Mbele ya maombi getaka nisome Zaburi makumi sita na mbili musari wa sita mpaka tisa. Zaburi makumi sita na mbili musari wa sita mpaka tisa. Naweza kuwaomba tuweze kusimama kwa ajili ya hiyo Zaburi makumi sita na mbili musari wa sita. Nafsi yangu ungoje Mungu tu, maana tumaini langu linatoka kwake. Yeye tu ni mwamba wangu na ukovu wangu, yeye ni ngome yangu, sita tikisika. Musaru wa nane kwa Mungu ni ukovu wangu na utukufu wangu, mwamba wa nguvu yangu na kimbilio langu ni kwa Mungu. Musaru wa tisa mumutumaini siku zote ninyi watu, mwangeni moyo wenu mbele yake. Mungu ni kimbilio letu. Tuombe. Baba uli mbinguni, kwa moyo wote nakwambia asante kwa ajili ya heri kubwa ambayo tunayo kila wakati ya kuweza kukusanyika mbele ya uso wako. Mara ngapi tumekwisha kusikia sauti yako? Mara ngapi umeweza kutuzungumzia kupitia neno lako na kupitia Roho wako? Mokozi mpendwa. Tunakuomba leo uwe hapa kwa namna iliyo ya kipekee. Fanya neema kwa yale ambayo utakayosemeka na ufanye neema kwa ajili ya kusikiliza. Tunaposhangalia si wenyewe, tunasimama hapa tukitetemeka na pasipo nguvu, lakini tunapokuangalia wewe, nafsi yetu inageuka kuwa kimya, inakuwa kimya kweli kweli, na inapata pumuziko ndani yako, maana kuna pumuziko iliyotayarishwa kwa ajili ya taifa la Mungu. Tunakuomba Bwana mwaminifu, tuongoze katika pumziko hiyo, toa yote ambayo inayoweza kusumbua, toa mashaka yote, toa kutokwamini kote, itowe iende mbali na sisi, yote ambayo inayoweza kutuzuiza kuwa na kukutanana pamoja na wewe. Tunawaza sana sana maombi ambayo iliweza kutumwa hapa katika makusanyiko haya ya kiungu Unajua ndugu yetu mpendwa Raul, unajua mpendwa wetu Klaus, unajua wale wote waliweza kutuma mahitaji ya maombi na pia ndugu yetu mpendwa ambaye aliweza kupasuliwa. O oh, Bwana, kuna huzuni nyingi, kuna mateso mengi na pia kuna machozi pia, lakini tunakuja kwako na tunakuomba ufanye neema, uponye, ufungue, uokowe usaidie, na ubariki. Onyesha, hiyo ndiyo onyesha ya kwamba wewe uko pamoja na taifa lako, na unashuhudia neno lako, na wewe unatimiza ahadi zako. Mungu mwaminifu, tunaweka makusanyiko haya chini ya kifuniko cha damu ya mwana kondoo. Shetani alipoteza haki yake. Damu ya Yesu, mwana wa Mungu inatuosha kutoka dhambi zote na inatusimamisha bila kushambuliwa mbele ya uso wa Mungu, tukioshwa, tukihesabiwa haki na kutakaswa. Haleluya! Pokea shukurani na sifa ya kila mmoja wetu katika jina la Yesu. Amina. Unastahili, unastahili, unastahili o Bwana. Unastahili kupokea utukufu na heshima, mabudu na sifa. Unastahili o Bwana. Amina, amina mnaweza kukaa kila wakati unapoimba nyimbo amini tu amini tu tunawaza tunakumbuka pia ndugu branamu na tunakumbuka waibrania sura 13 musara wa 8 yesu kristo ni yule yule jana leo na ni yule yule milele na milele amina na kwa sababu tunaamini hivyo tunahitaji ili aweze kujifunua kama vile yule yule, ajionyeshe kama vile yule yule. Na ndiyo maana tunakusanyika pia, ili tuweze kuletwa katika hatua moja pamoja na yeye, tukikubaliana na yeye, ili tuweze kupokea mafundisho ya kiungu, ndio, ili tuweze kuwa katika umoja pamoja na Mungu. Na kwa ajili ya hiyo, kuna neno la utukufu. Liko wapi? Na wamini ya kwamba liko katika wa, Amosi kwenye sura tatu musari wa tatu. Watu wawili wanaweza kutembea pamoja kama hawa hawakubaliane? Amosi tatu musari wa tatu. Na wakati tunapokuwa tumekubaliana na Mungu, na hapo sasa tunakuwa tunakubaliana na neno lake. Hakuna mtu anayeweza kuniambia ya kwamba anakubaliana na Mungu au yuko pamoja, na uko na umoja na Mungu lakini kama hana hana uhusiano na neno neno na neno. Mungu na neno lake havitengane. Kwa mwanzo lilikuwa neno na neno lilikuwa pamoja na Mungu na neno lilikuwa Mungu, Yohana moja mstari wa kwanza. Na wakati wote napo tambua ujumbe wa wakati wa mwisho, kwa ujumla neno lilioweza kuambiwa kwetu Lilikuwa na lengo ya kuweza kutuleta mahali ambapo tunapaswa kuwa kulingana na Mungu ndani ya mapenzi yake ndani ya neno lake ndani ya roho wake ndani ya uzima wake ndani yake ndani yake ndani yake katika hali yote kama vile Paulo anavyoandika kwa Efeso ndani yake tunapaswa kukomaa yeye aliye kichwa cha kanisa, ni kusema Kristo, kulingana wa Efeso sura ine mstari 15. Na siyo kukomaa yako wewe mwenyewe, lakini kukomaa yako ndani ya Kristo, ili kupitia imani Kristo aweze kukamata umbo lake ndani ya mioyo yetu na aweze kuwa na nafasi na sasa aweze kujifunua. Amina. Mnajua ya, ya kwamba imeandikwa ya kwamba namna gani unaweza kupenda Mungu usiyeona na kama hawezi kupenda ndugu yako ambaye unayemona, kulingana na Yohana wa kwanza sura 4 mstari wa 20. Upendo wa Mungu tunayochukua ndani ya mioyo yetu, tunaionyesha tunaifunua, tunaifunua kupitia sisi kwa sisi, na ni hiyo ndio inakuwa njema, ni kwamba upendo huo ugeuke kuwa ya ndani, igeuke kuwa ya kweli, na igeuke kuwa ya kuwaka sana, na hapa upesi tutakuwa hatuwezi kutena kutengana. Na nawaambia kwa sababu gani? Ni kwa sababu tulikuwa tumetayarishwa kupitia upendo wa Mungu, ili tuweze kuwa siku zote na tuweze kubaki milele na milele, sote pamoja karibu na Bwana, na hivyo hakuna kitu kitakacho kututenganisha na upendo huu wa Mungu ulio katika Yesu Kristo Bwana wetu. Upendo wa Mungu haifatanake na majira, haifatanake na mvua au wakati wa jua, lakini upendo wa Mungu unaonekana, ilionekana kupitia ukombozi, na kuna kundi lokombolewa kupitia damu. Kuna waliokombolewa hapa duniani nao wao ni wana wa Mungu wa mina wako wadamani, walikombolewa kwa damu, kwa bei iliyo kubwa sana, na wao ni wa Mungu na wao si wao wenyewe na hawako tena wa dunia hii. Lakini basi, acha Bwana aweze kufikia kwa lengo inayompendeza kila mmoja katikati yetu. Mnajua, katika mahali hapa tunatangaza siku zote kwa uhuru na wazi wazi neno la Mungu na hiyo katika lengo na siyo ya kuweza kupinga, lakini katika lengo ya kusaidia, ili sisi nasi tuweze kutambua alama za wakati na yale ambayo yanayofanyika kweli kweli. Msinisikie vibaya, lakini wakati napowazia kuhusu safari ya mwisho ya Antikristo ambaye wakati wa kurudi kwake alipitia huko Maroko na huko alikuwa akisimamishwa kila wakati kila mara kupitia hiyo, kushangiliwa kupigiwa mikono mbele ya watu karibu makumi nane elfu hawa wamahometa wa, wa, ma, ma, Uislamu, na kulikuwa kushangiliwa kila wakati, alikuwa akisimamishwa, na kila wakati kulikuwa kushangiliwa, anasimamishwa. Na hapo sasa anakapata nafasi ya kwanza Ulimwengu mzima inata, inatafuta inahitaji uta, utaratibu mpya ya ulimwengu, inahitaji mitumikio mpya ya pesa. Ulimwengu mzima inatawaliwa na ulimwengu mzima, na hiyo inapashwa kutafsiriwa na kuweza kuonyeshwa mahali fulani kupitia mtu mmoja lakini. Kwa hiyo kupitia maandiko kutakuja bombo. Hatuna maamuzi mengine, tunapasha kuisema hivyo mimi nafuatilia mambo hayo nikiwa na lengo iliyo ukamilifu huko Cote d'Ivoire, wafumu ni kusema walozi na wengine, watu hao wote walialikwa na yeye ili waweze kupata chakula pamoja naye na waweze kupata nafasi kwenye madhabahu yake mahali pote, mahali pote, iwe yoyote au kitu chochote. Wote wanaalikwa na wanapokelewa kwa mikono iliyo wazi, na wanakuja na wanakuja, na walikuwa wakingoja kuja mtu kama huyo aliyevaa mavazi meupe. Walingoja mtu al kama huyo aweze kuja aliye na mavazi meupe, ili aweze kuwapatia tumaini fulani. Lakini sisi tunashukuru Mungu kwa maana tuliweza kukamata maamuzi moja na maamuzi hiyo iko kwa ajili ya Kristo. Kila mtu ambaye aliyekamata maamuzi ya kweli ya kiungu kwa ajili ya Kristo na hapo hapo alikamata maamuzi ya kupingana na Antikristo. Amina, ndiyo hiyo, ni ndiyo, na hiyo ni amina. Hakuna uhusiano katikati ya hayo mawili. Nuru ilitenganishwa na giza, lakini munajua vizuri vizuri, leo hakuna wahubiri ambaye anaweza kutangaza tena kweli hizi, wote wanaoga na mnajua wote, lakini Mungu alibariki dubra namu kwa namna iliyo ya nguvu sana, na alimupatia alimupatia maufunuo ufunuo za neno neno ambalo manabii wa mitume na Bwana walioweza kutangaza mbele, nasi tunaiona leo. Muwazie kuhusu Ufunuo sura kumi na tatu mstari wa nane na watu wote wanaokaa juu ya dunia watamwabudu, wale wote majina yao haikuandikwa katika kitabu cha uzima cha mwanakondoo aliyechinjwa tangu kuwekwa kwa misingi ya dunia. Na ni hivyo ndivyo andikwa katika Biblia yangu, Biblia yako na Biblia zetu sisi sote, ili andiko litimilike. Na hayo yote yanapashwa kufika, na hiyo yanafanyika haraka na yatafanyika haraka kwa kiwango. Tunapashwa kuwa macho, ili tuweze kukamata kwa makini nafasi yetu ndani ya habari ya ukovu na hivyo hivyo, kama vile tunavyoona kwa upande mmoja yale yanayofanyika katika mwongozo hii, na hivyo hivyo tunapaswa kuona hapa karibu yale ambayo yanayofanyika katika mpango wa kiungu. Na mimi sijifurahishe kuweza kutambua tu ya kwamba neno la Mungu latimilika hapa na huko na huko, lakini nataka ili nione neno la Mungu, nataka nilione likitimilika ndani ya kanisa, bibi harusi. Hizo nguvu za ufufuko zinazotoa uzima yanapaswa kuonekana, na hayo yataonekana. Andiko tatu za Biblia za Ufunuo ziyoza ni njia kwenye moyo au kwa mawazo. Moja ya andiko iliyo katika Ufunuo sura ine, hapa inasemekwa msara wa kwanza. Ufunuo sura ine msara wa kwanza, nyuma ya maneno haya niliona na tazama mulango ukafunguka mbinguni, na sauti ile ya kwanza niliyosikia, kama sauti ya baragumu ikisema nami, ikisema mpaka tu hapa kwangu, mimi inahusu wazo hili ya kwamba mbingu ikafunguka na sauti ikasikilikana sauti ya Mungu ikasikilikana toka mbinguni. Amina, tuna haki katika wakati huu ndani ya siku hizi kuweza kusikia Mungu na, kus, na si kusikia yale ambayo watu wanataka kusema kuhusu Mungu au yale ambayo watu wanatafsiri kuhusu neno lake, lakini Mungu alitupatia heri ya kusikia neno lake ndani ya hali yake halisi. Mungu alitupatia heri ya kuona neno lake halisi likifunuliwa kwetu kupitia Roho. Wakati tunapolisikia sote tunasimama chini ya mbingu iliyo wazi na tunasikia sauti ya Bwana, na ndani ya Ufunuo sura kumi na nne musara wa tatu inaandikwa nami nikasikia sauti toka mbinguni. Amina. Na katika Ufunuo sura 18 mstari wa 4 inaandikwa, nikasikia sauti nyingine toka mbinguni ikisema kwangu. Hii ina umuhimu mukubwa sana. Sio watu ambao waliokuwa wakitoka katika seminari na sio watu ambao waliweza kuua wamesoma vitabu na kisha wakajipangilia wao mwenyewe mafundisho yao, lakini walikuwa ni watu ambao waliokuwa wametumwa na Mungu wakivuviwa na Roho Mtakatifu, watu ambao waliokuwa kwa upande wa Mungu kwa kiwango yeye mwenyewe aliweza kuwazungumzia, aliweza kuzungumzia kupitia wao. Na ninawaza ya kwamba tunapaswa kufanya tofauti katika mambo hayo, kila mtu ambaye Mungu anapatia kufanya tofauti hii aliweza kusaidiwa mara moja tu. Paulo anaandika ya kwamba mulipokea neno ambalo tuliweza kuwatangazia na mkulipokea kama vile neno la watu, lakini kama vile neno la Mungu. Na na hivyo ndivyo nilivyo, Watosaniko wa kwanza sura mbili mstari kumi na tatu. Ndani ya utangazaji wa neno tunahitaji Mungu na neno lake na sasa wakati tumekwisha kuweka misingi, tunataka tuingie katika kilindi cha mawazo haya. Mungu anataka atuzungumzie kutoka mbinguni, lakini anatutumikisha siku zote neno lake kwa ajili ya hiyo, na atalifanya kuwa hai kwa ajili yetu kupitia roho wake. na kama mtu anakuja ili atangaze kitu fulani kisichokuwa katika Biblia. Na sasa hamuna hitaji ya kumsikiliza na kumwamini. Na hapo si Mungu anayezungumza, lakini ni hali tu ya utawa. Na hapo maroho ziko katika kazi ili ziweze kuonyesha mafundisho fulani, lakini Mungu anafungwa kwa neno lake milele na milele. Mbingu na dunia vitapita, lakini neno la Mungu linadumu milele na milele kulingana na Mathayo 24 mstari wa 35. Na neno hili limegeko kuwa kubwa na la thamani kwa ajili yetu. Muninyang'anye yote lakini muniachie neno la Mungu. Neno hili linaniambia Mungu ni nani, neno hili linanionyesha njia ya wokovu, neno hili linanifunulia mapenzi ya Mungu, na kupitia neno hili Mungu anatuzungumzia. Kwa ajili ya hiyo, tunashukuru sana tutaweza kusoma andiko fulani za Biblia na tutaweza kuanza na Waibrania. Waibrania sura 12 neno ambalo tunalojua vizuri. Waibrania 12 mstari wa kwanza. Basi na sisi pia kwa sababu tunazungukwa na wingu kubwa la washuhuda namna hii. Haleluya. Tuweke kando kila mzigo mzito na zambi inayoambatana nasi kwa upesi, na tupige mbio kwa uvumilivu katika yale mashindano yaliyowekwa mbele yetu, tukitazama Yesu, mwenye kuanzisha na mwenye kutimiza imani yetu, ndiye kwa ajili ya furaha aliyowekwa mbele yake alivumilia msalaba na kazarau, na kudharau haya, naye ameketi kwa mkono wa kuume wa kiti cha ufalme cha Mungu. Tatu, maana kumbukeni sana yeye aliyevumilia mabishano makubwa namna hii ya wenye zambi juu yake kusudi musipate kuchoka wala kuregea katika nafsi zenu. Haleluya! Bwana wetu na maisha yake hapa chini duniani haikukuwa maisha ili kuwa ikipambwa na maua, hakuweza kukupata kukubaliwa kwa dunia mzima, lakini tunajua hai hizi mainjili ine na hizi majaribu zote ambazo aliweza kupita ndani, na hapa tunaambiwa ya kwamba alivumilia, alivumilia kupinga, kupingwa na kadharau ya wenye zambi. Na katika maneno haya tunaambiwa ili nasi pia tusiweze kuregea na tusiweze kupoteza tumaini. Haleluya. Bwana wetu alitutangulia katika njia hii. Musingoje kukubaliwa, lakini mungoje kuping, kupingwa. Musingoje kuweza kukubaliwa, lakini mungoje kuweza kukataliwa. Musingoje kuweza kueleweka, lakini muelewe ya kwamba mutaeleweka vibaya. Tunaweza sisi sote kuwa na namna yetu ya kuona mambo juu ya namna ambayo maisha ya mwamini inaweza kufanana namna gani. Lakini Mungu, tunajua Mungu alituweka katika katikati ya vita, na vita hiyo iko kwa ya namna ya kiroho. Lakini tunaweza kuangalia Yesu, mwanzo na mwisho. Tusiangalie tusiangaliane sisi kwa sisi, tusiangalie yule anayetangaza neno lakini tuangalie yeye ambaye anayetuzungumzia anayetuzungumzia kutoka mbinguni, haleluya. Wakati kuona ya watu inaposimama juu ya wahubiri, ni kusema hawajaweza kuanza uzima wa kiungu, naweza kusema watu wanaohusika hapana, ni shaka iseme mara nyingi mhubiri, haiko hapa ili aweze kuweka watu akiwaunganisha na yeye mwenyewe. Mahubiri ya neno la Mungu iko pale ili iweze kuweka watu katika uhusiano pamoja na Mungu kupitia mahubiri, ili waweze kuona Mungu, ili waweze kusikia, ili waweze kumwamini na ili waweze kuambatanishwa na yeye haleluya. Hiyo ndiyo lengo ya mahubiri ya neno, na ndio maana sisi kama wahubiri wa neno hatungoji kukubaliwa, lakini tunangoja kukataliwa kutoka watu. Lakini Mungu na wale wote wanaotangaza neno lake wanangoja siku zote kukubaliwa ya neno na Mungu kutoka kwa wale wote ambao Mungu aliyofanyizia nema na ambao walioweza kujiweka kumfuata Yesu wao wanapaswa kuwa na kubaliana na kubaliana, na kubaliana ya ndani pamoja na Mungu na neno lake. Tunaangalia yule ambaye aliyeweza kuvumilia madharau na aliweza kuvumilia kutukaniwa yawenye zambi, aliweza kupokea malipo iliyokuwa ikimungoja malipo. Tunaweza kuuliza leo malipo yake ni ya namna gani? Na malipo yake ilikuwa ni nini kuhusu hayo maumivu aliyoweza kuvumilia? Sisi sisi sisi tuliokombolewa, sisi ndiyo matokeo ya ukombozi, naye alilipa deni nasi tuliweza kukombolewa. Haleluya! na kwa sababu alikuwa akijua ya kwamba kundi lingelipashwa kuonekana mbele ya kiti chake likioshwa katika damu ya mwana kondoo, wakioshwa na kutakaswa mbele ya uso wa Mungu. Kwa ajili ya hiyo, aliweza kuvumilia yote. Alikuwa na macho juu yako na juu yangu. Aliona, alikuona, aliniona. Hakuona kitu kingine, lakini aliona kundi lilokombolewa, na aliweza kuvumilia yote. Haleluya. Ningelitaka kuweza kusema katika mahali hapa, nilitaka pia hata kuweza kushuhudia ya kwamba mimi sione yale yanayongoka juu yetu au juu yangu au karibu yangu, lakini naona ya kwamba Bwana alifanya kuhusu kizazi hiki na ndani ya kizazi hiki, kwa mwisho Mungu atakuwa na kule kuoshwa kwa damu ya kondoo. Na watakao kuwa wamesimama katika kweli na wakundi wakuweza kutakaswa waweza kukombolewa kwa damu nalo litaingia katika utukufu. Haleluya! Mara nyingi pia watumishi wa Mungu wanachoka na wanaregea, na unajiuliza sasa, Bwana, namna gani haya yatafanyika na kumalizika? Na kisha kuna sauti kidogo ndani ya moyo inayosema ya kwamba mambo yote itaisha vizuri, itamalizika vizuri, kwa maana itamalizika pamoja na Mungu. Haleluya! Bwana wetu waweza kusifiwa, utukufu wa Mungu. Tunaweza kusema katika uhakika wote ya kwamba yale yote inayoanza pamoja na Mungu inamalizika pamoja na Mungu, na inaweza kumalizika tu vizuri, sivyo? Naweza kuona hiyo kwa namna hiyo, mtaweza, mtaweza kuelewa hiyo mambo kama vile ninavyoelewa sasa. Jina Bwana waweza kusifiwa. Sasa Mungu wetu hajashindwa bado, hajawahi kushindwa. Anasema na kitu kinafanyika, anaagiza na kitu kinaonekana. Yale aliyoahidi yeye ataishika vizuri vizuri. Waebrania 12 mstari wa 28 ningetaka niweze kusoma shahiri hii. Basi tukipokea ufalme usioweza kutetemeshwa, tuwe na neema ili Ili tutolee Mungu kuabudu kwa kumpendeza pamoja na heshima na uoga. msara wa 29, kwa sababu Mungu wetu ni moto wa, wa, wa kuteketeza. Amina. Kwa sababu tunapokea ufalme usioweza kutetemeshwa, tunapaswa kushukuru. Amina. tushukuru kwa ajili ya ukombozi na kwa ajili ya msamaha tushukuru kwa ajili ya ukovu, tushukuru kwa ajili ya kutumwa kwa mtumishi wake nabii, tushukuru kwa ajili ya ujumbe ya wakati wa mwisho. Lakini pia tunapashwa kushukuru pia kwa ajili ya kitu fulani, kwa ajili ya ufunuo wa jina la Yesu. Amina. Na kwa ajili ya hiyo tena kunaongezeka pia ya kwamba tunapashwa kushukuru kwa ajili ya kuweza kuchukua haya yake hiyo nayo ni sehemu ya mambo hayo. Hakujawahi kuwa watu ambao waliweza kufika katika utukufu katika ulimwengu huu bila jina la Yesu. Hapana, jina hilo litaleta haya, litaleta kudharauliwa kwa muda mfupi, lakini malipo ya milele itakuja baadaye. Haleluya haya ya muda mfupi: kueleweka vibaya, kukataliwa, kutojulikana, kusemewa kama vile watu wasiokuwa na haki au watu walio wabaya, lakini na tena mambo mengine. Lakini tuweza kushukuru, kwa maana tunaweza kuchukua haya ya Yesu Kristo. Na ndiyo maana, tuna sababu gani tunachukua haya hiyo na ni kwa sababu tuliweza kupokea ufunuo wa Yesu Kristo, amina. Hatungeliweza kuwa na kitu fulani, lakini kwa mara ya kwanza kwa kitu cha kwanza, na pia kwa kitu cha pili, yule anayepokea ufunuo wa Yesu Kristo anapashwa kujitayarisha na kuwa tayari kwa ajili ya kuchukua pia haya ya jina hilo, amina na pia haya ya wale wote wanaofungwa kwa ujumbe wa kiungu, wanaofungwa kwa kazi ya Mungu, na yote iliyo sehemu ya kanisa au wale wote walio sehemu ya kanisa, ndio na nayo hiyo, nayo ni sehemu ya hiyo. ningetaka niweze kusoma andiko lingine lililo katika Amosi kwenye sura tatu. Tushaka lisoma ma wakati fulani tushaka lisoma wakati fulani Amosi sura tatu mstari wa sita na saba na kose mstari wa nane pia. Amosi sura tatu mstari wa nane. Baragumu litapigwa mjini na watu hawataogopa? Au mabaya yataangukia mji na Bwana hakuyafanya? Mstari wa saba hapana, hakika Bwana Mungu hatafanya kitu lakini atafunulia watumishi wake manabii siri yake. Mstari wa nane. Simba amenguruma nani asiyeogopa? Amina. Bwana Mungu amesema nani asiyeweza kutabiri? Tunaweza kusoma katika Ufunuo sura tano wakati Yohana alipo lia na wakati kitabu kilipokuwa kingali nafungwa na hapo hapo alipokea maneno haya ya kwamba usilie, simba wa kabila la Yuda alishinda ili akamate kitabu na kufungua na kufungua mihuri yake. Ufunuo sura tano musara wa tano Amosi tatu musara wa nane. Simba amenguruma, nani asiye weza kuogopa? Lakini siyo tu kuunguruma kwa simba, lakini Bwana Mungu alizungumza. Haleluya! na ni hiyo ndiyo inaandikwa hapo hapo, na hiyo ni sehemu ya mambo, mstari wa nane, Amosi sura tatu. Simba amenguruma, nani asiyeogopa? Bwana Mungu anasema, nani asiyeweza kutabiri? Ni matamshi haya, matamshi makubwa. Inaweza kumaanisha nini? Tunataka tugeuke kuwa sisi sote manabii? Ndio ao hapana? Tuyache hivyo. Lakini kitu moja kinapashwa kuwa cha kweli kwa ajili ya sisi sote, ya kwamba kwa jina la Bwana tunapashwa kuamini na kuweza kutangaza neno lilofunuliwa na Mungu kama vile lilivyotoka katika kinywa cha watumishi wake, kama vile lilivyotoka katika kinywa cha mtumishi wake na nabii, bila kuweza kuongeza kitu au kupunguza kitu fulani. Amina. Na kwangu mimi, ni inatosha mtu aweze kusema hiyo. Mtu aweza kusema oh, hii inamaanisha kwamba inaweza kuuliza kwa nabii? Hapana, lakini inatosha, inamaanisha yale ambayo unabii aliyosema, na hapo sasa yote inatembea vizuri na tusiende mbali, tusiweze kutafsiri, lakini tuweze kusema yale iliyosemeka kupitia Bwana anasema. Mnakubaliana na hiyo? Hatuna hitaji ya ujumbe mpya. Ndiyo, wakati unapopandisha sauti kidogo inakuwa kama vile ninarudia sana, kwa maana inanigusa sana kwa ndani mwenyewe, kwa maana Bwana Mungu yeye mwenyewe alizungumza sauti ilizungumza kutoka mbinguni, tuliweza kusikia na ikageuka kwa ajili yetu, ufunuo wa kiungu. Nani ambaye asiyeweza kuzungumza kama nabii au kutabiri? Kwa mara ya kwanza inaandikwa, nani asiyeweza kuogopa? Ndani ya Mosi sura tatu mstari nane. Ni hapa ndipo inaanzia woga ya kweli ya Mungu. Nani katikati yetu mtu yeyote aliyeweza kuelewa katikati yetu kupitia ufunuo wa, wa kiungu ya kwamba Bwana alizungumza na ni juu ya yule juu yake? Ndipo kuna kuja woga wa Mungu. Woga wa Mungu siku zote ni woga wa neno lake takatifu. Kitu gani kinasemeka katika nabii Isaya? wale wanaotetemeka wanapowaza kuhusu neno langu wanapowazia neno langu. Watu wanakamata neno la Mungu kwa urahisi tu, lakini hapa tuna Mungu. Bwana Mungu hafanye kitu chochote bila kuweza kufunulia shauri yake au siri yake kwa watumishi wake manabii. Mstari wa saba ya Amosi sura tatu. Hiyo haikufanyika tu haikufika tu katika wakati uliopita, lakini hayo yalifanyika katika wakati wako na ndani ya wakati wangu. Hayo yalifanyika katika wakati wetu leo. Ni siku ambayo Mungu aliyofanya kwa ajili yetu, ili nasi tuweze kutambua ya kwamba mpango wa Mungu ni gani kwa ajili ya kanisa ndani ya siku hizi. Mstari wa nane, Amosi sura tatu. Simba amenguruma nani asiyeogopa Bwana? Mungu amesema, nani asiyeweza kutabiri? Bwana Mungu amezungumza, amesema, nani asiyeweza kutabiri au kusema, kama vile nabii, kama natangaza neno la Mungu waziwazi wazi, na kwa andiko kama vilivyoweza kulipokea kutoka kwa Bwana. Na hapo sasa sio mimi, ni Mungu ndiye anayezungumuza kupitia neno lake na kupitia roho wake kupitia mimi. Na hiyo kweli kweli ndiyo ilikuwa au yaliyofanyika pamoja na ndugu Branhamu na pamoja na watumishi wote na manabii wote wa Mungu. Paulo angeweza kusema niliwatangazia kama vile nilivyokuweza kuipokea kutoka kwa Bwana, wa Korinto wa kwanza sura 11 mstari wa 23. Ndani ya ufalme wa Mungu mambo ya kimwili au ya kimtu hainihusu. Ndani ya ufalme wa Mungu ni vipimo, ni vipimo ya kiungu ndivyo vinavyowekwa katika matendo. Ndani ya ufalme wa Mungu, yale aliyosema ndiyo inapaswa kuwekwa katika matendo. Hapa tuliweza kuyatangaziwa, nani ambaye asiyeogopa? Mstari wa nane ya Mose sura tatu, bwana Mungu alizungumza, aliweza kuzungumzia, aliweza kunizungumzia mulango wa moyo wako na wa moyo wangu iliweza kufungulika, tuliweza kuelewa mazungumuzo yake. Hiyo imegeuka kuwa kwetu ufunuo ya kiungu iliyo hai. Nani asiyeweza kuzungumuza kama nabii? Mwisho ya mstari wa nane ya Amosi sura tatu. Na hapo sasa, hatuweza kusema yale ambayo tunataka kusema, lakini yale ambayo Mungu aliyosema katika neno lake. Amina. Tuende ndani ya Ezekieli kweje sura kumi na nane. Hapo ningetaka niweze kusoma andiko fulani na kutuonyesha kupitia msaada wa Mungu yale anayotaka kufanya, yale anayotaka kufanya. Ezekieli sura kumi na nane kwanza kwa mstari wa makumi tatu basi nitawahukumu ninyi E, nyumba ya Israeli, kila mutu kwa kadiri ya njia zake, Bwana Mungu anasema: rudieni na mgeuke mbali na makosa yenu yote, uovu usiwe upotevu wenu. makumi tatu na moja. tupeni mbali nanyi makosa yenu yote ambayo muliyafanya na mujifanyie moyo mpya na roho mpya. Kwa sababu kwa sababu gani munatafuta, e, nyumba ya Israeli makumi tatu na mbili. Maana sifurahi sifurahi kwa mauti ya mtu asiye anayekufa mauti ya mtu anayekufa, Bwana Mungu anasema kwa sababu hii mujigeuze na kuishi au mugeuke na kugishi. Kwangu hapa inahusu wazo iliyo wazi. Tunajua sisi sote andiko ya Biblia ambayo Mungu yeye mwenyewe aliweza kusema ya kwamba nitawapa moyo mpya na nitawapa roho mpya, nitaandika amri zangu ndani ya mioyo yenu. Ezekieli makumi tatu na sita mstari wa ishirini na sita na ishirini na saba yale ambayo Mungu anataka kufanya, tunaijua sisi sote. Tunajua hapa, tunaombwa kwenye 13 na moja Ezekieli sura kumi na nane, tupeni mbali nye, tupeni mbali nye makosa yenu yote ambayo mlioyafanya na namushifanyie moyo mpya na roho mpya. hapa tunaweza kufanya kosi kulinganisha na neno ambalo Paulo alilotamka katika Waefeso sura ine, anazungumuza anazungumuza pale kuhusu watu ambao walioweza kuitwa walioweza kuwekwa muhuri na Roho Mtakatifu na anasema ya kwamba mujivue na mutu wa zamani na muvaye mutu mupya aliyeumbwa kwa sura ya Mungu katika haki na utakatifu wa kweli Waefeso sura ine mstari wa ishirini na ine na mpaka ishirini na mbili mpaka ishirini na ine. Mungu atupatia moyo mpya na roho mpya, lakini tunapaswa kuwa macho ili roho hiyo mpya au moyo, muyo, moyo huyo mpya na roho hiyo mpya roho, haleluya, roho wa Mungu, tunapaswa kuwa macho ili hiyo roho isiweze kuhuzunishwa kwa kiwango inaweza kuenda mbali na kisha hali yetu ya zamani iweze kuonekana. Nina mambo mawili au matatu ya kusema leo, mambo ambayo siwezi kuamini na kose hiyo, inaweza kuwatigisa au kuwasumbua sana kwa muda mfupi. Kama nasema hapa mbele ya kwamba kuna mambo ambayo siwezi kuamini, lakini kuna mambo ambayo siwezi kuamini kwa mfano, siwezi kuamini ya kwamba matamu na machungu inaweza kutokea katika chemu chemu moja. Hapana. Sasa kwa sababu gani siwezi amini hiyo? Ni kwa sababu Biblia inasema hivyo katika chemu chemu moja hamuwezi kutokea maji matamu na maji ya uchungu. Mweza kusoma ndani ya Yakobo sura 3 mstari wa kumi na moja. Yakobo sura 3 mstari wa kumi na moja, kwa chemchemu inato, kwa chemchemu inaweza kutoka maji matamu na maji ya uchungu. Bwana wote anasema nini? Wakati Yerusalemu huko Yerusalemu, wakati Bwana aliposema kuhusu kuja kwa roho. Akasema kwamba maji naye wapatia ndani yenu itakuwa chemchemi inayobubujika katika uzima wa milele. Inayobubujika paka uzima wa milele. Yohana sura 4:14. Na kose kuna aina mbili au maneno mawili ambayo kuleta kama vile kipimo. Kuna chemchemi ya kiungu. Ningetaka niweza kusoma pia katika Yohana sura saba Andiko ambayo tunasemaka tu kwa kusema kwa kinywa, lakini naandikwa akose, inahusu andiko ingine ambayo niweza kusema hapa sasa. Yohana sura saba, mstari wa makumi tatu na nane na makumi tatu na tisa. Yeye yeah, anaye niamini mimi, kama maandiko yanavyosema, mito ya maji ya uzima itatoka tumboni lake. Makumi tatu na tisa. Neno hili alisema juu ya Roho ambaye wali, wale wenye kumwamini watapokea, kwa sababu Roho Mtakatifu alikuwa haja kuja bado, kwa sababu Yesu alikuwa haja tukuzwa bado. Hapa, sis, hapa sasa hivi niweza kusema andiko ya Yohana sura nne na hiyo mazungumzo ya Bwana pamoja na mwanamke kwenye kisima, mweza kusoma nyote hiyo nyinyi wenyewe, iko katika Injili ya Yohana kwenye sura ine. Na hapo ilikuwa ikizungumza kuhusu maji, na Bwana akajibu na kusema ya kwamba hana hitaji ya kushota maji tena hiyo, na maji hiyo ambayo atakayompatia itabubujika mpaka uzima wa milele yohana sura ine musari wa kumi na ine muweza kusoma habari hiyo yote toka musari wa sita ya injili ya yohana sura ine naweza kwenda mbali toka chemu chemu moja hakuwezi kutokea maji matamu na maji machungu tuweza kusoma na tuweza kuchunguza katika injili ya yohana kwenye sura tatu musari wa kumi na moja ndani ya matayo sura saba musari wa kumi na sita anasema ya kwamba hawezi kuchuma mtini juu ya miba au mizabibu juu ya ya mchongoma. Unaweza kutoka unaweza kutosha kwenye muti yale iliyoweza kuota juu yake. Muti unaitambua kwa matunda yake. Unaweza kusoma hiyo pia katika Matayo sura 7, sura 18. Muti mzuri unachukua matunda mazuri na mti mbaya unachukua au mti uliokufa kufa au uliooza inatoa matunda iliyooza, na mutawatambua kwa matunda yao, mstari wa kumi na sita, Matayo sura saba. Haleluya! Na sio kwa kushinda kwao, na sio kwa sura yao ya utawa, lakini na sio na sio kwa hekima yao au kwa hekima au akili anayotoa wenyewe, lakini kwa matunda yao mutawatambua na hapa inahusu uzima wa kiroho, na hapo sasa inahusu matunda ya roho haleluya. Na matunda ya Roho ni upendo, salama, furaha, upole, uvumilivu, wema na imani. Mnaweza kuisoma ndani ya Wagalatia sura tano mstari wa ishirini na saba. Na kuna kitu kingine ambacho siwezi kuamini, ambacho siwezi kuamini ni kwamba wana wa Mungu wanaweza kuwa na tabia ya kishetani. Siwezi kuamini hiyo. Naweza kuamini ya kwamba mwana wa Mungu anaweza kutenda makosa na makosa, lakini naweza kuamini ya kwamba tunaweza kutenda makosa. Naweza kuamini ya kwamba kunaweza kwa kuwa na kutoelewana, kwa maana tungali hapa duniani, lakini siwezi kuamini ya kwamba tabia ya adui inaweza kuonekana ndani ya waliopatanishwa. Siwezi kuamini ya kwamba Kaini anaweza kugeuka kuwa Abeli na kwamba Abeli kugeuka kwa pia, kwamba wa buana, anaweza kugeuka kuwa Kaini. Siwezi kuamini pia ya kwamba mwana wa kweli wa Mungu anayetembea akifuata Bwana anaweza kugeuka kuwa mtu wa kusengenya au mtu wa kukana wengine akose kama shetani anaweza kuwa amekwisha kuingia kama vile ilivyokuwa katika hali ya Yuda. Tunapaswa kuweka mpaka ya Biblia, kuziweka bila mapatano na Natu, tuweze kujiuliza swali, o Mungu iko namna gani kuhusu utu watu, utu wangu wa ndani kitu gani kinachoonekana kupitia maisha yangu? Matunda ya Roho na uzima wa Mungu, tabia ya Bwana wetu, kama vile tulivyoweza kuionyeshwa katika barua kwa Petro, Petro wa pili sura moja, ya kwamba tunapaswa kugeuka kuwa washirika wa tabia ya kiungu. Matunda hiyo na uzima hiyo bila shaka kuonekana Wapendwa ndugu na dada, hapa na mahali pote, katika nchi zote, tunapashwa kusonga mbele mpaka ukamilifu. Tunapashwa kufanya mahali fulani na kusonga mbele katika imani haleluya. Tunapashwa kuwa na lengo mbele ya macho yetu, na tusiweze, kuji, tusiweze kuzubazwa na mambo ya adui ambayo anayotaka kuweka kwenye njia yetu, na kama sivyo lakini tunapashwa kuangalia nyuma ya mambo hayo ndiyo, tunapashwa kuangalia nyuma ya mambo hayo ndiyo, tunapashwa kunyanyua macho yetu mbinguni na tuweze kumsifu kwa moyo, na hapo sasa hatutaweza kuona majira au mambo yanayotuzunguka lakini tutaweza kuona Bwana yeye, yeye ndiye aliyesema ya kwamba nilianza kazi njema ndani yenu nami na pia nitaimaliza, kulingana Wafilipi sura moja, msura wa sita. Kila mbegu itazaa kulingana na aina yake, na ni hiyo ndiyo andikwa katika Mwanzo sura moja mstari kumi na moja dama tuliweza kupokea ndani yetu mbegu ya kiungu ya neno, na hapo sasa, mbegu mbegu ya kiungu inapashwa kuonekana kupitia wana wa Mungu ambao wanaochukua tabia ya Yesu, wanaoishi maisha yake hapa duniani bila hata nguvu zao. Kutoka kwako au kutoka kwangu, waamini wa kweli wangeliweza kushikaza ili waweze kuchukia, na ijapokuwa hayo yote wanaweza kushikaza kuchukia. Na ikini ijapokuwa hayo yote hawatafikia hiyo, hawezi kuchukia. Kwa mwisho wataweza kucheka na wataweza kusema ha, kwa nini kuna jaribu kuweza kuchukia nani hiyo iliyo tofauti na wale wengine bila bidii ya watu Watu kama vile Kaini wanaweza kuua ndugu yao, wanaweza kumwacha chini na kisha wanasimama mbele ya Bwana kusema sasa, mimi nimuulizi wa ndugu yangu? Na kisha Bwana anasema damu yake inalia toka mbinguni mpaka kwangu. Kaini alikosa kus... kusema tu kwamba hii inaniona, hii inanihusu. Wapendwa hii, hii uzao mbili iko mpaka leo katikati ya wamini na ndugu. Branamu anasema waziwazi na namna inayokamatika, na hiyo itakuwa hivyo mpaka mwisho. Sasa heri mtu ambaye asiyechukia, lakini anayechukiliwa au ukataliwa asiyesikia watu vibaya, lakini anayesikiliwa vibaya. Haleluya! ambaye asiyestaki wengine, lakini anaye anayestakiwa, asiyeweza kusaliti, lakini anayesalitiwa. Unaweza kuendelea na hiyo horoza tena na tena na tena. Ndugu anasema nini? aliweza kuambia nini hawa ndugu? waliweza kumutenga na waliweza kutengeneza hiyo mizunguko yao, alisema ya kwamba nilitengeneza mzunguko iliyo kubwa, na niweza kuingiza katika hiyo mzunguko kubwa, niweza kuingiza wale ambao waliweza kuwa wameweka waliokuwa wameniweka pembeni. uwe, uwe, pe. Lakini mtu wa Mungu ataishi bila bidii yake mwenyewe, ataishi uzima wa Mungu hapa duniani, uzima wa Mungu wa Bwana Yesu ye mwenyewe hapa duniani, bila bidii yake akose, tungali katika madhaifu kwa sababu hakose hatuja kuwa katika kimo kamilifu ya Yesu Kristo, lakini tuko nafanya hatua fulani za nguvu katika imani na Mungu atatusaidia. Kwa ajili ya hiyo turudi kwa neno la nabii Ezekieli kwenye sura 18, mstari 13 na moja: tupeni na mbali nanyi makosa yenu yote ambayo mliyafanya na mushifanyie moyo mpya na roho mpya, yote ambayo naoweza kuchafua mioyo yetu tuweze kuitupa. Wakati mmekwisha kuoshwa na kutakaswa na kufanya upya na Mungu, tunapaswa kutambua mambo haya ambayo yanapaswa kuchafua mioyo yetu, tunapaswa kuibeba mbali nasi, na tusiweze kuruhusu ili mioyo iliyoweza kutakaswa na damu isiweze tena kuchaka, kuchafuliwa tena upya, kwa maana kuna ahadi ya utukufu ya Mokozi wetu aliyotoa katika mahubiri juu ya mlima, heri walio na mioyo safi, maana wao ndio watakao mmona Mungu. Mathayo 8 mstari, Mathayo 5 mstari wa 8 Mathayo 5 mstari wa 8. Amina, ni kitu fulani kuweza kupokea moyo mpya na roho moyo ulio safi kutoka kwa Mungu na kisha baadaye ni kwako na mimi kuweza kufanya ili tuweze kupoteza na kuenda mbali nasi, kupoteza kutupa mbali nasi mambo yanayoweza kuchafua na inayoweza kuharibisha hiyo moyo iliyoweza kutakaswa. Amina, ili mioyo yetu iweze kuwa imebaki kuwa imesafishwa na kuwa, na imeoshwa na kutakaswa na kutakatifu kupitia damu ya mwana kondoo, ili Kristo aweze kufanya makao yake ndani na kwa kusema ya kwamba tumaini la utukufu yuyu ndani mwetu, kwa maana ndivyo inaandikwa, Kristo ndani yenu tumaini la utukufu, wa Kolosai moja mustari ishirini na saba. Kwa upande wa Mungu au kwa upande wa Mungu yote yalifanyika, moyo mupya, tumaini mupya, agano mupya, uzima mupya, yote yaliwekwa kwa upande wetu ndani ya Mungu na sasa tunaingia katika agano hilo pamoja na Mungu. Tunakubali moyo mpya, tunakubali roho mpya, na Roho wake anashuhudia roho yetu katika uhakika wote wa imani ya kwamba nasi tumegeuka kuwa wana wa Mungu. Haleluya! Na hapo sasa, kuzimu inaweza kupanda na kushuka, lakini sisi tunaamini yale ambayo Mungu aliyosema, kwa maana hiyo ni kweli ni kweli, na yote ambayo adui anataka kufanya, yote anayofanya kwa namna yote ni uongo. Mujifanyie moyo mpya, mpya. Ndiyo, na roho mpya ndiyo. Namna gani tunaweza kufanya hiyo? Hiyo tunaweza kuifanya tunapokuwa tumeosha vikwazo vyote vyote vinavyoweza kuzuiza Mungu ili tuweze kumwacha aweze kutenda. Tunaenda tena ndani ya Ezekieli kwenye sura kumi na mbili kwanza kwa, kwa mstari wa 22: mwana wa mtu, nini mezali hii mlio nayo katika, katika nchi ya Israeli, kusema urefu wa siku unaongezwa, ungez, una unaongezwa na maono yote hayatimizwi. Wambie basi, Bwana Mungu anasema hivi, nitakomesha mezali hii, wala hawata hawatatumikisha hawatatumika nayo tena katika kama mezali katika Israeli. Lakini uambie siku ni karibu na ku, na kutimia kwa maono yoyote. msoa ishirini na nne kwa maana maono ya maono yoyote ya bure hayatakuwa tena, wala uwaguzi wakutembeleza wakubembeleza wakubembeleza katika nyumba ya Israeli. msoa ishirini na tano maana mimi Bwana nitasema na neno ambalo nitasema nitatimizwa, wala halita kawia maana katika siku zenu, e nyumba ya Israeli, e nyumba ya kuasi, e nyumba ya kuasi nitasema neno nalitatimiza, na nitalitimiza, Bwana Mungu anasema. Ni neno gani la utukufu! Nani anayeweza kupima ukubwa wa andiko kama hii? Mungu wetu anataka atufariji, anataka atupatie bidii ili tuweze kuvumilia. Yule atakayevumilia mpaka mwisho ndiye atakayevikwa taji. Haya hapa ma, mawazo mbili iliyo tofauti, iliyo ya muhimu ni ya namna gani? Hapa alitaka aweze kumaliza mawazo ya watu wanayosema kwamba e, maneno ya Mungu ni bure au ma, ma, mahadi za Mungu ni bure, ya, kwamba hakuna kitu kinachofanyika ya pili inaomba kuweka mwisho mara moja tu na hizo maunabii za watu ndani ya kanisa la Mungu aliye hai. Ndiyo Mungu azungumuze. Tunaweza kuitumainia, tunaweza kuitumainia, ndiyo wakati napo wazia kuhusu yale ambayo watu waliweza kutangaza na kuhubiri na ambayo nilioweza kuamini kwa uaminifu na kisha haikufanyika, oh. Hapo kunakuwa huzuni kubwa ndani mwangu na nasema, Bwana unilinde mpaka saha ya mwisho ya maisha yangu ili nisiweze kusikiliza tena mtu. Kwa mwanzo ya mahubiri haya, tuliweza kuwazia neno la ufunuo kwenye sura ine kwenye sura kumi na ine na kwenye sura kumi na nane sauti ilisikilikana kutoka mbinguni, Mungu alizungumuza. Amina, leo inahusu neno la Bwana na nasema hapa waziwazi wazi, hivyo tulifanya kosa kubwa tungepashwa kutosha funzo kubwa, tuweze kuwa na huzuni, kwa maana hatuweza kukamata andiko ya Biblia kwa makini yake. Maneno ambayo watu wanaokuwa na makarama wanashikwa na hiyo kweli ya Mungu, kama vile mimi mbele ya Mungu, wakati naposimama mbele ya Mungu pam, nikiwa nikitangaza neno Hai ni kujia kwenye wazo ya kwamba watu wangepasha kufanya kitu fulani wao wenyewe. Na mnajua ni kitu gani tulichoweza kutufikia katika miaka mingi. Mara ngapi tuliweza kutafsiri katika masaha nyingi, moja ya mahubiri ya nguvu ya ndugu Branamu, na Mungu alituzungumzia na kwa mwisho tuliweza sisi sote kulilia Bwana Mungu, tuzungumzie sasa na ni kitu gani chofanyika? Watu walijisikia wakisukumwa, kwa kusukumwa kwa ndani. Tunataka tusikie, na tunataka tuweze kusikia maunabia aina tofauti, na tusiisha tuweze kuomba Bwana. Na tazama sasa, hakuna kitu chiweza kufanyika, na kumbe haikukuwa Bwana anasema. Tuliweza kupokea funzo kubwa, lakini siku ilikuja ambayo niliweza kupokea, niliweza kutosha neno hili kwenye midomo yangu nikisema, milele na milele sitaweza kusikia yale ambayo watu wanasema. Hatuwezi kwasha kufika wakati nipokuisha kuona hiyo, wakati nipokuwa nimekunywa kwenye kikombe hicho, hiyo ya uchungu, mpaka nipo yangusha chini kaitupa, na mambo mawili hayo yanaweza kufanyika ndani mwangu. Mungu uyeye peke yake ndio wa kweli, na kila mtu yote ni mwongo. Na wakati tunapokuja mbele ya uso wa Mungu na tunaposikia neno lake, nani sisi? Ndiye anazungumzia sivyo? Na sasa anazungumzia kupitia neno lake, nasi hatuna hapa. Tunahitaji andiko lio kufa, lakini tunahitaji neno lilo hai, lililogeuka kuwa kubwa, lililogeuka kuwa karibu nasi, nasi tunaona yale iliyo ndani au iliyo ndani ya, m, m, ya ya shauri ya wokovu wa Mungu katika siku zetu. Mnatambua uhusiano katikati ya m, Amosi sura tatu mstari wa saba na nane Bwana Mungu alizungumza, sio watu ndio waliozungumza, lakini Bwana Mungu ndiye nani sasa asiyeweza kuzungumza kama vile nabii au nani ambaye asiyeweza kutangaza yale yaliyosemeka na si kuzungumuza kipita pembeni ya Mungu na bila kuongeza, lakini kuweza kusikia neno la Mungu na kuamini yale ambayo Mungu aliyosema. Amina. Na nataka kumalizia pamoja na kumaneno haya ya kumalizia na mawazo haya damani. Watu wanasema wakati na inakuwa ina ndefu siku kwa siku na maunabii yote inabaki bila kutimilika. Mara ngapi? Pia majaribu yanangukia ya, majaribi ya wana wa Mungu, na kwa upole na kwa kilindi cha moyo wao swali inaulizwa, hii itabaki mpaka muda gani? Hii itafika, hii itafika siku gani? Itafika kweli? Wewe na mimi, mniamini hayo yatafika, kwa yatafika kwa maana Mungu alisema katika neno lake, na ndio maana yatafika. Yeye anafungwa kwa neno lake, na Bwana anasema nitaweka mwisho kwa namna ya maneno haya au watu wanaosema haya, tunawaza kwamba yote nachelewa na hakuna kitu kinachofanyika, lakini Mungu anataka aweke mwisho kwa mawazo kama haya, kwa namna ya kuzungumza kama hii. Mimi nakubalishwa ya kwamba pia wakati wa jua kali Mungu alitumika ndani yetu ili tuweze kutosha funzo ambazo tutaweza kuwa za damani kwetu katika siku zinakuja, ili tusiweze kufanya makosa hayo moja tena. Amina. Bwana anasema mstari wa ishirini na tatu: nitakomesha mezali hii, wala hawatatumika nayo tena kama mezali katika Israeli. Lakini waambie, siku ni karibu na nita, na kutimia Yo, kwa maono haya yote haleluya. Mara nyingi hatuwezi kuua kama tunafanana na neno hili na tunasema, Bwana uona, mbona muda mrefu umekusha kupita na hakuna kitu kimefanyika? Lakini Mungu ataweka mwisho juu ya maneno haya, kwa namna ya kusema hivi haleluya. Mungu wetu ana wakati ambayo anapashwa kuweka ahadi zake juu ya kinara cha taa naye anangoja saa na muda iwe aweze kutimiza neno lake. Haleluya, amina. Nasi tunangoja hiyo, nasi atungoje kwa bure na wakati wote kama vile alivyosema, na hivyo hivyo yeye ataifanya pia. Ania tena msara wa ishirini na tatu lakini wambie wakati nakaribia sana na unabii yote itakutimilika. Haleluya! Kila andiko kila unabii wote andiko inapashwa kutimilika. Amina, wakati inakaribia na utimilifu wa unabii yote inakaribia. Mulinganishe neno hili la nabii neno hili na neno la mtume mm, petro unabii hukutolewa kwa maupenzi ya mtu, lakini watu walisukumwa na roho wa Mungu wakisema, wakisukumwa na roho wa Mungu. Petro wa pili sura moja mstari wa pili mstari wa ishirini na moja. Ufunuo sura moja mstari wa tatu: heri mtu anayesoma na anayesikia maneno ya unabii wa kitabu hiki na ambaye anayeshika mambo yanayoandikwa ndani. Tunarudi kwa msingi huo, na kisha tunaambia kwa mstari wa ishirini na nne kwa maana maono yoyote ya bure hayatakuwa tena wala uaguzi wa kubembeleza katika nyumba ya Israeli. Amina. Nami nakubalishwa na hiyo amina. Haikuwa nguvu sana. Mungu alituahidi mambo hayo mawili, amina. Aliahidi kuitimiza yale ambayo aliyoahidi. Sasa na wakati anapoanza kutimiza shauri ya okovu ambayo aliyoahidi na inayofika sasa kwa mwisho wake, kwa wakati huo sasa, mazungumzo yote ya mutu inakoma ndani ya kanisa la Mungu aliye hai amina. Ni hapo sasa ndipo tunazungumuza lugha tu ya Mungu, na hapo sasa tunaweza kuzungumza tu, tu lugha ya Mungu. Bwana mmoja imani moja, batizo moja, na kumjua mwana na kujua moja mwana ya mwana wa Mungu. Na hapo sasa tunafurahi, na muda umekwisha kupita na sasa saha inakaribia sasa, alama za wakati zote zinaonyesha. Oh, ningetaka niweze kuona kwa macho yangu kumalizika kwa kanisa bibi harusi, ningetaka ili niweze kuwa mshuhuda wa hiyo, ningetaka niweze kufurahi pamoja na ninyote, ili sisi wote tuweze kusema pamoja ya kwamba Mungu alifanya mbele yetu mambo makubwa. Haleluya. Alitimiza maunabi zote za maandiko na yote ambayo aliyokuwa umetangaza tangu mwanzo. Na naye aliyatimiza ndani yetu, ndani yangu na ndani yako. Jina la Bwana weze kusifiwa. Bwana Mungu alizungumza na yale aliyosema yeye anaitimiza. Na wakati wake sasa imekuja. Uh, utimilifu wa hiyo inakaribia, yale ambayo watu waliotangaza haikutimilika. Na ni hivyo kweli, hiyo ni vile kweli, ndio ni vile ya kwamba tuliweza kose pia kukwazwa kwa mambo hayo. Sikio letu la kiroho liweze kuwa limegeuziwa tu kwa msalaba wa Mungu au oh, kwa iweze kuwa imegeuziwa tu kwa sauti ya Mungu. Uweze kugeuziwa kwa sauti ya neno na tuweze kusema Bwana ndio. Tuweze kuwa tayari. Uweze kutuongezea moyo. Tuweze kupatia roho mpya na moyo mpya na roho mpya na maisha mapya. Aweze kupatia neema ya kuweza kulinda mioyo yetu na mawazo yetu na tuweze kuigeuza kwa Yesu Kristo Bwana wetu kupitia neema yake na uaminifu wake. Na tunataka pia ili tuweze kuombeana sisi kwa sisi, ili Mungu aweze kusaidia wadhaifu, kama vile inavyoandikwa ya kwamba yule aliye mdhaifu kama vile Daudi yule aliye mdhaifu kama vile Daudi yule aliye mdhaifu awe kama vile Daudi, na yule aliye mwenye nguvu awe kama vile malaika wa Bwana. Hiyo sote tuweze kuwa kwa, kwa kiwango moja. Sisi sote tuko wadhaifu, lakini Mungu ndiye mwenyezi yote, yeye ni mwenye nguvu na yule aliye na mwenye nguvu yule aliye aliye na nguvu aweze kuwa pia mwenye nguvu katika dunia hii. Mnaweza kusema Bwana, kamata nafasi yetu ndani yetu, na uweze kutupanga sisi we, sisi sote, kwa ajili ya, kwa ajili yako, na uweze kututumikisha na kutubariki. Haleluya! neno gani la damani! Msome tena maneno haya katika maombi nyumbani kwenu, na muweze kushukuru Mungu kwa ajili ya hiyo, kwa maana saa yake na muda wake umefika. Tunafurahi kwa maana Hatukuweza kungoja kwa bure, hatukuweza kungoja kwa bure. Sisi hatuko wajinga, kwa maana tuliweza kuamini Mungu, na kwa sababu tuliamini Mungu hatutaweza kupata haya, lakini tutaweza kuona utukufu wa Mungu na utimilifu wa unabii zake. Haleluya, ni ndiyo na aniamina, kwa utukufu wa Mungu kupitia Yesu Kristo Bwana wetu, amina. Tusimame tushukuru Bwana, haleluya, haleluya. Bwana, leo umetuzungumzia kupitia neno lako, sio mahali ambapo watu wanasema Kristo iko huku, Kristo iko kule, musiende huko, lakini yeye iko mahali ambapo neno lake lilipo. Haleluya, haleluya. Oh, tungelipenda ili tuweze kukumbatia biblia hii, tuweze kuiweka kwenye moyo wetu. Haleluya! Mbingu na dunia vitapita, lakini neno lako linadumu milele na milele, na yule anaye kufuata hatatembea katika giza, lakini atakuwa na nuru ya uzima. Ulisema watakase kupitia kweli yako, neno lako ni kweli. Haleluya, amina. Uwatakase, utakase kanisa lako, safisha kanisa lako Bwana, utujaze na Roho Mtakatifu wako. Tunaombea pia wale Bwana ambao wanaokokotwa kwa upande na upande nyingine, kupitia hii mitego ya michezo ya watu, uwasamehe uwasamehe, na uwatembelee, uwaeleweshe ya kwamba sio anga za kimutu ambazo zinazotuleta katika uwepo wa Mungu au zinazoweza kutupatia kumalizika kumaliza kwa kazi, lakini Mungu anaongoza taifa lake, Mungu anazungumza katika kanisa lake, haleluya. Na yule aliye kuelewa anaweza kutoka na kuacha hiyo mazungumzo mengine yote, haleluya. Oh, asante asante asante kwako. Wewe ni wa ajabu Bwana, nakubali neno lako ambalo sikuweza kuwazia mbele kwa ajili yangu, kwa ajili yetu au kwa namna yetu binafsi, lakini leo tumeliwazia kupitia imani, Bwana mpendwa sana sana, neno la Ezekieli kwenye sura kumi na mbili. Mungu wangu, nilikuwa nimekwisha kuwazia neno la Ezekieli sura kumi na nane, lakini neno la Ezekieli sura 12 limegeuka kuwa mupya na kubwa kwa ajili yangu. Wakati wako imefika, saha ya utimilifu wa unabii zote ni wakati wako sasa. Huu wakati wako si wakati yokufa, lakini wakati wako huko sasa. Wakati imefika na utimilifu wa unabii wa Biblia, na wakati muda ilipofika, Mungu alituma mwana wake tena na tena na hayo yalifanyika tena. Haleluya, Bwana mwaminifu, hatupange wakati, lakini wewe ulishakaipanga haleluya. Na wakati unapoanza kushuhudia na kutimiza ahadi na unabii za andiko, na wakati huo hakuna mtu atakai zungumuza katikati ya taifa lako, lakini wewe peke yako ndio utakaye zungumuza na yale utakaye sema, utakayosema yatatimilika. Haleluya, utukufu na heshima iwe kwa jina lako la utukufu. Wewe ni mkubwa mukubwa, na ni wajabu, unahusika na walio wako. Leo tena umetuzungumzia toka juu mbinguni, kupitia neno lako. Ushukuriwe haleluya, kwa moyo wote haleluya, kwa jina lako la utukufu haleluya, haleluya, amina, amina.