Kabisa vyepesi kutafsiri kutoka katika lugha moja na lugha nyingine, lakini Mungu aliongoza vitu hivi ili injili ya ufalme wa Mungu iwe kama vile ushuhuda, ihubiriwe kwa mataifa wote na kisha mwisho unapashwa kuja na mwisho utakuja na, na tunaona namna gani maandiko matakatifu yanatimilika mbele yetu na, na kwa moyo wetu wote tunakuwa na shukurani kwa Mungu leo tuta A la de uh, kwa kipekee tutapita ku ile sehemu ya kimaandiko katika milki ya unabi kuhusu historia ya wokovu. Sote tunajua the, the ya kwamba Bwana alitoa ahadi katika Yohana kumi na nne, nitaenda kuandalia makao na nitarudi upesi, na nitarudi upesi ili niwachukue karibu nami ili mahali nilipo nanyi mwepo. Na, si kama kama tunatazama katika historia yote ya ulimwengu ni ya kipekee pale mwanzo mwanzo wa kanisa la Agano Jipya. Hapa tunakuwa wenye kutambua ya kwamba kweli kweli leo tuko karibu, tumekaribia ka, tumekaribia sana mwisho katika historia ya ulimwengu, tangu ada Abraham, Adamu mpaka Ibrahimu e 2000 ans, kulipitika miaka elfu mbili na, na kisha na ikafuata miaka elfu mbili ya kufuata na sisi, na tunapotazama nyuma upya kwa miaka elfu mbili yenye ilipita, ambamo wakati wa neema katika wakati ya neema ambao wanaitwa kuja kwa Bwana wapokee msamaha wa dhambi zao na kupokea uzima wa milele wakati wangali hai. Lakini Bwana yeye mwenyewe musiku sita alim, alimaliza uumbaji katika siku sita, ule uumbaji wa kwanza. Na kama tunaenda Mzaburi sura makumi kenda siku moja kwa Bwana ni kama miaka elfu moja kwetu. Na kama vile Bwana wetu msiku sita, katika siku sita alifanya kazi ya uumbaji na siku ya saba akamaliza na akapumzika, ni vivyo hivyo ndivyo nasi tunatazama tuna kwa miaka elfu sita nyuma, ile miaka elfu moja itakuwa utawala wa miaka elfu moja ya Kristo. Ni utawala wa Kristo, yani mkombozi wetu hapa kudunia. Na kwa kipekee, kama tunatazama kwa kipekee katika Ufunuo, katika katika zile sura tatu za kwanza hapa inahusu makanisa au nyakati saba za makanisa, yaani nyakati saba ambazo kanisa la Agano Jipya ilipitia au iko napitia na katika kila kizazi, kwa washindaji ahadi imetolewa, yule atakayeshinda atakaa pamoja nami juu ya kiti changu. Kwa, kwa kipekee kizazi cha saba njoo ya ahadi inatolewa ya kwamba kama vile nilishinda nikakaa juu ya kiti cha baba yangu pamoja na Bwana wetu na Mkombozi wetu tutatawala pamoja na yeye kwa neema yake. Kisha, kama tukifuata tukiona ile sura ya kufuata ya Ufunuo, ndipo mwana kondoo anaonyeshwa akichukua kitabu chenye kimewekwa mihuri na akifunua yenye itatokea baadaye, so na kisha inafuata ile mihuri saba, na, na, na kisha ile ya kufuata na kisha ile ya kufuata zile hukumu saba za tarumbeta, na, na, na ile ambacho itapitika ile wakati na, na ifuatayo ni yale mapigo saba ya hasira na, ya, na ile ambayo inapitika baadaye na kisha tunafanya eh, kilalo mpaka kuufunuu makumi mbili pale, tunasema mara sita pale, tunasoma mara sita ile neno utawala wa miaka elfu. tangu mwanzo shetani amefungwa kwa miaka elfu moja anatiwa ndani ya gereza na wakati ya ile miaka, kwa maana wakati ya ile miaka elfu moja kutakuwa amani duniani kwa maana shetani ata, wakati shetani atakuwa haiko tena pale, itakuwa ni amani duniani na wakati unasoma wakati ile inaandikwa katika Alors, yale matamshi sita ya Ufunuo makumi mbili tunakuwa wenye kuwa na shukrani ya kwamba katika Ufunuo sura makumi mbili na moja, kushairi ya kwanza imeandikwa kisha nikaona, nikaona mbingu mpya na dunia mpya na ile na ile kwa kuisema kwa namna iliyo wazi yenye kuwa wazi na yenye kufungukwa, tuko mwisho wa miaka elfu sita. Bwana ye mwenyewe anajua ni wakati gani, ni wakati gani ile utimilifu wa ile miaka yote itakuwa imeenea. Tumefikia, tumekaribia sana sana mwisho la 7e epoque, eh, la 7e i, ile kipindi cha saba itakuwa ni ile miaka elfu moja na ndipo yale maendeleo yote ya dunia mzima pamoja na ile mpango ya ukombozi na uumbaji, na kisha yote imemalizika na habari juu ya agano dunia nzima ile ya kwanza imepita, tutakuwa dunia mpya, na katika milele yote tutakuwa pamoja na Bwana, tutakuwa karibu naye. Leo katika wakati huu inahusu, inahusu kwa kuelewa kile ambacho Bwana wetu alisema akitia mkazo wakati alipokuwa akizungumzia alama za nyakati. Wakati mtakapoona mambo haya yote yakianza kuja, msimame muinue vichwa vyenu, kwa maana mnatambua ya kwamba ukombozi wenu umekaribia. Na tuko pale, sie tuko kile kizazi ambacho kimejaliwa neema ya kuishi mambo haya yote mpaka mwisho. Kwa neema ya Mungu tu tutaishi hii yote, na tunaweza unekwa quelques... kipeke tunaweza ki kuinua vitu example, fulani kwa mfano katika Mathayo 24, Mathayo Mathayo Marko 13 kum, katika sontecu. pia Luka 21, uh, imeandikwa vita na sauti habari matetesi ya vita Tetemeko ya inchi na tauni na, na, yote, na vyote vyenye vitakucha duniani na tunaweza kusema ya kwamba ile imetokea ile imetokea kudunia mzima na kama vile kusema pale kwa mwanzo kama vile mabadiliko ya hali ya tabia ya nchi kama vile kuongezeka kwa joto duniani katika Isaya makumi tatu na mstari wa makumi mbili na sita e, imesemeka wakati Mungu ataponya kidonda ambacho kiliweza kutendewa watu wa Israeli na wakati atakapoponya kile kidonda ndipo ule wakati jua itawaka mara saba zaidi itaongeza ukali wake mara saba zaidi. Sasa wandugu zangu wapenda, tangu mwaka elfu mwa mia kenda makumi nne na mnane tukiisha miaka elfu mbili mupya tuko na nchi ya Israeli tena upya na ile ni Bwana ye mwenyewe ndiye alisema kwa kutia mkazo ya kwamba wakati eh, kutoka kwa, m, kutoka kwa mfano huu, mfano wa mtii, tunapaswa kujifunza yote ambayo alitangulia kusema mbele. Tunasikia na tumepata habari na tunajua ya kwamba andiko na yale ambayo alitangulia kusema na unabii zinatimilika, lakini kuhusu mtini, kuhusu mtini. Israeli kutoka watu wote, lugha na mataifa, ambamo watu waliweza kutawanyika, wamerudia kutoka katika wamerudia katika nchi yao ya kuzaliwa na kama vile niliandika katika ile barua ya mwisho ya, ha ya habari ya kwamba Mungu alikijua mambo yote pale mbele, na aliacha yote yaandikiwe mbele ya wakati, mbele yatimilike, na iliandikwa kinsi itakavyotukia. Tunapashwa ku ia angalisho yetu kwa kipekee ko hapana kumatetemeko ya nchi kwa sababu kila siku inakuwa, hata mavita ile haiko ya mupya vita, zi, zile haiko ya mupya vita. Na matetemeko ya nchi haiko vipya, lakini tuna katika miaka mbili ya mwisho ilipita wayahu, eh, katika miaka mbili, elfu mbili ya mwisho ilipita Wayahudi walikuwa wametawanyika katika nchi zote na tunajua ile ambayo ilipita wakati wa mauaji ya halaiki ya Wayahudi, na kisha ahadi ambayo Mungu alitoa atarudisha watu wake katika nchi ya ahadi, nchi nchi ya baba zao kwa neema yake na tunaweza kuisema kwa sauti kubwa, ni katika wakati wetu ndio hili andiko limetimilika. Na tunafurahi, tunafurahia ile. Kisha wapendwa ndugu na dada zangu, tunakuja. Tunakuja sasa kwa kile ki kitu cha muhimu ambacho kinatushughulisha na kinatuhusu sisi kama kanisa. Sote tunajua ya kwamba Mungu alitumikisha watu ili wahubiri neno lake. Tangu pale mwanzo na kwa kipekee na Ibrahimu ambaye pamoja naye Bwana eh, uso kwa uso alimzungumzia na yeye akampatia na akampatia ahadi za kwanza, na kisha pamoja na neno eh, ahadi ya kwanza ambayo ilikuwa na neno linasema katika wewe mataifa yote ya dunia yatabarikiwa. Mungu alikuwa na watu kudunia ambao aliweza kutumia ambao aliita na kama vile kama vile watumishi wake, kwa kipekee manabii wote ambao aliweza kutumikisha kwa ajili watangulie kubashiri kile ambacho kitakuja katika mpango ya wokovu ya Mungu, yote ambayo iliwekwa na kutangulia kuwekwa kiona katika nabii za kibiblia ile ili ambayo ilikuwa inahusu ujio wa kwanza wa Kristo. Manabii waliandika mambo hayo mbele kabla yawe, na pila, pia katika Matayo sura ya kwanza mwagano jipya, tumeambiwa hivi namna gani? Unabii yote ya Agano Jipya ilitimilika na huduma ya Yohana Mubatizaji, mtu aliyetumwa na Mungu jibu. Na Yudea yote, yote ilienda kule ku muto Yordani ili kumsikiliza huyu mtu wa Mungu, na angeliweza kusema hivi, aliweza, angeliweza kuongoza kwa Bwana watu waliowekwa tayari. Wapendwa ndugu na dada zangu, tuko tuko tu wenye kuwa na shukrani kwa maana wakati tunatembea na Mungu, tukisoma katika Luka sura moja inasemewa kuhusu Yohana na kisha mbali kidogo kwa sura ya pili inasemeka juu ya Bwana wetu, namna gani nabii za kibiblia ziliweza kutimilika, na tunashukuru Bwana Mungu wetu kwa moyo wetu wote, kwa hiyo ninaisema kile tena kwa moyo, kwa hiari, unabii mia mbili za Agano la Kale zilitimilika wakati wa ujio wa kwanza wa Kristo na hata ile yenye kuhusu ahadi zilizo zenye kuhusu kanisa katika Nabii Yoeli sura ya tatu, mkifransa sura ya pili mstari wa makumi mbili na mnane, mtu wa Mungu anasema Bwana wa, atamwaga roho yake juu ya kila mwenye mwili na kisha Tunaona, tunaona ile ikitimilika katika matendo ya mitume sura ya pili na mstari wa kumi na saba katika nyakati za mwisho asema Mungu nitamwaga roho yangu juu ya kila mwenye mwili, na ile, na ile ni shairi ya muhimu sana katika wakati wa mwisho Nime, nilisema 2000, sasa hivi 000, miaka elfu mbili Dieu, kumacho ya Mungu jour, ni siku mbili ensuite, na kisha toka kwa Ibrahimu mpaka Kristo miaka elfu mbili Dieu, kwa macho ya Mungu jour, ni siku mbili ensuite, na kisha promes, ahadi ya kwamba katika zile siku za mwisho Eh, inatimilika pale ku Pentecoste, ikatimilika ile nyikwa katika zile siku mbili za mwisho, katika ile miaka elfu mbili ya mwisho yenye itapitika, na kisha kunabakia tu siku moja, siku ya Bwana, kunabakia ile miaka elfu moja tu ya utawala ya Bwana wetu. Lakini wakati wa neema pamoja na kunyakuliwa kwa kanisa unaelekea mwisho. Na wapendwa ndugu na dada zangu, pale tunapashwa kutia mkazo na kusema hivi ya kwamba Bwana pia alishughulikia, ameshughulikia ya kwamba katika wakati wetu kuko mwito wa kiungu ambao uliweza kuweko na ya kwamba kweli kweli, ndugu Branham kama ka vile Yohana Mbatizaji alipokea kazi au jukumu la kiungu, akipokea agizo ya kiungu yenye kuambatana na mwito wa kutoka na ambayo inaambatana na, na kutoka na matayarisho ya kanisa ya kanisa matayarisho ya kanisa la agano jipya, na tunashukuru Bwana Mungu ambaye ce, ce mandat, ya kwamba hii mwito inajulikana na sisi sote, na niliandika hii mwito ndani ya Biblia yangu sehemu ya pili K tokana na hii agizo ya kiungu yani hii amri ya kiungu kama vile Yohana Mbatizaji alitumwa kama mtangulizi wa ujio wa kwanza wa Kristo viv, ndivyo, ni hivi ndivyo ujumbe wako itaenda juu ya dunia mzima kama mtangulizi wa kurudi kwa Kristo. Namna gani ni ajabu wa ndugu na wadada! ni mara ngapi hata katika zile barua za habari kwa watu wote hata katika mahubiri mara kwa mara iisema ni, ni Mungu hafanyake kitu ni hivi ndio inaandikwa katika Amosi sura tatu na mstari wa saba Mungu hafanyi lolote bila kufunulia watumishi wake siri zake hapana kwa Farisayo hapana kwa Farisayo hapana kuandishi, lakini anafunulia siri zake kwa watumishi wake manabii, na ni hivi ndivyo inaandikwa katika Amosi sura tatu na mstari wa saba. Na ni hivi ndivyo nasi tunaiamini pia, na ni hivi ndivyo Bwana katika wakati wetu aliifanya. Tunapashwa pia kufikiria ile hapa kuna kunakuwa kuna tu mhubiri tu wa kawaida Mubatiste ambaye kwa njia ya Dr. Roy Davis katika ile matengenezo ya Wabatiste aliweza kumuombea kama vile mhubiri na kisha akaanza huduma yake mpaka ile siku ambako Bwana aliweka ku moyo wake Avec cette na hii uzoefu Mbatele ya ajabu ya ubatizo wa Roho Mtakatifu, na ni pale ndio ndugu Branham, Une nouvelle, une nouvelle a pale sasa exterior, e, wakati mupya tena ikaanza inje sasa Mbatele ya madhehebu naweza na, na, na kupana e, tarehe kene, hakika ni wapi kene, ni wakati gani na wapi ambayo ilipitika sasa. kena, leo inahusu kwangu kwa, kwa, mimi hii mwito ya kiungu kriyan, kama vile Yohana Mbatizaji alitumwa kama, kama, kama, kama, kama mtangulizi wa ujio wa kwanza wa kwa Kristo, ni hivi ndivyo Il ndivyo ujumbe wako a, a, alitumwa, ungo alitumwa, ungo alitumwa ungo, na ujumbe mbele ya, ya ku, ungoi kuja ungoi kwanza kwa Kristo, na hivi ndivyo ndio ndugu Branham alitumwa ungoi, ili alete ujumbe wa kiungu ule ujumbe, lile neno la damani takatifu na la asili kama vile lilivyokuwa pale mu matendo ya Mitume, kama vile ilifunuliwa kwa manabii me, eh, katika nyaraka za Paulo. Ni hivi ndiyo neno la Mungu liweza kufunuliwa kwa ndugu Branham, kama vile katika ile mielekeo tofauti ya imani na makanisa na madhehebu na mikutano ile imetafsiriwa wote wako na matafsiri yao wenyewe e, wote e, wako wana nukulu ile baba yetu liye juu mbinguni eh, inakuwa sawa kukiri kwa imani lakini, hakuna hakuna hata mmoja mwenye anakuja kwa Mungu mwenye anakuja kwa, kwa Mungu anarudia kuneno lake au kurudia kumaandiko, lakini wote wanabakia katika zile ma misimamo zao tofauti zenye walibakiaka tu ndani. Lakini Mungu alitumikisha ndugu Branham kuchunguza maandiko na ile vichwa vyote vya kimaandiko za Kibiblia na kuhusu kuanguka kwa mwanadamu na ile ambayo ilipitika katika bustani ya Edeni na ahadi zote ambazo Mungu aliweza kutoa, na kisha pia ile msingi wa kanisa la, la gano jipya, na namna gani na kama vile na mara mingi nimekwisha kuisema kwa wapendwa ndugu na dada, wapendwa marafiki ni wache tena ni iseme na nikitia mkazo la première et la dernière prédication, mahubiri ya kwanza na ya mwisho yanapashwa kuwa sawasawa, yanapashwa kuwa yale yale. et le B le premier, le dernier baptême, ubatizo wa maji wa kwanza na wa mwisho zinapashwa kuwa sawasawa, mia kwa mia le ule ile meza ya Bwana ya kwanza na ya mwisho binapashwa fanana zinapashwa kuwa sawasawa sawa, sawa, mia kwa mia kwa mia. Na Mungu katika neno lake la damani na takatifu alifunua na kuandika na kwa ajili ya ile, ndugu Branham alitumwa, hakutumwa tu juu ya kuled, ya kuled, ya kuled, ya kuled, ya kuled unda tena dini mpya ya yenyana anaifanyizia, lakini kuleta ile Injili nzima ya milele, Injili timilifu ya milele, ya kwamba Mungu alikuwa ndani ya Kristo akipatanisha ulimwengu na ye mwenyewe, na Bwana wetu na Mkombozi wetu katika mwili wake, katika mwili wake alibeba makosa yetu na dhambi zetu zote, magonjwa yetu yote aliyapeleka, aliyabeba pale kumsalaba, kama ka vile katika Agano la Kale tayari kwa kipekee katika Isaya sura makumi tano na tatu ile imetanguliwa kusema pale na kutangazwa pale, na ile yenye kuhusu kuhesabiwa haki, kutakaswa na ubatizo wa Roho Mtakatifu. Haifaidi hata kwa mutu mmoja kusema juu ya kuhesabiwa haki. Na pale ninataka kusema hivi eh, haifaidii mtu yeyote kufanya kuhesabiwa haki kuwa mafundisho, lakini yafaa tunahubiri kwa njia ya imani kazi yenye iliweza kufanyika pale Golgotha. Mungu haiko Mungu wa matamshi tu, lakini Mungu iko katika uhalisi ile kuhesabiwa haki, Paulo ambayo Paulo aliandika ambayo inafanyika kwa damu ya mwana kondoo hakuna mutu ambaye anaweza kujihesabia haki mwenyewe hapana. Kuhesabiwa haki inafanyika kwa njia ya damu ya mwana kondoo wa, ya damani ya mwanakondoo wa Mungu. Na kisha Bwana wetu na mkombozi wetu katika Matayo makumi mbili na sita angeliweza kusema hii ni damu yangu damu ya agano jipya ambayo ilimwagika kwa ajili ya wengi kwa ajili ya msamaha wa zambi. Basi kwa apana, apana kuhesabiwa haki yenye na ninginia hewani, lakini ni kuhesabiwa haki katika imani ya kazi iliyotendeka, kazi ya ukombezi iliyotendekwa kumsalaba pale, kumsalaba kuhesabiwa haki kwa ile ambayo Mungu alitutendea Sina, ndani ya Kristo, kwa neema yake, tukiamini katika ile ambayo aliweza kutenda. Ni hivi ndio tunapokea kuhesabiwa haki, haiko tu mafundisho lakini, haiko saa vile tunajua lakini ni sawa vile Bwana wetu yeye mwenyewe alisema, ninajitakasa kwa ajili yao Sanctifile, ili wao nawe watakaswe, uwatakase katika kweli yako parole, neno lako la ndilo kweli. Hakuna, hakuna la la kutakaswa yeyote nje ya neno la Mungu la kwa di, maana ni ndani tu ya de neno de la de Mungu ndiyo mapenzi ya Mungu kwa historia nzima ya wokovu, inawezekana pia hata kwa maisha yetu ya kipekee, imeandikwa basi katika Biblia, katika zile nyaraka za, mitu, za mitume tuna, ku, tunapata yote kwa ajili ya maisha yetu ya kipekee kwa wanaume wanawaonyesha namna gani wanapashwa kujikamata, namna gani wanawake wanaambiwa ni namna gani wanapashwa kujikamata. Yote tumeiandikiwa ndani ya neno la Mungu, na wakati tunaweka mambo hayo katika matendo, ndipo tunaweza kujitakasa. Na ninawashauria nyote ya kwamba ile nyenye nilifanya ile juma ya mwisho wa Korinto wa kwanza toka wa Korinto wa kwanza mpaka kushairi ya mwisho nilisoma ile sura yote katika maombi, nilisoma sura yote katika maombi tena mara ingine upya, niliweza kuguswa kama vile Paulo aligusa aligusa nafsi zote, na akagusa nukta zote za maisha yetu. Kwa namna gani tunakuwa na shukurani kwa neno takatifu na la damani la mutu? Turudie tena ingine ukombozi nje ya damu ya agano jipya haikuwake. Ni katika yeye ndio tunapata ukombozi, maana yake msamaha wa zambi kwa damu yake. Vivyo hivyo ndivyo ilivyo katika pamoja na kutakaswa. Ni wakati tu tunakutaniwa ndani ya mapenzi ya Mungu, wakati tunaweka neno la Mungu katika matendo kama vile tulivyolitolewa na jinsi linapatikana ndani ya Biblia. Na ni hivyo ndivyo kwa Roho Mtakatifu tunaweza kutakaswa ndani ya neno la Mungu na ni hivyo ndivyo ndio tunaweza kutambua ya kwamba bila utakaso hakuna mtu atakayemwona Mungu. Tena sasa kama vile kitu cha tatu, tunapashwa kupokea uwezo wa Roho Mtakatifu. Ni mara ngapi niliweza kuisema, wapendwa ndugu zangu na wapendwa dada zangu. Kama, kama tunajiachilia kubatizwa na kwa upande wetu tunahakikisha ya kwamba tunaamini na ya kwamba tulikubali Mwokozi wetu na mkombozi wetu, lakini wakati yeye anatubatiza na Roho na moto, ndipo ni kusema kwa huo uzoefu wa kiungu tuna dhibitisho ya kwamba yeye amekubali imani yetu. Tunakuwa na shukrani kwa ajili ya neno la damani na takatifu la Mungu na kwa ajili ya injili timilifu. Katika kifupi, ningelitaka kusema tena ile kwa kutia mkazo, nipenda kuinua ile tunaishi kwa wakati wa mwisho wa neema, na munaweza kwenda katika nyaraka za mitume na kusoma kuhusu zile siku za mwisho, nyakati za mwisho na saa za mwisho, na vyote vyenye vitatokea na Bwana wetu ile siku ya mwisho alitoa ahadi hii alisema, tazama, niko pamoja nanyi na siku zote hata mwisho wa dunia, pia hata katika wakati huu ambamo korona De ya, ya, ya, de anafanya uharibifu mingi, aliahidi ya kwamba atakuwa pamoja nasi mpaka mwisho wa dunia. Sasa tafadhali moniache ndugu na dada zangu, eh, mara ingine tena niinue, ni nisimamishe hiki na kwa moyo wangu wote nitie mkazo juu yake tu, tunakuwa na uongozi wa neno la Mungu na Bwana Mungu alituma mtumishi wake nabii ili atuleteye ujumbe, ujumbe, ujumbe wa neno takatifu la Mungu, na ule ujumbe wa neno la Mungu aliotuletea katika dunia nzima, kama ka vile mtangulizi wa kurudi kwa Kristo, ningeli, ni, ni, ninataka kwa wandugu wote na wadada katika inchi mia moja makumi saba na mbili kuweza kuafikia. Ni neema gani? Ni kibali gani hiki, amba ni nani mwenye angeliweza kufikiria ile kunaisha miaka makumi tano kunaisha miaka makumi mbili mpaka hapa ya kwamba ile ngeliwezekana na, na wakati ninapofikiria ku miaka makumi tano na tano iliyopita, kila mwezi nilikuwa msafari, ni mara ngapi katika zile nchi mia moja makumi sita na tano ambayo nilikuwamo binafsi ah, na kule mahoi, nilikuwa na hubiri neno, lakini sasa, lakini wakati umekuja ambamo kusafiri kwangu haiwezekani tena. Kwa wakati huu yote inakuwa tu hivi kama vile hakuna tena kitu kudunia ambacho kenye, kenye kitakuwa sawa vile tunajua au jinsi tulivijuaka Hakuna kitu tena angani Lena, au kudunia hakuna tena chochote lentele, katika zile masociete maizini hakuna lentele, tena lentele, kitu, lentele, kitu lentele, kenye kitakuwa tena saa vile vilikuwaka mbele se na itakuwa vema lentele, kama wote lentele, hata lentele, pia wanasiasa wachu wa siasa wangeliweza kujipiga kifua na kusema ile i, ile haijakuwaka tangu mwanzo. Sasa Mungu anataka kutuambia nini kwa hii o oh, wapendwa ndugu na dada zangu, munaweza kwa moyo wenu wote kushukuru Bwana kwa kuwa Kupitia mambo haya yote tunakuwa na neema ya kuweza kumutazamia na kutambua ya kwamba hizi ni alama za nyakati za mwisho kama vile tulitanguliwa kuambiwa na Bwana wetu mpendwa katika maandiko matakatifu. Na ni kwa sababu hiyo ndio maana ninapenda tena kuisema na kutia mkazo, mwanzo ilikuwa ha, ilikuwa haiwezekane kabisa. Eh, mara ingine tulikuwa tunaikala avion, tulikuwa tunaenda -tuna kule Atene oui, tulihubiri kule katika kanisa kubwa la wa Pentecoste Merci. Na kisha tukaenda tukaenda ku bandari tukachukua mm, mashua tulikuwa tunaipanda tuna katika mashua tunaenda mpaka kisanga cha Patmo. Tukapitisha kule siku fulani, tukafika siku chache kule, nikapanda na kushuka na nikasoma zile sura makumi mbili na mbili za Ufunuo. Hapana, mara moja nikasoma na kusoma na kusoma na kusoma na, na, na nikasema: mpendwa bwana wangu, Yohana haiko tena hapa, ndugu Branam haiko tena hapa lakini wewe uko, uko unajua yote na uko hapa na unaweza unaweza kunifunulia neno ambalo ulifunulia Yohana juu ya kisanga cha Patmo, lile neno ambalo unaweza pia kunifunulia alo moja kwa moja kama vile ulimufunuliaka pia naye moja kwa moja, na machozi na na kwa moyo wa kwa moyo wote munyofu, na Mungu hawezi fanya tena kingine kitu isipokuwa tu kutujalia neema yake na kufunua neno kama vile pamoja na ndugu Branham pia. Pamoja na ndugu Branham, sote tunajua ya kwamba neno lilifunuliwa kwake, lakini Voyage, hmm, lakini hakuhubiri ujumbe katika hata nchi ingine moja, la moja. Lakini ni kwa neema ya Mungu hakuhubiri ujumbe nchi ingine kwa neema ya Mungu. Mungu mweneache tena niwaambie hii mara mp ingine hapa mwaka elfu moja mia kenda makumi tano na mnane Un, ilikuwa siku ya kipekee tarehe kumi na mwezi wa sita pale Dallas, wakati ndugu Branham alikuwa nani, anani fas, alikuwa ananifasiria ginsi wito yake ilikuwa na ni kwa sababu gani, na akasema juu ya ujumbe, na kisha mwisho ya mazungumzo akaniambia, ndugu Frank, utarudiaka na huyu ujumbe kule Ujeremani na kisha tukakumbatiana na akanyosha mikono yake juu yangu, na akasema Bwana akubariki. Wakati ninafikiria namna gani Bwana Mungu aliongoza yote hii njia yote ya maisha yangu yote, wapendwa ndugu, wa ndugu na dada zangu, ningeliweza kuandika kitabu kidogo juu yake kuhusu zile zoefu mbalimbali ambazo Bwana aliweza kunipatia. Basi kwa kumaliza, ningelipenda tena kusema neno lifuatalo: tangu mwaka elfu moja mia kenda makumi tano na nane tuli tulitafsiri mahubiri ya ndugu Branham na kisha tukatoa ujumbe wa kiungu na kisha yeah, tarehe mbili mwezi wa ine mwaka elfu moja mia kenda makumi sita na mbili ilikuja, bila kuingia katika kirefu ya ile siku. Mungu ameshughulikia yote kweli kabisa kabisa, kwa, namna, kwa, nam, kwa ginsi ujumbe wa mwisho kabla ya kurudi kwa Yesu Kristo imefikia miisho ya dunia ambako wale wote walio wa Mungu na wale waliopata neema mbele ya Mungu watapokea na watakubali na neno litafunuliwa kwao na watatambua, watatambua wakati ambamo tunaishi na wataelewa wakati ambao tunaishi na wataiweka vizuri mu Biblia. Sasa na katika watu wa Israeli ambao tunaona kisha miaka elfu mbili inchi, inchi Bwana anasema inchi itafanya, Bwana ataanzisha atafanya vitu vyote mzuri na atavimaliza. Kutakuwa bibi harusi wa mwana kondoo At ambaye atatoka katika kazi iliyomalizika ya neno la Mungu at, at, atakuwa amesafishwa katika damu ya mwana kondoo akitakaswa na roho ya kweli na kuwekwa muhuri wa Roho Mtakatifu kwa ajili ya ile siku ya utukufu ya, utukufu, ya kurudi kwa Bwana Yesu Kristo. Ile tena tungeliweza kuisema hii Ndi, ndio wikende ya mwisho tangu mwaka elfu moja mia kenda makumi tano na munane ambao hatungeliweza kukutana sote, kama, vi, kama vile tulikuwa tumezoea hii miaka yote. Wakati tunaangalia nyuma, hii miaka makumi tano na tano na tano ilipita tangu iji, ili jengo la Mungu liliweza kuzinduliwa, na watu walitoka walikuja toka dunia mzima, na hivi ya muhimu iliweza kuwekwa juu ya kile ambacho Bwana alisema, unikusanyie watu wangu, wale wote ambao nilifanya nao agano, nikusema wale wote waliofanya agano nami kwa njia ya Zabihu na ile itatokea tena, ya kwamba ile itatokea tena, tutakusanyika tena sote pamoja ili kusikia neno la Mungu, kwa maana ndivyo imeandikwa katika Matendo ya Mitume sura ya kwanza na sura ya pili wakati walipokuwa pamoja. Mniache kusema hii na kutia mkazo wakati ya, ya ile kumwagiwa kwa mwisho kwa Roho Mtakatifu. Wat, watu wa Mungu hawatakwaka viko wanabakia kunyumba uh, na kisha kusikia mahabari, lakini lakini wakati ile ya kumwaga kwa, kwa mwaga kwa ile mvua ya mwisho ya, ya mavuno ya mwisho, watu wa Mungu mudunia mzima watakusanyika, watakuwa nakusanyika na pamoja mumahali pamoja katika uoga na watakuwa nasikia neno la Mungu, na sote pamoja tutafanya uzoefu wa kile ambacho Mungu aliahidi, kama vile inaandikwa ya kwamba wote walikuwa pamoja mahali moja, hawakuwa na tawanyika. Na mwaibrani inaandikwa msiache makusanyiko yenu kama vile munaona wakati unakaribia. Eh, makutano inapasha kuwa kumanyumba au iku kumanyumba au fasi. Mungu ataruhusu siku moja tena tukusanyike upya juu ya kusikia neno lake. Na, nespa, na, na, kisha, na kisha wengine watakusanyika tena tutakusanyika tena, tena upya na Bwana na Bwana atatubariki sote, de la, de la saadasa, na utimilifu wa neema yake e, atukuzwe na ainuliwe Bwana wetu Mungu Mwenyezi, na wote wabarikiwe katika jina takatifu la Yesu Kristo, amen. Bwana Mungu Mwenyezi, ninakuomba bariki wote wote wana na wana wa kiume na wa kike wa Mungu wa ndugu na wadada wote katika dunia nzima katika watu wote katika lugha zote na ufungule ufungue kuelewa kwetu kwa ajili ya maandiko, unijalie neema, utujalie neema sote, na tuweze tukulete sifa, heshima na ibada kwako, kwa wewe Mungu pekee wa kweli, kwa jina la Yesu Kristo Bwana wetu, amen, amen.