Je, lire ningetaka nisome neno moja mbele ya maombi lilo katika Zaburi makumi sita na mbili au zaburi yote nzima. Zaburi ya Daudi. Nafsi yangu imengoja Mungu tu Fene, wokovu wangu unatoka kwake. Mstari wa tatu. Yeye ni mwamba wangu na ukovu wangu ni yeye, ngome yangu sita tikisika sana. Mstari wa ine. Hata wakati gani mutarukia mtu ili kumuua ninyi wote, kama ukuta unaoinama inama, kama kitalu cha kutikisika. Mstari wa tano. Ruj, jet, wanafanya shauri kwa kumwangamiza tu katika ukubwa wake, wanafurahia uongo, wanabariki kwa kinywa chao, lakini ndani wanalaani. Mstari wa sita, nafsi yangu inangojea Mungu tu, maana tumaini langu linatoka kwake. Mstari wa sita. Saba. Yeye tu ni mwamba wangu na ukovu wangu yeye ni ngome yangu, sitatikisika. Msara wa nane. Kwa Mungu ni wokovu wangu na utukufu wangu, mwamba wangu wa nguvu na kimbilio langu ni kwa Mungu. Msara wa tisa. Mumutumainiye, mumutumaini siku zote, ninyi watu, mwangeni moyo wenu mbele yake. Mungu ni kimbilio letu. Msara wa kumi, hakika wanyonge ni ubatili na watu wa elimu ni uongo. Watapanda katika mizani, wao wote ni hafifu kuliko ubatili. Msara wa kumi na moja, Musitumainie uzalimu wala musijivune kwa un, unyanganyi. Mali ukiongezeka, musiangalie sana moyoni. Mungu anasema mara moja nimesikia neno hili, mara mbili ya kuwa nguvu ni ya Mungu. musara a kumi na mitatu kwako, kwa vile vile Bwana ni rehema, maana unalipa kila mtu sawasawa na kazi yake. Mpaka hapa, ili neno takatifu na ladamani la na Mungu, tunaona ya kwamba mtu huyu wa Mungu alikuwa ameanguka katika mashida nyingi, lakini alikuwa ameweka au kuutia maoni yake kwa, kwa Mungu na tumaini lake kwa Mungu voyons, na tunaona capable ya kwamba alikuwa angali na uwezo ya kuweza kupatia tumaini kwa wengine na kuweka matumaini yake ndani ya Mungu. Inasema hapa hapa kwenye mstari wa nane kwa Mungu ni okovu wangu na utukufu wangu, mwamba wa nguvu yangu na kimbilio langu ni kwa Mungu. Mstari wa tisa: Mumutumainie siku zote ninyi watu, mwangeni moyo wenu mbele yake. Naamini ya kwamba hiyo ndiyo kitu chema au kitu nzuri ambacho tunaweza kufanya pia sisi, nasi tuweze kumwanga mioyo yetu mbele yake kama tunaweza kujimwanga mbele ya wa wanadamu, hawawezi kutuelewa kwa namna ambayo tunayosikia, lakini Bwana yeye anatusikia sisi sote, anatuelewa sisi sote, anajua mioyo yetu, na yeye peke yake ndiye ana uwezo wa kusaidia, ana uwezo wa kuokoa na kuweka nguvu. Na ni hivyo ndivyo tuweza kuja tena ili tuweze Tonon, e kupatia jina lake heshima na maabudu na tuweze kuweka ou oh, kunyanyua macho yetu kwake. Na hapa Daudi anasema mwadi ya kimaajabu msara wa sita ya kwamba anaweza kuwa na utulivu kama anaweza kunyanyua macho yangu kwa Mungu, ndiyo iwe hivyo ili macho yetu nayo yaweze kuwa na salama na pumuziko ndani ya Bwana peke yake. Hata Mungu atusaidie jioni hii ili tuweze kujifungua kwa mambo yote, na tuweze kuweka nia zetu na mawazo yetu kwake na tuweze kuona kazi ambayo iliyotimilika iliyofanyika hapo Golgota, naiyo ifanya kwa ajili yetu, na ni hapo ndipo kunakuwa pumziko, na hapo kunakuwa pumziko kwa wale wote waliochoka, na naamini ya kwamba sisi wote tumekwisha kuchoka katika wakati huu na kwamba Mungu anataka atupatie pumziko tena jioni hii, tuweze kumwiomba hiyo, naye ataitupatia kwa neema. Tusimame kwa ajili ya hiyo. Mungu mwaminifu, sisi ni taifa lako, kundi ya mkono wako au malisho ya mkono wako, wale uliowaita katika siku hizi. Tunasimama hapa mbele yako, unajua mioyo yetu, unajua moyo wangu na mioyo yetu sisi zote na Daudi alisema kwa sauti kubwa ya kwamba ninaponyanyua macho yangu kwa Mungu, ndiyo nafsi yangu inakuwa na usalama. Bwana, unajua mioyo yetu, mara ngapi inasumbuliwa na mambo fulani na fulani, lakini acha katika saa hii tuweze kuangalia wewe, tunyanyue macho yetu kwako, ili tugeuke kuwa kimya na ili tuweze kupokea salama na tuweze kupokea ukovu na tuweze kupokea msaada na ukovu, kwa maana kutoka kwako ndiyo peke yake mambo hayo yote yanatoka. Hakuna mtu mwengine ambaye anayeweza kutupatia hiyo ila wewe peke yako Bwana, na ndiyo maana tunanyanyua macho yetu kwako, tunaponyanyua macho yetu kwako, o oh, Mungu tunataka Bwana, ili nafsi yetu ujeuke kuwa kimya, ili tuweze kusikia yale ambayo unayotaka kutuambia joni hii pia, na wakati tutakaposikia neno lako, tutajua ya kwamba unatuzungumzia ya kwamba unatutakia mema na kwamba twafaidiwa mimi na sisi sote. Tupatie neema o Bwana ya kuzungumuza na utupatie pia neema ya kusikia kusikiliza. Tubariki sisi sote ambao tuliokuja pia na wale wote pia ambao waongozwa kuwa hapa jioni hii, uwabariki katika wingi wa neema yako. Tunakuabudu na tunakuomba Bwana, uweze kutuhurumia, utuhurumie, uwe karibu yetu, utusamehe Bwana kuweza kuwa tulikosa wakati. Bwana, tusamehe makosa yetu, tusamehe kuvunja sheria zako, tusamehe makosa yetu, mapungufu yetu, udhaifu wetu. Bwana, unatujua sisi ni wanadamu wanaosahau na wadhaifu, lakini Bwana utusamehe pia katika saa hii ya jioni, na utusaidie. Tumekusanyika kwa ajili ya kuletea kwenye jina lako heshima na mabudu na sifa na mabudu, uwe karibu yetu Bwana bariki pia ndugu yangu ambaye anayeleta neno lako Bwana, umpatie neema nyingi na nguvu nyingi toka juu. Bwana, tunahitaji hiyo na utubariki. Bariki wale wote walio hapa waliotutembelea katikati yetu, Bwana utupatie neema. Tunakuomba hayo yote katika jina la Yesu, amina. Bwana so ashukuriwe nakufiwe kwa ajili ya heri kubwa ambayo tunayo kuweza kuwa tena hapa ili tuweze kuabudu ili tuweze kushukuru Mungu atijeris. Wakati nilipokuwa nikikaa, niliwazia kuhusu wazo hili dans Dieu. Hakuna mtu anayeweza kuingia katika ufalme wa Mungu akisukuma akihubiriwa akimbembeleza, akiimba. Ndani ya ufalme wa Mungu unapaswa kuzaliwa ndani, mtu anapaswa kuzaliwa ndani ya ufalme huo, na kama unaweza kuwazia ya kwamba watu fulani sana sana kama tunaweza kama tunaweza kuwa tulitokea katika wazazi au katika jamaa ya waamini, ya kwamba tunaweza kwamba tumegeuka kuwa waamini, na hiyo inaletaka mara nyingi mashida, kwa maana wanawaza ya kwamba wamegeuka kuwa waamini, lakini kila mtu anapaswa kuwa amepata na kuishi saha yake binafsi na mazoezi yake binafsi pamoja na Mungu, lakini hiyo ni lazima sana, ili tuweze kuelewa hiyo tuweze kuyaelewa. Kila mtu anapaswa kuwa amefanya mazoezi yake binafsi pamoja na Mungu, na bila hiyo hakuna kitu kinachoweza kuwezekana. Nabii wa mitume, wazazi wale unayowajua wote, wote wanaweza kuwa walifanya mazoezi makubwa pamoja na Mungu na hiyo inaweza kutuweka nguvu wewe na mimi ndani ya imani yetu, lakini hiyo haiwezi kututosheleza. Tunapashwa, tunapashwa kuishi mazoezi hiyo yetu binafsi pamoja na Mungu na waza ya kwamba uh, itakuwa lazima tuweze kungoja muda mrefu ili wa mwisho nao wa, na waweze kuwa na uhakika wa, wa imani nao waweze kuwa siku moja na saa moja ndani ya maisha yao, ambayo waliweza kuomba mpaka hiyo uhakika, waweze kuwa wamepewa hiyo uhakika kupitia roho wa Mungu. Yiki, ikiwaonyesha ya kwamba wamekwisha kusamehewa ya kwamba waliweza kupokea neema ya Mungu na kwamba wamegegwa kuwa wana wa Mungu kupitia imani ndani ya Yesu Kristo Bwana wetu. Kwangu mimi kunaweza kukata tumaini kubwa kama watu ambao waliosikia neno la Mungu waziwazi wazi, na kwa namna ya kweli miaka nyuma ya miaka, kama hawawezi kuwa sehemu ya wale ambao Bwana atakaochukua nyumbani katika siku hiyo ya utukufu na ndiyo maana tunataka siku zote, ili tuweze kuwa na bidii nyingi na tuweze kulinda kwenye roho, tujue ya kwamba sio ujuzi au mafundisho ambayo ambayo itakayotufanya kuwa waliookolewa ama ambayo itakayotuokoa, lakini imani ndani ya Yesu Kristo ndani ya damu yake iliyomwangika kwa ajili yetu juu ya msalaba wa Golgota, kwa maana ni hapo ndipo alipofanya agano mpya pamoja nasi. Nina karte nikusema barua ya ndugu Mills, Nils, ambaye niliweza kupokea. Aliandika kwenye karte hii, nataka kuisoma ya kwamba: mpendwa ndugu Frank, asante sana kwa ajili ya hali ya kuvutia na hiyo taji ya upendo inayoambatanishwa na upendo wa kiungu hiyo ndiyo maneno mazuri ambayo niweza kusoma. Upendo wa Mungu siku zote inaenda nyuma ya kifo. Wakristo wataonana siku zote mara moja na waza ya kwamba unaelewa mambo mengi, kwa maana ulipita mambo iliyo yatirindi sana. Hiyo iliweza kuzungumzia moyo wake. Ona jisi ni vema kuweza kusema kwa kweli ya kwamba kwa upande wetu pia Vis-a-vis hakuna kitu kilichoweza kubadilika hata kwa muti, mutu yoyote. Ninaweza kusema na un... sincere... kuona iliyo wazi kwa moyo iliyo ya kweli na kwa bidii nyingi swetons, na tunataka kwa moyo wote ili wote waweze kufika kujua kweli na kisha inaandikwa mahali hapa ya kwamba upendo wa Mungu no haiwezi kututenganisha hata milele na milele. Eh, ndiyo Mi, hiyo ni kweli. Upendo wa Mungu haijawahi kutenganisha hata mtu mmoja. Upendo wa Mungu mpaka sasa ilikuwa ikiunganisha na kuambatanisha watu wote kama vile Mungu alivyopenda ulimwengu, tunajua sisi sote, Yohana tatu mustari wa kumi na sita Nasi tunashukuru sana kwa maana hali yetu ya kuvutia watu ilikuwa na kitu fulani cha kumwambia katika saa ya majaribu, naye aliweza kuacha mambo hiyo taji tofauti iyoweza kupita na pamoja na yote ili ambayo ilikuwa ikiandikwa juu ya mambo ya pembeni, na hiyo yote iliweza kumuonya sana au kumuisa sana, kumugusa. Tunafurahi sana. Mara nyingi unakosa kuweza kufanya kitu fulani kwa wakati mtu anapokuwa ngali hai na hapo sasa, unaweza kupata bahati ya kuweza kufanya kitu fulani wakati wa maziko, lakini tupasha kuwa makini sana, ili tuweze kufanya yale tunayoweza kufanya katika wakati mtu anapokuwa hai, ili tuweze kutumikiana sisi kwa sisi tukiwa hai. Na ndipo nanama anasema ni vema kuweza kutoa maua kidogo kwa ajili ya mtu fulani wakati anapokuwa hai kuliko kuweza kuleta kundi kubwa ya maua alipokuwa ku, alipo amekwisha kufa. Na maana nyingi tunaweza kuwa na mashaka kuweza kufanya hivyo, lakini kwa wakati wote tupasha kuwa watu wa watu, wat, wat, wat kawaida. Mnajua ya kwamba kama maneno ya watu ya waamini hayawezi kuwa ya kawaida, inaweza kuwa ni michezo ma, ma, ma, michezo fulani lakini waamini wanapaswa kugeuka kuwa au kubaki kuwa waamini kuwa watu wa kawaida kama vile walivyo, na bila hata mambo ya utawa au mambo mambo ya kushikalizia. Na sasa wakati unapowazia kuhusu Zaburi makumi sita na mbili mambo ambayo isiyoweza kunifurahisha inajia kwenye roho, mstari wa tano Zaburi makumi sita na mbili wakafanya shauri kumwangusha tu katika ukubwa wake, wanafurahia uongo, wanabariki kwa kinywa chao, lakini ndani wanalaani. Kuna siku fulani zinazoweza kunigusa mashahidi za Biblia mambo ambayo yaliyoweza kuandikwa ndani ya kumbukumbu kumbu langu na ambayo yaliyoweza kuvuka hata kwenye ngozi, na si bila kuweza kusema katika mafuta ya mifupa na mifupa. Yale inayonigusa sana hapa ni kwamba neno ambalo linalotembea moja kwa moja katika hali na ambalo linapaswa kueleweka kama vile wonyo, ambalo tunalosikia, na ijapokuwa tena haulisikii, linaweza kusomewa, lakini hauwezi pia kulielewa yale ambayo ye Mungu mwenyewe aliyotaka kutwambia, lakini Mungu anaendelea kusonga mbele. Wakati unaendelea kusonga mbele, na hakuna siku inayorudi nyuma, na hakuna hata kitu kinachorudia tena upya bupya. Na ndiyo maana tunapaswa kuangalia mbele, na kwa msaada wa Bwana tunataka tuweze kusonga mbele pia. Haitakuwa kuwa na faida kwetu kuweza kuangalia mbele akose, kama tunaweza kuwa tumeshikwa na neema ya Mungu, na kwamba tuweze kushika kwa moyo yale ambayo Paulo aliyoandikia wa Filipi, au yale ambayo anayotamka kwa ajili yake mwenyewe, ninasahau kumi na tatu ya kwamba nina sahau yale iliyo nyuma yangu, na nina pigana niweze kushika Lashini yale iliyo mbele yangu. Lakini funzo ninayo ambayo tupaza kujifunza sisi sote ni kuweza kuwacha neno la Mungu wakati naposomewa tuweze kuliacha lituzungumzie na tuweze kujiuliza maswali kila wakati, ya kwamba Bwana, unataka kuniambia nini kupitia haya? Na hapo sasa tunapaswa kufanya makini sana, tunapaswa kufanya angalisho. Tutaweza kungoja au kutarajia kitu fulani, tutaweza kuwa kose kuwa tayari tuweze kukutanana na hiyo, na tutaweza kuwa tayari kuweza kukutanana na hiyo, lakini kwa msaada wa Mungu tuliweza kuisikia. Ilikuwa ni wakati gani? Ilikuwa ni weekend, ilikuwa ni siku ya sita au ni siku ya kwanza ya juma, kama vile nabii alivyosema. Pia wakati hali inapokuwa mbaya, tunasema kwa sauti kubwa Les ont avec de mambo yatatembea vizuri kwa msaada wa Mungu, mbe so na kisha, unaenda unasonga mbele pamoja na Bwana wetu. Macho yangu yamekwisha kuanguka juu ya Zaburi makumi sita na mbili ambayo ndugu Branhamu aliyeweza kujilinganisha nayo kwa mambo ya, ya kulinganisha kuhusu mahubiri yake mahubiri ambayo aliyoupatia Daudi inasemeka hapa kwa mstari wa pili Zaburi makumi sita na mbili mstari wa pili mstari wa kwanza Kiswahili. E Mungu wangu, wewe ni Mungu wangu, asubuhi mapema ninakutafuta, nafsi yangu inaona kiu kwako, mwili wangu Unao, un, un, un, unakutaka sana katika nchi ya kukauka na ya kuchoka isiyo na maji. mstari wa pili, hivi nilikutazama katika pahali patakatifu nione uwezo wako na utukufu wako. mstari wa in maana wema wako ni mzuri kuliko uzima, midomo yangu itakusifu mstari wa tano hivi nitakusifu ni ngali hai nitanyanyua mikono yangu kwa jina lako watu wa mungu kama vile yanavyotoka katika zaburi makumi sita na mbili katika hali hiyo daudi aliweza kuvuka mambo mengi lakini i ilimubakilia kitu moja nasi ki, inatubakilia kitu moja, wewe na mimi, ni kwamba tuweze kuingia katika mahali patakatifu pa Mungu na tuweze kugeuka kimya mbele ya hiyo. Alikuwa amesema kwa sauti kubwa, mstari wa pili ya kwamba ninapokuangalia Mungu ndiyo nafsi yangu inakuwa kimya na kwake ndiko kunatoka msaada wangu. Zaburi makumi sita na mbili mstari wa tatu yeye peke yake ndiye mkimbilio langu na ngome ngom, ngom, ngom, ngom yangu. Mstari wa sita, kwa kwamba nafsi yangu inangojea Mungu, maana tumaini langu liko linatoka kwako. Yeye ni tu ni mwamba wangu na ukovu wangu, yeye ni ngome yangu, sitatikisika. Msaa wa tisa, mtumainie siku zote ninyi wo- watu wa, mwangeni moyo wenu mbele yake. Mungu ni kimbilio letu. Haya ni maneno ya ajabu au mazuri, na iliyo njema ni kwamba yaliandikwa na Roho wa Mungu chini ya mazoezi iliyo tofauti kwa ajili ya baraka yetu na faida yetu, ili tuweze nasi kupata njia yetu kwenda kwa Mungu ndani ya hali yote ya maisha yetu. musara wa pili nafsi yangu inangojea ya Mungu tu, wokovu wangu. Nafsi yangu inatumainia wewe, Mungu ni Mungu wangu. Zaburi, makumi, Zaburi, Zaburi makumi sita na tatu mstari wa pili. Hata kama wale wanaosema kuna Mungu ni kweli ni kweli, lakini heri mtu anayeweza kusema o oh, Mungu wewe ni Mungu wangu, na sio tu kwamba ni Mungu, lakini sio Mungu tu, lakini kusema wewe mwenyewe binafsi ya kwamba wewe ni Mungu wangu, wewe ni Mokozi wangu, wewe ni kimbilio langu, wewe ni okovu wangu, wewe ni ngome yangu, kwako wewe ni Mungu wangu, mstari wa pili. E Mungu, nafsi yangu inakutamani inakutafuta. Mstari wa pili, nafsi yangu inaona kiu kwako, mwili wangu unatak, inakutaka sana, katika nchi ya kukauka na ya kuchoka isiyo na maji. Sasa wakati jua inapowaka sana, ona jisi mabomboko inakuwaka, ona jisi udongo inapopasuka. Nishakaiona mara nyingi, wakati nilipofika huko Afrika, wakati nilipotembea katika safari mrefu ya mashamba ya kawa, nilipoona mapasuko gani yanakuwa katika udongo wakati wa jua kubwa. Na sasa itakuwa namna gani wakati mvua itakaponyesha na wakati mambo yote itakapokuwa tena imetengenezwa wakati mambo yote itakapokuwa imevishwa ndani tena uzima, wakati mambo yote itakapokuwa imetengenezwa, na hapo sasa watu watakapoweza kulima tena udongo na iliyo njema. Hapa ni mi... kwenye mstari wa tatu hivi nilikutazama katika pahali patakatifu, na sio pa... mahali pengine popote, lakini katika mahali patakatifu na ni katika mahali ambapo Mungu alipo na ni mahali alipozungumzia Mungu, ni hapo ndipo anapasha kumtafutia, nasi tunapasha kufanya hivyo hivyo, kama tunaweza kupita katika mateso au maziki, kama tunaweza kukusanyika hapa mbele ya uso wa Mungu tunamtafuta na sasa kuna kitu fulani ambacho kinachonikumbusha mahubiri amba ya leo ambayo tumekwisha kutafsiri kwenye mstari wa tatu, nione uwezo wako na utukufu wako. Ni hapo ndipo ndugu Branham aliposema ya kwamba ninaona Roho Mtakatifu yuko hapa katika chumba, sasa yuko hapo karibu ya ukuta anakaribia mtu fulani na mtu fulani, inakaribia hapa, rudi huko, inarudi huko. Ni yale ambayo mtu na ni hiyo ndiyo mtu anapaswa kujipatia au kujiletea, ni kwamba Bwana Mungu aweze kuingia kweli kweli kwa namna ya kuonekana ndani ya makusanyiko na aweze kutenda katika wingu ya kimaajabu katika nuru hiyo, ndani ya nuru ya utukufu ndani ya kusanyiko, na watu wanapokea baraka ya Mungu na wanafanya mazoezi pamoja na Bwana. Hiyo sio kitu fulani kikubwa. Kwa mtu kama huyo haikuwa vigumu kuweza kusema ya kwamba Yesu Kristo ni yule yule jana, leo na ni yule yule milele na milele. Haikukuwa vigumu kwa mtu huyo kuweza kusema Mungu anashika neno lake, mahali ambapo wawili au watatu wanapokusanyika katika jina lake, Bwana yuko pamoja nao. Matayo kumi na nane mustari wa ishirini, na sio tu kama vile ahadi, lakini kama ahadi iliyotimilika kama vile uhakika, na hiyo ilinigusa sana aos, tena kwa maana nasi pia tuko karibu ya kutembelewa kwa Mungu. Tunatamani tuweze kuishi hiyo, na sio tu sisi, na sio tu kwamba tuweze kuyazungumzia Mnajua, katika miaka iliyobarikiwa sana na naamini ya kwamba utukufu wa kimaajabu wa Mungu ulikuwa tena zaidi ya mara moja hapa katikati yetu, na kwamba sasa ni kukata kutumaini kwetu, au katika hali ambayo unayokuwa ndani ndiyo inayotukukota siku zote kwenda chini, au mimi binafsi, anafio ninyi, lakini mimi siku zote, kwa sababu ya kila majira ya aina yoyote na ambayo haiwezi kuvumiliwa, kwa maana tunajua ya kwamba Bwana yuko yuko yule yule yuko yule yule, na kwamba anashika neno 100... lake, na sio kama au asea, lakini lakini ni ndio na amina na sio na, <laughs> na, ni kama ama lakini hapana, lakini ndio na amina na sio, ni hivyo na, kama tunaweza kuamini hiyo kwa moyo wote wote, na kama tunaweza kutumainia hiyo hiyo, nayo itafanyika. Hapa inasemeka kwenye mstari wa tano hivi, nitakusifu ni ngali hai. Zaburi makumi sita na tatu mstari wa tano nitanyanyua mikono yangu kwa jina lako. Ningetaka sasa niweze kusoma ndiko lingine lilo katika Yeremia sura ishiri na tisa kwanza kwa mstari wa ine Yeremia ishiri na tisa mstari wa ine, Mustari wa ine Bwana wa majeshi Mungu wa Israeli anawaambia hivi: watu wote waliochukuliwa wafungwa ambao, ambao ni wafanya wachukuliwe toka Yerusalema mpaka Babiloni, jengeni nyumba mukaye ndani yawo, mupande mashamba mule matunda yawo. Musaa sita, mutwaye wake, muzaye wana na wabinti, mupatie wana wenu wana wake, na binti zenu muwapatiye wanaume, wapate kuzaa wana na binti, mwongezeke kule musipo musipunguke. Musala saba tafuteni salama kwa muji ule nilipo wa wahamisha ninyi wafungwa mukawaombee kwa Bwana, mukawaombee kwa Bwana, kwa maana katika salama yake muji huu, ninyi mutapata salama lakini sasa tazama, matamshi nayo ta, ma na Israhili mstari wa nane. Maana Bwana wa majeshi, Mungu wa Israeli anasema hivi, manabii walio katikati yenu na, na wa, waguzi wenu wasiwadanganye ninyi, wala musisikilize ndoto zen, zenu ambazo munaziota Mstara wa tisa: kwa maana kwa jina langu wanatabiri maneno ya uongo kwenu, mimi sikuwatuma Bwana anasema. Mstara wa kumi: maana Bwana anasema hivi, wakati wakati babiloni utakapo utakapotaapo timizi, timiziwa miaka makumi saba nitawaangalia ninyi na kutimiza neno langu njema kwenu kwa kuwarudisha ninyi pahali hapa n maana ninajua mawazo nina, ninawaza juu yenu, anasema Bwana, ni mawazo ya salama, wala si ya mabaya, kuwapa ninyi tumaini siku zenu za mwisho. Sura kumi na mbili ninyi mutaniita mutakwenda na kuniomba nami nitawasikiliza ninyi. mtona kumi na tatu nanyi mutanitafuta na kuniona wakati mutakapo nitafuta kwa moyo wenu wote nami nitaonekana kwenu, anasema Bwana, nami nitarudisha watu wenu waliofungwa, nami nitawakusanya ninyi, nikiwatoa ninyi, niki watowa, nini? katika mataifa yote na katika pahali pote nilipo wafukuza ninyi, anasema Bwana, nami nitawaleta ninyi tena, hata pahali nilipo wahamisha nilipo wahamisha wafungwa. Funzo la kutosha katika maneno haya ni kwamba Mungu aliweka wakati iliyopangwa kwa ajili ya kila mambo na kama Mungu alisema kitu fulani katika maneno haya, naye atailinda kwa wakati iliyopangwa kwa ajili ya hiyo tarive. Na hiyo yampasa kufika na kisha, wakati muda itakapofika, wataitia jina la Bwana Naye atawajibu na atawarudisha, ata atawaiweka tena, de atageuza hali yao, kwa maana ana mawazo ya ukovu de... na mawazo ya salama na siyo ya mabaya na mabishano, lakini kwa wakati huo <coughs> Kulikuwa watu ambao waliokuwa wakijifurahisha tu kuweza kuweka ufuraha tu katikati ya taifa la Mungu, na kuambia mambo kulingana na yale ambayo ilikuwa kiwapendeza na si kwa jina la Bwana, na bila Bwana yeye mwenyewe kuzungumza. Na Bwana Mungu aliweza kutangaza na kutabiri kupitia nabii wake ya kwamba taifa lingepashwa kutayarishwa ili liweze kubaki hapo mpaka uweze kubaki huko katika mba, mba, mba. Kwa miaka hiyo yote wangepashwa kutayarisha ili ee, kubakia huko katika miaka hiyo, na tunaona ya kwamba Bwana, tunaona ya kwamba shauri ya Mungu siku zote ndi ya kweli. Pale manabii wote wangeweza kufunga na kuweza kuomba lakini Mungu hangeweza kusikia, kwa maana hiyo ingekuwa ingekuwa ya kuwa mbali na mapenzi ya Mungu. Na hakuna mtu ambaye anapasa kuomba pembeni ya mapenzi ya Mungu. Kwa maana hiyo naweza kuleta tu kujipoteza sauti, na hiyo ni kupoteza muda, lakini tunapasha kuomba katika mapenzi ya Mungu, na mbele ya kuomba katika mapenzi ya Mungu tunapashwa kutupa njia zingine zote na kuweza kusikia sauti tu ya kweli ya Mungu. Ni sauti iliyotuzungumzia kwa namna ya nguvu, lakini pia kuweza kuielewa kwa namna njema na kujibu kwa yale ambayo Bwana aliyotuambia. Maneno haya yaliweza kunionya sana ni vifuraha gani tushakaweza ku, um, kutengeneza katika hii miaka yote? Mauamsho mingi ishaka kutangazwa, kitu gani kiweza kupitikana? Atapata mi imani, wataamini kama vile andiko linavyosema watamwamini, wataamini neno lake, atapata watu ambao wakati atakapojifunua watakao kuwa walimwamini kwa moyo wao wote. Kwa ajili ya hiyo, ni lazima sana, ili tuweze kuelewa ni kwa namna gani mpango wa Mungu inatembea katika wakati huu. Tunatambua ya kwamba Bwana anatembea pamoja nasi kwenye njia inayonyooka, nasi hatuwezi kufanya yale ambayo tunayotaka, lakini tunahitaji tu moja ndani ya mioyo yetu ni kufanya mapenzi ya Mungu. Ingine yote inayobaki haiwezi kuwa kwenye njia lakini kwa wakati huo, taifa la Israeli lilipokuwa limerudishwa il... de... wote walikuwa wamekaza tumaini de... walikuwa wakistakana wao kwa wao. Kulikuwa kutokuelewana katikati yao, yote ilikuwa ni mvurugo. Hawakukuwa katika hali inayopendeza na hapo hapo, manabii sasa walikuwa wamekwanza kupata bahati katika hali hiyo iliyokuwa katikati yao, na walikuwa wakizungumza kwa nguvu kubwa, na walikuwa wakiwaahidi na kuwatabiria mambo ambayo tumekwisha kusoma hapa kisha baadaye Mungu akakuja naye, hangeliweza kukubali, ili matumaini ma, ma, mautumaini ya uongo iweze kuonyeshwa na kuamshwa ndani ya watu wao, tumaini ambalo hangeliweza kutimilika. Na kisha alituma nabii wake ili aweze kupatia taifa lake ili funzo ya kwamba miaka makumi saba yatapita nasi tunaweza kusoma nini katika nabii Isaya kwenye sura tisa? Kunasemeka ya kwamba mtu huyo alifata na nabii Yeremia na siyo nabii Isaya, lakini Danieli, dani ya Danieli tisa ilisema kwamba huyu mtu aliangalia vitabu vya nabii Yeremia ili aweze kujua ni hiyo muda itakamata muda mgani na wakati gani hayo mambo yanapaswa kukamata. Danieli sura tisa inazungumuza, kuanza kwa mstari, Danieli sura tisa mstari wa pili Mstari wa pili. Katika mwaka wa kwanza wa utawala wake, mimi Danieli nikafahamu kwa njia ya vitabu hesabu ya miaka juu ya mneno la Bwana lililokuja kuja kwa Yeremia nabii, kwa kutimiza u... ukiwa wa Yerusalema hata miaka makumi saba ya kwamba miaka makumi saba ipasa kumalizika mbele kwenye mabomoko ya wawo ukiwa ya, ya Yerusalema. Sura tatu. nikaweka uso wangu kwa bwana Mungu kutafuta kwa maombi na kuzii kwa kufunga chakula na gunia na majivu ilikuwa nini kila nabii siku zote alikuwa akijifunga kwa yale ambayo manabii wa Mungu waliokuwa wamesema, waliokuwa wametamka, waliokuwa wametabiri mbele yake kwa jina la Bwana. Alifanya utafiti katika maandiko matakatifu, hakujifurahisha kuhusu yale ambayo ye mwenyewe alikuwa akiwaza au yale ambayo wengine walikuwa wakisema lakini yeye alikuwa akitaka ili aweze kupata uhakika ya yale ambayo Mungu aliyokuwa akifanya pamoja na taifa lake. Si ya ajabu sana kuweza kujua ya kwamba katika siku hizi Mungu alituma nabii wa kweli ambaye aliyechunguza maandiko matakatifu na kwamba Roho wa Mungu alikuwa akimfunulia ni unabii gani ambayo iliyokuwa ikitimilika katika wakati huo au katika siku hizo. Tuliweza kuyaonyesha mara nyingi haihusu kuweza kuweka mbele mwanadamu lakini wakati Mungu anapofanya kitu fulani, inaweza kuwa ni ujinga kupita pembeni ya hiyo, na inaweza kuwa ujinga kutoisikiliza. Kwa maana mtu aliyetumwa na Mungu anatangaza maneno ya Mungu kwa taifa la Mungu, na tushaka isema mara nyingi. Hii ni ujumbe ya ya kukaza ya kushindisha inayotoka kwa Mungu. Mungu na na Bwana alifanya kukosoa kwa ujao, nasi tunapaswa kujilinganisha katika yote kwenye Biblia, nasi tunajua Biblia ni nini. Biblia si sote tushaka kuisoma na sio tu sisi bo lakini bo watu wengi pia waliweza kuisoma, lakini waliisoma wali na maoni yao, bila wakati bila wakati kuweza kufika, ili mambo yaliyokuwa yametayarishwa kwa ajili ya kizazi cha mwisho yaweze funuliwa lakini sasa kwa maana generacion... sisi tuko hapa kizazi, sisi ni kizazi au laquelle... sisi tunaishi katika kizazi ambacho maunabii fulani zinaweza kutolewa, tunapashwa kungoja ili ziweze kutimilika, kwa maana zilikuwa zimetayarishwa kwa, kwa ajili ya wakati huu Daniel... Danieli alichunguza maandiko matakatifu na alisoma neno la Bwana ambalo lililokuwa limeambiwa kwa wakati huo nabii Yeremia. Ona ni ajabu nabii hakutosha ufunuo katika mifuko yake, lakini alikuwa akisoma maandiko na alikuwa akijiongoza kwenye neno la Mungu. Na roho wa Mungu itaongoza siku zote ndani ya neno la Mungu na hakuna kitu kingine kila Ki roho inaongoza pembeni ya neno la Mungu na kwenda mbali na neno la Mungu, hiyo siyo roho ya Mungu. Alipokwisha kufanya mazoezi haya akaguswa sana, na hiyo ikamsukuma ili aingie katika maombi. Inasemeka kwa namna inayogusa sana, mstari wa tatu: Nikaweka uso wangu kwa Bwana Mungu kutafuta kwa maombi na kusihi, kwa kufunga chakula na gunia na majivu. Ilikuwa ni nini? Alitambua kupitia andiko ya kwamba Mungu alikuwa amesema hivyo Alikuwa amesema muda gani? Alikuwa amesikia ni miaka ngapi? ambacho kufanyika iku pitishana ya kwamba ilikuwa ni miaka makumi sita na nane kama nakumbuka, ilikuwa miaka makumi sita na nane ilikuwa imepita kwa wakati huo, na sasa wakati ipo imefika, wakati kuwa imefika mbele Mungu aweze kuweza kurudisha taifa lake. Alikuwa na mutu enorm. mutu aliyekuwa tayari ya kuweza kuchunguza, aliyekuwa ameongozwa na roho wa Mungu akisoma neno la kweli kwa wakati njema, aliyekuwa amefunzwa kwa namna njema na kuingizwa ndani ya yale ambayo Mungu aliyokuwa nayo kama vile lengo kama lengo watu wakubwa wa Mungu, kama vile ndugu Branamu anavyoisema kwa mara nyingi, watu hawa wawote wote hawakuwa nasoma hizi maandiko za Biblia ambazo sisi wote tunaweza kusoma. Walikuwa na Biblia nyingine? Hapana, hawakuwa na Biblia nyingine lakini hizo mishairi moja, hizo sura moja, mahali pote, hiyo kitu moja tena kinaandikwa pia leo. Lakini hiyo haikuweza kuangaziwa kwao, haikuweza kuwazungumzia, haikukuwa ufunuo kwa maana wakati ilikuwa bado kuwa tayari kwa ajili ya hiyo. Sasa wakati imekuja, nasi tunashukuru. Sisi ni wanani dieu ili Mungu aweze kuwa ametufanyia neema kama hii ya namna kama hii. Ili tuweze kuishi kuwa, ili tuweze kuwa tunaishi katika kizazi hiki iliyo ya lazima sana katika habari ya mwanadamu sisi ni nani ili Mungu aweze kutufanyia neema kwa kiwango? Hatuuna hitaji ya kuweza kusikia masauti nyingi zinazozungumuza kwa nia yao binafsi, hata kama zinaweza kuwa zinachukua jina la Bwana, a la Bwana na kuichukua kwenye midomo yao jina la Bwana, lakini tuweze kuwa na heri ya kuweza kuchunguza na kupambanua na kusikia, kupima ni nani aliyezungumuza kweli kweli kwa jina la Bwana na kuzungumuza kwa agizo ya Mungu. Wapendwa, hiyo inanivuka sana na hiyo inaenda juu ya mambo yote. Sasa ina faida gani kwangu kuwa na watu mia nne kama wanakuwa na mambo mengi, lakini kama yale ambayo wanayosema kwamba sio ya kweli, lakini ninataka hata mtu mmoja anayeweza kuzungumza kwa jina la Bwana kama vile Elia aliyosema kwa wakati huo. Mika naye aliweza kujua hiyo Aliweza kuonyesha bidii na na wivu, wakati wakati Ahaba aliposema ya kwamba, alipomwambia yeye na wengine ya kwamba mumuweke katika gereza nitarudia nitamfanyia yale ninayotaka. Wafalme wa Kwanza sura ishiri na mbili mstari ishiri na saba. Na mnajua ya kwamba alikuwa ahusike na kitu kingine, kwa namna alikuwa ahusike na yale ambayo hapa alikuwa akisema, lakini yeye alikuwa mtu lakini wa Mungu, alikuwa akipatia uhakika kwenye roho wa Mungu na uvuvio wa roho wa Mungu na Roho Mtakatifu. Naye aliita mfalme na, na, na kumwambia kama ukirudi ujue ya kwamba Bwana hakujue kwamba Bwana Mungu hakuzungumza kupitia mimi. Wafalme wa kwanza sura ishirini e na mbili mstari ishirini na nane. Sio kitu, kitu cha hiyo kikubwa, kama ka ungeniweza kufanya hivyo wewe mwenyewe, le me, le me fait, non ingeliweza kuwa na matokeo namna kama hiyo? Hapana. Lakini nashukuru sana kwa ajili ya watu wote watu, watu wa Mungu, watu wote wa Mungu na pia hata kwa, da, kwa Danieli, kwa Danieli na pia wale wote watu wanaume hao watatu waliosema ya kwamba, fikia ya kwamba hata kama Mungu hakuje kutusaidia yale ambayo uliojenga hapa siyo Mungu wetu, hii ni sanamu nasi, na hatutaweza kusujudu mbele ya sanamu hiyo. Mnawazia vizuri ya kwamba alikuwa naye na, na shida kwa wakati huo, na kisha tena hiyo tanuru iliweza kuwashwa mara saba, lakini hiyo haikuweza kuzuia Bwana kuweza kuwasaidia. Bwana yuko pamoja na wale wote waliokuwa pamoja naye katika saa ya jaribu, wale wote walioweza kukavuka hiyo jaribu ili waweze kumshuhudia. Na haitakuwa tofauti na hiyo kwa ajili yetu sisi sote, Mungu yuko pamoja na wale wanaomtumainia na pia katika saha ya jaribu, wakati mambo yote yanaweza kupita mhali ya kimaajabu, na katika furaha na katika shango, tunaweza kuimba katikati ya kundi nzima. Lakini hapo mambo yote yanaweza kuwa vizuri, lakini hapo inasemeka kwamba mbona na wewe ulikuwa pamoja na huyu mutu. Matayo ishirini na sita msala makumi sita na tisa. Lakini kwa oga huyo mutu akasema mimi sikuwa na yeye, simujui. Oh, petro Masikini moyo wake ikaanza kupigapiga e, na akasema, Mungu wangu ni kitu gani hii? kitu gani tena na tena? Ndio nikusema pale, ilikuwa bado kumalizika. Kuna mtu mmoja aliweza kusema, mbona hata matamshi yako inakustaki, mbona wewe ni Mugalilaya na ulikuwa ukitembea na mtu huyu? Akasema, achia pale, huyu mutu timujui oh, oh, Petro lakini tunatambua yale ambayo ilikuwa ukimkosea ni nguvu nguvu ya Mungu. Golgota ilikuwa bado kufanyika, damu ilikuwa bado kumwangika ndani ya ba, ukombozi ilikuwa bado kuonekana, wokovu bado ilikuwa kuonekana, hakuna kufanya upya, hakuna uzaliwa upya, ili, ilikuwa ni mawe mapya au la, zamani ilikuwa ili, ni Petro wa zamani ilikuwa ni Petro wa zamani, na kuzaliwa upya bado kuwa. Lakini huyo Petro wa zamani kukaja sasa kuzaliwa upya, na wakati mokozi wetu alipokuja alipompenda akasema kwamba Petro, wakati sasa itafika utaweka nguvu wa ndugu zako, Luka ishirini na mbili mstari wa thelathini na mbili. Alikuwa akijifata Bwana, lakini bado kugeukia. Lakini sasa muda mfupi likukuwa kwenda na kurudi, lakini sasa kulipitikana kitu gani? Baadaye baadaye akalia sana. Alikuwa ameona yale iliyokuwa imefanyika Gologota, ilikuwa imemalizika kwa ajili yake, kwa ajili ya umilele yote, kwa ajili ya milele yote, kwa ajili ya milele yote, kwa ajili ya milele yote. Ni kitu gani anaweza kufikia ndugu yetu Petro namna gani alivyojisikia, namna gani alivyojisikia na kisha hiyo upendo ambayo aliyokuwa amejazwa naye kutoka kwa Bwana aliyeku ambaye aliyekuwa amekataa mbele aliyekuwa amemukana mbele wakati jogoo ilipokuwa imeimba, mambo yetu ilikuwa ua tofauti saa sasa ilikuwa meigonga. Ona gisi Mungu wetu ni mwaminifu, yeye haachi wale wanaomkiri, hata kama katika masaa ya jaribu, hawezi kutenda hapo hapo kama wanavyo utaka Tukakle, lakini Mungu aliweza kuhesabia yote na kuweza kukamata yote vizuri vizuri, nasi naweza kutumainia Bwana mia kwa mia na kutumainia neema ya Mungu et, dieu, na Mungu wetu na Bwana aliweza kurudisha mambo yote vizuri vizuri na kumpatia yote siku zote, kuwa mwaminifu kwa Yesu siku zote, kuwa mwaminifu kwa Yesu mstari mstari wa kumi na moja Yeremia ishirini na tisa Maana ninajua mawazo ninawaza juu yenu, anasema Bwana, ni mawazo ya salama wala si ya mabaya kuwapa ninyi tumaini si siku zenu za mwisho. Yeremia ishirini na tisa mstari wa kumi na moja. Wakati saa ya Mungu itakapokuja, mstari kumi na mbili, nani mutani mutaniita mutakwenda na kuniomba nami nitawasikiliza ninyi, mstari kumi na mbili. Saa hiyo imekuja sasa, saa yetu ni saa ya Mungu na saa ya Mungu ni saa yetu, ni siku ya wokovu ambayo Mungu aliyofanya kwa ajili yetu mwisho wa wakati wa neema kwa ajili ya kanisa la mataifa. Mwaka kumi na tatu nani, mutanitafuta na kuniona, ndio wakati mutakapo nitafuta kwa moyo wenu wote. Mwaka kumi na nne nami nitaonekana kwenu Anasema Bwana, ndiyo ilikuwa ni Bwana anasema, lakini ilikuwa imepangwa katika wakati. Hapa halikuwa hahusu tu kuusema kitu fulani, lakini kuweza kuitangaza waziwazi wazi, kulingana na mpango wa Mungu. Ahadi ambayo Mungu aliyokuwa ametoa ilikuwa ikipata utimilifu wake katika wakati iliyokuwa amepangiliwa. Na hapo sasa, wangeliweza kuomba Mungu, angeliweza kusikia, angeliweza kuita, angeliweza kujibu, wangeliweza kumwita na kujibu. Neema na wokovu ulikuwa pale, mstari kumi na tatu nanyi mutanitafuta na kuniona wakati mutakapo nitafuta kwa moyo wenu wote. Sura kumi na nne nami nitaonekana kwenu, a, nasema Bwana nami nitarudisha watu wenu waliofungwa, nami nitawakusanya ninyi na kuwatoa ninyi katika mataifa yote na katika pahali pote nilipo wafukuza ninyi, anasema Bwana, nami nitawaleta ninyi tena hata pahali nilipo si wahamisha kuwa wafungwa. La, mahali kanisa lilipokuwa likisimama kwa mwanzo juu ya misingi takatifu sana ya imani juu ya msingi wa, wa mitume na manabii. Ni hapo ndipo linapaswa kurudi tena, ni hapo ndipo litakaporudi na Bwana Mungu aliahidi ya kwamba wakati atakaporudisha hali ya taifa lake na wakati utakapokuwa umetimilika au muda utakapokuwa imetimilika na kipimo itakapokuwa imejaa, mnambo yote itaweza kurudi huko, naye atatujibu na atatupatia neema yake wakati huo. Wakati huu ni wakati wetu, na wakati huu sasa ni huu sasa, kwa wakati huu umefika. Hii ndio wakati huu, hii ni wakati wako, ni wakati wangu, ni wakati wetu. Bwana alituma mtumishi wake na nabii na alitujulisha mpango wake wa okovu, na hii ndio wakati hiyo na ilikuwa wakati huo kwa wakati ule na sasa ni wakati wa Mungu. Sasa saha ya Mungu ilikuwa bado miaka kumi au ishirini mbele, lakini ilikuwa ni wakati ambayo muda ilikuwa imefika, na iko hivyo hivyo kwa ajili yetu katika siku zetu. Hata Mungu atupatie neema ili tuweze kushika sana, tusimame imara katika imani, na kama vile Daudi alivyoyatamka katika kuweza kuingia katika mahali patakatifu pa Mungu, tuweze kunyanyua macho yetu kwake, tuweze kunyanyua mikono yetu kwake, tuweze kumimina mioyo yetu mbele yake. Kwake nafsi yetu inakuwa kimya, inakuwa kimya sana, inakuwa kimya ndani ya Mungu. Uwe kimya o, nafsi yangu mbele ya Mungu na sasa itakuwa hivyo, hivyo hivyo kwa ajili yetu. Tutapata pumuziko ndani ya Mungu na tutasema, Bwana neno lako limetufikia, tumelisikia, la kutoka kinywa cha mtumishi de wako profeta. na nabii Hatusikie hata mtu mwengine, ni wewe ndiye tunazungumzia, wengine wote, ingine yote ina dunda, dunda juu yetu. Mbegu inaanguka katika moyo na moyo unajifunga, haiwezi tena kupokea kitu kingine, ili kusiwe hata mchango mmoja ambayo inaweza kuzaliwa tena lakini mbegu safi ya kiungu iweze kuwa imepandwa na kisha baadaye iweze kuvunwa kama vile mavuno kwa ajili ya sifa ya neema ya ajabu ya Mungu wetu. Amina, amina. Usimame na tuombe. Mungu mwaminifu, tunakushukuru kwa moyo wote kwa ajili ya neno lako takatifu na damani ambalo hauache kuweka mbele ya macho yetu, pia hata katika saha hii ya jioni tunakushukuru kwa ajili ya maneno yako ya unabii, kwa ajili ya mawazo ya ajabu na ya utukufu inayojaa baraka ambayo tumekwisha kusikia, na kwa ajili ya yote ambayo tunaweza kuona kwa neema. Ulizungumuza ulizungumuza katika wakati wote Bwana. Watu wa Mungu waliangalia nyuma kwa yale ambayo iliyosema, ijapokuwa walikuwa manabii wenye uwezo wao wenyewe. O Mungu, tunakupatia utukufu, lakini tunataka pia tuweze kuangalia Bwana kwa yale ambayo iliyosema Bwana tunataka tuweze kuacha ingine yote nyuma yetu Bwana, na tuweze kuona tu yale ambayo unayotaka Bwana. Mabudu na utukufu iwe kwa jina lako. Amina.