Ninakumbuka wimbo ya mwisho Für sein Kind, na katika kipande ya mwisho tumeimba pamoja ya kwamba kwa mwana wake anaachaka tu mema ndio imufikie na inayoweza kuwa na faida kwake kwa kama kwa hiyo tunaweza kusoma ndani ya Wahebrania sura kumi na moja au ndani ya Wakorinto wa pili wa sura kumi na moja au habari zingine au habari ya wale wanaume watatu waliotupwa katika tanuru ya moto, na majaribu ya wana wa Mungu na njia ambazo manabii waliweza kupita ndani na kisha Tunakuwa na matamshi haya ya kwamba kwa mwana wake anaachaka tu mema ndiyo imifikie na inayoweza kuwa na faida kwake. Watu wa Mungu wanahubiri njia ya wokovu, si so? Ilikuwa ni Paulo na Sila, so nao Nskevignis walikuwa getan. wamepigwa wakatupwa and and ndani ya gereza, na hiyo ndiyo ilikuwa malipo yao malipo ya watu kwa sababu walikuwa wamehubiri neno la utukufu la Mungu. Na kisha kunakuja matamshi haya ya nyimbo hii ya kwamba kwa mwana wake anachaka tu iliyo mema ndiyo imufikie, na inaweza kuwa na faida kwake. Na tazama damu inamwangika kwenye mgongo wao, na wimbo inasema ya kwamba iliyo njema na ile inayokuwa na faida kwake, ndiyo ndiyo inafikiaka bwana wa Mungu. mara nyingi hatuwezi kuelewa njia za Mungu. Zinakuwa tofauti sana na mawazo yetu. Haupashwi hata kuanza kupima na kuchunguza njia za Mungu, kwa maana njia zake zinakuwa juu sana kuliko njia zetu na mawazo abe yake inakuwa juu sana kuliko mawazo yetu lakini ana mawazo ya upendo na ya salama kwa ajili yetu. So, niliweza kuwazia hiyo jana jioni na asubuhi hii pia. Ona ni kipaji gani cha neema ambayo Mungu aliotupatia na kwa makazo gani na upendo gani ambayo Mungu aliotuzungumzia hahukumu hapige kwa nguvu sana kwa kiwango shibir, hakubaki tena kitu fulani, lakini huko juu anaacha upanga wa neno lake ushuke. Um, mara nyingi anaweza kuumiza kidogo, lakini anafanya hivyo kwa ajili ya kusaidia, naye anatunza her, anaponya, anasaidia, anabariki na anaokoa. Nani anayeweza kutamka kwa namna inayostahili huo upendo wa Mungu? Na kisha tunaambiwa katika wimbo huu usikate tumaini katika wakati wa giza. Mara ngapi tuliweza kukata tumaini? Mara ngapi tuliweza kupigana na sisi wenyewe na hali yetu na kisha tunashinda kwenda mbali. Mara ngapi tunaweza kupingana Mungu tukisema, Bwana kwa sababu gani hii so yote? Mara ngapi moja au mwingine aliweza kusema, Bwana siwezi miller, tena haiko tena vizuri, nimechoka Bwana. Wakati On gani utaweza kutuma msaada? Lakini japokuwa hayo matamshi yote, tunakuwa na uhakika ya kwamba Bwana wetu anatuelewa mnajua, yale inayoandikwa kuhusu Gestemani, alianza kukata tumaini na kutetemeka. Kama Mungu angelikuwa alibaki in katika mwili wake wa roho mbinguni na kama hangeliweza kuja katika mwili, mwili wa nyama ndani ya Yesu Kristo Bwana so wetu sasa, hangeliweza kusikia hayo yote, lakini leo hakuna hali ambayo tunaweza kushikuta ndani ambayo Bwana feshtien hawezi kuelewa ambayo hawezi gestalt, kusikia er, na ndiyo maana aliweza kugeuka kuwa kuhani mwaminifu ambaye anayeweza kututetea kututeteya katika madhaifu, madhaifu, madhaifu yetu. Ndani ya Agano la Kale Mungu alikuwa ametangaza hukumu toka mbinguni na ndani agano jipya aliweza kuchukua hukumu hiyo juu yake katikati yetu. Ndiyo aliigeuka kuwa laana kwa ajili yetu, nasi akatupatia baraka yake kwa neema. Ndani ya neno ambalo tumesoma hapa, tunasikia hapa bila kuchoka sauti ya Mungu. Na hapa kuna neno inayoitwa sauti, na ilionyeshwa mara nyingi tena ya kwamba kondoo zangu zinasikia sauti yangu, Yohana 10 mstari wa 27. Ndiyo, inaomba kwanza kuwa inaomba kuwa na kondoo ili iweze kujua hiyo sana sana, wakati usiku napofika, na kama mtu fulani anafika, kondoo zinatazama na hazijui cha kufanya, na ni wakati sauti inaposikilikana, na hapo sasa yote inakuwa vizuri, lakini sio mbele kondoo zinatazama na hazijui kitu cha kufanya, lakini wakati sauti ya mchungaji inaposikilikana, yote inakuwa wazi, pia hata katikati ya giza wollte, hata kama tunaweza kuzungumzia like neno hili Unaweza kuanza hapo hapo kuanzia kuhusu maneno hayo na kujuza swali ndiyo bwana anazunguza na kusema, mtu asiyeingia kupitia mlango wa zizi, na kisha baadaye anasema mimi ndiye mlango, kwenye msari wa kumi yo, kwenye msari wa saba Yohana kumi yeye ni mlango, na mtu asiyeingia kwenye mlango ni mnyang'anyi, ni muwaji, hiyo mwizi 10, Yohana sura 10, kuna mmoja wakati anapoingia hapitia kwenye mulango, na mlango ni Yesu. Na kama shetani anaingia kwa kushingiza, hawezi kupitia hawezi kupitia kwenye Yesu, iko ataingia kwa ata namna ingine, na hapo tunapashwa kwa macho, ili asiwezi kudanganya mtu fulani Mungu anataka ili tuweze kuwa macho, tuombe, tuweze kujua kupambanua ni wakati gani anatuzungumzia na katika mazungumzo hayo yote, na katika mazungumzo yake yote kutakuwa faraja, kutakuwa kujengwa, na kutakuwa uaminifu na yale yote tunayohitaji sisi kama vile wana wa Mungu. Sind voll nina tant. Neno fupi, wakati napowazia kuhusu mioyo yetu inajaa shukrani, na sasa tunaweza kufanya nini zaidi ila kuweza kushukuru Bwana, er, kwa ajili ya yale aliyofanya mimi ninakuwaka pasipo na mupaka, ninapopinga na shetani, yeye adui wa nafsi zetu, ambaye mara nyingi tunakuwaka tunamuweka makini yetu juu yake, na anatudanganya mara nyingi, anatuongoza pia akitukamatia kwenye pua na kwa kiwango tunashindwa hata kutumainia Bwana na kisha hatuweza kuchunguza neno lake kama vile na kuhesabia kama vile la kweli katika mambo yote, lakini tunapaswa kuchunga kwenye roho ya kwamba inahusu er kwamba inahusu er adui aliyeshindwa. Ndiyo, alikuwa na uwezo, alikuwa hata na uwezo juu ya kifo. Lakini sasa, mnajua imeandikwa ndani ya Wahebrania, ni andiko ambayo nisingetaka kuweza kusoma, lakini like kwa sababu tuko kwenye maneno haya, tazama yale inaandikwa katika Wahebrania sura mbili, Wahebrania mbili mstari wa kumi na nne Ine. Basi kwa sababu watoto wameshiriki damu na mwili, yeye mwenyewe vivyo hati hivyo alishiriki kama wao, hata kwa njia ya kufa apate uharibu hat, yeye aliyekuwa na nguvu za um kufa, ndiye shetani na kuwafungua wale wote waliokuwa maisha yao yote katika wo? hali ya utumwa. Tunaweza kuamini ya kwamba hayo yote yalifanyika hapo Golgota, ya kwamba hiyo ni kazi iliyotimilika. Shetani alishindwa, kifo ilishindwa, kifo uwezo wako so uko wapi? E, kuzimu ushindi wako ni wapi? Hatuna hitaji ya kujisumbua na hayo. Ili shaka fanyika. Bwana aliyafanya, lakini tunapaswa kuamini ya kwamba hayo alifanyika kwa ajili yetu, na kwamba yale ambayo yiliyotayarisha kwa ajili yetu kwenye msalaba wa Golgotha ni yetu ndani ya Luka sura kumi kwenye musara wa kumi na saba wanafunzi wale makumi saba walikuja wakakuja kwa Bwana na wakasema kwa furaha kubwa yale yaliyokuwa yamefanyika, na wakasema ndani ya sehemu ya pili ya msara wa kumi na saba Luka kumi Bwana, hata pepo wachafu wanatutii kwa china lako, au wanatuheshimu, wana au wananyenyekea chini yetu. Na mnajua bwana wetu alijibu nini kwenye mstari kumi na nane Akawambia Luka kumi mstari kumi na nane akawambia, niliona na shetani akianguka kama umeme toka mbinguni. Is, shetani alishindwa. Kuna andiko tatu zinazozungumza And kuhusu kuanguka kwa shetani au kushungushwa kwa shetani, na tunajua pia si sote ya kwamba kuna andiko nyingi zinazozungumza kuhusu kuja kwa Bwana, na wakati wa kuja kwa kwanza kwa Bwana na, kwa na kuja kwa pili kwa Bwana na kuja kwa pili kwa Bwana Das wir daran glauben, ya lazima ni kwamba tuweze kuiamini au tuweze kuamini ya kwamba Mungu ana mupangu pamoja na kanisa lake. Tunaweza kusoma haraka haraka tusome ndani ya Isaya sura kumi na nne mstari wa Isaya kumi na nne mstari wa kumi na mbili inazungumuzwa au inaandikwa kuhusu shetani. Isaya kumi na nne mstari kumi na mbili, umeanguka toka mbinguni namna gani e, Lucifero, mwana wa asubuhi umekatwa hata kufika der udongo der wewe uliyeangusha mataifa. Iyo ni andiko ya kwanza imekwisha kusoma. Ya pili ndani ya Luka sura kumi Himmel mstari wa kumi na nane. Ya kwamba niliona shetani akishusha akianguka toka mbinguni kama vile umeme, na ya tatu iko katika Ufunuo sura 12 mahali ambapo shetani ku na jeshi lake wataweza kushushwa na kufukuzwa milele na milele watoke katika Tire. hali ya mbingu heißt, hier, na inasemeka ina. hapa kwa ajili ya kusoma inayowezekana in au kidogo tu kwenye mstari wa kumi Ufunuo sura 12 mstari wa 12, Ufunuo sura 12 mstari wa 10: nikasikia sauti kubwa katika mbingu ikisema, sasa kumekuwa wokovu na nguvu na ufalme wa Mungu wetu na mamlaka ya Kristo wake, kwa maana ametupwa chini mshtaki wa ndugu zetu, yeye ambaye anawashitaki mbele ya Mungu wetu mchana na usiku. Kusoma kwanza pia kwa mstari wa saba. Shetani aliyekuwa ameshushwa mbele au kwa mwanzo na tangu bustani ya Edeni, angali anaanza alikuwa akiendelea kuleta shida kwenye dunia hii, kama vile mtawala wa dunia alishindwa na alitawaliwa sasa na Shetani, alitawaliwa na Bwana samani na Kristo hapa kwenye Luka sura kumi na sura kumi na nane ya kwamba niliona unke Shetani LV. kishuka mbinguni kama vile umeme, tulishaka weza kuishi si sote weza kuona na kuishi upepo kubwa na namna umeme inapigaka kwa daka fulani nakuwa pale inaonekana na inapotea, na si kwa upole au kwa ukimya, lakini alikuwa amefukuzwa sasa kama vile umeme akashushwa. Na ndiyo maana bwana aliweza kusema katika mwendeleo wa sura 19 Luka sura 10 Tazameni, ninewapa ninyi mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge, wala, na nge na uwezo wote wa yule adui, wala hapana kitu cha kuwazuru ninyi kabisa. Amina. Shetani anaweza kuleta mashida anaweza kubomoa yote na kupasua yote na kusambaza yote, kama vile katika wakati wa Ayubu. Lakini He hawezi kugusa nafsi yetu. He hawezi kugusa yetu. Hawezi kugusa unza maisha unza yetu au uzima wetu, kwa sababu tulikuwa tumetayarishwa ili tuweze kuona utukufu wa Mungu, tuliweza kunyang'anywa kwake. Anaweza anaweza kuleta kasirani yake kwenye mstari wa ishirini ya Luka sura kumi imeandikwa. Mstari wa ishirini Luka sura kumi lakini msifurahi kwa sababu hii ya kuwa pepo wachafu wanawatii ninyi, lakini furahini kwa sababu majina yenu yameandikwa katika mbingu. Amina, ona ni heri gani kwa ajili ya mtu ambaye anayeweza kufurahia mambo haya mawili: kwa, kwa upande mmoja kwamba jina zetu zimeandikwa mbinguni na kwa upande ingine shetani alishindwa na akashushwa, na pia Bwana wetu yeye, kama vile uzao wa mwanamke, alimvunja kichwa, ndio yeye nyoka ya zamani hiyo. Ni so kweli, hiyo ilifanyika. Sasa tuyaamini kama vile tumekwisha kusema asubuhi hii, shetani mara yakini, shetani anaweza kuwa na nguvu, lakini Mungu ni mweza yote, haleluya! God shetani angeweza kutushika kwa nguvu, lakini Mungu katika nguvu zake za juu alinyang'anya, akatutosha, akatuongoza katika uhuru ya utukufu ya wana wa Mungu. Amina. Inasemeka moja ya Luka sura 10, saa ile ile akafurahi katika Roho Mtakatifu akasema ninakushukuru Baba, Bwana wa mbingu na dunia, kwa sababu umeficha maneno haya kwa wenye akili, kwa nye, wenye hekima na akili, ukayafunua kwa watoto wachanga. Ndiyo Baba, kwa hiyo, kwa hivyo imekupendeza wewe. Ndiyo, katika wakati ule Akafurahi katika roho, akafurahi katika roho, akatamka maneno haya ya damani ya kwamba Baba, Bwana wa mbingu na dunia, ninakusifu ninakushukuru, kwa sababu ulificha siri hii. Ni siri gani siri? Ni siri gani ambazo alizoficha kwa wenye hekima na akili, lakini ukayafunua kwa watoto wachanga au watoto wadogo yanapasha kuwa yaliweza kufunuliwa kwetu na Mungu, ukombozi wote na pia ufunuo wa Mungu ndani ya Kristo, nayo ni ufunuo ambao tunapasha kupewa wewe na mimi. Wakati wote tungali tunazungumuza swali au kitu fulani, tunapoyazungumuzia kupitia akili yetu, hayo haitembee. Yale iliyo ya kiungu yanapaswa kuhukumiwa kwa namna ya kiroho. Yaliyo ya kiroho yanapaswa kueleweka kwa namna ya kiroho ya kiro, na ndani ya ufalme wa Mungu ha, haihusu mambo ya dunia, lakini Mungu na yale aliyoahidi na yale anayofanya na mina. Tuchukue uo ufunuo wa kiungu ndani ya mioyo yetu. Shetani alihukumiwa. Ninawasomea hiyo ili muweze kuyajua, au ili muweze kujua kwamba imeandikwa, kwa maana hiyo nayo, na ni sehemu ya utangazaji au ibangilums. ya chanzo ya utangazaji in wa injili ndani ya Yohana sura kumi na sita Johannes, kuna maneno ya ajabu sana. Yohana sura kumi na sita kwanza kwa mstari wa kumi na mbili ningali nina maneno mengi ya kuambia ninyi lakini hamwezi kuyabeba sasa. Mstari wa kumi na tatu lakini wakati anapokuja yule roho wa kweli atawaongoza ninyi katika, katika yote yaliyo kweli, kwa sababu hatasema kwa mamlaka yake mwenyewe, lakini maneno yote anayosikia atayasema, naye atawatangazia ninyi habari za maneno yatakayokuja. 14 Atanitukuza mimi kwa sababu atatoa ata katika yaliyo yangu na kuambia ninyi yale. Nitaka soma ni shahiri mahali kunapoandikwa ya kwamba atafungua macho ya ulimwengu juu ya zambi kwa sababu hawaamini mimi. Ni mbele mbele ya hayo kwenye mstari wa kumi. Lakini mimi nawambia ninyi kweli, ni kwa faida yenu niondoke, kwa sababu kama siondoki, msaidizi hata kuja kwenu, lakini kama nikikwenda nitamtuma kwenu. Mstari wa nane na wakati anapokuja, hatahakikisha dunia maneno ya zambi, na maneno ya haki, na maneno ya hukumu. Mstari wa tisa kwa maneno ya zambi, kwa sababu hawaniamini mimi. Hiyo ni basi, ni fupi lakini yenye nguvu sana. Mstari wa tisa. Kwa sababu kwa maneno ya zambi, kwa sababu hawaniamini mimi; kwa maneno ya haki, kwa sababu ninakwenda kwa Baba na hamunioni tena Waroma, Waroma tano tukikuwa tumehesabiwa haki kwa imani, hiyo ni haki ya kiungu kupitia Yesu Kristo Bwana wetu, na nyuma ya kuhesabiwa haki hiyo alipanda ndani ya utukufu, na sasa kunakuja msara wa kumi na moja kwa maneno ya hukumu kwa sababu mkubwa wa dunia hii amehukumiwa. Ndio tunapaswa kuelewa hiyo, kama vile Musa alipandisha nyoka ya shaba ndani ya jangwa, Kristo so alisulubishwa na kupitia yeye zambi ist sünde, ist der shetani Al ambaye aliye na mamlaka yote naye anakuwa kose msimamizi ya mambo yote. Er, lakini shetani alihukumiwa na akashushwa kutoka mbinguni kama vile umeme. Ukombozi ulitimilika, vita ilifanyika. Imesemeka hapa ya kwamba Roho Mtakatifu atatufungua macho juu ya zambi juu ya hukumu Übersunze na haki. Kwenye mstari wa tisa, si inasema kwa maneno ya zambi, kwa sababu hawaniamini mimi. Unaweza kusoma ndani ya Yohana sura nane, kama msipoamini so kwamba mimi ndiye, mutakufa katika zambi zenu, Yohana nane mstari ishirini na nne. Tunapashwa kuamini ya kwamba yeye ndiye niko Naye alikuja um ili atowe zambi um zu na kutufanyizia mema. Amina. Lakini inahusu hukumu Msura kumi na moja Yohana sura kumi na sita kwa maneno ya hukumu, kwa sababu mkubwa wa dunia hii amehukumiwa. Ndani ya injili ya Luka tulisoma ya kwamba sasa hukumu inafanyika ya yule mtawala wa dunia hii, ndani ya Yohana sura kumi na mbili makumi tatu na moja Ponzi, augen, na niliona pami, shetani akishuka uh, mbinguni kama vile umeme pami, Luka kumi pami, msa kumi na nane tangu hayo yote hakafanyika, na sasa Roho Mtakatifu anafasha kufungua macho yetu juu yetu hapa. Bwana anasema Luka sura kumi ishirini na moja ninakusifu pami, Baba, Bwana wa mbingu na dunia, kwa sababu maneno haya uliyaficha kwa wenye akili na wenye elimu, na kisha ukayafunua kwa watoto wachanga. Ndiyo Baba, ninakusifu kwa sababu ndivyo ilivyokupendeza. Amina. Tusome ndani ya Luka sura kumi wakati wa msara wa kumi na saba na tutajua ni kitu gani Bwana alikuwa akizungumzia, alikuwa akizungumza nini? Wapendwa, tunapashwa na tunaweza kuamini kazi ya ukombozi iliyotimilika na kumalizika. Tumekombolewa, deni ililipwa, deni yetu ilisamehewa ikatoshwa, mina, na ili adui asiweze tena kuja na kuandika tena barua ya kutuhukumu, ilikuwa imepasuliwa, na yale yote ambayo anayeweza kuandika haina maana, haina faida, hana tena mamlaka hao, haki moja yote lishaka samehewa, lakini inaomba roho aweze kutufunulia ya kwamba hapa tuna, tuna kazi ya ukombozi iliyotimilika, amina. Sehemu ya mstari wa 25 tuna maneno iliyo ya ajabu pale ambayo hatuwezi kuchelewa juu yake. Ningetaka niweze kusoma mstari wa 27, Lukas. Luka sura kumi mstari wa ishirini na saba naye alijibu akasema, upende Bwana Mungu wako kwa moyo wako wote, na kwa roho yako yote, na kwa nguvu zako zote, na kwa akili zako zote na jirani yako kama wewe mwenyewe. Katika mahubiri haya ya ndugu Branham, hayo tulisikia ya kwamba tunapaswa kujifungua, tusiweze kuweka tena finish, mipaka ya, ku, ya, ya, ya, ya kuzuiza mahali fulani, lakini tuweze kusema Bwana, mimi niko hapa, tazama gisi nilivyo, niongoze kuhusu wakati wangu, yote ambayo niliyo nayo yote ambayo niliyo. Kuna watu wengi ambao wanaotumikia Mungu na vinywa vyao, lakini si kwa matendo na kwa kweli. Lakini anataka atufanye watu wanaotembea katika njia zake, watu ambao walio kwa upande wake, ambao anaweza kubariki, ambao anaweza kutumikisha. Hapa tunaambiwa ya kwamba tunapasha kupenda Bwana Mungu wetu kwa moyo wetu wote kwa nafsi yetu yote, kwa nguvu zetu zote thinking, na kwa akili zetu zote thinking, ndiyo tunapaswa kupenda Mungu. Pia me kwa me akili zetu zote, namna gani tunaweza kupenda Mungu na mawazo au akili yetu yote? tu kama tunaweza, tu, tu, tu, tunaweza kuwa tukiwaza so, tu katika mipaka ya neno lake. Ndiyo wakati mawazo yake inapokuwa mawazo yetu, na ni hivyo sasa. maneno, peke, not maneno not peke yake haitoshi kuwa mtawa, haikubaliwe mbele ya also, Mungu, ila tu kama utawa huo unaweza kutoka kwa Mungu na sio kama tunaweza kuleta sisi wenyewe. Sasa tunapaswa kupenda Mungu kwa Mungu, kwa nguvu zetu zote na na na na wa, na, na, akili zetu zote. Tunaweza kusema nini hapa? Upendo wa Mungu haujaanza na hautakuwa na mwisho. Hawezi kupenda leo na kisha kesho ushinde kupenda. Kwa maana ndani ya Biblia yangu na ndani ya Biblia yako pia, ndani ya Korinto wa kwanza sura 13 imesemeka ya kwamba upendo hauishi haukome. Unabii itakoma, ujuzi utakoma, yote itakoma, lakini nima, takoma lakini, upendo hautakoma kamwe, kwa maana upendo haujawahi kwanza. Na wakati upendo wa Mungu ulipomimina ndani ya mioyo yetu kupitia Roho Mtakatifu, sasa tunakuwa na upendo huo, tunauchukua. Amina sio tu kwa ajili ya leo, lakini kwa ajili ya milele yote, kwa maana upendo huo uko tangu zamani. Lakini sasa tazama, hatua ya pili ambayo sio kuweza kutupendeza. Mara nyingi inasemeka kwa mwisho wa mstari wa 27 Luka sura 10, na jirani yako kama wewe mwenyewe. Haitoshi tu kuweza kusoma, lakini mtazame. Mara nyingi inasomaka lakini kwa wakati huu msisome msome mwache pale msimamie pale mwache kusoma pale nani aliye jirani yako kwa namna ya kibiblia na kwa si msiendelee kusomea msiendele kusoma msiangalie chini lakini mwangalie mbele mwangalie mbele mimi nimezeeka nimezeeka na mimi nahitaji pia ma mataratara lakini hapana nani aliye jirani yako kwa namna ya kibiblia ni swali ngumu nani aliye jirani yako kwa namna ya kibibilia? Ndugu dada, ni ajabu mzuri. Kwa sababu gani? Hapana, lakini ninataka niwasomee sasa, nani ambaye aliye jirani yako kwa namna ya Mungu au gisi Mungu anavyotaka, kwa maana mutu yule aliulize bwana wetu Yesu ndani ya mstari wa 29 Luka sura kumi, mstari wa 29, naye akitaka kushiweka mwenyewe haki aliambia Yesu, na ni nani Yesu, nani jirani yangu? Na jirani yangu ni nani? Mstari wa 30, Yesu akajibu akasema, mtu mtu fulani alishuka wasp. toka Ye Yerusalemu kwenda Yeriko akaanguka katika mikono ya wanyang'anyi. Mnajua yani inayofuata. Sasa munajua jirani yako ni nani? Mnamjua? Ni mutu ambaye aliyekutana na shida njiani, mutu aliyeanguka katika mikono ya wanyang'anyi, mutu aliyepigwa mpaka kwenye damu. Mnaweza kusoma tutaweza kuichunguza hapa karibu karibu, imeandikwa wazi, wazi. Hapa kwenye mzabu kumi na tatu, mtu fulani alishuka toka Yerusalemu kwenda Yeriko, akaanguka katika mikono ya wanyangani, nao waliondosha nguo zake, wakampiga, wakakwenda zao wakimwacha karibu kufa. Ndio ndiyo, mara nyingi hao ndio wazuri wamoja, wana wanashambulia na Und kisha wana dan tu... dan kama vile tumekwisha kusoma hapa na kisha wanafanya hayo mabaya yote, wanaenda na njia zao zote kama vile hakuna kitu kilivyofanyika, na kisha sasa, kuhani anapita, anatikisa kichwa, anaangalia juu, anaangalia pembeni kama vile hakuna kitu Mulawi akapita akasema, akose ningeliweza, lakini sitaki kufanya hivyo, na kisha akaenda yes, na njia yake ist, na kisha Msamaria akakuja, ambaye aliyeweza kukutana na kose the na the shida za wanyang'anyi na ambaye alikuwa akijua hiyo ilikuwa inamaanisha nini Mutas, na ambaye angepashwa kuweza kupata naye msaada, naye akakuwa na huruma. Mtu au mwanadamu mwanadamu ye mwenyewe anapashwa kwanza kuwa aliweza kuishi huruma za Mungu, ili mtu yule naye aweze kuonyesha hiyo huruma mbele ya watu wengine ili huo huruma hiyo huruma iweze kuonekana kwa ajili ya wengine. Na kama sivyo, tutaweza kujifurahisha na kutikisa kichwa na kusema ah, aliweza kubahatika vibaya, alipigwa kweli, eh, anajaa damu iyo karibu kufa katika shimo, lakini sie, mimi ambaye nilimfanyizia hivyo na ninaendelea na hia yangu. Lakini msikie, msikie yale nayofuata ea kuwafikia, mweza kusoma ninyi wenyewe yale yaliyofanyika katika wakati ule. Makumi tatu na sita inasema, unazani ni nani wa hawa watatu aliyekuwa jirani yake yule aliyeanguka katika mikono ya wanyang'anyi? Makumi tatu na saba, akajibu yule ambaye aliyehurumia. Aliyemhurumia. Yesu akamwambia, kwenda zako ukafanye vile. Amina. Mtu alitaka aokolewe. Au alikuwa mganga wa sheria, au ni mganga wa sheria au mwalimu samani, mwalimu wa sheria, mwalimu wa mwalimu wa sheria ndiye alikuwa akitaka kuweza kufanya kitu fulani mbele ya Bwana na habari hiyo iliweza kunigusa mimi mwenyewe, na nawaza ya kwamba ina mengi ya kutuambia: kupenda Mungu kuliko yote, kwa moyo wote, kwa nafsi yetu yote, kwa akili zetu zote na yote iliyo ndani yetu, na kupenda jirani yetu kama vile sisi wenyewe. Kama angeliweza kusafiri akiwa katika gari yake nzuri Cadillac toka Yerusalemu mpaka Yeriko bila kitu fulani kumfikia, msaada haingeliweza kuwa la, ya lazima kwake. Lakini mtu yule alikuwa kwenye njia, alishambuliwa, akapigwa, akanyanganywa, aka aka na kisha aka akapigwa na akaachwa karibu kufa na wale watenda mabaya hao waliendelea na njia zao. Kuhani alikuwa ni mtu wa utawa, mtu wa, wa kuonekana kama vile na ugopa Mungu, aliyekuwa akijua kufundisha wengine kuhusu yale ambayo wangepasha kufanya, lakini mafundisho yake ilikuwa haivuke hiyo vibabazi ine ya sunagogi, na alienda na njia zake, na Biblia inasema hapa ya kwamba pia kwa mfano, kama kuhani alikuwa akipita kwenye njia hiyo, akamwona akilala kwenye njia yake, akaenda na njia yake. Na hivyo hivyo kwa ajili ya huyo mulawi aliyefika kwenye eneo hiyo, naye akamwona, akapita na njia yake. Wale wawili walipita kwa sababu walikuwa watu watawa waliokuwa wakipata sehemu katika kazi iwe ndani ya hekalu au ndani ya sinagogi walikuwa hawana wakati ya ya kuweka kwa ajili ya mtu yule aliyekuwa kilala aliyekuwa kilala karibu na barabara. Walitaka wahubiri au kuweza kutimiza kazi nzuri ndani ya nyumba ya Bwana. Mstari ishirini na saba Luka sura kumi: Upende Bwana Mungu wako kwa moyo wako wote, kwa roho yako yote, kwa nguvu zako zote, na kwa akili zako zote, na jirani yako kama wewe mwenyewe. Na, na upendo huo ulimiminwa, ulionekana, ulionekana kupitia rehema. Amina, tazama yale ambayo Bwana aliyosema hapa makumi tatu na saba, akasema yule yule ambaye alimhurumia Yesu akamwambia kwenda zako ufanye vile. Amina, nia za Yesu ndiyo nia ambazo haziwezi kuzarau wengine, lakini ni nia zinazowasaidia, zinazowasimamisha na zinazowashughulikia. Mtu er er hakuweza kukutaniwa lakini aliweza kushughulikiwa, mafuta na mvinyo ikamwangiwa juu ya vidonda vyake na akatunzwa. Wapendwa, kama tunafikia kwa kiwango ambayo sisi kama vile viungo vya mwili wa Kristo, kama tunaweza kuungana moja kwa mwingine, na kwa kiwango tunaweza kujisikia mahali ambapo mwingine iko, wakati mtu fulani anapoanguka katika mikono ya mnyang'anyi, wakati anaponyang'anywa, wakati anapokutanana anapo na shida, tusiweze kupita na njia yetu na tusiweze kumwangukia na kumshambulia, lakini tuweze kuwa macho ili vidonda vyake viweze kutunzwa na ili aweze kupona. Kuna neno ndani ya nabii Ezekieli kwenye sura kumi na sita linalotimilika kwa ajili ya sisi sote kwenye msara wa sita. Hapa imeandikwa Ezekieli sura kumi na sita msara wa sita, na wakati nilipopita kwako nikakuona ukiangamia kwa, nika uki kwa damu yako nilikwambia hata, wa, waka, hata katika damu yako uwe hai, ndiyo nilikwambia hata katika damu yako uwe hai. Amina. Ikwa ni nini tulikuwa si sote kwa namna hiyo mbele ya macho ya Mungu, kama vile mutu ambaye aliyekuwa ameanguka katika mikono ya wanyang'anyi na na watu wote walikuwa wamepita wakitikisa akose vichwa, lakini kuna mmoja ambaye hakupita. Ni bwana wetu amina. Alitupatia rehema yake na neema yake ya kiungu, alituona tukilala katika damu yetu na akasema uwe hai, amina na kwa neema tuliweza kupokea uzima wa milele Mungu alitimiza agano jipya pamoja nasi hapo Ugologota, na tunaweza kuwa na uhakika ya kwamba ahadi zote ambazo alizotoa zitatimilika. Jana wakati ndugu Branamu aliposema kwa uhakika na ukweli wa juu sana, ya kwamba mimi pia, hata kama niweza kuiandika, ya kwamba sikuweza kuelewa au sikuweza kutenda kwa, kwa namna njema sawasawa na maagizo yake, oh, niweza kuwazia mimi mwenyewe hiyo ni kitu fulani, kuweza kusikia neno ane la Bwana, kuweza kusikia sauti ya Bwana ni kitu kingine. Sasa kuweza kuelewa mia kwa mia na kuweza kutenda kwa namna hiyo na kuiweka katika matendo na kuitimiza, na katika wakati ule niliweza kuwa na kuguswa ndani ya moyo wangu. Nina war, wazia sana sana kuhusu maneno ya mwisho niliyoambiwa na yale iliyokwa mbele point, point, na yale iliyotimilika, sina idaja ya kujisumbua. Lakini sana sana maneno yanayosema nikusanyishie watu wangu, wakati ndugu Branham alipoyazungumzia na namna gisi malaika wa Bwana alipoweza kutanana naye kwenye njia yake, na alirudilia akasema, sikukuambia uende Afrika na kisha Uhindi, na akasema, Bwana, si stahili hata kuwa mtumishi wako kama hiyo ikikupendeza, toa roho wako ndani yangu na uiweke ndani ya mtu mwengine, ndani ya mtu mwengine ambaye anaweza kuifanya vizuri. Kuna mutu mmoja ambaye, kuna mutu, ni mutu ambaye aliyeweza kupokea kutuma kwa kiungu, njoweza kuelewa hiyo, na anaweza kujiuliza swali kama hiyo. Nami nijiuliza swali Bwana iliweza kuyafanya, ndiyo. Namna gani mpasha kuyafanya ni vizuri, wakati Bwana anaposema kitu fulani. Lakini sasa, kuna kuja hiyo usimamizi kubwa ambayo inayoambatanishwa in na kutumwa kwa kiungu. Lakini natumaini not ya kwamba hayo haijafika bado, ndiyo ninatumaini ya kwamba hayo yatafanyika tena na hayo yatafika tena, na kama hajafika <coughs> ningetaka niweze kuona kanisa la gano jipya likikusanyika mbele ya uso wa Mungu, kama vile kanisa the lagano jipya ambalo isilo pigana lisiloweza kuomba, ili weze kupokea yale liyotimilika hapo Golgotha kwa ajili yao, lakini wanao weza kutambua kwamba ni yetu ya kwamba tuliyapewa ili sasa tuweze kusimama ndani ya imani kwa ajili ya kusonga mbele. Kama sivyo, ni kusema tutaweza kuomba na tutabembelezea mambo ambayo Mungu alishaka tupatia tangu zamani na hatutaweza kutambua ya kwamba tuko nayo tangu zamani. Munikumbuke katika maombi yenu. Na museme Bwana, sio kwa sababu ya ndugu yetu tu, lakini kwa sababu ya taifa lako lote zima, kwa sababu ya kazi yako. Chunga mikono yako ya ulinzi juu yetu na usaidie taifa lako ili waweze kusanyika mbele ya uso wako taifa ambalo ulilofanya agano pamoja nao kupitia zabihu na tunajua ya kwamba hapo Golgota zabihu ilitolewa mara moja tu. Tangu sa sasa hakuna zabihu inayokubaliwa. Kuhani mkubwa angepashwa kutoa kila mwaka zabihu kwa ajili ya yake mwenyewe na kwa ajili ya taifa lake. Lakini bwana wetu, yeye kama vile kohani mkubwa wa mambo yatakayokuja, aliingia katika mahali patakatifu pa mbingu akiwa na damu yake mwenyewe sawa, sawa sawa na Ibrania tisa mstari wa kumi na moja. Hata tuweze kuelewa hiyo ishaka timilika Golgota, ni uhakika okovu, msamaha God salama, pamoja na Mungu kupitia Bwana wetu Yesu Kristo. Nani yeye? Nani mutu ambaye aliye na salama pamoja na Mungu? Ndiye atakayekuwa na salama pamoja na watu wote. Amina. Nilikuwa mahali fulani na mutu fulani akaniambia ya kwamba mutu anayeleta mabishana na wandugu yake, so yeye mwenyewe alishakashindwa na ni hivyo kweli. Kama mtu amezaliwa na Mungu na kama anachukua ndani mwake uzima mupya uzima wa Yesu, hapo sasa tabia ya Yesu inapashwa kuonekana. Tuliweza kusikia pia hayo, na ni pamoja na hiyo niotaka kumalizia. Ndugu Branham alisema ya kwamba iwe roho yoyote iliyo ndani mwetu itaweza kuonekana kupitia makazi zetu. Ni kweli amina. Kama ni roho ya muwaji iliyo ndani yetu, sasa kifo na uwaji utakuwa karibu yetu. Katika mahubiri mengine anasema, kama ningekuwa na roho ya Beethoven, au Shakespeare ningekuwa kama vile Beethoven au Shakespeare, kama ninge kama tunaweza kuwa na roho ya Kristo na hapo sasa tunakuwa na tabia ya Yesu, Yesu. Na maandiko matakatifu yanasema mtu asiye na roho wa Kristo si wake, si mtu wake. Na tunafika haraka haraka kwa maneno ambayo Bwana hakuje tu yeye kama vile Mwokozi tu kama yeye anayesamehe zambi tu lakini anakuja kama vile Bwana ambaye anayeweza kufanya yale anayotaka anayotaka ndani yetu na kupitia sisi. Amina, wangapi katikati yetu ambao waliosikia hitaji iliyo mpya, wanaposikia mahubiri hitaji ya kuweza kushitakasia it kwa namna mpya na ujao kwa ujao kwa Mungu, muniacha nione mkono wenu, ndiyo Ndiyo, naamini ya kwamba tuliweza kusikia hiyo, sisi sote hakuna mtu aliyewekwa pembeni na hitaji hiyo hiyo, matarajio ya kilindi o, oh Bwana, acha iwe hivyo kwa ajili ya utukufu wa jina lako, na kwa sababu Mungu aliweka hitaji hiyo ndani ya mioyo yetu naye ataijibu na kuitimiza. Amina. Er, er, kwa maana alitoa ahadi ndani ya neno lake, nasi tunayamini amina. Amina, and amina. And na kwa sababu tunayamini, tunataka sasa, tusimame na tusonge mbele si sote, na tuweze kushukuru that Mungu wetu kwa ajili ya neno ambalo tuliweza kuwa na heri ya kusikia kwa ajili ya ujumbe ambao tuliyopewa kwa neema akoswe tutaweza kuimba wimbo moja ha? Lakini tu, tuwe na bidii na sio kwa majivuno au wa kiburi, lakini tuwe na bidii ya kuweza kushukuru Bwana. Yeye ni wakweli na neno lake ni la kweli. Yeye ni mwaminifu katika matendo yake yote, naye aliahidi ya kwamba hata tuacha na hataweza kutupatisha haya nasi tuko hapa twimbe. Kama vile nilivyo, na ni hivyo inapasha kuwa, kama vile nilivyo, na ni hivyo inapasha kuwa na sio nguvu zangu, lakini wewe peke yako, damu yako inaniosha toka zambi zangu zote. Oh, mwana kondoo wa Mungu ninakuja, ndiyo ninakuja, munyoshe mikono, kama vile nilivyo na ni hivyo inapasha kuwa, na sio nguvu zangu, lakini wewe peke yako Bwana Damu yako inaniosha, ninakuwa safi kutoka zambi zote. Oh, mwana kondoo wa Mungu ninakuja, ninakuja, haleluya, haleluya Nimeokolewa kwa damu yake, nimekombolewa kwa damu yake. Haleluya, haleluya! Huona jinsi ninafurahi. Haleluya, haleluya! Mokozi ni wangu, haleluya! Huona jinsi ni vema kuwa umeokolewa. Amina, nimekombolewa kwa damu yake, ona jinsi ninafurahi. Haleluya, haleluya, haleluya, mokozi ni wangu. Haleluya, ona jinsi ni vema kuwa umeokolewa. Wapendwa, tumesikia neno la damani, neno takatifu la Mungu na siyo neno word. la watu, lakini oba neno la Mungu is, na kwa sababu neno la Mungu ya ya na ni ndiyo na niamina, tunaamini hata kama adui anaweza kutuzuia lakini hawezi tena. Er ist. Amen. Yule aliye na ali nguvu sana alikuja naye alitukumbua. Sasa Yohana anaandika yule aliye en ndani yenu ni mkubwa kuliko yeye aliye ndani ya ulimwengu. Yoona kwanza sura ine msara ine. Tunaamini hiyo, amina na ni hivyo ndivyo inaandikwa. Mmoja anaweza kuwa the mwingine the the na nguvu, lakini mwingine anakuwa mweza yote, na mweza yote anakaa ndani ya mioyo yetu kupitia imani, ili aweze kutetea ndani yetu yale ambayo aliyotimiza kwa ajili yetu, ili kusiwe kitu ambacho kinaweza kupotea wikendi hii Inapashwa kuwa ili tuweka nguvu kutuweka nguvu ndani ya imani kwa ajili ya muda mrefu. Tena ilikuwa ni ya nguvu sana, na pia maneno ambayo yaliyosomewa. Kama hiyo inaonekana kwamba haiwezekani, hiyo inaweza kuwa haiwezekani kwa Mungu? Hapana, hapana na tena hapana yale iliyokuwa haiwezekani kwako na kwangu, mpaka leo kwa sababu wewe na mimi tuliweza kujaribu kuyafanya. Sasa tuweze kuyaacha katika mikono ya Mungu na tuweze kuona namna gani anaweza kufanya mambo. Wakati wote tunapojaribu kuyafanya sisi wenyewe, anatuacha tuyafanye, lakini wakati hatuwezi tena na tunaposema Bwana, wewe yafanye sasa, ninaacha mikono yangu, nisiwezi tena. Mungu sasa anaanza nami. Niweza kujaribu nilijaribu, lakini haikutembea. Sasa wewe yafanye, na hapo sasa, sasa ndio hapo sasa mambo yatafanyika, na hapo tutaweza kushangaa hapo hapo, na tutaweza kumpatia yeye yeye utukufu kwa sababu tunajua ya kwamba ni yeye ndiye aliyafanya, wala sisi, wala sisi, wala si ndio? So hapana, tulikuwa tumepatishwa haya, tulipatisha haya, lakini tusiweze tena kupatishwa haya mbele ya Bwana. Sifa na shukurani zio, so kwa Mungu wetu. Nawaza ya kwamba hatupashi kuweza kuitwa au kuambiwa kuweza kushukuru kuweza kushukuru, kushukuru Bwana, lakini tunapashwa tunapashwa kushukuru Mungu wetu, tunapashwa kwa Mungu wetu kumupatia utukufu, kwa maana mnaona, wakati Bwana wetu alipo furahi katika Roho na aliposema naalipo sema Baba, ninakusifu ninakushukuru, nnakushukuru kwa sababu mambo hayo liafia kwenye hekima na wenye akili lakini ukayafunulia kwa watoto wachanga. Na sasa wale watoto wachanga ambao mambo hayo yaliweza kufunuliwa kwao wanapashwa kusema kwa namna hiyo moja, Baba tunakushukuru tunakusifu, kwa sababu uliweza kutuyafunulia na uliweza kuyanifunulia kwa maana yalitimilika ya, kuna pashwa kuwa sauti, kuna pashwa kusikilikana sauti ndani yetu na mwenye amini. Mungu iko karibu sana leo. Iko karibu nasi leo, tunapata kusikia uwepo wake. Hamusikie, hamusikie kwa kiwango gani Mungu yuko karibu yetu leo? Uwepo wa Mungu uko unadumu, upako wa Roho Mtakatifu uko juu yetu, hatufanyake masaha marefu za utawa, lakini tunachukua u tajiri wa kiungu ndani ya mioyo yetu sisi. Tuna, tuko das, vyombo vya udongo. Haihusu sasa vichombo lakini das, yale inayojaa ndani ya chombo inaweza kuwa chombo das, kefis, cha kuzarauliwa, lakini das, kefis, yale ambayo iliyo ndani mwake inaweza kuwa ya damani. Sasa ni vyema kwayo tunaweza kusema pamoja na Paulo ya kwamba tunachukua huo utajiri katika vyombo vya udongo lakini mnajua, vyombo vya udongo vinakwaka vyepesi sana, vinaweza kupasuka haraka haraka. Lakini sasa, tutumikiane, tusaidiane, tutu tufanyiane, sisi wenyewe, tuzungumziane sisi kwa upole, tuzungumziane kwa upole. Mara nyingi waamini wanakwaka na tabia iliyo mbaya iliyo hapa duniani, ndiyo wamoja kwa wengine, ni kweli hatukamatanake kwa namna njema sisi kwa sisi, na nataka kuambia namna gani mambo yanafanyikaka. Tunajua yale ambayo wengine wangepasha kufanya au namna gani wangepashwa kushikamata mbele yetu au namna gani wangepashwa kufanana na yale ambayo pashwa kusema, lakini hatuwazi yake hata siku moja, namna gani sisi sisi tungepashwa kuwa, au namna sisi tungepashwa kuzungumza, kuzungumzia wengine. Na hatuna hata mawazo ya hayo ya yale ambayo wengine wangepashwa kuwa, au namna gani wangepashwa kufanya mambo. Tuwe sisi sote kama vile Yesu anavyotaka tuwe, na yote tafanyika vizuri, na hapo sasa anga ya mbingu na huruma ya kiungu itatawala ndani yetu pamoja na sisi sote, na kila moja, kila mtu na mwingine, na hapo huruma ya kiungu, rehema ya kweli, ushirika wa roho, na hali yale yote ambayo isiyokuwa mahali pengine itakuwa katika kanisa la Mungu aliye hai na tunatumaini na tunatarajia ya kwamba hiyo kurudishiwa ambao tulioweza kungoja na kusikia tangu zamani hiyo kurudishiwa iweze kuonekana, iweze kukomaa, iweze kuonekana na ili wewe na mimi tuweze kuwa mfano unaoonekana wa yale ambayo Mungu anayofanya ndani ya siku zetu au yale ambayo Mungu aliyofanya ndani ya siku zetu, ili watu wanapouliza, watu Mungu anatenda wapi? au an. Mungu aliweza kutenda juu ya nani? Tuweze kusema wende angalia mtu fulani na dada fulani, wende tazama ndugu fulani na ndugu fulani. Lakini Laki. sisi wenyewe tugeuke kuwa pia washuhuda wa Mungu aliye hai na ili ili nguvu zake zinazoleta uzima ziweze kuwa zimetimiza kitu fulani ndani yetu na juu yetu. Hiyo inawezekana kwetu? Hapana, kwetu haiwezekane, lakini kwa Mungu inawezekana. Lakini sio sisi tunaweza kufanya, lakini tunapoamini Mungu, sisi tunashiriki kwa upande wa Mungu ili aweze kuyafanya. Lakini kitu moja ni cha kweli, Mungu aliweka ndani mwetu njaa kama hiyo naye anapashwa kuishibisha. Hapa karibu, hatuwezi tena, tuna njaa na kiu ya haki, na sawa sawa na ahadi ambayo Bwana aliyotoa tutashibishwa. Weekend hii pia tuliweza kula kwenye meza ya Bwana na tulishiba. Kwa mema ya utajiri ya nyumba yake. Hiyo ni kweli, sifa na shukurani kwa Mungu wetu. Sasa munikumbuke katika maombi yenu. Tunaimba tena: oh, nampenda, nampenda mwana kondoo wa damani wa Mungu ambaye aliyenipenda na aliyekufa kwa ajili yangu kwenye mti wa Kalvario wa Kalvario. Na kisha ndugu Rusi ataweza kuja na kuimba pamoja nasi, tuimbe o nampenda o nampenda mwana kondoo wa Mungu wa damani ambaye aliyenipenda na aliyekufa kwa ajili yangu kwenye muti wa Kalvari. Oh, nampenda Oh, nampenda mwana kondoo wa Mungu wa damani aliyenipenda na aliyekufa kwa ajili yangu kwenye muti wa Kalvari. Mungu mwaminifu, tunakushukuru kwa ajili ya wakati huu wa neema Okay. Na kwa ajili ya saa hizi za neema na kwa ajili ya baraka ambayo tuliweza oh, tena kupokea tena leo kutoka oh, neno lako o oh, Bwana tunakushukuru ubaki pamoja na kila die moja, moja wetu, na kushukuru kwa ajili ya wale wote ambao waliokuja, acha uweze kubariki wote o Bwana, na uweze kudumu pamoja nao kwenye njia ya kurudi na katika nyumba zao si o oh, Bwana uwabariki na uwatumikishe kama vile baraka, mahali ambapo walipo, mahali wanapoishi, na ambao mahali wanapokaa. Bwana mpatie sisi sote neema ya kuweza kuungana mkono katika maombi, sisi sote nipatie mi mimi her na nyumba her yangu neema yako wale wote ambao walio huko mbali, Bwana, tunakupatia yote Bwana, na tunakuomba utupatie neema yako, o Bwana. Sasa wakati tunapotengana, tunataka tujue Bwana kama tuko katika usalama pamoja na wewe Bwana. Bwana tunakushukuru kwa, kwa, kwa, kwa ajili ya upendo wako kubwa na neema yako kubwa. Tunakushukuru kwa ajili ya neno lako la unabii uliotupatia katika siku za mwisho, na tunakuomba uweze kudumu pamoja nasi na utubariki katika wingi wa neema yako Bwana. Na kama kungali makusanyiko tena yingine Bwana, acha naye uweze kubarikiwa na uweze kutuzungumzia pia. Maabudu iwe kwa jina lako la utukufu na la ajabu la Yesu. Amina. Amina.