni wajabu wapendwa, ndiyo tunaweza kuzunguka katika hii bonde ya machozi na naposi tunaweza kujiuliza hii itafika wakati gani? Lakini msipoteze tumaini, yale ambayo Mungu alioahidi ataitimiza, kwa maana ahadi ilitolewa kama vile ingine yote, nayo itatimilika. Wapole watarithi nchi. Heri yule ambaye anayetenda kulingana na agizo zake zote, ili aweze kuwa na haki ya kuweza kuingia katika mji amina. Wanatukumbusha bila kuchoka ya kwamba maneno ya Mungu yanapashwa kuheshimiwa, ya kwamba amri zake zinapashwa kushikwa na kutimizwa. Wanakazilia bila kuchoka ya kwamba heri mtu ambaye anayetenda kulingana na agizo zake. Oh, ndiyo tutende kulingana na agizo zake tushike sana neno lake mpaka tuweze kutoka katika imani tukiona tulioamini. Inasemeka hapa ya kwamba wale tu ndio watakaofikia hiyo. Kwa maana huko nje kutakuwa walozi wa uongo, wazinzi na umbwa. Hawataingia huku, ila tu it, wataingia wale waliokombolewa wale ambao wanaotembea kulingana na amri zake, na kisha tena hii kumalizia, wale wanaotembea kulingana na amri zake agizo zake. Na wapendwa ndugu na dada, na hiyo inapasha kupenya ndani ya mioyo yetu na inapasha kutufurahisha pia. Msikubali kitu kingine kipya, kwa sababu alisema. Kwa sababu gani alisema hivyo? kwa sababu gani hii matamshi haya, ndugu na dada? Kwa sababu alikuwa kijua ya kwamba kuna kitu fulani ambacho kikipashwa kuja ndiyo, na hiyo ni onyo: musikubali kitu kingine kipya, kama vile wanavyoiwaonyesha leo katika nchi zote, mahali pote, ndiyo. Mungu ashaka tuzungumuzia, na hiyo natutosha. Na hiyo inatufurahisha sana. Kuna mambo mengi nayo huzunguka mahali pote. Hiyo ni kweli, tunaweza kusema ndiyo na Amina, na akose kutakuwa tena mambo mengine kama hayo. Mnaona? Mode kwa nuru gani huo mtu wa Mungu akisukumwa na roho wa Mungu aliweza kusema mambo haya. Naweza kusema ndio ya kwamba mtu ambaye leo anayefanya mambo kwa nia yake mwenyewe kama vile hiyo iliweza kusemeka jana jioni, na ambaye anayesumbua bowatu mtu huyo hajaweza kuelewa kwamba Mungu alizungumza katika siku zetu. Musikubali mambo haya mapya, bwana Mungu wenu aliweza kuwajulisha kweli. Tunahitaji sasa ya kuweza kuwa na matamshi iliyo tena zaidi ya hiyo. Tunahitaji ya mambo mengine ambayo ambayo unaweza kuambiwa kwetu. Naamini ya kwamba hata mjinga anaweza kuelewa hiyo. Ataelewa hiyo bila hata kuweza kumwambia hayo. Ona gisi ni ajabu sana. Ona gisi na utukufu ya kuweza kuwa tena tunasimama kwa neno lake. Kweli kuweza kusimama kwa hadi zake, kwenye ujumbe wake ambao Mungu alitupatia, ila tu wale peke yao wapendwa, ndio wanaweza kuwa na uhakika wa kuweza kuingia katika utukufu huo, na nyingine yote iko kama vile mchanga unaozama katika maji na kupotea. Bwana Mungu wenu aliwaonyeshea kupitia neno lake na roho wake ya kwamba hiyo ni kweli. Hiyo ndiyo ni kweli. Alifanya hivyo na tunaweza kusema amina na amina. Na siyo kwa nguvu wala kwa uwezo, lakini kwa Roho wangu, Bwana anasema. Mungu anatafuta wale ambao wanaomtafuta, kwa wanaomwabudu kwa, kwa roho na kwa kweli. Neno lako ni kweli naye alishuhudia waziwazi ya kwamba Yesu Kristo ni yule yule jana leo na hata milele na milele. Uh, tunaweza kusema tu amina. Naye aliwaonyesha mbegu ya jioni na aliwafunulia katika neno na akawaonyesha hayo kupitia roho wake, ndiyo alifanya hivyo. Musijaribu hata kuweza kuunga au kutengeneza zehebu. Musiweze kujaribu kuweza kujenga juu ya kitu fulani, lakini muweze kudumu wanyenyekevu mbele ya Bwana Mungu wenu, kwa maana inaonekana ya kwamba milango ya nchi iliyoahidiwa itaweza kufungwa hapa upesi. Tuingie kwa kuimba na kutoa sauti ya furaha, wakati bibi harusi na bwana harusi watakapo watakapokamata nafasi mbele ya kiti cha enzi. En, muishi maisha ya unyenyekevu na inayojaa upendo, mpendani nini kwa ninyi, musiache kitu fulani kuweza kusimama katikati yenu. Kama mnatambua ya kwamba kuna kitu fulani kinasimama kikipingana na mtu mwengine ndani ya moyo wenu, mwache na mutupe hiyo haraka haraka. Ndugu zangu na wadada wangu, kama hatuwezi kusaidiwa baada ya kusoma kwa maneno kama haya, sijui ni wakati gani tunaweza kusaidiwa tena. Lakini kila mtu ataweza kutambua kuhusu yeye mwenyewe, au ataweza kutoa ripoti kwa ajili yake mwenyewe. Tunaweza kusoma tu neno na kuweza kuambia yale na kuweza kumwambia yale ambayo neno la na Mungu linasema. Na hapo sasa, kila mtu anapaswa kujua yale anapaswa kufanya. Maombi yangu ni kwamba tu Mungu aweze kunisaidia, na Mungu aweze kukusaidia, na Mungu aweze kutusaidia sisi sote. Hiyo ni ombi langu. Mfanye angalisho kwa yale yanayokuja sasa. Shetani atafanya kwa namna yote, ili aweze kujiingiza katikati yetu, lakini msiruhusu hivyo, msimruhusu Ndiyo imekwisha kusikilikana. Na hapo sasa tunajua kwamba atajaribu kuweza kufanya namna yote, ili aweze kushingiza katikati yetu, ili aweze kutugawa, ili aweze kutupinganisha sisi kwa sisi. Atafanya hivyo halalake. Alijaribu kuweza kufanya hivyo kwa namna yote pamoja na Yesu. Alijaribu kufanya hivyo pamoja na wamitume wa, alifanya hivyo kupitia watu wa Mungu wote, na hapana, lakini hataweza kunasi kutuweza kutuacha lakini shetani atafanya namna yote weza kuja na uweze kuingia katikati yetu, lakini msiweze kumruhusu akose. Kuna mtu aweza kuja na kuweza kuingia kwa ujanja na ulimi, ili aweze kuwageuza na kuwaharibisha, ndiyo akose. Utaweza kufanyika hivyo katika siku zetu pia. Mnawaza ya kwamba kuna mtu angeliweza kugeuza Musa ambaye alikuwa akisimama mbele ya uso wa Mungu na ambaye alikuwa ameona yale ambayo ya alikuwa amekwisha kuona. Lakini hapana, hapana, hata kidogo. Hapana, hatutaweza kupunguza kitu na hatutaongeza kitu, lakini muweze kusimama kwa yale ambayo Bwana aliyosema. Hatutaki madhehebu, hatutaki mashirika, hatutaki uovu hatutaki magomvi, tunataka Mungu na yeye ni neno. Amina. Tugunje sasa vichwa, naamini ya kwamba mpaka hapa tunataka pia nasi tuweze kugunja vichwa na tuweze kumpatia utukufu na mabudu akosi tunaweza kusoma pamoja, ombi tu, tunasimama kwa ajili ya hiyo na tunaomba pamoja naye. O Mungu, ninatazama karibu nami na macho ya kiroho, ninajaribu kuweza kuelewa ni kitu gani kinafanyika. Ninaona neno lako likishuhudiwa na, na likihakikishwa na yote ambayo iliyosema kuna miaka makumi mitatu iliyopita miaka makumi tatu na tatu iliyopita huko karibu na mto, na wakati huo mambo yote sasa imetimilika, na wewe unatimiza yale yote uliyosema. Bwana, mbali nasi wazo ya kuweza kupunguza au kuweza kuongeza, lakini tunataka tuweze kuchunga kitu hicho kama vile ulivyofanya Tunataka tuweze kutembea kwa unyenyekevu na kufuata Bwana. Tazama, yale, tazama wale ulioita kupitia huduma, ila tu kuacha wale walimbao wamekwisha kulala katikati ya mataifa na katika ulimwengu mzima, ambao ndani ya makaburi wanalala watakatifu wengi waliobarikiwa na ambao waliosikia yale yaliyoweza kuandikwa na iliyotimilika. Lakini sasa sisi tulio, tulio tungali hai hatutaweza kutangulia wale waliolala. Wakati baragumu itakapolia, waliolala katika Kristo watafufuka kwanza, na kisha sisi ambao tulio hai tutaweza kunyakuliwa pamoja nao sasa wakati utukufu wa Mungu utakaposhuka hapa duniani When... na itafunika kanisa mbele ya udunia hata kama hatuwaone yu... wakipanda sasa, lakini Mungu na Baba, uwalinde kwa mikono yako, wao ni wako. Ninakuomba Mungu, acha tuweze kufanya tuweze kutembea katika unyenyekevu mbele yako ili tuweze kutembea siku zote mbele yako. Hatujui itabaki tena muda gani, na hatutaki hata pia kuweza kujua hiyo, kwa maana hiyo ni kazi yako, sio kazi yetu, sio sisi kuweza kujua wakati gani tutakapokuja. Mapenzi yetu Bwana ni kuweza kudumu kuwa wanyekevu mpaka uweze kuja na ili tuweze kutembea pamoja na wewe, itaji yetu ni kwamba uweze kujionyesha siku zote katikati yetu Baba, ili tuweze kuona ya kwamba ungali unatembea pamoja nasi. Utusamehe makosa yetu na zambi zetu za zamani, na utuongoze na utulinde kutoka mitego yote ya adui, kwa wakati unaokucha na utuongoze, utuongoze o Mungu baba yetu, usamehe makosa yetu na utusaidie, ili tuweze kuwa wana wako. Sisi tuko watu wa masikini na wanyonge, tulitupwa na ukataliwa katika hii uzazi wa sasa na katika dunia hii, na tukakataliwa na madhehebu na makanisa, na tunaona sasa kwa mwisho. Na tunakushukuru kwa ajili ya nuru ya kiroho ambayo ambayo tuliopewa na kwa sababu ya hiyo tunaweza kutambua mwisho wa wakati ndani ya neno lako. Mambo haya yote zinaenda mpaka katika gharika ya hii unaokuja kwa mwisho wa dunia, lakini Bwana tusaidie. Mpaka sasa tuweze kutembea pamoja na wewe tuweze kunyakuliwa katika utukufu wako na uweze tuweze kuwa katika ulinzi wako. Ponya wagonjwa na wale waliochoka na wanaoregea. Bwana, tunaomba ili katika makusanyiko haya katika hii makusanyiko haya ya kiungu kusionekane tena mnyonge katikati yetu kwa sababu wewe uko hapa pamoja nasi Bwana. Acha mioyo yetu iweze kugeuka mpaka kwako milele na milele. Tunajua ya kwamba Bwana, pesa mambo yote ya dunia haina hata tena vaida kwa ajili yetu. Ni ya muda kidogo, itakuwa na mwisho wake hapa karibu. Kazi yetu, manyumba zetu, warafiki zetu, yote itapita. Iwe yoyote iwe, tuwe watajiri au maskini, watu wanaojulikana au wasiojulikana, yote itakuwa na mwisho. Kuna kitu moja tu ambacho kuishi kwetu inaweza kutegemea juu yake. Ni nani? Yesu Kristo. Amina. O oh, Mungu utusaidie, ili tuweze kuweka pembeni mambo yote liyo ya pembeni au ya juujuu, ili tuweze kushikamana wewe tu. Yeye ni neno na ni neno lio shuhudiwa kwa wakati, uitupatie Bwana neno lio shuhudiwa la wakati wa Musa na wakati wa Yesu neno lililoshuhudiwa la siku ya Yobu wa Yesaya, Eliya ya Yohana, na ilikuwa ni Yesu. Neno lililoshuhudiwa la leo ni Yesu yule yule, jana, leo na hata milele na milele. Utusaidie Bwana, ili tuweze kuamini hiyo, tuweze kumwamini, tuweze kumwona na tuweze kutembea katika njia zako. Tunakuomba hiyo katika jina la Yesu. Amina, amina.