Bwana Mungu wetu, yale ambayo tumeimba ndiyo hitaji ya kilindi cha nafsi zetu. O Mungu, uwe mahali hapa, tuaminishe yale uliyosema o Bwana, na yale pia iliyoandikwa kuhusu wewe na yale iliyoandikwa kwa ajili yetu pia ndani ya Biblia hii, moja ahadi zimeandikwa kwa ajili yako wewe mkombozi na kwa ajili yetu sisi tuliokombolewa. Wewe ndiye nayobatiza kwa Roho na kwa moto, na sisi ndio tunaoweza kubatizwa kwa Roho Mtakatifu na kwa moto. Haleluya! Sifa na shukurani, utukufu na mabudu iwe kwa jina lako. Haleluya! O Bwana ushukuriwe. Ulisema, tangu sasa mutaona mbingu zikifunguka na malaika wa Mungu wakipanda na kushuka. Haleluya! mbingu ziko wazi kwa ajili yetu. Jua la haki limesimama likiwa na wokovu, likiwa na uponyaji. Haleluya, ushukuriwe, kwa maana wokovu wa Mungu umeonekana katika jina la Yesu Kristo wa Nazareti. Haleluya, haleluya, haleluya. Haleluya, Bwana, hata kama mawingu yanaweza kushuka juu yetu, hata kama upepo kubwa inaweza kuvuma juu yetu, lakini inabaki tu ni Yesu Kristo. Bwana wetu ndiye aliyefungua njia, nasi tuna njia iliyo wazi mpaka kwenye kiti cha enzi cha Mungu, nasi tunapokea neema na tunasaidiwa kwa wakati unaofaa, na msaada huo ndio tunayohitaji tena leo. Sasa ninakushukuru na ninasifu jina lako la ajabu Bwana, tunakuamini, tunakutumainia na tunakuabudu. Haleluya oh, Bwana, haleluya oh, Mungu Bwana. Roho wako anatawala katikati yetu, na ingine roho yote itoke katika chumba hiki kwa mamlaka ya neno la Mungu na kwa nguvu ya jina la Yesu Kristo wa Nazareti. Bwana, taifa lako imekusanyika mbele ya uso wako kwa ajili ya kutanana iliyo mupya pamoja na wewe, o Mungu. patia mioyo yetu si sote. Haleluya. Uiweke yote katika umoja pamoja na wewe na neno lako, na katika umoja wao na wengine, ili anga ya kiungu, ya kimbingu ya imani na ya nguvu za Mungu iweze kuonekana katikati yetu. Haleluya. Katika jina la Bwana ambaye aliyetualika na aliyetuita kutoka mbali na karibu ili atuzungumzie katika siku hii kama vile anavyozungumzia taifa la agano lake, na ili atufunulie maneno ya agano. Bwana, ninakushukuru na ninasifu jina lako. Uwepo wako unajaa chumba hiki. yeyote atakayeita jina la Bwana ataokolewa. Haleluya. Haleluya. Haleluya. Amen. Amina. Tunashukuru Mungu sana inayonihusu mimi ningeliweza kumalizia makusanyiko haya na kusema ya kwamba ilikuwa ni vema kuwa hapa. Kwangu mimi ilikuwa ni adamani sana uh. Mtu ambaye anayetambua uwepo wa Bwana amekwisha kuwekwa nguvu kwa namna ya kiroho. Amina. Tazama Mtazameni na kuonja, mara ngapi bwana ni mwema Haleluya! Kulingana na Zaburi makumi tatu na ine mstari wa tisa. Na sio tu kuweza kutazama, lakini sio tu kuona, lakini kuonja. Kuonja Bwana hanahitaji watu wa kutazama. Bwana anataka watu ambao walio na apeti iliyo nzuri ya kiroho ambayo wale wanaoona meza ikijaa chakula na wanapata nafasi na wanashibishwa na mema iliyo njema ya nyumba yake. Mungu iko na mambo mengi kwa ajili yetu kuliko jinsi tunaweza hata kuichukua na kuivumilia. Kwangu mimi ilikuwa ni wakati wa hajabu sana. Nyote mumekwisha kusikia uhusiano pamoja na Mungu. Wapendwa, muniache niwambie ya kwamba kama mambo yanaweza kushudilia kama vile imefanyika katika dakika makumi tatu au makumi ine ambayo imekwisha kupita, basi muwe na muwe macho, ili muweze kujiingiza ndani na kujiunga nayo. Tunapashwa kujiingiza katika hiyo umoja wa kiungu ili tupate sehemu katika baraka zote. Na wakati sisi sote tunapoingia katika hiyo kitendo cha Mungu, na hapo sasa hakuna watu wa kutazama, hakuna mtu anayeweza kujisikia kwamba iko pembeni Maji yanatuchukua na hapo sasa, si sote tunaweza kuogelea. Na mtu ambaye anayeogelea ndiyo katika hiyo maji mengi, hawezi kujisikia tena iko pembeni. Na hapo sasa, anatoa miguu yake kwenye udongo na anachukuliwa, anachukuliwa kwa namna ya kimaajabu mbele ya uso wa Mungu. Nilisikia hiyo Nilisikia uhusiano pamoja na Mungu kwa namna ya kimahajabu. Sifa na shukrani zee kwa Bwana Mungu wetu. Oh, acha Bwana aweze kutuma wakati wa kuburudishwa, siku za baraka. Haleluya. Zitakuja wakati gani? Inaweza kuwa leo kama tunaweza tu kufungua mioyo yetu. Mbingu iko wazi inaomba tu ili mioyo yetu iweze kuwa wazi. Baraka ziko tayari, tunapashwa kuwa tayari ili tuweze kuzipokea tu, kuzipokea. Utukufu wa Mungu ndani ya kanisa unapashwa kuwa tena kubwa zaidi kuliko kama vile ilivyokuwa kwa mwanzo. Na hiyo itatembea moja kwa moja na neno la kurudishiwa. Ayubu hakukuwa nabii mkubwa ambaye aliyeweza kutoa baunabi nyingi, lakini alikuwa ndiye aliyekuwa mfano peke yake wa kurudishiwa, kama vile mfano wa kinabii wa Agano la Kale na mtu wa Mungu Yakobo ambaye katika Agano, Agano Jipya anayezungumza kuhusu kurudi kwa Bwana na kuhusu mvua ya kwanza na ya mwisho ndiye aliyesema ya kwamba mkamate manabii kama mfano na muone mu... uvumilivu wa Ayubu na mwisho ambayo Mungu aliyompatia. Haleluya! Yakobo sura tano, mstari wa kumi na kumi na moja na mtu anayeona mwisho ambayo Mungu aliyompatia atatambua kwamba Mungu alimrudishia mara dufu ya yale aliyokuwa nayo kwa mwanzo kulingana na Ayubu 42 mstari wa 10 Si hajabu? mara nyingi hiyo inatufanyia vema kuweza kutosha maandiko hii katika Biblia na kuiweka katika mioyo yetu na kuiweka mbele ya macho yetu. Mungu wetu anawaza yale anayosema na anasema yale anayowaza. Sisi kama vile wanadamu, mara nyingi tunashindwa kufanya hivyo, lakini Mungu yuko na anadumu kuwa wa kweli katika maneno yake, katika matendo yake, katika makazi zake, katika makazi zake zote, yeye yuko na anadumu kuwa wa haki Ndiyo, nasi tunaweza kuyatumainia. Na sasa ningekuwa na wakati jioni hii, tulisema ya kwamba nyuma mchana kati huu, wandugu fulani wangelitaka kutuambia neno la salamu, lakini kwa wakati huu tuchunge uhusiano pamoja na Mungu ili tusiweze kujiacha kusumbuliwa na kitu chochote na mushike hii vema. Kama Mungu anakuwa tayari kuweza kubariki kwa namna fulani ya kipekee, na hapo sasa shetani naye ataita kuzimu yote ili asu, asumbue yote na kuadhibisha yote ili tuweze kuimwa baraka ya Mungu. Basi muwe makini sana. Fanya niangalisho. Mwelewe hiyo na mutambua ya kwamba siye ndugu au dada, lakini ni shetani ndiye anayetaka siku zote kuweza kupanda uovu na shida na ugomvi na uadui, lakini tu muweze kusema sitajiacha, si Bwana ili niweze kunyang'anywa baraka kwa maana na ku, kwa maana nimeelewa ya kwamba mitego na ujanja wa adui siku zote zilikuwa, lakini sasa siku mingi tulikuwa tukianguka katika mitego yake, lakini haipashi tena kuendelea hivi. Lakini ni pamoja na Yesu ndiyo nataka nitembee pamoja naye. Haleluya, ni pamoja naye ndiye na, na e, na, naingia na kutoka pamoja naye kwa furaha, na yeye anayetembea na mtu anayetembea naye naye anamshika kwa mkono wake wa kuume. Sio sisi tunaomshika, lakini yeye ndiye anayetushika. Kama tungeliweza kumshika, wakati mmoja tunaweza kukosa nguvu, lakini ndiye yeye ndiye anayetushika kwa mkono wake wa kuume na mkono wake wa kuume unadumu siku zote na unakuwa juu na mkono wake wa kuume unalinda ushindi, kulingana na Zaburi 118 musaro 15. Jina lake la utukufu liweze kusifiwa. Wangapi hawajawahi kuti... kutamka? Wangapi hawajawahi kutamka jina neno haleluya au bwana asifiwe? Lakini mwelewe ya kwamba hiyo tunapasha kuipewa, lakini inapasha kutokea katika moyo, na si kwa sababu kuna mtu anayesema hivyo, lakini kweli kweli kama munasikia kwamba furaha ya kiungu iko katika mioyo yenu, na sasa mutasema haleluya, Bwana asifiwe, na mutaona ya kwamba itatokea tena zaidi, na mutasema tena nyingine mara moja, na itatokea tena zaidi. Na hapo hapo kunatokea chemuchemu inayobubujika, na kitu fulani kinachotokea, to, kina na kinabubujika. Haleluya. Siku kubwa ya karamu ya Yerusalema, Bwana alisema kama mtu ana njaa, kama mtu ana kiu, kama mtu ana kiu aje na akunywe, kulingana na, na Yohana saba mstari wa makumi tatu na saba na anasema, na kwa upande mwingine ya kwa kwamba maji nitakayompatia itakuwa chemchemi inayobubujika mpaka uzima wa milele amina, kulingana na Yohana ine mstari wa kumi na ine. Na katika Yohana saba baada ya mstari ya makumi tatu na saba, kwenye na mstari mfupi leo ya makumi tatu na kende nayo nayosema, kwamba alisema hivyo ikihusu Roho ambaye angelipashwa kumpokea wale wanaomwamini, na hivyo anafanya yote. Amina, alileta ukombozi, baraka, ufungulifu, msamaha, wokovu na neema, ndiyo ali Anatupokea, anatupokea, anatuosha, anatutakasa, yote inatoka kwa Bwana, na ndio maana imeandikwa ya kwamba ukovu unatoka kwa Bwana. Na mnajua kwa sababu gani? Ni kwa sababu Bwana wetu ni Mwokozi wetu. Kama ni shirika la kizehebu au shirika fulani ingekuweza kuwa njo mwokozi wetu, ukovu wetu ingeliweza kutokea huko lakini wokovu wetu inambatanishwa na Bwana wetu, uponyaji wetu inambatanishwa na mwokozi wetu, uumbaji inambatanishwa na mumbaji wetu, na ukombozi inambatanishwa na mkombozi wetu, na mambo yote haiwezi kutokea kwa manadamu, lakini kwa sababu Mungu alijionyesha katika Yesu Kristo hapa duniani alijifunua naye, alipasha kujionyesha kama vile Yesu Kristo mwokozi wetu. Amina, ndiyo maana inaandikwa ya kwamba chini ya dunia ha, chini ya mbingu, chini ya mbingu hakuna jina lingine iliyopewa kwa wanadamu ambalo wangeliweza kuokolewa ndani, ila jina la Yesu, kulingana na Matendo ya Mitume sura 4 mstari 12. Na wakati wa utangazaji wa kuja kwake ilisemeka ya kwamba utamwita Yesu, kwa maana ataokoa taifa lake toka zambi zao kulingana na Mathayo moja msaauwa makumi mbili na moja. Mathayo moja mmsaa wa makumi mbili na moja leo amezaliwa mwokozi wenu aliye Kristo na Bwana, Luka mbili msara wa kumi na moja. Na kisha tunafika katika siku ya tano takatifu na kisha Pasaka. Bwana wetu alikufa msalaba wa gul... alikufa kwenye msalaba wa Golgotha. Mkozi wetu hakuzaliwa tu, lakini aliishi, aliteswa, akakufa, akafufuka, na siku ya tatu akafufuka. Yesu yuko hai na mimi niko hai pamoja na yeye. Hey, kifo oga wako huko wapi? Mnajua nini tuna kutokuamini nyingi au tuna imani kidogo. Sitaki kuweza kuumiza hata mtu mmoja, kwa maana neno mwamini inamaanisha ya kwamba tunaamini, basi tuonyeshe hiyo neno waamini, tukiua watu wanaoamini wakati tunapo sema ya kwamba mtu ni muovu au asiye na Mungu. Na hapo sasa tunapasha kuonyesha ya kwamba huyo mtu hana uhusiano pamoja na Mungu na kwamba ametengana na Mungu. Neno la Kijerumani ya kwamba inaitwa kwamba god los ni kusema aliyetengana na Mungu. Lakini kama tumepatanishwa na Mungu, na hapo sasa tunaambatanishwa na yeye. Yawezekana tunaweza kuwa kimoja au tunakuwa kingine yawezekana tumeokolewa au tumeangamia. Katikati ya hayo mamwili kuna hatua moja, ni kusema yu, yule anayetoka katika giza akiingia katika uzima anapoita jina la Bwana. Sasa tuko wapi kwa namna ya kiroho leo? Tumetakasia makusanyiko haya kwa Mungu kwa ajili ya lengo iliyo ya kipekee, ni kusema kwa ajili ya ukovu wetu na baraka yetu si sote. Ni kusema haitoshi tu kuweza kuimba kwe, ndiyo hiyo, nayo ni sehemu ya makusanyiko. Haitoshi kuweza kusikia mahubiri, nayo pia ni sehemu ya makusanyiko. Haitoshi kuweza kuomba, hiyo nayo ni sehemu ya ibada, lakini inahusu tuweze kuamini na kama tunaamini, tutaona utukufu wa Mungu. Ndiyo, ni hiyo ndiyo Bwana wetu aliyosema, oh, kama ungeweza kuamini utaona utukufu wa Mungu, kulingana na Yohana kumi na moja mstari wa kumi na nne. Na sasa kama hatuone utukufu wa Mungu kama nataka kusema, kama hatuone utukufu wa Mungu hiyo inamaanisha nini? Sasa kama tunaweza kuchunguza, tunaweza kujua kwamba hatukuamini. Kama hatuone utukufu wa Mungu ni kusema hatukuamini moyo mpendwa. Imani si bidii ya mtu binafsi. Mungu aliwazia kuhusu wewe kupitia karama ya imani na imani inapewa kwako kupitia mahubiri. Unaposikia neno, ni kipaji cha Mungu ambayo inayopewa kwa mtu wakati anaposikia neno. Amina na ndiyo maana imeandikwa, imani inatoka katika mahubiri, Waroma 10:17. Imani haitoke katika mabishano. Imani haita haitokee katika hali ya kuweza kupata haki au kujua mengi. Lakini imani inatoka katika mahubiri na mahubiri inatoka katika neno la Mungu. Ona jinsi ni ajabu. Ona jinsi ni ajabu. Acha Mungu atupatie hiyo katika wakati wote kwa neema. Najisikia vizuri ndani ya Bwana. Na ningetaka na naamini ya kwamba sisi sote ningetaka ili anga hii njema ituweze kuichunga, ndiyo tuwe macho sana, tuwe macho, ili anga hii isiweze kukatika au kusumbuliwa, sijui namna gani. Ningeliweza kuendelea ndio, ningetaka Mungu aendelee. Ndiyo, wakati huu kabisa ni wakati iliyo nzuri sana, na najua ya kwamba Bwana iko hapa, najua ya kwamba anaokoa wale wote wanaomwita anasamee wale wote wanaokuja kwake na anapatia wote neema. Alisema nini yeye mwenyewe? Ya kwamba yeye anayekuja kwangu sitamukataa na kumtupa. Na hapo sasa, wote wanaweza kuja, iwe yoyote au namna gani anavyosikia, wote wanaweza kuja kwa Bwana na hakuna mmoja wa wale wanaoweka matumaini yao ndani yake atakayepata haya. Yeye atageuza hali kwa kiwango ambayo kila kipimo na kila jaribu iweze kuwa na mwisho wake na ili tuweze kuivumilia. Ndiyo, tuwazie hapo, ndugu yetu mpendwa Branham aliyekuwa katika kukata tumaini iliyokubwa kwa kiwango, aliweza kukamata silaha yake akaweka kwenye kichwa na akaponda kwenye buto, na hapo hapo ni risasi nisa, haikutoka na hapo hapo akatupa hiyo, hiyo bunduki katika anga bila ya kuponda kwenye buto, lakini risasi ikatoka ayo yenyewe. Oh, ona gisi Bwana Mungu wetu ni mwaminifu, njia zake ziko juu ya njia zetu na mawazo yake iko juu ya mawazo yetu. Kristo Bwana wetu alivumilia yote, kila mmoja katikati yetu, katika kusikiliwa vibaya, katika magonjwa, katika mauteso, katika kusemewa vibaya, ndiyo walimwambia ya kwamba wewe ni Shetani. Hakuvumilia nini? Na kisha tunasikia na tunasoma ha? Tunasoma katika barua kwa Ebrania maneno haya iliyo ya kilindi sana, ya kwamba angepasha kugeuka na kufanana kwa yote na wandugu zake ili awe kohani mwaminifu, kohani mwaminifu mbele ya Mungu. Katika Ebrania 2:17 na hivyo sasa, anarehema kwa ajili yako, kwa ajili yangu, na kwa ajili ya sisi sote. Wakati Bwana alipokuwa kwa namna ya kiroho katika gano la kale, angeliweza kuangalia hapa chini, lakini hangeliweza kuwa na huruma kwa ajili yetu, na sasa alikuja, ndiyo katika hali yetu ya mwili wa nyama na akajifanya mtu kwa ajili ya upendo wa watu, na akateseka maumivu. Kwa sura yake ya kiroho hangeliweza kuteseka, hangewezekana, lakini ilimpasa ageuke kuwa mwanadamu ili aweze kusikia na kuchukua juu yake yale yote iliyokuwa imetupiga kama vile wanadamu. Haleluya. Alitimiza ukombozi ya ujao kwa ajili yetu. Haleluya. Jina lake la utukufu liweze kusifiwa. Waliokombolewa wote wanafurahi kwa ajili ya hiyo. Amina. Na sasa ningetaka sasa niweze kufanya yale niliyosema sasa hivi ni kusema ya kwamba wa ndugu fulani waweze kusema kitu fulani. Nani anayeweza kuja? Sikumbuki tena katika kichwa changu ni nani ambaye anayeweza kuja, na kama sivyo, tunaweza kukamata muda mfupi kwa ajili ya kuomba. Tumekwisha kusikia mahubiri mengi katika hii miaka iliyopita Ndiyo, tuliongozwa kutoka ujuzi tukiingia katika ujuzi, toka katika nuru tukiingia katika nuru ingine. Mungu alikuwa na uvumilivu nyingi kwa ajili ya sisi sote, kwa wamoja, kwa upande, kwa umoja kwa namna moja, na kwa wengine kwa namna ingine, lakini hata simamia hapo tangu wakati wote, hata simamia pale, kama hajamaliza kazi yake, acha Bwana yeye, kama vile kichwa cha kanisa, aweze kuunga viungo vya mwili wake, awakusanye kwa roho moja, wabatizwe ndani ya mwili mmoja, shurti zetu ziweze kulingana na uhakika wa Biblia I, isiwe tu kwamba ni shurti ambayo tunayojiwekea lakini, iweze kukubaliwa kwa kiungu kupitia matendo ndani ya taifa la Mungu. na yote iweze kuwa kama vile ilivyokuwa katika kanisa la kwanza, moyo moja na nafsi moja. Ndiyo wangeliweza kuomba Mungu wakiwa moja, wakiungana moja kwa moja, kwa kiwango ambayo mahali walipokuwa kungeliweze kutetemeka. Na ili mahali tulipo kuweza kutetemeka, inaomba kwanza mioyo yetu iweze kuwa imeungana. Wapendwa, tumekutanana na hatari ya wakati, nm, wakati ambayo tunayotubakilia inabaki kuwa mfupi, na tumesikia asubuhi hii ndiyo tunafika, si sote tukichelewa, sisi tuko wale wanaokuja wakichelewa, wanaokuja nyuma, lakini Mungu atusaidie ili tuweze kukamata hiyo mwendeleo wa kiroho tusonge mbele katika imani na utiifu. Ndiyo twamini kwa moyo wote ya kwamba Yesu Kristo ni yule yule na atafanya sasa kwa mwisho wa siku hiyo kitu moja ambacho alichofanya kwa mwanzo. tuwe tumejazwa na hitaji ya namna hiyo mbele ya Mungu na hiyo matarajio ya kilindi kwa kiwango ili tuweze kulia kwa nafsi yetu yote mbele ya Mungu kama vile Daudi alivyotamka katika Zaburi makumi ine na mbili mstari wa pili kama vile ayala anavyotamani maji na hivyo hivyo nafsi yangu inakutamani o Mungu Mstari wa tatu mstari wa pili sehemu ya pili, mstari wa tatu sehemu ya pili. Nitakwenda wakati gani na kuonekana mbele ya uso wa Mungu? Daudi alitamka ningetaka kuona ninaku ninakuona ndani ya mahali pako patakatifu. Oh, tungelitaka tuweze kuona Mungu kama vile alivyotuambia na kutuandikia katika Biblia, tumuone kama vile yeye aliwa rehema yeye anayefanya neema, yeye aliye na mamulaka yote, yeye aliyepewa uwezo yote, yeye aliyepewa uwezo wote duniani na mbinguni. Oh, kama tunaweza kuamini, tutaona utukufu wa Mungu. Tunaweza kuungana mkono kwa mkono katika upendo wa kiungu, tukijua ya kwamba kila mtu anahitaji mwingine na kwamba tuna ungana tunasaidiana sisi kwa sisi. Viungo vingi vinaunga mwili mmoja, na ni Kristo yeye, kama vile kichwa ndiye aliye na neno na anamua juu ya mwili wote. Oh, isiwe tu mawazo, isiwe tu kusoma maandiko na kuchunguza neno lakini mambo haya yageuke kuwa uhakika wa kiungu inayoonekana kwa neema. Sisi kama waamini tunahitaji nguvu inayoleta uzima, nguvu ya Mungu, nguvu ya Roho Mtakatifu. Mwimba nyimbo anaiba na kusema, nitakujaza mpaka ujae, Mungu anaweza kushusha Pasaka na Pentekoste katika siku moja. Ndiyo, ana Pasaka, ana Pentekoste, ana ufufuko, ana kumiminwa kwa Roho Mtakatifu. Yeye ni msimamizi wa yote, hawezi kufanya yote katika siku moja kwa neema katikati ya taifa lake. Hu. Hacha tuweze kuhitaji hiyo mbele utufanye hivyo. Tunapashwa kutambua umuhimu ya mazoezi hayo pamoja na Mungu ni ya lazima sana, kama nguvu na roho iliyofufua Yesu Kristo toka wafu inakaa ndani ya mili zetu zinazokufa, na hapo sasa itatupatia uzima. Lakini kama haiko ndani yetu, na hapo sasa hatutafanywa kuwa hai. Moyo mpendwa, hatuwezi kupata sehemu katika kubadilishwa na unyakuo. Hata kama tumekwisha kusikia ikisemeka, hata kama tumesoma kuhusu maneno hayo, lakini inaomba ili nguvu za Mungu ziuwe ndani mwetu, mbele kubadilishwa iweze kufanyika, na ni hiyo ndiyo tulisikia katika mahubiri iliyo katika Waroma sura 8 mstari wa 11 Na ni kweli, acha Bwana Mungu wetu aweze kwa macho ili kurudishiwa kwa ujao iweze kuonekana ndani ya, ya kilindi cha nafsi ndani yetu ndani ya kilindi chetu na ndani ya kiwango cha roho na ndani ya mwili ili tuweze kuombolewa kwa ujao na tuweze kujua kwa upande wa Bwana tuweze kumtumikia kwa moyo wetu wote kwa ajili ya utukufu na sifa ya jina lake la hajabu na la utukufu amina. Tusimame na tuombe ngine mara moja. Sifa na shukrani ziwe kwa Bwana. Wapendwa, muniache ni hakikishe ya kwamba tumefanya yale ambayo iliyokuwa njema mbele ya uso wa Mungu, iwe tulisonga mbele au hapana, lakini tulijibu sote pamoja kwenye roho na mwito wa Bwana, na hakuna mtu atakaye atakayetoka katika makusanyiko haya kama vile alivyoingia ndani. Amina moyo mpendwa, Yawezekana unaweza kufunguliwa na kukaribia Mungu au utafungwa na kwenda mbali naye. Wapendwa, katika saha kama hizi, mahali ambapo uwepo wa Mungu unashuka kwa nguvu nyingi, tunapaswa kushika na kutumikisha kipaji cha neema cha Mungu wetu. We two... Hayo haifanyikaje siku zote? Ndiyo tunaweza kuwa tuliweza kuanzisha kusay... makusanyiko haya na tuliweza kupanga gisi tendelea, lakini Mungu ndiye anaifanya yote. Nami nakubalishwa. Mungu alipanga mwendeleo wa makusanyiko haya. Amina. Haleluya. two... Bwana asifiwe kwa ajili ya hiyo, Njia zake. Ajabu. Ona gisi uwepo wake ni wa utukufu sana. Ningetaka nijue kama mliweza kusikia uwepo wake leo. Haleluya, Mungu asifiwe, Mungu asifiwe. Nakubalishwa ya kwamba kila mtu amepokea kutoka kwa Mungu sehemu ambayo iliyokuwa imetayarishwa kwa ajili yake, na niliomba Bwana hapa ili aweke muhuri wa Roho Mtakatifu walio wake ambao waliopokea neno lake, na naamini ya kwamba Mungu anajibu maombi, anajibu maombi. Nabii Isaya alitabiri ila maneno yako ndani weka. Nabii Isaia alitabiri, weka muhuri ndani ya mioyo ya wanafunzi wako. Na kama neno lake liko ndani ya mioyo yetu, analiweka muhuri ndani mwetu, na sisi pamoja na neno lake kupitia Roho ambayo aliyofunua na aliyotupatia, amina. Hatuna hitaji ya mitumikio nyingi ya watu, lakini tunahitaji heshima mbele ya Mungu na neno lake, kuja tu mbele ya uso wake na kukubali katika imani na kupokea katika imani, kwa maana ni hivyo ndivyo inavyoandikwa. Wakati waliposikia na, na kupokea wakati mulipopokea neno la kweli, mukawekwa muhuri wa Roho Mtakatifu wa Efeso 1:13. Mungetaka niweze kuisoma andikwa, hivyo ndivyo ndivyo inavyoandikwa. Ni hivyo, hivyo, inavyo ni hivyo, hivyo Paulo anaandika kwa Efeso, na ni hivyo hivyo inavyoandikwa. Kwanza inaomba neno lianguke katika mioyo yetu. Wengi walipokea upako wa neno, upako ilikuwa ya kweli, ilikuwa ni nzuri, lakini upako una faida gani bila neno kama mbegu iweze kuwa ndani mwetu. Inaomba kwanza mbegu iweze kuwa pale ili iweze kupewa uzima na kuweza kuonyeshwa na kuleta matunda, lakini hivyo hivyo utaratibu wa kibiblia yote imerudishwa. Jina la Bwana sifiwe. Ona gisi yeye ni mpole ona jinsi ni vema na ya kupendeza kuona wandugu na wadada wakiungana katika umoja wa Mungu. Ni kitu fulani cha ajabu mbele ya utukufu wa Mungu. Haleluya, utukufu kwa Mungu, utukufu kwa Mungu. Leo yote yanaweza kufika leo, yote yanaweza kufika. Bwana yuko hapa. Haleluya, utukufu kwa Mungu, sifa na shukurani. Ndugu wewe pia unaweza kufurahi, ndiyo, sifa na shukurani mbele ya uso wa Mungu. Maombi yetu inajibiwa ndiyo, yale tunayoomba inageuka kuwa kitendo cha shukurani, kwa maana imani ina sifu na inashukuru kwa ajili ya yote ambayo liyoomba na yale inayoitaji. Haleluya, acha Bwana ndiyo aweze pia kutusaidia katika hayo. Amina.