Yesu ninakupa vyote. Nisiwe na kitu changu mwenyewe, mwili na nafsi na mali yangu yote yaweze kuwa yako. Ninataka nikupe vyote. Ninataka nikupe vyote. Wewe Bwana wangu, Mungu wangu na Mwokozi wangu, ninataka nikupe vyote. Yesu, ninataka nikupe vyote. Moyo wangu ukugeukie, mapenzi yangu yote ya zambi na kiburi changu kinyenyekee, yote kwa kutii. Bwana, ninataka nikupatie vyote. Ninataka nikupe vyote, wewe Bwana wangu Mungu wangu na Mwokozi wangu ninataka nikupe vyote, Yesu ninataka nikupe vyote. Ninahesabu ulimwengu yote nzima kama matope yote ambayo ninayopatia Bwana anainipa ikiwa imefunuliwa tena upya, ninataka nikupatie yote, ninataka nikupe vyote, wewe Bwana wangu, Mungu wangu, mwokozi wangu, ninataka nikupe vyote Yesu, ninataka nikupe vyote, matunda ya mawazo yangu ya roho yangu na bidii zangu zote za kila siku, na yote ambayo kazi yangu ya kila siku niza kuzaa. Ninataka kunikupatie yote, ninataka nikupe yote wewe Bwana wangu, Mungu wangu, mukozi wangu, ninataka nikupe vyote. Wapendwa ndugu na dada katika Bwana, kwa ajili ya makusanyiko haya ya kumaliza mwaka elfu mbili na ishirini na nne, tuna wasalimu nyote katika jina la damani la Bwana Yesu Kristo. Tunasalimu pia kutoka hapa Zirichi wandugu wote na wadada wote katika imani ambao wanaojiunga katika ulimwengu mzima na wanaosikiliza. Mwaka 2024 ulikuwa mwaka wa neema ya kipekee. Ndugu yetu mpendwa Frank alirudi nyumbani tarehe 8 mwezi wa 6 mwaka 2024 kwa umri ulio songa mbele sana wa zaidi ya miaka makumi kenda. Ndugu Frank alifanya kazi yake kubwa, alipigana vita njema ya imani na alimaliza safari. Kuna mwaka mmoja, wakati ya makusanyiko ya mwaka ya mwisho kumali... ya kumaliza mwaka 2023, Ndugu Frank alituambia maneno za nguvu za Biblia siku ya kuzaliwa kwake ya kuendeza miaka makumi kenda tarehe ishirini na 24 mwezi wa 12 mwaka elfu mbili na ishirini na tatu. Na kwa sababu maneno haya ni ya wakati huu ninajisikia kwamba nashurutishwa kuweza kuwakumbusha tena maneno haya ambayo Bwana alioweka juu ya moyo ya mutumishi mwaminifu na mwenye akili. Nataka sasa niwasomee andiko za Biblia ambazo ndugu Frank alizoweka tena kwenye kinara cha taa akiwa na uhakika takatifu na ya kiungu. Andiko ya kwanza ya Biblia iko katika Yohana 14 mstari wa kwanza mpaka tatu. Yohana 14 mstari wa kwanza: musifazaike moyoni mwenu, munaamini Mungu, muniamini mimi vile vile. Mstari wa pili: katika nyumba ya Baba yangu muna makao mengi, kama angekuwa hivyo ningewaambia, kwa maana ninakwenda kuandalia ninyi mahali. Mstari wa tatu: na kama nikikwenda na kuwatengenezea mahali nini, nitakuja na nitawachukua pamoja nami, ili mahali nilipo mimi nanyi muwe pale vile vile. Na kwa hiyo ninaongeza maneno ambayo ndugu Frank aliweka juu ya maneno haya. Ndugu Frank aliongezea, Bwana asifiwe na shukuriwe kwa ajili ya ahadi hii ya kwamba alienda kutayarishia mahali, na aliahidi ya kwamba atarudi. Aliahidi kutuchukua pamoja naye ili tuwe mahali yeye alipo. Andiko ya pili ya Biblia ambayo tuliyopewa iko katika wa Korinto wa pili sura 6 mstari wa pili. Wakorinto wa pili sura sita mstari wa pili, kwa sababu anasema wakati wa kukubaliwa nilikusikia. Siku na siku ya wokovu nilikusaidia. Tazama sasa ni wakati wa kukubaliwa, tazama sasa ni siku ya wokovu. Na kwa ajili ya hiyo maneno ambayo ndugu Franki aliongeza juu ya maneno haya Uh, Bwana wetu asifiwe na shukuriwe. Tazama sasa ni wakati wa kukubaliwa, wakati wa kukubaliwa wa Mungu, ili taifa lake liweze kumpendeza kama vile inavyoandikwa ya kwamba kwa siku ya wokovu alitusaidia na kama hivi navyoandikwa, siku ya wokovu alitujibu, alitusaidia, alikusaidia nami alinisaidia. Kweli wewe na mimi tuliweza kumuomba ili aweze kutuchukua na aweze kutufunulia mapenzi yake na neno lake. Mtu ambaye anayetaka kujibiwa anapasha kwanza kuomba, na hii ni wakati ya kukubaliwa ambayo tumeitwa kwa kuomba, na kisha tuweze kusikia neno la Mungu na tunaweza kushuhudia kwa moyo wote ya kwamba Mungu alitusaidia katika siku ya wokovu alitujibu, alitufunia neno lake. Amina. Andiko ya tatu ya Biblia ambayo tuliyosoma iko katika Mathayo sura tatu mstari wa kumi na sita na kumi na saba. Wakati Yesu alipobatizwa, mara moja alitoka katika maji na tazama mbingu zikafunguliwa, akaona Roho ya Mungu akishuka juu, akishuka kama huwa akakuja juu yake. Na tazama sauti ikatoka mbinguni ikisema, huyu ni mwana wangu mpendwa wangu ninapendezwa naye. Na kwa hiyo tunaongezea maneno ambayo ndugu Franki alisema kuhusu maneno haya, iwe hivyo kwa ajili ya sisi sote, siku ya, ku, ya, ma, ya kupendeza Mungu, siku ya wokovu. Bwana alitusaidia, na yeye ni mfano wetu. Wakati alipobatizwa mbingu zikafunguliwa na Roho Mtakatifu akashuka Hacha sasa iweze kufanyika ili Roho Mtakatifu aweze kushuka juu ya wale wote waliobatizwa kwa namna ya Kibiblia na, ki na Roho aweze kutoa ushuhuda ya kwamba Mungu alipata mapenzi yake mema juu yake, kwa maana alitujibu katika siku ya wokovu, na alitusaidia pia katika siku ya wokovu. Tunaamini hiyo, tunaamini ya kwamba Bwana Mungu atashusha roho wake juu ya waliokombolewa wote waliobatizwa kupitia utiifu, na atatubatiza si sote kwa roho na moto. Amina, andiko ya nne ambayo tuliyosomewa na ndugu Frank iko katika Matayo 17 mustari wa tano, Matayo 17 mstari wa tano. Wakati ilipokuwa akisema, tazama, wingu la kung'aa likawafunga, likawafunga kwa kivuli, na tazama, sauti toka wingu ikasema, huyu ni mwana wangu mpendwa wangu ambaye ninapendezwa naye, mumsikilize. Na hapo sasa tunaongezea neno ambayo ndugu Franki aliongezea juu ya maneno haya ya kwamba Bwana wetu asifiwe na tukuzwe Huyu ni mwana wangu mpendwa, na ni juu ya mwana wa Mungu mpendwa wa Mungu, ni yeye ndiye aliye mzaliwa wa kwanza katikati ya wandugu wengi, na ni juu yake ndiyo kuna kuwa mapenzi mema ya Mungu. Na kisha kuna kuja neno nayosema y kwamba mumusikilize, au onyo inayosema sema kwamba mumusikilize, wandugu wavulana na wasichana wote wa Mungu hawatasikia mtu mwengine katika mambo ya kiroho, ila watasikia yale ambayo Bwana aliyotuambia katika maneno yake. Ndiyo, ni yeye, yeye mkombozi, ndiye ambaye tunapaswa kusikiliza, na ni hiyo ndiyo tuliyofanya kwa neema. Acha Bwana aweze kushukuriwa kwa ajili ya hiyo. Shahidi mbili za Biblia ambazo ndugu Franki aliyotusomea ziko katika Ufunuo kumi na nne mustari wa sita Ufunuo kumi na nne mustari wa sita. Kisha nikaona malaika mwingine akiruka katikati ya mbingu, mwenye habari njema ya milele ahubiri kwao wanaokaa juu ya dunia na kila taifa na kila kabila na lugha na jamaa. Na katika Matayo sura 24 mstari 14 kunaandikwa ya kwamba habari hii ya ufalme itahubiriwa katika ulimwengu nzima kwa mataifa yote kama ushuhuda, ndipo mwisho utakuja. Na kwa hiyo maneno ya nguvu ambayo ndugu Franki aliongeza juu ya hiyo, Bwana wetu asifiwe. Hapa katika Ufunuo mutu wa Mungu aliona tai ndani ya shahidi hiyo, inasemeka kuhusu malaika maandiko ya mwandishi hapa hapa, katika Ufunuo mtu wa Mungu aliona tai akiruka katika mawingu akitangaza kwa mataifa yote na malugha zote ujumbe wa milele, nasi tunangoja na tunashukuru Mungu Bwana na naangalia nyuma katika miaka mingi ambayo nimekwisha kuchukua hii ujumbe takatifu na safi ya Mungu, iwe kwa miguu, iwe kwa gari ya moshi, iwe kwa taksi, iwe kwa basi, iwe kwa ndege, kwa namna yote inayowezekana, katika ulimwengu mzima. Hii ujumbe wa kiungu imetangaziwa katika ulimwengu mzima na na bwana wetu alisema ya kwamba mwisho unapashwa fika. Na sasa kwa mwisho, mbele ya kurudi kwa bwana wetu Yesu Kristo, inahusu siyo tu kuona na kutambua alama za wakati, lakini kusikia ujumbe ya mwisho ambayo inayotangaza uokovu ya ujao wa Mungu, kujiacha kukosolewa katika mambo yote na kurudi kwa mwanzo. Na kwa ajili ya hiyo Mungu alitumikisha ndugu Branham katika wakati wetu, alimuita na kumutuma, tusikie ingine mara moja. Kutumwa kwa ndugu Branham ikisema ya kwamba kama vile Yohana Mbatizaji alivyotumwa kama mtangulizi wa kuja kwa kwanza kwa Kristo, na hivyo hivyo ujumbe ambao uliopewa utakuwa mtangulizi wa kuja kwa pili kwa Kristo. Bwana asishukuriwe. Hapa tuna siku ya wokovu, tuna, tuna siku au wakati wa neema, wakati ambao Mungu anamaliza mambo yote. Tunaweza sasa kusoma andiko nyingi za Biblia ambazo zinazopata utimilifu wake mbele ya kurudi kwa Yesu Kristo, ya kwamba pia Mungu angepasha kurudi- angepashwa kutuma angepashwa kutuma nabii mbele ya mwisho wa siku ya ukovu ili aweze kurudisha mambo yote mbele ya siku ya kuogopesha ya Bwana. Nani, hivyo ndivyo ilivyofanyika kupitia hii ujumbe wa ukovu ambayo inayokubaliana mia kwa mia pamoja na ujumbe ya wa mitume ambayo iliyoweza kuletwa kwetu, nasi tuliipokea ndani ya imani. Maneno yote ya Biblia yalitangaziwa kwa namna ya kibiblia, nasi tulibatizwa kwa namna ya kibiblia katika jina la Bwana Yesu Kristo na nasi tuna haki ya kubatizwa kwa namna ya kibiblia na Roho Mtakatifu na tuweze kuongozwa katika kweli yote, kwa maana Bwana wetu alisema kwamba uwatakase katika kweli, neno lako ni kweli. Na hivyo hivyo kama vile Yohana wa Mbatizaji alivyokuwa na mwito wa kiungu na andiko za kibiblia ambazo zilizokuwa zikilinganishwa na yeye na huduma yake zikaandikwa hapa katika Agano la Kale, na iko hivyo hivyo kwa ajili ya huduma ya ndugu Branham, huduma ambazo zilizokuwa zimekwisha kuahidiwa katika Agano la Kale na zikashuhudiwa katika Agano Jipya na zikatimilika kama vile ilivyoweza kutangazwa katika ulimwengu mzima zaidi ya miaka makumi sita ambayo imekwisha kupita. Tunashukuru Bwana Mungu. Bwana Mungu alisema mara nyingi mia kwa mia katika huduma ya Bwana wetu ndani ya wakati huu, akisema pia kwamba siyo mimi ninayefanya makazi hizi, lakini ni Baba aliye ndani mwangu ndiye anayefanya kazi zake. Na ni hivyo hivyo, ndugu Branamu naye alisema ya kwamba siyo mimi ninayefanya makazi hizi, siyo mimi ninayeukoa, siyo mimi ninayeponya. Lakini Yesu Kristo ambaye aliye yule yule jana na ni yule yule milele na milele, anaokoa, anaponya, anafungua. Nasi tunashukuru Mungu kwa ajili ya ukombozi ya ujao kupitia damu ya mwana kondoo wa Mungu, kupitia damu ya mwana wa Mungu iliyomwangika kwa ajili ya wavulana na wasichana wote wa Mungu, nasi na tunaweza kusema tukikubalishwa, tunaweza kusema kwa moyo wote ya kwamba ndani yake tuna ukombozi, ni kusema msamaha kwa damu yake. Mungu alitupatia yote kwa neema, na sasa huko natayarishwa napashwa kuisema, tumefika kwa mwisho ya wakati wa neema na Bwana anaweza kurudi kwa wakati wowote. Samani narusoma tena, ni kwa maana ni ya lazima sana. Tumefika sasa kwa mwisho wa wakati wa neema, na Bwana anaweza kurudi kwa wakati wowote. Na ndiyo maana ninawaomba ili musome tena andiko za Biblia ambazo tumekwisha kusema. Tazama sasa siku ya wokovu, tazama wakati wa kubaliwa. Na sasa Mungu ametujibu na tazama sasa Mungu ametusaidia kila mmoja wetu, kila mmoja wenu katika makabila zote na malugha zote, wote waweze kusema hivyo, kama vile ushuhuda wa kila mtu binafsi. Tunataka tuombe na kwa ajili ya hiyo tunasimama. Baba wa mbinguni, Mungu mwaminifu, tunakushukuru kwa ajili ya heri kubwa na neema kubwa ambayo tunayo ya kuweza kukusanyika katika jina lako kwa ajili ya kusikia neno lako takatifu na la damani linalotoka katika kinywa kilichotumwa Bwana. Tumekuja leo ili tuweze kusikia na pia kuweza kupokea na kufanya mazoezi pamoja naye na wewe, Bwana mwaminifu, ulikwenda kututarishia mahali, na kulingana na ahadi yako utarudi ili utuchukue pamoja na wewe ili nasi tuweze kuwa mahali wewe ulipo. Tunakushukuru sana kwa maana tunaweza tena kuishi katika wakati wa matayarisho, katika wakati wa kukubaliwa, katika siku za mwisho za wokovu. O Mungu tuongoze katika maombi ili tuweze kusema kwa moyo wote ya kwamba Mungu alitusaidia katika siku ya wokovu na alifunulia neno lake. O Mungu, acha mapenzi yako mema yaweze kuwa juu yetu sisi sote, mbingu zifunguliwe juu yetu tena leo na Roho Mtakatifu aweze kushuka juu yetu sisi sote kama ushuhuda wa kila mtu binafsi Leo tunataka tuseme ya kwamba leo, tazama sasa siku ya wokovu, tazama wakati wa kubaliwa, na kwamba le, na kwamba Mungu ametujibu na kwamba Mungu ametusaidia. Bwana mpendwa, utubariki leo kwa namna ya kipekee, utupatie sisi sote Nguvu mpya. Tupatie, tubariki sisi sote pamoja katika wingi wa neema yako ndani ya roho ndani ya nafsi na ndani ya mwili. Tenda kupitia Roho wako na kupitia roho neno lako katika jina takatifu la Yesu amina, amina. S Sifa na shukrani ziwe kwa Bwana, yale ambayo tumeimba ni kweli na heri ambaye aliyeweza kuishi hiyo, sio tu kwamba ni kweli, lakini inapasha kugeuka kuwa kweli ndani ya maisha yako na ndani ya maisha yangu. Kama tu ni kweli kwa maana tu inaandikwa hapa ndani ya Biblia au kwa sababu tunaimba, hiyo haitoshi lakini kama imefanyika katika maisha yetu, na hapo sasa tunashukuru kwa maana hapo tutakuwa tumeishi sisi wenyewe. Naweza kuuliza, hiyo imegeuka kuwa uhakika kwa nani? Mniache niweze kuona mikono yenu. Amina, haleluya kwa wote, utukufu kwa Mungu. Ona gisi ni ajabu, ona gisi ni ya utukufu kuweza kukombolewa. Kuna mtu aliyeziwa kuniambia leo, ndugu Frank, wewe ni ajabu kwa ajili yetu, na nilikuwa sijue mambo hayo yalikuwa yakienda kwa namna gani, lakini niweza kusema ya kwamba sisi sote kama waliokombolewa sote sisi sote tuko ajabu kubwa, sisi tuko maajabu ya Mungu. Kila mtu wetu ni maajabu, kila mtu yuko maajabu ya Mungu. Haleluya! kuna watu wanaoshangaa, lakini kuna wengine ambao walio maajabu. Haleluya, utukufu kwa Mungu. Ni neema gani? Ni heri gani ya kuweza kukombolewa? Kuna mwimba nyimbo anayeimba nimeokolewa, nimeokolewa, ninaweza kujisifu kwa ajili ya hiyo nimeokolewa, kwa damu ya Mwokozi, ya mwana kondoo. Mbele ya maombi, mniruhusu niweze kusoma Zaburi makumi sita na sita kwanza kwa mstari wa kumi na sita mpaka kwenye Zaburi makumi sita na saba mstari wa tatu ningeutaka niomba tuweze kusimama kwa ajili ya hiyo. Zaburi makumi sita na sita kwanza kwa mstari wa kumi na sita kujeni Musikie ninyi wote mnaogopa Mungu, na nitatangaza ambayo aliyofanyia roho yangu. 17 nilililia kwake kwa, kwa kinywa changu, na alitukuzwa kwa ulimi wangu kama nikichunga maovu moyoni mwangu Bwana ha hata nisikia. kumi na tisa Lakini katika, lakini hakika Mungu amenisikia akasikiliza sauti ya macho ya, ya, ya moyoni mwangu ya maombi yangu. wa ishirini Mungu asifiwe ambaye hakunigeuzia mbali maombi yangu wala rehema yake. musari maku... Zaburi makumi sita na saba musari wa pili. Mungu aturehemu na kutubariki atuangazie uso wake, njia yako ijulikane duniani, ukovu wako katika mataifa yote, watu wasifu e, Mungu watu wote wa kusifu. Tuombe. Baba uliye mbinguni, tunakushukuru kwa moyo wote kwa ajili ya heri kubwa ambayo tunayo ya kuweza kusanyika hapa duniani katika jina lako katika uso wako wakati wa utangazaji wa neno lako tukiwa chini ya nguvu zako za kiungu. Bwana, sote pamoja tunakushukuru kwa ajili ya ukombozi ya damani kupitia damu yako takatifu iliyomwangika kwenye msalaba wa Golgota. Sote pamoja tunakushukuru kwa ajili ya neno lako takatifu ambayo auliweza kutufunulia sote pamoja tuna kushukuru kwa ajili ya roho ya kweli ambayo inayotulinda toka katika makosa yote, na kutulinda tusiweze kuingia katika upotevu, lakini nayo tuongoza katika kweli yote. Mungu mweza yote mumba wa mbingi na dunia, Mungu wa Abrahamu, Mungu wa Isaka na Yakobo, na wewe umegeuka kuwa Mungu wetu kupitia Yesu Kristo Bwana wetu. Hauko tena mgeni ambaye aliyekuwa mbali, lakini umegeuka kuwa ku, umegeuka kuwa yule aliyekuja kwetu. Mungu wa kweli, Bwana mwaminifu, ulikuja kwetu ili na sisi tuweze kuja kwako. Tunakuomba sote pamoja uweze kushika makusanyiko haya chini ya kifuniko cha damu yako Bwana mwaminifu, samehe makosa yote na dhambi zote, na utooshe tuwe safi kuliko teluji ambayo imeanguka hapo hapo toka mbinguni. Ni neema gani kwa sababu ya neno la ni, jina lako Bwana, tunakuomba uweze kupatia kila mtu yale ambayo anahitaji leo na yale ambayo anayokuomba, iwe ndani ya nafsi, ndani ya roho au ndani ya mwili. Bwana, fanya makusanyiko haya ya kiungu igeuke kuwa makusanyiko kama yale uliyokuwa nayo wakati ulipokuwa ukitembea hapa duniani. Fanya hivyo, ili watu waweze kukugusa ndani ya imani, waweze kuja kwako, waweze kufanya mazoezi mapya ya nguvu ambayo inayotoka kwako. Ukoa waliopotea, ponya wagonjwa, na ufungue wote walio chini ya mamlaka ya Shetani. Roho wako atawale katikati yetu, na uje upokee yale nayokupendeza. U Mungu mweza yote, bariki na utakase saa hii, utakase na upakaye midomo, utakase na upakaye masikio ambayo yanayosikia, na pia mioyo utupatie kuelewa kuelewa kwa kiungu ya neno lako. O Bwana, pokea sifa ya kila mmoja wetu, kwa maana wewe ndiye unayostahili kupokea utukufu na heshima, heshima na mabudu wewe ni uhakika, uko karibu yetu, na sasa uko katikati yetu. Haleluya, tunakushukuru kwa ajili ya hiyo, na tunakuomba ili nguvu zako, nguvu ndiyo ziweze kutoka kwako kupitia neno lako na damu yako na Roho wako. Utukufu, heshima na sifa ziwe kwa jina lako la utukufu, amina. Na sasa mbele tuweze kuingia katika kuchunguza neno kwa mafupi, ningeliweza kuomba ndugu Rusi aweze kukaribia, kuja kuja kuja, ndiyo, ndugu Rusi. Ndugu Rusi anakabata neno. Ninashukuru Mungu kwa maana naweza kuona wote hapa na nasalimu wote. Haikuwa vyepesi kuweza kusalimu kwa mkono wote, lakini katika moyo tunaunga tunaungwa pamoja na tunatumikia Mungu Ndiyo, wakati wote tunapokuwa hapa duniani. Ndugu na dada wapendwa, tuko kwa mwisho wa wakati na adui halale, lakini anakuwa macho naye na anataka ili aweze kutupa taifa la Mungu katika maangamizi, lakini tunaweza kusema pamoja na mwimba zaburi kama vile katika Zaburi mia moja na ishirini na tatu mstari wa kwanza Nitanyanyua macho yangu kwako, E mwenye kukaa mbinguni. Amina. Ni kitu fulani cha ajabu, ni kwamba hatuamini tu hiyo, lakini ya kwamba hatuamini, hatujue kwamba tunaandikwa, lakini tunapaswa kunyanyua macho yetu kwa yule ambaye aliye mbinguni. Ndiyo, hiyo ndiyo kitu, wapendwa. Adui adui anaweza kuwa katika kasirani, anaweza kushambulia au kutufanya kama vile wajanja, lakini sasa kama vile kana wa, wa, kama wana wa Mungu waamini na waliozaliwa upya, tunajua kwamba tunatumikia Mungu. Tunajua hivyo na kosa tuliweza kusema mambo iliyo tofauti, um, kuliko yale ambayo Bwana na kosa waliweza kusema mambo tofauti pia kwa taifa la Mungu. Lakini iwe yoyote ambayo watu wanasema, lakini hiyo lazima ni kwamba tuweze kuwa na uhakika ndani ya mioyo yetu ya kwamba tunaunga, tunaungwa kwake, tunafungwa kwake, na yale ambayo watu wanawaza kuhusu sisi haipashi kutusumbua. Na nimashipasha kusema kwamba kama tumezaliwa upya na kama tumegeuka kuwa wana wa Mungu kweli kweli hata sikia michezo ya adui ambaye anayetaka kututenga na kutuingiza katika uharibifu, lakini anataka siku zote kutuongoza na kututenganisha na upendo wa Mungu na kututenga na hii umoja pamoja na watakatifu. Lakini hapa katika hapa mstari wa kwanza, nitanyanyua macho yangu kwako, e eh, Mungu mwenye kukaa mbinguni. Na sisi pia wapendwa ndugu na dada, katika hali yote na katika maneno yote tunapashwa kushiona ya kwamba tusiweze kusikia mi, mitego ya shetani ya adui, lakini tuweze kusikia Mungu, macho yetu weze kuangalia ye Mungu aliye mbinguni. Anajua mioyo yetu, anajua macho yetu, anajua, anaona yote, na tunapenda na tunaweza kumpenda kama vile andikwa hapa katika Zaburi 123 mstari wa pili tazama macho ya watumishi yanaangalia kwa, macho, kwa mkono wa Bwana yao kama macho ya kichakazi kwa mkono ya bibi yake, ndio na sisi pia tuweze kunyanyua macho yetu kwake Bwana, wapendwa. Na kama tuweze kufanya hivyo, hatuwezi kukamata na kukamata muda mrefu hapa, lakini kwa sababu, kwa sababu tunajua nani ambaye tunataka kushikamana naye, kwa maana tunajua nani ambaye tunaweza kuvumilia ya kwamba tunaweza kunyanyua macho yetu, na nipatie nguvu mpya na uzima mpya, na hivyo ndio tunaweza kutembea kwa furaha kubwa kwenye njia yetu na kutuweza kutumikia Mungu japokuwa mashambulizi na magomvi. Tumesha kusikia yote hapa, karibu yatakuwa na mwisho wake. Lakini tupasha kupita hapo wapendwa. Inaomba kupigana mpaka mwisho kwa maana tunajua ya kwamba sio mwisho, sio mwanzo utakao vika utaji, lakini ni mwisho ndio utakao vika utaji. Na acha basi, Mungu atupatie neema tuweze kuvumilia mpaka mwisho, tuweze kutoka katika imani tukiona tuliamini. Wapendwa tunakumbuka siku zote katika maombi na pia hata hapa Crefed na mimi pia, mnahitaji weze kutukumbuka pia katika maombi, ili tuweze kuungana sisi wote katika upendo wa Mungu na tuweze kuungana sisi kwa sisi na pamoja na yeye. Mungu awabariki, hiyo ndio ombi langu amina. Hiyo imenikumbusha nyimbo namba nne. Hatuweza kuiimba, lakini naweza kuisoma nyimbo. Nasema, Ninanyanyua macho yangu mbinguni mahali wanakusifu, na hapo ndani mwangu munaonekana itaji Bwana, niweke juu ya mahali pa juu. Amina. Kipande cha tatu cha nyimbo inasema ya kwamba uwe kimya, e eh, nafsi yangu na uabudu, kazi imekwisha kutimilika kwa ajili yako hapo Golgota, ndani ya gano jipya uliwekwa juu ya mahali iliyo juu sana. O Mungu, ona gisi! Sasa nabarikiwa, sasa ninachukuliwa katika ufalme wa mbingu. Ndiyo, roho na nafsi viko katika afya. Uliniweka juu ya msingi iliyo ya juu sana. Ni ujasiri gani? Ni uhakika gani? Na ona gisi, ni ajabu kujua ya kwamba imekwisha kufanyika, ilitimia, na Mungu aliifanya kazi, imetimilika. Nasoma tena hii kipande cha ine cha yimbo ya kwamba tangu nilipoingia katika mahali patakatifu hapo, kila siku inageuka kuwa njia yangu kwenda mbinguni. Mbele miguu yangu ilikuwa ikichoka sana na kupengama, lakini sasa ninatembea katika mahali pakwenda juu sana. Amina. siku, siku moja mwisho wa safari yangu mbingu itafunguliwa kwa ajili yangu na hapo sasa nitaona ndani ya utukufu, na hapo nitakuona katika utukufu katika mahali pa juu pa mbingu. Hatuimbe tu hiyo lakini, hiyo ni uhakika wa kiungu, na hata kama njia kama vile mwimba nyimbo anaimba ya kwamba hata kama njia inaweza kuwa ya kuchokesha na ya majiwe yaliyokuwa juu yake, lakini Mungu ana njia yake pamoja na sisi sote. Ndani ya yote anaweza kuweka juu yale yaliyo chini, anaweza kutengeneza yale yaliyo pengama. Lakini kila mwana wa Mungu anakuwa kwenye njia ambayo Mungu, ambayo Mungu Mungu anamuongoza katika utukufu. Usiregee katika wakati wa giza, usishakie hata mara moja juu ya neno la Mungu yale aliyotamka yatatimilika we amini, amini amini. Leo yale adui anayosema kupitia wanadamu ni uongo, lakini yale ambayo Mungu aliyosema ndani ya neno lake inadumu milele na milele, na katika hiyo ndiyo imani yetu imeingizwa. Hatufanye bidii kwa kuamini, lakini karama ya Mungu, kama vile kwa Abrahamu aliyepokea ahadi na pamoja na ahadi alipokea imani iliyo ya lazima ili ahadi itimilike. Amina, tumesikia ya kwamba tumegeuka kuwa uzao wa Abrahamu kupitia Kristo. Kwa sababu ya ahadi ya kiungu na ndiyo maana tunaamini neno la ahadi kwa aja ya wakati huu. Ni hapo ndipo kunakuwa tofauti kubwa, ni kutaka kuweza kujilinganisha na hiyo. Lakini leo kuna watu ambao wanaojua mengi, nilishangazwa ndiyo kwa maana kulikuwa wandugu, wakati unapoangalia, na kama haujui maandiko matakatifu, unaweza kuwaza ya kwamba hakuna hakuja wahi kuwa watu waliobarikiwa kuliko wao hapa duniani. Wanaweza kutoa manamba za simu na yote iliyo pamoja na hiyo kama, kama, iko kama vile Mungu alishawezi kufunulia kitu fulani na ichapokuwa watu hawa wajui yale ambayo Mungu aliyoahidi hawajui yale yanayoandikwa katika maandiko matakatifu, lakini wanajua nani anampashwa kutoa dola elfu kumi, nani anampashwa kutoa dola elfu moja. Lakini ni heri gani ya kuweza kuwa na neno ambayo tunaweza kupima yote ndani naosema tena nasema tena na nakazea juu ya mambo hayo, ni neema ya Mungu na kosa hatujaweza kuipima. Sasa kwa wakati huu ni neema kuweza kulindwa kutoka hizi mauongo zote, kutoka hii ujanja yote na uzalimu, kwa maana uongo ilio kubwa na uzalimu ulio kubwa sana inafanyika katika ufalme wa Mungu. Hakuna mahali, hakuna mahali ambapo uongo inatengenezwa na kupoteza watu kama vile ufalme wa Mungu, kama vile inafanyika katika ufalme wa Mungu. Lakini Bwana ashukuriwe kwa ajili... kwa sababu ya kweli ya neno lake ambayo nasi tunaweza kushikwa ndani na ambayo siku zote tunaweza kushikwa ndani. Leo sasa inahusu kuweza kuruhusu Mungu ili aweze kufika kwa yale inayompendeza pamoja na sisi na kumruhusu, <coughs> na turuhusu neno lake liweze kutimilika <coughs> ili tusiweze kufanya kitu chetu binafsi katika ufalme wake, kama vile tumekwisha kusoma katika hii <coughs> Zaburi ya kwamba tunanyanyua macho yetu kwa Mungu, kama vile macho ya mjakazi inaangalia mama yake au binti yake bi, bibi yake. Nasi tunataka macho yetu iweze kuangalia yeye Bwana, na tuweze aweze kutukutana katika mapenzi yake. Haihusu kuweza kujifanyia jina, lakini inahusu kuweza kutukuza na kuheshimisha jina la Bwana. na hasa wakati watu walio na maufunuo tofauti wanapokutanana na maneno ya kuambia kwamba wanapaswa kubatizwa katika jina Yesu Kristo. Na wakati wanapokuwa wakiwa na vinywa pale wakisema, wanaposikia mambo hayo, wanakuwa tofauti na yale ambayo waliokuwa ndani. Lakini hapo hapo, unajua ni kitu gani kinatokea katika watu hao ambao waliokuwa na furaha mbele, wanaosoma wanaokuwa uhuru walio wa kiroho sana wanaobarikiwa sana lakini, wakati unapowaambia katika jina la Bwana, wabatizwa katika jina la Bwana, hapo hapo anga ingine na tabia ingine yaonekana juu yao, na hapo hautatambua, watu hao hawezi tena kushiunga pamoja na jina la Bwana. Wanataka tu kuweza kulitumikisha na kuweza kuonyesha nguvu, lakini kuweza kushiunga nalo, kujipanga kwa upande wa Mungu. Hiyo inaonyesha kwamba wanapoteza heshima yao, wanapoteza e, jina zao. Inamaanisha kwamba hiyo pesa zao hazitakuwa nyingi tena, na hizo programu zao kubwa hazitaweza kutembea vizuri. Lakini tangu mwanzo tulisikia ya kwamba Mungu alituma mtu ambaye hakukuwa pale kuweza kuonyesha programu kubwa, lakini alikuwa sehemu ambaye aliyekuwa sehemu ya ujao ya kiungu katika wakati huu. Na sisi kama vile kanisa la Mungu aliye hai, tuna hitaji moja, tuna matarajio moja, ni kuweza kuingizwa katika programu hii ya Mungu. Yale ambayo watu wanafanya siku moja inapaswa kuwa na mwisho wake, kama sivyo kupata haya itakuwa kubwa. Tunataka tuweze kuchunguza kwa mafupi andiko fulani za Biblia ili tuweze kutambua namna gani Mungu anavyotuona na yale ambayo tuliyo kweli kweli katika hali yetu ya kiungu. Waefeso sura moja kwa kwa mstari wa kumi na saba, hapa kunaandikwa ili Mungu wa Bwana wetu Yesu Kristo, Baba wa utukufu awape ninyi Roho ya hekima na ya ufunuo katika kumujua yeye. Musara 18, macho ya mioyo yenu yatiwe nuru ili mujue ili mjue tumaini la kuita kwake na wingi wa utukufu wa urithi wake katika, wa, katika watakatifu na ukubwa wa kupita uwezo wake kwetu, tunaoamini kwa kadiri ya utendaji wangufu, wa nguvu wa uwezo wake aliyo tenda katika Kristo wakati alipomfufua toka wafu na kumkalisha kwa mkono wake wa kuume katika pahali pa mbingu. Katika pahali pa mbingu, mstari wa moja, juu sana kuliko utawala wote na mamlaka na nguvu na usultani na kila jina linalotajwa si katika ulimwengu huu tu, lakini vile vile katika ule unaokuja. Na ameweka vitu vyote chini ya miguu yake, akamweka awe kichwa juu ya vitu vyote kwa kanisa lililo mwili wake utimilifu wake anayetimiza yote katika vyote, amina. Ni neno gani hapa leo? Mungu anataka atupatie funzo iliyo wazi, ili tusishangalie sisi wenyewe na tusiangalie pia majira, lakini tuweze kunyanyua macho yetu mbinguni. Nina nitanyanyua macho yangu mbinguni, mahali wanakusifu ndani ya moyo. Kama tunajiangalia sisi wenyewe au kuangalia wengine, kama tunaangalia majira, na hapo tutapoteza kuona yaliyo ya maana na tutatereza tukitoka katika imani tukiingia katika kutokuamini, na tutaweza kutoka pale ya kutoa vitendo vya shukurani, tutaweza kuingia katika manunguniko, na hapo utapoteza salama na furaha, na yote liyo sehemu ya hiyo yatapotea. Wakati niposoma neno hili asubuhi hii, niliguswa sana kwa mara ya kwanza, kwa namna Mungu anataka ili atuonyeshe hapa chini nguvu ambazo alizoonyesha ndani ya Kristo, na sio tu wakati tutakapobadilishwa na kunyakuliwa, lakini sasa. Sasa anataka atuonyeshe nguvu hizo. Nataka kusoma tena mstari wa 19 na mstari wa 20 na ukubwa wa kupita wa uwezo wake kwetu tunaoamini, kwa kadiri ya utendaji wa nguvu wa uwezo wake aliyotenda katika Kristo wakati alipomfufua toka wafu. Amina, hiyo nguvu moja inapashwa kuonekana ndani mwetu tunaoamini na sio tu wakati wa kurudi kwa Bwana, lakini leo leo, wakati wa utangazaji wa neno, leo wakati imani inapofanyika kupitia mahubiri na Roho wa Mungu anapoleta uzima juu ya neno na kulifanya kuwa ladamani kwa ajili yako na kwa ajili yangu, leo Bwana anataka aonyeshe ndani mwetu hiyo nguvu moja kama ile aliyoonyesha wakati wa ufufuko wa Yesu Kristo toka wafu. Ilikuwa ni nguvu gani? Ilikuwa ni nguvu juu ya shetani, ilikuwa ni nguvu juu ya kifo, ilikuwa ni nguvu juu ya kuzimu. Ndiyo, ilikuwa ni nguvu juu ya yote. Wakati Yesu Kristo alipofufuka toka wafu siku ya tatu, ilikuwa ni alama iliyo hai, ilikuwa ni ushuhuda ulio hai ya kwamba kifo, kwamba kuzimu na shetani walikuwa wamekwisha kushindwa. Haleluya, amina. Haikukuwa tu imeandikwa Al ili- alikuja, ilikuwa ni uhakika ya yale ambayo manabii walikuwa wametabiri na kuandika. Daudi alikuwa amekwisha kuyatamka ndani ya Zaburi kumi na sita mstari wa kumi, ya kwamba sitaruhusu mwili wake uone uharibifu na nafsi yake ibaki katika kuzimu. Ndiyo, Siku ya tatu alitoka kuwa mshindi na na mwenye nguvu kupitia nguvu za Mungu. Na msikie hiyo nguvu moja iliyoonekana ndani ya Yesu Kristo, hiyo nguvu moja iliyoonekana ndani ya Yesu Kristo inapaswa kuonekana ndani mwako na ndani mwangu. Yeye aliyekichwa, na sisi viungo yeye Bwana harusi na sisi bibi harusi, yeye mkombozi na sisi waliokombolewa. Na sio tu kwa saha ya kufa kwetu, hapana, lakini kwa saha ya kufa kwake, nasi tulikombolewa. Amina, juu ya msalaba Alisulubisha na akamaliza nguvu zote za shetani na kuzishinda. Alishuka mahali pa chini pa udongo na akatoa nguvu za kifo, na kisha baadaye alisema kwa Yohana, katika kisanga cha Patimo, ya kwamba nilikufa, nilikuwa nimekufa, na tazama ninaishi milele na milele na ninashika funguo za kifo na za kuzimu. Ufunuo moja, mstari wa kumi na nane Naye angeliweza kusema nimepewa uwezo wote mbinguni na duniani, Mathayo ishirini na nane mstari wa kumi na nane Wapendwa, tusingoje ili hayo yafanyike siku ya unyakuo. Huko yatafanyika yale ambayo yangepashwa kufanyika yatafanyika huko, lakini leo leo katika ma siku hii katika mahali hapa, Bwana anataka ili atuonyeshe wewe na mimi ya kwamba yale yaliyofanyika hapo Golgota <tipaswa> yale yaliyofanyika kwa ajili ya ukombozi yanapashwa yanaweza yana kujifunua na kuonekana ndani ya maisha yako na ndani ya maisha yangu, kwa maana nasi tulisulubishwa pamoja na Kristo, tulizikwa pamoja naye na tukafufuka pamoja naye. Na hivyo ndivyo maandiko matakatifu yanavyotufundisha, na hapa Mtume aliweza kuyaonyesha na kuileta kwa kanisa akiongozwa na Roho wa Mungu. Nasoma tena wa Efeso 1:18 Mstari wa 19, na ukubwa wa kupita uwezo wake kwetu tunauamini. Amina, hiyo ligaeka kuwa uhakika. Ni sema sasa, haiko tu imani kwa ajili yetu sisi wenyewe au kutokuamini, lakini ni nguvu za imani ndani ya Mungu ambaye aliyetupatanisha kwake yeye mwenyewe, ndani ya Yesu Kristo aliyepasua barua ya kutustaki aliyetoa kibambazi cha kutenganisha aliyevuya alie damu ya mwisho toni ya mwisho ya damu yake, na alifanya yote kwa ajili yetu, ukombozi wa belele. Nasi tunaweza kuja kwake ndani ya imani. Anudia tena mstari wa 19 ya Efeso 1, na ukubwa wa kupita wa uwezo wake kwetu tunawamini. Inaandikwa tu hapa au hayo yanapashwa kugeuka kuwa uhakika. Wangapi wanaweza kupenda hiyo geuka kuwa uhakika? Ni ili yale ambayo iliandikwa igeuka kuwa ukweli na uhakika wa kiungu amina. Mahubiri haipashi tu kuwa maneno iliyo katika anga au katika bure, lakini inapashwa kupenya ndani ya mioyo yetu kama neno la Mungu, ili tuweze kutambua yale ambayo Mungu aliyofanya ndani yetu na anayotaka kufanya ndani mwetu. Arudi tena mstari wa kumi na tisa: na ukubwa wa kupita wa uwezo wake kwetu tunaoamini. Inanijia kwa roho ya kwamba ya kwamba tunaishi chini ya uwezo wetu. Hapa duniani tuko watu ambao wasio na uwezo lakini nahusu hiyo, lakini wakati napohusu mambo ya kiroho inaonekana kwamba tunaishi chini ya uwezo yetu, tunaishi chini ya uwezo wa kiungu, naye anataka atuweke juu ya mahali pa juu sana, ili atupatie uhakika wa imani na kuweka ndani ya mioyo yetu kukubalishwa ambayo ambayo aliyoweza ku hu... ya kwamba alitarisha yote kwa ajili yetu, na sasa inaomba sasa kwetu tuweze kuipokea. Andika tena mstari wa kumi na tisa, na ukubwa wa kupita wa uwezo wake kwetu, tunaoamini tunaoamini, kwa kadiri ya utendaji wa nguvu wa uwezo wake. Mstari wa ishirini aliyotenda katika Kristo wakati alipomfufua kutoka wafu. Msiwaze ya kwamba kitu kilikuwa chepesi. Kifo na shetani vilikuwa pale, na yote likuwa akipiganisha, lakini hapa kulikuwa mmoja aliyekuwa na mamlaka juu ya kifo, kulikuwa mmoja ambaye aliyekuja katika mwili lakini aliyekuwa Mungu ndani ya Roho alitoa sumu ya kifo. Na hiyo nguvu ya Mungu ambayo iliyoonekana katika wakati wa ukombozi, ndiyo wakati iliyoonekana wakati wa ukombozi, na pia kusulubishwa, kushuka iliyoonekana wakati wa kushuka uko mahali pa chini sana na ufufuko yote iliyoambatanishwa ambatanishwa nayo, nguvu za Mungu zilizoonekana ndani ya Yesu Kristo inapashwa sasa kuonekana ndani ya wale wote ambao walio wake. Ni neema gani? Ni heri gani? Ni kipachi gani cha kiungu? Na kama tunaweza kuelewa leo ya kwamba inahusu sisi, inahusu wewe, inahusu mimi, na kwamba Mungu anayawaza kama vile anavyosema hapa na hapo. Sasa tutaweza kuwazia kuhusu sisi wenyewe na kuweza kukumbuka yale aliyofanyika Golgotha, na tunaweza kuyatambua na kuyaamua na kuyaamini. Ufufuko wako ni wadamani, ufuko wako ni wadamani na sasa onyesha ndani ya maisha yetu yale yaliyofanyika hapo kupitia nguvu za Mungu. Na hapo sasa mtaona hapo, hatutaweza tu kusoma yale ambayo Mungu aliyoambia wengine, lakini tutaelewa ya kwamba anaisema leo kwako na kwangu kwa kwa leo. Paulo haandiki wa, wa, wa, wa, wa Efeso, haandiki wa Galatia au wa Korinto. Leo Roho wa Mungu anachuk, anashika neno. Anashika neno lililoandikwa na kulifanya kuwa hai, analifanya kuwa hai kwa ajili ya kanisa. Na analeta hiyo uvuvio moya ya Roho Mtakatifu kwa ajili ya kutuonyesha. Tazama yaliyofanyika kwa ajili ya wamini na sio tu kwa mwanzo, lakini sasa kwa mwisho. Ndiyo nguvu ambazo Mungu alizoonyesha ndani ya Kristo wakati alipomfufua toka wafu. Namna gani kuzimu na shetani walitenda kwa wakati huo? ndiyo nguvu zote za adui zilikuwa zimepotea, kwa maana Mungu alifunua nguvu zake, alitamka neno la mamlaka kwa sababu ya damu iliyomwangika kwenye msalaba wa Golgota, wa Kalvari Golgota, na Paulo angeliweza kusema kwa sauti kubwa katika Wakorinto wa kwanza sura 15 mstari 55. E mauti kushinda kwako ni wapi? Musalama 15 na 7. Aleluya. Kuna ushindi. Yesu Kristo ndiye nguvu na alama ya, ya kuonekana kwa ajili ya kifo. Na yeye alifufuka, nasi tulifufuka pamoja naye kwa neema, kwa ajili ya uzima mpya. Na sasa nguvu hizo moja za Mungu zilizoonekana ndani yake yeye kama vile mkombozi wetu, hiyo nguvu moja inapaswa kuonekana ndani ya waliokombolewa. Haleluya! Kama leo mbele ya Mungu tunaamini kwa namna moja, na tunasema Bwana, umetuzungumzia na tunaamini ya kwamba utaonyesha hizo nguvu moja zilizoonekana ndani ya Yesu Kristo ndani mwako <coughs> na hapo sasa nayo yataonekana. Kifo na shetani vilishindwa, kuzimu ilishindwa, na ndiyo maana tunaweza kuingia kwa furaha mbele ya uso wa Mungu. Ndani ya mstari wa 22 wa Efeso 1 mstari wa 22, na ameweka vitu vyote chini ya miguu yake, akamweka awe kichwa juu ya vitu vyote kwa kanisa lililo mwili wake, utimilifu wake, anayetimiza vyote katika vyote. Yeye kichwa nasi viungo. Yeye nuru nasi mwanga, yeye Bwana nasi wandugu, iko ndani mwetu nasi ndani mwake. Yeye kichwa alikomboa viungo vyote ambavyo vilivyo sehemu ya mwili. Alishinda ili akamate nafasi yake ya kichwa ndani ya kanisa. Amina. Na kama vile tuliweza kuisema mara nyingi, ndani ya mwili wa bwana kuna viungo vilivyo hai vinavyoshikwa na kuchukuliwa na hiyo uzima mmoja ya neno neno la neno lake roho wa roho wake, nasi tumegeuka kuwa uzao wa kiungo haleluya. Ndiyo, hapa duniani tungali na mwili ambayo inaweza kuchukuliwa hata katika mavumbi, lakini ndani ya maandiko matakatifu inashuhudia ya kwamba kwamba tunachukua hiyo utajiri kubwa ya damani katika vyombo vya udongo, Wakorinto wa pili sura 4, mstari 7. Na si vyombo ambavyo tunapashwa kuchukua bila hata faida fulani au samani fulani, lakini yale iliyo ndani ya vyombo vyombo. Na Mungu anataka atufanye vyombo vya utukufu wake, kama vile mwimba nyimbo anaimba ya kwamba, mwalimu mtakatifu, sisi ni vyombo vyombo, vinavyojaa utukufu wako na nguvu zako. Lakini siku moja chombo kilicho cha damani kinaweza kuzikwa na kuwekwa katika udongo, lakini chombo kinachojaa utukufu wake hatiwezi kuingia ndani ya udongo, na yale yani, ndio ya kiungu. Sasa inakuwa imerudia ndani inayopaswa kurudia kwa Mungu. Mara ngapi tuliweza kuangalia vyombo tukiwaza, ona gisi vyombo hivi ni vinyonge, na ijapokuwa tuliweza kusahau iliyo ya lazima ya kwamba sio sio hali ya chombo sio hali ya chombo ndiyo linakuwa ya lazima, lakini yale yaliyo ndani iwe hali ya chombo lakini yale yaliyo ndani mwake. Sasa ina faida gani kuwa na chombo cha dhahabu au chombo kicho cha muhimu cha mzuri ambacho hakina kitu fulani cha kiungu ndani mwake, ikitu fulani kinachokuwa kama vile kama vile Paulo anasema yale ambayo isiyokuwa kitu kwa wanadamu, Mungu alichagua ili aweze kufanya bure yale iliyokuwa kitu fulani kwa ajili ya watu, ili kusiwe mtu anayeweza kujisifu mbele ya Mungu. Hiyo ni wazo ya Wakorintho wa kwanza sura moja mstari wa ishirini na sita mpaka ishirini na tisa Vyombo vya udongo, vyombo vya udongo, vyombo vyo vya chuma vya damani, lakini vyombo vya udongo hiyo haina faida lakini hiyo lazima na yale hiyo ndani mwake, haleluya! Hiyo ya lazima ni yale ambayo Mungu aliyoweka ndani ya hiyo vyombo vya udongo. Nasi tunashukuru kwa ajili ya hiyo kwa moyo wote, haleluya! Mstari wa ishirini na mbili ya Waefeso moja, akamweka akamuweka awe kichwa cha vitu vyote kwa kanisa, kitu fulani kwa ajili ya kanisa. Anataka akamate nafasi yake kama vile kichwa cha kanisa, na kanisa kama vile navyoandikwa hapa, kanisa ni mwili wake, utimilifu wake anayejaza vitu vyote katika yote. Waefeso moja. Sasa tusome hapa katika Waefeso sura tatu, Waefeso sura tatu, kwanza kwa mstara wa kumi na nne kwa sababu ya maneno haya ninapiga magoti yangu mbele ya Baba katika yeye yote yaliyo mbinguni yanapata mwanzo wake. 16 awape ninyi kwa kadiri ya utajiri wa utakatifu wake kuwapa nguvu za uwezo kwa njia, kwa njia ya Roho yake katika mtu wa ndani. Mstari wa kumi na saba, hata Kristo akaye ndani ya mioyo yenu kwa imani mukiwa na shina na misingi katika mapendo. Mstari wa kumi na nane, ili mupate kufahamu pamoja na watakatifu wote upana wa urefu na urefu upana na urefu na urefu wa juu na urefu wa chini, na kujua mapendo ya, kati, ya Kristo, na kujua mapendo ya Kristo yanayopita ufahamu, mupate kutimizwa kwa utimilifu wote wa Mungu. Ni neno gani la ajabu! Na najua ya kwamba Mungu anataka atuonye sana sana leo, ili tutambue ya kwamba inahusu sisi, ya kwamba mambo hayo yalitengenezwa kwa ajili yetu na sio tu kwa ajili ya wengine, lakini kwa ajili ya yetu. Na kama vile Bwana alivyokuwa kwa mwanzo, anapashwa kuwa hivyo hivyo kwa mwisho na hizo ahadi moja zingali pale kwa ajili yetu leo, kwa ajili ya maombi kwa waamini, ili wawe na nguvu za Roho Mtakatifu, lakini sio tu kwamba waweze kubatizwa tu kwa kwa Roho au kupakaliwa na Roho, lakini waweze kuvikwa na nguvu za juu ili huduma ziweze kuonekana ndani ya mwili wa Yesu Kristo na ziweze kutumika katika hali yote ya huzuni au ya tabu. Kama Bwana anafanya kitu fulani leo katikati yetu, na ni kwa neno lake na Roho wake, na kisha kama inampendeza, ili abariki moja au mwingine, ndugu mwingine ili anyoshe mikono ndani ya imani, kwa maana ni hivyo ndivyo inavyoandikwa. Na Mungu ni mwaminifu kwa neno lake. Leo hataki tutoke hapa kama hatujapokea yale ambayo tumekwisha kuomba. Mungu ni mwaminifu tunaweza kumutumainia na tumainia neno lake. Amina. Wakati anaposoma Injili ya Yohana kwenye sura tatu kwenye mstari wa makumi tatu na ine hapo tunaonyeshwa mara ngapi neno la Mungu ni la damani, na yote ambayo Mungu anayotuma inashuhudia neno la Mungu. Yohana sura tatu Musari wa makumi tatu na ine Yohana tatu Musari wa makumi tatu na ine Kwa sababu yeye aliyetumwa na Mungu anasema maneno ya Mungu, kwa sababu Mungu hatoi Roho kwa kipimo. Yeye aliyetumwa na Mungu hazungumuzaki kwake mwenyewe, au kwa ajili yake mwenyewe Hana baragumu yake mwenyewe anayopiga ndani, hafataki njia yake mwenyewe, hana mpango wake mwenyewe. Anahitaji tu moja ni kuweka watu katika ushirika na Mungu au moja pamoja na Mungu. Na neno ambalo lilotoka katika kiti na liloweza kuambiwa kwetu kupitia mahubiri linapaswa kutuongoza kwenye kiti kupitia maombi yetu ni kusema ya kwamba tunaamini yale ambayo tuliyosikia ndani ya mahubiri na kwamba sasa tunaweza kushika Mungu, kushika Mungu kwa neno lake katika Injili ya Yohana kwenye sura 8 Bwana aliambia neno kwa kila mmoja wetu, kwanza kwa, kwa msura makumi ine na saba, Yohana 8 msura makumi ine na saba. Yeye aliye wa Mungu anasikia maneno ya Mungu. Neno hili linatosha. Yeye aliye wa Mungu anasikia maneno ya Mungu, yeye asiyekuwa wa Mungu anasikia kila aina ya mambo, na hapo sasa atapigwa pigwa na kuchukuliwa huku na huko, mpaka aweze kupoteza msimamo wake lakini yeye anayesikia neno la Mungu atasimama imara, kwa maana ni hivyo ndivyo inavyoandikwa, ili tusimame imara in God, in bote, yale itakayofanyika hivyo. Katika neema ya Mungu tusimame tushim, imara ndani ya Mungu kwa neema yake, tukiamini yale ale, aliyosema yeye aliye wa Mungu anasikia maneno ya Mungu. Yohana, nane, makumi nne na saba. Sisi ni wa Mungu leo. Tumezaliwa na Mungu. Tuna ushirika pamoja na Mungu na sasa tutasikia neno la Mungu. Na leo Bwana anatuambia kupitia neno lake. Ya kwamba hizo nguvu moja ilionekana ndani ya Yesu Kristo mukombozi wetu na hizo nguvu moja zinapashwa kuonekana ndani yetu tuliyokombolewa. Leo anatuambia ya kwamba alishinda kifo, ya kwamba alishinda kuzimu na pia alimaliza shida ya shetani mara moja tu, nasi tuliwekwa juu ya udongo ya ushindi wa Golgota. Hapo Gesemani ilikuwa ngali vita, lakini Golgota vita ikageuka kuwa ushindi wa Mungu kwa ajili ya wote ambao wangepashwa kuzaliwa na Mungu, na ambao wangepashwa kuwa tayari ili waweze kusikia mahubiri ya msalaba. Mahubiri ya msalaba leo ingali tena nguvu ya kiungu kwa wale ambao wanaoliamini mahubiri ya msalaba, siyo akili iko ndani yote muko mateso, muko kifo, muko kusulubishwa, kuzikwa, kufu, ufufuko. Mahubiri ya msalaba ni mahubiri ya ushindi, mahubiri ya ukombozi, mahubiri ya Mungu kwa wanadamu waliopotea, mahubiri ya uokovu, mahubiri ya upatanisho, mahubiri ya nguvu ambayo inayoambiwa kwetu, si sote sisi ambao tulio tayari ili tuweze kuamini Mungu na kusikia yale anayotaka kutuambia yeye. Aliyetumwa na Mungu anasema maneno ya Mungu, Yohana tatu mstari wa kumi na tatu na nne Ndiyo hiyo ilikuwa ni moya ya shahiri na shahiri ya pili, Yohana nane mstari wa kumi na nne na saba Yeye aliyewa Mungu anasikia maneno ya Mungu, haleluya! Oh, kama tungeweza kuwa na amina ndani ya mioyo yetu, si sote ili tuweze kuambia Bwana ndiyo, amina, nami na nimezaliwa na Mungu. Amina, sisikie tena yale ambayo watu wanasema, sisikie tena yale ambayo adui anasema kupitia wanadamu, lakini nasikia yale Mungu na namini yale aliyosema, na hiyo nayo inaingizwa ndani Wakati aliposema hapo msalabani ya kwamba yote imekwisha, Yohana 19:13 na hiyo nayo iliingizwa ndani, ikisema kwamba nilikomboa, nilikuita kwa jina lako, wewe ni wangu, Isaya makumi ine na tatu msura wa kwanza. Sasa nauliza hasa, Mungu alisahau nini? Kuna kitu alicho waacha pembeni? Yote iliingizwa ndani. Tuna injili ya ujao, ukovu ya ujao upatanisho ya ujao. Wa ujao, msamaha wa ujao, haleluya! Nasi tumegeuka wana wa Mungu kwa imani ndani ya Yesu Kristo mwana wa Mungu. Amina. Tunataka tusimame juu ya msimamo huo, kwa maana ndivyo inavyoandikwa na Yohana katika Yohana wa kwanza sura 3 ya kwamba sasa tuko wana wa Mungu yale tuliyo au yale tutakao kuwa haijaonekana, lakini wakati itakapoonekana nasi tutafanana na yeye. Yohana wa kwanza sura tatu, Musa wa pili. Nani katikati yetu anaweza kuelewa hiyo? Ndiyo sisi udongo kubwa, sisi ambao tulio udongo kubwa, siku moja tutafanana na bwana wetu haleluya. Mwili huu ambao uliotuletea shida nyingi ambayo tuliweza kupatia kazi nyingi, mwili huu ambao uliweza kutupatia hata kazi nyingi pia. Wapendwa, tungelitaka ili tuweze kugeuza macho yetu kwenye udongo ambayo tuliweza kutoshwa ndani, lakini kwa sababu yeye aliyekuwa hana u, u, kukufa alikuja ndani ya mwili huu wa kukufa na akafanana na sisi, na sasa tunaweza kunyanyua macho yetu, na tunajua ya kwamba ukombozi wetu wa mili zetu unakaribia. Haleluya! na saha itagonga ambayo yale inayoharibika itavaa kutokuharibika, na yale inayokufa itavaa kutokufa. Haleluya! na tutajakuliwa mpaka kwa Bwana er, na hapo tamuona kama vile alivyo. Haleluya! Hilo ni neno la Mungu na yeye aliwa Mungu anasikia na kuamini neno la Mungu. Mnaweza kuamini ya kwamba tumekombolewa kwa ujao? Munaweza kuamini ya kwamba Mungu atufanyia neema? Munaweza kuamini ya kwamba tumegeuka kuwa wana wa Mungu? Munaweza kuamini ya kwamba ahadi za Mungu ambazo Mungu alizotupatia zitatimilika. Haleluya! toka ya kwanza ya kwanza mpaka ya mwisho. Kama vile Mungu angeliweza kuapa kwa mtu mwengine, lakini aliapa kwake mwenyewe, kwa utakatifu wake mwenyewe, naye hata tubu. Kila neno la Mungu lote ni ndiyo na amina, nasi tunaweza kuliamini kwa moyo wetu wote. Amina. Katika Wakolosai kwenye sura mbili kuna tena shahidi za utukufu Wakolosai sura mbili, kwanza kwa mstari wa tisa hapa. Tunasoma maana katika yeye unakaa utimilifu wote wa uungu kwa mwili. Mstari wa kumi nanyi mumetimilika katika yeye aliye kichwa cha ufalme zote na mamlaka mbele tulisoma kwanza ya kwamba alifanywa kichwa cha kanisa wa Efeso moja musawa ishirini na mbili alishinda nguvu zote yote iliwekwa chini ya miguu yake yeye ndiye ana neno la mwisho hapa tunaambiwa katika Wakolosai sura 2 mstari mustari wa tisa wa kenda, maana katika yeye aunakaa utimilifu wote wa Mungu kwa mwili Nasasa. na sasa na, nasi tunakuwa na utimilifu wote ndani mwetu, hiyo ni kweli. Inaonekana kama bila haiwezekane, lakini ni kweli, haleluya. Nasi tunaamini neno hili ndio, kama sisi ni wa Mungu tunaweza kuamini neno hili pia, tushike mambo haya kwa moyo ambayo tumesoma. Yeye aliye wa Mungu anasikia na anaamini neno la Mungu, amina. Anapingana na majira yote yote ambayo macho yote ya dunia yanaweza kuona. Tumekwisha kuzika ndugu yetu mpendwa, na inawezekana ya kwamba kifo ingali inaonyesha mamlaka yake lakini kwa upande mwingine tunajua ya kwamba yote ina... tunajua ya kwamba wote wanaorudia kunyumbani wako karibu na Bwana na wakati Bwana atakaporudi, wale waliosinzia katika Kristo watafufuka kwanza, na sasa nasi tutabadilishwa ili tuweze kunyakuliwa sote pamoja pamoja nao kwenda kumulaki Bwana ndani ya mawingu kulingana na Watesuniko wa kwanza sura ine mstari wa kumi na sita kila kitu ni nafasi yake. Makaburi hazinisumbue, kifo hakinisumbue, majira hayanisumbue. Ninaamini yale ambayo Mungu aliyosema katika neno lake, na wakati unaofaa, kila neno kila neno la, la Mungu litatimilika. Hiyo ndiyo tunayoamini kwa moyo wetu wote. Mnaona, manabii na wamitume wote walitangulia. Mungu ana mpango mpango ya ujumla, ili kwa ana mpango ya ujumla kwa ajili ya kanisa, na ana njia yake pamoja na kila mtu binafsi, naye tunaamini ya kwamba atafanya ili yote aliyotayarisha yatatimilika. Mniruhusu niweze kusoma tena shahiri ya shahiri 25 ya Wakolosai sura moja, Wakolosai sura moja mstari ishirini na nne Na 25. Basi sasa nafurahi katika mateso yangu kwa ajili yenu, nani, nani natimiza katika mwili wangu yale yaliyokosa kwa mateso ya Kristo kwa ajili ya mwili wake ulio kanisa lake Nimefanywa mtumishi wake sawasawa sawa, na uwakili wa Mungu niliyopewa kwa faida yenu, ili nitimize neno la Mungu mpaka hapa, hili neno takatifu na la damani la Mungu, na sio tu kwa sehemu, lakini nitimize, nitangaze nitangaze kwa ujao, kwa ujao iwe ziki mateso, kudharauliwa, hata matukano ya namna yote, hata yote inaweza kuanguka juu yetu. Hakuna mtu ambaye anayeweza kuhesabiliwa au kukamatiwa vibaya kama vile Bwana wetu alivyokamatiwa na kudharauliwa, na hivyo ndivyo nabii Isaya alivyosema katika sura ishina katika sura makumi tano na tatu ya Isaya, Isaya makumi tano na tatu ya kwamba alikuwa hana sura au urembo ili wamtazame. Haleluya! Hapana, walimfanya yote ambayo hawangeliweza hata kufanyizia mwanadamu mwingine. Yeye mfalme, mfalme wa ufalme, ndiyo juu ya njia hii ya mateso lakini kama tunaangalia Golgotha kwa namna ya nje, ilikuwa ikionekana ya kwamba ilikuwa ni kushindwa kubwa ambayo mbayo haijawahi kufanyika. Lakini katikati ya hiyo udhaifu au kushindwa hiyo ilikuwa ikionekana kwa nje, Mungu alifunua na kuonyesha nguvu zake na ushindi wake. Haleluya! Sisi hatuna hitaji ya nguvu za mwili na damu, lakini tunahitaji nguvu. Sisi hatupigane si na mwili na nyama, lakini tunapigana na nguvu za she, za shetani za giza zinazotaka kuweza kubomola mwili wake, lakini yeye Bwana aliye kichwa anakusanya viungo vyake, nasi tunafika na kufikia hiyo umoja wa kiungu ndani ya roho. Yesu Kristo ni kichwa, nasi tumeungwa, tumeungana kama vile viungo chini ya kichwa hicho. Muni ruhusu niweze kusoma tena katika Yohana 17 mstari wa 14 neno linalojulikana sana, Yohana 17 mstari wa 14 Nimewapa neno lako, na dunia iliwachukia, kwa sababu wao si watu wa dunia kama mimi nisivyo wa dunia. Inayonihusu sana sana ni wazo inayosema kwamba niliwapa neno lako. Yule ambaye aliyetumwa na Mungu anasema maneno ya Mungu Yohana tatu mstari wa makumi tatu na ine. Na yeye aliye wa Mungu anasikia maneno ya Mungu Yohana nane makumi ine na tisa. Niliwapa neno lako Yohana kumi na saba mstari wa kumi na ine. Nasi nashukuru Mungu kwa ajili ya ujumbe wa wakati wa mwisho. Haikukuwa matafsiri, haikukuwa mawazo, ilikuwa ni Bwana anasema neno la Mungu lisilobadilishwa safi na takatifu, ambalo tuliyoweza kusikia. Mungu alituma mtumishi wake na nabii alitamka neno la Mungu, na sasa kuna watu hapa duniani ambao wanaosikia neno hilo la Mungu. Amina. Na wakati wanapokuwa wamelipokea, hawalichangi tena na matafsiri zozote. Hapana, tulielewa matafsiri hizo zinaweza kuleta nini? Zinaleta mvurugo, zinaleta kifo cha kiroho, na kugawanyika au magawa, matengano. Lakini neno la Mungu linatuunga, linakusanyisha, na linaturusha kwa Mungu na linatuweka chini tukiungana chini ya kichwa kimoja kama wote, ungeweza kufunga vinywa na kama ungeweza kusikia na kusoma neno la Mungu, kama vile tuliweza kuziachiwa katika mahubiri ya ndugu Branamu, ikilinganishwa tu na maandiko matakatifu, hakungeliweza hata kuwa mvurugo hata moja leo. kungekuwa mwongozo moja na ingekuwa mwongozo, uongozi wa kiungu kulingana na neno lake takatifu, na ladabani na ingine yote nayo baki hakingekuwa na nafasi ya kusimama mbele yeki. Sikitu cha ajabu, yule ambaye Mungu anatuma tulisoma katika Yohana ya kwamba mutu aliyetumwa na Mungu Yohana moja musara wa sita Alikuwa na neno la saa, neno la ahadi ya kiungu. Nasi hatuna haya ya kusema ya kwamba kama vile Yohana Mbatizaji alivyotumwa kama mtangulizi wa kuja kwa kwanza kwa Kristo, na hivyo hivyo ndugu Branamu naye alitumwa akiwa na neno la Mungu kama vile utangulizi au mtangulizi wa kuja kwa pili kwake. Na hiyo nanikumbusha mazungumzo ya mwisho katika, shirik, katika kusanyiko moja ya ulimwengu mzima. Hapo niweza kukamata picha ya nguzo ya moto na ya nguzo ya wingu, na hapo kulikuwa hiyo, hiyo ya hiyo science magazine, na hapo niweza kusimama juu ya madhabahu na nikaweza kusema kwa upole lakini kwa nikisema kwamba nilikuwa ni wakati yangu ya mwisho na nikasema wazi wazi yale ambayo Mungu aliyokuwa amefanya katika kizazi chetu, wasikie au wasiposikia, sitakuwa na kitu cha kusema au kujibu kama hawezi kuipokea. Lakini tuseme kwa machache ya kwamba yule ambaye Mungu anas anatuma anatuma, kwanza nani? Kwanza neno linaambiwa kwa wale ambao anaweza kuwatuma na hiyo ndiyo mwito, hiyo ndiyo kazi, hiyo ndiyo kutumwa kwa kiungu, hiyo kutumwa kwa kiungu. Na pamoja na kutumwa kwa kiungu kunakuja neno la Mungu safi, lililo wazi na takatifu, na kisha sasa kunakuja Roho wa Mungu juu ya wale wote waliozaliwa na Mungu na Roho wa Mungu. Haleluya, wanakuwa na ushirika pamoja na Mungu na pamoja na neno la Mungu, na ingine yote itatupwa kama vile nyoya manyoya kidogo nayotupwa na upepo. Pale kutakuwa ushirika moja, lakini siseme hivyo ili niweze kujipatia faida fulani. Lakini kila wakati kitu fulani kinachotoka katika neno la Mungu, hiyo nageuka kuwa kubwa kwa ajili yangu, na hapo sasa naliwazia kanadi ya moyo wangu, nageuka kuwa ya damani kwa ajili yangu, na nashukuru Mungu kwa ajili ya hiyo kila wakati kitu fulani kisipotoka katika neno la Mungu, wakati kitu fulani kichotoka, kwa kisichotoka kwa Mungu kinacholetwa, hakuna kitu kinachofanyika ndani mwangu. Hapo mlango nafungana, hakuna uhusiano. Oh yale, yani tunayohitaji ni ushirika umoja, pamoja na Mungu iliyo wazi kupitia roho wake, kupitia neno lake. Hilo ndio ushirika ya kiungu au umoja wa kiungu. Nasema tena ngine kimo kitu moja, mutu asiye wa Mungu atasikia yote ambayo atasikia, wale wote ambao Mungu hazungumuzie, na hiyo ndiyo upande mmoja. Na yule aliyetumwa na Mungu anasema maneno ya Mungu, na yule aliye wa Mungu anasikia maneno ya Mungu. Haleluya, amina, ndiyo. Na hivyo ndivyo inaandikwa katika Biblia hata milele na milele. Lakini yule asiyesikia neno la Mungu, asiyesikia neno la Mungu atasikia hizi maadisi zote zilizoweza kutengenezwa na neno la Mungu. Lakini kuna andiko lingine moja ambayo nitaka kusoma na ni mstari wa 26, kwa maana hiyo nayo ni sehemu ya hiyo, na hasa nisomea yote pamoja, Yohana kumi na saba mstari wa 14 na mstari wa 26. Yohana 17 mstari wa 14. Nimewapa neno lako na dunia iliwachukia kwa sababu wao si wa dunia. Mstari wa 26. Nami niliwajulisha jina lako na nitaliwajulisha na nitalijulisha hata mapendo ambayo ulionipenda mimi yawe ndani yao nami ndani yao. Hayo mawili niliwajulisha neno lako, niliwapa neno lako, niliwajulisha jina lako kwa wale ulionipa kutoka hapa duniani walikuwa wako wa, ni wako pia watakasa katika kweli, neno lako ni kweli, mstari kumi na saba. Uu na gisi ni ajabu, u na gisi ya utukufu, na maneno tunayakosa ya kutamka ya neema ambayo Mungu aliyotupatia, na sasa katikati ya mvurugo yote ulitulinda ndani ya neno kwa neema yake. Acha baraka ya Mungu mweza yote iweze kuwa juu yetu sisi sote, tuipokee leo ndani ya imani, tupokee ya tukubali ya kwamba Mungu anataka leo, ili aweze kuonyesha tena ndani mwetu hiyo nguvu moja iliyoonekana ndani ya Yesu Kristo, wakati alifufu, alipofufuka toka wafu. Haleluya! Usijikaze, lakini ujiache kwa Mungu. Na kama kutokuamini inawafanya kikwazo wewe, sema Bwana, ninaamini sasa, nisaidie kuja, usaidie kutokuamini kwangu. Sema hivyo, sema hivyo na utaona ya kwamba kutokuamini itapotea na imani itasimama, itasimama mpaka kwa Yesu Kristo, ambaye aliyeamsha imani ndani yetu na ambaye atakayeongoza mpaka ukamilifu. Leo tunasikia neno la Mungu, kwa maana sisi ni wa Mungu. Haleluya! Na kwa sababu tunaliamini, Mungu atalitimiza ndani mwetu na atalishuhudia kwa maana ni hivyo alivyosema kupitia nabii Isaya, Isaya makumi tano na tano kumi na moja, neno langu halitarudi bure, lakini litatimiza yale ambayo nililolituma. Unaweza kuamini ya kwamba atalitimiza, atalishuhudia ndani mwako, kwa ajili yako na kupitia wewe. Haleluya! Na hapo sasa, tusome sote pamoja. Amina, amina, haleluya!