Shangwe na shukrani kwa Bwana, kwa maana kwa sababu ya utukufu wa jina lake tunaweza kufungua vinywa vyetu na mioyo yetu kwa ajili ya kuimba sifa zake na kumwabudu. Na mbele hivyo, ni flani, ya kufanya hivyo, ningetaka niweze kusoma shairi fulani ndani ya nabii Isaya kwenye sura 48 na kwanza kwa mstari wa 12. Isaya makumi ine na nane musara kumi na mbili Ee Yakobo, na wewe Israeli, ambaye nikuita kuita, Mimi ndiye Mimi ni wa kwanza na mimi ni wa mwisho. Musara kumi na tatu Ndiyo mkono wangu umeweka msingi wa dunia, Na mkono wangu wa kuume umetandika mbingu. Wakati napo zita zinasimama pamoja Ninyi wote mushikusanye na musikie, ni nani katikati yao aliyetangaza maneno haya? Yeye Bwana anampenda atatimiza mapenzi yake juu ya Babiloni, na mukono wake utakuwa juu ya Ukaldea. Kumi na tano Mimi hata mimi nimesema ndiyo nimemwita, nimemuleta na kustawisha njia yake. Munikaribie, sikieni maneno haya. Tangu mwanzo sikusema kwa siri, toka wakati ilipokuwa mimi nipo. Na sasa Bwana Mungu amenituma na Roho yake. Bwana mkombozi wako mtakatifu wa Israeli anasema hivi: mimi ni Bwana Mungu wako ambaye ninakufundisha upate faida, ambaye ninakuongoza katika njia ambayo imekupasa kuifuata. 18. Laiti ungalisikiliza maagizo yangu, ndipo salama yako ingalikuwa kama mto na haki yako kama mawimbi ya bahari. kumi na tisa. Na wazao wako wangalikuwa kama mchanga na wale waliotoka katika tumbo lako kama chembe zake, na jina lake lisinga likatika wala kuharibika toka mbele yangu. Mpaka hapa, ili neno takatifu na ladambani la Mungu. Naamini ya kwamba katika saa hii hatusome tu neno ambalo liloambiwa kwa Yakobo au kwa Israeli, lakini tunasoma neno na tunataka, ili tushike yale ambayo Mungu aliyotaka kusema kwa taifa lake na pia yale ambayo anayotaka kutuambia katika saa hii. Atuambie yale anayotaka kutuambia. Tunashukuru kwa maana alizungumza na kwamba anazungumza tena, kwa maana tunaishi katika wakati ya mwisho na wakati ya hatari. Hakuzungumza kwa siri, lakini neno lake pia lilisambazwa ndani ya siku zetu ndani ya maishi zote, na tunajua ya kwamba atatimiza katika namna ya kimaajabu yote aliyoamua. Acha katika saa hii ya jioni atuongoze pia kupitia nguvu ya Roho wake Mtakatifu, mwema atubariki katika wingi wa neema yake. Tunasimama sasa kwa ajili ya kumomba kwa ajili ya baraka yake. Baba ya mbinguni, tunakushukuru kutoka kilindi cha mioyo yetu kwa maana tunaweza kusanyika na kwa maana pia tunaweza kusikiliza yale unayotaka kutuambia. Siku zote ulikuwa na kitu fulani cha kuambia taifa lako, nasi tunafurahi kwa maana tunajua ya kwamba katika siku zetu pia haukunyamaza na hunyamaze, lakini unatuzungumzia kupitia neno lako la uwezo, kwa maana neno lako ni kweli, nalo linadumu dumu milele na milele, na yale uliyosema katika wakati wa zamani yanadumu, nasi tunaona utimilifu wa neno lako na ahadi zako. Tunakushukuru kwa maana ulitimiza mambo ya zamani na pia ulifunua na kujulisha mambo mapya. Tunafurahi Bwana, kwa maana tuna sehemu katika yote unayofanya, tuna sehemu katika kitendo chako na makazi zako za uwezo. Sisi ni taifa lako, kundi la mkono wako, na tunakuomba jioni hii tena, toa ndani mwetu yote isiyoweza kusimama mbele yako, o Mungu, ndani ya moyo wangu, toa yote ndani ya maisha yangu ndo, toa yote ndani ya mawazo yangu yote, Bwana, yote sio na nafasi katika ufalme wako, uiache mbali na sisi, sisi sote, na utupatie mioyo iliyo wazi, tupatie masikio yaliyo wazi, tupatie macho yaliyo wazi pia, ili tuweze kuona Bwana, yale unayotaka kutuambia. Tubariki, bariki mtumishi wako mjumbe wako ndugu yetu Bwana, bariki pia taifa lako lote Bwana, mahali pote na katika eneo zote, wale ambao waliodharauliwa wale ambao walio mbali Bwana, wale akose ambao walio mbali na baraka yako Bwana, usiwaache lakini uwabariki na uwaweke nguvu. Tufariji pia na utusaidie Bwana, katika saa hii tunakuomba pia uweze kuwa pamoja na sisi katika siku zinazokuja tunaabudu na tunasifu rehema yako katika jina la Yesu, amina. Tunakaa. Bwana asifiwe na shukuriwe. Tuko tena hapa katika chumba hiki, sio kama vile kawaida, na itakuwa ni vema kuwa hapa. Tunashukuru Mungu kwa ajili ya yote, kwa ajili ya yote, na pia kwa ajili ya hii chumba kilicho kinyenyekevu ambacho tuliweza kuwa nacho siku ya kwanza ya juma. Nilikuwa kuwa Zurich na ilifanya kose mwaka mzima, ili chumba huko iweze kutengenezwa upya, na imegeuka kuwa chumba kizuri cha karamu, na unaweza kujisikia vizuri pale, lakini sio tu hiyo, lakini watu waliokuja walifurahi kwa maana kulikuwa tena makusanyiko ya kiungu na kwa maana wanaweza tena kusikia neno la Mungu. Chumba kilicho kizuri hakina faida kama Mungu hawezi kutuzungumzia na kama nasi hatuwezi pia kumzungumzia. Na kama hatuwezi kuwa na uaminifu ya ujao katika hali yote ya maisha yetu, tunaamini ya kwamba ataongoza mambo yote kwa namna ya kimaajabu. Siku ya sita tuliweza kuwa na ndoa nzuri karibu na eneo ya Bern, ni kusema nyuma ya Bern, karibu na bahari. tun na nijiuliza kitendo chetu kinaweza kuwa au matokeo yetu inaweza kuwa namna gani, wa ndugu, na mimi kama tungeliweza kuwekwa katika hali kama hiyo, hali ambayo mchungaji wa kanisa hiyo aliwekwa ndani. Ilikuwa ni kanisa kubwa la Kimethodisti pamoja na wachungaji na yote iliyo ndani, na hao vijana ambao walipasha kufanya ndoa waliweza kuomba ili ndugu Franki ndiye aweze kubariki ndoa yao, na mchungaji alikuwa pale. Kulikuwa karibu watu mia mbili ambao waliokuwa pale. Nikajiuliza sasa, sasa nitafanya namna gani, namna gani, kama haya yanaweza kunifikia? Lakini Mungu anajua akifanya siku zote, neema yake na kose ndiyo maana anatuongoza katika njia iliyo ya kilindi sana, ili tuweze kuelewa kila mtu katika hali yake, na tusiweze kuangalia watu kutoka juu, lakini tuweze kuangalia chini, ili tuweze kusaidia wengine. Na mtu huyo huyo mchungaji aliweza kunisalimu, kunisalimu kwa mkono kwa namna ya kimaajabu, na mbele nikwende au mbele nirudi, akisema ya kwamba Mungu abariki hawa walioungana hu, kupitia huduma yako so get... na neno hili liweza kugusa watu hao, na huyo kijana aliyekuwa amefanya ndoa alikuwa amekuja mara mbili katika makusanyiko yetu huko Yerusalema na neno liweza kumgusa na neno kamushika sana. Alikuwa amekwisha kutoka katika kanisa hilo la Kimetodist, lakini aliomba ili aliomba mchungaji wake wa, hui, wa hiyo kanisa aliomba mchungaji wa kanisa hiyo ili ndoa yake iweze kufanyika huko man... na, na waweze kuona, na hiyo mchungaji akasema ndiyo, sasa sisi tungeweza kutenda namna gani? kama sisi tungeweza kufanya namna gani? Niweza kutoa ndani funzo ya kujua kwamba tunapasha kufanya siku zote neema na upendo katika hali yote ya maisha yetu, na Mungu aweze kutupatia hiyo kwa wingi, kwa maana ni hivyo ndivyo tunaweza ku kuwe, kukamata wengine, na ni hivyo ndivyo tunaweza kugeuka kuwa baraka kwa ajili yao, kama tunaweza kusimama katikati yao na kama tunaweza kujifanya kama vile wadogo kuliko wao na tuweze kuacha upendo wa Mungu uweze kushinda yote, na hapo ndipo Mungu anaweza kutupatia siku zote baraka yake. Manajua ya kwamba ndugu Branamu aliulizwa kuhusu siri ya nguvu, na kajibu ya kwamba swali siyo ya nguvu. Kwa maana nguvu inafanyika kupitia upendo, kupitia upendo, kupitia upendo wa Mungu. Hiyo mapenzi ya mtu kuwa na haki yake itakuwa na mwisho wake siku moja. Lakini upendo wa Mungu inapasha kudumu. Na yule aliye na upendo wa Mungu naye anakuwa na upendo wa Mungu pia. Anabaki na upendo wa Mungu siku zote. Na iko hivyo hivyo kupitia neno la Mungu. Neno la Mungu linadumu milele. Na yule aliyepokea neno la Mungu anadumu na hilo neno la milele pia. Na hawezi kutengana na hiyo. Na kama vile manabii wote wa Agano la Kale waliitwa kwamba ni miungu, kwa maana neno la Mungu likuwa limeambiwa kwao, na kwamba walikuwa wamepokea ndani mwao hiyo uzima ya kiungu, waliwekwa katika msimamo ya kiungu hapa duniani. Na Bwana wetu alisema, ninasema ya kwamba wale ambao neno liwaambia kwao, wao ni miungu, kulingana na Yohana 10 mstari 35 wakafanya kuwa wa kiungu kupitia Mungu kupitia neno la kiungu, na wakachukuliwa waka katika hali ya kiungu. Na hapo sasa, kama neno la Mungu linadumu milele, na hapo sasa, wale wote waliolipokea kweli kweli wanadumu pamoja na neno la milele, kwa maana neno liliwekwa ndani ya nafsi yetu kama vile mbegu ya kiungu, na kila mbegu inazaa kulingana na aina yake, kulingana na Mwanzo. Moja, mbegu ya Mungu inapaswa kuzaa mbegu ya kiungu, na haiwezi kuwa tofauti, haiwezi kuwa tofauti na hiyo. Na ndiyo maana wengi wanashindwa kuelewa neno la Zaburi makumi nne na tano inayorudilia tena katika Waebrania sura moja, na ndio maana O Mungu, Mungu wako amekupakaa mafuta ya furaha Zaburi makumi nne na tano msora nane na Waebrania a moja msora wa tisa, na neno lake ndiyo litoka ndani mwake. Na ndiyo maana Yesu Kristo aliyeone aliyekuwa Mungu ndi aliyeonekana ndani ya mwili, na ni hiyo vivyo hivyo sisi wavulana wa Mungu na wasichana wa Mungu nipasha kuwa hivyo hivyo as. Na wapendwa, mpango wa Mungu bila mashaka ni kubwa na ya utukufu sana okay. Naomba sasa tuweze kuielewa. Mungu alipanga okay. kitu fulani ki cha kimaajabu mbele hata dunia iweze kuanza, naye anatimiza hiyo. Kama tunaweza kuangalia siku moja nyuma, sijui kama itawezekana, tunaweza hatuwezi kuangalia hapa chini, hatuwezi kuangalia chini na pia kwa upande mwingine, lakini sijui kama kwa upande mwingine tunaweza kuona hapa chini, lakini siku mo, lakini kitu moja ni cha kweli, katika milele yote tutakuwa na Mungu wetu. Sisi kama vile wavulana wasichana wa Mungu, kwa maana Yesu Kristo yeye kama vile mwana wa Mungu alijio, alionekana hapa ndani ya mwili, na sisi tumezaliwa upya kupitia hiyo neno moja na roho moja kwa ajili ya tumaini iliyo hai. Hiyo sio mafundisho, hiyo ni uhakika, hiyo ni mazoezi, hiyo ni kitu cha kuishi, hiyo imegeuka kuwa sehemu ya maisha yetu. Hiyo ndiyo tofauti kubwa. Kama ni mafundisho, unaweza kuleta mabishano juu yake, lakini kama ni mazoezi, na hapo sasa utashukuru Mungu, na tunaendelea njia yetu Haleluya. Ndiyo, hiyo ndiyo tofauti kubwa. Mtu anayeleta mabishano juu ya hiyo hata weza kufanya mazoezi yake. Yule anayefanya mazoezi yake, hakuna mtu anaweza kumpinga juu ya hiyo. Na hayo mambo iko nyepesi kama hiyo. Mara nyingi tunaifanya kuwa kama vile yasiyoeleweka, lakini mimi ni mtu ambaye sina hitaji ya kuweza ku... l... l... kupokea maua mengi kama vile ndugu Branamu. Ni vema maua kidogo hapa kuliko taji kubwa wakati usipokuwa usipo tena hapa Maka. makaburi za manabii huweza kutengenezwa na wale ambao waliweza kuwazika, lakini uweza kufurahi huko siku ya kwanza ya juma huko ziliche nina, nina, nina, sijawahi kuona ndani ya maisha yangu watu wengi mbele ya makusanyiko wa kiungu kama hao waliokuja. Nilikuwa pale kwa wakati iliyo ya mbele, toka kilindi cha moyo wangu. Moja mwengine alikuwa ikisema ndugu Franke, niko hapa nafurahi, kwa maana uliweza kurudi katika afya njema. Ilikuwa ni kitu fulani ndiyo, ilikuwa ni maneno fulani, na hiyo uweza kuniwe kunikufanyizia vizuri kama vile kuna mtu aliyeweka mafuta kwenye nafsi yangu, na mnajua ni kitu gani kinamaanisha nini kuwa kwa nafasi ya kwanza na kuweza kuwa na mambo yote kuelekea wewe, na adui hana mashambulizi mengine katika ulimwengu mzima. Na sisi tunaishi katika saha ya maombi, unaweza kuishi katika ma wakati huu, unaweza kuguswa kwenye buto na hapo hapo mashambulizi yote za shetani za kushambulia, lakini naweza kuwazia. katika wakati fulani na waza ya kwamba kwa wakati fulani chumba ilikuwa imejaa, na naamini ya kwamba ilikuwa wamejaa mpaka kwa nafasi ya kwanza. Niliweza kufurahi sana na Mungu alibariki. Ninakubalishwa ya kwamba siku moja hiyo mashambulizi pia zitakoma, nawaamini wataweza kutambua ya kwamba haina faida kuweza kujifanyizia maisha magumu na kuweza kupingana wao kwa wao, lakini wote pamoja na wamoja na wengine tutaweza kufuata na kutumikia Bwana katika uaminifu wote na kufanya yale ambayo tunayoweza. Tumesikia neno lake na linatuonya kila wakati, lina kitu fulani cha kutuambia siku zote, na tunaposoma neno hili Sikuweza kujizuiza kusuwazia kuhusu Zaburi makumi ine na tano ikilingana na kuona gisi Bwana ataongoza kwa namna ya kimajabu na kwa namna ya kuushindi kazi yake, na pia wazi inayosema kwamba mukujikusanye nyote na msikie. Tunataka tusikie, tunataka tukusanike na, tugus, na tusikie. Tunajua kwamba Mungu alitangaza mbele naye anatimiza mapenzi yake ndani ya kanisa lake na pia kuhusu Babiloni na kuhusu um, Israeli na mataifa yote pia, na hakuta baki kitu fulani ambacho hakitaweza kutimilika. Amina, na inasemeka hapa katika Isaya makumi ine na nane mstari wa kumi na an. sita, munikaribie sikie maneno haya, tangu za tangu mwanzo sikusema kwa siri, toka wakati ilipokuwa mimi nipo, na sasa Bwana Mungu amenituma na Roho yake. Ndiyo inapaswa kuwa hivyo. Yeyote aliyetumwa na Mungu akiwa na neno anapaswa kuwa pale na roho amsindikize, na roho aweze kuwa juu yake, kama vile inavyosemeka kuhusu Bwana wetu katika Isaya makumi sita na moja na Luka sura ine: roho wa bwana ni juu yangu. Na ndiyo maana aliweza kutangaza injili kwa wamaskini na ufungulivu kwa wale walikuwa wakifungwa na uhuru kwa wale waliokuwa katika gereza, kulingana na Isaya makumi sita na moja mstari wa kwanza. Isaya makumi nne na nane mstari wa kumi na saba Bwana mkombozi wako mtakatifu wa Israeli anasema hivi: mimi ni Bwana Mungu wako, ambaye ninakufundisha upate faida, ambaye ninakuongoza katika njia ambayo imekupasa kuifuata. Na acha iweze kuwa hivyo, na waza ya kwamba unaweza kwenda mbali na maneno mengine kama hayale yanayoandikwa hapa, ikitimilika ndani ya maisha yetu. Acha Bwana aweze kuwa pamoja na sisi, atufunze, atufundishe na atuonyeshe njia, atuonyeshe yale ambayo iliyo na faida kwa ukovu wetu, na atuongoze katika njia ambayo tunapaswa kufuata. Na tusiweze kutafuta au kuchagua geboren, na tusiweze kuamua nishaka isema mara nyingi kaine. Hakuna mtu katikati yetu wakati, hakuna mtu katikati yetu aliweza kuchagua wakati gani aliweza kuzaliwa au ni mahali gani ampaswa kuzaliwa, lakini tunaweza kuwekwa katika ulimwengu hii, nasi tunaweza kuwekwa katika dunia hii na tutaweza kutoka katika dunia hii siku moja na iliyo ya lazima ni kwamba Mungu aweze kufikia yale inayompendeza katika maisha yetu. Katika Zaburi 45 inasemeka kwanza, kwa mstari wa tatu, mstari wa pili wewe ni mzuri sana kuliko wana wa watu, neema imemwangwa mid midomoni mwako, kwa hivi Mungu amekubariki hata milele. Ujifungie upanga wako pajini, pajani, E wewe mwenye uwezo, utukufu wako na enzi yako, katika enzi yako panda na kuchukuliwa na kuchukiliwa na baraka kwa sababu ya kweli na upole wa haki, na mkono wako ni wa kuume utafundisha maneno ya kuogopesha. Mishale yako ni mikali, watu wanaanguka chini yako, wao ni moyoni mwa adui za mfalme. Kiti chako ni ufalme e Mungu, na cha milele na milele fimbo na ya ufalme wako ni fimbo ya haki. Umependa haki na kuchukia uovu, kwa hivi Mungu, Mungu wako amekupaka na mafuta ya furaha kupita wenzako U... mavazi yako yote yananuka na manemane na uudi wa na mdala, na mdalasani toka majumba ya pembe, vinubi vimekufurahisha. Binti za wafalme ni kati ya wanawake wako wenye heshima, kwa mkono wako wa kuume Anasimama malikia awe zahabu, amevaa zahabu ya Ofiri. Wakati unaposoma Agano la Kale, Agano Jipya, unaweza kusoma hiyo shahidi moja katika Waibrania sura moja, ndiyo ni yawezekana, ni hizo shairi moja musari wa nane, Waibrania moja wa Waibrania moja musari wa, wa nane: kiti chako cha ufalme Mungu ni cha milele na milele, na fimbo ya ufalme wako ni fimbo ya haki. Bwana alisema nini? Ya kwamba fimbo ya ufalme wako haitaenda mbali na wewe, na utawala utakuwa juu yako, na wewe utakuwa mshauri mkubwa, baba wa milele, mfalme wa salama. Na wakati unapokusajisha hizo makazi zote au matamshi hayo yote ya watu wa Mungu, kwa namna yote hiyo inaunda In ujumla ya kimajabu ambayo mtu kwa namna ya kimajabu hawezi kutenganisha na kuweza kuwazia, lakini tunaweza kusema kwamba ijapokuwa kushindwa na udhaifu ya kimtu ulitangaza mbele wokovu wako wa milele kutoka vinywa vya watumishi wako na manabii wakiwa chini ya uvuvio wa roho wako, amina. Na uliweza tena baadaye kuwa na watu ambao walioweza ku kamata maneno hayo yote na kuyapanga. Amina, ni heri gani ambayo Mungu aliyotupatia akitupa upendo ya kweli na ya haki kupitia neno lake kwa ajili ya neno lake, neno la kweli, na wakati napoandikwa katika kati Watesalonika wa pili sura mbili kwa maana hawakuamini kweli, Mungu aliwatumia roho ya upotevu kwenye msara wa kumi. Na hapo sasa, hiyo yanafanyika kwa namna hiyo. Neno la Mungu haliwezi kugawanyika na linapashwa kuwa hivyo, nasi tunapashwa kuliamini. Sasa heri mtu ambaye ndani ya moyo wake kuna am, kuna upendo upendo kama hiyo ya kweli, kupenda kweli kama vile Mungu ye mwenyewe anaweza kuiweka ndani mwetu. Heri mtu ambaye anayehesabia neno la Mungu lote kama vile kweli, hata pia lile linaloandikwa hapa. Ndiyo maana o Mungu, Mungu wako amekupaka. Heri mtu ambaye hayo yanafunuliwa kwake na Roho mtu asiye babaika asiye tafsiri asiye kwa, lakini anayeweza kupanga kama vile Mungu alivyoipanga. Maana watu wote wa Mungu, wa manabii au wa mitume, hawakukuwa watu wa hatari, hawakuwa watu wa, wa, wa, wa, wa filosofi, lakini walikuwa ni watu ambao walikuwa pale wakiona chini, wakiwa chini ya mpango wa Mungu ya milele, na walikuwa pale wakiongozwa tu na Roho Mtakatifu. Naamini ya kwamba Mungu hakubadilika, na nataka niweze kwenda mbali kadogo. Naamini ya kwamba hiyo Roho moja ya Mungu iliyokuwa juu ya manabii wote na iliyokuwa juu ya wamitume wote na hiyo Roho moja wa Mungu alivuvia ndugu Branham na huyo Roho moja wa Mungu una anakuwa juu yetu ili tuweze kuona hilo neno moja ambalo waliloona na tuweze kuelewa kama vile walivyoelewa, na tuweze kupanga kama vile walivyopanga, na ili mambo yote iweze kuwa kweli na ya haki kwa namna yote, mambo yote kuwa nzuri kumbele ya Mungu. Lakini hiyo lazima tuweze kuliacha, na tuache neno hilo katika utaratibu wa kiungu, na tuweze kushaacha sisi wenyewe, tuingizwe katika hiyo utaratibu wa kiungu. tunaweza sasa ku una tena ingine andiko nyingi za Biblia Sonde, lakini hatuko hapa jioni hii kwa sababu ya hiyo. Lakini tunataka tuweze kuomba Mungu, tuweze kweli kuomba Mungu ili atufanzie neema, atufanzie neema ili tuweze kushiacha, tupangwe. Ndiyo. ili ili tuweze kupatia tuweze kupanga kila andiko la Biblia kwa namna ya kimaajabu moja na nyingine, na tuweze kuacha Mungu, turuhusu Mungu aweze kujisikia vizuri, tusiweze kukasirika, lakini aweze kuja na aokoe na afundishe kama vile inavyoandikwa ya kwamba ni mimi ndiye na kufundisha njia ambayo imekufuata imekupasa, ime kufuata, kufuata, ime uku, ime kufuata, kwenye mstari wa kumi na saba ya Isaya 10:4 na 8. Nani anayejua njia? Nani anayejua kitu fulani? lazima yote tunangoja kwa Mungu kitu, kitu gani tunachojua? Tunajua nini mbele ya Mungu? Hayo yote haina faida. Yawezekana yeah, tunafunzwa na Mungu, kama vile andiko linasema katika Isaya 14:6 mstari wa 14:5, ya kwamba wote watafundishwa na Mungu, nasi tunaamini ya kwamba wana wote wa Mungu wanafundishwa na Mungu, lakini si kwa akili, lakini kwa namna ya kiroho, ni kusema kupitia neno. Na kama kuna mtu anawaza ya kwamba inaomba kusoma andiko nyingi lakini mi nakuwaka na, na shida nyingi ya kuweza kusoma maandiko mingi, lakini yale inayoandikwa hatuna hitaji ya kuweza kuamini kuliko hayo, kwa maana Bwana alisema yeye mwenyewe katika Injili ya Yohana kwenye sura saba ya kwamba Bwana ndiyo Bwana ndani ya Zaburi ndani ya Zaburi zake ikilinganishwa na Isaya bakumi ine, bakumi tano na tatu, bakumi tano na tatu mahali anaposemeka kuhusu unyenyekevu wake katika hali yake ya mtumishi, kama mtu asiyekuwa na sura na urembo, alikuwa hana sura ya kupendeza, mtu ambaye walikuwa wakigeuza sura kwake, ambaye alikuwa hapendi hata kuona katika Zaburi makumi ine na tano musari wa tatu ya kwamba wewe, wewe ni mzuri sana kuliko wana wa watu wote. Huyo mmoja aliyekuwa amezarauliwa, aliyekuwa hana sura, yeye aliyekuwa amezarauliwa amezara, aliyekuwa haiko kitu kwa mmoja, yeye ndiye aliyokataliwa na huyo, ndio huyo ndiye anaye nayesabiliwa na, sabili, sabili, na wengine kama vile wa, wa mzuri na yeye ni mwema ni wa mzuri sana kuliko watu wana wa watu wote na ni hivyo sana. Tunashukuru Bwana mwetu kwa maana tuko sehemu ya wale ambao wanao umizwa kwa ajili ya yale yote ambayo Bwana aliyochukua juu yetu, alijiacha kupigwa kwa ajili yetu, na yote yote, kwa ajili yako na kwa ajili yangu. Ni yeye ndiye, ni yeye ambaye mbele ya uso wake dunia itakimbia na mbingu itakimbia, na uso wake ilikuwa imeharibika kwa kiwango hakuna mtu mutu aliyekuwa akitaka kumwona. Sasa itakuwa namna gani, siku ambayo watu wote watakapoona hiyo sura yake na kutambua ya kwamba mm -hmm. ni yeye ambaye tuliweza kukokota ndevu zake, ni yeye ndiye tuliweza kutemea mate, ni yeye ndiye tuliweza kupiga, ni yeye ndiye tuliweza kutukana, na ni yeye ambaye tulikuwa tumeambia kwamba ni tuambie nani ambaye amekupiga sasa itakuwa hali ya wale wote waliomsulubisha itakuwa namna gani, wakati hukumu itakapofanyika, na, na wakati atakapokuwa amekaa juu ya kiti chake cha hukumu kama vile mwamuzi na mambo yote itakayonyenyekea mbele yake, yeye ye ni Bwana. Acha Mungu atupatie neema ya kuweza kumpanda kama ya kuweza kumpenda kama vile alivyotupenda. Inasema kwa mstari wa ine katika Zaburi makumi ine na tano, ujifungie Majani mwako. E wewe mwenye uwezo utukufu wako na, e, na enzi yako. Ututakase katika kweli yako. Neno lako ni kweli, Yohana kumi na saba mstari wa kumi na saba. Kupitia ufunuo wako. Neno lako ni kweli. Neno lako ni ufunuo. Na wewe peke yako ndiwe ambayo nizawa kutufundia kupitia Roho. Mstari wa tano, Zaburi makumi ine na tano, Mstari wa ine: Ujifungie pajani ujifunie ufungie upanga wako pajani, e, wewe mwenye uwezo utukufu wako na, na enzi yako. Tazama neno, sema jifungie upanga wako pajani mwako. Acha tupatie neema hiyo ya kuweza kuona hivyo, kama vile mshindi wa Golgota, tuweze kumpokea katika imani, tusiweze kuigeuza kwetu na tuweze kumwona kwa uhakika ya kwamba alishinda na kwamba atafanya pia washindi. Aliingia katika njia ya kudharauliwa. Angeliweza kuchagua, angeliweza kusema si mapenzi yangu lakini mapenzi yako. Angeliweza kusema kama inawezekana kikombe hiki kinipitie. Hayo yangeliweza kuwa vema kwa ajili yake, lakini kwa ajili yetu ilikuwa vema kuikunye na haya. Alikufa ili uweze kuua na uzima, na ndiyo maana tunataka tuweze kuweka katika siku zizo mbele zetu, tuweze kuziweka mbele ya Bwana na ihusu mahubiri ambayo tunayosikia katika katika au tukayosikia masiku zinazokuja, lakini nahusu baraka ili tuweze kusifu, tuweze kusujudu yule aliyefufuka, aliyesulubishwa na tuweze ku, aweze kurudi kwa hapa karibu, na tuweze kufanya kwa namna ya kilindi, tuweze kumtambua sio tu kupitia maandiko, lakini tuweze kufanya kukutanana na yeye pamoja naye kupitia mazoezi ya kila mtu binafsi, naye ataonyesha sasa maisha yetu na atufanya kuwa watu wa kushukuru. Inanishika sana kwenye moyo ya kwamba siku hizi sizo mbele yetu tusiweze tu kuwa tumesikia tu maneno ya Mungu, lakini tuweze kufanya mazoezi ya yale ambayo Bwana aliyotaarisha kwa ajili yetu na na yale aliyoahidi, tuweze kuyaishi kwa neema na Mungu atupatia hiyo kwa neema. Jina lake takatifu lisifiwe, amina. Tusimame na tuombe. Baba ya mbinguni tunakuambia asante kutoka vilindi vya mioyo yetu kwa ajili ya neno ambalo umetuambia katika siku hii. Tunakushukuru kwa ajili ya mazungumzo yako Mungu, tunakushukuru kwa maana ungali katika kazi, kwa maana ungali naita watu, kwa maana unaita watu kutoka upotevu na uwaingiza katika ufalme wako. Tunakuabudu na tunasifu jina lako la utukufu. Tunakushukuru pia Bwana kwa ajili ya wote ambao nao ita sana sana mahali pote na katika eneo zote hapa na huko, unasikiliza unasikilizisha neno lako, unaita watu kutoka. Tunakushukuru pia kwa ajili ya mtumishi wako na na nabii ambayo iliyoita aliyetuletea neno lako na ambayo inayo tu... anaye turuhusu kuweza kushikamana na neno lako katika wakati huu katika wakati huu hatari, um, lakini Bwana unajua ya kwamba tutakuwa pamoja na wewe katika vita hii, na tutatoka ndani tukiwa washindi. Na ndio maana tunakuabudu na tunakuomba, saidia wote walio wa wadhaifu, saidia wale wote walio katika hitaji walio wanao uhitaji walio wagonjwa. Wewe una uwezo, unaweza kuwaponya wewe ni mganga mkuu, na ni wewe ndio unaokoa. Tunakuabudu katika jina la Yesu, amina.