Mbele ya maombi tusome neno katika Mathayo kwenye sura saba kwanza kwa mstari wa saba. Mathayo sura saba kwanza kwa mstari mstari wa wa saba. Ombeni nanyi mutapewa, tafuteni nanyi mtaona, pigeni mlango nanyi mutafunguliwa, kwa maana kila mtu anayeomba anapokea naye anayetafuta anapata, naye anayepiga mlango atafunguliwa. Mstari wa tisa, au nani katikati yenu kama mwana wake akimomba mkate atampa jiwe? Au akimomba samaki atampa nyoka? Mstari kumi na moja. Basi ikiwa ninyi mlio waovu mnajua kuwapa watoto wenu zawadi nzuri si zaidi Baba yenu aliye mbinguni atawapa wale ambao wanamuomba vitu vizuri. Mpaka hapa ili neno takatifu na ladamani, tuko hapa kwa ajili ya saha ya maombi. Tusimame na tuweze kuonekana mbele ya Mungu na tuweze kumpatia yote pia yale inayotulemelea tulemelea. Mungu mwaminifu, tumekusanyika tena hapa jioni hii tumekusanyika katika mahali hapa. Tunakushukuru Mungu mwaminifu, kwa ajili ya maneno yako ya damani. Ulisema ya kwamba tunapasha kuomba na hapo tutapokea. Hatutaki tuweze kuomba kulingana na mapenzi yetu, lakini tunataka tuweze kuomba kulingana na mapenzi yako. O Bwana fanya rehema, o Bwana katika mambo yote, katika wakati huu wa mwisho ambayo tumefika ndani, tunajua ya kwamba tunaishi ndani ya ulimwengu wa giza katika ulimwengu uliyo na mvurugo. Ama wakati ambao shetani adui anazunguka kama vile simba akinguruma na anataka aweze kuangusha taifa lako. Mungu mwaminifu, tunanyanyua macho yetu kwako na tunaabudu jina lako la utukufu. Sisi ni vyombo tu, Bwana mwaminifu, lakini tunakuomba uweze kutujaza na nguvu zako, nguvu za Roho Mtakatifu. Shuka uweze kuua katikati yetu na utubariki joni hii. Tunakushukuru kwa ajili ya baraka kubwa na kwa ajili ya yote uliyotupatia mpaka hapa kwa neema, na tunakuomba uweze kutupokea joni hii na uweze kutuzungumzia, na tunakushukuru kwa maana umerudisha ndugu yetu katikati yetu, na uliweza kumubariki, na utaweza kumbariki pia na sisi, tutatubariki Bwana bariki neno wakati atakapotuletea katika wingi wa neema yako. Tunakuomba katika jina Yesu Kristo, amina. Sifa na shukurani ziko kwa Mungu wetu, kwa maana tunachukua ndani mwetu tumaini, tumaini iliyo hai, na pia hata zaidi ya hiyo, tumaini ambayo inayofungwa kwa uhakika wa juu sana ya kwamba tutaingia huko kwa neema Tunajua kwamba yote ambayo Mungu anayofanya kwa ajili yetu ni neema, ni rehema pia na huruma, kama vile mwimba nyimbo anavyoimba, rehema ambazo nilikuwa sistahili, lakini alitukubali. Nilisafiri usiku yote nzima na sijaweza kujisikia mhali njema ya kuweza kusimama hapa, lakini iko kama vile ni mambo ya kushangaa na kushangaza, lakini ingali kama vile kutoa ushuhuda kuhusu yale ambayo Mungu aliyofanya, na najua kwamba in, ni ya muhimu sana, na sio kama vile ya, na sio yale ambayo watu wanafanya, lakini yale ambayo Mungu anayofanya kwa ajili ya wanadamu. Mnajua kwamba nikuwa katika nchi tatu, katika Tanzania huko Afrika Mashariki, Zambia huko Afrika ya Kati, na kisha baadaye nikaingia Kenya, na Mungu alikuwa akionyesha siku zote uaminifu wake. Siende mbali, lakini watu wanakuja toka mbali, ndiyo, na katika majira ambayo haiwezi hata kuwazia kwa ajili yetu hapa lakini wanakuja kwa ajili ya kusikia neno la Bwana na akose pia wale ambao waliokuwa na mashaka waliweza kuja pia na walisikia na machozi, akamwangika Mungu akabariki. Nasi tunashukuru sana kwa ajili ya hiyo. Mnajua huko Zaire tuliweza kuwa na makusanyiko makubwa ya hii ujumbe ambayo tulio nayo, lakini kuna watu a, wengi wengi sana wanaoamini na kukubali ambayo Mungu aliyotuahidi katika wakati huu. Nasi tunafungwa sana sana kwa yale ambayo Mungu aliyofanya kwa watu hao. Kila barua na kila kitabu chote na pia hii kitabu inayoitwa kwamba Ukristo wa kwanza wote washaka isoma na wote wanakuwa kwenye ukarasa ya hapo hapo, na hiyo ndiyo ya lazima sana kwa watu wa lugha wa Kifaransa. Wako na bahati sana ya watu wa Kifaransa kuliko wale watu wa Kiingereza na akose, pia kuna hata sauti kubwa na mwendeleo kubwa, sio kama tuweza kuita kwa namna gani? lakini hiyo ni ushindi kubwa ambayo inayofanyika katika nchi za lugha ya Kifaransa, na ni sababu wandugu hao na makusanyiko hiyo huko wanapokea na wanasikia, wanasoma na wanasikia kama vile tunavyosikia hapa, na ndiyo maana tunakuwa pamoja, tunaungana pamoja na tunakuwa katika hatua moja, na tunajua kwa ujuzi kubwa, ili sote tuweze kuwa na umoja husiano na hip, hapo ndipo mambo yote yanafanyika. Sasa kama mambo yote haifanyika vizuri katika ufalme wa Mungu hakuna mtu atakayeweza kupata sehemu ndani, lakini mahali ambapo Mungu iko pale, kuna salama, pale kuna upendo, pale kuna furaha ndani ya Roho Mtakatifu, ndio ndio ufalme wa Mungu. hautoke katika mambo ya nje lakini, ni kwa ndani, ndani yetu, na najua ya kwamba swali hii au jibu hii ilipewa na Bwana wakati waandishi walipomuuliza. Kuna watu wanaosema oh, angeliweza kose kusema ya kwamba ufalme wa Mungu iko ndani ya waandishi, lakini Bwana wetu aliweza kuacha waandishi waliokuwa kuwa muuliza maswali, akajibu wale waliokuwa wamepokea ufalme wake na waliompokea hapa. Si, si muhimu kuweza kuwa na hekima ya mtu binafsi ili uweze kutambua mambo haya. Mbele niweze kutoka Lusaka, niliweza kuishi mazoezi iliyo ya kipekee. Tuliweza kuingia katika gari iliyokuwa imejaa sana, na kwanza kose, karibu watu tano walikuwa pamoja nami na tulikuwa watano, tukaingia mpaka kwenye uwanja wa ndege na kama vile desturi tunaweza kama tunakamataka muda mfupi pamoja na wandugu, na wakati tuliporudi nyuma ya kula muda mfupi, hapo hapo mwanamke aliweza kuniita na alitaka azunguze na mimi. Nilikari, niangalia karibu nami na nikwasi simujui, na alikuja na kaniambia, unanijua? Nikasema hapana. Unatokea wapi? akasema kuna miaka mbili iliyopita ulikuwa kwenye hoteli Hilton huko Nairobi. Na hapo hapo akaanza niambia mambo mengi, na hapo ndipo nianza kutambua mwanamke. Akasema kwamba kuna miaka mbili na sio kwa mwisho wa nguvu zake, lakini alikuwa amejazwa, na hapo hapo alikuwa na nguvu, alikuwa ameshikwa na mapepo kwa kiwango alitaka kuweza kujiwa mwenyewe na huyo mwanamke alikuwa mshirika wa parliament na mmoja wa jamaa yake alimwambia kwamba yeye alikuwa ndio mmoja wa hiyo parliament alikuwa depute. Alikuwa amekuja katika Nairobi ili aweze kuja katika karamu akose kwenye karamu ya uhuru wa nchi hiyo na hapo hapo alirudi katika Lusaka na huyo mwanamke akabaki peke yake. Hangeleweza kurudi, alikuwa na mvurugo ndani mwake, alikuwa na usaifu. Hangekuwa katika hali njema, alikuwa mgonjwa. Na nilikuwa nikisoma Biblia katika hiyo chumba cha hoteli karibu na mahali pa kupokelea watu, alinikaribia akanizungumuzia, na wakati aliposema kwa mafupi yale aliyokuwa nayo kwa kuaamba vile shida, niliweza tu kusema haiwezekani, hapa tunapashwa kupata mahali fulani, chumba fulani, ili tuweze kuzungumuza na kuomba na akasema ndiyo, kama haiwezi kukusumbua kuja ndani ya chumba changu. Na nanawambia chumba ilikuwa ikifanana kama vile chumba cha vita au uwanja wa vita, ilikuwa ni mambo haiaminiwe hai, haiamini, ilikuwa katika mvurugo sana chumba hicho, na mwanamke akasema naye, na pia alikuwa katika hali mbaya yote ilikuwa chini sana, ilikuwa chini, hiyo mambo ilikuwa chini. Na kisha akasema ninatumaini moja ni kwamba uweze kuniombea na Mungu anisaidie. Kulikuwa ulozi, kulikuwa ufumu na yote ambayo mwanadamu hawezi kuwazia ndani ya jamaa hiyo, na mwanamke huyo aliweza kuniletea huruma sana kwa namna moja na nyingine, na nikasema Mungu anapasha kuja sasa na kusaidia. Niliweza kumwombea katika kilicho moyo wangu, nilimwekea mikono na nilimuweka huru akatoka katika makamba za shetani katika jina la Yesu, na ninawambia, na sikuweza kutambua mwanamke hule, lakini ninawambia kwamba Mungu alifanya mambo makubwa. Alitoa ushuhuda huko kwenye hoteli mbele ya wandugu hao, na akasema tena, akasema siku hiyo hiyo, siku moja Mungu alinisaidia hiyo siku moja Ilikuwa ni ushuhuda ya ajabu, mwanamke ambaye alikuwa akisimama kwenye miguu yake katika maisha yake, aliyekuwa amekuwa kama vile mfungwa kwa nguvu za shetani. Namuwazie, uko pale na unangoja ili wandugu wakuje ili waweze kusoma kwa mafupi katika maandiko matakatifu. Na tazama sasa, Mungu naye anafanya ili mwanamke huyo akuje. Sikwenda kwa mwanamke yule, lakini yeye ndiye alikuja kwangu, nasi tuliweza kuweka hali yake katika mikono ya Mungu na Mungu akasaidia. Amina. Kwangu mimi mwenyewe, hiyo ina maana ya mambo mengi. Tunaweza kuzungumuza na kutenda kwa namna ya utawa tu, lakini wakati Mungu anaweza kweli kweli kutumikisha au namna gani anaweza kututumikisha ili tuweze kuwa baraka kwa ajili ya wengine amina. Kwangu mimi mwenyewe ilikuwa kama vile ushuhuda, na Mungu anakuja tena kusaidia tena, leo anasaidia. Mara nyingi tunakuwa na mashaka, tunakuwa na udhaifu, kwa maana tunaangalia kama ajira na kose, tunaangalia sisi wenyewe na hatujaribu kuweza kukamata Mungu kwa neno lake kama vile tungelipashwa kufanya. Ha. Na ijapokuwa tungelipashwa siku zote kusema au tuseme siku zote ya kwamba, tuseme ya kwamba Mungu anastahili, anaweza, ya kwamba yeye ni wa kweli, ya kwamba neno lake ni la kweli, kwamba ahadi zake ni ndiyo na amina. Ndugu Urusi alisomea neno lile lililosema kwamba mwombe na mtapewa, nasi tuliomba na Mungu akatupatia. Amina, ninahitaji ili mambo kama hayo yaweze kufanyika na yajirudilie tena mara nyingi sana. Acha Mungu aweze kutuchukua ndio aweze kutupatia watu, aweze kutuletea kwetu watu wanaotawaliwa na, na adui, na wengine waweze kuwa kose, waweze kuwa katika hali njema. Sasa mtu aliye katika hali njema hana hitaji ya mganga. Bwana aliweza kusaidia nani? Alisaidia nani? Na alikuwa akishughulikia na, nani alikuwa akishughulikia wale wote walio katika, walio kuwa katika hali mbaya kwa ajili yao wenyewe, na ambao walikuwa wafungwa wa shetani na ambao waliokuwa wameteswa, wao ndio walikuwa wakikuja kwa Bwana na sio watu wa kiburi na sio wale waliokuwa wakijua ya kwamba wangeliweza kufanya wao wenyewe vizuri. Hapana, lakini wote waliokuwa katika hitaji, wale wote waliokuwa chini ya nguvu za shetani za adui walikuja na wakauwa, na shukurani kubwa, walikuwa na shukurani kubwa, walikuwa wakijua ni kitu gani Mungu alikuwa amefanya ndani yao au kwa ajili yao. Na ninawaza ya kwamba na, ni hiyo ndiyo ambayo inapashwa kuwa, namna gani tunapashwa kusikia sisi sote. Naamini ya kwamba sisi sote tunapashwa kusikia kwa namna hiyo, tunapashwa kugeuka kuwa wakushukuru kwa yale ambayo Mungu aliyofanya kwa ajili yetu nahitaji tu ili Bwana aweze kufanya kuleta uzima ndani yetu, kwa hiyo tuweze kurudilia tena huduma yake katika nguvu zake zote na si kidogo ya yale ambayo tuliweza kuleambiwa na kuletwa kwetu katika maandiko matakatifu ya matendo ya mitume. Na kama vile nawambia, niliweza kwenda huko tena Nairobi na huko tena, tuliweza kuwa na makusanyiko mawili mazuri watu walikuja karibu na mbali na Mungu alitubariki saha i, sita za usiku tuliweza kutengana na wandugu, na swali ilikuwa hapo hapo, ndio utaweza kurudi tena wakati gani? Na ni hivyo kwa nchi moja na nchi ingine na muji moja na muji mwingine. Wa, swali wanatulizaka kila wakati utarudi tena wakati gani, wakati napoambia na kwamba sijui na ndugu yetu Isaia aliweza tuomba tena ili tuweze kurudi tena huko. Nikamwambia kama Mungu akitaka nitaweza kurudi katika mwezi wa kumi na mbili, lakini tena niweza kuwazia kuhusu yote ambayo nilikuwa nimeahidi, au mahali gani napashwa kwenda au mahali gani nimpasha kwenda au mahali gani naweza kwenda au mahali gani naweza kwenda, ndio haujui au hatujuake mahali kwa tunapasha kwenda kwa mara ya kwanza, lakini tunashukuru kwa ajili ya milango iliyo wazi, tunashukuru kwa ajili ya mioyo iliyo wazi, tunashukuru kwa ajili ya kila nafsi ambayo iliyoitwa kutoka na inayotumikia na kufuata Bwana kwa uaminifu. Mara hiyo niliweza kuwa na wazo ya kwamba kazi ya Mungu ilikuwa imesimama imara, na kwamba waamini walikuwa wamekwisha kukamata msimamo wao katika neno la Mungu kuliko mbele zaidi ya hiyo nawaza ya kwamba pia upepo ambayo iliyovuma ndani ya nchi iliweza kuachia mema tu katika uamini wa kweli. Kila upepo inayovuma na inayotikisa muti inafanya mizizi kuwa nguvu na inaingia tena kwa nguvu katika udongo. Na hiyo, hiyo ni kweli na haiwezi kuumiza, haiwezi kuumiza wale ambao waliotayarishwa ili waweze kuona utukufu wa Mungu. Na sasa ninawashukuru nanye pia kwa ajili ya maombi yenu. Najua ya kwamba mafundisho, maombi yenu yananisindikiza. Mungu awabariki, awabariki. Tumesoma hapa na kusikia katika neno la kuanzisha Mathayo saba, mstari wa saba: ombeni nanye mutapewa Tafuteni nanyi mutaona, pigeni mlango nanyi mutafunguliwa. Niweza kuanzia kwenye sura sita kwanza kwa mstari wa saba mahali bwana anatoa agizo ya maombi na kisha anasema hapa kwenye mstari wa nane Matayo sita mstari wa nane: basi musifanane nao, maana baba yenu anajua vitu mnavyohitaji ninyi hamuja momba bado. Msara wa tisa, basi ombeni hivi: baba yetu uliye mbinguni, jina lako litukuzwe, ufalme wako uje, mapenzi yako yafa... yatimizwe hapa duniani kama mbinguni na siyo mapenzi yetu, lakini mapenzi ya Mungu ndiyo yanapashwa kufanyika hapa. Ndani ya Mathayo saba tulimesoma ya kwamba watafungulia kwa yule anayegonga mlango, yule ambaye anayeomba mkate hawezi kupata jiwe, na yule anayeomba samaki hawezi kupewa nyoka. Na Bwana anasema hapa kwenye msara kumi na moja, basi ikiwa ninyi mlio waovu mnajua kuwapa watoto wenu vitu vizuri, si zaidi sana Baba yenu aliye mbinguni atawapa wale ambao wanamwomba vitu vizuri? Amina. Nasi hapa tuko hapa joni hii ili tuweze kumwomba, ili ufalme wake uje, mapenzi yake yafanyike ndani ya ufalme wake na sio tu kwamba aweze kutufunulia tu ufalme wake, lakini hiyo iweze kutendeka kufanyika, hiyo iweze kufanyika, ndiyo iweze kutimilika na kufanyika. Wakati tuliposoma tulipoimba nyimbo ya mshindi, ya kwamba utashinda na wewe utashinda. Tumekwisha kuimba hiyo katika kipande cha tatu cha nyimbo, imenijia katika wazo ya kwamba ni hivyo kweli, yawezekana. Tuna ushindi juu ya mwovu, au mwovu anakuwa na ushindi juu yetu? Tuliingizwa katika vita ya kiroho, na hakuna mwamini ambaye anaweza kuniambia ah, niko na maisha isiyokuwa na vita hapana. Hapana, tuliingizwa katika vita kubwa ya kiroho, nasi tunapashwa kuvikwa na silaha za ujao wa Mungu kwa msaada wa Mungu, nasi tuweze kuwa tayari na uwezo ya kuweza kufukuza mishale ya mbovu. Kweli katika vita inahusu ushindi Moja inapasha kukamata kushinda juu ya ingine. Yawezekana tunaweza kuwa na ushindi juu ya mwovu, au mwovu anakuwa na ushindi juu yetu. Yawezekana tuko na tunasimama kwa upande wa Mungu na tunakubali ushindi wa Golgota kama vile ilishaka kutimilika na kuwekwa kwa upande wetu na tunaamini ya kwamba Mungu aliitayarisha kwa ajili yetu, au yawezekana hatuna hata bahati hata moja ya kushinda na kuweza kutoka tukiwa washindi. Sio vita ambayo sisi tunapaswa kupigana, lakini ni imani kwa ushindi ya Golgota ambayo nayo tupatia wewe na mimi nguvu Z za kujua ya kwamba haya ya yali, hii yalifanyika kwa ajili yangu, yalifanyika kwa ajili yako, yalifanyika kwa, ya, ya kwa ajili ya sisi sote. Na hivyo sasa neno na nyimbo ambayo tuliyosikia iweze kutugusa tu moyo, na ili tuweze kujiuliza swali, kila mtu kwa upande wake, mimi ni mushini kwa ndani ya nini au nilishindwa kwa sababu gani? Nilishindwa na nini? Kuna kitu fulani katikati ya hayo mawili, katika majaribu yote, katika yote ambayo tunataka kufika katika maisha yetu, ambayo inapaswa ku- kufika katika maisha yetu au kuonekana ndani ya maisha yetu, inaweza kuwa kitu fulani au kitu fulani kitutawale, au tuweze kutawala hiyo kitu haiwezi kuwa tofauti na hiyo na hakuna kuwa katikati katika, katika mambo hayo ya wewe. Sasa Mungu atusaidie ili tuweze tu, tutoke tukiwa washindi, tuweze kutoka tukiwa washindi, na kila mtu aweze kujua ni mahali gani vita ya kiroho inafanyika, na kila mtu anajua ni kitu gani kinachohusika. Hatuna hitaji ya kuweza kuuliza swali mtu mwingine lakini sisi sote tunajua ni mahali gani na ni katika hali gani na ni katika eneo gani hiyo hiyo vita ya kiroho inafanyika. Acha Mungu aweze kutufanya watu washindi na ambao wanaoweza kushinda, na sio watu ambao wako tu na haki siku zote, lakini watu ambao Mungu alisaidia watu ambao wanaweza kupangwa na kuwekwa kama vile inavyosemeka mara saba kwenye ndani ya Ufunuo sura mbili na tatu, ya kwamba yule atakayeshinda atarithi mambo yote. Ila tu ni washindi ndio watakaoingia, na tunajua vizuri vizuri ya kwamba ili tuweze kuwa wenye heri inaomba kuamini Yesu Kristo, kuamini msamaha, kuamini upatanisho, na ni hivyo ndivyo unageuka kuwa mshirika wa wokovu, na hiyo inakuwa ni uhakika ya kwamba uzima wa milele na si unyakuo, sio utukufu, sio karamu ya arusi. Yule anayetaka kupata sehemu katika hayo yote na ufufuko, anapaswa kwanza kushinda, ndio amina. Tunajua kwamba Bwana wetu alishinda, na sasa ni wakati wetu. Basi acha Mungu atufanye washindi, amina, ili tuweze kutofautisha katika hali au wakati, tuweze kujua ni kitu gani Mungu anataka juu yetu, na tuweze kuamini kwamba anatupatia nguvu hatunayo sisi, lakini atupatie hayo, atupatie nguvu kwa kiwango ambayo tunaweza tuki, tunaweza kutoka tukiwa washindi ili Bwana aweze kweli kweli kukamata usura ndani yetu. Amina, ili tusiweze kuishi kwa ajili yetu sisi wenyewe, lakini yeye aweze kuzungumuza kupitia sisi, aweze kutenda kupitia sisi. Nilitaka kuisema ya kwamba aweze kuokoa Nataka kusema kwamba aweze kuokoa kupitia sisi au kuokoa aweze ku kubariki kupitia sisi. La hapo sasa, kama tusema hivyo, tuweza kwenda mbali, lakini japokuwa hiyo, katika Matendo ya Mitume sura 13 Paulo anatumikisha neno la nabii Isaya kwenye sura 13 ya kwamba Mungu atupatie agizo hii ili tuweze kuwa nuru ya mataifa mpaka mwisho wa dunia. Na wakati Bwana alipomwita alisema kwa namna iliyo wazi ya kwamba nilikuweka ili uweze kufungua macho ya mataifa ya wapagani. Mungu anaendelesha kazi yake, nasi tuliweza kuisema na kuirudia tena, linatuliweza kuirudia tena yale iliyoanza pamoja na wapro, Waprotestanti iko tena leo hapa, yanaendelea mpaka tuweze tu kufikia ukamilifu na hiyo kwa ajili ya hiyo Mungu aweze kutufanyia neema, wewe mimi na sisi sote, ili tuweze kuomba kulingana na mapenzi yake, na tena tunaenda tena mbali kadogo, ili tuweze kuishi kulingana na mapenzi yake, mapenzi yake ndiyo yaweze kutimilika ndani yetu. Sijui kama akuja wahi kuwa wakati ndani ya maisha yangu ambayo kilio cha nafsi yangu ilikuwa tena ya kindi sana ikisema ya kwamba, o oh, Mungu, mapenzi yako yafanyike ndani ya maisha yangu na ndani ya kanisa lako. Haleluya! Na natumaini ya kwamba iko hivyo, hivyo hivyo kwa ajili ya sisi sote ili tuweze kutafuta umoja umoja pamoja naye uhusiano pamoja na Mungu na tuweze kutafuta hiyo mmoja na uhusiano pamoja na Mungu na Bwana, atatusikia, atatusikia, atatusikia, na Bwana atatusikia atatubariki na atatubariki, amina amina. Babo minguni ninakushukuru kutoka cha moyo wangu kwa ajili ya neema yote unayoonyesha kwetu kuweza kuona taifa lako, o Mungu mwaminifu. Mimi ni nani, na sisi ni nani, tuweze kuwa tulipata neema mbele yako. Haleluya! Bwana mpendwa, ututumikishe, fanya ili mapenzi yako yafanyike ya ndani ya maisha yangu na ndani ya maisha yetu sisi sote, mapenzi yako yafanyike ndani ya kanisa lako, ndani ya ufalme wako, uwe na njia yako, o Mungu Bwana, ninakushukuru kwa ajili ya yu, wale wote ambao uliookoa kwa wale wote ulioita, wale ambao uliojifunua kwao. Ninakushukuru kwa ajili ya nafsi zote za damani ambazo zilizo, zilizozaliwa ndani ya ufalme wako Bwana mpendwa, uzilinde na utubariki pia katika mahali hapa, Bwana mwaminifu umba kitu fulani kilicho kipya ndani yetu na kisha kupitia sisi kwa ajili ya utukufu wa jina lako. Amina, amina. Utukufu uwe kwako wewe peke yako Bwana Yesu, utukufu ni wako wewe peke yake Yesu yote iliyo na pumzi inayopumua iweze kujiunga nasi kwa ajili ya kuimba utukufu kwa Yesu, ndiyo utukufu kwa Yesu peke yake. Haleluya, itakuwa tu ni utukufu, itakuwa ni utukufu. Wakati nitakapokuwa nimetoshwa na kufunguliwa kutoka maumivu, nitaona uso wake. Wakati nitakapokuwa nimefunguliwa kutoka maumivu, nitaona uso wake. Haleluya.