Dem sifa na shukurani tunaweza kuimba tena na tena hayo mambo mamoja, kwa ajili ya kutukuza Bwana, kwa sababu yeye ni Bwana wetu nasi na msifu na ni yeye ndiye anastahili kupokea utukufu, sifa na nyimbo za shukurani. Aliweka ndani ya mioyo yetu ili tuweze kumsifu. Sijui lakini, siku ya pili jioni, hapa chini tuliweza kuwa na kipindi fupi ya nyimbo na hayo yaliweza kufurahisha mioyo yetu, si sote tuliweza kubarikiwa sana. Mnajua ndani ya nyimbo munakwaka baraka, kwa maana ni hivyo ndivyo tunasifu Bwana na mahali ambapo wanamsifu yeye, hakwake mbali lakini yeye anakaa katikati ya sifa za taifa lake, na hivyo ndivyo andiko linasema. Nasi tunashukuru sana kwa sababu tunaweza kumsifu tena. Ningali nashukuru Mungu sana kwa ajili ya jana jioni, kwa ajili ya mahubiri na kwa ajili ya kutafsiri. Ndiyo ilikuwa ni ajabu sana, ilikuwa ni ya kigeni, ilikuwa ni mahubiri mafupi, lakini mahubiri yopakaliwa yenye nguvu sana, kweli halisi, ambayo inayoonekana Edeni ya Shetani. Ndiyo. Tuliweza kuona pia ya kwamba yote ambayo roho wa Mungu aliyosema ni kweli mia kwa mia. Yale ambayo Mungu aliyosema ni ya kweli ya haki, ni ya haki. Hiyo inaweza kuonekana kama ingali mbali, lakini saha na muda utakuja ambayo hayo yataweza kufunuliwa na itaweza kuonekana na wale wote ambao walio na moyo ya haki wanaopenda neno la Mungu waliopokea neno lake na ambao walio na macho yao wazi wanaweza kuona ya kwamba hii ni kweli. Wengine wote watapita katika hali yote bila kuona kitu chochote, lakini sisi kama wana wa Mungu tungelipashwa kufurahi na kushukuru kwa sababu Bwana aliweza kufungua macho yetu. Hatujisifu kwa sababu tuko kitu fulani cha kipekee. Lakini tunaweza kusema ya kwamba tuko yale ambayo tuko kwa ajili ya neema ya Mungu. Psalm... Na tuko hapa ili tuweze kutukuza jina la Bwana. Na hapa Daudi anasema ndani ya Zaburi ya mia moja makumi manne na tano mstari wa kwanza. Nitakutukuza Mungu wangu e mfalme. Ndio. Na nitaka kusema ya kwamba tunataka tuweze kujiunga na mwimba Zaburi, hatutaki kuweza kuyasema tu lakini tunataka pia tuweze kufanya hivyo, tuweze kutukuza Mungu wetu na mfalme wetu, Bwana wetu, mukozi wetu na mukombozi wetu. Ndiyo, hiyo ndiyo sababu ambayo nayo tuma tunakusanyika, siyo hivyo, ndugu na dada? Hiyo ndiyo lengo, anasema mstari wa kwanza: Nitakutukuza Mungu wangu e mfalme. So handel, hiyo ndiyo Daudi alisema da na waza ya kwamba haikukuwa maneno yaliyo wazi, lakini hiyo litoka katika kilini cha moyo wake na ndiyo maana aliweza kuyasema hivyo, na hiyo napashwa kutoka katika kilini cha mioyo yetu, ili nasi and tuweze and kuyasema mwendeleo wa mstari kwanza, na kusifu jina lako mara ngapi? Mara ngapi? Milele na milele, milele na milele. Labwana, milele na kusifu jina la Bwana milele, milele na inawezekana, ndugu na dada inawezekana kwetu au hapana? Na sasa mtu huyo aliweza kuamua kufanya hivyo, alisema kwa sauti kubwa, aliyasema, na hiyo ingali inasikilikana katika siku zetu. Mnaona hiyo ingali inafika katika masikio yetu asubuhi hii. Si ajabu yale ambayo watu wa Mungu waliosema wakipakaliwa na Roho Mtakatifu, ingali inasimama imara mpaka katika siku zetu haikukuwa watu hao, lakini ilikuwa ni Roho wa Mungu ndiye alikuwa akiwaongoza ili waweze kufanya hivyo. Na asubuhi hii tunaweza kuhesabia hiyo na nawaza ya kwamba hiyo haikutolewa tu kwa kubatisha, lakini ilitimiza lengo, inatimiza lengo yake tena. Asubuhi hii msara wa pili, kila kila siku ndio, kila siku nitakusifu kila siku na nitasifu jina lako milele na milele. Kila siku tunafanyaka hivyo, ndugu na dada, tufanye hivyo, tufanye hivyo, ndugu na dada. Iko hivyo kwetu, au sio hivyo? Tunapashwa kuwa wazi kwa maneno hayo, kila mtu ajipime mwenyewe, na na wazi ya kwamba hiyo ingepashwa kuwa hivyo katika mioyo yetu, lakini nataka kuambia kitu moja si na waza ya kwamba hakuna siku inayopita ambayo hatuwezi kumwazia, ambayo hatuwezi kuweka jina lake juu na ambayo hatuwezi kumsifu, hata kama mara nyingi hali yetu inaweza kuwa kama ya kukata tumaini au wakati unapovuka majaribu mengi. Lakini niki, naweza kusema ya kwamba tangu Yesu alipoingia ndani ya maisha yangu, ninawaza siku zote kuhusu yale aliyofanya ndani ya maisha yangu na nina sifu jina lake la utukufu. Inasema hapa kwenye mstari wa tatu: Bwana ni mkubwa na mwenye kusifiwa sana, na ukubwa wake hauwezi kutafutikana. Msora wa nne kizazi kimoja kitasifu kazi zako kwa kingine na kutangaza matendo yako ya uwezo. Msora wa tano nitafikiri enzi ya utukufu ya heshima yako na kazi zako za ajabu nitazi, nitazifikiri. Msora wa sita na watu watataja uwezo wa matendo yako ya kuogopesha nami nitasimulia ukubwa wako. Wao watasema ukumbusho wa wema wako mkubwa, na wataimba haki yako. Sifa na utukufu we kwa Bwana wetu. Msara wa saba, nao watasema ukumbusho wa wema wako mkubwa, na wataimba haki yako, na wazi ya kwamba, na nasi tunaweza kufanya hivyo asubuhi hii hacha Roho wa Mungu atuongoze sisi sote tuweze kufanya hivyo, ndiyo, tuweze er, tujiweke sisi sote ndani ya mikono yake, chini ya uongozi wake, awe pamoja nasi. Ndugu na dada, tuweze kutanana naye asubuhi hii, tukiwa na furaha, tufungue vinywa vyetu na mioyo yetu, tusimame sasa na tuweze kumsifu Mungu. Wangu Baba, tunakushukuru kutoka kina cha mioyo yetu kwa sababu tunaweza kuwa hapa pia tena asubuhi hii. Bwana, tunakuja kwako tukiwa na moyo uliogunjwa, tunakuja kwako, tunataka tuweze kusema pamoja na Daudi ya kwamba nitakutukuza, ku... nita Mungu wangu mfalme wangu na kusifu jina lako milele na milele siku zote nitakutukuza na kusifu jina lako milele na milele. Bwana Yesu, tupatie hiyo, kwa neema yako utupatie, ili kutoka chili cha mioyo yetu tuweze kusifu siku zote Bwana, ili tuweze kuimbia sifa Bwana mahali pa mambo yote Bwana. Sifa ziwe kutokea na vitendo vya shukrani ziwe kupewa kwako Bwana. Toa ndani mwetu Bwana Yesu yote ambayo inayokuzuiza kutimiza kitu fulani ndani ya maisha yangu, ndani ya mawazo yangu na ndani ya maisha na ndani ya mawazo ya kila mmoja wetu Bwana. Tusafishe Bwana. Kusudi ndani yetu yale iliyo ndani ya akili yetu iweze kuwa safi na takatifu mbele yako. Bwana, tunakushukuru tena ingine mara moja kwa ajili ya maneno yako ya nguvu jana ya jana jioni, kwa ajili ya ujumbe huu wa uwezo Bwana. O Bwana, tunaona ya kwamba haujaacha taifa lako lakini ungali nazungumza. O Bwana, ulichukua mtumishi wako, lakini neno lako libaki pamoja nasi. Haleluya! Tunatukuza neema yako, tunasifu maajabu uliyofanya pia katika siku zetu na pia katikati yetu Bwana, na kwa ajili ya hiyo tunakupatia sifa utukufu na heshima na mabudu Bwana, uwe pamoja nasi tena subuhi hii. Tubariki sisi sote Bwana, hiyo ndilo ombi langu na kusii kwangu. Tunakuja kama vile tulivyo katika jina la damani la Yesu Kristo. Haleluya, amina. Sifa na shukrani zangu kwa Bwana, sauti yangu haiko tena nzuri kama vile niliweza kuhitaji. Mnajua weekend iliyopita ilikuwa ya kuchokesha sana huko Sicily. Si watu wa huko wanakuwa wako tofauti kama vile kuliko sisi. Kwao makusanyiko yanaweza kukamata saa tatu au saa ine, na wakati mahubiri napomalizika hawarudiake kwao, hawaendake kwao na nyuma kwa saa sita za usiku ndio narudia na hivyo sauti inaweza kuhitajika na kutumikishwa, lakini kama iko kwa kazi ya Mungu ni vema sana, kama Mungu anatukuzwa, kama neno lake linatangazwa, kama hiyo inaweza kuleta baraka. Sasa sauti inaweza kufungana, lakini ole wetu kama sauti yetu inaweza kutumikishwa kwa ajili ya lengo zetu isiyoweza kutukuza Bwana. Pambio ya nyimbo ambayo yambayo tumekwisha kuimba inalingana na sura tano ya Ufunuo. Tuliweza kuisikia musiku fulani iliyopita pamoja na ndugu Schmidt, na niweza kuikamata kwenye akili yangu bila kama vile navyoweza, na pia nyimbo tuliweza kuimba jana jioni hapa iko ndani ya Ufunuo sura tano msara wa pili, nikaona malaika mwingine mwenye nguvu akiruka kwa sauti akihubiri aki kwa sauti kubwa, nani anayestahili kufungua kitabu na kuvunja mihuri yake? Hiyo ndiyo swali, nani anaye stahili kufungua kitabu Seine zu Doch na kuvunja mihuri yake. Msura wa tatu, wala hakuona mtu mmoja mbinguni, wala juu ya dunia, wala chini ya dunia, aliye weza kufungua kitabu wala kukitazama. Msura wa nne, nami nikalia sana, kwa sababu hakuonekana hata mmoja, hata mtu mmoja aliyestahili kufungua kitabu wala kukitazama. Hiyo ilikuwa ni mazoezi ya Yohana kwenye kisanga cha Patimo. Alikuwa akijua sababu gani yo kikuwa ametuma anachukuliwa huko, ilikuwa ni kwa sababu ya neno la Mungu na kwa ajili ya ushuhuda wa Yesu, na kitabu kilikuwa kifungwa na hakuna mtu aliyekuwa anastahili kuweza kukishika na kukifungua na kuweza hata kukitazama, naye akalia kwa uchungu kubwa, akalia akalia kwa sauti kubwa. Sijue kama mshaka sikia mtu anayelia kwa sauti kubwa, ni maumivu ya ndani ya iliyo kubwa sana, ambayo inayopasua mtu kwa kiwango hauwezi kufanya kitu kingine na hauwezi tena kupata hata tumaini. Na ilikuwa hivyo hivyo kwa Yohana. Na hapo hapo inasemeka kwenye mstari wa tano: Na mmoja wa wale wazee akaniambia, usilii hamina. Tazama simba aliye wa kabila la Yuda, shina la Daudi, yeye ameshinda apate kufungua kitabu na kuvunja mihuri yake saba. Amina. Na hiyo iliweza kuwa ya namna gani katika wakati huu kwa Yohana? Wakati mmoja wa wale wazee alipokuja kwake na alipomwambia ya kwamba usilie, alikuwa na jibu kwa swali hiyo. Hakusema tu ya kwamba usilie, lakini akasema ya kwamba tazama, tazama, iko kama vile unabii. Mstari wa tano Tazama, simba aliye wa kabila ya Yuda, shina la Daudi, yeye ameshinda apate kufungua kitabu na kuvunja mihuri yake saba. Machozi ya Yohana ikamalizika pale, na furaha ya kilindi ikaingia ndani ya moyo wake. Na tunaona mwendeleo wa habari hiyo, tunajua mwendeleo wa habari hiyo inasemeka tena kwanza kwa mstari kumi na mbili wakisema kwa sauti kubwa, anastahili mwana kondoo aliyechinjwa kupokea uwezo na utajiri na akili na nguvu na heshima na utukufu na sifa na, sifa. Utukufu na, sifa. na kila kiumbe kilicho mbinguni na juu ya dunia na chini ya dunia na juu ya bahari na vitu vyote vilivyo ndani yake vili, nilivisikia vikisema: sifa na heshima na utukufu na uwezo kwa yeye anayeketi juu ya kiti cha ufalme na yeye mwana kondoo hata milele na milele na wale wenye uhai wane walisema amina, na tunaweza kusema amina amina. Hao wazee wali sujudu na wakaabudu. Inaweza kuwa namna gani kwa ajili yetu katika wakati huu ambao tumekwisha kuiona na kuishi hii kufungua kwa mihuri saba, wakati ambao siri zilizokuwa zimefichwa na kuwekwa muhuri ndani ya kitabu ambayo iliweza kufunuliwa sasa. Sijui kama tunaelewa inamaanisha nini, kama tuliweza kutambua inahusu nini. Inasemeka hapa wakasujudu, wakaabudu, na wakasujudu na kuabudu, amina, ila tu wakati mwana kondoo alipochukua kitabu. Tunajua ya kwamba katika mwezi wa tatu mwaka elfu moja mia kenda makumi sita na tatu mihuri ilifunguliwa. Bwana alikuwa akikuja kila siku karibu saa sita za mchana katika nguzo ya moto ili aweze kufungua mhuri mmoja kwa ndugu Branamu kwa ajili ya kuifunua. Tushaka sikia hiyo si sote? Basi nasi tuliweza kusujudu, tuliweza kuabudu, tuliweza kupatia Mungu sifa au shukurani za mustahili. Tunaweza kufanya nini kuhusu yale ambayo Mungu aliyotupatia? Amina. Samani gani ambayo tuweza kupatia mambo ambayo tuweza kupa, tuweza kupokea? Au faida gani tuweza kuipatia mambo tuweza kupokea? Tushaka kusigimba kwa kini, wakati tuliposikia hii pambio nyimbo wa, wakati tuliposikia hao watu wakiimba nyimbo ambayo walikuwa bado kusikia hata kufungua kwa miuri saba, walikuwa hamba, hawana hata kitu moja na wazo fulani kuhusu yale kiwe kihusika na moyo wangu, uliweza kusema au nikawaza kwamba hii ndio pambio, hii ndio pambio ya nyimbo ambayo tumesha kuimba, kwa sababu nasi tumekwisha kuimba unastahili, unastahili, unastahili, o Bwana unastahili kupokea sifa, utukufu na mabudu. Unastahili o Bwana, haleluya. Tusahau yale ambayo Mungu aliyofanya kwa ajili yetu ndani ya wakati huu. Kwa neema. Haleluya. Na yale ambayo anayoendelea kufanya kulingana na kutaka kwake kuzuri kwa ajili ya kushuhudia neno lake na kuweza kutimiza ahadi zake na kutuza jina lake. Nani anayestahili kufungua kitabu na kuvunja mihuri yake? Hakuna mtu mbinguni. Na ndani ya mbingu kuna wengi walio wazuri, kuna wale ambao Mungu hawezi kuonya kitu fulani au kushutumu kitu fulani, lakini hakuna mtu hata mbinguni, hakuna mtu hapa duniani, hakuna mtu chini ya dunia na Yohana akalia kwa sauti kubwa, kalia kwa uchungu, na kisha kukakuja, sawi, kukakuja jibu ya mzee mmoja akasema ya kwamba usilie, usilie basi, natazama Simba aliye wa kabila la Yuda, shina la Daudi, yeye ameshinda apate kufungua kini. Tabu. Na kuvunja muhuri yake saba. Ndugu Branamu anasema hiyo ndiyo kitabu cha ukombozi, na mkombozi alikamata kitabu ili aweze kufunua kwa wale aliokomboa, na aweze kuambia yale alitaka kuambia. Na hiyo ndio wakati wetu, hiyo ndio wakati wako, hiyo lifanyike kwa ajili yako, kwa ajili yangu na kwa ajili yako, kwa ajili ya taifa la Mungu. Basi alisema kwamba usilie, usilie alishaka shinda Alikamata kitabu na kukifungua. Inasemeka hapa mstari wa sita nikaona natazama katikati ya kiti cha ufalme na ya wale wenye uhai wanne, na katikati ya wazee, mwana kondoo amesimama aliyekuwa kama amechinjwa. Kitu ilikuwa cha pale pale, ilikuwa ni kipya mbele ya macho hakuona mwana kondoo kama yule aliyekuwa amekwisha kuchinjwa kwa wakati uliopita, lakini alikuwa akiona mwana kondoo aliyekuwa amesulubishwa kama vile amekuwa amekuwa ameku, ameku, ameku, ameku ametoka kwenye msalaba kwetu. Mambo hakikwake akose mbali, lakini yeye mambo aliweza kuyaona mbele ya Bwana aliweza kuyaona mbele ya macho yake kama vile alikuwa akiona Gisa alikuwa akipigwa misumari kwenye msalaba, na alikuwa akitobolewa kwenye ubavu wake, mwana kondoo kama vile alikuwa amekwisha kuchinjwa, ameumaliza kuchinjwa. Kwenye mstari wa nane anasema hata alipotoa kile kitabu, wale wenye uhai wane na wale wazee makumi mbili na wane wakaanguka mbele mwana kondoo kila mmoja wao ana kinubi na machupa ya zaba, ya zahabu yaliyojaa uvumba, ndiyo maombi ya watakatifu. Nao wanaimba wimbo mpya wakisema, umestahili wewe kutoa kitabu na kuvunja mihuri yake kwa sababu ulichinjwa ukanunulia Mungu kwa damu yako watu wa kila kabila na kila lugha na kila jamaa na kila taifa, ukawafanya kuwa ufalme na makuhani kwa Mungu wetu, nao watatawala juu ya dunia. Haleluya. Iyo sio neno la nguvu au la utukufu. Hao wazee ishirini na wane, hao wenye uhai wane, waliokuwa wakisujudu mbele ya mwanakondoo wakati wakati aliposhika na kukamata kitabu kwa ajili ya kufungua mihuri yake, walikuwa na vinubi vya dhahabu au ma, machotezo walikuwa hiyo, kitu ilikuwa ni kitu cha lazima sana, cha muhimu. Ni hiyo ya lazima, ni kwa sababu hiyo maabudu unaweza kupatia mwana kondoo, iwe vyombo tunayotumikisha, vyombo ambayo tunaweza kutumisha kwa ajili ya kusifu, lakini ya lazima ni maabudu ambayo inastahili kuweza kupatia yule aliweza kuchinjwa, aliyeweza kumwaga damu yake, yule anayestahili kuweza kutetea mali yake na kuweza kujifunua kwa walio wake na kuwafunulia mapenzi yake na neno lake. Nani? Yeye ndiye anayestahili kupokea sifa, na kama inaandikwa ya kwamba wale wote walio mbinguni na duniani viumbe vyote vijiunge na sifa hiyo, na kila goti iweze kugunjwa na kila ulimi uweze kukiri ya kwamba Yesu Kristo ndiye Bwana na Mungu awabariki na ageuze kilio chetu, ageuze uz, unyonge wetu, ageuze tabu yetu, geuka kuwa maabudu inayovuviwa kupitia Roho na ambayo inaweza kuwekwa katika machupa ili iweze kupanda kwenye kiti cha Mungu. Amina. Mbele ya uso wa Mungu Tunaweza kumshukuru kwa ajili ya yote aliyofanya, kwa maana tunashuhudia na tunakiri ya kwamba Mungu alifanya mambo makubwa kwa ajili yetu sisi sote. Kwa neema kwake apewe utukufu, amina, amina. Na waza ya kwamba tunaweza kuabudu na tunataka tuweze kufanya hivyo hapa sasa hivi. Mimi mwenyewe niliweza kuguswa sana na maneno haya. Mnajua, hakuna mtu mbinguni ambaye angeliweza kujipatia mamlaka na kusema ya kwamba nastahili, lakini wote walikuwa wakijua ya kwamba heshima na sifa ilikuwa inastahili mtu mwengine. Kulikuwa wale wazee ishirini na wane, kulikuwa wale wakubwa Wafal... wa... kulikuwa wamalaika wakubwa Mikaeli, na wao malaika wakubwa wote, na kose pia, kulikuwa kose wengine waweza kutimiza kazi fulani hapo, lakini kulikuwa mmoja aliyekuwa nastahili heshima. Hakuna mmoja wao ambaye aliyeweza kujipatia mamlaka na haki ya kuweza kushipatia kitu chochote, <coughs> au kuweza kujiweka kwa nafasi ya kwanza, lakini wote waliweza kupandisha sauti na kusema ya kwamba, waliweza kupandisha sauti, waliweza kupandisha sauti wote pamoja pa kusema, unastahili wewe, mwana kondoo uliyechinjwa, ndio na hayo, na hapo ndipo anastahili yeye, anastahili kuweza kupokea sifa na mabudu. Ilikuwa ni tofauti. Mnajua, wakati unapoangalia hapa duniani ni tofauti, mahali ambapo kulipo ufalme wa Shetani, pale kila mtu anataka aweze kujipatia kitu fulani, anataka kuweza, anataka kuweza kupokea heshima. Hiyo ni kweli, ni bongo, kila mtu kwanza, kwenye mdogo, kila mtu anataka aweze kuonyesha kitu fulani, kila mtu anaweza kupokea, anataka kuweza kupokea sifa na heshima na, lakini ndani ya mbingu tunaona kwamba ni tofauti tunaona tofauti kubwa. Hakuna mtu aliye kuweza kuwa pale na kuweza kusema ya kwamba ninaweza kufanya vizuri ya kwamba nastahili. Lakini kama tunaweza kuangalia katika siku zetu, ndani ya wakati wetu, tunaona hizi kundi zote hivi vikundi vyote, kila yote inayokuwa pale, kila mtu anataka kuweza kufanya kitu kizuri, kila mtu anataka aweze kufanya vizuri kuliko wengine Wanapigana, wanapiganishana, ndio wanabishana, kwa sababu kila mtu anataka aweze kuwa kitu fulani, na ndani kwa mwisho wanatambua watatambua kwamba wao tu ni wa, wa watu wa kukufa au wanadamu wa kufa. Na mnaona hata malaika mkubwa hakuweza kujitetea hata kitu fulani, nasi pia hatuwezi kujitetea kitu fulani, lakini tunajua nani anayestahili kupokea heshima tunajua nani anayestahili utukufu na sifa. Kama vile nilikwisha kusema kwa mwanzo, nyimbo iliweza kunigusa jana jioni, tuliweza kubarikiwa sana na sijui iko namna gani kwenu, kama mliweza kusikia nini, ndugu, lakini roho wa Mungu alikuwa kwa nguvu sana katikati yetu wakati tulipokuwa tulipo, tukiimba, tulikuwa hatujue hata kose maneno vizuri, lakini uwepo wa Mungu ulikuwa pale. Ilikuwa ni nzuri sana, ilikuwa ni ajabu sana sijui yale ambayo mmeweza kusikia ninyi ambayo mliweza kusikia na kose, roho alikuwa pia pale kweli. Sifa na shukurani iwe kwa Mungu wetu, ndiyo kwake anastahili kupokea heshima na sifa. Amina. Mnajua nini, wazo imenijia Tungilipashwa kusanyika hapa mbele na kuweza kuimba sisi sote pamoja pambio ya nyimbo hii, na kisha baadaye tutaweza kupatia utukufu kwa Mungu wetu kutoka kile cha mioyo yetu na kuweza kumwabudu, kwa maana hakuna mtu aliyekuwa anastahili ila yeye kuweza kupokea utukufu na sifa. Na mabudu kwako, upewe utukufu na sifa, huu Mungu Bwana. Hakuna anayestahili, hakuna alikuwa kistahili ndani ya mbingu duniani kuweza kupokea utukufu na sifa na na uwezo kwa maana tunajua ya kwamba siku inakuja na saa inakuja, ambayo utakuja ndani ya nguvu zako, ambayo utaweza kuchukua yote katika mikono yako, wakati utakapoweza kuhukumu Bwana, juu ya kifo, juu ya kuzimu, juu ya shetani. O oh, Bwana, kwa maana ulimshinda. Haleluya, tunasifu uwezo wako, tunatukuza utukufu wako, tunataka tukufuate. Haleluya. Tunakupatia utukufu haleluya, kwako wewe peke yako haleluya, kutoka kilini cha nyoyo yetu, cha moyo wangu. Ninaweza kusifu tu na kutukuza jina lako Bwana Yesu Kristo, baki pamoja na walio wako Bwana, ili tuweze kubaki imara katika saa hizi, katika wakati huu wa majaribu ambayo tunayopita ndani sasa, lakini Bwana, tunanyanyua macho yetu kwako wewe ni nguvu zetu, wewe ni faraja yetu, wewe ni msaada wetu. Haleluya, jina lako lisifiwe. O utukufu, sifa, utukufu na mabudu iwe kwako wewe, Mungu uliye hai, ndani ya jina la Yesu. Haleluya, amina.