Ndani ya ukimya, niliwaza ya kwamba ndugu anazungumza muda mrefu ili nisiweze kupata muda ya kuzungumza. Nimeguswa sana kwa yale ambayo tumekwisha kupokea kutoka kwa Mungu. Katika ujumla ni ya nguvu sana na iliyo ya ajabu ni kwamba ni kweli, na iliyo tena nzuri zaidi ni kwamba hapa karibu hayo yote yatatimilika, na sisi ni sehemu ya yale ambayo Mungu anayofanya sasa. Sijui nani ambaye anakuwa na hitaji ya kuzungumza, kama anaweza kuwazia hiyo. Hayo yalinigusa sana kwa kiwango ningeliweza kuhitaji kusema ya kwamba tusimame na tuombe, lakini Mungu ashuke pamoja na sisi katikati yetu kwa namna kama hiyo, na aweze kutushughulikia na kwamba anaweza ku shinda ugumu wetu, ugumu wa mioyo ye yetu, na sisi wenyewe tulio kama vile tunagunjwa, kama vile kamba, anaweza kutunyorosha na kutuweka katika njia njema. Mwazie sana, kama ni sisi tungelikuwa tumekwisha kuchoka, lakini alifanya mambo mengi kwa ajili yetu alifanya mambo mingi kwa ajili yetu, na ndiyo maana hawezi kutuacha, hawezi kufanya hivyo. Anataka aweze kufika kwenye lengo pamoja na sisi, naye atafika kwenye lengo yake pamoja na sisi, na kama tunaweza kuonyesha mbele ya macho yetu yale ambayo tumekwisha kusikia na kusoma ya kwamba tutafanana na Bwana. Lakini nani anataka kusema kitu fulani juu ya mambo hayo? Sisi tuko kama vile kundi la watu wanyonge, na kama unaweza kuingia huko katika kaburi baada ya kufufuka kwake, unaweza kupata nini huko? Utaweza kusikia vibaya. Kama tunaamini hivyo, tutakimbia, tutakimbia, hatuwezi hata sisi wenyewe kujiona. Lakini yeye mwenyewe ye mwenyewe alizikwa katika hali ya uzaifu, akafuka katika hali ya nguvu. Alipandwa katika hali ya kuharibika, akafuka katika hali ya kutokuharibika. Na ni hivyo na sisi, twafanana na yeye, twafanana na yeye, kama vile alivyo Yohana kwanza sura tatu mstari wa pili na watatu: Wapendwa, haijaonekana bado yale tutakayokuwa, lakini wakati hayo atakapoonekana tutafanana na yeye, tutafanana na yeye. Aweze kushika yule anayeweza kushika na yule anayeweza kuelewa, sisi ambaye hakuna mtu anaweza kutupatia kitu fulani, lakini tutafanana na yeye. Na kwa sababu gani itakuwa namna hivyo? Kwa sababu yeye, kama vile mzaliwa wa kwanza, yeye mbegu ya ngano alianguka katika udongo, akateswa kifo na kwa sababu alipa deni kwa ajili ya ukombozi wako na ukombozi wangu, naye akafanana na sisi ili na sisi tuweze kufanana kama vile alivyo. Hiyo ndiyo Injili, hiyo ndiyo chanzo, na sio hekima ama akili tuweza kupokea u, u, kupitia ujuzo ujuzi fulani, na sio yale ambayo tunaweza kupata kwa kushoto na kwa kume, lakini kwamba ni uhakika yeye ambaye aliyekuwa katika mwili wake wa roho, alikuja alikuja katika mwili wa nyama, aka akageuka kuwa wakufa, akateseka hapa na kuteswa na katika mwili wake alijifunza kutii, na maandiko matakatifu yanasema kwamba alikuwa mtiifu mpaka kifo cha msalaba. Akafanana na sisi, akazaliwa kama mwanadamu. Lakini mnisamehe kama nisasema kwa namna hii, alitahiriwa siku ya nane. Hakukuwa tena wa kimbingu, lakini alikuwa mtu, alikuja katika mwili huu, katika nyama hii, na pia yale iliyokuwa ikifungwa kwa zambi ya zamani iliweza kuwa nayo kama vile akafanya pia tohara kama vizuweza kuitita, alifanya mambo yote, alikomboa anguko, na, na, na akatutoa katika laana, ili aweze kutufanyizia yote iliyo ya lazima kwa ajili yetu. Hiyo ndio ukombozi, hiyo ndio mpango kwa ajili yako na kwa ajili yangu, ili atusamehe na kutukomboa. Na sio kwamba tunaweza kujifanyizia sisi wenyewe au tunataka tuonyesha kitu fulani, lakini sisi tunakuja kama vile watu wanyonge, na tubaki hivi na tubaki kama vile tulivyo lakini mbele ya Bwana tunanema sisi kama vile, sisi kama vile watu waliogeuzwa na kubadilishwa ili tuweze kwenda. Lakini wakati mahali pamoja tuliushaka isema kubadilika kwa mili zetu itaweza tu kufanyika kama kubadilika kwa nafsi yetu imekwisha kufanyika. ila tu kama moyo wetu inaweza kufanywa upya, na hapo sasa mili zetu nazo zinaweza kugeuzwa. Ya kiroho inapashwa kwanza kuja, na ndio ya kiroho ndio inakuja kwanza. Kama tunangoja kubadilika kwa mili yetu bila moyo wetu kubadilishwa, bila nafsi yetu kubadilishwa tunangoja kwa bure kubadilika kwa nafsi zetu kwa mwili zetu. Lakini kama ndani kumekwisha kugeuzwa na kubadilishwa, na hapo sasa itakuwa tu ni swali ya muda tu kidogo, na tunajua ya kwamba wakati huo umekaribia, inakaribia sana, na kwa neema ya Mungu tutaweza kuishi mambo hayo yote. Na wakati tunapowazia kuhusu mambo hayo wakati unapo waza kuhusu manabii, waliweza kutamani ili waone mambo hayo, waweze kuishi mambo hayo. Ni kweli ya kwamba pia ndugu yetu Branamu naye aliweza kungoja sana, alitarajia, alitamani ili aweze kubaki mpaka mwisho na kuweza kuishi ukamilifu, lakini Bwana alijua ya kwamba angepasha kumchukua, na si hatujue nani atakayeweza kuchukuliwa mbele ya wakati, lakini hatujui. Lakini tunajua ya kwamba sisi sote tutakusanyika na tutaonana. Kuna ufufuko wa wafu, kuna, badili, kuna kubadilika kwa walio hai, kuna ufufuko, kuna unyakuo, kuna kutanana na Bwana, na sisi sote tutakuwa pamoja naye milele, karibu na Bwana. Wakati tunapowaza kuhusu watu waliotembea hapa duniani ambao walioweza kupokea ahadi za Mungu, mara nyingi wangeliweza hata kungoja. Mwazie kuhusu Abrahamu. Ndugu Branham alikuwa akimkamata kama mfano, siku zote. Alikuwa amepokea ahadi kwa ajili ya Isaka, naye angepasha ngoja, angepasha ngoja, angepasha ngoja, angepasha ngoja tena na kungoja, na Biblia inasema ya kwamba hakushakia kwa kutokuamini juu ya ahadi ya Mungu, lakini akawekwa nguvu kwa imani akitukuza Mungu na akiwa na kubalishwa ya ujao, ya kwamba yale ambayo aliyoweza kuahidi naye anaweza kuitimiza. Kwa nje mwili wake ulikuwa ukizeheka, lakini kwa ndani ilikuwa ilikuwa ikifanywa tena nguvu kupitia imani ndani ya imani, akitukuza Mungu, akijua kwamba yale ambayo Mungu aliyomwahidi itatimilika. Na ni kitu hicho moja pamoja na sisi, kama sisi ni uzao wa Abrahamu, kama sisi ni watoto wa Abrahamu, na hapo sasa tuna uhusiano na ahadi na imani, na kupitia hiyo, na Mungu ambaye aliyetoa ahadi na sababu ya hiyo ndiyo imani ilikuwa imeingizwa ndani yetu. Sisi hatuamini kama vile tu kitu fulani cha kuma, kama vile kama vile mambo tu yenye inawekwa mbele yetu, hapana. Lakini tunaamini ya kwamba Mungu aliahidi, na tunashikamana sana waziwazi, wazi juu ya mambo ambayo yaliyokuwa yametayarishwa kwa ajili yetu, kwa ajili ya siku zetu, na ambayo sasa yanataka kutimilika na si kwa sababu yetu lakini kwa sababu Mungu alisema hivyo. Mwazie m... Yoeli 2 mstari wa 28 ilikuwa imeandikwa katika Biblia na hapo hapo ikakuja yale ilikuwa imeandikwa katika Yoeli sura 2 mstari wa 28 ikatimilika, ilikuwa imetimilika na wakati makutano ya watu wengi ilipokimbilia huko na hapo, Petro alikusimama katika mahubiri ya kwanza siku ya Pentekoste na akasema, wapendwa ndugu, watu hawa hawakulewa kama vile mnavyowaza, lakini hapa kuna kunatimilika yale ambayo nabii Yoeli aliyosema, ya kwamba katika siku za mwisho Bwana anasema, Mungu anasema ya kwamba nitamimina Roho wangu juu ya kila wenye mwili Muda yapata gani ambayo iliyokuwa imeandikwa katika Zaburi ishirini na mbili? Ikuwa imekwisha kuandikwa ya kwamba wametoboa wame mikono yangu na miguu yangu, wamegawana wamegawana mavazi yangu, na hapo hapo hapo hapo yakatimilika, mwana wa Daudi akawekwa juu ya mti ya msalaba na mikono yake na miguu yake ikatobolewa. Sisi hatungoje kwa bure, na saha ya Mungu inapaswa kufika ambamo ahadi za mwisho zinapaswa kutimilika, nasi tunaiona kwa mfano iliyo wazi, kwa damu iliyo wazi kuhusu taifa la Israeli. Hakuna kilicho wazi kama vile tunaweza kuona kama vile kipimo kama vile wa taifa la, hakuna kitu kilicho wazi kama vile mambo iliyohusu wana wa Israeli. Mungu alikuwa ameahidi ya kwamba katika siku za mwisho atawakusanya na katika Musa, alikuwa amesema ya kwamba watakuwa wamesambazwa katika dunia yote nzima, na kisha kwa mwisho wa siku atawakusanyisha. Musome Yeremia makumi tatu. Sijua kama maandiko ngapi zinaposimama hapo, lakini kama Bwana anaweza kusimama hapa, angeweza kusema ya kwamba maandiko haya yametimilika mbele ya macho yenu. Kila neno la Mungu ni mbegu, nalo linapashwa kutokea, kwa maana ndani mwake muna uzima wa Mungu ndani ya kila neno hilo. Hiyo ndiyo heri au tumaini la kuweza kuhesabiwa haki na tunajua kwamba mambo ya mwisho itafika kwa mwisho, na ile tunayohitaji katika hii kulinganisha au katika hii mezali, nayo semewa katika mfano, nayo semewa katika Mathayo 13. Wakati Bwana alipokuwa akisema mambo mengi na kisha akasema kwamba yule aliye na masikio ya kusikia asikie. Na hapa inazungumza kuhusu wakati wa mwisho, kuhusu mavuno, kuhusu shamba, kuhusu mpandaji kuhusu mavuno kuhusu shamba, sema mwisho wa dunia na mm, itakuwa wakati wa mavuno. Na kose nitaka kusoma katika Mathayo kumi na tatu. Hapa inasemeka katika Mathayo kumi na tatu kwanza, kwa mstari wa makumi ine akose mstari wa makumi tatu na tisa na mstari wa makumi ine makumi tatu na tisa na makumi ine Adui ambaye aliwa, aliwapanda ni shetani, na mavuno ni mwisho wa dunia, na, ma, na, mv, na wavunaji ni malaika msa, makumi ine basi, sawasawa sawa, magugu yanavyookotwa na kuchomwa kwa moto, ndivyo itakavyokuwa wakati w, wakati mwisho wa dunia utakapofika. Mwana wa mutu atatuma malaika zake, nao wanao nao wataokota toka ufalme wake vitu vyote vinavyokwaza, nao wanaotenda uovu, na wakatupa katika tanura ya moto. Kule kutakuwa kilio na kusaga meno. Halafu wenye haki watangaa kama kama jua katika ufalme wa Baba yangu. Mwenye masikio asiki ya kusikia na asikie. Na ndugu Branham katika batamshi yake ya Kijerumani zuri ya kwamba siku inangaa kama vile dhahabu. Hiyo ni matamshi ambayo yeye kufanya tangu muda mrefu. Wakati nipo kuwa nimekwisha kuona shamba ya ngano na wakati nimekwisha kuona hiyo mashine ya kuvuna na nikakaa juu yake, wakati niposikia sauti kiliambia kwamba hii imetayarishwa kwa ajili yako. Na nilikuwa nikiona gisi mawingu, gisi mbingu ilikuwa ikifunikwa na mambo yote ilikuwa kigeuka kuwa giza, nilikuwa bado kumwanzo na nikasema, mbona hapa ni hukumu inataka kufika na hapo hapo sauti ikasikilikana ya kwamba panda juu ya mashini ya kuvuna na uvune shamba la ngano. Hakuwa hata majani moja, hakuwa hata jani mbaya, hata hakuna hata magugu moja. Ilikuwa ni ngano mia kwa mia, mia kwa mia, na hiyo inaweza kuonekana kama vile kigeni kwetu sisi sisi ambayo tuliweza kuona mashamba, sisi tuliweza kuona shamba ya ngano na mbegu nyingine, inaweza kuwa kama vile tofauti, lakini hapa tumesoma ya kwamba kwanza, vikwazo vyote yote sio na ufalme wa Mungu inapaswa kutoshwa, na hapo sasa mavuno itavunwa utanyakuliwa. Nasema kwamba siku na saa za mwisho zitakuwa za utukufu, zitakuwa za kubarikiwa, za kiungu. mvurugo yote hii magawanyiko yote tofauti na hii miongozo tofauti yote, wale wote wanaopingana wao kwa wao wote yote ya, yatakuwa na mwisho wake, yote yatakuwa na mwisho wake. Atakuwa Ata ni Mungu ye mwenyewe ndani mwetu, Kristo ndani mwetu, utukufu. Na hapo hapo itaonekana ya kwamba Kristo ndiye ndiye Roho wa utukufu. Ni vizuri sana kuweza kuona shamba kama hiyo yote ilikuwa nzuri, yote ilikuwa imejaa, yote ilikuwa imegunjwa. Hakuwa hata mti moja ya ngano, ilikuwa ikikuwa kwa, kwa namna moja bila ngano, yote ilikuwa ni ngano na yote ilikuwa yenye nishangaza, ya kwamba yote ilikuwa imekomaa sana, a, ilikuwa imeivya sana, na kwa kiwango hiyo, ni matamshi ya Kijerumani ilikuwa ni ilikuwa ni safi sana ilikuwa ni safi na bila na bila kusema bila kusema kwamba ilikuwa inaivya sana kuliko kuivya sana lakini, wakati ilikuwa imekuwa imekaribia ambayo mavuno epasha kufanyika, wapendwa, Mungu hatachelewa. Na mimi pia mara nyingi ninakuwa na hali ya hali mbaya ndani mwangu, najipiga hata mimi mwenyewe ki na shona kwanza mimi mwenyewe mwenye makosa, na nasema kwamba mbona mambo haitembee kama vile inapashwa kutembea, kama vile nilivyokuwa ni, kwa na ikihitaji kuiona katika taifa, na waza kwamba pia na nyinyi mnajisikia kwa namna hiyo kuweza kujihukumu nini wenyewe, lakini njia ya Mungu iko kwa namna hiyo hi, kwa namna hiyo, na kila mtu ajichunguze mwenyewe na kujipima mwenyewe na hiyo ndiyo mambo ambayo tunayofanya kila wakati, iwe kwa iwe si kila iwe kila, iwe kila siku au kwa wakati fulani. Lakini mara nyingi mtu ambaye anataka kusimama mbele ya Mungu anapaswa kujipima yeye mwenyewe na kuchunguza, anakushinda sasa, kweli niko kikwazo kwa ajili ya huyu eh? Hey, anapaswa kusema kwamba mimi niko kikwazo kwa ajili ya huyu au niko kikwazo kwa ajili ya mwingine, hasa sababu ya hiyo ni nini? Na hapo sasa kunakuja jibu ya kiungu yote yatafanyika wakati saha ya hiyo itakapokuwa imefika, kama kuna vikwazo na hapo sasa, zina mambo yake na lengo yake, ili kusiwe mtu anayefanya kitu fulani, ila saha ya Mungu iweze kufika kwa ajili ya kitu hicho iliweza ku onyeshwa na kukumbushwa katika kungoja gani yegilio kubwa, ambayo ndugu Branham yeye mwenyewe aliyekuwa ndani katika mwaka makumi sita na tano Ngoona gisa alikuwa kingoja ya kwamba kitu fulani cha kipekee kiweze kufika. Kingepasha kwanza, aliweza kusema hata neno kwa neno kuhusu habari yake kuhusu hali yake ya iliyoweza kumshika mbaya hali mbaya, na gisa alikuwaza kwamba ilikuwa imemalizika, ilikuwa imefika. Alikuwa katika kungojelea kubwa ya kwamba kitu fulani cha kipekee kingepaswa kufanyika. Alikuwa akisema katika mahubiri moja, Al, nitaweza kuzungumza nitazungu, nitazunguka tena juu ya njia hii tena nitatembea juu ya njia hii. Alikuwa akingoja ku, alikuwa anakungoja kubwa kama nabii, kama manabii hawangeliweza kuona yale ambayo walikuwa kingoja na hiyo ingeweza kufika, lakini saa ya Mungu inapofika, hiyo inafika, inatimilika. Alikuwa manabii walikuwa na kungojelea iliyo ya, ya haki. Kama hiyo ingeweza kufika katika wakati wao, ni kusema haigeweza kufika, lakini wataiona, na mambo yote yanapaswa kufika katika saa ya Mungu. Yohana 7 mstari wa 6 na 8: muda wangu bado "Muda wangu bado fika, lakini wa, muda wenu wao, wakati wenu kila wakati." Na kwaka, mara nyingi tunataka kufanya kitu fulani, kitu fulani kipya, na hiyo sio mpango, au bado tukao ukosa, au maneno hayo yote haituhusu, oh, haitu sisi. Mungu anapaswa kupokea yale yanayompendeza. Tunaweza kuomba ili abariki baraka, eh, mipango yetu, tunaweza kumuomba aweze kubariki baraka mipango yetu na kuweza kutuunga mkono lakini aweze kutuingiza kweli kweli katika mpango wake, ili tugeuke kuwa sehemu ya mpango huo ya mpango huo wa kiungu wa ukovu, mpango wa ukovu wa kiungu. Na hiyo ndio naisabilika kama nabii katika gano la kale, anasema ndani ya nabii Habakuki kwenye sura mbili kwenye sura kwenye mstari wa tatu. Habakuki mbili mstari wa tatu ni katika nabii Abakuki sura mbili mstari wa tatu. Maana maneno haya ni kwa wakati ulioamriwa, na inafanya haraka ili kufiili kufikia mwisho wake, wala hayatasema uongo. hata yatakahata ku... ya... ya... yakikawia uingoje hata kama iza kuchelewa itatimilika. Kweli kweli itaonekana ya kwamba kila neno la andiko lilitimilika, hata kama iza kukamata muda gani au itachelewa muda gani, muda apata gani, ile haituoni sisi, lakini Mungu ashaka ipanga inaandikwa hivyo, ya kwamba muda umekwisha kupangwa. Na sisi tunataka ili Mungu atuweze ngoza katika hali kama hiyo na tuweza kusema kwa moyo wote ya kwamba mapenzi yako yafanyike ndani ya maisha yangu, na tuweze ku tuweze kusema waziwazi wazi ya kwamba mapenzi yako ndio yafanyike duniani kama vile mbinguni, lakini sio tu hiyo lakini ndani mwetu na kupitia sisi, kwa neema ya Mungu, yale ambayo Mungu alioahidi, yale ambayo Mungu alioahidi, na yote inapaswa kufika kutimilika, na yote tutaiona ikitimilika. Kuna neno lingine. Sijua kama anaweza kulipata hapa sasa hivi, lakini shaka yusema mbara nyingi hapa neno naandikwa ya kwamba hakuna ahadi, hakuna hata moja ambayo Mungu aliyotoa ambayo itakayoshindwa kutimilika. Yote yalitimilika, inaandikwa hivyo kwa mwisho, na ni Mungu ndiye alisema hivyo, Yoshua ndiye alisema hivyo, lakini pia iwe hivyo hapa, katika Yoshua sura Yoshua sura 21 mstari 45. Wala halikukosa neno njema la yote ambayo Bwana ali, ali, alikuwa ameyasema kwa kinywa kwa nyumba ya Israeli. Maneno yote yalitimilika, mambo yote yalifanyika, hakuna moja likukosa kufanyika, inaandikwa hapa hakuna hata matamshi ambayo yanaweza kutolewa au kufanyika wakati Mungu alipokuwa amekwisha kutimiza yale ambayo alikuwa ameahidi kwa Israeli. Na hiyo matamshi mamoja tunaweza kuifanya wakati Mungu pamoja na kanisa atakapokuwa amefika kwa mwisho wa kazi yake, kazi yake na atakapokuwa amewikisha kuongozwa kwa, kwa, kwa utimilifu wake. hakuna ahadi moja Hakuna hata ahadi ya mo-hakuna moja ya ahadi ambayo Mungu aliyopatia kanisa itakayobaki bila kutimilika. Kwa maana Mungu anakuwa macho juu ya, ya neno lake ili alitimize, anakuwa macho juu ya hiyo, nasi tunangocha mambo ambayo yanapaswa kufika, ambayo yanapaswa kutimilika, lakini tunataka tuweze kufanya angalisho, ili tuweze kuingizwa katika mambo hayo, akose ningeliweza kuisema na maneno haya, bibi harusi atakuwa pale, ufufuko utafanyika, kubadilika kwa mili yetu itafanyika, yote itakuwa pale. Sasa swali ni hii. Wewe na mimi tutapata sehemu katika hayo? Kutakuwa karamu ya harusi ya mwanakondoo, hiyo siyo swali. Iwe kukukue unyakuo, hii siyo swali. Sasa swali ni kuweza kujiuliza, kama vile nyimbo inasema ya kwamba itakuwa ni wewe, itakuwa ni mimi, itakuwa ni sisi ambao tukao pata katika sehemu katika mambo hayo. Wakati hayo itakapofanyika itakuwa namna gani? Kuwa na uhakika tangu sasa na hapo, tunapaswa kuwa tumekwisha kuishi kubadilika kwa ndani kwa nafsi yetu na mili na, na, na, na, na mioyo yetu, kubadilika kwa mili, mioyo yetu na nafsi zetu. Ahadi za Mungu hapa karibu zitageuka kuwa uhakika ulio hai wa Mungu kwa ajili yetu. Nasi tunapaswa kufanya mazoezi yetu binafsi pamoja na Mungu. Ili tunapaswa kuwa na uhakika ya kwamba ili tusiweze kuwa tuliweze kusikia ikisemeka kuhusu mambo hayo na kuzungumza juu ya mambo hayo ambayo pasha kufa, pasha kufika ambayo Mungu aliyoahidi. Lakini tunapaswa kujua ya kwamba yatayarishwa kwa ajili yangu. Na mimi mwenyewe nina sehemu katika yale ambayo Mungu anayofanya. Angalia, wakati Bwana alipokuja kwanza, ilikuwa ni kitendo kikubwa. Ilikuwa imeandikwa katika Mika sura tano. Na wewe Bethlehem, si mdogo katika miji yote ya Yuda, lakini ndani mwako mtatokea yule atakaye tawala juu ya Israeli. Saa ikakuja Bethlehem, ilikuwa pale Kristo Masia akazaliwa. Nani alimtambua? Wamajusi walitokea mashariki. E, mfalme um, Wayu, uh, Wayuda au Wayahudi uh, iko wapi ambaye amezaliwa? Hakuna unaweza kujua, hakuna mtu alijua. Leo unaweza kuuliza sasa, kitu ambacho Mungu alichoahidi kiko wapi? Wote wanaweza kutingiza kicho, hawajui lakini, hapo hapo kuna watu ambayo Mungu anaweza kuvuta nia yao juu ya mambo hayo. Kuna watu ambao waliotambua alama, alama ya kutembelewa kwa kiungu, walioelewa siku, watu ambao Mungu alivuta nia yao juu ya mambo ambayo anayofanya katika siku zao, iko kwa ajili ya kikundi hiki. Mwazie kuhusu mji hapa, watu wanaona na hesabu ya magari ya mji huu ya eneo hii kuna mwalimu profesa Moyana kutoka huko kutoka Uingereza. Ana kanizunguza akapiga kichwa akatingiza kichwa le, mbona wote wako na miji, wote wako katika miji zao, wako katika, mbona katika miji yao, wote wako na makanisa. Kwani wanakuja hapa? Kwani wanakuja hapa? wote huyo wana, huyo wanatoka katika Ambur, wanakuja karibu mia, kwa, wanatoka, wanatembea katika kilomita karibu mia tano, elfu moja lakini hiyo yote hiyo yote haina maana mimi eti mimi siwezi kuja hapa kutoka hapa kutoka, hapa, kutoka Munich ili nifike hapa katika makusanyiko hapana. Huyo akasema hivyo. Hapana. Lakini Biblia inasema kwamba wanatoka mashariki, magharibi, wanatoka kaskazini na kusini. Wanakuja kwenye meza. Wanakuja kwenye meza ya mbingu, wanakula kwenye neno la Mungu. Na sio wanakuja kuandika muji. Hapana. Mimi nafurahi kwa maana naweza kuwa na mambo kama haya ya kuweza kuitazama. Ni kitu fulani cha cha thamani sana, ni kwa sababu ni neno la Mungu ambalo Mungu aliyofunua sisi, iko kama vile Wagiriki katika wakati huo mambo iko kama vile Wagiriki katika wakati huo la hivi, wanasema kwamba tunataka kusema ya, na sisi tunataka tuona Yesu wakati alipofufua ye, wakati alipofufua Lazaro na tunatamani ili Mungu aweze kujitukuza tena, na sitaki kusema kwamba eh, kuna kitu fulani ambacho anakosa tunakosa kwake, lakini ni yeye ndiye anakosa kwetu kitu kwetu, lakini yeye aliahidi, aliahidi na tuliweza kuisikia, ni limtukuza na nitamtukuza tena, alikizunguza kuhusu jina lake, na tunajiuliza swali, jina la Yesu tangu wakati wa mitume ndani ya maana yake ya kiungu katika U, u, u, u, u, u, hali yake ya kifalme na utukufu wake, hiyo imekwisha kufanyika, imekwisha kufanyika katika siku zetu. Wangapi wanaotumikisha jina la Bwana bila kuwa na ufunuo huo wa kiroho na maana yake? Hii ndiyo siku na ndiyo maana inaomba, ili mwisho uweze kufanana na mwanzo yule ambaye kwa mwanzo aliyekuwa kama vile alfa, na hivyo hivyo anapaswa kuwa kwa mwisho kama vile omega. Yeye wa kwanza na nani wa mwisho, na anapaswa kubaki hivyo hivyo. Yeye kwa mwanzo ambaye aliyetukuza jina lake na aliyekuwa akitimiza ahadi zote alizokuwa ameahidi na neno lake aliyokuwa amesema, na hapo kwa mwisho ataitimiza. Leo hivyo hivyo tena, na hadi hizo zote atatimiza katika taifa lake. Na ni Unde... kupitia hiyo, ndiyo jina lake litatukuzwa. Hivyo ndivyo jina lake litatukuzwa. Jina la Yesu kwetu ni kubwa na la damani na lenye bei kubwa. Hakuna kizazi tangu ya kwanza ambamo jina hilo limepata umuhimu wake na maana yake na, na na na na thamani yake kama vile wakati wetu katika siku zetu, okay. Na hiyo hiyo ndio, au hapana? Ndio, hapana. Sitaki kusema kwamba na dharau wengine, lakini katika wakati gani ambamo jina la Bwana liweza kuhesabiwa haki jina la Yesu na kupata maana yake kama vile katika siku zetu? Alifunua wakati gani, Mungu alifunua siri zake? Ni katika siku zetu. Ni wakati gani Mungu alifunua mapenzi yake ni katika wakati wetu. Ni wakati gani tunaishi ndani mulinzi? Ni saa gani ya usiku? Wapendwa, kama tunasema hiyo kwa machache, tunaguswa na maneno, tunayakosa ya kuyatamka na kutamka yale ambayo tunayosikia ndani ya mioyo yetu, na hapo sasa hiyo heri kubwa ya kuweza kuishi sasa na sio tu hiyo lakini maneno ya kusikia, maneno ya kiungu kuyaamini. Na ndiyo maana tunaishi katika kungoja kubwa ya kwamba Mungu atafanya yale ambayo anapashwa kufanya tena na kutimiza. Vumilia, ngoja mambo hayo, kwa maana kinywa chake ndicho kilicho yaahidi na hayo yatafanyika. Inaomba ili mbingu ianguke kama maneno Mungu aliyosema inaweza kushindwa kutimilika, na hivyo hivyo kama vile mbingu haiwezi kuanguka, na hivyo hivyo pia neno la Mungu nalo haliwezi kukosa kutimilika, hata kama mbingu na dunia vinaungua, hata milima na vilima vidogo vinapita, lakini yule anayetafuta ataona na katambua kwamba neno la Mungu ni kweli. Mungu ana mpango wakati wa neema ulikuwa na mpango, wa neema ulikuwa na mwanzo wake, na mpango wa neema utakuwa na mwisho wake. Na katika vizazi mbili, ilikuwa ni vizazi vili mbili kubwa, wakati wa neema ya kwanza na ya mwisho. Na kama Dr Lankin aliweza kuielewa hesabia mzuri, unabii mia moja na tisa ilitimilika wakati wa kuja kwa kwanza kwa Kristo ilikuwa ni kizazi cha unabii, lakini ningetaka niweze kuvuta nia yenu juu ya kitu fulani kilicho cha ukamatika. Toka kuzaliwa kwake mpaka mwanzo wa huduma yake, kulikuwa muda mfu, kulikuwa muda um, mrefu, lakini hapo hapo wakati poanza mambo ikafanyika katika miaka tatu. Sama, ndani ya siku tatu za mwisho ahadi zikuwa zimeandikwa zikafanyika. Wakati sasa, wakati mambo yanapowekwa katika nafasi yake, na hapo sasa mambo yote yanatimilika, na hiyo inatimilika kulingana na neno ambalo yaandikwa katika Waroma, katika barua kwa Waroma. Nataka kuweza kusoma hiyo mambo hayo, lakini kwamba Bwana atatimiza neno lake vizuri na kuyafanya kwa maana, kwa maana nataka kufanya hivyo. wa Roma 9, mstari wa 28: kwa maana Bwana atamaliza neno lake na kulikata kwa haki, kwa maana Bwana atafanya neno fupi juu ya dunia, kama vile alivyokuwa amepanga, kulingana na Kijerumani, kwa tafsiri ya Kijerumani. Na hiyo yote itafika kwa wakati wake, kwa wakati, kwa ujao na nawaambia kwamba wakati saa hii hiyo inapofika, na hapo sasa sisi tuote tumesha kuitambua na kuiona, kwa maana hiyo haitafanyika bila sisi, lakini hiyo yatafanyika na kutimilika kupitia m, kwa Mungu na itafanyika na Mungu, kwa maana kwa neema yake na sisi aliweza kutuingiza katika mambo hayo. Tunataka leo kwa moyo wetu wote tuweze kumwambia asante, tuweze kumwambia asante kweli kweli. Kuna moyo hapa katikati yetu ambayo haijaweza kujazwa na shukurani na hiyo iweze kufanyika leo, na hapo Mungu anataka ajifunue kwa wote leo, na hiyo kama ilifanyika, na hapo sasa itatimilika yale yaliyoandikwa, ya kwamba kutoka yale inayojaa katika moyo ndiyo kinywa kinazungumza. Kwa mwisho wakati wa mavuno wavulana wote na wasichana wote wa Mungu wote watafanana na sura ya Yesu Kristo. Tutakuwa kama vile yeye alivyo, na tutamwona, tutamwona kama vile alivyo, na sasa yuko pamoja na sisi, kwa sasa yuko pamoja na sisi, na sasa wakati huo utakuwa pamoja na yeye. Jina lake la ajabu liweze kusifiwa na kushangiliwa, jina lake takatifu. Amina. Tunajua nani ambaye tunamwabudu. Tunajua pia kwa sababu tuna mwabudu bwana wetu. Alisema kwa wakati huu, wakati inakuja, wakati una, wakati utakuja ambayo waabudu wa kweli wataabudu baba katika roho na kweli. Kulikuwa wakati roho wa Mungu alikuwa akitenda lakini kweli neno lilikuwa bado kuwa pale, na sasa wakati huu sasa neno limefika, damu, roho viko hapa ili vitende ndani ya taifa la Mungu. Na wapendwa, tutakuwa na tutakuwa na... na shukurani nyingi kuliko siku za Petro, kuliko siku za Mtume Paulo ndani ya nuru nguzo ya moto nguzo ya wingu haikujifunua tena tangu wakati wa Paulo. Lakini sasa mambo yote ilikuwa imerudia tena, na mafundisho sasa ikaletwa na kuwa ya muhimu. Na hapo sasa, kwa sasa mambo yote yanapaswa kufunuliwa na kurudishwa, na hiyo ilikuwa na lazima sana kwamba Bwana kwa namna hiyo moja naye alijionyesha na, na kaonekana kwa ndugu Bradamu katika hiyo nguzo, nguzo moja ya moto katika hiyo nguzo moja ya moto na sio tu kuweza kusema jambo, lakini kulikuwa lengo iliyo ya juu sana inaambatanishwa na hiyo. Na hivyo sasa, Mungu alitaka ili atuvute nia yetu juu ya hiyo iliyo ya muhimu sana, ni kusema, ili ageuze nia zetu na maoni yetu juu ya yale yote yanayotoka kwa watu, na tuweze kuangalia yale yanayotoka kwake na kuweza kwa kutega masikio yetu kwa neno lake na yale yanayotoka kwa Mungu na ab iwe aliweza kutumikisha midomo ya mwanadamu kuweza kutuzungumzia hiyo, haina nafasi yake, haina maana. Lakini ya lazima ni kwamba tuliweza kupokea neno la Mungu katika siku zetu. Nauliza swali, Ma milioni ngapi ya manyumba na... milioni ya ngapi ya na ya manyumba iliyo ndani ya Biblia? Lakini naweza kuuliza kwamba ndani ya moyo iliyo ndani ya mioyo ngapi ya watu ambayo Biblia hii imeandikwa katika mioyo yao? Ndani ya manyumba za watu, mamilioni ya watu, mabiblia ziko ndani, lakini hiyo ilikuwa iko hivyo ndani ya manyumba zao, lakini ni hesabu kidogo ndio mambo hiyo inaandikwa katika mioyo yao. Lakini iliyo ya lazima, iliyo lazima ni kwamba yale yaliyoandikwa katika Biblia iweze kuwa imeandikwa katika mioyo yetu, ili tuweze kuwa sasa na uhusiano yetu binafsi pamoja na Mungu, na hapo sasa yale yaliyoandikwa ya katika Biblia na ndani yandikwa katika mioyo yetu iweze kutimilika na na kama sivyo, Mungu hajaweza kuingia katika uhusiano pamoja na sisi. Niandikwa kwamba watakuwa vulana wasichana wangu na mimi nitakuwa Mungu wao, na mimi nitawapokea wapendwa. U kuchaguliwa na kutayarishwa ina umuhimu kubwa kuliko jinsi tunaweza kuipima, na sio kwamba maneno yanaweza kuipima inahusu uchaguzi na kutayarishwa. Hatupashwi sasa kuweza kubembeleza na kuweza kuamsha fulani au chemu chemu ndani mwetu. Hiyo chemu chemu ingepashwa kuwa imebubujika, ili tuweze kushukuru na kuleta mabudu kwa moyo iliyo na shukurani kwa Bwana, na tunafanya hivyo kama vile Abrahamu. hataweza kujiacha kudanganywa na kutokuamini hatuangalia hali yetu ambayo inaweza kuwa kama vile ya unyonge, lakini tunaangalia Bwana. kushindwa kwetu tunaijua, lakini pia uwezo wake wote wa uungu tuweze kujua pia. Yeye aliyetukuza jina lake kwa wakati huo ataitukuza tena ingine mara moja katika siku hizi. Yeye ambaye katika wakati huo aliyefunua neno lake alifunua pia sasa yeye aliyelishuhudia kwa wakati ule na ni yule, yule ndiye atakaye atakayelishuhudia tena leo. Mungu akubadilika hata kitu kimoja, hata Mungu akubadilika hata katika kitu kimoja, oh! kama tunaweza kuamini, tunaona utukufu wa Mungu. Wapendwa, haraka lakini kwa uhakika tutafika kwenye lengo. Polepole, pole pole, lakini kwa uhakika tutafika kwenye lengo. Tunawekwa nguvu kupitia maneno haya. Na sijue kama nisinge nilikuwa sijue kama ningeweza ni kusema leo John, leo nyuma mchana kati huo. Lakini nataka kusema kwamba tumeguswa sana, nimeguswa sana. Niliguswa sana weekend hii. Tangu asubuhi hii. Ona gisi Mungu ni wa ajabu. Lakini tuweze kumkaribia, tuweze kumsifu na alituzungumzia kama vile rafiki anazungumzia rafiki yake. Tuweze kusikia asubuhi hii. Hamu, alisema kwamba hamko tena wa, wa, watumishi watumwa wake, lakini hamko tena watumwa wangu, lakini nyinyi mko na marafiki zangu, kwa maana mtumwa hajua yake yale ambayo rafiki yake anajua, anasema au bwana wake anasema, lakini mrafiki anajua na anaanza kuelewa hiyo yote. Jina, jina la Bwana liweze kusifiwa. Mufanye bidii nyingi, mfanye mtumainie Bwana, musimame imara mpaka mwisho, kwa maana yeye anayevumilia mpaka mwisho ndiye atakayevikwa taji atavikwa taji ya uzima, taji ya uzima. Acha Mungu aweze kutupatia neema yake. Kwa ajili ya hiyo, mara nyingi ni yule aliye chini katika majaribu, au au mwingine, lakini tunasikiana mizigo tunasikiana mizigo ya sisi kwa sisi. Tunaombeana sisi kwa sisi, tuweze kubebeana mizigo sisi kwa sisi, hiyo ndiyo sheria ya Kristo na tuweze kuwa na huruma sisi ya sisi, ya sisi kwa sisi. Hiyo ndio sheria ya Kristo. Na tuweze kuungana sisi sote katika upendo wa kiungu. Hiyo upendo wa Mungu ilionekana hapo Golgotha, ilikuwa ikimeonekana, ikaonekana. Hiyo ndio upendo, Mungu alitupenda, Mungu alipenda ulimwengu. Hiyo ndio upatanisho, upatanisho na msamaha ya kiungu, na upendo huu wa kiungu inamiminwa ndani ya waliokombolewa kupitia Roho Mtakatifu na hiyo haiwezi kuwa tofauti na hiyo na hiyo haiwezi kuwa tofauti na hiyo. Jina la Bwana wetu Yuzo kusifiwa. Tuna tu uhakika za Mungu tu peke yake. Yote ambayo Mungu anayosema ni uhakika, na siku moja ahadi za mwisho zitakuwa kuwa uhakika, ila yote tegeuka kuwa uhakika. Walio kufa watakuwa pale na walio hai watageuzwa, watabadilishwa, na sote tutaweza kunyakuliwa na waliokufa watakuwa wamefufuka, na walio hai watabadza kubadilishwa. Yote ingali inaandikwa lakini hapa karibu, ingali inaandikwa lakini hapa karibu. Mbele ya macho ya Mungu, yote imekwisha kufanyika. Jina la Bwana Yesu liweze kusifiwa. Mniwazie kwa namna ya kipekee, nawaza ya kwamba kuhusu, katika, saf, katika safari hii, nawaza kwamba ni nchi mpya. Lakini nitaka niweze kuzungumza neno la Bwana na katika makusanyiko hayo huko niweze kuonyesha kitu gani kinachohusika katika ujumbe wa mwisho. Mu, ni nahitaji msaada wa Bwana. Muwazie kuhusu pia wa ndugu wote wanao sema neno la Bwana na muwazie pia wale wote wanao tafsiri na wanaotumika na wale wote wanaoweza kuomba Mungu aweze kubariki nyote. Si sote tunataka tuweze kuwa pamoja katika lengo moja, tukiungana katika na kufungwa katika upendo wa Mungu, ili kusiwe nguvu moja ya adui ambayo inaweza kupenya na kugawa watu na kugawanya. Lakini tukiwe tumefungwa kwa Mungu, tukifungwa na Mungu, mutambue ya kwamba Mungu ni wa milele. Yeye anaongoza watakatifu wake kwa namna ya kimajabu, jina lake liweze kusifiwa. Tena tunataka tuweze kuomba. Baba uliye mbinguni, tunakushukuru kwa moyo wetu wote, kwa maana katika unyenyekevu wote tunaweza kuja kwako na tunawaza ya kwamba tulikuwa tumekaa kwenye miguu yako na tuliweza kusikia maneno ya hajabu ya kinywa chako. Tulikuwa tukijua ya kwamba hakuna mtu aliyeweza kuzungumza kama vile hivi, na hakuna mtu aliye na mawazo ya salama kama vile yako. Ndiyo tuambia sisi, Bwana. Tunakushukuru na kwa maana ahadi zako haziandikwe tu katika kitabu tu lakini ziliandikwa kupitia Roho, zimeandikwa kupitia Roho wako ndani ya mioyo yetu. Nakushukuru kwa maana tunaweza kuamini. O Bwana, naweza kuambia kama vile Maria katika wakati huu, nafsi yangu sifu Bwana, na roho yangu na nafsi yangu inafurahia Bwana Mungu wangu, mokozi wangu. Bariki wandugu bariki wa dada. M -m -m wazia kuhusu kundi lilokombolewa na damu yako, mashariki na magharibi, kusini kaskazini. Bwana, tunakupatia pia mavuno ambayo yamepashwa kuvunwa. Bwana, acha uweze kutupatia neema yako ili kwa wakati unaposimama kwa upande wako yote yaweze kufanyika. O Mungu uliye mbinguni, onyesha neema yako na utufanyizie rehema sisi, ambayo hatuwekake katika matendo mambo ambayo nayo tuagiza. Bwana, tunataka tuweze kufanya hivyo Bwana. Unajua mioyo yetu, tunataka tuweze kutembea tu kulingana na Roho wako tunataka ili mapenzi yako makamilifu yaweze kuwa juu yetu, ili upendo wako uweze kuwa juu yetu, tukubali, tupokee, tuushike, tuongoze kwenye njia yako ambayo tumesha kutembea ndani. Tunakushukuru kwa baraka katika wakati nzuri, uliweza kutusaidia, ulisaidia. Tunaangalia miaka iliyo nyuma, ambayo ndani yake uliweza kutufanzia neema na tunakushukuru kwa ajili ya kila nafsi ambayo uliweza kuokoa na kwa ajili ya kila neno ambalo uliofunua, na tunakushukuru kwa ajili ya yote Bwana mpendwa, acha hayo yaweza kuonekana ya, ya kwamba neno lako ndani mwetu liweze di, kuonekana kama vile uzima mpya, na katika uzima mpya hiyo tabia mupya tabia ya Yesu Kristo iweze kuonekana ndani yetu kupitia sisi. Bwana, utafanya mambo yote ma, utafanya mambo hayo yote kupitia neno lako, utafanya hiyo yote ndani mwetu kupitia neno lako ndani ya kundi lokombolewa kupitia damu yako. Sisi ni wako, haleluya. Ulituchagua, ulituchagua na sio sisi tuliyo kuchagua, lakini wewe ndio unatushika na sio sisi ambao tunao kushika, na ndio maana tutafika kwenye lengo kwa maana ni wewe ndio ulituchagua na ni wewe ndio unayotushika. Bariki wandugu wote na wadada wote ambao wanaochoka kupitia safari hii, ambao wanao kuja japokuwa safari ndefu. Bwana, acha neno lako liweze kuwa siku zote, wanaweza kushikwa ndani na waweze kushikwa mbele ya uso wako. O oh Mungu, nakushukuru kwa moyo wote, kwa maana una mshangao mingi kwa ajili yetu tena na hapo karibu yote yatafunuliwa na kuonekana. Tunakushukuru kwa ajili ya hiyo na tunakusifu, tunasifu jina lako la ajabu na la utukufu. Amina.