Wir haben bereits ein herrliches Wort gehört. Tumekwisha kusikia neno la ajabu. Na pia onyo hii is auf dieser Welt. Ya kwamba hapa duniani ndani ya wakati percent huu mambo haiko katika hali njema. Keine Aussicht, dass es besser werden wird. Nasi hatuku hatutayarisha ya kwamba mambo itakuwa katika hali njema. Ya kweli ni kwamba salama imetoshwa katika dunia, na maandiko matakatifu yanasema mpaka mwisho kutakuwa mavita na majanga, kutakuwa njaa na wakati ngumu. Hayo ni kinywa cha Bwana ndiyo kiliyasema, na maombi yote mamilioni ya maombi haitaweza kubadilisha mambo hayo, yale ambayo Mungu aliyosema itakuwa hivyo. Nasi tunapaswa kujifunza namna ya kuomba katika mapenzi ya Mungu, na mambo yote ambayo yaliyokuwa yametayarishwa na yeye, yaliyotabiriwa na yeye, tunapaswa kuyakubali nayo ni sehemu ya mpango wa Mungu nasi hatuwezi kusimama juu ya hayo. Na wakati Bwana Yesu alipozunguza kuhusu mambo hayo iwe ndani ya Luka sura ishirini na moja au ndani ya Mathayo sura ishirini na nne, alikuwa akisema ali... Wakati mtakapoona mambo hayo yote, sasa mnyanyue vichwa vyenu kwa maana mnajua ya kwamba ukombozi wenu umekaribia. Hakusema sasa muombe ili mambo hayo yasifike, lakini alisema ya kwamba mnyanyue vichwa vyenu, kwa maana mnajua ya kwamba ukombozi wenu umekaribia kwa namna ya kuona ni mabadiliko katika kiwango ambayo Marekani imeacha kubaki peke yake na imejipanga kwa upande wa Waingereza, na hiyo inaweza kupatia Urusi katika dakika yoyote haki ya kuweza kukamata nafasi yake, na yale ambayo iliyo ndani tunaweza si sote kuyasabia kuna moja ya mambo ambayo ndugu Branamu aliyoona katika mwaka elfu moja mia kenda na makumi tatu na tatu, moja ya maono akaona Marekani ikibomolewa yote. Aliona mapori zikiungua miti ikikatwa na kuvunjwa, miamba ikivunjwa na kupasuka. Akasema wakati nilipoweza kuona yote ilikuwa imebomolewa. Sisi hatujui itakuwa ni wakati gani kwa ajili ya mambo hayo, hatujui hiyo dakika au saa hiyo itakapofika na kugonga wakati gani lakini Saint kitu moja tunayojua ni kwamba wakati umekuwa dhamani sana, wakati umekuwa hatari, nasi tunapaswa kugomboa wakati, kwa maana imekuwa ya dhamani sana, nasi tunataka ili tuweze kudumu chini ya baraka ya Bwana na tusiweze kuacha kazi ya Bwana, lakini tuweze kufanya yote ambayo tunayoweza kwa ajili ya kutangaza yale ambayo Mungu aliyosema, akose itakuwa ni kundi kidogo, ndio itakayobaki ambayo pia itakayozarauliwa na kukataliwa, lakini kwa moyo wao wote watakaoamini yale ambayo Mungu aliyosema. Nasi tunakubalishwa sana ya kwamba ili ndilo neno la Mungu la mwisho. Nasi tunataka tuweze kushikwa na hiyo mara moja tu mpaka saha za mwisho za maisha yetu hapa duniani. Inahusu mambo ya mwisho ambayo Mungu anayotaka kusema nayo, ni ya kukubalisha kwa wale wote ambao wanaotaka kusimama mbele yake. Kila mtu hapashwe kuamini yale anayotaka au kufanya yale anayotaka, na kisha waze kwamba anaweza kusimama mbele ya Mungu. Hapana, yawezekana. Tunaweza kuwa tuko katika njia yetu wenyewe na tubaki huko, au tuko katika njia ya Mungu, au Mungu iko na njia yake pamoja na sisi. Ni vema kuweza kutamka kwa namna na hiyo na kisha baadaye tutaweza kukuwa karibu yake ndani ya utukufu, tutaweza kukuwa pamoja naye huko ndani ya utukufu. Ndani ya neno la Wafilipi sura tatu mstari wa 13 tuliambiwa ya kwamba tunapashwa kusahau yale ambayo iliyo nyuma yetu. Mara nyingi si vyepesi, lakini kwa msaada wa Mungu hayo tunaweza kuyafikia. Je, Nabii Isaya anasema kitu fulani kinachofanana na maneno hayo kwenye sura ya makumi ine na tatu, mstari wa kumi na nane. Msikumbuke, musikumbuke man, maneno ya kwanza Isaya makumi ine na tatu, mstari wa kumi na nane. Wala msifikiri maneno ya zamani. Tazama, ninafanya neno jipya sasa, litachipuka, hamutalijua hamu wala musifikiri yale ya zamani. Sijui niliisema wakati yopita huko Zirich na pia mbele, na sasa katika wikendi hii niliweza kuisikia tena ya kwamba mahubiri inayoitwa makao inayokuja makao inayokuja iliweza kugusa moyo sana, na kwamba mahubiri haisomewe tu kwa namna ya juu juu, lakini Roho wa Mungu kwa namna ya kipekee iko na zungumzia mioyo yetu. Ha, hayo tuliweza kuyaelewa sisi sote, na mnajua miaka ngapi ambayo imekwisha kupita die, mbele ndugu Frank aweze kuja mbele ili aweze kuzungumzia mahubiri haya nili tafsiri and pia and makanda au kama vile vitabu tangu miaka mingi, lakini sasa wakati umekuja ambamo Bwana aliweza kutupatia agizo ya kuweza kuhusika na mahubiri ambayo yaliyoweza kuhubiriwa baada ya, ya kufungwa kwa miri saba, na Mungu aliweza kuambatanisha hiyo na lengo iliyo ya makini sana. Kwa ajili ya hiyo na naamini ya kwamba iko na ita wa walio wake kuweza kutoka na kuweza kutufanya yale ambayo tunayoweza kuwa nayo ili tuweze kusimama mbele yake. Na ni hivyo ndivyo, mara nyingi kwa ajili yetu sisi wenyewe au mbele ya watu wengine, hatuwezi kusimama mbele yao na hatuwezi pia kusimama mbele ya Mungu mtakatifu. Na hiyo tumekwisha kufika kwa kiwango ambamo tunatupa katika mavumbi na tunasema tukiambia Bwana, wende mbali nami, kwa maana mimi ni mtu mwenye zambi. Na hivyo hivyo ni kilio cha uzuni na kukumbalishwa ndani ya moyo wetu, tukisema Bwana, usiniache, ninakuhitaji sasa kuliko mbele na ni hivyo Mungu anatuacha katika hiyo vita ya ndani mpaka ye mwenyewe aweze kubadilisha hali na aweze kumaliza shida. Hatuwezi kuzifanya sisi wenyewe. Tunaweza kujihukumu sisi wenyewe, tunaweza kuhukumu wengine, tunaweza kujiletea ma kuonya sisi wenyewe na kuonya wengine, lakini hatuwezi kubadilisha mambo. Tunaweza kuzifanya kuwa hatari au kuziharibisha, lakini Mungu yeye mwenyewe iko na uwezo wa kubadilisha hali na tunaweka matumaini yetu ndani yake kwa ujao na pia kwa neema ambayo tuliyopewa ndani ya ufunuo ya Yesu Kristo. Leo tena tunaendelea na mahubiri inayoitwa nafsi zilio katika kifungo. Sasa tulifika kwa ukarasa wa kumi na sita jana na ningetaka hapa niweze kusoma sehemu ya mwisho ya ukarasa wa kumi na sita nisome ya kwamba Yesu nyuma ya kumaliza huduma yake akahubiri nafsi zile zilizo ambazo hazingeliweza kuokolewa Biblia ndiyo inayotuambia hayo Alienda kuhubiri nafsi ambazo zilizokuwa katika kifungo, zile ambazo hazikuweza kutubu wakati neema ilipokuwa imepewa kwao. Nafsi hizo zilikataa hiyo neema na sasa zinangoja hukumu. Oh ni wakati gani hiyo iliweza kuwa? Hiyo ilikuwa ni wakati gani? Ningependa niweze kupata namna ya kuweza kutikisa ulimwengu pamoja na hiyo, ili ulimwengu uweze kuona uhakika ni nini. Yesu yeye mwenyewe alisema kama vile Baba alivyonituma, nami pia ninawatuma. Hapa ndugu Branamu anashilinganisha na andiko hii, tuna andiko hizi tatu: Yuda tano na mstari wa sita Petro wa pili sura ine mstari wa tano Petro wa kwanza sura tatu mstari wa kumi na nane na makumi mbili nyuma. Kristo Bwana aliposulubishwa, Petro alisema kwamba alishuka huko chini chini ya udongo akahubiri zile inen, zile nafsi ambazo hazikutii zile ambazo hazikuamini, wakati mtu wa wa Mungu shamp, wa Mungu mtumishi alipokuwa akihubiri kwa jina la Bwana alipowahubiri neema na alipokuwa akiwahubiri wokovu, walikuwa wakiona Noa kama vile mutu fulani tu wa nchi yao akiwa na makosa mamoja na uzalifu mmoja na ugonjwa mmoja kama vile wao nao. Hawakuweza kutambua ya kwamba ilikuwa ni Mungu mweza yote ambaye aliyekuwa akileta kipaji cha neema katika ukizazi hile ya zamani, nao waliweza kuzihaki, wakamchekelea na hawakuweza kutega masikio kwa neno la Bwana. Sasa hapo sasa, walikuwa ndani ya gereza ndani ya hiyo pande ya chini ya udongo, na Bwana Yesu aka nani? Wao ndio Bwana Yesu alienda kuhubiri na kwazizo nafsi zilizokuwa katika kifungo, ambazo hazikuweza kutii, ambazo hazikuweza kutubu, ambazo hazikukubali. Ilikuwa imechelewa, ukovu hangewezekana tena kwao, hawangeweza kuokolewa, ilikuwa imechelewa kwa ajili yao. Nasi tunajua sisi ambayo tuna miaka mingi iliyonyuma yetu, tunajua kwamba inakuwa ka ya kuumiza namna gani na namna gani unaweza kujisikia wakati unapokuwa umebahatish ume, ume, umepoteza unapopoteza heri au bahati ambayo haiwezi kurudi tena. Mara nyingi inaweza kuwa kama vile mambo inaweza kuwa, inaweza, kuwa, inaweza, kuwa, inaweza kuwa kama vile pia mambo ya mwili na pia kwa namna ya ndani ya dunia hii tunaweza kuwa kama hatuweze kubahatisha hiyo bahati kwa maana hizi tena kurudia, niakuwa imechelewa hiyo ni mambo ya dunia, lakini hapa inahusu mambo ya kiroho. Kwa, kwa kuchelewa kwa kumaliza, inakuwa imemalizika, inakuwa imepita na hakuwa sasa, hakuwa na uwezo wa kuweza kurudi kwa Mungu na kuokolewa hiyo hiyo wazi inatosha kwa ajili ya kuwazia, hiyo si mabadiliko na hiyo maumivu ya nafsi hizo. Inaweza kuizungumzia kwanza zamiri, kuweza kuwa umepoteza neema ndani ya wakati huo na kisha ukuwa imechelewa milele na milele. Inakuwa imetosha ili uweze kupatia nafsi maumivu inayokuwa ya hatari ambayo huweze kuwazia. Siku moja wakati wa neema itakuwa imepita na milango itakuwa imefungwa, na mtu ambaye atakaye kuwa nje atakuwa amebaki nje milele, na yule atakayekuwa kuwa ameingia ndani atakuwa amebaki kuwa ndani milele. Na hapo inasemeka katika ukarasa wa kumi na saba kwa mwisho huko juu, huduma ya Yesu Kristo iliingia ndani ya kanisa ndani ya siku hii za mwisho, na ni hiyo ndiyo wengi wanaamini, nami pa ninayamini pamoja nanyi, nanyi ninayamini kama singeliamini ningeliweza kufanya kitu kingine, ningefanya kitu kingine fulani, lakini pamoja na mambo hiyo, ijapokuwa hayo, ni mimi ndiye nayehusika na kama Roho wa Mungu iko ndani yenu, hali ya watu ambayo, hali ya watu inaweza kuwahusu sasa. Kuna andiko nilikuwa nikisumbua sana na andiko hiyo, namna na gani Musa angeliweza kuambia Mungu wazo njema ambayo yu Mungu ye mwenyewe alikuwa nayo, mpaka wakati ilipoelewa ya kwamba ilikuwa ni Roho wa Kristo iliyokuwa ndani ya Musa ambayo iliyomuvuvia. Mungu alikuwa amesema, Musa atengana na watu hawa Ninataka niweze kuwabomoa wote, ninataka niwamalize wote, na niweze kuanza pamoja na wewe. Na Musa akasema, akajibu Bwana, akasimama katikati, akasema, nikamate, ufute jina langu walikuwa watu wale wamoja, ambao waliokuwa wameasi moyo wake ulienda kwa taifa hilo likuwa limefanya uasi au watu wamoja. Wakati muhubiri anapoona taifa sasa, mimi kama vile taifa, mimi kama vile mhubiri nao ambatishwa na taifa, namna gani za kujisikia kama ninahesabiwa haki mbele ya Mungu na mbele ya macho yangu, kama ninaweza kuwa nikificha kitu fulani mbele ya watu ambao naopenda niweze kuwaona katika pumziko kama vile taifa, na sio pamoja na Musa tu au Paulo ambaye aliyetaka kuweza kuokoa wazazi wake wa ndugu yake katika mwili, na alikuwa na hitaji ili aweze kutoshwa, kama angeliweza kuleta ukovu kwa wokovu ndani ya Kristo kwa, kwa ndugu zake angeliweza kuhitaji kukataliwa. Musa alisimama katikati kwa wale ambao walikuwa wamemuasi, kwa wale ambao walikuwa mekusanyika wakibishana na yeye, kwa wale ambao waliokuwa wamezungumuza vibaya kwa ajili yake. Natazama ndugu, na namu anasema hapa, ilikuwa ikimsumbua sana tangu wakati ilipoweza kuelewa ya kwamba ilikuwa ni Kristo ndani ya Musa, lakini wapendwa wangu nia mawazo iliyokuwa ndani ya Kristo Yesu yanapaswa kuwa na itakuwa ndani ya waamini wa, wa, wa kweli, na hiyo ndiyo tulisikia jana, ndani ya wale wote ambao waliozaliwa upya kwa ajili ya tumaini iliyo hai, tutaweza kusimama katikati na kuweza kuacha yote katika mikono ya Mungu, hukumu yote tuache, hukumu yote katika, katika mikono ya Mungu na Paulo anasema sitaki ushi hukumu mi mwenyewe, ilikuwa ni nini? Kwa maana Mungu yeye peke yake ndiye atakayeweza kutangaza hukumu yake, kama hata kama Mungu anataka afunue yale yaliyofichwa ndani ya mioyo. Mtu anaonaka tu yale yanayoonekana mbele ya macho yake, lakini Mungu yeye mwenyewe anatazama ndani ya moyo. Akisha nasemeka hapa katika ukarasa wa kumi na saba chini mtazame, hiyo alama moja za kiroho ambazo Yesu alizotimiza ye mwenyewe nazo ziliweza kutimilika pia ndani ya siku za mwisho kwenye dunia hii. Hizo alama moja za kiroho ambazo zilizokuwa zikimwonyesha kama vile Masia, tena leo zingali zinamwonyesha, zinamwonyesha tena leo yeye siku zote ni masia. Alama za kuonekana zinazoonekana zilizoonekana hapa duniani ni hizo hizo, ndizo zilizoonekana ili ziweze kuonyesha yale aliyokuwa al. Na hiyo nguzo moja ya moto ndiyo Paulo aliyoona na ni hiyo moja. Er, na hizo alama moja tena nazo nazoweza kuonekana zikiwa na hiyo tabia moja, nazo zikuwa zikifanya hayo mambo mamoja. Hapa inazungumza kuhusu alama moja kama tungelipenda kukamata kote kwa mfano andiko mbili Marko 16, inasemeka hapa kwa namna nyingi, inasema kwamba tazama alama nyingi alama, alama zitakazosindikiza wale watakaowaamini, na kisha kunasemeka alama nyingi na maajabu mingi, inaandikwa pale na maandiko nyingi za kuzungumzia kuhusu hayo. Lakini wakati tunapozungumuza, kama tunataka tuweze kuzungumuza kuhusu alama za wakati, kuna alama nyingi lakini hapa inahusu alama moja, alama moja, alama ya masia, kuonekana kwa Bwana ndani ya nguzo ya moto na kwa yale ambayo aliyofanya katika wakati wa Musa na yale aliyofanya wakati alipokuwa hapa duniani na hiyo tena ilijirudilia tena kwa namna moja ndani ya wakati wetu. Hatuna hitaji ya kuweza kuendelea kuzungumza kuhusu mambo hayo, lakini wale wote ambao wanaojua ujumbe wanajua ya kwamba malaika wa Bwana tarehe saba mwezi wa tano mwaka elfu moja mia kenda makumi ine na sita alipatia ndugu Branham ushahiri, akampatia shahiri, akamwambia ya ja kwamba kama vile ilivyokuwa katika wakati ule pamoja na filipe na Filipo na Nathanaeli, kama vile ilivyokuwa katika wakati ule pamoja na, na... na mwanamke yule kwenye kisima, namna Bwana angeliweza kufunua siri za watu na i, hivyo ndivyo itakuwa katika huduma yako, nayo itajulilia, e itafanyika tena Unapasha kuelewa kwamba hizi maushuda zinasemeka hapa na huko, na hayo kose ni ushuda ambazo haziweza kutafsiriwa, lakini malaika wa Bwana aliweza kusema jina ya kwa ndugu Branamu kwa watu ambao wanaosemeka katika Biblia na jina zao, nao watu waliweza kujilinganisha na maandiko za Biblia ya kwamba kupitia huduma yake, na mambo hayo pia yatatimilika kama vile alama ya mwisho mbele ya kurudi kwa Yesu Kristo na hayo yalitimilika mbele ya macho yetu sisi sote wakati. Napo husu ya kwamba alama na maajabu kwa wingi, hapo tunaweza kusema wainjilisti wengi ambao kupitia huduma yao na maajabu mengi na maalama nyingi ziliweza kufanyika. Hakuna mashaka pale juu ya hayo, lakini hapa hapa inahusu kitu fulani kilicho zaidi ya hayo. Mnajua, wakati Musa alipotumwa ilikuwa ni alama, na kwa alama hiyo ikafuatana na sauti. Mnajua nyote hiyo mahubiri, alama na sauti. Na sauti ilikuwa ni nani aliyeitwa kutoka? Ni yeye ndiye aliyeitwa kutoka, na nani aliyefunua neno la wakati ule nasi tunaishi katika wakati ambamo mambo fulani ya unabii yanapata utimilifu wake, na sio watu wote wanayoona, na sio watu wote wanayosikia, lakini kama Mungu anaweza kuwa amefunua amefungua mioyo yetu na mafikio yetu na mioyo yetu, ili tuweze kuyaelewa na kuyafahamu na kuweza kuyapanga kwa namna ya Kibiblia, hiyo ndiyo inayohusika sana sana, na sio tu kwamba tuweze kuyasikia na kisha tuweze kuyazungumzia, lakini kwamba tuweze kupokea na kuweza kujua, so na kwamba tuweze kupokea neema mbele ya, ya Mungu na tuweze kushikwa kwanza, na tuweze kujua yale ambayo ya Mungu anayofanya katika wakati huu na tuweze kupata sehemu ndani, na naamini ya kwamba wale wote waliotayarishwa ili waweze kuona utukufu wa Mungu wataweza kushiacha wakusanyike na wataweza kusikia neno la Mungu, na wataweza kufunga njia zingine zote hapa. Inasemeka ilikuwa ni mpango wake, ni kwamba ni mwanadamu ndiye angepasha kuzungumzia mwanadamu na si kushizungumzia yeye mwenyewe. Neno la Bwana liku, likuja kwa manabii, kwa wale wanaotabiri, kwa wahubiri wanaotabiri nakuhubiri. Mutu anayetabiri akikataa tena neno halisi hasa, namna gani anaweza kuwa nabii wa kweli? Hawezi, hawezi kwa sababu anakataa kweli ya neno. Lakini kama hakatae neno, hapo kwa neno hilo nalo linahubiriwa kupitia kweli ya neno na kupitia kweli ya Roho Mtakatifu na neno hilo litaonyesha kila ahadi ambayo alitoa na nani. Hivyo ndivyo tunajua kama hii ni kweli au hapana. Kila ahadi ambayo Mungu ndani ya neno lake aliyotoa itatimilika ndani ya wale wote ambao wanaopokea neno lake. Neno lake aliwezi kurudi coming bure kwake litatimiza na linapashwa kufanya na kutimiza yale ambayo litumwa na kutimiza mapenzi yake. Lakini tena zaidi na ina inahusu zaidi, na sio furaha inayopita kwa muda fulani ndani ya makusanyiko. Inahusu zaidi, inahusu mambo ya kujisikia ya dakika fulani ambayo haiki tena kuwa tena baadaye, lakini inahusu kwamba kazi ya Mungu ya kilindi ndani ya nafsi yako na ndani ya nafsi yangu na kwamba pamoja kwa na Mungu tuweze ku, kuweze kuletwa tukikubalishwa, tukikubalishwa na neno la Mungu, ili yale yanayobaki tena yaweze kutimilika na ili Mungu aweze kutimiza yote ndani ya kanisa lake takisha, nasemeka, tunaona mambo haya, mukumbuke ya kwamba mihuri saba ilimalizika na wakati hizo ukweli saba zinapokuwa zimefunuliwa, kwanza shairi moja yake ambayo haikuruhusu ili tuweze kuyajua Bifile hapa. Karibu wangapi, wa walio hapa wangapi katikati yenu waliokuwa hapa wakati mihuri saba ilifunuliwa? Mnajua hiyo, lakini haikuruhusu kuweza kujua mhuri wa saba. Bwana alikuwa akisimama huko ndani ya chumba na alinifunulia kila moja yao. Tusimamie hapa muda kidogo. Mnajua ya kwamba Bwana ndani ya nguzo ya moto, kila nyuma mchana kati karibu saa nane alikuwa akikuja kwa ndugu Branham ndani ya chumba ambayo ilikuwa giza sana alikuwa akishusha akizibisha mataa na hapo hapo alikuwa katika chumba iliyokuwa ndani giza bila nuru, ili aweze kuona nguzo ya, ya, ya moto, na alikuwa akisimama mbele ya Mungu ili aweze kusikia yale ambayo Bwana alikuwa akimwambia. Na hapa inasemeka ya kwamba Bwana alikuwa akisimama pale ndani ya chumba na akanifunulia moja ya kila hiyo mihuri lakini mhuri wa saba hakuweza kuifunua. Hapa kuna siri ambayo juu yake kuna wale ambao wanaovunja vichwa vyao na ambao wanaozungumza pia kwa bure juu ya mambo hayo. Yale ambayo Mungu aliyofunua inakuwa kwa ajili yetu na kwa ajili ya watoto yetu. Inaandikwa hiyo ndani ya Kumbukumbu la Torati sura 29:29, kama sijidanganye lakini yale inayofichwa inakuwa ya Mungu wetu. So na ni hivyo ndivyo tunataka tuweze kuacha tuache yote kwa Mungu, yale ndio yake yale, na tuweze kushikwa na tuweze kushukuru kwa yale aliyotupatia. Lakini shida ni kwamba watu wanaanza, watu wao wenyewe hawajaweza kupokea na kujua ufunuo uliofunuliwa, na wanaanza kuhusika na kwamba Mungu aweze kufanya kitu fulani na wanataka kuweza kufunua nao, wanapotea katika mangamizi, na kisha kwa kumaliza hawawezi tena kurudi na waweze kutoka katika matafsiri yao. Hatutaweza kwenda, hatutaweza kujaribu mpaka Bwana aweze kurudi. Hatutaweza kuenda mbali na hali na yale ambayo Bwana aliyosema. Tutanyamaza mahali aliponyamaza, tutazungumuza mahali alipozungumuza na si zaidi. Lakini Mungu aweze kupatia hiyo, si sote inasemeka hapa tena, na imeandikwa sasa, ukurasa wa 19 chini. Sasa tuko wapi? Mkumbuke hii muhuri wa sita, mahali ambapo mahali ambapo baragumu saba zinalia ndani ya muhuri wa sita. Hiyo ni kitu fulani cha ajabu sana. Mnajua ya kwamba inahusu ziki kubwa unaona, jua na poteza mwanga wake na, na, na mwezi na poteza nuru yake na nyota zinaanguka, na katika hiyo muri wa sita ndimo baragumu zinasikilikana, na hiyo nayo ni yadabani sana kuiweza kuitabani na kuitazama, ni kusema kama tunazungumzia hiyo wakati aweza kurudi. Juu ya hayo utaweza kuyaona, kila mmoja ya barangumu saba ina nafasi yake katika hiyo muhuri wa sita. Hiyo ni kweli on. Na niamina hiyo ni inakubaliana mia kwa mia, kama vile mambo mengine yote ndani ya mpango wote wa Mungu ina, inakubaliana katika neno la Mungu na katika mpango wa Mungu. Hakuna mamezali au mafumbo juu ya hayo, na kisha nasemeka hiyo hesabu saba, siku zote inakwaka, ni siri. Munajua hesabu saba ni kumalizia, ilikuwa ni kuja kwa Bwana. Mbingu ilikuwa haitikisike, ikakuwa kimya, hakuna mtu aliyetikisika, kwa maana Yesu alisema ye mwenyewe hata hakuna malaika wa mbinguni anayejua ni wakati gani nitakaporudi, nami mimi mwenyewe sijui kwa saha gani. Ni Baba ndiye aliyeweka hiyo katika wazo lake. Mungu ambaye peke yake aliye Roho ndiye anayejua hiyo. Na ndiyo maana mimi sijui nikusema, ndugu Branamu hapa kwa namna iliyo wazi anajilinganisha ana funga mhuri wa saba akisema, ikimalizia na kurudi kwa Bwana. Nasi tunaonyeshwa hapa na tuambiwa ya kwamba pia hata Bwana katika wakati ule alisema pia hata malaika hakuna mtu anayejua itafika wakati gani. Maneno hayo au matamshi haya hapa anayatamka akilinganisha na mhuri wa saba. Oh, kama tunaweza tena ingine mara moja kushika hiyo Mungu alifunua yote yale yote ambayo tungepashwa kujua na yale iliyo ya lazima, ni kwa ajili ya kusimama mbele ya the the yake, tuliweza kuipewa na saa ya kurudi kwake, wakati wa kurudi kwake au wakati wa kurudi kwake ishakapangwa yote the, hata kama tuliweza kujua namna gani ilikuwa ni nini, lakini bwana wetu alitwambia kwamba hakuna mtu anayeyajua na hakuna mtu atakayejua, na kisha inasemeka Naeza kusoma andiko hii für die er gestorben war stand wale wote ambao waliokufia walikuwa wameandikwa katika kitabu er, naye hange liweza kutoka kwenye kiti cha mutetezi mbele hawezi kutoka kazi yake ya utetezi ya kutetea watu kama hajaweza kuwakomboa wote kwa ujumla, naye hangeliweza kuwamaliza, kwa maana waliotayarishwa walikuwa wameandikwa katika kitabu cha uzima cha mwana kondoo. Na hiyo nayo tuliweza kuyaonyesha tofauti katikati ya kitabu cha uzima na kitabu cha uzima cha mwana kondoo, kitabu moja kikiwa na pande mbili tofauti, kama naweza kuyasema kwa namna hii. Kwa hukumu ya mwisho sawasana, Ufunuo sura 20 mstari 11 haitakuwa kitabu cha mwana kondoo itakaofunuliwa, lakini itakuwa ni kitabu cha uzima. Na wakati wa hukumu ya mwisho kutakuwa wengi ambao watakaokubaliwa, ambao walioandikwa katika kitabu cha uzima wakati wa ufuko wa kwanza. Wakati wa unyakuo inahusu wachaguliwa wa kundi la wazaliwa wa, wa, wa malimbuko na wa kanisa bibi harusi na wale ambao wanapashwa kufika katika unyakuu. Na hapa haitahusu kwa ujumla wale ambao watakaookolewa au watakaookolewa, lakini itakuwa wale ambao majina zao ziliandikwa katika kitabu cha uzima cha mwana kondoo aliyechinjwa mbele ya kuwekwa msingi ya dunia. Hapa inasemeka na ilikuwa naomba, ili adumu pale, abaki pale, ili aweze kutetea mpaka mtu wa mwisho aweze kuwa amefika, kwa kumalizia aweze kufika kwa kumalizia. Utukufu kwa Mungu. Kuna maandiko, kuna matamshi ambamo ndani yake ndi Branamu aliweza kutamka matamshi hiyo, kama vile Bwana alikuwa amekuwa amekwisha kutoka kwenye kiti cha neema. Kama ingekuwa ishaka itoka kwenye kiti cha neema, leo hatungeliweza kuwa nasi, tungeliweza kutoka katika chumba hiki, tungeliweza kuwa tumeachwa. Lakini neema ya Mungu ya siku zote kwa saha ambayo nayo tuchukua na na kutetetea na sitaki kuwa, sitaki kitu fulani, nataka kuwasomea mahubiri moja ya Ndugu Branham; naweza kunikumbusha au kunikamata kwa neno katika muhuri, oh, muhuri saba mahali anaposema kwa kwamba wakati bibi harusi anaponyakuliwa hapo shetani mustaka wa wandugu atakuwa ametupa hapa duniani, msijisumbue kuhusu hayo hayo pia inalingana na neno, na kisha tunasoma hapa, wakati mihuri saba ilipofunuliwa, hayo ikafungua Biblia yote kwa ujumla. Hapa ukurasa wa ishirini katikati, mihuri saba ilikuwa imewekwa mihuri saba kupitia siri na hiyo mihuri saba ilikuwa ndani, siri ambayo ilikuwa imekuwa ndani ya kitabu yote kwa ujumla, na hiyo kitabu ilikuwa ni kitabu cha ukombozi, ni kusema Agano Jipya na si Agano la Kale. Agano la Kale ilikuwa tu ni utangazaji wa Agano Jipya nayo haiwezi kufanywa kamilifu au hawawezi kufanywa kamilifu pasipo sisi. Tunajua ndugu Branamu hapa, mara nyingi alikuwa akitumikisha matamshi haya, alikuwa akisema kuitumikisha kwamba ni kitabu cha ukombozi, na ndani ya kitabu hicho cha ukombozi. Na ndani ya kitabu hiyo ya ukombozi, waliokombolewa wote nyuma ya kufungua kwa mihuri saba wanaweza kutazama ndani, wale ambao majina zao ziliandikwa na wale ambao walioingizwa katika kazi ya ukombozi wa timilika ya Mungu, wale walioingizwa katika kazi hiyo. Wengine wote wataweza kusimama nje, wataweza tu kuleta ma bavite dawili nawatoeza kuleta maoni yao na matafsiri yao, lakini kundi la kweli la waliokombolewa malimbuko, ambao wanaofuata mwana kondoo mahali pote anapokwenda, ambao hawana njia yao wenyewe au mawazo yao wenyewe, lakini wanakuwa na njia, wanaingia katika mambo hayo yote ambayo Mungu aliyofunua, na hapa inasemeka ya kwamba ni kitabu cha ukombozi tunataka kuweza kuona tena baadaye, ya kwamba waliokombolewa wote waliingizwa ndani ya kitabu hiyo. Mniache nisome tena hiyo kwenye kukarasa hiyo moja Ukarasa, ukarasa wa ishirini na moja katikati. Jina zao zilikuwa katika kitabu cha uzima, ndani ya kitabu hicho cha uzima. Na wale ndio wamepasha kusimama pale, kwa maana ilikuwa ni mpango wa Mungu kuweza kuwakomboa. Jina zao zilikuwa zimeandikwa katika kitabu cha uzima cha mwana kondoo mbele ya kuwekwa kwa misingi ya dunia. Mwana kondoo alikuwa amechinjwa huko ili aweze kuchinjwa. Lakini tazama, ukakuja mwana kondoo ambaye aliyekuwa amechinjwa Mtazame akikuja yes. Sasa ili aweze kututetea, tazama majina, jina za wale wote waliokombolewa mbele ya kuwekwa kwa misingi ya dunia, waliokuwa wametayarishwa kwa ajili ya ufufuko wa kwanza, jina zao zilikuwa zimeandikwa katika kitabu nao, na jina zao haziwezi kutoshwa katika kitabu cha uzima. Hawezi kuwa hivyo, lakini ndani ya kitabu cha uzima cha mwana kondoo hakuna jina kinaweza kufutwa ndani, bila na milele. Kwa maana sio wewe na au mimi ndio tunalingana na hiyo, lakini hiyo inalingana na matayarisho ya Mungu na Mungu, Mungu angeliweza kushikosoa wakati fulani au kama angeliweza kuwa na gome ya kuweza kufuta fu kitu fulani ili aweze kuandika kitu fulani tena baadaye. Hapana, haiwezekani, haiwezekani, haiwezekani milele na milele. Yale ambayo Mungu aliyofanya inafanyika milele na milele. Ni kusema kufungua Sieken, mihuri saba hiyo, siri hiyo, kitabu cha siri haiko tu na siri, lakini ina pia jina yako na jina langu. Kwa sababu gani? Kwa sababu siri hiyo ilikuwa imetayarishwa kwa ajili yako na kwa ajili yangu, nasi tuliweza kupata uwezo wa kufika kwenye siri hiyo na kupitia Roho Mtakatifu tawekwa muhuri. Haiwezekani kwa namna tofauti, hiyo ni ahadi ya Mungu, na ni katika hiyo ndio tunabaki tukisimama imara, na ndio maana hakuna mambo ya kubishana juu ya mambo hayo. Langsam inaomba vich. Hiyo iweze kutujaza na furaha. Najua namna gani mnajisikia, na kose I tena zaidi ninajua namna gani mimi najisikia. Na tushidanganye sisi wenyewe na hatudanganye mutu fulani, lakini wele tuna hitaji tena ya mambo fulani ili tuweze kusimama mbele ya Mungu. So mambo mengi, lakini kwa namna hiyo moja, hatuwezi kukataa ya kwamba Bwana aliweza kutufanyia neema na hivyo hivyo, hatuwezi kukataa ya kwamba aliweza kuturehemia, alitukubali pia na kwamba aliweza kutufanzia neema ya kuweza kuwa wake milele na milele. Na katika imani tutabaki tukisimama imara na tukiambatanishwa, tuki na hiyo, tukiwa tayari kwa nguvu yake na msaada wake, tuweze kusonga mbele, na kisha nasemeka mwhesabia hiyo atakuwa naye. Bibi harusi wake atakuwa pasipo mkunjo wala kunyanzi. Mwana kondoo alikufa kwa ajili ya hiyo. Kanisa itakuwa pasipo mkunjo wala kunyanzi. Itakuwa pasipo mkunjo wala, wala kunyanzi. Itakuwa huko. Mwana kondoo alikufa kwa ajili ya lengo hiyo. Wakati jina ya mwisho ndani ya kitabu hiyo itakapokuwa imekombolewa, mwana kondoo atasonga mbele ili akatai akabate kitabu. Nani kwa ajili yangu ndiyo ilitimilika. Wakati jina la mwisho litakapokuwa limekombolewa. Mnatambua, wakati jina ya mwisho ya wale walioandikwa katika kitabu cha uzima cha mwana kondoo itakapokuwa imekombolewa, hapo sasa mwana kondoo atasonga mbele na hapo atakamata kitabu. na sasa hakuna mtu atakayekosa. Najua kuna watu wanaosema, "Oh, wakati wa neema shakapita." Lakini ilipita kwa na nani? Ilipita kwa ajili ya nani? Kwa ajili ya nani? lakini kama lipita kwalipitae, kusikia uzuni, lakini wakati waneba ingali pale na wakati hawezi kuwa kama vile livyokuwa. Hiyo ni kutokuelewa, na kwa sababu watu ambao hawaza kuwa na mamlaka, watu ambao kuweza kuruhusiwa kuweza kupata sehemu juu ya mambo hayo, wanazungumuzia hayo na waleta mabishano juu ya hayo. kwa, kwa Musa kwenye ukarasa wa ishirini na moja katikati wa malaika makerubi wenye uhai wane wana sujudu na wale wazee ishirini na wane wanakatupa taji zao, wakisema unastahili. Yohana akasema wote mbinguni na duniani, nikasikia ikisemeka museme sauti kwa museme haleluya na amina, wakimba sauti na sifa twimbe una, wangasema kwamba unasaidi sahili walisujudu na nyuso zao mpaka chini wale wazee shiain na wale wenye uhai nishaka sema mara nyingi na wasaka ya kwamba si vizuri kuweza kuimba wimbo huo tukikaa inayosema kwamba tunahitaji una tuimbe tuweze kuimba tukisimama ingekuwa vema sana ingekuwa vema ni kwamba tuweza kuimba tukiweze kusujudu Tukiweka uso wetu mpaka chini. Tunaishi katika wakati mambo hayo yaliweza kutimilika. Bwana alikuwa peke yake, ndiye alikuwa amekubaliwa, alikuwa anastahili yeye, kama vile mwana kondoo wa Mungu, na alikamata kitabu ili aweze kufungua miuri saba na kuonyesha iliyokuwa ndani. Na wakati wale wazee ishirini na wane na wale, wale wenye uhai waine, wale wazee ishirini na wanne kitu cha kwanza waliweza kutupa taji zao chini. Hawezi kuwa kwa namna hiyo, ilikuwa imemalizika. Hakuna mtu anayestahili kupokea sifa. Nani katikati yetu? lakini mwana kondoo ndiye aliyejiacha kuchinjwa. Hatuko hapa kwa sababu tulikuwa amestahili kuwa wanadamu tu kuweza kuwa hapa, lakini tuko hapa kwa sababu mwana kondoo alichinjwa. Walitupa taji zao, wakatoa taji zao, wakasujudu na wote wakaimba, wote pamoja, unastahili, unastahili kuweza kupokea sifa na utukufu. Sisi ni nani? Kuna mtu ambaye ataweza kupanda miguni ya kipandisha kifua chake na kupandisha kichwa chake? Ao wote wataenda huko watakaosema asante kwa Mungu hapo Golgota ulishinda kwa namna ya ushindi na ya utukufu. Amina, haleluya! Na ndiyo maana tuko hapa na tuko huko, na sio kwamba tulikuwa tumestahili, lakini kwa sababu yeye ambaye aliyekuwa anastahili peke yake kwa ajili yetu ambayo tuliyokuwa hatustahili alikuja ili aweze kutimiza ukombozi, na aliweza kutupatia ukombozi na neema na kwetu ili aweze kututosha katika mavumbi aweze kutufanya wana wa Mungu ambao watakaobadilishwa kwa sura yake. Inaomba mtu aweze kuelewa hayo ya kwamba siku moja tutabadilishwa kwa sura ya Bwana. Na, na mambo ya kwanza yatakuwa yamepita na hatutaweza kuyakumbuka tena, hatutaweza kuyakumbuka, lakini milele na milele sisi kama vile wavulana na wasichana wa Mungu katika omilele wote tutaweza kusimama mbele ya Bwana na tena hapa, mtambue hapa chini kwenye mkarasa wa ishirini na moja ya kwamba ilikuwa ni ujumbe ilikuwa ni ujumbe wa kizazi cha tano, ndio kipasha kufunua mihuri saba. Yohana aliona malaika akiweka mguu wake kwenye bahari na mguu mwengine kwenye kwenye udongo, na ilikuwa ni Kristo. Huyo malaika alikuwa na upinde juu ya kichwa chake. Mtazame, mutaipata ndani ya Ufunuo sura moja, akiwa na upinde juu ya kichwa chake. Na kun, kuna yaspi, kuna sardwani na mtazame yule anayekuja akiweka mguu wake kwenye udongo na ingine kwenye bahari. Aliweka mkono wake juu, alikuwa na upinde juu ya kichwa chake, na hiyo ni agano, hiyo ni agano. Alikuwa ni malaika wa agano ambaye aliyekuwa Kristo, aliyefanywa kidogo kuwa chini ya malaika ili aweze kuteseka. Akasonga mbele, akaweka mkono wake juu mbinguni, na kaapa kwa yule ambaye anayeishi milele na milele, Das ist der ewige Gott und Vater, Bwana Mungu ya kwamba hakutakuwa tena wakati wakati hiyo itakapokuwa imefanyika. Hayo ni maneno ya ajabu ya Mungu ambayo ndani yake tunaweza kuingia katika kilinji yake na ambayo tunaweza kushukuru Mungu kwa ajili yake na ambayo juu yake hatuna hitaji ya kusema kitu fulani juu yake na inazunguza hayo yenyewe kwa ajili yake, na inazunguza ya moyo wako na moyo wangu. Nataka kuweza kugusa moyo wangu na moyo wangu katika maneno ya mwisho hapa. Katika ukurasa wa ishirini na mbili tunasoma ya kwamba mtambue, hapa katikati anakuja kwa ajili ya ukombozi ya wale wote ambao waliokuwa wamekombolewa. Mnatambua alikuja kwa ajili ya ukombozi ya wale wote ambao waliokuwa waliokuwa waliokuwa wameandikwa katika kitabu cha uzima cha mwana kondoo, wale wote waliokuwa wamekombolewa, wale wote walikuwa wametayarishwa kwa ajili ya kuandikwa katika katika kitabu cha uzima haleluya. Hiyo katika kitabu cha uzima, katika hiyo kitabu cha siri ilikuwa imeandikwa na majina zao na jina yako na jina yangu imeandikwa, na yote aia kufunuliwa, na wale wote ambao ameandikwa majina zao ndani ya kitabu hiyo na majina hizo na siri hizo zitafunuliwa kupitia Roho. Wale wote walikuwa wameandikwa katika kitabu hicho walikuwa ndani ya kitabu, wale wote wambesha kukombolewa, walikuwa wametayarishwa mbele ya kuwekwa misingi ya dunia, naye alikuja ili aweze kuwakomboa wale wote walikuwa wamekombolewa, walikuwa wameandikwa ndani ya kitabu hiyo. Nayo sio si ajabu sisi hatuko tu watu ambao walioongezewa tu, lakini sisi tuko wenyeji wa nyumba ya Mungu, na hapa duniani tuko wasafiri na safari, na safari yetu ni fupi, lakini makao yetu iko huko juu mbinguni, huko ndiyo nafasi yetu iko. Na kama inaandikwa hapa, anakuja alikuja kwa ajili ya waliokombolewa wote ambao waliokuwa wameandikwa katika kitabu, wale wote ambao waliokuwa wametayarishwa kwa ajili ya ukombozi walikuwa wameandikwa katika kitabu, walikuwa wametayarishwa mbele hata ya kuwekwa kwa msingi ya dunia. Naye alikuja kwa ajili ya waliokombolewa, wale wote ambao aliokomboa walikuwa wakiandikwa katika kitabu hiyo. Mara ngapi ndugu Branamu alisema jina zenu hazikuandikwa ndani, hazikuandikwa wakati wa kugeukia kwenu au wa kuamini, lakini jina zenu zilikuwa wameandikwa katika kitabu hicho. Ndugu na dada wapendwa Mungu um, angali yake wakati yuza kungoja yale yapasha kufika that that that that that Mungu alishakapanga panga ye mwenyewe wakati na kuja kwake. Na mbabo yote yapasha kufanyika yote, alis yote alis shaka ipanga mbele yena milele. Na yote shaka ipanga, shaka ipanga yote. Hana hitaji kuweza kuanzia tena upya, au kuweza kupanga tena mpango fulani hapana. Yote shaka ipanga tangu milele na milele, ndani ya Andiko ya pili inasemeka, nataka kuwauliza sasa swali yare, na nyinyi mnaosikia maneno haya munasema nini huko? Ilisemeka nini huko karibu na mto, mwaka elfu moja makenda makumi tatu na tatu, wakati iliposemeka kwamba Yohana alitumwa kwa ajili ya kutayarisha kuta, kuja kuta, kwa kwanza kwa Kristo, na ujumbe wako utatayarisha utata, utata, nao kuja kwake kwa, kwa pili na hiyo nayo tulishaka kuyasema mara nyingi katika miaka iliyopita. Ndugu Branamu alikuwa alijiona yeye mwenyewe akishinganisha na ujumbe, lakini baada ya kufunwa kwa mihuri saba, hiyo matamshi ikakuwa ya lazima sana. Ya, na sio kwamba utakuwa na sio kwamba utakuwa mtangulizi, lakini ujumbe wako ujumbe wako utakuwa mtangulizi wa kurudi kwa Kristo, na hiyo ndio inafanyika. Ninajua ya kwamba kuna, kuna wale ambao wanaotaka kuweza kuleta kulinganisha wakati wa kuja kwa kwanza kwa Kristo na katikati ya ndugu Branham wakati wa kurudi kwa Kristo, na ndugu Branham alitoa matamshi ambayo hatuwezi kukataa. Imeandikwa katika baubili, mbele ya mihuri, mbele ya ufungua kwa mihuri saba, alisema kwamba malaika wa saba atakuwa hapa duniani wakati wa kucha kwake na sio na sio wakati wa kurudi kwake, lakini wakati wa kuja hiyo. Nataka kuweza kuingia katika akose maelezo hayo, lakini inaandikwa hapa, lakini Mungu agetaka kwa ajili ya kuonyesha yale yote ambayo kuonyeshwa wazi, lakini ningependa niweza kuisema mbele kwa ajili ya wana wa Mungu, yote iko wazi na hawataweza kushiacha kupotezwa na kudanganywa na yote kitu chochote, na sio na, na, na maoni tofauti au mamia, na sio kuweza kuweza kuleta maoni fulani kuweza kuibadilisha kwa ya kwanza, hapana. Lakini wanangoja wanabaki, ili wakweza kuongozwa kwa kweli na kweli na kuongozwa katika kweli yote. Yohana alibaki mpaka kuja kwa mpaka wakati wa ukombozi ilipofanyika. Er, Yohana Mbatizaji alibaki mpaka wakati wa Golgota, alitimiza kazi yake mia kwa mia, ndiyo. Na wakati, wakati wakati kazi yake ilipomalizika, alienda lakini Kristo alikuwa ngali pale yeye na mpango wa Mungu uliendelea na kisha ukakuja Golgota. Sasa ndugu Branham hakuweza kutimiza sehemu ambayo angepasha kutimiza na Bwana ha... hakuweza hasa na Bwana shaka rudi moyo oh, wangu pashwa kushukuru wakati napoona mambo haya yote, na hapo sasa moyo wangu unaweza kuvunjwa wakati watu wanapoweza kuingiza mawazo yao ndani ya maneno haya ya damani ya Mungu na hiyo ni maumivu ndani ya kili cha moyo wangu. Mungu wetu anajua walio wake, lakini naye ataweza kupatia neema yake mpaka kwa saa ya mwisho, naye atasaidia ili walio wake waweze kufanya tofauti, hawataweza kushiacha kudanganywa na kupotezwa. Sasa ina maana gani kuwa na maoni iliyo tofauti na mamia na mamia maoni? Na kama mungu alizungumza hiyo ni kitu hiyo wazi, na wakati Mungu, na wakati watu wanapozungumza waza kabata mshana yote mzima, na wakati wanapomaliza kuzungumza unakuwa na kichwa cha kuuma, na hapo sasa inakuwa nafsi iko wazi na jibu haitakuwa pale, lakini nani anawasaidia hapo? Hakuna, lakini Mungu. Mungu ni mwaminifu, naye anasaidia. Msizisumbue, msizisumbue. Kwenye ukarasa wa ishirini na sita tunasoma huko chini, ndio ninajua, hiyo ndiyo ninayajua. Ilifika yale ambayo niliyoandika ndani ya kitabu changu cha unabii ya miaka elfu moja mia kenda makumi tatu na tatu lakini hayo yalifika. Mwamutambue ya kwamba ni shetani ndiye ambaye anayewaunga wote pamoja. Ni Biblia ndiye anasema hivyo. Tena muda kidogo, na kisha wakati makanisa tageuka kuwa moja itakuwa imemalizika katika hii mitumikio ya kimadhehebu, na hapo sasa itakuwa ni alama ya munyama ndani ya hiyo mitumikio. Ni kweli, lakini sina wakati ya kuweza kueleza hayo. Mitumikio ya kisehemu itakuwa imefika hii. Maneno haya hailinganishi na yale ambayo ndugu Branham alikuwa anataka kusema, lakini aliweza kusema rafiki yake wa zamani Du Plessis, ambaye alikuwa amehubiri pamoja naye juu ya madhabahu mamoja. Alikuwa huko Afrika Kusini na sana sana aliweza kupata sehemu katika makusanyiko makubwa, ambaye aliyeona yale ambayo Mungu alikuwa amefanya mbele. Mtu yule alikuwa bado kukanyanga katika udongo wa na kisha alienda huko Marekani na kisha akawa mtu aliyejulikana katika ulimwengu mzima. Na ndugu Branamu hapa analeta maonyo haya na kusema, mtu ambaye kwenye mazabau moja tuliweza kuzungumza, aliingia iko na unganisha watu wote pamoja na mnajua leo ni nani ambaye aliyeleta hiyo moja katikati ya hizi mashirika za madhehebu, sana sana katika hizi, katika hizi mashirika mbili za lazima. Ilikuwa ni Wamethodist? Ilikuwa Wabatist? Ilikuwa wa hiyo jeshi la wokovu? Hapana, ilikuwa ni hiyo shirika la Pentekosti. Ilikuwa ni uhusiano ya hiyo mashirika mbili. Wamethodist walikuwa hawana kitu cha kuleta, wamethodist walikuwa hawana kitu ya kuleta, wapentekosti nh kuleta hiyo jeshi la wokovu liko kitu cha kuleta, lakini walifanya nini? Walileta furaha. Walifanya kitu fulani ambayo ndani yake mambo watu waliweza kuwaza ya kwamba walikuwa wamepokea Roho Mtakatifu. Liweza kusoma mahubiri hayo katika nia ambayo ndugu Branham alitaka kuweza kuzungumza, akiwa na maelezo mengi akilinganisha na hayo. Sasa namna gani paosha kushukuru kuona gisi Roho wa Mungu aliweza kuwa na nabii wake akiwa chini ya uongozi wake, na tena kwa namna mpya, hata kama ilikuwa ni maneno ambayo walikuwa hawataka kuzungumzia, na Roho wa Mungu alikuwa akimwongoza ili aweze kutamka mambo ili naso tusiweze kuyasahau. Na sasa hayo nafika kwa mvuto wa tatu hapo kwenye ukarasa wa ishirini na saba huko chini. Hii huduma pia itaweza kujidilia, na kama ingekuwa ni mvuto wa, wa tatu itakuwa kwa ajili yao, itakuwa kwa wale ambao wa watakuwa wamepotea. Kama ni hivyo, naamini ya kwamba si, sivyo, lakini kama hivyo sasa, muwazie muwazie hiyo muda kidogo kwanza, nataka kidogo kwanza, kama ni hivyo, basi Mungu atulinde, nina watoto lakini hiyo inakuwa na anga iliyo karibu sana. Sasa kwa sababu gani niliweza kuwa na maono haya nikiwa mtoto mchanga? Kwa sababu gani sikuweza kuyawazia tena mpaka leo? Kwa sababu gani niliweza kuchukuliwa katika hiyo anga ndani ya chumba yangu na nisema, tazama ya kwamba niko katikati ya katika hiyo kelele niliyosikia huko mbele, nafsi zilizopotea. Bwana Yesu aliwahubiria aliwahubiri katika hiyo gereza ya chini, na lakini hawakuweza kutubu. Na kama aweza kuwahubiri hawataweza kutubu, hakuta tungwa tena nafasi kwa ajili yao. Mwana kondoo alikamata kitabu. Hayo yalikuwa nimefanyika katika muhuri wa wa sita, wakati alipokuwa tayari kuweza kufungua muhuri wa saba. Unajua hiyo ni lazima sana ndugu Branamu aliweza kusema hiyo, na ndugu Branamu alikuweza kutenganisha wakati hakutaka funzo lake au matamshi yake, ilikuwa na mpaka hakuweza kutazama wakati na mahali ambapo kulikuwa wakati ya sasa. Alikuwa akiyazungumza kama vile ya wakati iliyopita. Ndiyo hiyo ilikuwa ni matamshi yake kwa namna yote na awe hatuwezi kuibadisha kitu juu ya hayo, lakini mtu aliye na Roho Mtakatifu anaweza kuona hiyo, mfano ya kwamba alikamata kitabu wakati wa muhuri wa sita, wakati wa muhuri wa sita na sio wakati wa muhuri wa ile wa, lakini wakati wa muhuri wa sita, wakati alipokuwa tayari kuweza kufungua muhuri wa saba, lakini anaweza kutamka kwa namu nile wazi lakini wazi wa hayo. Mnakumbuka ya kwamba aliweza kuficha muhuri wa saba. Hakutaka kuifunua. Malaika alikuwa akisimama pale siku kwa siku ili aweze kuyafunua, lakini yule, yule, yule, ile hakutaka kuifunua. Alisema ya kwamba kukawa kimya ndani ya mbingu hakuna mtu ambaye aliyeweza kujua. Mnajua ya kwamba ndugu Branamu alikuwa akiita mara nyingi kuonekana kwa Bwana katika nguzo ya moto, aliita kwamba ni malaika wa Bwana, na ni hivyo ndani ya Kutoka sura tatu inaandikwa yeye kama vile malaika ambaye aliyeonekana kwa Musa ndani ya kichaka cha kuwaka moto, na ni hivyo hivyo ndani ya Malaika sura tatu mstari wa kwanza ya kwamba anaandikwa kwamba yeye ni malaika wa gano, na hapa ndugu Branamu anasema kama vile nimekusha kusoma inayohusu malaika ya kwamba alisimama pale, malaika alisimama pale siku kwa siku, ili aweze kuyafunua, lakini iyo hakuweza kuifunua, hakutaka kuifunua. Anasema ya kwamba kukakuwa kimya mbinguni, ni kusema muhuri wa saba ilibaki ikifungwa, ni kusema ilibaki kufunuliwa alisema kwamba aliweza kuyazungumza, lakini kawa kimya mbinguni, hakuna mtu aliyeweza kujua. Ilikuwa ikihusu kuja kwa Bwana, unajua inahusu kuja kwa Bwana, lakini alizungumza wakati iliyopita, alikuwa akizungumza kama vile wakati nikisema, ilikuwa ikihusu kuja kwa Bwana lakini hayo mawili yanaweza kuonekana kwa, kwa namna iliyo njema, wakati unapoyaona kwa ajili yako, wakati unapoweza unapoweza kushinganisha na yale iliyosemeka mbele, na hapo unaweza kusema kwamba ilikuwa ikihusu kuja kwa Bwana, kwa sababu hiyo ilikuwa imetamkwa kwa, kwa wakati uliopita, lakini sivyo. Lakini sasa tunataka kuishi katika wakati huu, tunaweza kusema kwamba inahusu kuja kwa Bwana, sivyo? Ni kweli. Kwa namna ya kutamkwa ni hivyo kweli, pia na si namna ingine. Hakuna mtu aliyekuwa akijua ya kwamba ilikuwa ikihusu kuja kwa Bwana nikusema, muhuri wa saba kimya mbinguni, kuja kwa Bwana. Hakuna mtu aliyekuwa akijua siku na saha, hakuna mtu anayejua wakati, hakuna mtu anayejua siku na saha, na hakuna mtu atakayejuweza kujua nani, hakuna mtu anayeweza kujua ni wakati gani. Najua kwamba mnakumbuka mahubiri haya vizuri. Anasema hapa kwa sababu gani? hii maono niweza kuyapata wakati ipokuwa ningaale mtoto. Kwa sababu gani sikuweza kuwazia hiyo tangu mbele? Kwa sababu gani uchukuliwa huko ndani ya chumba changu siku hiyo. Alikuwa amekwisha kuona kwamba alikuwa mtoto mchanga, aliweza kuona maono hayo, lakini sasa, sasa sapo hapo hapo alikuwa akikaa pale ndani ya duka kubwa, na hapo hapo, hapo akapokea ufunuo wa Mungu mafunuo wa Mungu unaweza kuonekana mahali pote, inaweza kuwa Sain, hapa katika chumba, inaweza kuwa hapa ndani ya kanisa, inaweza kuwa mahali pote, inaweza kuwa alichukuliwa katika zit. Alikuwa katika, chuk, katika hiyo chuu katika duka hiyo alikuwa akiona wanawake wakishuka katika hiyo madaraja za kuteremuka, walikivaa wakipakaliwa marangi za majano na kadhalika na bluu. Hapo hapo akaguswa, akachukuliwa, akaingia katika maono, akaona maono na kupitia roho akakumbusha yale aliyoona wakati alipokuwa mtoto mchanga. Na katika matamshi hayo ya kiungu ya ufunuo hapo hapo, hapo ya saa hiyo alikuwa akijua ya kwamba wakati ulikuwa umefika, ilikuwa imefika yale ambayo nilikuwa nimeonyeshwa wakati ule, anayaona sasa, akayaona sasa, akayaona mbele yake, nayaona kwa macho yangu yale niliyoona huko, nayaona sasa katika uhakika. Na hapo hapo Bwana akamuzungumzia na akamufunulia mambo aliyokuwa akiyaona, na hapo sasa anaendelea. Na siwezi hata kuyasoma kwa, kwa sababu Schweste, na sio wadada, na sio wadada. Hapa ndugu Branham hakutaka kuzungumza kuhusu wadada hapa. Alikuwa azungumza kuhusu wadada. Na siamini kwamba kuna kuna mtu anaweza kusikia kwamba anahusika haya. Hakuna mtu anayehusika na mambo haya. Lakini ndugu Branham alikuwa akizungumza kuhusu wanawake ambao ndani ya viburi yao, ndani ya majivuno yao, ndani ya kiburi chao, ndani ya upofu wao waliokuwa wakiishi kama vile Mungu alikuwa hana kitu cha kuambia. Ni hiyo ndiyo inahusika. Na sio wale ambao wanaojinyenyekeza kwa Mungu. Hiyo tunajua sisi sote vizuri. Inasemeka tena yale in ambayo madhehebu yamefanya. Mutazame yale ambayo madhehebu yaliyofanya kwa ajili yake, madhehebu zilifanya wanawake wale wanaotengeneza neno, wanaofanya tofauti na Biblia walifanya, walifanya wanawake kuwa wahubiri, na ijapokuwa andiko inakataza hiyo, wao wenyewe wanawafanya kuwa waongozi, wanawafanya wameya, wagavana, wanakamata makazi zote ndani ya nchi na waliweza kupatia mwanamke pia waziri fulani ndani ya nyumba ya Mungu, ndani wakawapatia pia huduma ndani ya nyumba ya Mungu. Na ichapokuwa alishaka shindwa alishindwa, kwa sababu ya dhambi yote ambayo haijawahi kuonekana hapa duniani. Wanamke, mwanamke ndiye chanzo, ndiyo chanzo ya kuanguka. Mwanamke ndiye chanzo i, mwanamke ndiye aliye sababu kuna, na naye mwanamke mwanamke ndiye anakuwa chanzo ya hii watoto wanaozaliwa wakiwa vipofu. Kila kaburi kila kaburi chimbuliwa, ili ilichimbuliwa kwa sababu ya mwanamke. Hawezi kusoma yote kwa ujumla. Sehemu ya pili ni kwa sababu ya mwanamke, ndiyo mambo hayo yako hapa, ni kwa sababu ya kanisa, ndiyo mwanamke an... Su hii hapa inazug, inazungumza kwa sababu ya kanisa, ilichaguliwa wale waliotoshwa, hiyo kundi hatayarishwa, na ni kwa sababu ya hiyo ndiyo yanakuja katika kila kizazi. Ndani ya kila kizazi ni wanawake, ni kwa ajili yao ndio yanakuja, na hiyo nayo ni neno la utukufu sana, ni kanisa achaguliwa ni wale ndiyo nanozungumzia, ni wachaguliwa ndiyo wanaotega masikio kwa yale ambayo roho anaambia kanisa. wisst, na mnajua vizuri yale inayoandikwa ndani ya Waebrania inayohusu taifa la Israeli ya kwamba walikula mana, walikula chakula cha malaika na ijapokuwa Mungu hakuweza kuwafurahia ao juu yao na hao wakaingia katika pumuziko, na Mungu aliapa katika kasirani yake. Na siyo muda mrefu, katika unabii niliweza kusoma ya kwamba tuliweza kupokea chakula cha malaika. Lakini wapendwa, hayo yote, yote siyo kipimo tuliweza kufanya nini pamoja na hayo usi. Hiyo ndio ya lazima. Sasa tuliweza kufanya nini na yale ambayo tuliweza tuliweza kupokea? Tuliweza kufanya nini? Hiyo ndio inahusika hiyo, hiyo ndio ya lazima. Taifa la Israeli waliona taifa la... waliona nguzo ya moto, waliweza kupokea mana, sivyo? Waliweza kuona yale yote ambayo Mungu alitaka kufanya, waliweza kuipokea, waliweza kuiishi Wali Wali pia ndani ya mili yao. Mavazi yao hayakuweza kuzeeka na wakati muda ulipofika, wote walikufa ndugu. Brana anasema waliweza kufa, wali kufa wakitenganishwa na Mungu. Nikusema kusema siyo yale ambayo Mungu anayotoa na anayofanya, lakini ya lazima ni yale ambayo tunayofanya na yale ambayo tunaweza kupokea kutoka kwa Mungu, na yale ambayo Mungu aliweza kutimiza ndani yako na ndani yangu wakati anapotupatia neno. Hiyo tunaweza kuwa tuliona nguzo ya moto, tunaweza kuwa tulisikia tunaweza kuweza kuona nguzo ya moto, tunaweza kuwa tulikula chakula cha malaika, lakini itakuwa siku zote utiifu. Hawakuweza kuambatanisha neno na imani na kuweza kuweka katika matendo katika utiifu, na Mungu akakasirika, hakuweza kupendezwa nao, na hiyo kitu moja ea kurudia tena leo, haitoshi kuweza kusikia neno la Mungu au kuweza kuweza kulipokea Sonden, lakini kuweza kuliweka katika matendo kupitia neema ya Mungu akose akosedubranamu hapa anaweza ku Anasema ni ya kwamba ni kweli mliweza kufanya hiyo. Anazungumza kuhusu karama za Roho ambazo watu wanatumikisha, wanasema, haleluya, utukufu kwa Mungu. Ni kweli mliweza kufanya hiyo, ni kweli msifanya hivyo, lakini mkumbuke taifa la Israeli. Biblia inasema ya kwamba wakati walipokuwa wakati alipokuwa ameita taifa lake na wakati alipowatosha katika Misri, Mungu aliwaharibu kwa sababu hawakuweza kufuata ujumbe. Walikuwa wamekula maana ya mbingu, maana ambayo Mungu alikuwa amenyeshesha hapa duniani ili awalishe. Walikuwa wamesimama mbele ya mjumbe, walikuwa wameona nguzo ya moto, walisikia sauti ya Mungu, walikuwa wamepata pia hata kushuhudiwa. Na kwa sababu walitaka kuweza kupata hayo, lakini walitaka uweze kuenda, walitaka kuweza kuwa na watu watakatifu sana unaweza kuwa na watakatifu sana, unaweza kuwa na mambo mengi huko na huko, unaweza kuwa watakatifu, unaweza kuwa na mambo haya na haya, unaweza kufanya hiyo yote, taifa lote litaweza kuwa takatifu, lakini kama hiyo ndio lakini kama hii sio hiyo ndio nafanyika katika wakati hiyo... ule. Lakini Mungu atulinde na sasa, msikie haya, Mungu ni mhukumu, naweza kuhukumiwa pia mimi, na sitaki kuweza kuhukumu hata mtu yeyote, lakini hiyo ni kukubalishwa tu nao maoni yangu. Hiyo kama vile katika siku za Musa ilikuwa ni nini? Watu wa moja walisema, walikuja wakasema ya kwamba sisi na sisi hatuko kama vile wewe, na sisi hatu na huduma, hatukusikia hiyo pia, hatukuweza kupokea neno, hatukusikia ujumbe, nasi tu watoto wa Mungu. Lasima Musa ni peke yake, ndiye peke yake nani anatupatia agizo ya kwamba yeye ni peke yake? Na sisi sasa, si tuko tuliitwa na Mungu, tulipita katika bahari nyekundu, tuliweza kukunywa mwamba, tuliweza kuweza kula chakula cha kiroho. Sasa wewe peke yako, sisi wote ni watakatifu, lakini sio Musa yote, lakini hivyo, lakini, ye pekee na yote lakini, si tuko na mambo yote, na ni hivyo, ni kweli, lakini Mungu naye iko hapa. Mungu hakuwa mbali, Mungu aliweza kuona yote Einem mpaka katika wakati iliyokuwa imepangwa yed... na kisha kasema sasa ilikuwa imemalizika. Nilizungumzia nani? Niliwazungumzia au Musa? Inahusu nini hapa? Inahusu nini hapa, ni Musa au watu wa Mungu? Ni watumishi wa Mungu nil wa wa wa waliweza kujoweka kwa nafasi ya kwanza, au ni mkono wa Mungu ulikuwa juu yao? Walikuwa wameagiza kuweza kutoka tu na kwenda ni kwamba na sio kwamba mtu anaweza kufanya yale yani, anayopenda kufanya katika ufalme wa Mungu, hiyo inakatazwa, inakataziwa katika ufalme wa Mungu. Ndani ya ufalme wa Mungu ni Mungu peke yake ndiye aliye na haki ya kufanya kitu fulani, na mtu ambaye aliyetuma kuweza kufanya kitu fulani ndiye anaweza kuifanya, na ingine yote, ingine yote, inaweza kusema hii Mwenyeacha ni seme na kuyatamka. Mwingine yote wanaweza kusimama chini ya ufufio mbaya. Waweza kufanya kitu fulani kwa ajili yako mwenyewe na kwa sababu ya makazi yako wewe mwenyewe na hiyo inaleta katika inaleta vurugu katika taifa la Mungu. Inaleta mvurugo. Na hapa kuna kuwa kama vile kitu fulani. Hapa kutakuwa Kora na hapa Abiramu. Tunataka kuenda wapi? Tunataka kusikia nani tena? Nini sasa? Kulikuwa Datani, kulikuwa Kora, kulikuwa Abiramu, na wote waliingia katika mfurugo au ngeliweza kusikia. Mungu alizungumzia nani? ni nani ambaye Bwana alikuwa ametuma? nani ambaye aliyekuwa na kitu fulani cha kusema kutoka kwa Mungu? Wote walisahau, walikuwa wamesahau yale ambayo mungu, Mungu alikuwa amefanya. Na hiyo inaonekana ya kwamba hapo hapo yale olifanyika mbele ilikuwa haiko tena pale, na wote walikuwa wamesumbuliwa kwa pande zote na Musa peke yake ndiye aliyeombea wote. Na mnaweza leo kuniamini, ninaomba kwa ajili ya wale wote ambao wanaopingana na mimi, iwe kwa namna iliyo ya wazi au kwa namna ya hadharani. Hakuna mtu aliyeweza kunisikia kwamba shaka tamka hata neno moja la kuweza kuumiza hata ndugu moja, hata kwa namna iliyo yangu mimi mwenyewe nyumbani. Ndani ya moyo wangu nakwaka na huzuni kwa ajili ya wale wote ni kwamba niweza kupata kutumwa kwa kiungu ambayo hawezi kuamsha tena makundi ambayo ambao ku... kuchagua kwa namna fulani, lakini kutumwa kwa kiungu kwa ajili ya taifa la Mungu lote, ulimwengu mzima, na kwa ajili ya watu wote wa Mungu katika ulimwengu mzima. Na ni katika hiyo ndiyo taifa lote, bibi harusi, maana kondoo na mataifa na makabila zote zinazoweza kuwa sehemu ya bibi harusi. Ni nani anayeweza kupata sehemu katika kusanyiko lote? On hin und her in in kuna mtu anaweza kukusanyika wa kukusanyisha watu fulani karibu yake na na kukusanyisha watu fulani katika nyumba yake, na ndio makusanyiko. Lakini kunanikujia kuna, ni neno fulani katika mawazo, kuna neno fulani hapa katika Matendo ya Mitume sura 3 au sura 4 ya kwamba walikuwa kusanyika katika majumba hapa na huko, hiyo ni Biblia na hiyo ni kweli na ni nzuri, wakati anapokuja kusanyika kwa ajili ya maombi na kwa ajili ya kuchunguza neno na kwa ajili ya kumega mkate, hakuna mtu anaweza kusema kitu fulani hapa. Lakini wakati Paulo anapozungumzia Paulo wakati Paulo anapozungumuzia Timoteo na wandugu zake wanao, akisema kuhusu wale watu wanaoingia katika nyumba za wandugu na kuweza kusumbua watu wengine, hiyo ni kitu kingine, hiyo kitu ambacho hakina tena uhusiano na watu wengine na hakina uhusiano na kitu kingine. Natupaa kutambua inafanyika katika lengo gani, na inafanyika katika sababu gani, na inakuwa ikisukuma na roho gani na hiyo inapashwa kusikilikana ili watu waweze kufanya tofauti, waweze kukamata maamuzi, ili wasiweze kusumbuliwa na ma masumbufu na mafundisho fulani inayokuja huko na huko na, na hapa nasemeka ukarasa wa ishirini na tisa, Bwana anasema wale wanao wale wanaotaka kuja kwa upande wa Bwana waweze kuja kwa wange, na Mungu aliweza kufungua udongo ukameza wadui wote wa Mungu. Na sio wale wanaosema bwana, bwana watakaoingia katika ufalme wa mbinguni, lakini yule anayefanya mapenzi ya Baba yangu ni kweli. Swali sio kama mtu iko mzuri au hapana, lakini swali ni kwamba mtu aliweza kutumwa na Mungu kweli kweli. Na hapa tunaweza kuzungumza mtu anayetumwa na Mungu anasema maneno ya Mungu, na yule aliye wa Mungu anasikia neno la Mungu. Na, na, na, na tumaini ya kwamba kuna mtu anaweza kuja unum. na ili aweze kusikia tu mtu <tapos> lakini, natumaini ya kwamba tunakuja sisi sote, ili tuweze kusikia Mungu atuzungumzia kupitia neno lake. Lakini mniache niweze kuigazia juu ya hayo, wakati inakuwa hatari sana. Siku moja kila mtu ataweza kusimama pale na atabaki mahali ambapo alikamata nafasi yake. Wale waliokuwa pamoja na Kora watakuwa pamoja na yeye, wale waliokuwa pamoja na Datani watakuwa pamoja na yeye, wale waliokuwa pamoja na Biramu watakuwa pamoja naye, wale waliokuwa pamoja, na pamoja, na walio pamoja na Musa. Siku moja siku moja, kwa namna moja au nyingine, hiyo itafukua imemalizika, na kila mtu atabaki mahali ambapo alipokamata nafasi yake. Tulikamata nafasi yetu na pia hata pamoja na ndugu Frank au pamoja na ndugu Branham. Lakini hapana, tulikamata msimamo wetu pamoja pamoja pamoja na Bwana, pamoja na Bwana, pamoja na neno lake. Ni yeye ndiye aliyefunua neno lake katika wakati huu, na tunashukuru Bwana kwa sababu yeye, mkombozi, mokozi, mwana kondoo wa Mungu, alikamata kitabu cha ukombozi, nasi tunashukuru Bwana kwa sababu aliweza kuandika, aliandika jina zetu mbele ya kwa, mbele ya kuwekwa msingi ya dunia na tuweza kupata sehemu, tunaweza kupata sehemu kwa yale yote aliyofunua. Wale wote ambao jina zao ziliandikwa katika kitabu cha ukombozi watasikia, hawatasikia mtu, hawatasikia mtu mwengine ila Bwana wao, mukozi wao, mwana kondoo aliyechinjwa na aliyekamata kitabu na aliyevunja mihuri na aliyefunua aliyokuwa ndani nao wataingia katika pumuziko ndani ya Mungu na watakuwa moyo moja na nafsi moja na sio kupingana moja na mwengine. Hiyo ni nyepesi sana. Na hapo kutakuwa Herodi na Pilato na warafiki yake wote wataweza ku-kuunda kundi fulani, sii vyepesi. Hiyo ni umoja, hiyo sio umoja wa kiungu. Umoja wa kiungu ni Mungu ndani yetu na Kristo ndani yetu utumaini la utukufu. and na hiyo ndiyo tunataka tuweze kuona na hiyo tutayaona. Mungu kwa neema yake ataweza kutupatia hiyo, hata jina lake liweze kuwekwa juu na liweze kutukuzwa hacha and ndani yako na and ndani yangu, aweze kutupatia neema na upambanuzi ya kuweza kujua ni nani anayezungumza na kwa sababu gani na kwa lengo gani and, na kwa lengo gani unazungumza, na kwa lengo gani unazungumza na, na hapo sasa tunaweza kuona ya kwamba kwa mwisho Mungu ataweza kuacha yale ambayo iliyofanyika na iliyosemeka kupitia neno lake na ikubaliwa na neno lake na yale yaliyo kufanyika kupitia roho wake nasi, na tuweze kuelewa. Na kwa kumalizia, naweza kusema hii kitabu cha waliokombolewa, kitabu cha ukombozi kilifunuliwa na kilifunuliwa kwa wale waliokombolewa na ambao majina zao zilioandikwa ndani ya kitabu na ambao walioingizwa katika kazi ya ukombozi, ni wale ndio wanaweza kupata sehemu katika yale inayoandikwa, kwa maana wao wenyewe waliandikwa katika, katika kitabu hiyo. Haleluya, hiyo ni kitu fulani cha ajabu na kitu fulani cha utukufu, kitu fulani kubwa na pia hapa moyo wangu unaweza kushu, kufarijiwa na kushukuru Mungu na wakati napojua kwamba mwe, wakati napojua kwamba jina langu naandikwa huku. Si sote tutaweza kupitia ushuda wa Roho Mtakatifu? Tutaweza kusaidiwa, si sote, na tutaweza kubarikiwa na Mungu. Amina, tusimame na tu, natuombe, tusimame kwa ajili ya kuomba. Oh, ni Yesu oh ni Yesu Oh ni Yesu, Yesu peke yake, niligusa pindo la vazi lake na damu yake ilinisafisha. Jimwange ndio jimwange Ujae jaa moyo wangu na na upendo neema, o Roho wa Mungu, jimimine juu yetu. Baba babale mbinguni, pamoja tunakuja mbele ya uso wako takatifu tunataka tuweze kusujudu na tujitupe mbele ya uso wako, mbele yako, kwa maana wewe peke yako ndiye unayestahili kukamata kitabu na kuweza kufungua na kuvunja mihuri na kufunua yale inayoandikwa ndani. Ninakushukuru kwa sababu sisi ni sehemu ya mpango wako wa ukombozi ndio, kwa sababu sisi tuko wale ambao waliokuwa wakihusika an ndani ya ukombozi. Haleluya, an sisi tuko wale wengi ambao neno lako linasema oh, jina lako, lako takatifu lisifiwe. Tunaweza kuimba niliokolewa niliokolewa, kwa damu ya mwana kondoo. Bwana mpendwa, acha wewe mwenyewe kundi lako laokombolewa, ambao uliokomboa kwa damu yako ya damani hapo Golgotha. Wewe mwenyewe ambao uliweza kuita wewe mwenyewe uliweza kuita kutoka naweza kujifunua kwa kila mmoja wao. Bwana, nakushukuru kwa sababu uliweza kutupatia nuru ya ujao kwa yale yote uliyosema na yale yote uliyofunua. Bwana mpendwa, unajua tungelipenda ili tuweze kujazwa na Roho Mtakatifu. Tunatarajia mazoezi hayo ya kimaajabu. Tunapenda ili tuweze kupokea uzima mpya ambao unaotoka mbinguni, unaoweza kusimama mbele yako na katika kidini cha nafsi yetu uweze kutubadilisha tuweze kuwa kanisa hilo la wasali wa kwanza ambapo ndani yake unaweza kuweka makao yako, ndani yake unaweza kutembea na kute, na kuishi ndani yao hapa duniani. Bwana kushukuru kwa sababu utafanya hivyo Bwana, kushukuru kwa sababu uliweza kutupatia hiyo heri ya kuweza kusikia neno lako la mwisho, na tunaamini ya kwamba hili ni neno la mwisho la Mungu Mungu wangu na juu ya hiyo hakuna kitu kinaweza kuongezeka juu yake, na hakuna kitu kinaweza kupunguzwa. Bwana, uweze kutuongoza tukikubaliana na yale uliyosema katika kizazi hiki iweze kuletwa, na tuweze kuwa moja pamoja na wewe na pamoja na neno lako, pamoja na yale uliyosema kupitia Roho wako tuweze kukubaliana moja, tuweze kuwa moja kwa ujao. Bwana mpendwa, tunakuja na mahitaji zetu kwa ajili ya watakatifu wote, tukiwa na uhakika Bwana, unajua walio wako na walio wako wanakujua, na walio wako wanasikia sauti yako. Acha waweze kusikia na waweze kutoka katika hizi ma mavurugo yote na hii maoni yote ya watu, waweze kutoka katika mambo hayo yote, waweze kusikia sauti yako na neno lako. Bwana, tunakupatia yote katika mikono yako, na tunakuomba uweze kutubariki na pamoja nasi pamoja taifa lako lote katika mabudu katika ulimwengu, katika ulimwengu mzima, katika wingi wa neema yako, katika jina takatifu la Yesu, amina.