Bwana asifiwe na shukuriwe. Haya ni maneno yanayoweka nguvu katika imani, maneno tunayosoma katika maandiko matakatifu. Na hapo sasa, hitaji ya kilindi inaamka ndani mwetu, naya tunasema Bwana ingine mara moja, fanya hivyo ingine mara moja na si kwa sababu yetu, lakini kwa sababu ya utukufu wa jina lako, ili ionekane ya kwamba hatutumikie Mungu aliyekufa, lakini tunatumikia Bwana aliyetoa uzima wake, aliyefufuka, anayeshika neno lake, na atakaye kuwa pamoja na sisi siku zote mpaka mwisho wa dunia. Tusisahau mahali tulipotoka, tusisahau ni wapi tungeliweza kuwa leo kama Mungu kwa neema hangeliweza kutukubali kwa rehema. Tusisahau ni heri gani ya kuweza kuamini, kuamini yale ambayo Mungu amnayotaka kutuambia leo kupitia neno lake. wakati tunaposoma katika Wafalme wa Kwanza sura 18, hapo kunakuja nia ya, ya upendo ya furaha ya tumaini na ya kungoja darüber. Na yote inaonekana kwamba iko hapa er, furaha kwa sababu Bwana anajibu, kwa sababu anajibu maombi kwa maana alituma mvua na alishuhudia kwamba yeye ni Mungu wa kweli. Kuna siku fulani tulikuwa tena huko kwenye mlima Karmeli, na mara hiyo sikusimama karibu ya sanamu, au nilifanya hivyo ili niweze kukamatiwa picha. Sijue ni nani aliyetaka hivyo au aliyeniomba hivyo lakini nilikuwa nimechoka kup, kupigwa picha karibu na sanamu ya Eliya. Lakini japokuwa hayo yote, tulikuwa juu ya mulima Karmeli na pia karibu ya sanamu ya Eliya, na ndani ya moyo wangu muna maumivu kubwa, na inapanda mpaka kwa Mungu nikisema, Bwana utafanya hivyo wakati gani? Utashuhudia neno lako wakati gani? Utajibu wakati gani? Maneno yetu yanasikilikana, lakini haitimize hata kitu moja, lakini neno la Mungu linatimiza yale ambayo iliyoweza kutumwa. Na hapo sasa kama nguvu za Mungu zinaongezeka juu ya hayo ili zishuhudie yale iliyofanyika kulingana na neno lake. Na hapo sasa ni ushuhuda ambayo isiyoweza kukataliwa mbele ya uso wa Mungu kwa wakati huo <coughs> na kama unasoma hayo yote <coughs> na kama unajua mahali hapo na gisi ilivyo, kwa upande mmoja ni Karmeli, bonde ya Yezreeli na kwa upande mwingine bonde ingine ambamo ilimo chemu chemu ya maji, na tulitazama huko chini, na tulionyesha hipo, na tuweza kuonyesha hapo, tulionyesha hapo eti hapo ndipo kulipo chemu chemu ya maji, ni hapo ndipo Elia aliweka mwisho juu ya manabii wa Baali na unatazama kwa wakati huo, na kisha unageuza uso, kwa maana maumivu ni kubwa. Mungu wetu si Mungu wa habari, lakini ni Mungu anayefanya habari, ni Mungu angali yule yule mwaminifu kwa neno lake. Kuna kitu moja kiniweza kunipiga hapa, lakini sijue kama ni mara ya kwanza, lakini nasemeka hapa waziwazi ya kwamba mvua ilikuja Muniwache nisome tena e, mara moja. Inasemeka hapa ndiyo, ilikuwa ni wakati wa dhabihu ya jioni. Tumekwisha kuitamka kwa wakati iliyopita, lakini iwe inahusu huwapa au kwangu mimi, inahusu mvua. Nilitaka kusema tena nini? Mvua ilikuja wakati jaribu hii ya nguvu ilipokuwa imekwisha kufanyika ndiyo, hiyo ndio wazo, hiyo ndio ilikuwa wazo. Mvua ilikuja wakati nabii Eliya alipokuwa amekwisha kumaliza manabii wote wa Baali na wa Ashera. Alikuwa akijua ya kwamba alikuwa ametayarishwa na kutumwa na Mungu ili azungumuze na kutenda kwa jina la Bwana. Na wakati Mungu alipofunua nguvu zake na wakati manabii wa Bali walipokuwa wamekwisha kuuawa na upanga, na ni nyuma ya hayo ndiyo mvua iliweza kunyesha. Mungu peke yake ndiye anayejua kama hayo, ina maana yake ya unabii kwa wakati wetu. Mungu peke yake ndiye anajua kama ni mwendeleo ambayo imbayo inapaswa kuheshimiwa. Mungu peke yake ndiye anajua hiyo, lakini tunajua kitu moja. Mungu aliahidi ya kwamba nabii Eliya anapaswa kuja mbele siku kubwa ya kuogopesha ya Bwana iweze kufika. Na hivyo hivyo tunajua ya kwamba mazabahu ya Mungu ilimekwisha kurudishwa na yote imekwisha kutengenezwa. Na upanga wa roho ungepashwa kutumikishwa, ungepashwa kutumikishwa ili uweze kuleta mwisho kwa yote isiyokuwa na mwanzo wake wa kiungu na hapo baadaye kuna kuja mvua ya wakati wa mwisho. Si sote tunangoja mvua? Hatuna mambo hayo katika mikono yetu, lakini tunakuona mambo kwa ujumla, lakini hatujue hatu, hatu mm, kwa marefu au utaratibu gisi mambo pasha kufanyika, lakini tunajua kitu moja, Mungu hata tuacha turudi mikono wazi, hayo haiwezi kulingana na yote yaliyofanyika katika wakati uliopita, Mungu uhaja wahi kushuhudia kwa upa, kwa namna moja au kwa upande mwingine, nao kwa wakati moja au kwa wakati mwingine, katika wakati wote uliopita hakukosa kushuhudia yale ambayo aliyokuwa ametangaza na kuahidi na kisha baadaye akaitimiza. Noa aliweza kungoja kwa muda mrefu, lakini si miaka mia moja makumi mbili kama vile watu wamoja wanasema, lakini inawezekana kwamba ni mia moja na ishirini Naweza kusoma, lakini hayo haina faida iliyo ya lazima. Siyo hesabu ya miaka iliyo ya lazima ni kwa sababu Mungu anashika neno lake, nasi tuna imani ya kwamba kama tunafanya kweli yale, yale iliyoandikwa katika neno lake, na hapo sasa anaweza tu kutujibu kama vile Elia. Elia alisema, Bwana, nimefanya hayo yote kulingana na neno lake, kulingana na agizo yako, basi nijibu Bwana nijibu, ili taifa hii ijue ya kwamba Bwana wewe ni Mungu wa kweli, na kwamba ni wewe ndiwe ambaye uliyerudisha mioyo yao kwa toba. Wafalme wa Kwanza 18 mstari wa 13 na sita kugeukia okay, au kugeuza mioyo haikufanyika kupitia mahubiri, lakini ilikuwa kupitia kitendo cha kiungu, kupitia ufunuo wa nguvu za Mungu kwa namna ya kuonekana na ya kukamatika, ya kusikilikana na yote ilikuwa pale. Mara ngapi tushaka kusema hiyo katika maombi hii, tukisema wazo hii ya kwamba Bwana, jifunue kwa kiwango ambayo tunaweza kuisikia, tunaweza kuiona, tunaweza kuigusa na hayo yaweze kutimilika kama vile iliyoandikwa katika barua ya Yohana. Yohana Yohana wa kwanza sura moja mstari wa kwanza iliyokuwa kwa mwanzo, yale tuliyoona, tuliyosikia, tuliyoishi, yale mikono yetu yaliyogusa, ya neno la uzima, nasi tunayawatangazia. Yohana wa kwanza sura moja mstari wa kwanza na sasa sio tu mahubiri lakini kushuhudiwa kwa kiungu, ushuhuda wa kiungu wa neno lake katikati ya wale ambao waliopokea neno, na imani hiyo inapaswa kwenda ikikomaa ndani mwetu, na imani hiyo, imani hiyo haiangaliake hai majira au hali ya anga. Au kwa mfano, kama mtu fulani ajisikie vizuri, hiyo haiwezi kubadilisha hata kitu moja juu ya Mungu na juu ya neno la Mungu au kwa yale aliyoahidi. Hiyo ndio kitu cha ajabu ndani ya Mungu aliye juu ya mambo yote. Buazie pamoja na sisi kama anaweza kupanda na kushuka na kama inaweza kuwa chi, inaweza kuwa inafatana na hali ya kubadika kwetu, hapana, ni kitu kianza kufanyika kwa mwisho, lakini Mungu yeye yuko juu, lakini aliweza kutushika na kutuongoza katika hali ya kuwekwa juu yetu na kushuka kwetu, na anakuwa macho juu ya neno lake ili alitimize <tipulia> Wafalme wa kwanza sura 18, 18, 14 na moja <tipulia> naye Eliya alimwambia Haba, panda kula kunywa. Kwa sababu kuna sauti ya mvua. Eliya alikuwa akijua ya kwamba nyuma ya hiyo kitendo cha nguvu, nyuma ya hiyo kushuhudia kwa kiungu kungepashwa kufanyika saha ya kutembelewa kwa kiungu. Mungu anajua wakati, lakini sisi hatuizijue, lakini Mungu anazijua. Ndio wakati wetu iko kama vile umilele kwake, lakini na hivyo ndivyo lilivyo kwa wakati wetu sisi. Lakini kwa wakati, aliweza kupanga mambo fulani katika mpango wa ukovu, na mambo yote yanatembea kulingana na namna moja na inafika kwa wakati ambayo aliweza kuiwekea. Inasema kitenda kwa mstari wa 14 na 2, Wafalme wa kwanza sura 18: basi Ahaba alipanda ili kula na kunywa, Elia akapanda hata juu ya Karmeli, akainama kifudifudi na kuweka uso wake kati ya magoti. Lakini ijapokuwa hiyo nguvu au mazoezi hayo ya nguvu aliyokuwa nayo, hakupandisha pua yake, hakulalamika kutoka kupanda kupandisha sauti mbinguni ili hey, aweze kujisifu na kujitukuza. Lakini aliweka miguu yake katikati ya magoti na akaomba Mungu. Amina hiyo kungoja yote kwa Mungu, hiyo kutumainia Mungu. Hakuna mtu wa Mungu ambaye ainayeweza kuwa na hali au kwa wakati mmoja kuweza kupandisha zipua yake juu na kuweza kuwaza ya kwamba hayo yote inaweza kufanyika hivi na kutendeka kwa namna hivi. Nasema sasa hapa lina leo nyuma ya hii jibu ya maombi, nyuma ya mazoezi makubwa, nyuma ya kushuhudiwa kwa kiungu ya kimahajabu, wakati maadui walipokuwa wameuawa kwa upanga, mutu huyo akasimama, akasujudu, akaweka miguu, akaweka kichwa chake katikati ya miguu yake na akaomba Mungu. Ni kujitakasia gani mbele ya Mungu mweza yote? Hakuna kitu kinachotoka kwa mtu mbele ya Mungu. Bwana anataka ili tumwombe yale ambayo anapasha kufanya kwa maana, kwanza anaweka ombi hiyo katika mioyo yetu, ili tuweze kumuiletea na ili yeye aweze kutujibu na kutupatia yale tunayomwomba, lakini ni wakati anapoiweka katika mioyo yetu haihusu horoza ya mahitaji ambayo tunaweza kuandika au mamia ya mambo au ma, ma, maelfu na ya mambo, lakini nahusu mambo ambayo anayoweka kwenye mioyo yetu na ambayo tunayomuletea katika maombi, na hapo sasa anatujibu. Wafalme wa Kwanza sura 18 mstari wa 14 na tatu, kisha aliambia mtumishi wake, upande sasa na kutazama upande wa bahari. Akapanda akatazama, akasema hapana kitu. Ndiyo ni kitu kizuri, nenda utazame. Na mtumishi akarudi, akasema hakuna kitu, hakuna kitu cha kuona huko. Naye alisema kwenda tena, mara saba hakuchoka. Na ni hivyo ndivyo ilifanyika mara nyingi kama vile nalivyoandikwa hapa. Alitazama. Na mtumishi akatazama akasema akasema kwamba hakuna kitu na kisha mara saba. Ni wakati gani tunaweza kuchoka au kuacha? Kwa wakati fulani, kwa wakati fulani lakini Elia alikuwa akijua ya kwamba hapa Mungu alijibu, alijibu na kushuhudia, na huyo Mungu mmoja atajibu atajibu atashuhudia atafanya hivyo. Wakati gani? Ni wakati wake. Sasa inasemekwa kwa msaramai kumi na nne na nne na ilikuwa mara ile ya saba, akasema tazama, kiwingu kidogo kama mkono wa mtu unatoka katika bahari. Na hapo hapo kufumba na kufumbua kukawa mawingu kubwa na hapo mvua kubwa ikaanguka. Haikwamata muda mrefu. Na itakuwa hivyo kwa mwisho wa siku. Bila hata utangazaji kubwa. Na hapo hapo e, wingu kidogo kama vile mkono wa mtu. Iliyo ya muhimu iwe mkono ya, ya, ya yule, iliyo ya muhimu iko katika mkono ya yule anayeshika mambo yote. M, anashika bahari mahali ni chikavu, mkono ya yule ambaye anaongoza mambo yote, aliye makini na anayetaka kutututembelea katika neema yake. Mungu aliingia katika hukumu pamoja na nani? Aliingia hukumu katik, aliingia katika hukumu pamoja na wa nabii wa Bali, pamoja na wale wote walikuwa hawako wake lakini pamoja na wale walio kwa upande wake, wale waliopata neema kwa upande wake, ni kwao ndio jua kali kwa imemalizika. Na hapo hapo tunahitaji tunaweza kuona mvua, lakini kwanza inaomba wingu liweze kuamka, inaomba kwanza kitu fulani kiweze kutokea na kuja M. Wakati wote jua au mbingu ingali na rangi ya bluu, hakuna kitu cha kufanyika. Lakini tungoje tuwe na uaminifu kwa Bwana, tudumu uaminifu mpaka saha ya Mungu iweze kugonga amina. Na hapo hakuna kitu kibaya kama vile kungoja, au hakuna kitu kinachoumiza au kuumiza kinachochokesha kama vile kungoja. Lakini hapo sasa, mara nyingi uvumilivu inawekwa katika kipimo mpaka kumwisho wake, na ijapokuwa kwa upole mmoja wetu unangoja na tunasema ngoja mambo hayo, kwa maana yatafika kweli kweli, na kama vile ilivyoambiwa kwa mmoja wa manabii aliye wadogo ya kwamba hiyo ni kitu moja liweza kupewa pia kwa mnabii aliye mdogo, akisema kwamba kama unabii unachelewa kufika, uingoje, kwa maana itatimika kweli kweli, na iko hivyo hivyo katika wakati wetu. Ninaweza kufurahi kama mambo haya yanaweza kutembe, kutembea ya moja kwa moja na kufatana kwa namna ya kimaajabu. Nyuma wakati manabii wakati wakati madhabahu ya Mungu ilipokuwa imerudishwa, wakati mawe 12, kwa imekwisha kurudishwa, wakati mafundisho ya wa mitume 12, kuisha kurudishwa kwa namna njema, wakati mambo yote imekwisha kurudishwa kwa nafasi yake kwa neema, na tunaweza kufanya yote kulingana na neno la Bwana kulingana na neno la Bwana, na tuweza kunyanyua macho yetu kwake na kusema, Mungu ni jibu, ili taifa hii iweze kujua kwamba wewe ni Mungu wa kweli na kwamba ni wewe peke yake ndiwe ambaye uliorudisha mioyo yao kwa toba, na hapo inahusu kugeuka kwa kiungu na sio kwamba mtu anaweza kuitenda au kuitimiza, lakini Mungu, na ni hapo ndipo kunaenda uaminifu wetu au wow, tumaini letu lote ndiyo Mungu anaweza kurudisha watu kwa kugeukia kupitia neno na kwa kitendo. Na naamini ya kwa, kwa maana naamini ya kwamba si sote tunatumainia mazoezi pamoja na Mungu inayogeuza maisha yetu yote, anayifanya upya anayetufanya watu ambao ndani mwao neno lake za kutimilika mbele, tuweze kuishi ujumla ya mambo makubwa ambayo yapaswa kuja. Tunapashwa kwanza kuwa tayari, ili tuweze kuwa mahali ambapo Mungu anapotaka tuweze kuwa. Tunaiona hapa pamoja na nabii Eliya, alikuwa na uhakika kweli ya mambo hayo, hakukuwa tu amefanya maombi au hakuweza tu kutengeneza mazabahu au Even... makuni na mambo ingine yote lakini, alisema yeah, can... na kusema mujaze mapipa ya maji na mwange kwenye makuni, mstari wa 13 na ile. Okay, na kama sishidanganye ya kwamba maandiko matakatifu yanasema hiyo mfereji iliyokuwa karibu ikajaa na maji kwa kiwango ambayo hakuna mtu angeweza kuwaikisha moto pale, yote ilikuwa imekwisha kuloana, lakini Bwana akatuma moto na yote, na wote wakakuwa wamekubalishwa. Manabii wa Bali wangeliweza kufanya mambo tofauti, wangeliweza kuweka hata utambi mahali fulani, ili waweze kuweka hata moto mahali fulani, lakini si nabii wa Mungu hangeliweza kufanya hivyo. Ndiyo ilikuwa ni kitu fulani ilicho cha kimahajabu. Yote ambayo Mungu anayofanya ni ya kimahajabu, na inaonekana kama vile isiyowezekana kwa kiwango inaweza kuonekana kama hiyo hiyo kuwezekana, lakini hayo iliweza kuwezekana na ikafika, kwa maana Mungu alikuwa ameipanga hivyo. Hakuwa na ugupa, hakuwa na oga. Mnatambua Elia hakusaidia hata Mungu, aliwe alifanya mambo yote. Vigumu kwa Mungu, sivyo? Hakuweza aliweza kuloanisha mambo yote kwa kiwango ambao moto haingeweza kukabata, lakini hakuwa na mawazo ya kimoto, lakini hapo hapo ajabu na kushuhudia kwa kiungu ilikuwa ni kubwa kuliko hayo. Ndiyo ilikuwa ni nini? Akasema kwa mstari makumi tatu na tatu kisha akatandika kuni, akakata yule ngombe vipande viwili, akamweka juu ya kuni, naye alisema jazeni. Mstari makumi tatu na nne akasema, fanyeni mara ya pili wakafanya mara ya pili. Akasema fanyeni mara ya tatu, wakafanya mara ya tatu Mutama, tatu na tano, na maji yalitelemuka pembeni ya mazabau akajaza, ikaja, akajaza mifereji maji vile vile. Ndiyo ndiyo ilikuwa pale mifereji ya maji, na hapo hapo moto katoka mbinguni na Mungu akashuhudia. Ni kitu gani cha ajabu. Ona kisi ni ajabu. Watu waliweza kuona ya kwamba alikuwa akifanya mambo vile, kama vile naweza kuwa magumu kwa Mungu kujibu anapoweka maji, lakini kwa Mungu hakuna kitu kinachoweza kushindikana. Mnajua ya kwamba hatuwezi kusaidia Mungu, inaomba tu kuamini na kutenda yale ambayo anayotuagiza ndiyo kumtumainia isiyo na mpaka na kuweza kuwa umekubadilishwa, ya kwamba Mungu wetu ana mamlaka yote mbinguni na duniani. Wakati wote hali inakuwa ngumu na ni hivyo hivyo, ndivyo Mungu atashitukuza zaidi wakati anapokuwa amejifunua. Mara ngapi tuna tunaweza kuwazia katika hali, wakati Maria na Marta walipokuwa katika huzuni, wakati Lazaro walipokuwa amekufa, na moja wao alisema, Bwana kama ungekuwa hapa ndugu yangu angeweza kufa. Yohana kumi na moja, mstari wa kumi na tatu na moja lakini ingepashwa kuwa hivyo hai- haikukuwa tu mgonjwa angepashwa kupona Sio tu mgonjwa ambaye ingeweza kupona lakini ni mufu ndiye alipasha kufufuka. Hiyo ndio ilikuwa ni ajabu ambayo Mungu wetu aliweza kutenda. Ilikuwa ni kubwa sana. Wapendwa, hatupashi kufungua mlango kwa kutokuamini. Lakini tupasha kusema katika ukimya kwa Mungu wetu, tubaki kimya mbele ya Mungu wetu na kukubalishwa kwamba yeye atatimiza kila neno lote. Na hata kama tunaweza kungoja, na hata kama jua kali inaweza kuwa naku, udongo naweza kuwa kali na kukauka sana kama vile tunaweza kuona, lakini tunaweza kus, kusema kwamba inaweza kuwa vema kubaki nyumbani kwetu, lakini jua kali na kuwa kubwa, lakini ndio wakati tunapoona udongo au, au mvua tu, wakati tunapoona mvua ya ya dunia hii lakini tunapaswa kutomania Mungu aweze kuwasha moto wake mahali fulani. Tuko katika ufalme wa Mungu, tunangoja yote kwa Mungu, na yeye ana njia na namna ya kuweza kutimiza yote inayompendeza na kama vile anavyotaka yeye. Tutafurahi kama tunaweza kuwa na sehemu ya ujao katika hayo Ndiyo, tunachukua haya juu yetu kasa. Kwa sababu gani hatuwezi kufurahi kwa sababu yale atakayofanya tena? Lakini ndiyo, nayamini kwa moyo wangu wote tutafurahi, kwa maana Mungu atafanya yote kulingana na neno lake. Msiwaze ya kwamba kuna mtu mwengine atakuwa na neno la mwisho. Yeye ni wa kwanza na ni yeye ni wa mwisho pia na ataongoza mambo yote kwa namna ya utukufu. Kama tunaangalia nje na, tuna, na tunaona kwamba tuna kitu cha kuona, na hiyo inamaanisha kwamba hayo haitakuja. Hiyo inamaanisha kwamba inakuja, na kama haijakuja lakini inakuja. Kama tunatazama kwa mara ya pili, na kama hatujaiona haimaanisha ya kwamba haijakuja, lakini namaanisha ya kwamba haijakuja. Haimaanisha ya kwamba haijakuja kwa wakati huo, lakini mara mmoja itakuwa ya mara ya saba, siku moja itakuwa mara ya saba. Sasa kwa sababu gani atupashi kuamini ya kwamba Mungu atafanya neema katika hii kizazi cha saba, wakati kitendo cha nguvu kitakapokuwa wakati wakati jaribu itakapokuwa imefanyika na kufika kwa mwisho wake, na wakati nguvu za Mungu itakapokuwa imefika na Mungu kuweka mazabau yake, na tutakuwa pale hata lia na kulalamika kama vile manabii wa Bali, na sio kufanya kwenda na kurudi huko na huko lakini, tunakapokuwa tukizungumzia Mungu pale pale kama vile alivyo na yeye, atatembe atatenda kwa wakati huo, na tunaamini hiyo John hii na kwamba ataitenda kwa neema yake jina lake liweze kusifiwa amina. Mungu mwaminifu, kwa moyo wote tunakushukuru sote pamoja, kwa ajili ya neno lako takatifu na la damani. Hizi ni ushuhuda zilizo hai za nguvu yako ya kiungu ambayo inayoonekana ulikuwa na watu siku zote ambao uliozungumzia ambao ulitenda kupitia wao ambao uliotumikisha ili ushuhudie neno lako. Oh Bwana, si i, ai aiiko sisi, sio sisi, lakini inahusu kwamba wewe e na neno lako livitukuzwe na kushuhudiwa. Bwana mpendwa, wewe ni Mungu mwaminifu ulitupatia ujumbe wa ajabu, tunaishi kama vile wakati wa Eliya. Tulipokea ujumbe wa unabii mbele ya siku ya Bwana iweze kuja. O oh, Mungu wangu, tupatie neema ili tukukaribie kwa, ni, kwa imani ili mazabahu iweze kuwa pale kama vile unavyotaka. Oh, Bwana, utatupatia yote kipimo cha nguvu kushuhudiwa jibu. Na hapo sasa, haitakuwa vigumu kwetu kuweza kusikia kelele ya mvua ya mwisho. Imani iliyo hai itaonekana hata kama hatujaiona, lakini iu... Uta, ita, itaonekana kwa maana uliweza kuyahidi, na kama vile Elia kwa wakati huo angeliweza kusema kwa sababu ya neno langu nani, kwa sababu ulikuwa umeweka neno lake, neno lako, neno lako, kwa sababu ulikuwa umeweka neno lako katika kinywa chake, na kama vile Paulo alivyosema injili yangu ya Bwana, injili yako iligeuka kuwa injili yake na nguvu zako zikakuwa nguvu zake, na ndani ya uzima wake Bwana, na uzima wako ukawa uzima wake Bwana. Tusaidie katikati kila mmoja katikati yetu, tunakushukuru. Na katika udhaifu wetu na katika unyonge wetu, tukuza nguvu za damu yako na neno lako Bwana, wale wote waliotutuma maombi Bariki wale wote walio wagonjwa. Bariki dada yetu Fugi, bariki Bwana Mungu mwaminifu, uweze kushuhudia neno lako na nguvu za neno lako zikuonekana hapa karibu, iweze kuonekana kwa namna ya nguvu kwako. Upewe heshima sifa milele na milele. Amina, amina.